ทีเด็ดบอล Mezokovesd Zsory vs Kecskemeti TE
‹ คู่ก่อนหน้าGrobina vs Ogre United · ส. 17 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 65 / 385เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Nagykanizsai TE 1866 vs Kozarmisleny SE · ส. 17 ต.ค. 18:00 น.
Hungary NB Ⅱ
🕒 17-10-2026 18:00 น.
Mezokovesd Zsoryเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี49%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 65 / 38518:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVSMezokovesd ZsoryKecskemeti TEใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ42% @3.0058% @2.15สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93Kecskemeti TEทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8🏠เต็งเจ้าบ้านMezokovesd Zsoryรอง 0/-0.5 @1.88แนวรับ🛡️6.6 vs 7.8Mezokovesd Zsoryการ์ดยิงดุ🔥8.4Mezokovesd Zsoryการ์ดรับหลวม🕳️7.8Kecskemeti TEการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนKecskemeti TEต่อ 0/-0.5 @1.93แนวรุก🔥13.2 vs 8.4Kecskemeti TEกองกลาง🎯54% vs 49%Kecskemeti TEการ์ดรับหลวม🕳️6.6Mezokovesd Zsoryการ์ดยิงดุ🔥13.2Kecskemeti TEการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Kecskemeti TEการ์ดได้ราคา💰6/10Kecskemeti TEการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.98พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 13.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5การ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Mezokovesd Zsoryเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี49%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 65 / 38518:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVS
Mezokovesd ZsoryKecskemeti TE
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
42% @3.0058% @2.15
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
Kecskemeti TEทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
🏠เต็งเจ้าบ้านMezokovesd Zsory
รอง 0/-0.5 @1.88
แนวรับ🛡️6.6 vs 7.8Mezokovesd Zsory
การ์ดยิงดุ🔥8.4Mezokovesd Zsory
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Kecskemeti TE
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนKecskemeti TE
ต่อ 0/-0.5 @1.93
แนวรุก🔥13.2 vs 8.4Kecskemeti TE
กองกลาง🎯54% vs 49%Kecskemeti TE
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Mezokovesd Zsory
การ์ดยิงดุ🔥13.2Kecskemeti TE
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Kecskemeti TE
การ์ดได้ราคา💰6/10Kecskemeti TE
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.98
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 13.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Mezokovesd Zsory vs Kecskemeti TE
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนKecskemeti TE ต่อ 0/-0.5 @1.93การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.98การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKecskemeti TEโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 2 แผน20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Kecskemeti TE · บิลหลัก 1X2 @2.15
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Kecskemeti TE ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.15 · ควรเป็น @2.11 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Kecskemeti TE 12 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Kecskemeti TE ต่อ 0/-0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 27%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Kecskemeti TE · คาดสกอร์ 1.5 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Kecskemeti TE ชนะ 1 ลูก22%
Kecskemeti TE ชนะ 2 ลูก13%
Kecskemeti TE ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ27%
Mezokovesd Zsory ชนะ 1 ลูก16%
Mezokovesd Zsory ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Kecskemeti TE ชนะ43%
Kecskemeti TE ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Kecskemeti TE คลีนชีท23%
Mezokovesd Zsory ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Mezokovesd Zsory ไม่แพ้57%
Kecskemeti TE ไม่แพ้70%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%2-18%0-18%1-07%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Kecskemeti TE)
