ทีเด็ดบอล SC Bregenz vs SKU Amstetten
‹ คู่ก่อนหน้าFK Makhachkala vs Akron Togliatti · ส. 17 ต.ค. 20:30 น. คู่ที่ 228 / 337เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Floridsdorfer AC vs Trenkwalder Admira Wacker · ส. 17 ต.ค. 20:30 น.
Austria Erste Division
🕒 17-10-2026 20:30 น.
SC Bregenzเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 228 / 33720:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVSSC BregenzSKU Amstettenใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ41% @2.9859% @2.06สูง/ต่ำ 3 สูง 1.96 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.86SKU Amstettenทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6🏠เต็งเจ้าบ้านSC Bregenzรอง 0/-0.5 @1.98พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥7.2SC Bregenzการ์ดรับหลวม🕳️9.6SKU Amstettenการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6SC Bregenzการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSKU Amstettenต่อ 0/-0.5 @1.86พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 7.2SKU Amstettenการ์ดรับหลวม🕳️9.6SC Bregenzการ์ดยิงดุ🔥11.4SKU Amstettenการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.96พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.6ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.86พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
SC Bregenzเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 228 / 33720:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVS
SC BregenzSKU Amstetten
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
41% @2.9859% @2.06
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.96 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.86
SKU Amstettenทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
🏠เต็งเจ้าบ้านSC Bregenz
รอง 0/-0.5 @1.98
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥7.2SC Bregenz
การ์ดรับหลวม🕳️9.6SKU Amstetten
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6SC Bregenz
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSKU Amstetten
ต่อ 0/-0.5 @1.86
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 7.2SKU Amstetten
การ์ดรับหลวม🕳️9.6SC Bregenz
การ์ดยิงดุ🔥11.4SKU Amstetten
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.96
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.6ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.86
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SC Bregenz vs SKU Amstetten
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.96การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSKU Amstettenโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 3 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SKU Amstetten · บิลหลัก 1X2 @2.06
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา SKU Amstetten ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.06 · ควรเป็น @2.04 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SKU Amstetten 14 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป SKU Amstetten ต่อ 0/-0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 25%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SKU Amstetten · คาดสกอร์ 1.5 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SKU Amstetten ชนะ 1 ลูก22%
SKU Amstetten ชนะ 2 ลูก13%
SKU Amstetten ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ25%
SC Bregenz ชนะ 1 ลูก16%
SC Bregenz ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
SKU Amstetten ชนะ44%
SKU Amstetten ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
SKU Amstetten คลีนชีท22%
SC Bregenz ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SC Bregenz ไม่แพ้56%
SKU Amstetten ไม่แพ้70%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%2-18%0-17%2-27%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SKU Amstetten)
- โอกาส SKU Amstetten ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- SKU Amstetten ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- SC Bregenz เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด SC Bregenz เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส SC Bregenz ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SC Bregenz
พ0-2ส0-0ช4-0พ1-2พ1-3พ0-1
SKU Amstetten
ส1-1พ0-1ช4-2ช4-3ส3-3ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SC Bregenzยิง 1.2 · เสีย 1.6 ต่อนัด
SKU Amstettenยิง 1.9 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SC Bregenz
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 15
SKU Amstetten
