ทีเด็ดบอล Malmo FF vs Kalmar
‹ คู่ก่อนหน้าElfsborg vs Halmstads · อ. 13 ต.ค. 00:00 น. คู่ที่ 41 / 69เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SL Benfica B vs FC Felgueiras · อ. 13 ต.ค. 00:00 น.
Swedish Allsvenskan
🕒 13-10-2026 00:00 น.
Malmo FFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 41 / 6900:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVSMalmo FFKalmarใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ71% @1.7629% @4.13สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.87Kalmarทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMalmo FFต่อ 0.5/1 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 7.2Malmo FFกองกลาง🎯59% vs 51%Malmo FFแนวรับ🛡️7.2 vs 10.2Malmo FFการ์ดยิงดุ🔥9.0Malmo FFการ์ดรับหลวม🕳️10.2Kalmarการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Malmo FFการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนKalmarรอง 0.5/1 @1.87การ์ดรับหลวม🕳️7.2Malmo FFการ์ดยิงดุ🔥7.2Kalmarการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @2.00แนวรุก🔥9.0 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Malmo FFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 41 / 6900:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVS
Malmo FFKalmar
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
71% @1.7629% @4.13
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.87
Kalmarทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMalmo FF
ต่อ 0.5/1 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 7.2Malmo FF
กองกลาง🎯59% vs 51%Malmo FF
แนวรับ🛡️7.2 vs 10.2Malmo FF
การ์ดยิงดุ🔥9.0Malmo FF
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Kalmar
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Malmo FF
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนKalmar
รอง 0.5/1 @1.87
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Malmo FF
การ์ดยิงดุ🔥7.2Kalmar
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @2.00
แนวรุก🔥9.0 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Malmo FF vs Kalmar
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMalmo FF ต่อ 0.5/1 @1.98การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @2.00การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMalmo FFโอกาสชนะ 53%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Malmo FF · บิลหลัก 1X2 @1.76
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Malmo FF ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.76 · ควรเป็น @1.74 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Malmo FF 31 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Malmo FF ต่อ 0.5/1
ได้ 29%ได้ครึ่ง 24%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Malmo FF · คาดสกอร์ 1.7 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Malmo FF ชนะ 1 ลูก24%
Malmo FF ชนะ 2 ลูก16%
Malmo FF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ25%
Kalmar ชนะ 1 ลูก13%
Kalmar ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Malmo FF ชนะ54%
Malmo FF ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
Malmo FF คลีนชีท32%
Kalmar ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Malmo FF ไม่แพ้78%
Kalmar ไม่แพ้46%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-010%2-110%2-08%0-16%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Malmo FF)
- โอกาส Malmo FF ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- Kalmar เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- Malmo FF ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Kalmar ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Malmo FF
ช5-1ช1-0ส0-0ช4-1พ0-2ช3-0
Kalmar
ส0-0พ0-1พ0-1พ0-1พ0-5ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Malmo FFยิง 1.7 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Kalmarยิง 1.0 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Malmo FF
