ทีเด็ดบอล Dumbarton vs Stirling Albion
‹ คู่ก่อนหน้าClyde vs Annan Athletic · ส. 17 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 296 / 385เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Elgin City vs Edinburgh City · ส. 17 ต.ค. 21:00 น.
Scottish Division Two
🕒 17-10-2026 21:00 น.
Dumbartonเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 296 / 38521:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้มVSDumbartonStirling Albionใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.2447% @2.47สูง/ต่ำ 3 สูง 1.78 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.77 · เยือน 1.98Stirling Albionทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8🏠เต็งเจ้าบ้านDumbartonต่อ 0 @1.77พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️12.6 vs 13.8Dumbartonการ์ดยิงดุ🔥10.8Dumbartonการ์ดรับหลวม🕳️13.8Stirling Albionการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนStirling Albionรอง 0 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯47% vs 43%Stirling Albionการ์ดรับหลวม🕳️12.6Dumbartonการ์ดยิงดุ🔥10.2Stirling Albionการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.78พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.6 · 13.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.7ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·2.3ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 12 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.97ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Dumbartonเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 296 / 38521:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้มVS
DumbartonStirling Albion
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.2447% @2.47
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.78 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.77 · เยือน 1.98
Stirling Albionทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.2
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
🏠เต็งเจ้าบ้านDumbarton
ต่อ 0 @1.77
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️12.6 vs 13.8Dumbarton
การ์ดยิงดุ🔥10.8Dumbarton
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Stirling Albion
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนStirling Albion
รอง 0 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯47% vs 43%Stirling Albion
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Dumbarton
การ์ดยิงดุ🔥10.2Stirling Albion
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.78
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.6 · 13.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.7ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·2.3ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 12 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.97
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Dumbarton vs Stirling Albion
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.78การ์ด 12 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งDumbartonโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 20 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Dumbarton · บิลหลัก 1X2 @2.24
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Dumbarton ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.24 · ควรเป็น @2.05 (+9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Dumbarton 4 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Dumbarton ต่อ 0
ได้ 44%คืนทุน 23%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Dumbarton · คาดสกอร์ 2.2 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Dumbarton ชนะ 1 ลูก18%
Dumbarton ชนะ 2 ลูก13%
Dumbarton ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ23%
Stirling Albion ชนะ 1 ลูก17%
Stirling Albion ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Dumbarton ชนะ44%
Dumbarton ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Dumbarton คลีนชีท16%
Stirling Albion ยิงไม่ได้11%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Dumbarton ไม่แพ้66%
Stirling Albion ไม่แพ้56%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)91%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)57%
ยิงได้ทั้งคู่74%
ต่ำ 2.524%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%1-17%2-27%1-26%3-16%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Dumbarton)
- โอกาส Dumbarton ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- ราคา @2.24 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.05 (คุ้มกว่า 9%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 44% มากกว่าตลาด (40%)
- Dumbarton ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Stirling Albion เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- Dumbarton ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Stirling Albion เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Stirling Albion ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Dumbarton
ช3-0ช3-2ช3-2ช2-1พ1-2พ0-4