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SC Bregenz
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
SKU Amstetten
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SC Bregenz
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
SKU Amstetten
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
SC Bregenz ชนะ 4เสมอ 0SKU Amstetten ชนะ 2
- 10-04-2026SKU Amstetten2 - 3SC Bregenz
- 18-10-2025SC Bregenz0 - 2SKU Amstetten
- 15-03-2025SC Bregenz2 - 1SKU Amstetten
- 30-08-2024SKU Amstetten1 - 2SC Bregenz
- 24-02-2024SC Bregenz0 - 1SKU Amstetten
- 06-08-2023SKU Amstetten1 - 2SC Bregenz
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน SC Bregenz@2.92 → @2.98▲ 2.1%
เสมอ@3.55 → @3.550.2%
ทีมเยือน SKU Amstetten@2.11 → @2.06▼ 2.5%
คู่อื่นใน Erste Division 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.69 | 3.65 | 2.20 | 1.97 | 3 | 1.83 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 3.00 | 3.65 | 2.02 | 1.94 | 3 | 1.86 | 2.02 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 3.20 | 3.60 | 2.05 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.10 | 3.60 | 2.05 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 2.80 | 3.70 | 2.24 | 1.94 | 3 | 1.82 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.97 | |
| Live | 3.00 | 3.60 | 2.09 | 1.95 | 3 | 1.84 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.89 | ||
| Vcbet | Initial | 2.80 | 3.60 | 2.20 | 1.94 | 3 | 1.85 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.97 | |
| Live | 3.00 | 3.60 | 2.10 | 1.94 | 3 | 1.86 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.87 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.73 | 3.40 | 2.13 | 1.95 | 3 | 1.87 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.80 | 3.40 | 2.13 | 1.94 | 3 | 1.88 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.89 | ||
| 12BET | Initial | 2.73 | 3.40 | 2.13 | 1.95 | 3 | 1.87 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.80 | 3.40 | 2.13 | 1.94 | 3 | 1.88 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.89 | ||
| Sbobet | Initial | 2.88 | 3.41 | 2.08 | 1.96 | 3 | 1.86 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.85 | 3.39 | 2.10 | 2.00 | 3 | 1.86 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.94 | ||
| wewbet | Initial | 2.70 | 3.58 | 2.23 | 1.98 | 3 | 1.88 | 1.86 | 0/-0.5 | 2.02 | |
| Live | 3.00 | 3.64 | 2.11 | 1.98 | 3 | 1.88 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 3.10 | 3.60 | 2.00 | 1.89 | 3 | 1.79 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.76 | |
| Live | 3.00 | 3.60 | 2.10 | 1.90 | 3 | 1.83 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 3.14 | 3.71 | 2.04 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.08 | 3.80 | 2.14 | 1.93 | 3 | 1.89 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| Willhill | Initial | 2.75 | 3.30 | 2.20 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.90 | 3.40 | 2.10 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 2.85 | 3.55 | 2.25 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 2.10 | 0 | 1.65 | |
| Live | 3.00 | 3.45 | 2.20 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.65 | -0.5 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 3.08 | 3.65 | 2.06 | 1.54 | 2.5 | 2.26 | 2.26 | 0 | 1.54 | |
| Live | 2.99 | 3.65 | 2.12 | 1.70 | 2.5/3 | 2.06 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [AUT D2-10] SC Bregenz | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 1 | 4 | 11 | 13 | 10 | 10 | 37.5% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 10 | 3 | 9 | 5 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 1 | 10 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 6 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 2 | 2 | 7 | 6 | 14 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 1 | 9 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 5 | 5 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 2 | 11 | 50.0% |