- โอกาส Kecskemeti TE ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Kecskemeti TE ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Kecskemeti TE ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Kecskemeti TE ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Mezokovesd Zsory เคยชนะ 2 นัด
- ราคา Kecskemeti TE ไหลขึ้นจาก @1.95 (เงินไหลออก)
- โอกาส Mezokovesd Zsory ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Mezokovesd Zsory
ช4-2พ0-2พ0-2ช4-1ส1-1ส1-1
Kecskemeti TE
ช4-1ช3-0ส2-2ช5-4ช1-0ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Mezokovesd Zsoryยิง 1.3 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Kecskemeti TEยิง 2.2 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Mezokovesd Zsory
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 15
Kecskemeti TE
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mezokovesd Zsory
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Kecskemeti TE
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mezokovesd Zsory
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Kecskemeti TE
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Mezokovesd Zsory ชนะ 3เสมอ 1Kecskemeti TE ชนะ 4
- 10-05-2026Kecskemeti TE2 - 1Mezokovesd Zsory
- 23-11-2025Mezokovesd Zsory1 - 1Kecskemeti TE
- 21-04-2024Kecskemeti TE2 - 1Mezokovesd Zsory
- 04-02-2024Mezokovesd Zsory0 - 3Kecskemeti TE
- 23-09-2023Kecskemeti TE0 - 2Mezokovesd Zsory
- 02-04-2023Kecskemeti TE0 - 1Mezokovesd Zsory
- 05-11-2022Mezokovesd Zsory2 - 1Kecskemeti TE
- 13-08-2022Kecskemeti TE1 - 0Mezokovesd Zsory
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Mezokovesd Zsory@3.30 → @3.00▼ 9.1%
เสมอ@3.40 → @3.30▼ 2.9%
ทีมเยือน Kecskemeti TE@1.95 → @2.15▲ 10.3%
คู่อื่นใน NB Ⅱ 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.30 | 3.40 | 1.95 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | |
| Live | 3.00 | 3.30 | 2.15 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| Easybet | Initial | 3.30 | 3.20 | 1.95 | 1.91 | 2.5 | 1.86 | 1.78 | -0.5 | 1.98 | |
| Live | 3.00 | 3.20 | 2.14 | 1.94 | 2.5 | 1.80 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 3.29 | 3.25 | 1.97 | 1.90 | 2.5 | 1.84 | 1.77 | -0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.91 | 3.17 | 2.19 | 1.94 | 2.5 | 1.80 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 3.20 | 3.30 | 1.90 | 1.81 | 2.5 | 1.71 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.71 | |
| Live | 2.90 | 3.15 | 2.15 | 1.84 | 2.5 | 1.73 | 1.73 | 0/-0.5 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 3.36 | 3.30 | 1.98 | 1.91 | 2.5 | 1.85 | 1.78 | -0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.98 | 3.14 | 2.22 | 1.95 | 2.5 | 1.81 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 3.32 | 3.30 | 2.02 | 2.00 | 2.5 | 1.83 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.70 | |
| Live | 3.08 | 3.15 | 2.14 | 1.89 | 2.5 | 1.78 | 2.19 | 0 | 1.57 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HUN D2E-7] Mezokovesd Zsory | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 2 | 3 | 13 | 10 | 14 | 7 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 11 | 5 | 11 | 5 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 5 | 3 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 8 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 6 | 3 | 13 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 0 | 11 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | 9 | 33.3% |
| [HUN D2E-2] Kecskemeti TE | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 2 | 1 | 17 | 9 | 20 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 2 | 10 | 7 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 7 | 10 | 1 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 14 | 5 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 6 | 2 | 4 | 5 | 9 | 11 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 1 | 1 | 4 | 13 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Mezokovesd Zsory Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E | 10-05-2026 | Kecskemeti TE | 2-1 (1-1) | Mezokovesd Zsory | 9-4 (5-4) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| HUN D2E | 23-11-2025 | Mezokovesd Zsory | 1-1 (0-1) | Kecskemeti TE | 3-4 (1-1) | 2.88 | 3.30 | 2.15 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| HUN D1 | 21-04-2024 | Kecskemeti TE | 2-1 (1-1) | Mezokovesd Zsory | 7-4 (2-2) | 1.67 | 3.60 | 4.50 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| HUN D1 | 04-02-2024 | Mezokovesd Zsory | 0-3 (0-3) | Kecskemeti TE | 5-2 (3-1) | 2.60 | 3.40 | 2.60 | L | 1.93 | 0 | 1.93 | L | O |
