ทีเด็ดบอล East Kilbride vs Montrose
‹ คู่ก่อนหน้าEast Fife vs Alloa Athletic · ส. 17 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 293 / 413เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Peterhead vs Cove Rangers · ส. 17 ต.ค. 21:00 น.
Scottish Division One
🕒 17-10-2026 21:00 น.
East Kilbrideเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 293 / 41321:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVSEast KilbrideMontroseใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ71% @1.6129% @4.09สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.94Montroseทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านEast Kilbrideต่อ 0.5/1 @1.82พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 10.8East Kilbrideกองกลาง🎯59% vs 43%East Kilbrideการ์ดยิงดุ🔥13.2East Kilbrideการ์ดรับหลวม🕳️9.6Montroseการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1East Kilbrideการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMontroseรอง 0.5/1 @1.94พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.6 vs 10.8Montroseการ์ดรับหลวม🕳️10.8East Kilbrideการ์ดยิงดุ🔥10.8Montroseการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.90JOKERบอลสูง
69สูง 3พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.2 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·1.8ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈16/20นัดล่าสุดการ์ด 14 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.86ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
East Kilbrideเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 293 / 41321:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVS
East KilbrideMontrose
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
71% @1.6129% @4.09
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.94
Montroseทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านEast Kilbride
ต่อ 0.5/1 @1.82
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 10.8East Kilbride
กองกลาง🎯59% vs 43%East Kilbride
การ์ดยิงดุ🔥13.2East Kilbride
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Montrose
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1East Kilbride
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMontrose
รอง 0.5/1 @1.94
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.6 vs 10.8Montrose
การ์ดรับหลวม🕳️10.8East Kilbride
การ์ดยิงดุ🔥10.8Montrose
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.90
JOKERบอลสูง
69สูง 3
69สูง 3พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.2 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·1.8ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈16/20นัดล่าสุด
การ์ด 14 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.86
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์East Kilbride vs Montrose
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านEast Kilbride ต่อ 0.5/1 @1.82การ์ด 6 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.90การ์ด 14 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งEast Kilbrideโอกาสชนะ 55%
🛡️พิศดารติด 8 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 20 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: East Kilbride · บิลหลัก 1X2 @1.61
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา East Kilbride ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.61 · ควรเป็น @1.65 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง East Kilbride 33 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป East Kilbride ต่อ 0.5/1
ได้ 31%ได้ครึ่ง 23%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 31%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง East Kilbride · คาดสกอร์ 2.1 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
East Kilbride ชนะ 1 ลูก23%
East Kilbride ชนะ 2 ลูก16%
East Kilbride ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ22%
Montrose ชนะ 1 ลูก12%
Montrose ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
East Kilbride ชนะ54%
East Kilbride ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป31%
East Kilbride คลีนชีท18%
Montrose ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
East Kilbride ไม่แพ้76%
Montrose ไม่แพ้46%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)52%
ยิงได้ทั้งคู่71%
ต่ำ 2.528%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%1-18%2-27%1-27%3-16%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง East Kilbride)
- โอกาส East Kilbride ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- East Kilbride ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Montrose เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Montrose ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
East Kilbride
ช2-1ส3-3พ3-4ช3-0ส2-2ช2-1
Montrose
ช2-1พ2-3พ1-2พ0-1พ0-5ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
East Kilbrideยิง 2.1 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Montroseยิง 1.7 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
East Kilbride
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 23
Montrose
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
East Kilbride
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
Montrose
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
East Kilbride
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Montrose
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
East Kilbride ชนะ 0เสมอ 0Montrose ชนะ 1
