ทีเด็ดบอล FSV Mainz 05 vs Bayern Munchen
‹ คู่ก่อนหน้าBorussia Dortmund vs SV Elversberg · ส. 7 พ.ย. 21:30 น. คู่ที่ 218 / 231เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SC Paderborn 07 vs Eintracht Frankfurt · ส. 7 พ.ย. 21:30 น.
German Bundesliga
🕒 07-11-2026 21:30 น.
72BLACKQ♦⚽ บอลสูง🎯 สูง 4 @1.94โอกาสสกอร์รวม 3 ลูกขึ้นไป: 10 นัด 81% · 3 นัด 78%71BLACKK♣👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Bayern Munchen ชนะ @1.33เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Bayern Munchen ชนะ 4 เสมอ 1 แพ้ 167BLACKK♦🪜 ทีมบนเจอทีมล่าง🎯 ทีมเยือน Bayern Munchen แฮนดิแคป -1.5/2 @1.99อันดับ Bayern Munchen #1 vs FSV Mainz 05 #9 (ห่าง 8 อันดับ จาก 18 ทีม) คู่ที่ 218 / 23121:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่78พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง810พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a17bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบชนะ🏆 ★★★100⚖️ เสี่ยง 33% ★★★แพงเกินจริง76.2พลังทีม88.7FSV Mainz 05Bayern Munchenใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ16% @6.8784% @1.33สูง/ต่ำ 4 สูง 1.94 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป -1.5/2 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.99
Bayern Munchenทีมเยือน · อันดับ #1 · 18 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ21.0✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว62%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
Kaishu SanoMF · 25 ปี£50Mคะแนน 8.2VS1🎯
✓ ชนะ
Michael OliseMF · 24 ปี£170Mคะแนน 9.02🎯
Paul NebelMF · 23 ปี£18Mคะแนน 7.5VS2🎯
✓ ชนะ
Jamal MusialaMF · 23 ปี£100Mคะแนน 8.63🛡️
Kacper PotulskiDF · 18 ปี£18Mคะแนน 7.5VS3🎯
✓ ชนะ
Aleksandar PavlovicMF · 22 ปี£90Mคะแนน 8.5Bayern Munchen ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม75.5พลังที่แท้จริง76.2พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+12.5Bayern Munchen นำ 12.5 · ตลาดให้เต็ง 71%พลังทีม88.7พลังที่แท้จริง88.7พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านFSV Mainz 05รอง 1.5/2 @1.89การ์ดยิงดุ🔥12.0FSV Mainz 05การ์ดรับหลวม🕳️7.8Bayern Munchenการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBayern Munchenต่อ 1.5/2 @1.99JOKERเจอกันทีไรชนะ71Bayern Munchen ชนะJOKERทีมบนเจอทีมล่าง67ทีมเยือน Bayern Munchen แฮนดิแคป -1.5/2พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันพิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥21.0 vs 12.0Bayern Munchenกองกลาง🎯62% vs 51%Bayern Munchenแนวรับ🛡️7.8 vs 11.4Bayern Munchenดาวเด่น 1
£170MOliseดาวเด่น 2
£100MMusialaดาวเด่น 3
£90MPavlovicการ์ดรับหลวม🕳️11.4FSV Mainz 05การ์ดยิงดุ🔥21.0Bayern Munchenการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Bayern Munchenการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Bayern Munchenการ์ด 15 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 4 @1.94JOKERบอลสูง72สูง 4พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.0 · 21.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.4เส้น 4การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·3.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 14 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 4 @1.94ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
คู่ที่ 218 / 23121:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่78พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง810พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a17bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบชนะ🏆 ★★★100⚖️ เสี่ยง 33% ★★★แพงเกินจริง76.2พลังทีม88.7
FSV Mainz 05Bayern Munchen
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
16% @6.8784% @1.33
สูง/ต่ำ 4 สูง 1.94 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป -1.5/2 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.99
