ทีเด็ดบอล MTK Hungaria vs Vasas
‹ คู่ก่อนหน้าDinamo Bucuresti vs FC Botosani · ส. 17 ต.ค. 01:00 น. คู่ที่ 105 / 151เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Marsaxlokk FC vs Birkirkara FC · ส. 17 ต.ค. 01:00 น.
Hungary Borsodi Liga
🕒 17-10-2026 01:00 น.
MTK Hungariaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 105 / 15101:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSMTK HungariaVasasใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.1745% @2.63สูง/ต่ำ 3 สูง 1.77 · ต่ำ 2.02แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.81Vasasทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านMTK Hungariaต่อ 0/0.5 @1.99JOKERเจอกันทีไรชนะ
69MTK Hungaria ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥10.8MTK Hungariaการ์ดรับหลวม🕳️7.8Vasasการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6MTK Hungariaการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนVasasรอง 0/0.5 @1.81พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 10.8Vasasแนวรับ🛡️7.8 vs 9.0Vasasการ์ดรับหลวม🕳️9.0MTK Hungariaการ์ดยิงดุ🔥12.6Vasasการ์ดได้ราคา💰7/10Vasasการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.77พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 12.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.1ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @2.02ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
MTK Hungariaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 105 / 15101:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVS
MTK HungariaVasas
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.1745% @2.63
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.77 · ต่ำ 2.02แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.81
Vasasทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านMTK Hungaria
ต่อ 0/0.5 @1.99
JOKERเจอกันทีไรชนะ
69MTK Hungaria ชนะ
69MTK Hungaria ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥10.8MTK Hungaria
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Vasas
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6MTK Hungaria
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนVasas
รอง 0/0.5 @1.81
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 10.8Vasas
แนวรับ🛡️7.8 vs 9.0Vasas
การ์ดรับหลวม🕳️9.0MTK Hungaria
การ์ดยิงดุ🔥12.6Vasas
การ์ดได้ราคา💰7/10Vasas
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.77
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 12.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.1ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @2.02
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์MTK Hungaria vs Vasas
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนVasas รอง 0/0.5 @1.81การ์ด 6 : 5 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.77การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMTK Hungariaโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 3 · 7 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: MTK Hungaria · บิลหลัก 1X2 @2.17
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา MTK Hungaria ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.17 · ควรเป็น @2.16 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง MTK Hungaria 7 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป MTK Hungaria ต่อ 0/0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 24%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง MTK Hungaria · คาดสกอร์ 1.7 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
MTK Hungaria ชนะ 1 ลูก20%
MTK Hungaria ชนะ 2 ลูก12%
MTK Hungaria ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ24%
Vasas ชนะ 1 ลูก17%
Vasas ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
MTK Hungaria ชนะ41%
MTK Hungaria ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
MTK Hungaria คลีนชีท18%
Vasas ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
MTK Hungaria ไม่แพ้66%
Vasas ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)44%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-28%2-18%2-27%0-16%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง MTK Hungaria)
- โอกาส MTK Hungaria ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- MTK Hungaria ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด MTK Hungaria ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Vasas ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Vasas ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
MTK Hungaria
ช2-1ส2-2พ1-2ช2-0พ1-2พ0-3
Vasas
พ0-1พ1-3ช3-2ช3-1ช4-2ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
MTK Hungariaยิง 1.7 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Vasasยิง 2.1 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
MTK Hungaria
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 19
