ทีเด็ดบอล Spartans vs Stranraer
‹ คู่ก่อนหน้าKelty Hearts vs Forfar Athletic · ส. 17 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 300 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Ebbsfleet United vs Weston Super Mare · ส. 17 ต.ค. 21:00 น.
Scottish Division Two
🕒 17-10-2026 21:00 น.
Spartansเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 300 / 41221:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ13พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★แพงเกินจริงVSSpartansStranraerใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ57% @2.0843% @2.76สูง/ต่ำ 3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.87Stranraerทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ18.6✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSpartansต่อ 0/0.5 @1.88กองกลาง🎯53% vs 43%Spartansการ์ดยิงดุ🔥11.4Spartansการ์ดรับหลวม🕳️7.8Stranraerการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนStranraerรอง 0/0.5 @1.87พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥18.6 vs 11.4Stranraerการ์ดรับหลวม🕳️8.4Spartansการ์ดยิงดุ🔥18.6Stranraerการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Stranraerการ์ดได้ราคา💰7/10Stranraerการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.92พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 18.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·3.1ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Spartansเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 300 / 41221:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ13พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★แพงเกินจริงVS
SpartansStranraer
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
57% @2.0843% @2.76
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.87
Stranraerทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ18.6✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSpartans
ต่อ 0/0.5 @1.88
กองกลาง🎯53% vs 43%Spartans
การ์ดยิงดุ🔥11.4Spartans
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Stranraer
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนStranraer
รอง 0/0.5 @1.87
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥18.6 vs 11.4Stranraer
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Spartans
การ์ดยิงดุ🔥18.6Stranraer
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Stranraer
การ์ดได้ราคา💰7/10Stranraer
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.92
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 18.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·3.1ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Spartans vs Stranraer
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนStranraer รอง 0/0.5 @1.87การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.92การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSpartansโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 3 · 7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Spartans · บิลหลัก 1X2 @2.08
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Spartans ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.08 · ควรเป็น @2.19 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Spartans 11 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Spartans ต่อ 0/0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 24%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Spartans · คาดสกอร์ 1.7 - 2.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Spartans ชนะ 1 ลูก21%
Spartans ชนะ 2 ลูก12%
Spartans ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ24%
Stranraer ชนะ 1 ลูก15%
Stranraer ชนะ 2 ลูกขึ้นไป21%
สรุป
Spartans ชนะ41%
Spartans ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Spartans คลีนชีท12%
Stranraer ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Spartans ไม่แพ้65%
Stranraer ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)54%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-28%1-18%2-27%2-17%1-36%2-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Spartans)
- โอกาส Spartans ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- Spartans ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.08 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.19 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Stranraer ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Stranraer เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส Stranraer ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Spartans
พ0-3ส0-0ช1-0พ0-2ช3-1ส1-1
Stranraer