Bayern Munchenทีมเยือน · อันดับ #1 · 18 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ21.0✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว62%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
Kaishu SanoMF · 25 ปี£50Mคะแนน 8.2
VS
Kaishu SanoMF · 25 ปี£50Mคะแนน 8.21🎯
✓ ชนะ
Michael OliseMF · 24 ปี£170Mคะแนน 9.0
✓ ชนะ
Michael OliseMF · 24 ปี£170Mคะแนน 9.02🎯
Paul NebelMF · 23 ปี£18Mคะแนน 7.5
VS
Paul NebelMF · 23 ปี£18Mคะแนน 7.52🎯
✓ ชนะ
Jamal MusialaMF · 23 ปี£100Mคะแนน 8.6
✓ ชนะ
Jamal MusialaMF · 23 ปี£100Mคะแนน 8.63🛡️
Kacper PotulskiDF · 18 ปี£18Mคะแนน 7.5
VS
Kacper PotulskiDF · 18 ปี£18Mคะแนน 7.53🎯
✓ ชนะ
Aleksandar PavlovicMF · 22 ปี£90Mคะแนน 8.5
✓ ชนะ
Aleksandar PavlovicMF · 22 ปี£90Mคะแนน 8.5Bayern Munchen ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม75.5
พลังที่แท้จริง76.2
พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+12.5
Bayern Munchen นำ 12.5 · ตลาดให้เต็ง 71%
พลังทีม88.7
พลังที่แท้จริง88.7
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านFSV Mainz 05
รอง 1.5/2 @1.89
การ์ดยิงดุ🔥12.0FSV Mainz 05
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Bayern Munchen
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBayern Munchen
ต่อ 1.5/2 @1.99
JOKERเจอกันทีไรชนะ71Bayern Munchen ชนะ
JOKERทีมบนเจอทีมล่าง67ทีมเยือน Bayern Munchen แฮนดิแคป -1.5/2
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันพิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥21.0 vs 12.0Bayern Munchen
กองกลาง🎯62% vs 51%Bayern Munchen
แนวรับ🛡️7.8 vs 11.4Bayern Munchen
ดาวเด่น 1
£170MOlise
£170MOliseดาวเด่น 2
£100MMusiala
£100MMusialaดาวเด่น 3
£90MPavlovic
£90MPavlovicการ์ดรับหลวม🕳️11.4FSV Mainz 05
การ์ดยิงดุ🔥21.0Bayern Munchen
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Bayern Munchen
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Bayern Munchen
การ์ด 15 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 4 @1.94
JOKERบอลสูง72สูง 4
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.0 · 21.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.4เส้น 4
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·3.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 14 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 4 @1.94
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง FSV Mainz 05 = วงกลม · Bayern Munchen = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
FSV Mainz 05ตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Bayern Munchenตัวจริงที่คาดว่าจะลง
27Zentner R.6.4
48Potulski K.7.5
3Gruber F.6.5DD21da Costa D.6.1
WS30Widmer S.6.0
10Amiri N.7.5
6Sano K.8.2
8Nebel P.7.5
19Caci A.7.0
9Tietz P.6.7
23Becker S.6.2
1Neuer M.6.7
44Stanisic J.8.0
3Kim Min-Jae7.6
2Upamecano D.8.4
27Laimer K.7.9
45A.Pavlović8.5
6Kimmich J.7.9N11N.Brown8.2
42Lennart K.8.3
17Olise M.9.0KH9Kane H.8.3
FSV Mainz 053-5-2คุมกลาง วิงแบ็กเติมกองกลางเยอะ วิงแบ็กขึ้นเกมริมเส้น
Bayern Munchen4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ FSV Mainz 05 vs แนวรุก Bayern Munchen
3vs120.1 – 8.3 คะแนน
FSV Mainz 05 คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs536.1 – 41.9 คะแนน
Bayern Munchen คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก FSV Mainz 05 vs แนวรับ Bayern Munchen
2vs412.9 – 31.9 คะแนน
Bayern Munchen คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Bayern Munchen คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์FSV Mainz 05 vs Bayern Munchen
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBayern Munchen ต่อ 1.5/2 @1.99การ์ด 15 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 4 @1.94การ์ด 14 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงBayern Munchen +12.576.2 vs 88.7
