ทีเด็ดบอล Schalke 04 vs FSV Mainz 05
‹ คู่ก่อนหน้าHamburger SV vs VfB Stuttgart · ส. 17 ต.ค. 20:30 น. คู่ที่ 224 / 337เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Union Berlin vs Borussia Dortmund · ส. 17 ต.ค. 20:30 น.
German Bundesliga
🕒 17-10-2026 20:30 น.
คู่ที่ 224 / 33720:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้ม72.3พลังทีม73.9Schalke 04FSV Mainz 05ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.8755% @2.30สูง/ต่ำ 3 สูง 2.03 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 2.02
FSV Mainz 05ทีมเยือน · อันดับ #8 · 7 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ20.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
SFSoufian El-FaouziMF · 24 ปี£9Mคะแนน 7.1VS1🎯
✓ ชนะ
Kaishu SanoMF · 25 ปี£50Mคะแนน 8.22🛡️
MAMertcan AyhanDF · 20 ปี£8Mคะแนน 7.0VS2🎯
✓ ชนะ
Paul NebelMF · 23 ปี£18Mคะแนน 7.53⚽
Hwang Hee-ChanFW · 30 ปี£6Mคะแนน 6.9VS3🛡️
✓ ชนะ
Kacper PotulskiDF · 18 ปี£18Mคะแนน 7.5FSV Mainz 05 ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม70.2พลังที่แท้จริง72.3พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+1.6FSV Mainz 05 นำ 1.6 · ตลาดให้เต็ง 41%พลังทีม74.7พลังที่แท้จริง73.9พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านSchalke 04รอง 0/-0.5 @1.86การ์ดยิงดุ🔥7.2Schalke 04การ์ดรับหลวม🕳️8.4FSV Mainz 05การ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFSV Mainz 05ต่อ 0/-0.5 @2.02JOKERราคาคุ้มเกินจริง
68FSV Mainz 05 ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥20.4 vs 7.2FSV Mainz 05กองกลาง🎯53% vs 48%FSV Mainz 05แนวรับ🛡️8.4 vs 9.6FSV Mainz 05ดาวเด่น 1
£50MSanoดาวเด่น 2
£18MNebelดาวเด่น 3
£18MPotulskiการ์ดรับหลวม🕳️9.6Schalke 04การ์ดยิงดุ🔥20.4FSV Mainz 05การ์ดได้ราคา💰6/10FSV Mainz 05การ์ด 11 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @2.03พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 20.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.84ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
คู่ที่ 224 / 33720:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้ม72.3พลังทีม73.9
Schalke 04FSV Mainz 05
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.8755% @2.30
สูง/ต่ำ 3 สูง 2.03 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 2.02
FSV Mainz 05ทีมเยือน · อันดับ #8 · 7 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ20.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
SFSoufian El-FaouziMF · 24 ปี£9Mคะแนน 7.1
VS
SFSoufian El-FaouziMF · 24 ปี£9Mคะแนน 7.11🎯
✓ ชนะ
Kaishu SanoMF · 25 ปี£50Mคะแนน 8.2
✓ ชนะ
Kaishu SanoMF · 25 ปี£50Mคะแนน 8.22🛡️
MAMertcan AyhanDF · 20 ปี£8Mคะแนน 7.0
VS
MAMertcan AyhanDF · 20 ปี£8Mคะแนน 7.02🎯
✓ ชนะ
Paul NebelMF · 23 ปี£18Mคะแนน 7.5
✓ ชนะ
Paul NebelMF · 23 ปี£18Mคะแนน 7.53⚽
Hwang Hee-ChanFW · 30 ปี£6Mคะแนน 6.9
VS
Hwang Hee-ChanFW · 30 ปี£6Mคะแนน 6.93🛡️
✓ ชนะ
Kacper PotulskiDF · 18 ปี£18Mคะแนน 7.5
✓ ชนะ
Kacper PotulskiDF · 18 ปี£18Mคะแนน 7.5FSV Mainz 05 ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม70.2
พลังที่แท้จริง72.3
พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+1.6
FSV Mainz 05 นำ 1.6 · ตลาดให้เต็ง 41%
พลังทีม74.7
พลังที่แท้จริง73.9
พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านSchalke 04
รอง 0/-0.5 @1.86
การ์ดยิงดุ🔥7.2Schalke 04
การ์ดรับหลวม🕳️8.4FSV Mainz 05
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFSV Mainz 05
ต่อ 0/-0.5 @2.02
JOKERราคาคุ้มเกินจริง
68FSV Mainz 05 ชนะ
