ทีเด็ดบอล SL Benfica B vs FC Felgueiras
‹ คู่ก่อนหน้าMalmo FF vs Kalmar · อ. 13 ต.ค. 00:00 น. คู่ที่ 43 / 70เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Laholms FK vs Tvaakers IF · อ. 13 ต.ค. 00:00 น.
Liga Portugal 2
🕒 13-10-2026 00:00 น.
SL Benfica Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 43 / 7000:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★82⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVSSL Benfica BFC Felgueirasใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.1642% @3.02สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.89FC Felgueirasทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSL Benfica Bต่อ 0/0.5 @1.92แนวรุก🔥9.0 vs 5.4SL Benfica Bกองกลาง🎯50% vs 46%SL Benfica Bแนวรับ🛡️3.6 vs 5.4SL Benfica Bการ์ดยิงดุ🔥9.0SL Benfica Bการ์ดรับเหนียว🧱3.6SL Benfica Bการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Felgueirasรอง 0/0.5 @1.89การ์ดยิงดุ🔥5.4FC Felgueirasการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.83แนวรุก🔥9.0 · 5.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.98พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.0เส้น 2/2.5การ์ดรับแน่น🛡️0.6·0.9ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
SL Benfica Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 43 / 7000:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★82⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVS
SL Benfica BFC Felgueiras
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.1642% @3.02
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.89
FC Felgueirasทีมเยือน
💨แนวรุกลม5.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSL Benfica B
ต่อ 0/0.5 @1.92
แนวรุก🔥9.0 vs 5.4SL Benfica B
กองกลาง🎯50% vs 46%SL Benfica B
แนวรับ🛡️3.6 vs 5.4SL Benfica B
การ์ดยิงดุ🔥9.0SL Benfica B
การ์ดรับเหนียว🧱3.6SL Benfica B
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Felgueiras
รอง 0/0.5 @1.89
การ์ดยิงดุ🔥5.4FC Felgueiras
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.83
แนวรุก🔥9.0 · 5.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.98
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.0เส้น 2/2.5
การ์ดรับแน่น🛡️0.6·0.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SL Benfica B vs FC Felgueiras
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSL Benfica B ต่อ 0/0.5 @1.92การ์ด 5 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.98การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSL Benfica Bโอกาสชนะ 42%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2/2.582/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SL Benfica B · บิลหลัก 1X2 @2.16
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา SL Benfica B ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.16 · ควรเป็น @1.98 (+9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SL Benfica B 12 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป SL Benfica B ต่อ 0/0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 28%เสีย 26%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SL Benfica B · คาดสกอร์ 1.3 - 0.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SL Benfica B ชนะ 1 ลูก24%
SL Benfica B ชนะ 2 ลูก14%
SL Benfica B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ28%
FC Felgueiras ชนะ 1 ลูก19%
FC Felgueiras ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
SL Benfica B ชนะ46%
SL Benfica B ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
SL Benfica B คลีนชีท49%
FC Felgueiras ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SL Benfica B ไม่แพ้74%
FC Felgueiras ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)33%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)14%
ยิงได้ทั้งคู่37%
ต่ำ 2.567%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-017%0-013%1-112%2-011%0-110%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SL Benfica B)
- โอกาส SL Benfica B ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- SL Benfica B คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 49%
- ราคา @2.16 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.98 (คุ้มกว่า 9%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 46% มากกว่าตลาด (42%)