Vasas
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
MTK Hungaria
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Vasas
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
MTK Hungaria
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Vasas
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
MTK Hungaria ชนะ 7เสมอ 0Vasas ชนะ 1
- 01-07-2026MTK Hungaria3 - 1Vasas
- 19-07-2023MTK Hungaria2 - 1Vasas
- 09-07-2022MTK Hungaria1 - 0Vasas
- 14-03-2020MTK Hungaria3 - 1Vasas
- 18-09-2019Vasas1 - 4MTK Hungaria
- 04-07-2018MTK Hungaria1 - 2Vasas
- 31-01-2018Vasas1 - 2MTK Hungaria
- 11-03-2017MTK Hungaria1 - 0Vasas
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน MTK Hungaria@2.25 → @2.17▼ 3.3%
เสมอ@3.56 → @3.580.5%
ทีมเยือน Vasas@2.54 → @2.63▲ 3.7%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.25 | 3.80 | 2.55 | 1.81 | 3 | 1.99 | 1.79 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.18 | 3.85 | 2.63 | 1.76 | 3 | 2.00 | 1.96 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 2.30 | 3.50 | 2.50 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.15 | 3.50 | 2.70 | 1.78 | 3 | 2.03 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 2.25 | 3.60 | 2.60 | 1.84 | 3 | 1.91 | 1.81 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.17 | 3.60 | 2.70 | 2.04 | 3/3.5 | 1.78 | 2.00 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.08 | 3.50 | 2.66 | 1.73 | 3 | 2.01 | 1.90 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.11 | 3.50 | 2.61 | 1.72 | 3 | 2.02 | 1.93 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| 12BET | Initial | 2.08 | 3.50 | 2.66 | 1.73 | 3 | 2.01 | 1.90 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.11 | 3.50 | 2.61 | 1.72 | 3 | 2.02 | 1.93 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| Sbobet | Initial | 2.19 | 3.38 | 2.57 | 1.78 | 3 | 2.02 | 2.02 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.19 | 3.38 | 2.57 | 1.78 | 3 | 2.02 | 2.02 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.34 | 3.66 | 2.53 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.81 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.19 | 3.69 | 2.67 | 2.02 | 3/3.5 | 1.78 | 1.98 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 2.35 | 3.70 | 2.55 | 1.83 | 3 | 1.89 | 1.76 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.25 | 3.70 | 2.75 | 1.74 | 3 | 2.00 | 1.98 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 2.42 | 3.50 | 2.66 | 1.86 | 3 | 1.89 | 1.79 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.29 | 3.92 | 2.75 | 1.81 | 3 | 2.03 | 2.03 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| Willhill | Initial | 2.40 | 3.50 | 2.60 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.80 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.25 | 3.60 | 2.70 | 2.25 | 3.5 | 1.60 | 2.00 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 2.35 | 3.60 | 2.65 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.75 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.25 | 3.55 | 2.75 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.65 | 0 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 2.35 | 3.70 | 2.55 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 1.78 | 0 | 1.92 | |
| Live | 2.18 | 3.60 | 2.71 | 1.95 | 3/3.5 | 1.73 | 1.91 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HUN D1-9] MTK Hungaria | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 15 | 17 | 9 | 9 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 9 | 8 | 6 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 6 | 9 | 3 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 11 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 6 | 8 | 10 | 9 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 3 | 6 | 8 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 5 | 4 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 7 | 16.7% |
| [HUN D1-2] Vasas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 18 | 12 | 15 | 2 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 11 | 6 | 8 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 6 | 7 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 10 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 5 | 4 | 11 | 7 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 1 | 9 | 2 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| MTK Hungaria Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 33% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 01-07-2026 | MTK Hungaria | 3-1 (0-0) | Vasas | - | W | ||||||||
| INT CF | 19-07-2023 | MTK Hungaria | 2-1 (1-1) | Vasas | - | W | ||||||||
| INT CF | 09-07-2022 | MTK Hungaria | 1-0 (1-0) | Vasas | - | W | ||||||||
