ทีเด็ดบอล Nagykanizsai TE 1866 vs Kozarmisleny SE
‹ คู่ก่อนหน้าMezokovesd Zsory vs Kecskemeti TE · ส. 17 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 66 / 344เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›BSK Banja Luka vs FK Zeljeznicar · ส. 17 ต.ค. 18:00 น.
Hungary NB Ⅱ
🕒 17-10-2026 18:00 น.
Nagykanizsai TE 1866เจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8🌀กองกลางเสียการครองบอล46%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 66 / 34418:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่414พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★68⚖️ เสี่ยง 59% ★ราคาคุ้มVSNagykanizsai TE 1866Kozarmisleny SEใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.4550% @2.50สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93Kozarmisleny SEทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4🏠เต็งเจ้าบ้านNagykanizsai TE 1866HDP 0 @1.88แนวรับ🛡️7.2 vs 11.4Nagykanizsai TE 1866การ์ดรับหลวม🕳️11.4Kozarmisleny SEการ์ด 2 ใบ✈️เต็งทีมเยือนKozarmisleny SEHDP 0 @1.93การ์ดรับหลวม🕳️7.2Nagykanizsai TE 1866การ์ดยิงดุ🔥5.4Kozarmisleny SEการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @2.00แนวรับ🕳️7.2 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.80พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.8·0.9ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
Nagykanizsai TE 1866เจ้าบ้าน
🪵แนวรุกไม้4.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 66 / 34418:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่414พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★68⚖️ เสี่ยง 59% ★ราคาคุ้มVS
Nagykanizsai TE 1866Kozarmisleny SE
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.4550% @2.50
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
Kozarmisleny SEทีมเยือน
💨แนวรุกลม5.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
🏠เต็งเจ้าบ้านNagykanizsai TE 1866
HDP 0 @1.88
แนวรับ🛡️7.2 vs 11.4Nagykanizsai TE 1866
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Kozarmisleny SE
การ์ด 2 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนKozarmisleny SE
HDP 0 @1.93
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Nagykanizsai TE 1866
การ์ดยิงดุ🔥5.4Kozarmisleny SE
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @2.00
แนวรับ🕳️7.2 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.80
พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.8·0.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Nagykanizsai TE 1866 vs Kozarmisleny SE
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.80การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 36%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2.568/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน4 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Nagykanizsai TE 1866 · บิลหลัก 1X2 @2.45
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Nagykanizsai TE 1866 ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.45 · ควรเป็น @2.17 (+13%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Nagykanizsai TE 1866 0 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Nagykanizsai TE 1866 ต่อ 0
ได้ 41%คืนทุน 28%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Nagykanizsai TE 1866 · คาดสกอร์ 1.5 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Nagykanizsai TE 1866 ชนะ 1 ลูก21%
Nagykanizsai TE 1866 ชนะ 2 ลูก12%
Nagykanizsai TE 1866 ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ28%
Kozarmisleny SE ชนะ 1 ลูก20%
Kozarmisleny SE ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Nagykanizsai TE 1866 ชนะ41%
Nagykanizsai TE 1866 ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Nagykanizsai TE 1866 คลีนชีท37%
Kozarmisleny SE ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Nagykanizsai TE 1866 ไม่แพ้68%
Kozarmisleny SE ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)44%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)23%
ยิงได้ทั้งคู่48%
ต่ำ 2.556%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%1-112%2-09%2-19%0-09%0-19%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Nagykanizsai TE 1866)
- โอกาส Nagykanizsai TE 1866 ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Nagykanizsai TE 1866 คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
- ราคา @2.45 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.17 (คุ้มกว่า 13%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 41% มากกว่าตลาด (36%)
- Kozarmisleny SE เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Nagykanizsai TE 1866 ยิงเฉลี่ยแค่ 0.8 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Kozarmisleny SE เคยชนะ 3 นัด
- ราคา Nagykanizsai TE 1866 ไหลขึ้นจาก @2.00 (เงินไหลออก)
- โอกาส Kozarmisleny SE ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Nagykanizsai TE 1866
พ0-2พ1-2ช1-0ส1-1ช1-0พ0-1
Kozarmisleny SE
พ1-2พ0-3ช2-0ช3-1ส1-1พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Nagykanizsai TE 1866ยิง 0.8 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Kozarmisleny SEยิง 0.9 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Nagykanizsai TE 1866
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 10
Kozarmisleny SE
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Nagykanizsai TE 1866