| HUN D1 | 23-09-2023 | Kecskemeti TE | 0-2 (0-0) | Mezokovesd Zsory | 10-5 (3-4) | 1.75 | 3.50 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.05 | W | U |
| HUN D1 | 02-04-2023 | Kecskemeti TE | 0-1 (0-0) | Mezokovesd Zsory | 12-1 (6-0) | 2.15 | 3.40 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| HUN D1 | 05-11-2022 | Mezokovesd Zsory | 2-1 (2-1) | Kecskemeti TE | 4-9 (1-4) | 2.25 | 3.40 | 3.10 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| HUN D1 | 13-08-2022 | Kecskemeti TE | 1-0 (1-0) | Mezokovesd Zsory | 3-7 (2-4) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| HUN Cup | 20-09-2017 | Kecskemeti TE | 1-4 (1-1) | Mezokovesd Zsory | 3-7 (1-5) | 12.00 | 8.00 | 1.10 | W | 2.00 | -2.5 | 1.80 | W | O |
| HUN D1 | 02-03-2014 | Mezokovesd Zsory | 0-1 (0-0) | Kecskemeti TE | 5-5 | 2.20 | 3.20 | 2.87 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| HUN D1 | 10-08-2013 | Kecskemeti TE | 2-6 (1-4) | Mezokovesd Zsory | - | 1.50 | 3.80 | 6.00 | W | 1.70 | 1/1.5 | 2.10 | W | O |
| INT CF | 13-02-2013 | Kecskemeti TE | 4-1 (2-1) | Mezokovesd Zsory | - | 1.90 | 3.60 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| HUN Cup | 26-10-2011 | Mezokovesd Zsory | 2-3 (2-2) | Kecskemeti TE | - | 4.50 | 4.20 | 1.53 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | D | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Mezokovesd Zsory Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E | 14-10-2026 | Mezokovesd Zsory | 1-1 (0-0) | FC Ajka | 11-2 (5-1) | 1.83 | 3.30 | 3.70 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| HUN D2E | 10-10-2026 | Mezokovesd Zsory | 1-1 (1-0) | Szeged Csanad | 7-5 (4-1) | 2.10 | 3.20 | 3.00 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| HUN D2E | 19-09-2026 | Mezokovesd Zsory | 4-1 (3-0) | Kazincbarcika | 4-3 (2-2) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Mezokovesd Zsory | 0-2 (0-1) | MTK Hungaria | 4-9 (2-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | U |
| HUN D2E | 05-09-2026 | Kozarmisleny SE | 2-0 (1-0) | Mezokovesd Zsory | - | 3.40 | 3.40 | 1.85 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| HUN D2E | 29-08-2026 | Mezokovesd Zsory | 4-2 (0-0) | Gyirmot SE | 2-4 (2-1) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| HUN D2E | 22-08-2026 | Fehervar Videoton | 1-2 (1-1) | Mezokovesd Zsory | 7-5 (5-3) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| HUN D2E | 15-08-2026 | Mezokovesd Zsory | 1-0 (1-0) | BVSC Zuglo | 8-3 (4-2) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| HUN D2E | 08-08-2026 | Duna-Tisza | 1-0 (1-0) | Mezokovesd Zsory | - | 2.45 | 3.20 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| HUN D2E | 27-07-2026 | SOROKSAR | 1-0 (0-0) | Mezokovesd Zsory | 2-3 (1-1) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 19-07-2026 | KARCAG SE | 0-2 (0-0) | Mezokovesd Zsory | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Mezokovesd Zsory | 0-2 (0-0) | Nyiregyhaza | 2-5 (2-2) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Mezokovesd Zsory | 2-0 (1-0) | Eger SE | 9-2 (6-1) | 1.22 | 6.00 | 7.50 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Mezokovesd Zsory | 0-1 (0-0) | Diosgyor VTK | 7-4 (7-1) | L | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Mezokovesd Zsory | 2-3 (1-1) | FK Kosice | 2-6 (0-2) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| HUN D2E | 17-05-2026 | Mezokovesd Zsory | 0-1 (0-0) | Bekescsaba | 3-6 (3-2) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| HUN D2E | 10-05-2026 | Kecskemeti TE | 2-1 (1-1) | Mezokovesd Zsory | 9-4 (5-4) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| HUN D2E | 03-05-2026 | Mezokovesd Zsory | 1-0 (1-0) | Csakvari TK | 4-4 (3-1) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| HUN D2E | 26-04-2026 | Mezokovesd Zsory | 1-1 (1-1) | FC Ajka | 3-2 (2-1) | 1.85 | 3.30 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| HUN D2E | 18-04-2026 | Mezokovesd Zsory | 1-2 (0-0) | Budapest Honved | - | 3.80 | 3.40 | 1.80 | L | |||||