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 21
Kalmar
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Malmo FF
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
Kalmar
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Malmo FF
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
Kalmar
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Malmo FF ชนะ 3เสมอ 3Kalmar ชนะ 2
- 21-07-2026Kalmar2 - 2Malmo FF
- 20-03-2026Malmo FF1 - 1Kalmar
- 24-08-2024Kalmar2 - 2Malmo FF
- 25-05-2024Malmo FF5 - 0Kalmar
- 08-10-2023Kalmar1 - 0Malmo FF
- 01-04-2023Malmo FF1 - 0Kalmar
- 28-08-2022Malmo FF0 - 1Kalmar
- 03-04-2022Kalmar0 - 1Malmo FF
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Malmo FF@1.73 → @1.761.5%
เสมอ@3.69 → @3.700.1%
ทีมเยือน Kalmar@4.02 → @4.13▲ 2.7%
คู่อื่นใน Allsvenskan 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.63 | 3.85 | 4.00 | 1.93 | 2.5/3 | 1.79 | 1.98 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.73 | 3.58 | 3.73 | 1.93 | 2.5/3 | 1.79 | 1.97 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| Crown | Initial | 1.77 | 3.85 | 3.90 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.99 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.78 | 3.80 | 3.95 | 2.00 | 2.5/3 | 1.87 | 2.00 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| Bet365 | Initial | 1.70 | 3.75 | 4.20 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.75 | 3.75 | 4.33 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 1.72 | 3.70 | 4.10 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 1.99 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.76 | 3.60 | 4.10 | 1.98 | 2.5/3 | 1.84 | 1.99 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| Vcbet | Initial | 1.73 | 3.60 | 4.20 | 1.95 | 2.5/3 | 1.82 | 1.98 | 0.5/1 | 1.82 | |
| Live | 1.73 | 3.70 | 4.20 | 1.95 | 2.5/3 | 1.83 | 1.97 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.83 | 3.70 | 3.80 | 2.02 | 2.5/3 | 1.84 | 2.05 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.77 | 3.75 | 4.05 | 2.01 | 2.5/3 | 1.86 | 1.77 | 0.5 | 2.13 | ||
| 12BET | Initial | 1.82 | 3.70 | 3.85 | 2.02 | 2.5/3 | 1.84 | 2.05 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.77 | 3.75 | 4.05 | 2.01 | 2.5/3 | 1.86 | 1.77 | 0.5 | 2.13 | ||
| Sbobet | Initial | 1.72 | 3.48 | 3.97 | 2.01 | 2.5/3 | 1.85 | 2.03 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.74 | 3.41 | 3.96 | 2.01 | 2.5/3 | 1.85 | 2.03 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 1.77 | 3.65 | 3.89 | 1.97 | 2.5/3 | 1.89 | 2.00 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.79 | 3.80 | 4.11 | 2.01 | 2.5/3 | 1.87 | 2.02 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 1.77 | 3.70 | 3.90 | 1.92 | 2.5/3 | 1.81 | 1.75 | 0.5 | 1.99 | |
| Live | 1.77 | 3.80 | 4.10 | 1.93 | 2.5/3 | 1.80 | 1.94 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 1.67 | 3.88 | 4.60 | 1.94 | 2.5/3 | 1.83 | 1.87 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.76 | 4.08 | 4.18 | 1.98 | 2.5/3 | 1.86 | 1.99 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| hkjc | Initial | 1.69 | 3.55 | 3.85 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 2.03 | 0.5/1 | 1.75 | |
| Live | 1.64 | 3.55 | 4.10 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.96 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| Willhill | Initial | 1.75 | 3.50 | 4.00 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.75 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.75 | 3.75 | 4.00 | 1.73 | 2.5 | 2.00 | 1.91 | 0.5/1 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 1.80 | 3.80 | 4.10 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.80 | 3.75 | 4.20 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 1.71 | 3.85 | 4.29 | 1.70 | 2.5 | 2.03 | 2.66 | 1.5 | 1.38 | |