68FSV Mainz 05 ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥20.4 vs 7.2FSV Mainz 05
กองกลาง🎯53% vs 48%FSV Mainz 05
แนวรับ🛡️8.4 vs 9.6FSV Mainz 05
ดาวเด่น 1
£50MSano
£50MSanoดาวเด่น 2
£18MNebel
£18MNebelดาวเด่น 3
£18MPotulski
£18MPotulskiการ์ดรับหลวม🕳️9.6Schalke 04
การ์ดยิงดุ🔥20.4FSV Mainz 05
การ์ดได้ราคา💰6/10FSV Mainz 05
การ์ด 11 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @2.03
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 20.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.84
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Schalke 04 = วงกลม · FSV Mainz 05 = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Schalke 04ตัวจริงที่คาดว่าจะลง
FSV Mainz 05ตัวจริงที่คาดว่าจะลงKL1Karius L.6.0
4Kurucay H.6.3
25Katic N.6.3
5Becker T.6.2
8Gosens R.6.7
6Schallenberg R.6.3ES23El-Faouzi S.7.1
17Gantenbein A.6.0
24Aouchiche A.6.6
19Karaman K.6.3
20Adamu J.6.5SA1Schwolow A.5.8
48Potulski K.7.5
3Gruber F.6.5
4Posch S.6.9
2Mwene P.6.2
7L. Jae-Sung6.3
6Sano K.8.2
10Amiri N.7.5
19Caci A.7.0
23Becker S.6.2
9Tietz P.6.7Schalke 043-4-2-1คุมกลาง บุกหนักตัวรุกสองคนหลังกองหน้า วิงแบ็กเติม
FSV Mainz 053-5-2คุมกลาง วิงแบ็กเติมกองกลางเยอะ วิงแบ็กขึ้นเกมริมเส้น
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Schalke 04 vs แนวรุก FSV Mainz 05
3vs218.8 – 12.9 คะแนน
Schalke 04 คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
6vs538.9 – 35.1 คะแนน
Schalke 04 คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Schalke 04 vs แนวรับ FSV Mainz 05
1vs36.5 – 20.9 คะแนน
FSV Mainz 05 คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Schalke 04 คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Schalke 04 vs FSV Mainz 05
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFSV Mainz 05 ต่อ 0/-0.5 @2.02การ์ด 11 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @2.03การ์ด 7 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงFSV Mainz 05 +1.672.3 vs 73.9
🃏ศึกดาวเด่นFSV Mainz 05 ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งFSV Mainz 05โอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FSV Mainz 05 · บิลหลัก 1X2 @2.30
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FSV Mainz 05 ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.30 · ควรเป็น @1.98 (+16%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FSV Mainz 05 8 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FSV Mainz 05 ต่อ 0/-0.5
ได้ 48%เสียครึ่ง 24%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 31%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FSV Mainz 05 · คาดสกอร์ 1.4 - 2.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FSV Mainz 05 ชนะ 1 ลูก17%
FSV Mainz 05 ชนะ 2 ลูก14%
FSV Mainz 05 ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ24%
Schalke 04 ชนะ 1 ลูก16%
Schalke 04 ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
FSV Mainz 05 ชนะ48%
FSV Mainz 05 ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป31%
FSV Mainz 05 คลีนชีท25%
Schalke 04 ยิงไม่ได้9%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Schalke 04 ไม่แพ้52%
FSV Mainz 05 ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)52%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.527%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-18%1-37%0-26%2-26%0-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FSV Mainz 05)