Stirling Albion
ส1-1ส1-1พ3-4ช1-0ช2-1ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Dumbartonยิง 1.6 · เสีย 2.3 ต่อนัด
Stirling Albionยิง 1.6 · เสีย 2.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Dumbarton
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 25
Stirling Albion
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 24ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Dumbarton
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Stirling Albion
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Dumbarton
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Stirling Albion
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Dumbarton ชนะ 3เสมอ 3Stirling Albion ชนะ 2
- 01-08-2026Stirling Albion2 - 0Dumbarton
- 11-04-2026Dumbarton2 - 1Stirling Albion
- 28-02-2026Stirling Albion1 - 1Dumbarton
- 27-12-2025Dumbarton1 - 2Stirling Albion
- 04-10-2025Stirling Albion2 - 2Dumbarton
- 16-07-2025Dumbarton1 - 0Stirling Albion
- 11-05-2024Stirling Albion0 - 0Dumbarton
- 08-05-2024Dumbarton2 - 1Stirling Albion
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Dumbarton@2.21 → @2.241.1%
เสมอ@3.60 → @3.600.0%
ทีมเยือน Stirling Albion@2.49 → @2.471.0%
คู่อื่นใน Division Two 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.17 | 3.60 | 2.43 | 1.76 | 3 | 1.94 | 1.74 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.17 | 3.60 | 2.43 | 1.76 | 3 | 1.94 | 1.74 | 0 | 1.96 | ||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.60 | 2.55 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.78 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.30 | 3.60 | 2.50 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 0 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 2.30 | 3.60 | 2.55 | 1.82 | 3 | 1.98 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.30 | 3.60 | 2.55 | 1.82 | 3 | 1.98 | 1.80 | 0 | 2.00 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.28 | 3.45 | 2.56 | 1.79 | 3 | 1.97 | 1.77 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.28 | 3.45 | 2.56 | 1.79 | 3 | 1.97 | 1.77 | 0 | 1.99 | ||
| 12BET | Initial | 2.28 | 3.45 | 2.56 | 1.79 | 3 | 1.97 | 1.77 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.28 | 3.45 | 2.56 | 1.79 | 3 | 1.97 | 1.77 | 0 | 1.99 | ||
| wewbet | Initial | 2.29 | 3.49 | 2.54 | 1.92 | 3 | 1.82 | 1.74 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.30 | 3.58 | 2.48 | 1.77 | 3 | 1.97 | 1.77 | 0 | 1.97 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.50 | 2.60 | 1.81 | 3 | 1.71 | 1.86 | 0/0.5 | 1.67 | |
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.50 | 1.71 | 3 | 1.85 | 1.68 | 0 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 2.53 | 3.39 | 2.37 | 1.81 | 3 | 1.94 | 1.93 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.36 | 3.55 | 2.59 | 1.82 | 3 | 1.97 | 1.81 | 0 | 1.99 | ||
| 1xBet | Initial | 2.26 | 3.65 | 2.68 | 1.56 | 2.5 | 2.22 | 1.72 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.29 | 3.48 | 2.54 | 2.03 | 3/3.5 | 1.63 | 1.74 | 0 | 1.93 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SCO L2-7] Dumbarton | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 0 | 6 | 11 | 17 | 12 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 8 | 5 | 12 | 2 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 3 | 12 | 0 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 9 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 4 | 8 | 11 | 8 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 3 | 7 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 5 | 4 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 10 | 50.0% |
| [SCO L2-9] Stirling Albion | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 13 | 23 | 11 | 9 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 6 | 8 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 6 | 17 | 3 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 15 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 2 | 7 | 2 | 16 | 5 | 10 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 5 | 4 | 9 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 0 | 11 | 1 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 1 | 10 | 2 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Dumbarton Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO L2 | 01-08-2026 | Stirling Albion | 2-0 (1-0) | Dumbarton | 7-8 (3-2) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SCO L2 | 11-04-2026 | Dumbarton | 2-1 (1-0) | Stirling Albion | 10-6 (8-3) | 1.70 | 3.60 | 3.90 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SCO L2 | 28-02-2026 | Stirling Albion | 1-1 (1-0) | Dumbarton | 4-8 (2-2) | 2.38 | 3.50 | 2.45 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| SCO L2 | 27-12-2025 | Dumbarton | 1-2 (0-1) | Stirling Albion | 9-9 (4-5) | 1.83 | 3.60 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| SCO