ทีเด็ดบอล Marsaxlokk FC vs Birkirkara FC
‹ คู่ก่อนหน้าMTK Hungaria vs Vasas · ส. 17 ต.ค. 01:00 น. คู่ที่ 107 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Trenkwalder Admira (Youth) vs UFC St Peter · ส. 17 ต.ค. 01:00 น.
Malta Premier League
🕒 17-10-2026 01:00 น.
Marsaxlokk FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 107 / 15201:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★42⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVSMarsaxlokk FCBirkirkara FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ52% @2.4048% @2.60สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95Birkirkara FCทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านMarsaxlokk FCต่อ 0 @1.85การ์ดยิงดุ🔥7.8Marsaxlokk FCการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Marsaxlokk FCการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBirkirkara FCรอง 0 @1.95แนวรับ🛡️4.8 vs 7.2Birkirkara FCการ์ดรับหลวม🕳️7.2Marsaxlokk FCการ์ดยิงดุ🔥7.2Birkirkara FCการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.98แนวรุก🔥7.8 · 7.2รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.83การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Marsaxlokk FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 107 / 15201:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★42⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุล
VS
Marsaxlokk FCBirkirkara FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
52% @2.4048% @2.60
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Birkirkara FCทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านMarsaxlokk FC
ต่อ 0 @1.85
การ์ดยิงดุ🔥7.8Marsaxlokk FC
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Marsaxlokk FC
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBirkirkara FC
รอง 0 @1.95
แนวรับ🛡️4.8 vs 7.2Birkirkara FC
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Marsaxlokk FC
การ์ดยิงดุ🔥7.2Birkirkara FC
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.98
แนวรุก🔥7.8 · 7.2รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.83
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Marsaxlokk FC vs Birkirkara FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBirkirkara FC รอง 0 @1.95การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMarsaxlokk FCโอกาสชนะ 38%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.542/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Marsaxlokk FC · บิลหลัก 1X2 @2.40
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Marsaxlokk FC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.40 · ควรเป็น @2.37 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Marsaxlokk FC 3 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Marsaxlokk FC ต่อ 0
ได้ 38%คืนทุน 27%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Marsaxlokk FC · คาดสกอร์ 1.1 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Marsaxlokk FC ชนะ 1 ลูก23%
Marsaxlokk FC ชนะ 2 ลูก11%
Marsaxlokk FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ27%
Birkirkara FC ชนะ 1 ลูก20%
Birkirkara FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Marsaxlokk FC ชนะ38%
Marsaxlokk FC ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Marsaxlokk FC คลีนชีท32%
Birkirkara FC ยิงไม่ได้32%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Marsaxlokk FC ไม่แพ้66%
Birkirkara FC ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)40%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)20%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.560%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-112%1-012%0-010%1-28%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Marsaxlokk FC)
- โอกาส Marsaxlokk FC ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- Marsaxlokk FC ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Birkirkara FC รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- โอกาส Birkirkara FC ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Marsaxlokk FC
ช1-0ช2-1ส1-1ช5-2พ1-4ช2-1
Birkirkara FC
ช1-0พ0-1พ1-2ส1-1ช2-0พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Marsaxlokk FCยิง 1.3 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Birkirkara FCยิง 1.2 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Marsaxlokk FC