| Live | 1.76 | 3.78 | 4.23 | 1.74 | 2.5 | 2.02 | 1.90 | 0.5/1 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SWE D1-8] Malmo FF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 22 | 10 | 3 | 9 | 37 | 33 | 33 | 8 | 45.5% |
| Home Field | 11 | 4 | 1 | 6 | 24 | 20 | 13 | 11 | 36.4% |
| Away Field | 11 | 6 | 2 | 3 | 13 | 13 | 20 | 4 | 54.5% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 22 | 4 | 8 | 10 | 16 | 19 | 20 | 14 | 18.2% |
| Home Field | 11 | 2 | 3 | 6 | 10 | 10 | 9 | 14 | 18.2% |
| Away Field | 11 | 2 | 5 | 4 | 6 | 9 | 11 | 10 | 18.2% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
| [SWE D1-14] Kalmar | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 22 | 5 | 4 | 13 | 21 | 36 | 19 | 14 | 22.7% |
| Home Field | 11 | 5 | 2 | 4 | 14 | 17 | 17 | 8 | 45.5% |
| Away Field | 11 | 0 | 2 | 9 | 7 | 19 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 0 | 12 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 22 | 4 | 11 | 7 | 13 | 16 | 23 | 11 | 18.2% |
| Home Field | 11 | 3 | 5 | 3 | 7 | 8 | 14 | 9 | 27.3% |
| Away Field | 11 | 1 | 6 | 4 | 6 | 8 | 9 | 12 | 9.1% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 0 | 3 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Malmo FF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D1 | 21-07-2026 | Kalmar | 2-2 (2-1) | Malmo FF | 2-5 (1-1) | 2.88 | 3.40 | 2.30 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 20-03-2026 | Malmo FF | 1-1 (1-0) | Kalmar | 3-8 (2-3) | D | ||||||||
| SWE D1 | 24-08-2024 | Kalmar | 2-2 (0-1) | Malmo FF | 3-6 (2-5) | 7.00 | 4.75 | 1.40 | D | 1.95 | -1/1.5 | 1.95 | L | O |
| SWE D1 | 25-05-2024 | Malmo FF | 5-0 (4-0) | Kalmar | 9-0 (4-0) | 1.25 | 5.75 | 12.00 | W | 1.91 | 1.5/2 | 1.99 | W | O |
| SWE D1 | 08-10-2023 | Kalmar | 1-0 (0-0) | Malmo FF | 3-5 (1-2) | 4.00 | 3.50 | 1.91 | L | 1.93 | -0.5 | 1.97 | L | U |
| SWE D1 | 01-04-2023 | Malmo FF | 1-0 (0-0) | Kalmar | 12-1 (6-0) | 1.67 | 3.80 | 4.33 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.97 | W | U |
| SWE D1 | 28-08-2022 | Malmo FF | 0-1 (0-0) | Kalmar | 6-3 (4-0) | 1.50 | 4.33 | 6.50 | L | 1.85 | 1 | 2.05 | L | U |
| SWE D1 | 03-04-2022 | Kalmar | 0-1 (0-0) | Malmo FF | 4-4 (2-2) | 4.33 | 3.60 | 1.73 | W | 1.91 | -0.5/1 | 1.99 | W | U |
| SWE D1 | 28-11-2021 | Kalmar | 0-1 (0-0) | Malmo FF | 5-10 (3-7) | 5.00 | 3.75 | 1.67 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.97 | W | U |
| INT CF | 12-06-2021 | Malmo FF | 0-1 (0-0) | Kalmar | - | L | ||||||||
| SWE D1 | 17-05-2021 | Malmo FF | 3-1 (2-0) | Kalmar | 7-2 (2-2) | 1.33 | 4.75 | 8.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 2.05 | W | O |
| INT CF | 06-02-2021 | Kalmar | 2-2 (0-2) | Malmo FF | - | D | ||||||||
| SWE D1 | 04-10-2020 | Kalmar | 0-4 (0-2) | Malmo FF | 1-2 (1-2) | 5.00 | 4.00 | 1.61 | W | 2.08 | -0.5/1 | 1.82 | W | O |
| SWE D1 | 19-07-2020 | Malmo FF | 2-1 (0-1) | Kalmar | 8-0 (1-0) | 1.40 | 4.50 | 7.50 | W | 1.75 | 1 | 2.17 | D | O |
| SWE D1 | 01-09-2019 | Kalmar | 0-5 (0-2) | Malmo FF | 1-8 (0-2) | 4.75 | 3.60 | 1.72 | W | 1.85 | -0.5/1 | 2.05 | W | O |
| SWE D1 | 19-05-2019 | Malmo FF | 1-0 (0-0) | Kalmar | 9-1 (7-0) | 1.44 | 4.33 | 7.00 | W | 2.06 | 1/1.5 | 1.84 | L | U |
| INT CF | 09-03-2019 | Malmo FF | 2-1 (1-0) | Kalmar | 7-5 (3-3) | 1.28 | 5.50 | 6.50 | W | 2.08 | 1.5 | 1.72 | L | U |
| SWE D1 | 23-09-2018 | Malmo FF | 4-0 (3-0) | Kalmar | 2-2 (1-2) | 1.36 | 5.00 | 7.50 | W | 2.09 | 1.5 | 1.81 | W | O |
| SWE D1 | 29-04-2018 | Kalmar | 3-0 (3-0) | Malmo FF | 4-11 (2-6) | 4.75 | 3.50 | 1.75 | L | 1.85 | -0.5/1 | 2.05 | L | O |