- โอกาส FSV Mainz 05 ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- ราคา @2.30 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.98 (คุ้มกว่า 16%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 48% มากกว่าตลาด (41%)
- FSV Mainz 05 ยิงเฉลี่ย 3.4 ลูก/นัด
- Schalke 04 เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Schalke 04 ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Schalke 04 เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Schalke 04 ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Schalke 04
ส0-0ช3-1ส0-0ช5-2ช1-0พ1-2
FSV Mainz 05
ส0-0ช5-0พ1-3ช4-3ช3-0พ3-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Schalke 04ยิง 1.2 · เสีย 1.6 ต่อนัด
FSV Mainz 05ยิง 3.4 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Schalke 04
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 16
FSV Mainz 05
4.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 26ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Schalke 04
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
FSV Mainz 05
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Schalke 04
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
FSV Mainz 05
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Schalke 04 ชนะ 4เสมอ 3FSV Mainz 05 ชนะ 1
- 06-05-2023FSV Mainz 052 - 3Schalke 04
- 10-11-2022Schalke 041 - 0FSV Mainz 05
- 06-03-2021Schalke 040 - 0FSV Mainz 05
- 07-11-2020FSV Mainz 052 - 2Schalke 04
- 17-02-2020FSV Mainz 050 - 0Schalke 04
- 21-09-2019Schalke 042 - 1FSV Mainz 05
- 23-02-2019FSV Mainz 053 - 0Schalke 04
- 29-09-2018Schalke 041 - 0FSV Mainz 05
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Schalke 04@2.77 → @2.87▲ 3.6%
เสมอ@3.53 → @3.591.5%
ทีมเยือน FSV Mainz 05@2.34 → @2.301.6%
คู่อื่นใน Bundesliga 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-4-2-1 / 3-5-2)
Schalke 04
1Karius L.
4Kurucay H.
25Katic N.
5Becker T.
8Gosens R.
6Schallenberg R.
23El-Faouzi S.
17Gantenbein A.
24Aouchiche A.
19Karaman K.
20Adamu J.
FSV Mainz 05
9Tietz P.
23Becker S.
19Caci A.
10Amiri N.
6Sano K.
7L. Jae-Sung
2Mwene P.
4Posch S.
3Gruber F.
48Potulski K.
1Schwolow A.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.57 | 3.75 | 2.20 | 1.96 | 3 | 1.84 | 1.84 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.65 | 3.73 | 2.14 | 1.96 | 3 | 1.84 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.94 | ||
| Crown | Initial | 2.95 | 3.70 | 2.32 | 2.03 | 3 | 1.83 | 1.86 | 0/-0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.99 | 3.70 | 2.31 | 2.04 | 3 | 1.84 | 1.87 | 0/-0.5 | 2.01 | ||
| Bet365 | Initial | 2.60 | 3.50 | 2.45 | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | 2.00 | 0 | 1.85 | |
| Live | 3.00 | 3.70 | 2.30 | 2.03 | 3 | 1.83 | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 3.00 | 3.50 | 2.24 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.90 | 3.50 | 2.33 | 2.03 | 3 | 1.82 | 1.86 | 0/-0.5 | 2.01 | ||
| Vcbet | Initial | 2.75 | 3.50 | 2.20 | 1.96 | 3 | 1.85 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.80 | 3.50 | 2.20 | 2.01 | 3 | 1.81 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.97 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.77 | 3.55 | 2.20 | 2.04 | 3 | 1.82 | 1.88 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.77 | 3.55 | 2.29 | 2.04 | 3 | 1.84 | 1.87 | 0/-0.5 | 2.03 | ||