| No Data |
| Kecskemeti TE Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E | 11-10-2026 | Csakvari TK | 1-2 (1-0) | Kecskemeti TE | 2-11 (1-7) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | D |
| HUN D2E | 20-09-2026 | Kecskemeti TE | 1-0 (0-0) | Szeged Csanad | - | 1.83 | 3.40 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Tatabanya | 4-5 (2-3) | Kecskemeti TE | 1-2 | 4.75 | 4.00 | 1.53 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | D | O |
| HUN D2E | 05-09-2026 | Kazincbarcika | 2-2 (1-1) | Kecskemeti TE | 4-2 (1-1) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| HUN D2E | 29-08-2026 | Kecskemeti TE | 3-0 (0-0) | Kozarmisleny SE | 7-0 (2-0) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| HUN D2E | 22-08-2026 | Gyirmot SE | 1-4 (1-2) | Kecskemeti TE | 8-3 (5-3) | 2.70 | 3.30 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| HUN D2E | 15-08-2026 | Kecskemeti TE | 2-1 (0-0) | Fehervar Videoton | 3-1 (1-0) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| HUN D2E | 08-08-2026 | BVSC Zuglo | 0-1 (0-0) | Kecskemeti TE | 7-7 (4-3) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| HUN D2E | 01-08-2026 | Kecskemeti TE | 1-1 (1-1) | Duna-Tisza | 5-6 (3-2) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| HUN D2E | 26-07-2026 | FC Ajka | 3-1 (1-0) | Kecskemeti TE | 4-14 (3-3) | 3.40 | 3.25 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Vasas | 5-1 (1-1) | Kecskemeti TE | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | MTK Hungaria | 2-3 (1-1) | Kecskemeti TE | - | 1.73 | 3.75 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Kecskemeti TE | 0-1 (0-1) | BVSC Zuglo | - | L | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | SOROKSAR | 2-1 (0-0) | Kecskemeti TE | - | L | ||||||||
| HUN D2E | 17-05-2026 | SOROKSAR | 3-0 (1-0) | Kecskemeti TE | 3-6 (2-3) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| HUN D2E | 10-05-2026 | Kecskemeti TE | 2-1 (1-1) | Mezokovesd Zsory | 9-4 (5-4) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| HUN D2E | 03-05-2026 | Kozarmisleny SE | 2-1 (1-0) | Kecskemeti TE | 1-2 (0-2) | 4.20 | 3.70 | 1.67 | L | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | O |
| HUN D2E | 26-04-2026 | Kecskemeti TE | 5-1 (3-1) | Duna-Tisza | 9-2 (7-0) | 1.50 | 3.90 | 5.25 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| HUN D2E | 19-04-2026 | KARCAG SE | 1-2 (0-2) | Kecskemeti TE | 7-3 (2-2) | 3.70 | 3.50 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| HUN D2E | 11-04-2026 | Kecskemeti TE | 2-0 (0-0) | Bekescsaba | - | 1.60 | 3.60 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D2E | 25-10 | Away | Csakvari TK | 8 Days |
| HUN D2E | 01-11 | Away | KARCAG SE | 15 Days |
| HUN D2E | 08-11 | Home | Diosgyor VTK | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D2E | 25-10 | Home | KARCAG SE | 8 Days |
| HUN Cup | 28-10 | Away | Tiszaujvaros | 11 Days |
| HUN D2E | 01-11 | Away | Diosgyor VTK | 15 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.30 | 3.40 | 1.95 | 3.00 | 3.30 | 2.15 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.7 | 1.4 | Goal | 2.2 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 1.1 | Loss | 1.3 |
| 15.7 | Shot(OT) | 11 | 11.6 | Shot(OT) | 6.2 |
| 5 | Corner | 6.5 | 4.7 | Corner | 6 |
| 2 | Yellow Card | 2.3 | 1.7 | Yellow Card | 2.2 |
| 12.3 | Fouls | 12 | 12.5 | Fouls | 15 |
| 44% | Possession | 61.5% | 49% | Possession | 53.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Mezokovesd Zsory ( 38 Matches) | Kecskemeti TE ( 39 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 6 | 6 | 2 |
| HT-D / FT-W | 4 | 1 | 8 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 4 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 4 | 2 | 6 |