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- FC Felgueiras รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- โอกาส FC Felgueiras ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SL Benfica B
ช1-0ช2-1ส1-1พ0-1พ0-2ช3-0
FC Felgueiras
ส1-1ส1-1ช2-1พ0-1พ1-2ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SL Benfica Bยิง 1.5 · เสีย 0.6 ต่อนัด
FC Felgueirasยิง 0.9 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SL Benfica B
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 9
FC Felgueiras
1.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 5ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SL Benfica B
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
FC Felgueiras
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SL Benfica B
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 3
FC Felgueiras
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
SL Benfica B ชนะ 2เสมอ 1FC Felgueiras ชนะ 1
- 15-02-2026SL Benfica B4 - 2FC Felgueiras
- 13-09-2025FC Felgueiras2 - 1SL Benfica B
- 04-05-2025FC Felgueiras3 - 3SL Benfica B
- 23-12-2024SL Benfica B2 - 0FC Felgueiras
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน SL Benfica B@2.08 → @2.16▲ 3.5%
เสมอ@3.18 → @3.242.0%
ทีมเยือน FC Felgueiras@3.15 → @3.02▼ 4.1%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.11 | 3.30 | 3.10 | 1.82 | 2/2.5 | 1.98 | 1.86 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.20 | 3.35 | 2.89 | 1.80 | 2/2.5 | 1.96 | 1.94 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.20 | 3.25 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.15 | 3.30 | 3.10 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 2.13 | 3.20 | 3.30 | 1.80 | 2/2.5 | 1.95 | 1.82 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.12 | 3.20 | 3.20 | 1.81 | 2/2.5 | 1.97 | 1.84 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 2.10 | 3.20 | 3.25 | 1.84 | 2/2.5 | 1.98 | 1.85 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.10 | 3.20 | 3.25 | 1.83 | 2/2.5 | 1.99 | 1.86 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.01 | 3.20 | 3.25 | 1.84 | 2/2.5 | 1.98 | 1.86 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.01 | 3.20 | 3.25 | 1.82 | 2/2.5 | 2.00 | 1.86 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| 12BET | Initial | 2.01 | 3.20 | 3.25 | 1.84 | 2/2.5 | 1.98 | 1.86 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.01 | 3.20 | 3.25 | 1.82 | 2/2.5 | 2.00 | 1.86 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| Sbobet | Initial | 2.04 | 3.04 | 3.10 | 1.84 | 2/2.5 | 1.98 | 1.86 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.04 | 3.04 | 3.10 | 1.84 | 2/2.5 | 1.98 | 1.86 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 2.11 | 3.25 | 3.35 | 1.83 | 2/2.5 | 1.97 | 1.85 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.20 | 3.19 | 3.19 | 1.84 | 2/2.5 | 2.02 | 1.93 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 2.10 | 3.15 | 3.30 | 1.77 | 2/2.5 | 1.92 | 1.78 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.15 | 3.25 | 3.20 | 1.78 | 2/2.5 | 1.95 | 1.84 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 2.07 | 3.34 | 3.42 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.79 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.16 | 3.28 | 3.49 | 1.82 | 2/2.5 | 2.01 | 1.86 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| Willhill | Initial | 2.10 | 2.90 | 3.30 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 1.80 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.10 | 2.90 | 3.30 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 1.80 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| 1xBet | Initial | 2.07 | 3.10 | 3.42 | 2.01 | 2.5 | 1.71 | 1.50 | 0 | 2.33 | |
| Live | 2.13 | 3.24 | 3.33 | 1.80 | 2/2.5 | 1.93 | 1.80 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POR D2-6] SL Benfica B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 5 | 10 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 2 | 6 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 5 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 4 | 7 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 4 | 7 | 33.3% |