ช5-1พ2-3ช4-3ส0-0ช6-1ส3-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Spartansยิง 1.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Stranraerยิง 3.1 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Spartans
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 20
Stranraer
4.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 26
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Spartans
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Stranraer
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Spartans
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Stranraer
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Spartans ชนะ 2เสมอ 0Stranraer ชนะ 6
- 15-08-2026Stranraer1 - 0Spartans
- 11-04-2026Spartans1 - 2Stranraer
- 21-02-2026Stranraer2 - 1Spartans
- 22-11-2025Spartans0 - 4Stranraer
- 13-09-2025Stranraer0 - 2Spartans
- 05-04-2025Spartans2 - 1Stranraer
- 01-02-2025Stranraer2 - 0Spartans
- 11-12-2024Spartans1 - 3Stranraer
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Spartans@2.22 → @2.08▼ 6.3%
เสมอ@3.50 → @3.500.0%
ทีมเยือน Stranraer@2.55 → @2.76▲ 8.4%
คู่อื่นใน Division Two 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.05 | 3.50 | 2.64 | 1.89 | 3 | 1.81 | 1.86 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.05 | 3.50 | 2.64 | 1.89 | 3 | 1.81 | 1.86 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| Bet365 | Initial | 2.38 | 3.50 | 2.45 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.85 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.10 | 3.50 | 2.88 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 1.90 | 3.70 | 3.30 | 1.94 | 3 | 1.85 | 1.94 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.10 | 3.60 | 2.90 | 1.95 | 3 | 1.84 | 1.89 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.93 | 3.45 | 3.00 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.81 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.06 | 3.40 | 2.76 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| 12BET | Initial | 1.87 | 3.45 | 3.15 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.81 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.06 | 3.40 | 2.76 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 2.42 | 3.49 | 2.40 | 1.92 | 3 | 1.82 | 1.85 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.12 | 3.52 | 2.77 | 1.92 | 3 | 1.82 | 1.87 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 2.35 | 3.35 | 2.45 | 1.81 | 3 | 1.71 | 1.71 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.05 | 3.60 | 2.75 | 1.83 | 3 | 1.73 | 1.77 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 2.23 | 3.32 | 2.77 | 1.98 | 3 | 1.77 | 1.96 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.13 | 3.87 | 2.75 | 1.96 | 3 | 1.83 | 1.91 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 2.38 | 3.55 | 2.50 | 1.56 | 2.5 | 2.22 | 1.80 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.07 | 3.65 | 2.86 | 2.15 | 3/3.5 | 1.60 | 1.82 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SCO L2-4] Spartans | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 22 | 18 | 15 | 4 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 13 | 11 | 6 | 9 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 9 | 7 | 9 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 10 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 8 | 9 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 5 | 3 | 10 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 6 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 4 | 7 | 33.3% |
| [SCO L2-1] Stranraer | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 2 | 2 | 23 | 9 | 20 | 1 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 2 | 10 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 17 | 7 | 10 | 1 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 19 | 3 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 3 | 2 | 11 | 5 | 18 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 1 | 6 | 8 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 9 | 4 | 12 | 2 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 2 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Spartans Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO L2 | 15-08-2026 | Stranraer | 1-0 (0-0) | Spartans | 10-7 (3-3) | 2.75 | 3.30 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| SCO L2 | 11-04-2026 | Spartans | 1-2 (1-1) | Stranraer | 6-7 (3-3) | 1.53 | 3.70 | 5.25 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| SCO L2 | 21-02-2026 | Stranraer | 2-1 (1-0) | Spartans | - | 3.20 | 3.30 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| SCO L2 | 22-11-2025 | Spartans | 0-4 (0-4) | Stranraer | 6-7 (5-3) | 1.44 | 3.90 | 6.50 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| SCO L2 | 13-09-2025 | Stranraer | 0-2 (0-0) | Spartans | 5-6 (3-3) | 3.40 | 3.50 | 2.10 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| SCO L2 | 05-04-2025 | Spartans | 2-1 (1-0) | Stranraer | 4-4 (3-2) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| SCO L2 | 01-02-2025 | Stranraer | 2-0 (1-0) | Spartans | 7-1 (5-0) | 2.50 | 3.60 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.90 | L | U |