| 12BET | Initial | 2.77 | 3.55 | 2.20 | 2.04 | 3 | 1.82 | 1.88 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.77 | 3.55 | 2.29 | 2.04 | 3 | 1.84 | 1.87 | 0/-0.5 | 2.03 | ||
| Sbobet | Initial | 2.76 | 3.40 | 2.24 | 2.08 | 3 | 1.80 | 1.86 | 0/-0.5 | 2.04 | |
| Live | 2.73 | 3.34 | 2.29 | 2.03 | 3 | 1.85 | 1.87 | 0/-0.5 | 2.03 | ||
| wewbet | Initial | 2.78 | 3.76 | 2.31 | 1.86 | 2.5/3 | 2.00 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.06 | |
| Live | 2.84 | 3.84 | 2.28 | 2.04 | 3 | 1.84 | 1.87 | 0/-0.5 | 2.03 | ||
| 18Bet | Initial | 2.60 | 3.60 | 2.50 | 1.83 | 2.5/3 | 1.94 | 1.94 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.90 | 3.60 | 2.30 | 2.02 | 3 | 1.78 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.96 | ||
| pinnacle | Initial | 2.81 | 3.51 | 2.39 | 1.94 | 3 | 1.86 | 2.07 | 0 | 1.76 | |
| Live | 3.04 | 3.63 | 2.33 | 1.82 | 2.5/3 | 2.06 | 1.88 | 0/-0.5 | 2.03 | ||
| hkjc | Initial | 2.75 | 3.55 | 2.05 | 2.07 | 3/3.5 | 1.67 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.75 | 3.55 | 2.05 | 2.07 | 3/3.5 | 1.67 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.91 | ||
| Willhill | Initial | 2.63 | 3.40 | 2.45 | 1.70 | 2.5 | 2.10 | 1.94 | 0 | 1.83 | |
| Live | 3.00 | 3.40 | 2.25 | 1.62 | 2.5 | 2.25 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.86 | ||
| Interwetten | Initial | 2.95 | 3.60 | 2.30 | 1.63 | 2.5 | 2.20 | 2.10 | 0 | 1.65 | |
| Live | 2.90 | 3.55 | 2.35 | 1.60 | 2.5 | 2.30 | 2.05 | 0 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 2.76 | 3.72 | 2.60 | 1.73 | 2.5 | 2.29 | 2.03 | 0 | 1.91 | |
| Live | 3.16 | 3.68 | 2.34 | 1.87 | 2.5/3 | 2.09 | 2.30 | 0 | 1.72 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/-0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [GER D1-13] Schalke 04 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 6 | 5 | 13 | 20.0% |
| Home Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 6 | 3 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 6 | 5 | 20.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 11 | 20.0% |
| Home Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 3 | 33.3% |
| Last 6 | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 20.0% |
| [GER D1-8] FSV Mainz 05 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 2 | 1 | 2 | 13 | 10 | 7 | 8 | 40.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 7 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 9 | 3 | 6 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 5 | 2 | 1 | 2 | 13 | 10 | 7 | 40.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 5 | 8 | 9 | 40.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 4 | 2 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 1 | 6 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 5 | 8 | 40.0% |
Head to Head Statistics
| Schalke 04 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GER D1 | 06-05-2023 | FSV Mainz 05 | 2-3 (0-1) | Schalke 04 | 7-6 (3-3) | 1.60 | 4.00 | 5.50 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.13 | W | O |
| GER D1 | 10-11-2022 | Schalke 04 | 1-0 (1-0) | FSV Mainz 05 | 1-6 (1-4) | 3.60 | 3.50 | 2.00 | W | 1.85 | -0.5 | 2.05 | W | U |
| GER D1 | 06-03-2021 | Schalke 04 | 0-0 (0-0) | FSV Mainz 05 | 2-6 (1-2) | 2.80 | 3.25 | 2.50 | D | 2.14 | 0 | 1.77 | D | U |
| GER D1 | 07-11-2020 | FSV Mainz 05 | 2-2 (2-1) | Schalke 04 | 4-9 (1-5) | 2.25 | 3.40 | 3.10 | D | 1.99 | 0/0.5 | 1.91 | W | O |