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Kozarmisleny SE
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Nagykanizsai TE 1866
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Kozarmisleny SE
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Nagykanizsai TE 1866 ชนะ 0เสมอ 0Kozarmisleny SE ชนะ 3
- 13-09-2025Nagykanizsai TE 18661 - 2Kozarmisleny SE
- 29-01-2022Nagykanizsai TE 18661 - 2Kozarmisleny SE
- 14-07-2021Kozarmisleny SE3 - 1Nagykanizsai TE 1866
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Nagykanizsai TE 1866@2.00 → @2.45▲ 22.5%
เสมอ@3.30 → @3.20▼ 3.0%
ทีมเยือน Kozarmisleny SE@3.20 → @2.50▼ 21.9%
คู่อื่นใน NB Ⅱ 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 3.30 | 3.20 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.45 | 3.20 | 2.50 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.88 | 0 | 1.93 | ||
| Easybet | Initial | 2.00 | 3.30 | 3.20 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.78 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.41 | 3.20 | 2.50 | 1.98 | 2.5 | 1.77 | 1.85 | 0 | 1.89 | ||
| wewbet | Initial | 2.07 | 3.21 | 3.08 | 1.92 | 2.5 | 1.82 | 1.80 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.45 | 3.13 | 2.57 | 1.96 | 2.5 | 1.78 | 1.80 | 0 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.25 | 3.15 | 1.41 | 2 | 2.35 | 1.87 | 0.5 | 1.66 | |
| Live | 2.45 | 3.20 | 2.50 | 1.86 | 2.5 | 1.71 | 1.78 | 0 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 2.25 | 3.13 | 2.93 | 1.76 | 2/2.5 | 2.00 | 1.96 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.47 | 3.29 | 2.52 | 2.00 | 2.5 | 1.77 | 1.85 | 0 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 2.04 | 3.25 | 3.21 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.76 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Live | 2.39 | 3.22 | 2.55 | 1.94 | 2.5 | 1.74 | 1.78 | 0 | 1.88 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HUN D2E-12] Nagykanizsai TE 1866 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 0 | 6 | 7 | 11 | 9 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 6 | 3 | 15 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 3 | 5 | 6 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 3 | 6 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 5 | 3 | 4 | 6 | 8 | 14 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 16.7% |
| [HUN D2E-16] Kozarmisleny SE | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 1 | 7 | 6 | 18 | 4 | 16 | 11.1% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 4 | 3 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 14 | 1 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 10 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 2 | 5 | 2 | 5 | 8 | 15 | 22.2% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 9 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 0 | 1 | 5 | 0 | 5 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Nagykanizsai TE 1866 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 3 (100%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 0% Home 33% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 33% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN Cup | 13-09-2025 | Nagykanizsai TE 1866 | 1-2 (0-2) | Kozarmisleny SE | 9-2 (2-2) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | D |
| INT CF | 29-01-2022 | Nagykanizsai TE 1866 | 1-2 (1-2) | Kozarmisleny SE | 4-5 (2-1) | 4.50 | 4.20 | 1.53 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 14-07-2021 | Kozarmisleny SE | 3-1 (2-0) | Nagykanizsai TE 1866 | 3-1 (2-1) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Nagykanizsai TE 1866 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E | 10-10-2026 | Gyirmot SE | 1-0 (1-0) | Nagykanizsai TE 1866 | 6-3 (4-0) | 1.62 | 3.70 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| HUN D2E | 19-09-2026 | Nagykanizsai TE 1866 | 1-0 (0-0) | Fehervar Videoton | 6-7 (4-2) | 3.00 | 3.30 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Monori SE | 1-1 (0-0) | Nagykanizsai TE 1866 | 5-4 (4-1) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| HUN D2E | 06-09-2026 | BVSC Zuglo | 0-1 (0-1) | Nagykanizsai TE 1866 | 9-2 (2-2) | 1.80 | 3.40 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| HUN D2E | 29-08-2026 | Nagykanizsai TE 1866 | 1-2 (1-1) | Duna-Tisza | 4-8 (2-5) | 2.90 | 3.30 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| HUN D2E | 22-08-2026 | FC Ajka | 2-0 (1-0) | Nagykanizsai TE 1866 | 7-8 (4-3) | 1.90 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| HUN D2E | 15-08-2026 | Nagykanizsai TE 1866 | 0-1 (0-1) | SOROKSAR | 3-2 (3-1) | 2.45 | 3.30 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| HUN D2E | 09-08-2026 | Szentlorinc SE | 1-0 (0-0) | Nagykanizsai TE 1866 | 6-7 (1-3) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| HUN D2E | 02-08-2026 | Csakvari TK | 1-2 (1-1) | Nagykanizsai TE 1866 | 10-3 (4-2) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| HUN D2E | 25-07-2026 | Nagykanizsai TE 1866 | 2-3 (1-1) | Diosgyor VTK | 7-5 (5-1) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | D | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Puskas Academy II | 1-6 (0-1) | Nagykanizsai TE 1866 | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Szentlorinc SE | 0-0 (0-0) | Nagykanizsai TE 1866 | - | D | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Fehervar Videoton | 2-0 (1-0) | Nagykanizsai TE 1866 | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 07-06-2026 | Cigand SE | 0-0 (0-0) | Nagykanizsai TE 1866 | 4-10 (2-1) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| HUN D3E | 31-05-2026 | Nagykanizsai TE 1866 | 2-2 (2-1) | Cigand SE | 9-0 (5-0) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| HUN D3E | 10-05-2026 | Nagykanizsai TE 1866 | 1-0 (0-0) | PEAC FC | 14-2 (7-0) | 1.27 | 5.25 | 7.50 | W | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | L | U |
| HUN D3E | 26-04-2026 | Nagykanizsai TE 1866 | 3-1 (1-0) | Erdi VSE | 8-6 (2-3) | 1.53 | 3.90 | 4.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| HUN D3E | 19-04-2026 | Paksi B | 0-5 (0-2) | Nagykanizsai TE 1866 | 3-6 (2-3) | 4.00 | 4.10 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| HUN D3E | 05-04-2026 | Ferencvarosi TC B | 1-1 (0-0) | Nagykanizsai TE 1866 | 7-8 (5-3) | 1.95 | 3.90 | 2.90 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| HUN D3E | 29-03-2026 | Nagykanizsai TE 1866 | 1-1 (0-0) | Dunaujvaros Palhalma Agrospecial | 4-4 (0-4) | 1.65 | 4.00 | 3.80 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| No Data |
| Kozarmisleny SE Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E | 10-10-2026 | Kozarmisleny SE | 0-2 (0-0) | Diosgyor VTK | 7-5 (3-4) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| HUN D2E | 20-09-2026 | KARCAG SE | 1-1 (1-0) | Kozarmisleny SE | 2-3 (1-1) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Mateszalkai MTK | 1-3 (0-3) | Kozarmisleny SE | - | W | ||||||||
| HUN D2E | 05-09-2026 | Kozarmisleny SE | 2-0 (1-0) | Mezokovesd Zsory | - | 3.40 | 3.40 | 1.85 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| HUN D2E | 29-08-2026 | Kecskemeti TE | 3-0 (0-0) | Kozarmisleny SE | 7-0 (2-0) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| HUN D2E | 22-08-2026 | Kozarmisleny SE | 1-2 (1-0) | Szeged Csanad | 4-8 (1-5) | 2.75 | 3.10 | 2.35 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| HUN D2E | 15-08-2026 | Kazincbarcika | 2-1 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | 1.65 | 3.60 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| HUN D2E | 09-08-2026 | Csakvari TK | 2-0 (1-0) | Kozarmisleny SE | 3-5 (3-3) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| HUN D2E | 01-08-2026 | Gyirmot SE | 2-1 (1-0) | Kozarmisleny SE | 3-2 (1-2) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| HUN D2E | 26-07-2026 | Fehervar Videoton | 4-0 (1-0) | Kozarmisleny SE | 8-3 (8-2) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | MTK Hungaria | 3-0 (1-0) | Kozarmisleny SE | 4-3 (2-0) | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Paksi SE Honlapja | 0-3 (0-2) | Kozarmisleny SE | 11-4 (6-1) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Kozarmisleny SE | 4-2 (0-0) | PEAC FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Szentlorinc SE | 0-2 (0-2) | Kozarmisleny SE | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Pecsi MFC | 1-1 (0-0) | Kozarmisleny SE | 1-4 (0-1) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Kaposvar | 2-3 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | W | ||||||||
| HUN D2E | 17-05-2026 | Kozarmisleny SE | 2-1 (0-1) | KARCAG SE | 1-5 (1-2) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| HUN D2E | 11-05-2026 | Bekescsaba | 1-2 (0-1) | Kozarmisleny SE | 4-3 (2-2) | 1.95 | 3.30 | 3.25 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| HUN D2E | 03-05-2026 | Kozarmisleny SE | 2-1 (1-0) | Kecskemeti TE | 1-2 (0-2) | 4.20 | 3.70 | 1.67 | W | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | O |
| HUN D2E | 26-04-2026 | Csakvari TK | 0-2 (0-0) | Kozarmisleny SE | 7-8 (7-5) | 1.95 | 3.60 | 3.00 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D2E | 25-10 | Away | Kazincbarcika | 8 Days |
| HUN D2E | 01-11 | Home | Szeged Csanad | 15 Days |
| HUN D2E | 08-11 | Away | Kecskemeti TE | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D2E | 25-10 | Home | Szentlorinc SE | 8 Days |
| HUN Cup | 28-10 | Home | SOROKSAR | 11 Days |
| HUN D2E | 01-11 | Away | SOROKSAR | 15 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.00 | 3.30 | 3.20 | 2.45 | 3.20 | 2.50 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.88 | 0 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.3 | 0.8 | Goal | 0.9 |
| 0.7 | Loss | 1.3 | 1.2 | Loss | 1.9 |
| 10.7 | Shot(OT) | 9.5 | 10 | Shot(OT) | 10.9 |
| 4.3 | Corner | 5 | 4.7 | Corner | 3.4 |
| 2.3 | Yellow Card | 2.5 | 3.1 | Yellow Card | 2.9 |
| 13 | Fouls | 16 | 15 | Fouls | 13 |
| 47.7% | Possession | 44.5% | 45.5% | Possession | 45.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Nagykanizsai TE 1866 ( 9 Matches) | Kozarmisleny SE ( 39 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 5 | 3 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 2 | 9 |