| SCO L2 | 11-12-2024 | Spartans | 1-3 (1-2) | Stranraer | 4-2 (1-2) | 1.91 | 3.30 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SCO L2 | 03-08-2024 | Stranraer | 2-2 (2-0) | Spartans | 5-4 (3-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.93 | 0 | 1.93 | D | O |
| SCO L2 | 13-04-2024 | Spartans | 0-0 (0-0) | Stranraer | 3-5 (1-2) | 1.70 | 3.40 | 4.20 | D | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SCO L2 | 17-02-2024 | Stranraer | 1-2 (1-0) | Spartans | 4-6 (1-1) | 3.00 | 3.40 | 2.15 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| SCO L2 | 23-12-2023 | Spartans | 3-0 (1-0) | Stranraer | 6-3 (3-2) | 1.70 | 3.50 | 4.50 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SCO L2 | 07-10-2023 | Stranraer | 3-4 (1-2) | Spartans | 11-4 (3-0) | 2.20 | 3.40 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SCOFAC | 26-12-2020 | Stranraer | 5-0 (3-0) | Spartans | - | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 2.02 | 1.5 | 1.82 | L | O |
| SCO BC | 17-08-2016 | Stranraer | 7-1 (3-0) | Spartans | 10-1 (7-1) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Spartans Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO BC | 14-10-2026 | Spartans | 1-1 (0-0) | Bonnyrigg Rose | 9-2 (4-2) | 1.53 | 4.33 | 4.33 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| SCO L2 | 10-10-2026 | Edinburgh City | 1-3 (1-1) | Spartans | 2-11 (0-2) | 2.55 | 3.50 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| SCO L2 | 03-10-2026 | Spartans | 0-2 (0-1) | Kelty Hearts | 6-9 (1-4) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SCO BC | 26-09-2026 | Spartans | 1-0 (0-0) | Dundee U21 | 7-0 (1-0) | 1.13 | 8.00 | 13.00 | W | 1.98 | 2.5 | 1.83 | L | U |
| SCO BC | 23-09-2026 | Gala Fairydean | 0-0 (0-0) | Spartans | 1-12 (1-3) | 10.00 | 6.50 | 1.17 | D | 1.83 | -2/2.5 | 1.98 | L | U |
| SCO L2 | 19-09-2026 | Dumbarton | 3-0 (1-0) | Spartans | 5-3 (0-2) | 4.20 | 3.90 | 1.60 | L | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | L | U |
| SCO L2 | 12-09-2026 | Spartans | 5-1 (3-0) | Forfar Athletic | 5-2 (1-1) | 1.73 | 3.70 | 4.10 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SCO BC | 09-09-2026 | Spartans | 0-4 (0-1) | Hamilton Academical | 5-2 (4-2) | 2.90 | 4.50 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| SCO L2 | 05-09-2026 | Stirling Albion | 0-2 (0-1) | Spartans | 4-2 (3-2) | 3.00 | 3.50 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| SCO L2 | 29-08-2026 | Spartans | 3-3 (0-1) | Clyde | 10-4 (4-4) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| SCO BC | 26-08-2026 | Spartans | 5-0 (3-0) | Hearts Reserve | 11-3 (6-1) | 1.44 | 3.90 | 6.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SCO L2 | 22-08-2026 | Spartans | 3-3 (1-2) | Elgin City | 2-3 (1-1) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SCO L2 | 15-08-2026 | Stranraer | 1-0 (0-0) | Spartans | 10-7 (3-3) | 2.75 | 3.30 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| SCO BC | 12-08-2026 | East Fife | 2-2 (0-1) | Spartans | 5-4 (3-1) | 1.60 | 4.00 | 4.10 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| SCO L2 | 08-08-2026 | Spartans | 2-2 (0-1) | Edinburgh City | 2-4 (1-1) | 1.53 | 4.00 | 4.50 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| SCO L2 | 01-08-2026 | Annan Athletic | 2-4 (1-0) | Spartans | 7-4 (3-1) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| SCO LC | 25-07-2026 | Montrose | 0-2 (0-1) | Spartans | 6-6 (3-3) | 1.40 | 3.80 | 7.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| SCO LC | 22-07-2026 | Dundee United | 4-0 (1-0) | Spartans | 17-2 (6-2) | 1.14 | 6.50 | 15.00 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | L | O |
