ทีเด็ดบอล FC Blau Weiss Linz vs FC Liefering
‹ คู่ก่อนหน้าMantova vs Palermo · ส. 17 ต.ค. 22:15 น. คู่ที่ 346 / 372เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›GKS Katowice vs Pogon Szczecin · ส. 17 ต.ค. 22:30 น.
Austria Erste Division
🕒 17-10-2026 22:30 น.
FC Blau Weiss Linzเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 346 / 37222:30 น.📦 ข้อมูล 50%ข้อมูลพอใช้1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 40% ★★สมดุลVSFC Blau Weiss LinzFC Lieferingใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ80% @1.3920% @5.50สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.96 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.86FC Lieferingทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Blau Weiss Linzต่อ 1.5 @1.97พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.0 vs 10.8FC Blau Weiss Linzแนวรับ🛡️5.4 vs 14.4FC Blau Weiss Linzการ์ดยิงดุ🔥15.0FC Blau Weiss Linzการ์ดรับหลวม🕳️14.4FC Lieferingการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Lieferingรอง 1.5 @1.86การ์ดยิงดุ🔥10.8FC Lieferingการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.96พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥15.0 · 10.8รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.5·1.8ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.86ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Blau Weiss Linzเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 346 / 37222:30 น.📦 ข้อมูล 50%ข้อมูลพอใช้
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 40% ★★สมดุลVS
FC Blau Weiss LinzFC Liefering
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
80% @1.3920% @5.50
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.96 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.86
FC Lieferingทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.8
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Blau Weiss Linz
ต่อ 1.5 @1.97
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.0 vs 10.8FC Blau Weiss Linz
แนวรับ🛡️5.4 vs 14.4FC Blau Weiss Linz
การ์ดยิงดุ🔥15.0FC Blau Weiss Linz
การ์ดรับหลวม🕳️14.4FC Liefering
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Liefering
รอง 1.5 @1.86
การ์ดยิงดุ🔥10.8FC Liefering
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.96
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥15.0 · 10.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.5·1.8ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.86
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Blau Weiss Linz vs FC Liefering
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC Blau Weiss Linz ต่อ 1.5 @1.97การ์ด 5 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.96การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Blau Weiss Linzโอกาสชนะ 65%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 2 · 7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Blau Weiss Linz · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล40%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FC Blau Weiss Linz ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.39 · ควรเป็น @1.36 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Blau Weiss Linz 49 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Blau Weiss Linz ต่อ 1.5
ได้ 60%เสีย 40%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 60% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Blau Weiss Linz · คาดสกอร์ 2.6 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Blau Weiss Linz ชนะ 1 ลูก7%
FC Blau Weiss Linz ชนะ 2 ลูก25%
FC Blau Weiss Linz ชนะ 3 ลูกขึ้นไป35%
เสมอ18%
FC Liefering ชนะ 1 ลูก9%
FC Liefering ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
FC Blau Weiss Linz ชนะ67%
FC Blau Weiss Linz ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป60%
FC Blau Weiss Linz คลีนชีท28%
FC Liefering ยิงไม่ได้7%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Blau Weiss Linz ไม่แพ้85%
FC Liefering ไม่แพ้33%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)55%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.525%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%3-18%2-07%1-17%3-06%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Blau Weiss Linz)
- โอกาส FC Blau Weiss Linz ชนะ 67% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 60%
- FC Blau Weiss Linz ยิงเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- FC Liefering เสียเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 60%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Blau Weiss Linz@1.38 → @1.390.7%
เสมอ@4.80 → @4.780.3%
ทีมเยือน FC Liefering@5.67 → @5.50▼ 2.9%
คู่อื่นใน Erste Division 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.80 | 2.77 | 4.90 | 1.80 | 2.77 | 4.90 | 1.89 | 1.5 | 1.91 | 1.89 | 1.5 | 1.91 | 1.80 | 0.5 | 2.02 | 1.80 | 0.5 | 2.02 | |
| Initial | 1.38 | 5.00 | 5.60 | 1.38 | 5.00 | 5.60 | 1.83 | 3.5 | 1.97 | 1.77 | 3.5 | 2.03 | 2.00 | 1.5 | 1.82 | 2.00 | 1.5 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.38 | 4.75 | 6.00 | 1.40 | 4.75 | 5.50 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 2.00 | 3.5/4 | 1.80 | 2.00 | 1.5 | 1.80 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.89 | 2.66 | 4.24 | 1.91 | 2.63 | 4.21 | 1.87 | 1.5 | 1.95 | 1.91 | 1.5 | 1.95 | 1.89 | 0.5 | 1.95 | 1.91 | 0.5 | 1.95 | |
| Initial | 1.38 | 4.64 | 5.40 | 1.39 | 4.59 | 5.40 | 2.05 | 3.5/4 | 1.77 | 2.12 | 3.5/4 | 1.75 | 2.07 | 1.5 | 1.77 | 2.12 | 1.5 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.3 | 2.5 | Goal | 1.8 |
| 0.7 | Loss | 2.7 | 0.9 | Loss | 2.4 |
| 10 | Shot(OT) | 18 | 9.1 | Shot(OT) | 17.5 |
| 5.3 | Corner | 1.7 | 4.6 | Corner | 3.7 |
| 1 | Yellow Card | 2 | 1.2 | Yellow Card | 2.1 |
| 0 | Fouls | 7.7 | 4 | Fouls | 11.9 |
| 45.3% | Possession | 46.3% | 50.4% | Possession | 47.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| FC Blau Weiss Linz ( 8 Matches) | FC Liefering ( 36 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 1 | 7 | 3 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 2 | 3 |