- 22-08-2026Montrose3 - 0East Kilbride
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน East Kilbride@1.58 → @1.611.6%
เสมอ@3.88 → @3.801.9%
ทีมเยือน Montrose@4.18 → @4.09▼ 2.0%
คู่อื่นใน Division One 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.59 | 3.85 | 3.85 | 1.86 | 3 | 1.84 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.59 | 3.85 | 3.85 | 1.86 | 3 | 1.84 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 1.57 | 3.90 | 4.50 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.98 | 1 | 1.83 | |
| Live | 1.62 | 3.75 | 4.33 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| Vcbet | Initial | 1.62 | 3.90 | 4.50 | 1.93 | 3 | 1.86 | 1.83 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.62 | 4.00 | 4.50 | 1.92 | 3 | 1.87 | 1.83 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.64 | 3.70 | 4.15 | 1.89 | 3/3.5 | 1.87 | 2.12 | 1/1.5 | 1.65 | |
| Live | 1.65 | 3.70 | 4.10 | 2.20 | 3/3.5 | 1.59 | 2.06 | 1 | 1.70 | ||
| 12BET | Initial | 1.64 | 3.70 | 4.15 | 1.84 | 3/3.5 | 1.92 | 1.98 | 1/1.5 | 1.78 | |
| Live | 1.65 | 3.70 | 4.10 | 2.20 | 3/3.5 | 1.59 | 2.06 | 1 | 1.70 | ||
| wewbet | Initial | 1.58 | 4.09 | 4.56 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.97 | 1 | 1.81 | |
| Live | 1.64 | 3.91 | 4.28 | 1.95 | 3 | 1.81 | 1.81 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| 18Bet | Initial | 1.58 | 4.10 | 4.50 | 1.78 | 3 | 1.90 | 1.73 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.66 | 3.90 | 4.30 | 1.86 | 3 | 1.86 | 1.80 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 1.68 | 3.72 | 4.00 | 1.88 | 3 | 1.86 | 1.81 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.65 | 4.02 | 4.19 | 1.89 | 3 | 1.89 | 1.83 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| 1xBet | Initial | 1.60 | 4.00 | 4.63 | 2.22 | 3.5 | 1.56 | 2.40 | 1.5 | 1.46 | |
| Live | 1.60 | 3.88 | 4.49 | 2.06 | 3/3.5 | 1.65 | 2.33 | 1/1.5 | 1.48 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SCO L1-3] East Kilbride | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 2 | 3 | 19 | 14 | 17 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 13 | 5 | 10 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 9 | 7 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 2 | 3 | 8 | 6 | 17 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 3 | 10 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 3 | 7 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 5 | 3 | 12 | 66.7% |
| [SCO L1-4] Montrose | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 0 | 5 | 13 | 19 | 15 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 7 | 12 | 9 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 6 | 7 | 6 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 9 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 2 | 3 | 8 | 8 | 17 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 4 | 5 | 9 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 3 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| East Kilbride Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 100% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO L1 | 22-08-2026 | Montrose | 3-0 (2-0) | East Kilbride | 1-4 (1-2) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| East Kilbride Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO BC | 14-10-2026 | East Kilbride | 2-1 (1-0) | Kelty Hearts | 6-2 (4-0) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | U |
| SCO L1 | 10-10-2026 | East Kilbride | 2-2 (2-1) | Airdrie United | 7-4 (3-1) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SCO L1 | 03-10-2026 | East Fife | 0-3 (0-1) | East Kilbride | 2-4 (2-3) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| SCO BC | 26-09-2026 | Stranraer | 4-3 (2-2) | East Kilbride | 5-12 (1-6) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| SCO BC | 23-09-2026 | East Kilbride | 3-3 (1-2) | Celtic B | 6-5 (0-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | D | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| SCO L1 | 19-09-2026 | Alloa Athletic | 1-2 (0-1) | East Kilbride | 2-7 (1-4) | 2.60 | 3.40 | 2.40 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| SCO L1 | 12-09-2026 | East Kilbride | 3-1 (1-0) | Peterhead | 4-2 (2-0) | 1.62 | 3.75 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| SCO BC | 09-09-2026 | East Kilbride | 3-1 (0-0) | Bonnyrigg Rose | 8-2 (1-0) | 1.62 | 4.50 | 3.60 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| SCO L1 | 05-09-2026 | East Kilbride | 0-1 (0-1) | Hamilton Academical | 11-5 (6-3) | 1.80 | 3.75 | 3.60 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SCO L1 | 29-08-2026 | Ross County | 4-0 (1-0) | East Kilbride | 7-3 (6-0) | 1.57 | 3.80 | 4.50 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| SCO BC | 26-08-2026 | Cowdenbeath | 1-3 (1-1) | East Kilbride | 1-4 (0-3) | 10.00 | 6.50 | 1.17 | W | 1.95 | -2 | 1.85 | D | O |
| SCO L1 | 22-08-2026 | Montrose | 3-0 (2-0) | East Kilbride | 1-4 (1-2) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | D |
| SCO L1 | 15-08-2026 | East Kilbride | 3-0 (0-0) | Cove Rangers | 7-2 (6-1) | 1.40 | 4.20 | 6.00 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | D |
| SCO BC | 12-08-2026 | East Kilbride | 5-3 (1-2) | Kilmarnock U21 | 12-1 (6-0) | 1.27 | 5.25 | 7.50 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | O |