| [AUT D2-6] SKU Amstetten | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 4 | 1 | 15 | 12 | 13 | 6 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 8 | 5 | 8 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 7 | 5 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 12 | 10 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 1 | 4 | 6 | 7 | 10 | 10 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 5 | 3 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 6 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| SC Bregenz Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 4 (67%) Draw 0 (0%) Lose 2 (33%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 10-04-2026 | SKU Amstetten | 2-3 (0-1) | SC Bregenz | 7-6 (3-5) | 1.53 | 3.90 | 5.25 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| AUT D2 | 18-10-2025 | SC Bregenz | 0-2 (0-2) | SKU Amstetten | 3-10 (1-6) | 3.75 | 3.90 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| AUT D2 | 15-03-2025 | SC Bregenz | 2-1 (0-1) | SKU Amstetten | 7-12 (4-4) | 2.25 | 3.50 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| AUT D2 | 30-08-2024 | SKU Amstetten | 1-2 (1-1) | SC Bregenz | 5-3 (1-0) | 2.25 | 4.00 | 2.63 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| AUT D2 | 24-02-2024 | SC Bregenz | 0-1 (0-1) | SKU Amstetten | 9-3 (2-2) | 1.91 | 3.50 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| AUT D2 | 06-08-2023 | SKU Amstetten | 1-2 (0-1) | SC Bregenz | 5-5 (3-2) | 1.73 | 3.80 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SC Bregenz Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 10-10-2026 | WSC Hertha Wels | 1-0 (0-0) | SC Bregenz | 6-6 (2-4) | 2.70 | 3.50 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| INT CF | 24-09-2026 | Austria Lustenau | 3-1 (0-0) | SC Bregenz | 4-3 (3-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| AUT D2 | 19-09-2026 | St.Polten | 2-1 (0-1) | SC Bregenz | 4-1 (1-1) | 1.62 | 4.00 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| AUT D2 | 12-09-2026 | SC Bregenz | 4-0 (3-0) | Floridsdorfer AC | 2-7 (0-2) | 2.75 | 3.40 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| AUT CUP | 05-09-2026 | Floridsdorfer AC | 0-0 (0-0) | SC Bregenz | 3-6 (3-3) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| AUT D2 | 29-08-2026 | Austria Wien (Youth) | 2-0 (1-0) | SC Bregenz | 2-3 (0-1) | 2.35 | 3.60 | 2.60 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| AUT D2 | 22-08-2026 | SC Bregenz | 3-1 (2-1) | Sturm Graz (Youth) | 2-0 (1-0) | 2.05 | 3.60 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| AUT D2 | 15-08-2026 | ASK Voitsberg | 0-0 (0-0) | SC Bregenz | 7-5 (1-2) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| AUT D2 | 08-08-2026 | SC Bregenz | 3-2 (1-0) | Kapfenberg | 8-5 (6-2) | 2.00 | 3.70 | 3.25 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| AUT D2 | 31-07-2026 | FC Wacker Innsbruck | 5-0 (4-0) | SC Bregenz | 6-4 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| AUT CUP | 25-07-2026 | Vortuna Bad Leonfelden | 0-5 (0-3) | SC Bregenz | 4-3 (2-1) | 4.50 | 4.00 | 1.57 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | SC Bregenz | 2-0 (0-0) | SC Imst | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | SC Bregenz | 1-1 (0-1) | Austria Lustenau | 3-3 (0-1) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | D | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | SC Bregenz | 1-0 (0-0) | VfB Hohenems | 9-2 (3-0) | 1.55 | 4.50 | 4.20 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 07-07-2026 | SC Bregenz | 4-0 (1-0) | FC Dornbirn 1913 | 7-5 (6-1) | 2.05 | 3.75 | 2.75 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | SC Bregenz | 4-0 (1-0) | Bruhl SG | 4-1 (4-1) | 1.60 | 4.20 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 27-06-2026 | SC Bregenz | 4-1 (3-0) | FC St.Gallen U21 | 2-6 (1-1) | 1.08 | 9.50 | 19.00 | W | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | W | O |
| AUT D2 | 14-05-2026 | First Wien 1894 | 2-0 (2-0) | SC Bregenz | 4-3 (3-0) | 1.62 | 3.90 | 4.50 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| AUT D2 | 08-05-2026 | SC Bregenz | 2-2 (0-2) | Austria Wien (Youth) | 7-2 (2-0) | 2.63 | 3.50 | 2.38 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| AUT D2 | 03-05-2026 | Austria Lustenau | 2-0 (1-0) | SC Bregenz | 6-7 (3-1) | 1.36 | 4.50 | 7.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