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 10
Birkirkara FC
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Marsaxlokk FC
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Birkirkara FC
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Marsaxlokk FC
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
Birkirkara FC
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Marsaxlokk FC ชนะ 2เสมอ 4Birkirkara FC ชนะ 2
- 02-08-2026Marsaxlokk FC0 - 1Birkirkara FC
- 31-01-2026Birkirkara FC0 - 1Marsaxlokk FC
- 11-01-2026Marsaxlokk FC2 - 1Birkirkara FC
- 28-09-2025Marsaxlokk FC0 - 0Birkirkara FC
- 27-04-2025Birkirkara FC1 - 1Marsaxlokk FC
- 08-03-2025Birkirkara FC1 - 1Marsaxlokk FC
- 29-08-2024Marsaxlokk FC0 - 2Birkirkara FC
- 09-03-2024Marsaxlokk FC0 - 0Birkirkara FC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Marsaxlokk FC@2.40 → @2.400.0%
เสมอ@3.25 → @3.250.0%
ทีมเยือน Birkirkara FC@2.55 → @2.602.0%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.40 | 3.25 | 2.55 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.83 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.45 | 3.30 | 2.50 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.88 | 0 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 2.50 | 3.20 | 2.63 | 1.80 | 2/2.5 | 1.93 | 1.80 | 0 | 1.93 | |
| Live | 3.00 | 3.25 | 2.20 | 1.92 | 2.5 | 1.80 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 2.35 | 3.15 | 2.55 | 1.71 | 2/2.5 | 1.81 | 1.71 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.60 | 3.15 | 2.35 | 1.85 | 2.5 | 1.72 | 1.69 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 2.50 | 3.14 | 2.58 | 1.96 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.96 | 3.21 | 2.20 | 1.94 | 2.5 | 1.82 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 2.45 | 3.30 | 2.60 | 1.79 | 2/2.5 | 1.90 | 1.80 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.93 | 3.22 | 2.19 | 1.92 | 2.5 | 1.76 | 2.11 | 0 | 1.61 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [MAL D1-3] Marsaxlokk FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 4 | 2 | 1 | 13 | 10 | 14 | 3 | 57.1% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 2 | 7 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 9 | 8 | 7 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 9 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 5 | 2 | 0 | 11 | 3 | 17 | 1 | 71.4% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 1 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 2 | 10 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 10 | 3 | 14 | 66.7% |
| [MAL D1-8] Birkirkara FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 1 | 3 | 9 | 6 | 10 | 8 | 42.9% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 3 | 7 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 6 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 1 | 4 | 3 | 4 | 7 | 9 | 28.6% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Marsaxlokk FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 02-08-2026 | Marsaxlokk FC | 0-1 (0-1) | Birkirkara FC | 3-4 (1-2) | L | ||||||||
| MAL D1 | 31-01-2026 | Birkirkara FC | 0-1 (0-0) | Marsaxlokk FC | 5-1 | 2.60 | 3.00 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| MAL D1 | 11-01-2026 | Marsaxlokk FC | 2-1 (1-1) | Birkirkara FC | 6-4 (1-1) | W | ||||||||
| MAL D1 | 28-09-2025 | Marsaxlokk FC | 0-0 (0-0) | Birkirkara FC | 3-6 (2-5) | 2.25 | 3.30 | 2.62 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| MAL D1 | 27-04-2025 | Birkirkara FC | 1-1 (1-0) | Marsaxlokk FC | 3-6 (2-4) | 3.40 | 4.20 | 1.73 | D | |||||
