ทีเด็ดบอล Laholms FK vs Tvaakers IF
‹ คู่ก่อนหน้าSL Benfica B vs FC Felgueiras · อ. 13 ต.ค. 00:00 น. คู่ที่ 44 / 70เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Aarhus AGF vs Sonderjyske · อ. 13 ต.ค. 00:00 น.
Sweden Division 1
🕒 13-10-2026 00:00 น.
Laholms FKเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 44 / 7000:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVSLaholms FKTvaakers IFใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ66% @1.7634% @3.38สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.98Tvaakers IFทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8🏠เต็งเจ้าบ้านLaholms FKต่อ 0.5 @1.78แนวรับ🛡️7.8 vs 10.8Laholms FKการ์ดยิงดุ🔥6.6Laholms FKการ์ดรับหลวม🕳️10.8Tvaakers IFการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนTvaakers IFรอง 0.5 @1.98แนวรุก🔥8.4 vs 6.6Tvaakers IFการ์ดรับหลวม🕳️7.8Laholms FKการ์ดยิงดุ🔥8.4Tvaakers IFการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.83แนวรุก🔥6.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Laholms FKเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 44 / 7000:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุล
VS
Laholms FKTvaakers IF
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
66% @1.7634% @3.38
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.98
Tvaakers IFทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
🏠เต็งเจ้าบ้านLaholms FK
ต่อ 0.5 @1.78
แนวรับ🛡️7.8 vs 10.8Laholms FK
การ์ดยิงดุ🔥6.6Laholms FK
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Tvaakers IF
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนTvaakers IF
รอง 0.5 @1.98
แนวรุก🔥8.4 vs 6.6Tvaakers IF
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Laholms FK
การ์ดยิงดุ🔥8.4Tvaakers IF
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.83
แนวรุก🔥6.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Laholms FK vs Tvaakers IF
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.83การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLaholms FKโอกาสชนะ 50%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Laholms FK · บิลหลัก 1X2 @1.76
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Laholms FK ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.76 · ควรเป็น @1.78 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Laholms FK 24 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Laholms FK ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Laholms FK · คาดสกอร์ 1.6 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Laholms FK ชนะ 1 ลูก24%
Laholms FK ชนะ 2 ลูก15%
Laholms FK ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ24%
Tvaakers IF ชนะ 1 ลูก15%
Tvaakers IF ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Laholms FK ชนะ49%
Laholms FK ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Laholms FK คลีนชีท28%
Tvaakers IF ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Laholms FK ไม่แพ้74%
Tvaakers IF ไม่แพ้51%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%2-19%1-09%1-27%0-17%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Laholms FK)
- โอกาส Laholms FK ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- Tvaakers IF เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Laholms FK ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Tvaakers IF เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Tvaakers IF ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Laholms FK
พ2-4ช1-0ส0-0พ2-3พ1-2ช1-0
Tvaakers IF
ช1-0ส0-0พ2-4พ0-1พ2-4พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Laholms FKยิง 1.1 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Tvaakers IFยิง 1.4 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Laholms FK
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 14
Tvaakers IF
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Laholms FK
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Tvaakers IF
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Laholms FK