L2 | 04-10-2025 | Stirling Albion | 2-2 (1-1) | Dumbarton | 6-9 (2-6) | 2.40 | 3.60 | 2.50 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| SCO LC | 16-07-2025 | Dumbarton | 1-0 (0-0) | Stirling Albion | 5-8 (2-3) | 2.63 | 3.40 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| SCO L1 | 11-05-2024 | Stirling Albion | 0-0 (0-0) | Dumbarton | 3-6 (2-5) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| SCO L1 | 08-05-2024 | Dumbarton | 2-1 (1-1) | Stirling Albion | 3-3 (1-0) | 2.63 | 3.40 | 2.38 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| SCO L2 | 19-04-2023 | Dumbarton | 0-0 (0-0) | Stirling Albion | 5-7 (2-5) | 2.90 | 3.80 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.05 | W | U |
| SCO L2 | 25-03-2023 | Stirling Albion | 2-2 (1-1) | Dumbarton | 5-2 (3-1) | 2.10 | 3.50 | 2.90 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| SCO L2 | 08-10-2022 | Stirling Albion | 6-0 (4-0) | Dumbarton | 10-1 (6-1) | 2.70 | 3.40 | 2.30 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 | L | O |
| SCO L2 | 30-07-2022 | Dumbarton | 2-0 (2-0) | Stirling Albion | 2-3 (0-1) | 2.00 | 3.40 | 3.30 | W | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SCO LC | 09-07-2022 | Dumbarton | 1-2 (0-0) | Stirling Albion | 1-8 (1-5) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | L | D |
| SCO L1 | 28-04-2012 | Stirling Albion | 1-2 (0-0) | Dumbarton | - | 3.10 | 3.50 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| SCO L1 | 25-02-2012 | Dumbarton | 4-1 (0-1) | Stirling Albion | - | 1.50 | 3.80 | 5.50 | W | 1.98 | 1 | 1.88 | W | O |
| SCO L1 | 29-10-2011 | Stirling Albion | 0-1 (0-0) | Dumbarton | - | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SCO L1 | 13-08-2011 | Dumbarton | 1-5 (1-1) | Stirling Albion | - | 2.20 | 3.60 | 2.62 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SCO L1 | 03-04-2010 | Stirling Albion | 1-2 (0-0) | Dumbarton | - | 1.90 | 3.75 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| SCO L1 | 17-02-2010 | Dumbarton | 2-4 (2-3) | Stirling Albion | - | 2.37 | 3.40 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 2.03 | L | O |
| SCO L1 | 16-12-2009 | Stirling Albion | 2-2 (0-0) | Dumbarton | - | 1.83 | 3.50 | 3.75 | D | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Dumbarton Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO BC | 14-10-2026 | Clydebank FC | 4-0 (1-0) | Dumbarton | 3-5 (1-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SCO L2 | 10-10-2026 | Clyde | 2-1 (2-0) | Dumbarton | 3-1 (2-1) | 1.50 | 4.10 | 4.75 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| SCO L2 | 03-10-2026 | Dumbarton | 2-1 (0-1) | Forfar Athletic | 7-3 (3-0) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SCO BC | 26-09-2026 | Dumbarton | 3-2 (2-1) | Banks o Dee | 6-2 (1-1) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SCO BC | 23-09-2026 | Dumbarton | 3-2 (0-1) | Kilmarnock U21 | 4-6 (3-4) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SCO L2 | 19-09-2026 | Dumbarton | 3-0 (1-0) | Spartans | 5-3 (0-2) | 4.20 | 3.90 | 1.60 | W | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | W | U |
| SCO L2 | 12-09-2026 | Stranraer | 3-1 (0-1) | Dumbarton | 9-3 (5-1) | 1.73 | 3.70 | 4.10 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SCO BC | 09-09-2026 | Cove Rangers | 6-1 (2-1) | Dumbarton | 6-2 (5-2) | 1.50 | 5.00 | 4.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| SCO L2 | 05-09-2026 | Dumbarton | 2-1 (1-0) | Elgin City | 5-2 (1-1) | 3.10 | 3.60 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| SCO L2 | 29-08-2026 | Annan Athletic | 2-0 (0-0) | Dumbarton | 5-0 (1-0) | 1.90 | 3.50 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SCO BC | 26-08-2026 | Dumbarton | 2-2 (1-2) | Celtic B | 1-6 (1-3) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SCO L2 | 22-08-2026 | Kelty Hearts | 3-1 (2-1) | Dumbarton | 6-4 (4-3) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| SCO L2 | 15-08-2026 | Dumbarton | 0-3 (0-2) | Edinburgh City | 8-2 (1-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SCO BC | 12-08-2026 | Dumbarton | 1-3 (0-1) | Airdrie United | 6-6 (0-2) | 4.50 | 4.20 | 1.53 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| SCO L2 | 08-08-2026 | Dumbarton | 1-0 (0-0) | Clyde | 4-7 (0-5) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| SCO L2 | 01-08-2026 | Stirling Albion | 2-0 (1-0) | Dumbarton | 7-8 (3-2) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SCO LC | 25-07-2026 | Dumbarton | 2-0 (1-0) | Cove Rangers | 3-7 (2-3) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| SCO LC | 18-07-2026 | East Kilbride | 5-3 (3-1) | Dumbarton | 8-2 (4-1) | 1.62 | 4.10 | 4.50 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| SCO LC | 15-07-2026 | Dunfermline Athletic | 4-1 (2-0) | Dumbarton | 11-3 (4-2) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| SCO LC | 11-07-2026 | Dumbarton | 0-4 (0-2) | Saint Mirren | 0-7 (0-3) | 11.00 | 6.50 | 1.17 | L | 2.00 | -2 | 1.80 | L | O |