🃏ศึกดาวเด่นBayern Munchen ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งBayern Munchenโอกาสชนะ 71%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★★★ Bayern Munchen @1.33100/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 11 แผน1 · 2 · 3 · 7 · 8 · 10 · 17a · 17b · 20 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Bayern Munchen · บิลหลัก 1X2 @1.33
ความเสี่ยงของบิล33%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Bayern Munchen ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.33 · ควรเป็น @1.40 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Bayern Munchen 57 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Bayern Munchen ต่อ 1.5/2
ได้ 67%เสียครึ่ง 16%เสีย 17%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 44%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Bayern Munchen · คาดสกอร์ 1.8 - 2.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Bayern Munchen ชนะ 1 ลูก24%
Bayern Munchen ชนะ 2 ลูก19%
Bayern Munchen ชนะ 3 ลูกขึ้นไป24%
เสมอ16%
FSV Mainz 05 ชนะ 1 ลูก8%
FSV Mainz 05 ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Bayern Munchen ชนะ67%
Bayern Munchen ไม่แพ้83%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป44%
Bayern Munchen คลีนชีท17%
FSV Mainz 05 ยิงไม่ได้8%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FSV Mainz 05 ไม่แพ้33%
Bayern Munchen ไม่แพ้83%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)93%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)63%
ยิงได้ทั้งคู่77%
ต่ำ 2.519%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-28%2-27%1-36%1-16%2-36%2-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Bayern Munchen)
- โอกาส Bayern Munchen ชนะ 67% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 83%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 44%
- Bayern Munchen ยิงเฉลี่ย 3.5 ลูก/นัด
- FSV Mainz 05 เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Bayern Munchen ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Bayern Munchen ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.33 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.40 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FSV Mainz 05
ช3-0พ3-4ช1-0พ2-3พ0-2พ1-4
Bayern Munchen
ช6-1ส2-2ช3-1ช6-1ส2-2ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FSV Mainz 05ยิง 2.0 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Bayern Munchenยิง 3.5 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FSV Mainz 05
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 19
Bayern Munchen
4.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 30
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FSV Mainz 05
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Bayern Munchen
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FSV Mainz 05
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
Bayern Munchen
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FSV Mainz 05 ชนะ 2เสมอ 1Bayern Munchen ชนะ 5
- 25-04-2026FSV Mainz 053 - 4Bayern Munchen
- 14-12-2025Bayern Munchen2 - 2FSV Mainz 05
- 26-04-2025Bayern Munchen3 - 0FSV Mainz 05
- 14-12-2024FSV Mainz 052 - 1Bayern Munchen
- 31-10-2024FSV Mainz 050 - 4Bayern Munchen
- 09-03-2024Bayern Munchen8 - 1FSV Mainz 05
- 21-10-2023FSV Mainz 051 - 3Bayern Munchen
- 22-04-2023FSV Mainz 053 - 1Bayern Munchen
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FSV Mainz 05@6.05 → @6.87▲ 13.5%
เสมอ@5.58 → @6.05▲ 8.4%
ทีมเยือน Bayern Munchen@1.38 → @1.33▼ 3.6%
คู่อื่นใน Bundesliga 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-5-2 / 4-2-3-1)
FSV Mainz 05
27Zentner R.
48Potulski K.
3Gruber F.
21da Costa D.
30Widmer S.
10Amiri N.
6Sano K.
8Nebel P.
19Caci A.
9Tietz P.
23Becker S.
Bayern Munchen
9Kane H.
17Olise M.
42Lennart K.
11N.Brown
6Kimmich J.
45A.Pavlović
27Laimer K.
2Upamecano D.
3Kim Min-Jae
44Stanisic J.