| GER D1 | 17-02-2020 | FSV Mainz 05 | 0-0 (0-0) | Schalke 04 | 3-6 (1-3) | 3.25 | 3.50 | 2.15 | D | 1.96 | 0/-0.5 | 1.94 | L | U |
| GER D1 | 21-09-2019 | Schalke 04 | 2-1 (1-0) | FSV Mainz 05 | 5-5 (4-3) | 1.80 | 3.75 | 4.20 | W | 2.04 | 0.5/1 | 1.86 | W | O |
| GER D1 | 23-02-2019 | FSV Mainz 05 | 3-0 (1-0) | Schalke 04 | 1-3 (0-3) | 3.00 | 3.40 | 2.30 | L | 2.14 | 0 | 1.77 | L | O |
| GER D1 | 29-09-2018 | Schalke 04 | 1-0 (1-0) | FSV Mainz 05 | 4-5 (3-0) | 1.80 | 3.60 | 4.33 | W | 2.10 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| GER D1 | 10-03-2018 | FSV Mainz 05 | 0-1 (0-0) | Schalke 04 | 5-6 (2-3) | 2.87 | 3.40 | 2.37 | W | 1.84 | 0/-0.5 | 2.06 | W | U |
| GER D1 | 21-10-2017 | Schalke 04 | 2-0 (1-0) | FSV Mainz 05 | 5-1 (2-1) | 1.83 | 3.50 | 4.20 | W | 2.10 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| GER D1 | 19-03-2017 | FSV Mainz 05 | 0-1 (0-0) | Schalke 04 | 10-4 (6-1) | 2.50 | 3.40 | 2.70 | W | 1.86 | 0 | 2.04 | W | U |
| GER D1 | 23-10-2016 | Schalke 04 | 3-0 (1-0) | FSV Mainz 05 | 3-3 (2-2) | 2.15 | 3.50 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 2.05 | W | O |
| GER D1 | 13-02-2016 | FSV Mainz 05 | 2-1 (1-0) | Schalke 04 | 5-7 (3-4) | 2.62 | 3.50 | 2.50 | L | 2.30 | 0/0.5 | 1.68 | L | O |
| GER D1 | 13-09-2015 | Schalke 04 | 2-1 (1-1) | FSV Mainz 05 | 5-7 | 1.80 | 3.75 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5 | 2.10 | W | O |
| GER D1 | 25-04-2015 | FSV Mainz 05 | 2-0 (2-0) | Schalke 04 | 4-6 | 2.25 | 3.40 | 3.10 | L | 1.73 | 0 | 2.23 | L | U |
| GER D1 | 29-11-2014 | Schalke 04 | 4-1 (2-1) | FSV Mainz 05 | 2-5 | 2.10 | 3.60 | 3.20 | W | 2.40 | 0.5/1 | 1.63 | W | O |
| GER D1 | 22-02-2014 | Schalke 04 | 0-0 (0-0) | FSV Mainz 05 | 4-9 | 1.75 | 3.75 | 4.50 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| GER D1 | 14-09-2013 | FSV Mainz 05 | 0-1 (0-1) | Schalke 04 | 1-5 | 2.60 | 3.40 | 2.60 | W | 1.95 | 0 | 1.95 | W | U |
| GER D1 | 16-02-2013 | FSV Mainz 05 | 2-2 (1-1) | Schalke 04 | - | 2.50 | 3.40 | 2.70 | D | 1.88 | 0 | 2.03 | D | O |
| GERC | 19-12-2012 | Schalke 04 | 1-2 (0-1) | FSV Mainz 05 | - | 1.53 | 3.80 | 5.50 | L | 1.95 | 1 | 1.90 | L | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Schalke 04 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GER D1 | 11-10-2026 | SC Freiburg | 2-1 (1-1) | Schalke 04 | 7-2 (6-1) | 1.67 | 3.80 | 4.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Austria Lustenau | 0-1 (0-0) | Schalke 04 | 4-5 (3-4) | 6.50 | 4.33 | 1.38 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 25-09-2026 | Rot-Weiss Oberhausen | 2-5 (2-1) | Schalke 04 | 2-10 (1-5) | 15.00 | 9.00 | 1.10 | W | 1.98 | -2.5 | 1.83 | W | O |
| GER D1 | 20-09-2026 | Schalke 04 | 0-0 (0-0) | SV Elversberg | 4-4 (3-1) | 1.75 | 3.70 | 4.33 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| GER D1 | 12-09-2026 | Union Berlin | 1-3 (0-1) | Schalke 04 | 4-5 (1-5) | 1.91 | 3.60 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| GER D1 | 05-09-2026 | Schalke 04 | 0-0 (0-0) | Bayern Munchen | 0-11 (0-4) | 7.50 | 5.75 | 1.27 | D | 1.88 | -1.5/2 | 1.98 | W | U |