| [POR D2-13] FC Felgueiras | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 6 | 6 | 13 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 6 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| SL Benfica B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 2 (50%) Draw 1 (25%) Lose 1 (25%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (4 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 15-02-2026 | SL Benfica B | 4-2 (2-0) | FC Felgueiras | 3-6 (1-4) | 2.25 | 3.30 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| POR D2 | 13-09-2025 | FC Felgueiras | 2-1 (1-1) | SL Benfica B | 4-4 (1-0) | 2.05 | 3.50 | 3.10 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| POR D2 | 04-05-2025 | FC Felgueiras | 3-3 (1-1) | SL Benfica B | 13-1 (9-0) | 2.25 | 3.10 | 3.10 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| POR D2 | 23-12-2024 | SL Benfica B | 2-0 (1-0) | FC Felgueiras | 3-8 (0-3) | 2.45 | 3.10 | 2.80 | W | 1.80 | 0 | 2.05 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SL Benfica B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 0% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 12-09-2026 | Academica Coimbra | 0-3 (0-2) | SL Benfica B | 13-3 (4-0) | 2.30 | 3.00 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| POR D2 | 05-09-2026 | SL Benfica B | 0-2 (0-1) | SCU Torreense | 4-3 (2-0) | 2.55 | 3.10 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| POR D2 | 30-08-2026 | Amarante | 1-0 (1-0) | SL Benfica B | 2-7 (0-3) | 2.88 | 3.10 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| POR D2 | 22-08-2026 | SL Benfica B | 1-1 (0-1) | Portimonense | 10-1 (5-1) | 1.75 | 3.25 | 4.20 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| POR D2 | 15-08-2026 | Uniao Leiria | 1-2 (1-1) | SL Benfica B | 7-1 (2-0) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| POR D2 | 11-08-2026 | SL Benfica B | 1-0 (1-0) | Leixoes | 1-8 (1-2) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Atletico Clube Purtugal | 0-1 (0-0) | SL Benfica B | 6-4 (3-1) | 3.50 | 3.40 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | SL Benfica B | 4-0 (4-0) | Merida AD | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | SL Benfica B | 1-0 (0-0) | Casa Pia AC | - | W | ||||||||
| INT CF | 23-07-2026 | SL Benfica B | 2-1 (0-0) | Al-Nassr | - | W | ||||||||
| INT CF | 19-07-2026 | SC Farense | 1-1 (0-0) | SL Benfica B | - | 2.40 | 3.50 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 18-07-2026 | SL Benfica B | 1-1 (0-0) | SCU Torreense | - | D | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | SL Benfica B | 1-1 (0-0) | Lusitano Evora | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | SL Benfica B | 0-0 (0-0) | Sintrense | - | D | ||||||||
| POR D2 | 16-05-2026 | Porto B | 2-0 (0-0) | SL Benfica B | 4-8 (2-3) | 3.20 | 3.60 | 1.95 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| POR D2 | 10-05-2026 | SL Benfica B | 0-2 (0-2) | Viseu | 7-3 (2-1) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| POR D2 | 02-05-2026 | Sporting CP B | 0-1 (0-0) | SL Benfica B | 2-3 (0-1) | 2.60 | 3.20 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| POR D2 | 27-04-2026 | SL Benfica B | 1-2 (0-2) | Maritimo | 5-2 (1-2) | 3.20 | 3.20 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| POR D2 | 23-04-2026 | Oliveirense | 3-0 (1-0) | SL Benfica B | 0-3 | 2.80 | 3.20 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| POR D2 | 12-04-2026 | SL Benfica B | 2-2 (0-1) | Uniao Leiria | 12-6 (3-2) | 2.38 | 3.20 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| No Data |
| FC Felgueiras Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 29% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 14% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR CUP | 19-09-2026 | Associacao Naval | 0-2 (0-1) | FC Felgueiras | 4-4 (2-1) | 5.25 | 3.90 | 1.50 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | U |