1Neuer M.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 5.80 | 5.60 | 1.32 | 1.92 | 4 | 1.88 | 1.86 | -1.5 | 1.98 | |
| Live | 7.10 | 6.10 | 1.23 | 1.90 | 4 | 1.90 | 2.04 | -1.5 | 1.80 | ||
| Crown | Initial | 6.60 | 6.30 | 1.37 | 1.98 | 4/4.5 | 1.88 | 2.03 | -1.5 | 1.85 | |
| Live | 7.30 | 6.40 | 1.34 | 1.93 | 4 | 1.95 | 1.89 | -1.5/2 | 1.99 | ||
| Bet365 | Initial | 6.25 | 5.25 | 1.38 | 2.03 | 4/4.5 | 1.83 | 1.93 | -1.5 | 1.93 | |
| Live | 7.00 | 6.25 | 1.33 | 1.93 | 4 | 1.93 | 1.88 | -1.5/2 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 5.40 | 5.50 | 1.44 | 1.97 | 4/4.5 | 1.81 | 1.96 | -1/1.5 | 1.84 | |
| Live | 6.70 | 5.90 | 1.33 | 1.95 | 4 | 1.93 | 1.89 | -1.5/2 | 2.01 | ||
| Vcbet | Initial | 5.75 | 5.25 | 1.36 | 1.85 | 4 | 1.96 | 1.84 | -1.5 | 1.97 | |
| Live | 7.50 | 5.75 | 1.25 | 1.91 | 4 | 1.90 | 1.86 | -1.5/2 | 1.95 | ||
| Mansion88 | Initial | 5.60 | 5.30 | 1.40 | 2.01 | 4/4.5 | 1.85 | 2.02 | -1.5 | 1.86 | |
| Live | 7.20 | 5.90 | 1.30 | 1.93 | 4 | 1.95 | 2.14 | -1.5 | 1.77 | ||
| 10BET | Initial | 6.00 | 5.80 | 1.37 | 1.83 | 4 | 1.91 | 1.80 | -1.5 | 1.93 | |
| Live | 7.40 | 5.80 | 1.32 | 1.87 | 4 | 1.91 | 1.95 | -1/1.5 | 1.80 | ||
| 12BET | Initial | 6.20 | 5.60 | 1.35 | 2.01 | 4/4.5 | 1.85 | 2.02 | -1.5 | 1.86 | |
| Live | 7.20 | 5.90 | 1.30 | 1.93 | 4 | 1.95 | 2.14 | -1.5 | 1.77 | ||
| Sbobet | Initial | 5.30 | 5.20 | 1.38 | 2.06 | 4/4.5 | 1.82 | 1.92 | -1.5 | 1.98 | |
| Live | 6.30 | 5.50 | 1.31 | 1.95 | 4 | 1.93 | 1.89 | -1.5/2 | 2.01 | ||
| wewbet | Initial | 6.25 | 5.80 | 1.40 | 1.82 | 4 | 2.04 | 1.95 | -1.5 | 1.93 | |
| Live | 7.65 | 6.15 | 1.32 | 1.90 | 4 | 1.98 | 1.92 | -1.5/2 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 6.00 | 5.75 | 1.37 | 1.84 | 4 | 1.92 | 1.86 | -1.5 | 1.90 | |
| Live | 7.25 | 6.25 | 1.32 | 1.90 | 4 | 1.89 | 1.84 | -1.5/2 | 1.95 | ||
| pinnacle | Initial | 6.03 | 5.71 | 1.37 | 1.86 | 4 | 1.94 | 1.89 | -1.5 | 1.93 | |
| Live | 7.26 | 6.86 | 1.33 | 1.96 | 4 | 1.93 | 1.88 | -1.5/2 | 1.99 | ||
| hkjc | Initial | 7.00 | 5.60 | 1.23 | 1.75 | 3.5/4 | 1.95 | 1.77 | -1.5/2 | 2.00 | |
| Live | 7.00 | 5.60 | 1.23 | 1.75 | 3.5/4 | 1.95 | 1.77 | -1.5/2 | 2.00 | ||
| Willhill | Initial | 5.80 | 5.00 | 1.40 | 2.30 | 4.5 | 1.62 | 1.85 | -1.5 | 1.95 | |
| Live | 6.50 | 6.00 | 1.30 | 1.60 | 3.5 | 2.25 | 1.73 | -1.5/2 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 6.25 | 6.00 | 1.40 | 2.25 | 4.5 | 1.63 | 1.90 | -1.5 | 1.85 | |
| Live | 6.75 | 6.25 | 1.35 | 1.60 | 3.5 | 2.30 | 1.97 | -1.5 | 1.77 | ||
| 1xBet | Initial | 6.45 | 6.14 | 1.43 | 1.76 | 3.5/4 | 2.24 | 1.96 | -1.5 | 1.98 | |
| Live | 8.30 | 6.45 | 1.35 | 2.19 | 4/4.5 | 1.79 | 2.13 | -1.5 | 1.84 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | -1.5/2 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 1
Standings