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Tvaakers IF
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Laholms FK ชนะ 1เสมอ 2Tvaakers IF ชนะ 2
- 02-05-2026Tvaakers IF1 - 2Laholms FK
- 28-03-2026Laholms FK1 - 6Tvaakers IF
- 03-08-2025Laholms FK1 - 1Tvaakers IF
- 24-05-2025Tvaakers IF2 - 0Laholms FK
- 22-07-2023Tvaakers IF2 - 2Laholms FK
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Laholms FK@1.79 → @1.761.7%
เสมอ@3.54 → @3.601.9%
ทีมเยือน Tvaakers IF@3.34 → @3.381.0%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.85 | 3.50 | 3.10 | 1.74 | 2.5/3 | 1.96 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.85 | 3.50 | 3.10 | 1.74 | 2.5/3 | 1.96 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 1.75 | 3.80 | 3.60 | 1.85 | 3 | 1.95 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.85 | 3.75 | 3.30 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 1.85 | 3.70 | 3.30 | 2.01 | 3 | 1.79 | 1.88 | 0.5 | 1.87 | |
| Live | 1.85 | 3.70 | 3.30 | 1.86 | 3 | 1.89 | 1.87 | 0.5 | 1.89 | ||
| Vcbet | Initial | 1.87 | 3.75 | 3.50 | 1.88 | 3 | 1.89 | 1.86 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.87 | 3.75 | 3.50 | 1.88 | 3 | 1.89 | 1.86 | 0.5 | 1.88 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.80 | 3.60 | 3.50 | 1.74 | 2.5/3 | 2.02 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.85 | 3.70 | 3.20 | 1.62 | 2.5/3 | 2.16 | 1.85 | 0.5 | 1.91 | ||
| 12BET | Initial | 1.80 | 3.60 | 3.50 | 1.74 | 2.5/3 | 2.02 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.85 | 3.70 | 3.20 | 1.62 | 2.5/3 | 2.16 | 1.85 | 0.5 | 1.91 | ||
| wewbet | Initial | 1.77 | 3.84 | 3.66 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.99 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.87 | 3.71 | 3.39 | 1.90 | 3 | 1.86 | 1.87 | 0.5 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 1.70 | 3.70 | 3.60 | 1.64 | 3 | 1.90 | 1.81 | 0.5/1 | 1.71 | |
| Live | 1.84 | 3.70 | 3.30 | 1.76 | 3 | 1.80 | 1.77 | 0.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 1.87 | 3.60 | 3.34 | 1.96 | 3 | 1.79 | 1.88 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.87 | 3.84 | 3.37 | 1.85 | 3 | 1.93 | 1.88 | 0.5 | 1.91 | ||
| 1xBet | Initial | 1.74 | 3.76 | 3.76 | 1.99 | 3/3.5 | 1.70 | 1.90 | 0.5/1 | 1.73 | |
| Live | 1.85 | 3.72 | 3.37 | 2.05 | 3/3.5 | 1.66 | 1.63 | 0/0.5 | 2.08 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SWE D1 SNS-14] Laholms FK | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 25 | 7 | 4 | 14 | 32 | 43 | 25 | 14 | 28.0% |
| Home Field | 12 | 3 | 3 | 6 | 16 | 22 | 12 | 15 | 25.0% |
| Away Field | 13 | 4 | 1 | 8 | 16 | 21 | 13 | 11 | 30.8% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 25 | 2 | 11 | 12 | 15 | 25 | 17 | 15 | 8.0% |
| Home Field | 12 | 1 | 5 | 6 | 8 | 11 | 8 | 16 | 8.3% |
| Away Field | 13 | 1 | 6 | 6 | 7 | 14 | 9 | 15 | 7.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 3 | 4 | 5 | 0.0% |
| [SWE D1 SNS-9] Tvaakers IF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 25 | 9 | 6 | 10 | 33 | 39 | 33 | 9 | 36.0% |
| Home Field | 13 | 4 | 4 | 5 | 15 | 16 | 16 | 12 | 30.8% |
| Away Field | 12 | 5 | 2 | 5 | 18 | 23 | 17 | 7 | 41.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 11 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 25 | 9 | 10 | 6 | 18 | 18 | 37 | 7 | 36.0% |
| Home Field | 13 | 6 | 7 | 0 | 10 | 3 | 25 | 3 | 46.2% |
| Away Field | 12 | 3 | 3 | 6 | 8 | 15 | 12 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 6 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Laholms FK Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 1 (20%) Draw 2 (40%) Lose 2 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D1 SN | 02-05-2026 | Tvaakers IF | 1-2 (1-1) | Laholms FK | 5-1 (1-1) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 28-03-2026 | Laholms FK | 1-6 (1-2) | Tvaakers IF | - | L | ||||||||