| SWE D1 | 12-08-2017 | Malmo FF | 6-0 (2-0) | Kalmar | 7-3 (1-2) | 1.30 | 5.50 | 9.00 | W | 1.81 | 1/1.5 | 2.09 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Malmo FF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 22% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 03-10-2026 | Malmo FF | 3-0 (1-0) | Nordsjaelland | 5-9 (1-1) | W | ||||||||
| SWE D1 | 19-09-2026 | Vasteras SK FK | 2-0 (1-0) | Malmo FF | 3-7 (1-3) | 3.30 | 3.60 | 1.96 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| SWE D1 | 13-09-2026 | Malmo FF | 4-1 (0-0) | Orgryte | 5-3 (3-2) | 1.30 | 5.00 | 7.50 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| SWE D1 | 08-09-2026 | Malmo FF | 0-0 (0-0) | AIK Solna | 9-3 (1-1) | 1.75 | 3.90 | 3.90 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SWE D1 | 01-09-2026 | IK Sirius FK | 0-1 (0-1) | Malmo FF | 7-4 (1-3) | 1.73 | 3.90 | 3.90 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| SWE Cup | 27-08-2026 | Lindo FF | 1-5 (0-1) | Malmo FF | 1-13 (0-6) | 21.00 | 10.00 | 1.08 | W | 1.95 | -3 | 1.85 | W | O |
| SWE D1 | 25-08-2026 | Malmo FF | 0-3 (0-1) | Djurgardens | 3-7 (1-3) | 2.55 | 3.60 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | D |
| SWE D1 | 16-08-2026 | GAIS | 0-1 (0-0) | Malmo FF | 8-3 (3-3) | 2.15 | 3.50 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SWE D1 | 09-08-2026 | Malmo FF | 1-2 (0-1) | Degerfors IF | 5-4 (4-3) | 1.55 | 4.00 | 5.25 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| SWE D1 | 02-08-2026 | Brommapojkarna | 1-2 (0-0) | Malmo FF | 4-3 (1-3) | 3.10 | 3.50 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | D |
| SWE D1 | 26-07-2026 | Malmo FF | 1-2 (1-2) | Elfsborg | 5-3 (2-0) | 1.75 | 3.70 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SWE D1 | 21-07-2026 | Kalmar | 2-2 (2-1) | Malmo FF | 2-5 (1-1) | 2.88 | 3.40 | 2.30 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| SWE D1 | 12-07-2026 | Malmo FF | 4-0 (3-0) | IFK Goteborg | 7-4 (4-4) | 1.86 | 3.60 | 3.70 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SWE D1 | 04-07-2026 | Degerfors IF | 0-1 (0-0) | Malmo FF | 7-4 (2-1) | 2.70 | 3.40 | 2.40 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 26-06-2026 | Malmo FF | 2-2 (2-0) | Midtjylland | 4-8 (2-1) | D | ||||||||
| SWE D1 | 30-05-2026 | Malmo FF | 5-2 (2-2) | Halmstads | 4-5 (2-4) | 1.45 | 4.20 | 6.00 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| SWE D1 | 24-05-2026 | Malmo FF | 2-3 (1-2) | Vasteras SK FK | 2-3 (1-0) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SWE D1 | 17-05-2026 | Hammarby | 4-1 (3-1) | Malmo FF | 10-3 (5-2) | 1.53 | 4.00 | 5.00 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| SWE D1 | 10-05-2026 | Hacken | 3-2 (3-2) | Malmo FF | 4-5 (3-4) | 2.30 | 3.50 | 2.65 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| SWE D1 | 03-05-2026 | Malmo FF | 2-3 (0-1) | Mjallby AIF | 5-2 (0-2) | 2.25 | 3.25 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
| Kalmar Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 06-10-2026 | IFK Norrkoping FK | 0-0 (0-0) | Kalmar | 3-7 (1-4) | D | ||||||||
| SWE D1 | 20-09-2026 | Kalmar | 0-5 (0-2) | Hacken | 5-4 (5-1) | 3.10 | 3.50 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| SWE D1 | 13-09-2026 | Elfsborg | 1-0 (0-0) | Kalmar | 3-6 (1-2) | 1.76 | 3.50 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| SWE D1 | 08-09-2026 | Kalmar | 0-1 (0-0) | Djurgardens | 3-6 (1-5) | 3.90 | 3.70 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| SWE D1 | 29-08-2026 | Halmstads | 1-0 (0-0) | Kalmar | 8-8 (5-3) | 3.60 | 3.50 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| SWE D1 | 23-08-2026 | Vasteras SK FK | 0-0 (0-0) | Kalmar | 5-2 (1-0) | 2.57 | 3.40 | 2.35 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| SWE Cup | 19-08-2026 | Angelholms FF | 0-7 (0-2) | Kalmar | 3-9 (1-6) | 6.50 | 4.75 | 1.33 | W | 1.93 | -1.5 | 1.88 | W | O |