| No Data |
| Stirling Albion Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO BC | 14-10-2026 | Stirling Albion | 2-2 (2-1) | Hibernian FC U21 | 3-7 (1-1) | D | ||||||||
| SCO L2 | 10-10-2026 | Stirling Albion | 2-1 (0-1) | Kelty Hearts | 7-5 (3-2) | 2.40 | 3.50 | 2.45 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | D |
| SCO L2 | 03-10-2026 | Annan Athletic | 0-1 (0-0) | Stirling Albion | 5-7 (1-4) | 1.65 | 3.75 | 4.10 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| SCO BC | 26-09-2026 | fraserburgh | 4-3 (3-3) | Stirling Albion | 5-9 (2-5) | 2.60 | 3.75 | 2.15 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| SCO BC | 23-09-2026 | Stirling Albion | 1-1 (1-0) | Cumbernauld Colts | 9-7 (5-3) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | D | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | U |
| SCO L2 | 19-09-2026 | Stirling Albion | 1-1 (1-1) | Clyde | 3-9 (1-4) | 4.50 | 4.10 | 1.53 | D | 1.90 | -1 | 1.90 | W | U |
| SCO L2 | 12-09-2026 | Edinburgh City | 7-3 (5-0) | Stirling Albion | 5-5 (2-1) | 1.85 | 3.60 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| SCO BC | 09-09-2026 | Stirling Albion | 3-2 (2-1) | Glasgow Rangers U21 | 3-4 (2-2) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| SCO L2 | 05-09-2026 | Stirling Albion | 0-2 (0-1) | Spartans | 4-2 (3-2) | 3.00 | 3.50 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| SCO L2 | 29-08-2026 | Elgin City | 4-0 (2-0) | Stirling Albion | 3-9 (2-5) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SCO BC | 26-08-2026 | Airdrie United | 1-3 (1-0) | Stirling Albion | 5-7 (2-6) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SCO L2 | 22-08-2026 | Stirling Albion | 2-2 (0-2) | Stranraer | 9-8 (6-6) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SCO L2 | 15-08-2026 | Forfar Athletic | 3-0 (2-0) | Stirling Albion | 8-5 (2-3) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| SCO BC | 12-08-2026 | Stirling Albion | 4-2 (3-0) | Cove Rangers | 4-7 (4-2) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| SCO L2 | 08-08-2026 | Kelty Hearts | 3-2 (2-0) | Stirling Albion | 2-3 (2-1) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SCO L2 | 01-08-2026 | Stirling Albion | 2-0 (1-0) | Dumbarton | 7-8 (3-2) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SCO LC | 25-07-2026 | Arbroath | 1-0 (0-0) | Stirling Albion | 3-2 (2-0) | 1.73 | 3.75 | 3.80 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SCO LC | 18-07-2026 | Stirling Albion | 0-2 (0-2) | Montrose | 2-8 (2-7) | 3.40 | 3.50 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| SCO LC | 15-07-2026 | Spartans | 1-3 (1-1) | Stirling Albion | 3-0 (3-0) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SCO LC | 11-07-2026 | Stirling Albion | 0-1 (0-0) | Dundee United | 1-12 (1-5) | 11.00 | 6.25 | 1.17 | L | 2.00 | -2 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO L2 | 31-10 | Away | Edinburgh City | 14 Days |
| SCO L2 | 07-11 | Away | Elgin City | 21 Days |
| SCO L2 | 14-11 | Home | Annan Athletic | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO L2 | 31-10 | Home | Forfar Athletic | 14 Days |
| SCO BC | 04-11 | Away | East Kilbride | 17 Days |
| SCO L2 | 07-11 | Away | Stranraer | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.68 | 2.31 | 2.91 | 2.68 | 2.31 | 2.91 | 1.85 | 1/1.5 | 1.85 | 1.85 | 1/1.5 | 1.85 | 1.77 | 0 | 1.93 | 1.77 | 0 | 1.93 | |
| Initial | 2.17 | 3.60 | 2.43 | 2.17 | 3.60 | 2.43 | 1.76 | 3 | 1.94 | 1.76 | 3 | 1.94 | 1.74 | 0 | 1.96 | 1.74 | 0 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 2.38 | 3.10 | 2.75 | 2.40 | 3.00 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | 1.80 | 0 | 2.00 | 1.83 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.25 | 3.60 | 2.55 | 2.30 | 3.60 | 2.50 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.80 | 0 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2 | 1.8 | Goal | 1.7 |
| 1.7 | Loss | 1.7 | 2.1 | Loss | 2.3 |
| 13 | Shot(OT) | 8 | 13.1 | Shot(OT) | 12.2 |
| 4.7 | Corner | 7.7 | 3.4 | Corner | 6.3 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.3 | 1.6 | Yellow Card | 1.8 |
| 10 | Fouls | 11 | 10 | Fouls | 10.8 |
| 49% | Possession | 46% | 42.6% | Possession | 47.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Dumbarton ( 46 Matches) | Stirling Albion ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 2 | 2 | 4 |
| HT-D / FT-W | 3 | 0 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 6 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 4 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 6 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 7 | 7 | 8 | 12 |