| [GER D1-9] FSV Mainz 05 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 1 | 4 | 17 | 17 | 10 | 9 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 6 | 10 | 1 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 11 | 7 | 9 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 12 | 17 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 2 | 3 | 8 | 10 | 11 | 10 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 6 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 5 | 4 | 9 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 10 | 7 | 33.3% |
| [GER D1-1] Bayern Munchen | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 3 | 0 | 27 | 8 | 18 | 1 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 20 | 4 | 10 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 7 | 4 | 8 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 22 | 7 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 6 | 1 | 1 | 11 | 1 | 19 | 1 | 75.0% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 8 | 0 | 12 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 1 | 7 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 1 | 15 | 83.3% |
Head to Head Statistics
| FSV Mainz 05 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 3.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GER D1 | 25-04-2026 | FSV Mainz 05 | 3-4 (3-0) | Bayern Munchen | 4-4 (2-2) | 7.50 | 5.00 | 1.38 | L | 1.88 | -1.5 | 1.98 | W | O |
| GER D1 | 14-12-2025 | Bayern Munchen | 2-2 (1-1) | FSV Mainz 05 | 7-0 (2-0) | 1.14 | 7.50 | 15.00 | D | 1.83 | 2/2.5 | 2.03 | W | O |
| GER D1 | 26-04-2025 | Bayern Munchen | 3-0 (2-0) | FSV Mainz 05 | 4-4 (2-0) | 1.22 | 6.50 | 11.00 | L | 2.05 | 2 | 1.85 | L | U |
| GER D1 | 14-12-2024 | FSV Mainz 05 | 2-1 (1-0) | Bayern Munchen | 3-2 (3-2) | 8.50 | 5.00 | 1.33 | W | 1.95 | -1.5 | 1.95 | W | U |
| GERC | 31-10-2024 | FSV Mainz 05 | 0-4 (0-4) | Bayern Munchen | 1-2 (1-1) | 7.50 | 6.00 | 1.30 | L | 1.88 | -1.5/2 | 1.98 | L | O |
| GER D1 | 09-03-2024 | Bayern Munchen | 8-1 (3-1) | FSV Mainz 05 | 6-7 (3-2) | 1.25 | 7.00 | 9.50 | L | 2.05 | 2 | 1.85 | L | O |
| GER D1 | 21-10-2023 | FSV Mainz 05 | 1-3 (1-2) | Bayern Munchen | 2-7 (0-4) | 7.00 | 5.50 | 1.33 | L | 2.01 | -1.5 | 1.89 | L | O |
| GER D1 | 22-04-2023 | FSV Mainz 05 | 3-1 (0-1) | Bayern Munchen | 2-7 (1-3) | 5.00 | 4.75 | 1.53 | W | 1.97 | -1 | 1.93 | W | O |
| GERC | 02-02-2023 | FSV Mainz 05 | 0-4 (0-3) | Bayern Munchen | 2-6 (0-3) | 6.50 | 5.00 | 1.40 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.88 | L | O |
| GER D1 | 29-10-2022 | Bayern Munchen | 6-2 (3-1) | FSV Mainz 05 | 8-5 (3-4) | 1.25 | 6.50 | 9.50 | L | 1.88 | 1.5/2 | 2.02 | L | O |
| GER D1 | 30-04-2022 | FSV Mainz 05 | 3-1 (2-1) | Bayern Munchen | 7-8 (6-2) | 6.00 | 4.50 | 1.50 | W | 1.70 | -1.5 | 2.25 | W | O |
| GER D1 | 11-12-2021 | Bayern Munchen | 2-1 (0-1) | FSV Mainz 05 | 7-2 (6-2) | 1.20 | 7.00 | 11.00 | L | 2.10 | 2/2.5 | 1.80 | W | U |
| GER D1 | 24-04-2021 | FSV Mainz 05 | 2-1 (2-0) | Bayern Munchen | 2-3 (1-3) | 9.00 | 5.75 | 1.29 | W | 1.99 | -1.5 | 1.91 | W | U |
| GER D1 | 04-01-2021 | Bayern Munchen | 5-2 (0-2) | FSV Mainz 05 | 10-2 (3-2) | 1.12 | 8.50 | 17.00 | L | 2.00 | 2.5 | 1.90 | L | O |