| SWE D3 | 03-08-2025 | Laholms FK | 1-1 (1-1) | Tvaakers IF | 2-5 (1-2) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| SWE D3 | 24-05-2025 | Tvaakers IF | 2-0 (1-0) | Laholms FK | 4-3 (3-1) | 1.57 | 4.50 | 4.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 22-07-2023 | Tvaakers IF | 2-2 (0-0) | Laholms FK | 7-2 (2-2) | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Laholms FK Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 20% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D1 SN | 03-10-2026 | Lunds BK | 0-1 (0-0) | Laholms FK | 8-4 (2-1) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| SWE D1 SN | 26-09-2026 | Laholms FK | 1-2 (1-1) | Atvidabergs | 2-6 (1-6) | 3.10 | 3.60 | 1.95 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | D |
| SWE D1 SN | 20-09-2026 | Laholms FK | 2-3 (1-2) | Kristianstads FF | 7-2 (3-0) | 2.00 | 3.50 | 3.05 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SWE D1 SN | 17-09-2026 | Utsiktens BK | 0-0 (0-0) | Laholms FK | 3-8 (1-6) | 2.90 | 3.70 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| SWE D1 SN | 12-09-2026 | Laholms FK | 1-0 (0-0) | Eskilsminne IF | 5-7 (1-2) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| SWE D1 SN | 05-09-2026 | FC Rosengard | 4-2 (1-1) | Laholms FK | 7-3 (3-1) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| SWE D1 SN | 30-08-2026 | Laholms FK | 2-2 (0-1) | Ariana | 3-5 (2-2) | 3.80 | 3.80 | 1.70 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SWE D1 SN | 25-08-2026 | Hassleholms IF | 2-1 (2-0) | Laholms FK | 0-7 (0-3) | 1.53 | 4.10 | 4.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | D |
| SWE D1 SN | 15-08-2026 | Laholms FK | 0-0 (0-0) | Jonkopings Sodra IF | 3-3 (2-1) | 3.50 | 3.60 | 1.80 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| SWE D1 SN | 08-08-2026 | FC Trollhattan | 0-1 (0-0) | Laholms FK | 5-3 (2-1) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SWE D1 SN | 01-08-2026 | Laholms FK | 0-1 (0-0) | FC Trollhattan | 3-3 (1-1) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Falkenberg | 6-0 (1-0) | Laholms FK | 7-3 (5-2) | L | ||||||||
| SWE D1 SN | 27-06-2026 | Laholms FK | 3-1 (3-0) | Utsiktens BK | 4-1 (2-0) | 1.75 | 3.70 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SWE D1 SN | 21-06-2026 | Kristianstads FF | 0-3 (0-2) | Laholms FK | 7-1 (2-1) | 1.62 | 3.90 | 4.10 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | D |
| SWE D1 SN | 13-06-2026 | BK Olympic | 3-2 (3-1) | Laholms FK | 5-7 (2-0) | 1.57 | 4.20 | 4.10 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | O |
| SWE D1 SN | 05-06-2026 | Laholms FK | 1-2 (1-2) | Hassleholms IF | 9-2 (1-1) | 4.33 | 3.75 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | D |
| SWE D1 SN | 30-05-2026 | Ariana | 4-2 (2-2) | Laholms FK | 9-1 (4-0) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| SWE D1 SN | 24-05-2026 | Atvidabergs | 3-1 (1-0) | Laholms FK | 8-7 (6-5) | 1.48 | 4.10 | 5.25 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | O |
| SWE D1 SN | 19-05-2026 | Laholms FK | 1-3 (1-1) | FC Rosengard | 3-5 (1-1) | 3.40 | 3.60 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| SWE D1 SN | 14-05-2026 | Laholms FK | 4-3 (1-2) | Lunds BK | 6-3 (2-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| Tvaakers IF Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D1 SN | 03-10-2026 | Tvaakers IF | 1-2 (1-0) | Hassleholms IF | 10-2 (2-1) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | D |