| MAL D1 | 08-03-2025 | Birkirkara FC | 1-1 (1-1) | Marsaxlokk FC | 7-8 (3-6) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| MAL D1 | 29-08-2024 | Marsaxlokk FC | 0-2 (0-1) | Birkirkara FC | 7-2 (3-1) | 2.35 | 3.00 | 2.90 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| MAL D1 | 09-03-2024 | Marsaxlokk FC | 0-0 (0-0) | Birkirkara FC | 2-9 (1-7) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| MAL D1 | 04-11-2023 | Birkirkara FC | 0-2 (0-1) | Marsaxlokk FC | 9-2 (6-1) | 1.80 | 3.50 | 3.75 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| MAL Cup | 30-04-2023 | Birkirkara FC | 2-0 (0-0) | Marsaxlokk FC | 5-2 (3-2) | 1.62 | 3.90 | 4.20 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| MAL D1 | 05-03-2023 | Birkirkara FC | 1-1 (0-0) | Marsaxlokk FC | 9-2 (4-1) | 1.55 | 3.80 | 4.75 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| MAL D1 | 23-10-2022 | Marsaxlokk FC | 1-0 (0-0) | Birkirkara FC | 6-3 (4-3) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 27-07-2022 | Marsaxlokk FC | 1-1 (1-0) | Birkirkara FC | 4-5 (3-2) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | D | 2.05 | -0.5/1 | 1.75 | W | U |
| MAL D1 | 14-01-2012 | Birkirkara FC | 1-0 (1-0) | Marsaxlokk FC | - | 1.53 | 3.75 | 5.00 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | U |
| MAL D1 | 01-10-2011 | Marsaxlokk FC | 1-2 (0-0) | Birkirkara FC | - | 3.30 | 3.20 | 2.00 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | D |
| MAL D1 | 30-04-2011 | Birkirkara FC | 2-0 (2-0) | Marsaxlokk FC | - | L | ||||||||
| MAL D1 | 12-03-2011 | Marsaxlokk FC | 1-4 (0-2) | Birkirkara FC | - | L | ||||||||
| MAL D1 | 15-01-2011 | Marsaxlokk FC | 2-0 (0-0) | Birkirkara FC | - | W | ||||||||
| MAL D1 | 24-10-2010 | Birkirkara FC | 2-5 (1-2) | Marsaxlokk FC | - | W | ||||||||
| MAL D1 | 09-05-2009 | Marsaxlokk FC | 2-2 (1-0) | Birkirkara FC | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Marsaxlokk FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D1 | 10-10-2026 | Marsaxlokk FC | 2-1 (2-0) | St. Patrick FC | 9-5 (4-2) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| MAL D1 | 19-09-2026 | Hamrun Spartans | 4-1 (1-1) | Marsaxlokk FC | 1-7 (0-4) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| MAL D1 | 13-09-2026 | Floriana F.C. | 2-5 (1-3) | Marsaxlokk FC | 6-3 (3-2) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| MAL D1 | 06-09-2026 | Marsaxlokk FC | 1-1 (1-1) | Mosta FC | 7-1 (6-1) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| MAL D1 | 29-08-2026 | Valletta FC | 1-2 (0-2) | Marsaxlokk FC | 7-6 (2-3) | 2.10 | 3.20 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| MAL D1 | 22-08-2026 | Marsaxlokk FC | 1-0 (1-0) | Hibernians FC | 10-3 (6-1) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| MAL D1 | 15-08-2026 | Balzan FC | 1-1 (0-1) | Marsaxlokk FC | 2-11 (0-6) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Marsaxlokk FC | 0-1 (0-0) | Gzira United | - | 1.83 | 3.60 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Marsaxlokk FC | 0-1 (0-1) | Birkirkara FC | 3-4 (1-2) | L | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Marsaxlokk FC | 0-0 (0-0) | St. Patrick FC | 8-0 (3-0) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| UEFA ECL | 16-07-2026 | FC Pyunik | 1-0 (0-0) | Marsaxlokk FC | 10-4 (3-1) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| UEFA ECL | 10-07-2026 | Marsaxlokk FC | 0-3 (0-1) | FC Pyunik | 4-4 (1-2) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| MAL D1 | 16-05-2026 | Floriana F.C. | 2-1 (0-1) | Marsaxlokk FC | 4-2 (1-2) | 2.05 | 3.25 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| MAL D1 | 10-05-2026 | Marsaxlokk FC | 1-1 (1-0) | Hamrun Spartans | 2-7 (2-3) | 3.70 | 3.50 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| MAL D1 | 02-05-2026 | Marsaxlokk FC | 3-2 (2-1) | Naxxar Lions | 4-3 (2-2) | 1.38 | 4.10 | 6.25 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| MAL D1 | 26-04-2026 | Marsaxlokk FC | 1-0 (1-0) | Valletta FC | 6-5 (3-4) | W | ||||||||
| MAL D1 | 19-04-2026 | Marsaxlokk FC | 2-1 (0-0) | Gzira United | 4-0 (3-0) | 1.85 | 3.50 | 3.30 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| MAL D1 | 16-04-2026 | Marsaxlokk FC | 1-3 (1-2) | Floriana F.C. | 8-5 (2-3) | 3.60 | 3.25 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| MAL D1 | 11-04-2026 | Marsaxlokk FC | 3-2 (2-1) | Hamrun Spartans | 6-7 (1-5) | 5.25 | 3.60 | 1.53 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | W | O |
| MAL D1 | 14-03-2026 | Marsaxlokk FC | 1-1 (0-0) | Valletta FC | 5-5 (4-2) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | D |