| GER D1 | 01-02-2020 | FSV Mainz 05 | 1-3 (1-3) | Bayern Munchen | 6-4 (2-2) | 13.00 | 8.50 | 1.14 | L | 2.05 | -2 | 1.85 | D | O |
| GER D1 | 31-08-2019 | Bayern Munchen | 6-1 (2-1) | FSV Mainz 05 | 10-1 (7-0) | 1.10 | 10.00 | 17.00 | L | 1.86 | 2.5 | 2.04 | L | O |
| GER D1 | 18-03-2019 | Bayern Munchen | 6-0 (3-0) | FSV Mainz 05 | 13-2 (8-1) | 1.14 | 8.00 | 15.00 | L | 1.90 | 2/2.5 | 2.00 | L | O |
| GER D1 | 27-10-2018 | FSV Mainz 05 | 1-2 (0-1) | Bayern Munchen | 2-7 (1-3) | 10.00 | 6.00 | 1.25 | L | 2.14 | -1.5 | 1.77 | W | D |
| GER D1 | 03-02-2018 | FSV Mainz 05 | 0-2 (0-2) | Bayern Munchen | 3-5 (0-3) | 8.50 | 5.00 | 1.33 | L | 2.23 | -1/1.5 | 1.71 | L | U |
| GER D1 | 16-09-2017 | Bayern Munchen | 4-0 (2-0) | FSV Mainz 05 | 10-5 (4-3) | 1.10 | 10.00 | 19.00 | L | 1.75 | 2 | 2.17 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FSV Mainz 05 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GER D1 | 31-10-2026 | SV Elversberg | 4-1 (3-0) | FSV Mainz 05 | 5-11 (3-9) | 3.20 | 3.75 | 2.05 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| GERC | 28-10-2026 | VfL Bochum | 2-0 (0-0) | FSV Mainz 05 | 5-6 (3-4) | 4.00 | 3.75 | 1.73 | L | 1.85 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| GER D1 | 24-10-2026 | FSV Mainz 05 | 2-3 (1-2) | Werder Bremen | 6-6 (2-1) | 1.75 | 4.00 | 4.10 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| GER D1 | 17-10-2026 | Schalke 04 | 0-1 (0-1) | FSV Mainz 05 | 4-1 (2-1) | 2.60 | 3.50 | 2.45 | W | 2.00 | 0 | 1.85 | W | U |
| GER D1 | 10-10-2026 | FSV Mainz 05 | 3-4 (2-2) | Bayer Leverkusen | 4-3 (4-0) | 3.20 | 3.80 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.05 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | SV Waldhof Mannheim | 0-3 (0-2) | FSV Mainz 05 | - | W | ||||||||
| GER D1 | 19-09-2026 | Borussia Monchengladbach | 3-4 (1-2) | FSV Mainz 05 | 6-4 (3-1) | 2.50 | 3.60 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.93 | W | O |
| GER D1 | 12-09-2026 | FSV Mainz 05 | 1-3 (0-2) | Eintracht Frankfurt | 4-5 (1-4) | 2.38 | 3.60 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.05 | L | O |
| GER D1 | 06-09-2026 | Hamburger SV | 0-5 (0-2) | FSV Mainz 05 | 4-5 (1-2) | 2.50 | 3.50 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.98 | W | O |
| GER D1 | 29-08-2026 | FSV Mainz 05 | 0-0 (0-0) | SC Paderborn 07 | 11-2 (4-2) | 1.62 | 4.00 | 5.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | L | U |
| GERC | 23-08-2026 | VfB 1921 Krieschow | 0-9 (0-5) | FSV Mainz 05 | 3-9 (2-4) | 81.00 | 51.00 | 1.00 | W | 1.95 | -6.5/7 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | FSV Mainz 05 | 2-1 (1-1) | AFC Bournemouth | 3-5 (1-4) | 3.80 | 3.75 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 08-08-2026 | FSV Mainz 05 | 4-0 (2-0) | Paris FC | 7-3 (3-1) | 1.85 | 3.75 | 3.30 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Udinese | 3-3 (3-1) | FSV Mainz 05 | 6-4 (4-2) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 31-07-2026 | FSV Mainz 05 | 1-0 (0-0) | Shabab Al Ahli | 3-3 (0-2) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | FSV Mainz 05 | 3-0 (2-0) | Holstein Kiel | 2-2 (2-2) | 1.45 | 3.90 | 6.25 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | D |