| SCO L1 | 08-08-2026 | Airdrie United | 1-1 (0-0) | East Kilbride | 3-7 (3-1) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| SCO L1 | 01-08-2026 | East Kilbride | 5-1 (3-1) | Queen of South | 4-2 (2-1) | 1.33 | 4.20 | 7.50 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SCO LC | 22-07-2026 | Saint Mirren | 4-3 (0-2) | East Kilbride | 4-3 (3-1) | 1.18 | 6.50 | 10.00 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | W | O |
| SCO LC | 18-07-2026 | East Kilbride | 5-3 (3-1) | Dumbarton | 8-2 (4-1) | 1.62 | 4.10 | 4.50 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| SCO LC | 15-07-2026 | Cove Rangers | 3-2 (0-0) | East Kilbride | 6-8 (1-4) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| SCO LC | 11-07-2026 | East Kilbride | 3-0 (1-0) | Dunfermline Athletic | 4-3 (2-1) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | D |
| No Data |
| Montrose Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO BC | 14-10-2026 | Montrose | 2-1 (1-1) | Dundee United Reserve | 17-1 (6-0) | W | ||||||||
| SCO L1 | 10-10-2026 | Montrose | 0-5 (0-3) | Ross County | 1-8 (0-5) | 6.00 | 4.33 | 1.40 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| SCO L1 | 03-10-2026 | Airdrie United | 1-0 (0-0) | Montrose | 1-2 (1-0) | 2.00 | 3.50 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SCO BC | 26-09-2026 | Kelty Hearts | 2-1 (1-1) | Montrose | 2-6 (0-3) | 4.00 | 4.33 | 1.57 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | L | U |
| SCO BC | 23-09-2026 | Formartine United | 3-2 (1-0) | Montrose | 5-5 (1-2) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | O |
| SCO L1 | 19-09-2026 | East Fife | 1-2 (0-1) | Montrose | 3-1 (2-0) | 2.55 | 3.40 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| SCO L1 | 12-09-2026 | Montrose | 2-1 (1-0) | Cove Rangers | 7-4 (3-2) | 1.90 | 3.50 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SCO BC | 09-09-2026 | Montrose | 3-2 (2-0) | Dundee U21 | 6-5 (3-1) | 1.20 | 7.00 | 7.00 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | L | O |
| SCO L1 | 05-09-2026 | Peterhead | 0-3 (0-2) | Montrose | 4-0 (1-0) | 2.00 | 3.40 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SCO L1 | 29-08-2026 | Montrose | 2-1 (1-0) | Queen of South | 4-3 (1-0) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| SCO BC | 26-08-2026 | Montrose | 3-0 (1-0) | Clyde | 3-6 (1-2) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| SCO L1 | 22-08-2026 | Montrose | 3-0 (2-0) | East Kilbride | 1-4 (1-2) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | D |
| SCO L1 | 15-08-2026 | Alloa Athletic | 3-0 (2-0) | Montrose | 6-5 (2-2) | 1.75 | 3.50 | 3.75 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SCO BC | 12-08-2026 | Montrose | 2-0 (1-0) | fraserburgh | 8-4 (5-1) | 1.33 | 4.80 | 6.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| SCO L1 | 08-08-2026 | Ross County | 2-1 (1-1) | Montrose | 10-4 (4-2) | 1.29 | 4.50 | 8.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | D |
| SCO L1 | 01-08-2026 | Montrose | 0-5 (0-2) | Hamilton Academical | 4-9 (2-5) | 2.90 | 3.40 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| SCO LC | 25-07-2026 | Montrose | 0-2 (0-1) | Spartans | 6-6 (3-3) | 1.40 | 3.80 | 7.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| SCO LC | 22-07-2026 | Arbroath | 0-2 (0-2) | Montrose | 7-4 (4-3) | 1.53 | 4.20 | 5.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SCO LC | 18-07-2026 | Stirling Albion | 0-2 (0-2) | Montrose | 2-8 (2-7) | 3.40 | 3.50 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| SCO LC | 15-07-2026 | Montrose | 1-0 (1-0) | Dundee United | 6-12 (1-7) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO L1 | 24-10 | Away | Cove Rangers | 7 Days |
| SCO L1 | 31-10 | Home | Ross County | 14 Days |
| SCO BC | 04-11 | Home | Stirling Albion | 17 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO L1 | 24-10 | Home | Peterhead | 7 Days |
| SCO L1 | 31-10 | Away | Hamilton Academical | 14 Days |
| SCO BC | 04-11 | Away | Inverness | 17 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.07 | 2.34 | 4.15 | 2.07 | 2.34 | 4.15 | 1.89 | 1/1.5 | 1.81 | 1.89 | 1/1.5 | 1.81 | 1.74 | 0/0.5 | 1.96 | 1.74 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Initial | 1.59 | 3.85 | 3.85 | 1.59 | 3.85 | 3.85 | 1.86 | 3 | 1.84 | 1.86 | 3 | 1.84 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 2.50 | 4.75 | 2.10 | 2.40 | 4.50 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 2.08 | 0.5 | 1.73 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.57 | 3.90 | 4.50 | 1.62 | 3.75 | 4.33 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.98 | 1 | 1.83 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 0.3 | 2.2 | Goal | 1.8 |
| 2 | Loss | 2.7 | 1.8 | Loss | 1.6 |
| 9.7 | Shot(OT) | 12.7 | 8.4 | Shot(OT) | 11.5 |
| 7.7 | Corner | 3 | 6.6 | Corner | 3.5 |
| 3.3 | Yellow Card | 2.7 | 2.9 | Yellow Card | 2.2 |
| 11 | Fouls | 14 | 15.6 | Fouls | 12.4 |
| 65.7% | Possession | 44% | 58.6% | Possession | 42.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| East Kilbride ( 10 Matches) | Montrose ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 2 | 7 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 2 | 3 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 9 | 6 |