| SCO LC | 15-07-2026 | Spartans | 1-3 (1-1) | Stirling Albion | 3-0 (3-0) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SCO LC | 11-07-2026 | Spartans | 1-2 (0-1) | Arbroath | 4-8 (4-3) | 6.00 | 4.50 | 1.36 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
| Stranraer Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 3.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO BC | 14-10-2026 | Stranraer | 3-3 (1-3) | Kilmarnock U21 | 7-3 (7-3) | D | ||||||||
| SCO L2 | 10-10-2026 | Annan Athletic | 1-6 (0-2) | Stranraer | 3-2 (2-0) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| SCO L2 | 03-10-2026 | Stranraer | 0-0 (0-0) | Edinburgh City | 3-0 (1-0) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SCO BC | 26-09-2026 | Stranraer | 4-3 (2-2) | East Kilbride | 5-12 (1-6) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| SCO BC | 23-09-2026 | Berwick Rangers | 3-2 (1-1) | Stranraer | 2-5 (0-4) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SCO L2 | 19-09-2026 | Elgin City | 1-5 (1-3) | Stranraer | 3-5 (2-2) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SCO L2 | 12-09-2026 | Stranraer | 3-1 (0-1) | Dumbarton | 9-3 (5-1) | 1.73 | 3.70 | 4.10 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SCO L2 | 05-09-2026 | Forfar Athletic | 0-3 (0-1) | Stranraer | 6-8 (4-3) | 2.88 | 3.25 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| SCO BC | 02-09-2026 | Stranraer | 3-4 (1-0) | Celtic B | 3-6 (3-5) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SCO L2 | 29-08-2026 | Stranraer | 2-0 (2-0) | Kelty Hearts | 6-7 (3-0) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SCO BC | 26-08-2026 | Stranraer | 3-0 (1-0) | Gala Fairydean | 8-2 (4-0) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | U |
| SCO L2 | 22-08-2026 | Stirling Albion | 2-2 (0-2) | Stranraer | 9-8 (6-6) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SCO L2 | 15-08-2026 | Stranraer | 1-0 (0-0) | Spartans | 10-7 (3-3) | 2.75 | 3.30 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| SCO BC | 12-08-2026 | Alloa Athletic | 2-1 (0-0) | Stranraer | 5-7 (2-4) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| SCO L2 | 08-08-2026 | Stranraer | 0-1 (0-0) | Annan Athletic | 5-6 (4-3) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SCO L2 | 01-08-2026 | Clyde | 3-1 (3-1) | Stranraer | 7-7 (2-3) | 1.90 | 3.50 | 3.25 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SCO LC | 25-07-2026 | Falkirk | 3-0 (2-0) | Stranraer | 4-3 (1-0) | 1.17 | 6.50 | 12.00 | L | 1.80 | 2 | 2.00 | L | U |
| SCO LC | 22-07-2026 | Stranraer | 0-2 (0-2) | Edinburgh City | 3-7 (2-3) | 1.67 | 3.60 | 4.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SCO LC | 18-07-2026 | Alloa Athletic | 2-2 (0-1) | Stranraer | 3-3 (2-1) | 1.36 | 4.75 | 7.00 | D | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| SCO LC | 11-07-2026 | Stranraer | 2-3 (1-0) | Ayr United | 0-2 (0-2) | 6.25 | 4.50 | 1.36 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO L2 | 31-10 | Home | Annan Athletic | 14 Days |
| SCO BC | 04-11 | Home | Livingston | 17 Days |
| SCO L2 | 07-11 | Away | Clyde | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO L2 | 31-10 | Home | Clyde | 14 Days |
| SCO L2 | 07-11 | Home | Stirling Albion | 21 Days |
| SCO L2 | 14-11 | Away | Kelty Hearts | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.56 | 2.27 | 3.15 | 2.56 | 2.27 | 3.15 | 1.93 | 1/1.5 | 1.77 | 1.93 | 1/1.5 | 1.77 | 1.66 | 0 | 2.04 | 1.66 | 0 | 2.04 | |
| Initial | 2.05 | 3.50 | 2.64 | 2.05 | 3.50 | 2.64 | 1.89 | 3 | 1.81 | 1.89 | 3 | 1.81 | 1.86 | 0/0.5 | 1.84 | 1.86 | 0/0.5 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.38 | 3.00 | 2.63 | 2.38 | 3.25 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.85 | 0 | 1.95 | 1.70 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.38 | 3.50 | 2.45 | 2.10 | 3.50 | 2.88 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.95 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 3.3 | 1.9 | Goal | 3.1 |
| 1 | Loss | 1.3 | 1.4 | Loss | 1.3 |
| 6 | Shot(OT) | 11 | 8.1 | Shot(OT) | 11.8 |
| 8 | Corner | 3.3 | 7.2 | Corner | 5.4 |
| 1.7 | Yellow Card | 2 | 1.7 | Yellow Card | 1.3 |
| 8.7 | Fouls | 10.7 | 8.7 | Fouls | 10.8 |
| 57.7% | Possession | 43.7% | 53.2% | Possession | 43.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Spartans ( 46 Matches) | Stranraer ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 7 | 4 | 8 |
| HT-D / FT-W | 4 | 4 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 3 | 2 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 7 | 2 |
| HT-L / FT-L | 4 | 2 | 0 | 6 |