| INT CF | 17-07-2026 | FSV Mainz 05 | 4-1 (3-0) | Kaiserslautern | 1-0 (1-0) | 1.44 | 4.75 | 4.75 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Sportfreunde Eisbachtal | 0-10 (0-5) | FSV Mainz 05 | 2-13 (2-4) | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | TSG Pfeddersheim | 0-11 (0-5) | FSV Mainz 05 | 0-16 (0-5) | W | ||||||||
| GER D1 | 16-05-2026 | Heidenheimer | 0-2 (0-2) | FSV Mainz 05 | 6-3 (2-2) | 1.91 | 3.75 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
| Bayern Munchen Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 4 (40%) Lose 0 (0%) 3.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 30% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA CL | 04-11-2026 | Atletico Madrid | 0-2 (0-0) | Bayern Munchen | 4-4 (3-1) | 3.40 | 3.50 | 2.05 | W | 1.90 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| GER D1 | 01-11-2026 | Bayern Munchen | 2-2 (1-0) | Borussia Dortmund | 5-2 (0-1) | 1.33 | 5.75 | 7.00 | D | 2.03 | 1.5/2 | 1.83 | L | D |
| GERC | 29-10-2026 | Bayern Munchen | 6-1 (2-1) | Magdeburg | 6-0 (2-0) | 1.03 | 17.00 | 41.00 | W | 1.98 | 3.5/4 | 1.88 | W | O |
| GER D1 | 25-10-2026 | SC Freiburg | 1-3 (0-2) | Bayern Munchen | 5-6 (1-2) | 8.00 | 5.75 | 1.30 | W | 1.93 | -1.5/2 | 1.93 | W | D |
| UEFA CL | 22-10-2026 | Bayern Munchen | 2-2 (1-1) | Arsenal | 3-5 (2-3) | 2.30 | 3.50 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| GER D1 | 17-10-2026 | Bayern Munchen | 6-1 (3-0) | RB Leipzig | 11-3 (5-1) | 1.18 | 7.00 | 11.00 | W | 1.98 | 2/2.5 | 1.88 | W | O |
| UEFA CL | 14-10-2026 | Viking | 3-3 (2-0) | Bayern Munchen | 7-15 (2-7) | 26.00 | 15.00 | 1.05 | D | 1.93 | -3 | 1.93 | L | O |
| GER D1 | 10-10-2026 | Augsburg | 2-2 (1-0) | Bayern Munchen | 5-9 (4-5) | 10.00 | 6.50 | 1.22 | D | 1.90 | -2 | 1.95 | L | D |
| GER D1 | 19-09-2026 | Bayern Munchen | 7-0 (3-0) | Union Berlin | 9-2 (5-0) | 1.06 | 13.00 | 23.00 | W | 1.88 | 3 | 1.98 | W | O |
| GER D1 | 13-09-2026 | SV Elversberg | 1-2 (0-1) | Bayern Munchen | 3-9 (2-1) | 13.00 | 7.50 | 1.14 | W | 1.98 | -2/2.5 | 1.88 | L | U |
| UEFA CL | 11-09-2026 | Bayern Munchen | 5-0 (0-0) | Bodo Glimt | 6-3 (4-2) | 1.20 | 6.50 | 12.00 | W | 2.03 | 2/2.5 | 1.83 | W | O |
| GER D1 | 05-09-2026 | Schalke 04 | 0-0 (0-0) | Bayern Munchen | 0-11 (0-4) | 7.50 | 5.75 | 1.27 | D | 1.88 | -1.5/2 | 1.98 | L | U |
| GERC | 03-09-2026 | VfL Osnabruck | 1-4 (1-2) | Bayern Munchen | 0-8 (0-6) | 41.00 | 17.00 | 1.03 | W | 1.88 | -3.5/4 | 1.98 | L | O |
| GER D1 | 29-08-2026 | Bayern Munchen | 5-1 (1-0) | VfB Stuttgart | 9-3 (5-2) | 1.22 | 7.00 | 10.00 | W | 1.93 | 2 | 1.93 | W | O |
| GER SC | 23-08-2026 | Borussia Dortmund | 1-2 (0-2) | Bayern Munchen | 7-6 (0-4) | 4.50 | 4.10 | 1.67 | W | 2.03 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 18-08-2026 | Heidenheimer | 2-4 (2-1) | Bayern Munchen | 3-4 (3-1) | 11.00 | 6.25 | 1.18 | W | 2.00 | -2 | 1.80 | D | O |