| SWE D1 SN | 26-09-2026 | FC Trollhattan | 4-2 (2-1) | Tvaakers IF | 12-2 (6-1) | 1.65 | 4.00 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SWE D1 SN | 20-09-2026 | Tvaakers IF | 0-1 (0-0) | Trelleborgs FF | 4-4 (2-4) | 3.90 | 3.90 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| SWE D1 SN | 18-09-2026 | Eskilsminne IF | 4-2 (4-1) | Tvaakers IF | 4-3 (1-1) | 2.05 | 3.70 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SWE D1 SN | 12-09-2026 | Tvaakers IF | 0-0 (0-0) | Ariana | 2-8 (0-5) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| SWE D1 SN | 06-09-2026 | Jonkopings Sodra IF | 0-1 (0-1) | Tvaakers IF | 8-2 (2-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| SWE D1 SN | 29-08-2026 | Tvaakers IF | 1-1 (1-1) | Skovde AIK | 1-10 (0-6) | 1.95 | 3.70 | 3.00 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| SWE D1 SN | 22-08-2026 | BK Olympic | 3-4 (1-2) | Tvaakers IF | 9-2 (6-1) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SWE D1 SN | 15-08-2026 | Kristianstads FF | 1-2 (1-0) | Tvaakers IF | 4-6 (1-3) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SWE D1 SN | 08-08-2026 | Tvaakers IF | 1-2 (1-0) | Atvidabergs | 2-13 (1-7) | 2.35 | 3.50 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | D |
| SWE D1 SN | 01-08-2026 | Tvaakers IF | 2-2 (1-0) | Utsiktens BK | 5-7 (1-5) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| SWE D1 SN | 27-06-2026 | Hassleholms IF | 4-2 (3-1) | Tvaakers IF | 4-4 (3-0) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SWE D1 SN | 19-06-2026 | Tvaakers IF | 3-2 (2-1) | Angelholms FF | 3-7 (2-2) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SWE D1 SN | 13-06-2026 | Tvaakers IF | 2-1 (2-0) | Jonkopings Sodra IF | 3-8 (2-4) | 3.70 | 3.40 | 1.83 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| SWE D1 SN | 07-06-2026 | Atvidabergs | 2-2 (2-0) | Tvaakers IF | 10-5 (5-1) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SWE D1 SN | 30-05-2026 | Tvaakers IF | 1-2 (0-0) | Kristianstads FF | 6-6 (4-2) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| SWE D1 SN | 23-05-2026 | Tvaakers IF | 1-1 (0-0) | FC Trollhattan | 3-1 (3-1) | 2.15 | 3.50 | 2.75 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SWE D1 SN | 19-05-2026 | Ariana | 0-1 (0-0) | Tvaakers IF | 8-2 (0-1) | 1.70 | 3.70 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SWE D1 SN | 14-05-2026 | Tvaakers IF | 1-0 (1-0) | BK Olympic | 4-5 (1-1) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| SWE D1 SN | 09-05-2026 | FC Rosengard | 0-1 (0-1) | Tvaakers IF | 14-0 (7-0) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SWE D1 SN | 18-10 | Away | Angelholms FF | 6 Days |
| SWE D1 SN | 25-10 | Home | BK Olympic | 13 Days |
| SWE D1 SN | 01-11 | Away | Trelleborgs FF | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SWE D1 SN | 18-10 | Home | FC Rosengard | 6 Days |
| SWE D1 SN | 25-10 | Away | Utsiktens BK | 13 Days |
| SWE D1 SN | 01-11 | Away | Angelholms FF | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.28 | 2.27 | 3.70 | 2.19 | 2.30 | 3.85 | 1.97 | 1/1.5 | 1.73 | 1.94 | 1/1.5 | 1.76 | 1.92 | 0/0.5 | 1.78 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Initial | 1.85 | 3.50 | 3.10 | 1.76 | 3.60 | 3.30 | 1.74 | 2.5/3 | 1.96 | 1.70 | 2.5/3 | 2.00 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | 1.76 | 0.5 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.75 | 3.80 | 3.60 | 1.75 | 3.90 | 3.50 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.93 | 3 | 1.88 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | 1.83 | 0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.09 | 2.34 | 3.74 | 2.09 | 2.34 | 3.74 | 1.88 | 1/1.5 | 1.90 | 1.88 | 1/1.5 | 1.90 | 1.83 | 0/0.5 | 1.95 | 1.83 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Initial | 1.76 | 3.31 | 3.33 | 1.76 | 3.31 | 3.33 | 1.86 | 3 | 1.92 | 1.86 | 3 | 1.92 | 1.76 | 0.5 | 2.02 | 1.76 | 0.5 | 2.02 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 1.1 | Goal | 1.4 |
| 1.7 | Loss | 2.3 | 1.3 | Loss | 1.8 |
| 14 | Shot(OT) | 10.3 | 10.4 | Shot(OT) | 11.7 |
| 4.3 | Corner | 5.3 | 4.5 | Corner | 3.4 |
| 2.3 | Yellow Card | 0.7 | 2 | Yellow Card | 1.4 |
| 11 | Fouls | 13 | 14.2 | Fouls | 13.6 |
| 45.7% | Possession | 45% | 49% | Possession | 47.2% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Laholms FK ( 25 Matches) | Tvaakers IF ( 25 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 3 | 3 |
| HT-D / FT-W | 1 | 3 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 6 | 0 | 4 |