| GER D1 | 30-08-2026 | Augsburg | 3-0 (1-0) | Schalke 04 | 11-3 (4-3) | 2.00 | 3.80 | 3.30 | L | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| GERC | 25-08-2026 | Hallescher FC | 2-2 (1-0) | Schalke 04 | 3-7 (1-4) | 7.50 | 5.00 | 1.33 | D | 1.90 | -1.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 16-08-2026 | Schalke 04 | 0-3 (0-2) | Real Madrid | 3-6 (1-5) | 5.75 | 4.20 | 1.42 | L | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Schalke 04 | 0-3 (0-2) | Atalanta | 12-2 (6-2) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | D |
| INT CF | 01-08-2026 | Hessen Kassel | 0-5 (0-2) | Schalke 04 | 2-7 (1-4) | 10.00 | 8.00 | 1.13 | W | 1.90 | -2.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Schalke 04 | 3-1 (2-1) | Fagiano Okayama | 5-2 (3-0) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | FC Kharkiv | 0-2 (0-0) | Schalke 04 | 4-2 (1-1) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Erzgebirge Aue | 2-4 (0-2) | Schalke 04 | 6-4 (3-2) | 9.00 | 6.00 | 1.20 | W | 1.90 | -2 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Gutersloh | 2-1 (1-0) | Schalke 04 | 1-9 (1-2) | 11.00 | 6.50 | 1.17 | L | 1.88 | -2/2.5 | 1.93 | L | U |
| GER D2 | 17-05-2026 | Schalke 04 | 1-0 (1-0) | Eintracht Braunschweig | 3-4 (0-3) | 1.83 | 3.60 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| GER D2 | 10-05-2026 | Nurnberg | 3-0 (2-0) | Schalke 04 | 5-4 (3-3) | 2.70 | 3.60 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | D |
| GER D2 | 03-05-2026 | Schalke 04 | 1-0 (1-0) | Fortuna Dusseldorf | 4-1 (1-0) | 1.57 | 4.00 | 5.00 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | U |
| GER D2 | 26-04-2026 | SC Paderborn 07 | 2-3 (2-2) | Schalke 04 | 7-2 (1-1) | 2.25 | 3.50 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| GER D2 | 19-04-2026 | Schalke 04 | 4-1 (2-0) | Preuben Munster | 7-2 (6-1) | 1.53 | 3.80 | 6.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| FSV Mainz 05 Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 3.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GER D1 | 10-10-2026 | FSV Mainz 05 | 3-4 (2-2) | Bayer Leverkusen | 4-3 (4-0) | 3.20 | 3.80 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.05 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | SV Waldhof Mannheim | 0-3 (0-2) | FSV Mainz 05 | - | W | ||||||||
| GER D1 | 19-09-2026 | Borussia Monchengladbach | 3-4 (1-2) | FSV Mainz 05 | 6-4 (3-1) | 2.50 | 3.60 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.93 | W | O |
| GER D1 | 12-09-2026 | FSV Mainz 05 | 1-3 (0-2) | Eintracht Frankfurt | 4-5 (1-4) | 2.38 | 3.60 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.05 | L | O |
| GER D1 | 06-09-2026 | Hamburger SV | 0-5 (0-2) | FSV Mainz 05 | 4-5 (1-2) | 2.50 | 3.50 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.98 | W | O |
| GER D1 | 29-08-2026 | FSV Mainz 05 | 0-0 (0-0) | SC Paderborn 07 | 11-2 (4-2) | 1.62 | 4.00 | 5.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | L | U |
| GERC | 23-08-2026 | VfB 1921 Krieschow | 0-9 (0-5) | FSV Mainz 05 | 3-9 (2-4) | 81.00 | 51.00 | 1.00 | W | 1.95 | -6.5/7 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | FSV Mainz 05 | 2-1 (1-1) | AFC Bournemouth | 3-5 (1-4) | 3.80 | 3.75 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 08-08-2026 | FSV Mainz 05 | 4-0 (2-0) | Paris FC | 7-3 (3-1) | 1.85 | 3.75 | 3.30 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Udinese | 3-3 (3-1) | FSV Mainz 05 | 6-4 (4-2) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 31-07-2026 | FSV Mainz 05 | 1-0 (0-0) | Shabab Al Ahli | 3-3 (0-2) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | FSV Mainz 05 | 3-0 (2-0) | Holstein Kiel | 2-2 (2-2) | 1.45 | 3.90 | 6.25 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | D |