| HUN D2E | 14-03-2020 | MTK Hungaria | 3-1 (0-0) | Vasas | - | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | |||||
| HUN D2E | 18-09-2019 | Vasas | 1-4 (0-0) | MTK Hungaria | 6-5 (3-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 04-07-2018 | MTK Hungaria | 1-2 (1-1) | Vasas | 6-2 (3-1) | 2.20 | 3.60 | 2.62 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.02 | L | D |
| INT CF | 31-01-2018 | Vasas | 1-2 (0-1) | MTK Hungaria | 3-4 (2-3) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | D |
| HUN D1 | 11-03-2017 | MTK Hungaria | 1-0 (1-0) | Vasas | 3-5 (1-2) | 2.80 | 3.20 | 2.37 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| HUN D1 | 15-10-2016 | Vasas | 3-2 (3-2) | MTK Hungaria | 4-8 (2-1) | 1.90 | 3.30 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| HUN D1 | 17-07-2016 | MTK Hungaria | 0-1 (0-0) | Vasas | 6-9 (3-6) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.78 | 0.5 | 2.02 | L | U |
| HUN D1 | 30-04-2016 | MTK Hungaria | 0-2 (0-0) | Vasas | 3-6 (0-4) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| HUN D1 | 05-12-2015 | MTK Hungaria | 2-1 (1-1) | Vasas | 4-6 (1-3) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 2.10 | 1 | 1.70 | D | O |
| HUN D1 | 29-08-2015 | Vasas | 0-1 (0-0) | MTK Hungaria | 3-3 | 3.00 | 3.10 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 03-02-2015 | Vasas | 1-2 (0-0) | MTK Hungaria | 11-5 | 3.75 | 3.75 | 1.72 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | D |
| INT CF | 12-07-2014 | MTK Hungaria | 5-2 (2-2) | Vasas | 5-10 | 1.83 | 3.80 | 3.30 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| HUN LC | 20-11-2013 | Vasas | 2-1 (1-1) | MTK Hungaria | - | 2.50 | 3.60 | 2.30 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| HUN LC | 04-09-2013 | MTK Hungaria | 3-1 (2-0) | Vasas | - | 1.53 | 3.80 | 5.00 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 16-07-2013 | MTK Hungaria | 3-1 (3-0) | Vasas | - | 1.57 | 3.80 | 4.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| HUN D1 | 08-04-2011 | Vasas | 1-1 (0-1) | MTK Hungaria | - | 1.95 | 3.30 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| HUN LC | 08-12-2010 | MTK Hungaria | 1-2 (0-1) | Vasas | - | 1.72 | 3.60 | 3.90 | L | 2.10 | 0.5/1 | 1.70 | L | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| MTK Hungaria Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 30% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 11-10-2026 | Paksi SE Honlapja | 3-0 (1-0) | MTK Hungaria | 6-4 (4-1) | 1.83 | 3.75 | 3.30 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| HUN D1 | 20-09-2026 | MTK Hungaria | 1-2 (0-0) | Gyori ETO | 8-3 (5-1) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | D |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Mezokovesd Zsory | 0-2 (0-1) | MTK Hungaria | 4-9 (2-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | U |
| HUN D1 | 05-09-2026 | MTK Hungaria | 1-2 (0-0) | Kisvarda FC | 6-1 (3-0) | 1.73 | 3.60 | 3.80 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | D |
| HUN D1 | 29-08-2026 | Debrecin VSC | 2-2 (1-2) | MTK Hungaria | 15-3 (7-2) | 2.05 | 3.40 | 2.90 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| HUN D1 | 22-08-2026 | MTK Hungaria | 2-1 (1-1) | Nyiregyhaza | 4-5 (2-2) | 1.95 | 3.75 | 3.10 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | D |
| HUN D1 | 15-08-2026 | Ujpesti | 1-1 (1-1) | MTK Hungaria | 5-4 (3-3) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| HUN D1 | 07-08-2026 | MTK Hungaria | 2-3 (0-2) | Puskas Akademia | 8-4 (6-1) | 2.63 | 3.40 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| HUN D1 | 01-08-2026 | Budapest Honved | 3-3 (2-1) | MTK Hungaria | 4-3 (0-1) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| HUN D1 | 28-07-2026 | MTK Hungaria | 3-0 (1-0) | ZalaegerzsegTE | 1-5 (0-3) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | MTK Hungaria | 1-1 (0-1) | KFC Komarno | 6-1 (0-1) | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | MTK Hungaria | 3-0 (1-0) | Kozarmisleny SE | 4-3 (2-0) | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | MTK Hungaria | 1-3 (1-0) | FC Koper | 2-4 (2-0) | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | LNZ Cherkasy | 4-0 (0-0) | MTK Hungaria | 7-7 (4-6) | L | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | NK Publikum Celje | 4-3 (1-1) | MTK Hungaria | 5-1 (4-1) | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | MTK Hungaria | 2-3 (1-1) | Kecskemeti TE | - | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 01-07-2026 | MTK Hungaria | 3-1 (0-0) | Vasas | - | W | ||||||||