| Ger LTC | 15-08-2026 | Bayern Munchen | 3-1 (1-0) | RB Leipzig | 2-1 (1-0) | 1.22 | 6.00 | 8.50 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | D | D |
| INT CF | 07-08-2026 | Bayern Munchen | 2-1 (1-0) | Aston Villa | 7-3 (2-1) | 1.90 | 3.70 | 3.20 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | D |
| INT CF | 04-08-2026 | Jeju SK FC | 1-2 (1-2) | Bayern Munchen | 2-7 (1-3) | 17.00 | 8.50 | 1.09 | W | 1.95 | -2.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | SV Wehen Wiesbaden | 2-1 (1-0) | Bayern Munchen | 3-9 (2-4) | 41.00 | 17.00 | 1.03 | L | 1.90 | -3.5/4 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| GER D1 | 22-11 | Away | Augsburg | 15 Days |
| GER D1 | 28-11 | Home | Union Berlin | 21 Days |
| GER D1 | 05-12 | Away | RB Leipzig | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| GER D1 | 21-11 | Home | FC Koln | 13 Days |
| UEFA CL | 26-11 | Away | Lille | 18 Days |
| GER D1 | 28-11 | Away | Hamburger SV | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.40 | 3.25 | 1.70 | 5.60 | 3.10 | 1.72 | 1.88 | 1.5/2 | 1.98 | 1.99 | 1.5/2 | 1.89 | 1.93 | -0.5/1 | 1.95 | 1.85 | -0.5/1 | 2.03 | |
| Initial | 6.60 | 6.30 | 1.37 | 7.30 | 6.40 | 1.34 | 1.98 | 4/4.5 | 1.88 | 1.93 | 4 | 1.95 | 2.03 | -1.5 | 1.85 | 1.89 | -1.5/2 | 1.99 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.00 | 3.10 | 1.80 | 6.00 | 3.20 | 1.67 | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | 2.00 | -0.5 | 1.80 | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 6.25 | 5.25 | 1.38 | 7.00 | 6.25 | 1.33 | 2.03 | 4/4.5 | 1.83 | 1.93 | 4 | 1.93 | 1.93 | -1.5 | 1.93 | 1.88 | -1.5/2 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.66 | 2.96 | 1.76 | 4.91 | 2.95 | 1.73 | 1.93 | 1.5/2 | 1.95 | 1.99 | 1.5/2 | 1.89 | 2.13 | -0.5 | 1.76 | 1.88 | -0.5/1 | 2.00 | |
| Initial | 5.30 | 5.20 | 1.38 | 6.30 | 5.50 | 1.31 | 2.06 | 4/4.5 | 1.82 | 1.95 | 4 | 1.93 | 1.92 | -1.5 | 1.98 | 1.89 | -1.5/2 | 2.01 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Asian Handicap | ||||||||
| Initial | 1.80 | -2.5 | 2.00 | Live | 2.00 | -2 | 1.80 | Detail |
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.85 | 10 | 1.95 | Live | 1.85 | 10 | 1.95 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 3.3 | 2 | Goal | 3.5 |
| 3 | Loss | 1 | 1.9 | Loss | 1.3 |
| 12.7 | Shot(OT) | 10 | 12.6 | Shot(OT) | 10 |
| 7.7 | Corner | 5 | 5.8 | Corner | 7.7 |
| 3 | Yellow Card | 2 | 2.4 | Yellow Card | 1.3 |
| 11.3 | Fouls | 7 | 13 | Fouls | 9.6 |
| 50.3% | Possession | 59% | 50.6% | Possession | 61.7% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| FSV Mainz 05 ( 42 Matches) | Bayern Munchen ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 7 | 15 | 9 |
| HT-D / FT-W | 1 | 2 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 3 |
| HT-W / FT-D | 3 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 6 | 4 | 0 | 0 |
Borussia Dortmund
SV Elversberg
SC Paderborn 07
Eintracht Frankfurt
RB Leipzig
Augsburg