| No Data |
| Birkirkara FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 0% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D1 | 10-10-2026 | Birkirkara FC | 0-2 (0-1) | Valletta FC | 9-3 (5-2) | 2.90 | 3.20 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| MAL D1 | 18-09-2026 | St. Patrick FC | 0-2 (0-1) | Birkirkara FC | 5-5 (0-5) | 4.33 | 3.50 | 1.65 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| MAL D1 | 12-09-2026 | Birkirkara FC | 1-1 (0-1) | Hibernians FC | 9-4 (4-2) | 1.95 | 3.30 | 3.25 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| MAL D1 | 06-09-2026 | Sliema Wanderers FC | 2-1 (1-0) | Birkirkara FC | 6-2 (2-1) | 2.45 | 3.10 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| MAL D1 | 30-08-2026 | Mosta FC | 1-0 (1-0) | Birkirkara FC | 2-7 (2-2) | 3.90 | 3.40 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| MAL D1 | 22-08-2026 | Birkirkara FC | 1-0 (0-0) | Hamrun Spartans | 3-8 (1-4) | 3.50 | 3.20 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| MAL D1 | 17-08-2026 | Birkirkara FC | 4-0 (2-0) | Gzira United | 6-3 (1-2) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| INT CF | 12-08-2026 | Birkirkara FC | 1-1 (0-1) | Mosta FC | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Birkirkara FC | 1-1 (0-0) | Balzan FC | 0-4 | D | ||||||||
| INT CF | 02-08-2026 | Marsaxlokk FC | 0-1 (0-1) | Birkirkara FC | 3-4 (1-2) | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Birkirkara FC | 2-3 (1-1) | Sliema Wanderers FC | 6-1 (4-0) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 19-07-2026 | Birkirkara FC | 2-1 (1-1) | St. Patrick FC | 6-4 (4-3) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| MAL D1 | 30-04-2026 | Birkirkara FC | 1-1 (1-0) | Mosta FC | 4-0 (2-0) | 2.55 | 3.25 | 2.40 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| MAL D1 | 24-04-2026 | Tarxien Rainbows F.C | 0-0 (0-0) | Birkirkara FC | 6-2 (2-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| MAL D1 | 18-04-2026 | Hibernians FC | 0-0 (0-0) | Birkirkara FC | 2-3 (1-1) | 2.50 | 3.30 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| MAL D1 | 14-04-2026 | Sliema Wanderers FC | 1-0 (0-0) | Birkirkara FC | 2-3 (0-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| MAL D1 | 11-04-2026 | Birkirkara FC | 1-0 (0-0) | St. Patrick FC | 8-3 (6-1) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| MAL Cup | 04-04-2026 | Valletta FC | 3-1 (2-0) | Birkirkara FC | 7-4 (1-2) | 1.75 | 3.10 | 4.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| MAL D1 | 14-03-2026 | Birkirkara FC | 2-2 (1-2) | Floriana F.C. | 2-3 (0-1) | 4.75 | 3.40 | 1.65 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| MAL D1 | 08-03-2026 | Hamrun Spartans | 3-0 (1-0) | Birkirkara FC | 5-3 (1-0) | 1.45 | 3.75 | 6.25 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MAL D1 | 20-10 | Home | Birzebbuga | 4 Days |
| MAL D1 | 24-10 | Home | Sliema Wanderers FC | 8 Days |
| MAL D1 | 01-11 | Away | Gzira United | 15 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MAL D1 | 20-10 | Away | Floriana F.C. | 4 Days |
| MAL D1 | 24-10 | Away | Balzan FC | 8 Days |
| MAL D1 | 01-11 | Home | Birzebbuga | 15 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 3.25 | 2.55 | 2.40 | 3.25 | 2.60 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.83 | 0 | 1.98 | 1.85 | 0 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1 | 1.3 | Goal | 1.2 |
| 2.3 | Loss | 1 | 1.2 | Loss | 0.8 |
| 11 | Shot(OT) | 6.7 | 10.2 | Shot(OT) | 6.8 |
| 6.3 | Corner | 7.7 | 7.1 | Corner | 5 |
| 1.3 | Yellow Card | 2.7 | 1.7 | Yellow Card | 2.1 |
| 45% | Fouls | 53.7% | 52.7% | Fouls | 49.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Marsaxlokk FC ( 41 Matches) | Birkirkara FC ( 39 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 5 | 4 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 4 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 1 | 6 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 1 | 4 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 2 | 2 | 2 | 7 |