| INT CF | 17-07-2026 | FSV Mainz 05 | 4-1 (3-0) | Kaiserslautern | 1-0 (1-0) | 1.44 | 4.75 | 4.75 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Sportfreunde Eisbachtal | 0-10 (0-5) | FSV Mainz 05 | 2-13 (2-4) | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | TSG Pfeddersheim | 0-11 (0-5) | FSV Mainz 05 | 0-16 (0-5) | W | ||||||||
| GER D1 | 16-05-2026 | Heidenheimer | 0-2 (0-2) | FSV Mainz 05 | 6-3 (2-2) | 1.91 | 3.75 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| GER D1 | 11-05-2026 | FSV Mainz 05 | 1-3 (0-1) | Union Berlin | 7-8 (4-6) | 1.80 | 3.70 | 4.10 | L | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| GER D1 | 03-05-2026 | St. Pauli | 1-2 (0-2) | FSV Mainz 05 | 7-7 (3-5) | 2.80 | 3.20 | 2.50 | W | 2.05 | 0 | 1.80 | W | O |
| GER D1 | 25-04-2026 | FSV Mainz 05 | 3-4 (3-0) | Bayern Munchen | 4-4 (2-2) | 7.50 | 5.00 | 1.38 | L | 1.88 | -1.5 | 1.98 | W | O |
| GER D1 | 20-04-2026 | Borussia Monchengladbach | 1-1 (1-0) | FSV Mainz 05 | 0-6 (0-3) | 2.40 | 3.40 | 2.80 | D | 1.80 | 0 | 2.05 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| GER D1 | 24-10 | Away | FC Koln | 7 Days |
| GERC | 29-10 | Away | Dynamo Dresden | 11 Days |
| GER D1 | 31-10 | Home | RB Leipzig | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| GER D1 | 24-10 | Home | Werder Bremen | 7 Days |
| GERC | 28-10 | Away | VfL Bochum | 10 Days |
| GER D1 | 31-10 | Away | SV Elversberg | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.35 | 2.36 | 2.79 | 3.55 | 2.29 | 2.78 | 2.02 | 1/1.5 | 1.84 | 2.02 | 1/1.5 | 1.86 | 2.13 | 0 | 1.76 | 2.14 | 0 | 1.75 | |
| Initial | 2.95 | 3.70 | 2.32 | 2.99 | 3.70 | 2.31 | 2.03 | 3 | 1.83 | 2.04 | 3 | 1.84 | 1.86 | 0/-0.5 | 2.02 | 1.87 | 0/-0.5 | 2.01 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.40 | 2.38 | 2.75 | 3.25 | 2.38 | 2.88 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 2.05 | 0 | 1.75 | 2.05 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.60 | 3.50 | 2.45 | 2.90 | 3.70 | 2.30 | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | 2.03 | 3 | 1.83 | 2.00 | 0 | 1.85 | 1.83 | 0/-0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.26 | 2.31 | 2.62 | 3.17 | 2.34 | 2.63 | 2.06 | 1/1.5 | 1.82 | 2.01 | 1/1.5 | 1.87 | 2.19 | 0 | 1.72 | 2.14 | 0 | 1.75 | |
| Initial | 2.76 | 3.40 | 2.24 | 2.72 | 3.36 | 2.29 | 2.08 | 3 | 1.80 | 2.03 | 3 | 1.85 | 1.86 | 0/-0.5 | 2.04 | 1.87 | 0/-0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 3.3 | 1.2 | Goal | 3.4 |
| 1.3 | Loss | 2.3 | 1.6 | Loss | 1.4 |
| 7 | Shot(OT) | 18.5 | 11.9 | Shot(OT) | 11.2 |
| 5.7 | Corner | 4 | 5.1 | Corner | 5.7 |
| 1 | Yellow Card | 4 | 0.9 | Yellow Card | 1.9 |
| 13 | Fouls | 12.5 | 8.9 | Fouls | 12.2 |
| 52% | Possession | 50% | 48% | Possession | 52.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Schalke 04 ( 5 Matches) | FSV Mainz 05 ( 39 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 2 | 6 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 5 | 3 |
SV Elversberg
Augsburg
Hamburger SV
VfB Stuttgart
Union Berlin
Borussia Dortmund
Werder Bremen
SC Paderborn 07