| SKU Amstetten Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 6 (60%) Lose 1 (10%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 09-10-2026 | SKU Amstetten | 1-1 (0-1) | FC Blau Weiss Linz | 4-6 (2-3) | 3.90 | 3.80 | 1.75 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | SV Ried | 3-3 (0-1) | SKU Amstetten | 11-7 (5-4) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| AUT D2 | 18-09-2026 | Kapfenberg | 3-4 (1-2) | SKU Amstetten | 3-10 (0-7) | 3.70 | 3.80 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| AUT D2 | 11-09-2026 | SKU Amstetten | 4-2 (2-1) | Austria Wien (Youth) | 12-4 (11-1) | 1.73 | 3.80 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| AUT D2 | 28-08-2026 | First Wien 1894 | 1-0 (1-0) | SKU Amstetten | 7-4 (3-1) | 2.25 | 3.40 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| AUT D2 | 21-08-2026 | SKU Amstetten | 1-1 (0-0) | WSC Hertha Wels | 7-1 (5-0) | 1.85 | 3.60 | 3.50 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| AUT D2 | 15-08-2026 | Floridsdorfer AC | 2-2 (2-1) | SKU Amstetten | 2-4 (1-3) | 2.45 | 3.25 | 2.60 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| AUT D2 | 09-08-2026 | SKU Amstetten | 2-1 (1-0) | Trenkwalder Admira Wacker | 7-6 (6-4) | 2.25 | 3.60 | 2.63 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| AUT D2 | 31-07-2026 | ASK Voitsberg | 1-1 (1-0) | SKU Amstetten | 5-9 (2-3) | 2.63 | 3.40 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| AUT CUP | 25-07-2026 | Deutschlandsberger SC | 1-1 (1-0) | SKU Amstetten | 3-2 (1-0) | 3.90 | 4.50 | 1.57 | D | 1.83 | -1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Kremser | 0-2 (0-1) | SKU Amstetten | 3-5 (2-5) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 10-07-2026 | SKU Amstetten | 2-2 (1-2) | Artis Brno | 6-10 (2-5) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 05-07-2026 | SKU Amstetten | 1-0 (1-0) | SV Horn | - | W | ||||||||
| INT CF | 30-06-2026 | FK MAS Taborsko | 0-3 (0-1) | SKU Amstetten | 6-3 (2-3) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 25-06-2026 | Crvena Zvezda | 2-1 (1-0) | SKU Amstetten | 6-7 (4-2) | 1.25 | 5.25 | 8.00 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | W | U |
| AUT D2 | 14-05-2026 | Austria Lustenau | 2-1 (1-0) | SKU Amstetten | 3-4 (2-4) | 1.70 | 3.60 | 4.50 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| AUT D2 | 08-05-2026 | SKU Amstetten | 3-0 (1-0) | SK Austria Klagenfurt | 3-2 (2-0) | 1.75 | 3.60 | 4.10 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| AUT D2 | 24-04-2026 | SKU Amstetten | 0-0 (0-0) | First Wien 1894 | 2-2 (0-1) | 2.15 | 3.30 | 3.10 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| AUT D2 | 17-04-2026 | Floridsdorfer AC | 5-0 (3-0) | SKU Amstetten | 2-3 (2-1) | 2.30 | 3.20 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| AUT D2 | 10-04-2026 | SKU Amstetten | 2-3 (0-1) | SC Bregenz | 7-6 (3-5) | 1.53 | 3.90 | 5.25 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D2 | 23-10 | Away | FC Liefering | 6 Days |
| AUT D2 | 31-10 | Home | Trenkwalder Admira Wacker | 13 Days |
| AUT D2 | 07-11 | Home | Rapid Vienna (Youth) | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D2 | 23-10 | Home | Rapid Vienna (Youth) | 6 Days |
| AUT D2 | 31-10 | Away | SV Austria Salzburg | 13 Days |
| AUT D2 | 07-11 | Home | FC Wacker Innsbruck | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.10 | 2.39 | 2.66 | 3.25 | 2.41 | 2.51 | 1.92 | 1/1.5 | 1.88 | 1.86 | 1/1.5 | 1.94 | 2.05 | 0 | 1.77 | 1.71 | 0/-0.5 | 2.12 | |
| Initial | 2.69 | 3.65 | 2.20 | 3.00 | 3.65 | 2.02 | 1.97 | 3 | 1.83 | 1.94 | 3 | 1.86 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.00 | 2.02 | 0/-0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.20 | 3.60 | 2.05 | 3.10 | 3.60 | 2.05 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.95 | 3 | 1.85 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.12 | 2.31 | 2.58 | 3.11 | 2.29 | 2.60 | 1.97 | 1/1.5 | 1.85 | 2.01 | 1/1.5 | 1.85 | 1.65 | 0/-0.5 | 2.23 | 1.65 | 0/-0.5 | 2.26 | |
| Initial | 2.88 | 3.41 | 2.08 | 2.85 | 3.39 | 2.10 | 1.96 | 3 | 1.86 | 2.00 | 3 | 1.86 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.90 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2.7 | 1.2 | Goal | 1.9 |
| 2 | Loss | 2.3 | 1.6 | Loss | 1.6 |
| 11 | Shot(OT) | 11.3 | 10.8 | Shot(OT) | 10.4 |
| 3.3 | Corner | 7 | 4 | Corner | 6.6 |
| 2.3 | Yellow Card | 0 | 3.3 | Yellow Card | 1.6 |
| 0 | Fouls | 0 | 19 | Fouls | 0 |
| 52.3% | Possession | 50.3% | 50.4% | Possession | 49.7% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| SC Bregenz ( 36 Matches) | SKU Amstetten ( 36 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 1 | 7 | 4 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 3 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 2 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 11 | 2 | 4 |