| POR D2 | 12-09-2026 | FC Felgueiras | 1-2 (0-1) | Penafiel | 5-5 (3-4) | 2.15 | 3.00 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| POR D2 | 06-09-2026 | Vizela | 1-0 (1-0) | FC Felgueiras | 8-3 (5-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| POR D2 | 31-08-2026 | FC Felgueiras | 2-1 (1-0) | GD Chaves | 3-3 (2-0) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| POR D2 | 25-08-2026 | SC Farense | 1-1 (0-1) | FC Felgueiras | 8-3 (2-0) | 2.25 | 2.90 | 3.10 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | D |
| POR D2 | 18-08-2026 | FC Felgueiras | 1-1 (0-0) | AVS Futebol SAD | 8-2 (5-2) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| POR D2 | 09-08-2026 | Feirense | 0-0 (0-0) | FC Felgueiras | 4-5 (4-2) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Moreirense | 1-2 (0-0) | FC Felgueiras | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Vitoria Guimaraes B | 2-0 (0-0) | FC Felgueiras | - | L | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Pacos de Ferreira | 0-0 (0-0) | FC Felgueiras | - | D | ||||||||
| INT CF | 23-07-2026 | Santa Clara | 1-1 (0-0) | FC Felgueiras | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Gil Vicente | 1-1 (0-0) | FC Felgueiras | - | D | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Sanjoanense | 0-3 (0-0) | FC Felgueiras | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Vitoria Guimaraes | 3-1 (2-1) | FC Felgueiras | - | L | ||||||||
| POR D2 | 17-05-2026 | Oliveirense | 1-5 (1-2) | FC Felgueiras | 6-5 (4-4) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| POR D2 | 09-05-2026 | FC Felgueiras | 1-1 (1-1) | Portimonense | 1-7 (0-2) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| POR D2 | 05-05-2026 | Porto B | 1-0 (1-0) | FC Felgueiras | 1-9 (1-2) | 2.90 | 3.00 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| POR D2 | 26-04-2026 | FC Felgueiras | 2-1 (1-1) | Uniao Leiria | 0-5 (0-1) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| POR D2 | 21-04-2026 | Sporting CP B | 0-1 (0-0) | FC Felgueiras | 4-1 (2-1) | 2.63 | 3.00 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| POR D2 | 11-04-2026 | FC Felgueiras | 0-0 (0-0) | Pacos de Ferreira | 5-7 (3-5) | 1.73 | 3.60 | 4.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D2 | 24-10 | Away | Feirense | 12 Days |
| POR D2 | 01-11 | Home | GD Chaves | 19 Days |
| POR D2 | 08-11 | Away | SC Farense | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR CUP | 18-10 | Home | Fafe | 6 Days |
| POR D2 | 25-10 | Home | Lusitania FC | 13 Days |
| POR D2 | 31-10 | Away | CD Tondela | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.73 | 2.06 | 3.70 | 2.86 | 2.06 | 3.50 | 2.01 | 1 | 1.79 | 1.99 | 1 | 1.77 | 2.21 | 0/0.5 | 1.64 | 1.64 | 0 | 2.13 | |
| Initial | 2.11 | 3.30 | 3.10 | 2.20 | 3.35 | 2.89 | 1.82 | 2/2.5 | 1.98 | 1.80 | 2/2.5 | 1.96 | 1.86 | 0/0.5 | 1.96 | 1.94 | 0/0.5 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.10 | 4.00 | 2.88 | 2.10 | 3.75 | 2.03 | 1 | 1.78 | 2.00 | 1 | 1.80 | 2.25 | 0/0.5 | 1.63 | 1.65 | 0 | 2.20 | |
| Live | 2.10 | 3.20 | 3.25 | 2.15 | 3.30 | 3.10 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.59 | 2.04 | 3.77 | 2.63 | 2.01 | 3.76 | 2.05 | 1 | 1.75 | 2.12 | 1 | 1.75 | 2.16 | 0/0.5 | 1.68 | 2.21 | 0/0.5 | 1.68 | |
| Initial | 2.04 | 3.04 | 3.10 | 2.12 | 3.08 | 3.07 | 1.84 | 2/2.5 | 1.98 | 1.88 | 2/2.5 | 1.98 | 1.86 | 0/0.5 | 1.98 | 1.93 | 0/0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 1.5 | Goal | 0.9 |
| 1 | Loss | 1 | 0.6 | Loss | 0.9 |
| 17.7 | Shot(OT) | 8.3 | 16.7 | Shot(OT) | 11.4 |
| 4.7 | Corner | 4 | 4.3 | Corner | 4.4 |
| 1 | Yellow Card | 2.7 | 2.5 | Yellow Card | 2.7 |
| 11.7 | Fouls | 14.3 | 15.2 | Fouls | 12.6 |
| 47% | Possession | 47% | 50.1% | Possession | 45.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| SL Benfica B ( 40 Matches) | FC Felgueiras ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 3 | 5 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 6 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-D | 4 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 3 | 4 | 5 |