| INT CF | 26-06-2026 | MTK Hungaria | 4-2 (4-1) | Kazincbarcika | - | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| HUN D1 | 16-05-2026 | Puskas Akademia | 2-2 (0-0) | MTK Hungaria | 6-4 (4-1) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| HUN D1 | 02-05-2026 | MTK Hungaria | 1-1 (0-0) | Nyiregyhaza | 3-2 (2-1) | 2.30 | 3.30 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| No Data |
| Vasas Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 10-10-2026 | Vasas | 1-1 (0-0) | Kisvarda FC | 8-2 (5-1) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| HUN D1 | 20-09-2026 | Debrecin VSC | 2-4 (2-1) | Vasas | 4-3 (1-1) | 2.30 | 3.40 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| HUN Cup | 12-09-2026 | TFSE Budapest | 1-3 (0-1) | Vasas | 0-9 (0-6) | W | ||||||||
| HUN D1 | 04-09-2026 | Vasas | 3-2 (2-1) | Nyiregyhaza | 7-7 (4-4) | 2.10 | 3.30 | 2.90 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| HUN D1 | 30-08-2026 | Ujpesti | 3-1 (0-0) | Vasas | 3-1 (1-0) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| HUN D1 | 22-08-2026 | Vasas | 0-1 (0-0) | Puskas Akademia | 3-11 (3-2) | 2.00 | 3.40 | 3.25 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| HUN D1 | 14-08-2026 | Budapest Honved | 1-2 (1-0) | Vasas | 1-4 (0-3) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| HUN D1 | 08-08-2026 | Vasas | 5-0 (2-0) | ZalaegerzsegTE | 8-6 (6-3) | 2.25 | 3.50 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| HUN D1 | 02-08-2026 | Ferencvarosi TC | 0-0 (0-0) | Vasas | 2-5 (0-2) | 1.45 | 4.20 | 5.25 | D | 1.78 | 1 | 2.03 | W | U |
| HUN D1 | 26-07-2026 | Vasas | 2-2 (0-0) | Gyori ETO | 4-5 (1-2) | 5.00 | 4.10 | 1.50 | D | 1.88 | -1 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Vasas | 1-0 (0-0) | Fehervar Videoton | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Vasas | 2-1 (0-1) | SOROKSAR | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Vasas | 5-1 (1-1) | Kecskemeti TE | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Vasas | 3-1 (2-0) | Kisvarda FC | 1-0 (1-0) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Vasas | 3-1 (0-1) | KFC Komarno | 4-6 (2-4) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 01-07-2026 | MTK Hungaria | 3-1 (0-0) | Vasas | - | L | ||||||||
| HUN D2E | 17-05-2026 | Vasas | 2-1 (1-0) | FC Ajka | 3-1 (2-1) | 1.22 | 5.25 | 9.00 | W | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | L | O |
| HUN D2E | 10-05-2026 | Budapest Honved | 3-1 (1-1) | Vasas | 8-6 (3-4) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| HUN D2E | 05-05-2026 | Vasas | 3-2 (2-0) | Dafuji cloth MTE | 6-6 (2-1) | 1.20 | 6.00 | 11.00 | W | 1.93 | 2 | 1.88 | L | O |
| HUN D2E | 26-04-2026 | Fehervar Videoton | 0-2 (0-0) | Vasas | 8-2 (4-2) | 5.25 | 3.60 | 1.55 | W | 1.78 | -1 | 2.03 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D1 | 24-10 | Away | Ferencvarosi TC | 8 Days |
| HUN Cup | 28-10 | Away | Monori SE | 12 Days |
| HUN D1 | 31-10 | Away | ZalaegerzsegTE | 15 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D1 | 24-10 | Home | Paksi SE Honlapja | 8 Days |
| HUN Cup | 28-10 | Away | Szentlorinc SE | 12 Days |
| HUN D1 | 31-10 | Away | Gyori ETO | 15 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.74 | 2.37 | 3.00 | 2.67 | 2.38 | 3.05 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.80 | 1/1.5 | 1.96 | 1.82 | 0 | 2.00 | 1.70 | 0 | 2.06 | |
| Initial | 2.25 | 3.80 | 2.55 | 2.18 | 3.85 | 2.63 | 1.81 | 3 | 1.99 | 1.76 | 3 | 2.00 | 1.79 | 0 | 2.03 | 1.96 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.50 | 3.10 | 2.75 | 2.50 | 3.20 | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.83 | 0 | 1.98 | 1.75 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.30 | 3.50 | 2.50 | 2.15 | 3.50 | 2.70 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.78 | 3 | 2.03 | 1.80 | 0 | 2.00 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.54 | 2.37 | 3.05 | 2.54 | 2.37 | 3.05 | 1.86 | 1/1.5 | 1.94 | 1.86 | 1/1.5 | 1.94 | 1.72 | 0 | 2.11 | 1.72 | 0 | 2.11 | |
| Initial | 2.19 | 3.38 | 2.57 | 2.19 | 3.38 | 2.57 | 1.78 | 3 | 2.02 | 1.78 | 3 | 2.02 | 2.02 | 0/0.5 | 1.80 | 2.02 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.7 | 1.8 | Goal | 2.1 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 1.5 | Loss | 1.3 |
| 11 | Shot(OT) | 6.3 | 12.8 | Shot(OT) | 12.2 |
| 7.7 | Corner | 6.7 | 5.2 | Corner | 5.2 |
| 2 | Yellow Card | 2.7 | 1.9 | Yellow Card | 2.1 |
| 14.3 | Fouls | 13.5 | 12.3 | Fouls | 12.9 |
| 59.7% | Possession | 63.3% | 54.4% | Possession | 53.1% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| MTK Hungaria ( 41 Matches) | Vasas ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 6 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 3 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 6 | 5 | 0 | 0 |