| SWE D1 | 16-08-2026 | Kalmar | 0-4 (0-1) | Hammarby | 4-9 (1-5) | 4.33 | 3.80 | 1.70 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SWE D1 | 09-08-2026 | IFK Goteborg | 3-2 (1-1) | Kalmar | 13-1 (7-0) | 2.10 | 3.50 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SWE D1 | 01-08-2026 | Hacken | 1-1 (1-1) | Kalmar | 5-6 (3-3) | 1.62 | 4.00 | 4.20 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| SWE D1 | 25-07-2026 | Kalmar | 2-1 (1-1) | Mjallby AIF | 3-2 (2-1) | 2.32 | 3.30 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| SWE D1 | 21-07-2026 | Kalmar | 2-2 (2-1) | Malmo FF | 2-5 (1-1) | 2.88 | 3.40 | 2.30 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| SWE D1 | 12-07-2026 | Hammarby | 2-0 (1-0) | Kalmar | 5-1 (5-0) | 1.35 | 4.75 | 7.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| SWE D1 | 05-07-2026 | Kalmar | 3-0 (1-0) | Orgryte | 4-4 (4-4) | 1.45 | 4.40 | 6.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | D |
| INT CF | 27-06-2026 | Kalmar | 2-0 (2-0) | Brommapojkarna | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-06-2026 | AIK Solna | 0-2 (0-2) | Kalmar | 2-4 (2-1) | W | ||||||||
| SWE D1 | 30-05-2026 | GAIS | 3-0 (1-0) | Kalmar | 8-3 (3-2) | 1.76 | 3.60 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| SWE D1 | 23-05-2026 | Kalmar | 2-1 (1-0) | Degerfors IF | 6-8 (4-4) | 2.01 | 3.25 | 3.50 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| SWE D1 | 17-05-2026 | Brommapojkarna | 1-0 (1-0) | Kalmar | 4-3 (4-1) | 2.40 | 3.40 | 2.57 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| SWE D1 | 10-05-2026 | Kalmar | 2-0 (0-0) | Halmstads | 12-3 (8-0) | 1.86 | 3.40 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SWE D1 | 18-10 | Home | Hacken | 6 Days |
| SWE D1 | 24-10 | Away | Elfsborg | 11 Days |
| SWE D1 | 29-10 | Away | Halmstads | 16 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SWE D1 | 20-10 | Away | Degerfors IF | 7 Days |
| SWE D1 | 24-10 | Home | Brommapojkarna | 12 Days |
| SWE D1 | 30-10 | Home | GAIS | 17 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.31 | 2.31 | 4.30 | 2.35 | 2.27 | 4.30 | 2.11 | 1/1.5 | 1.70 | 1.74 | 1 | 2.14 | 1.92 | 0/0.5 | 1.90 | 1.94 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Initial | 1.77 | 3.85 | 3.90 | 1.78 | 3.80 | 3.95 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 2.00 | 2.5/3 | 1.87 | 1.99 | 0.5/1 | 1.83 | 2.00 | 0.5/1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 2.38 | 4.75 | 2.30 | 2.30 | 4.75 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 1.70 | 1 | 2.10 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.70 | 3.75 | 4.20 | 1.75 | 3.75 | 4.33 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.33 | 2.24 | 4.06 | 2.38 | 2.19 | 4.07 | 1.76 | 1 | 2.11 | 1.76 | 1 | 2.11 | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | 1.92 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Initial | 1.72 | 3.48 | 3.97 | 1.74 | 3.54 | 4.11 | 2.01 | 2.5/3 | 1.85 | 2.01 | 2.5/3 | 1.85 | 2.03 | 0.5/1 | 1.85 | 2.00 | 0.5/1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0 | 1.5 | Goal | 1.2 |
| 1 | Loss | 2.3 | 1.2 | Loss | 1.7 |
| 9.7 | Shot(OT) | 10.3 | 10.6 | Shot(OT) | 11.7 |
| 7 | Corner | 4.7 | 5.7 | Corner | 4.7 |
| 1.3 | Yellow Card | 0.7 | 2.4 | Yellow Card | 0.7 |
| 12 | Fouls | 13.3 | 15.9 | Fouls | 12.3 |
| 60.3% | Possession | 51.7% | 58.9% | Possession | 51.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Malmo FF ( 52 Matches) | Kalmar ( 22 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 7 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-W | 4 | 5 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 4 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 3 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 7 | 4 | 3 | 4 |