ทีเด็ดบอล Stenhousemuir vs Raith Rovers
‹ คู่ก่อนหน้าInverness vs Arbroath · ส. 17 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 291 / 413เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›East Fife vs Alloa Athletic · ส. 17 ต.ค. 21:00 น.
Scottish Championship
🕒 17-10-2026 21:00 น.
Stenhousemuirเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี48%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 291 / 41321:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★87⚖️ เสี่ยง 61% ★แพงเกินจริงVSStenhousemuirRaith Roversใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ42% @2.9658% @2.19สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 1.96Raith Roversทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2🏠เต็งเจ้าบ้านStenhousemuirรอง 0/-0.5 @1.81แนวรับ🛡️3.0 vs 4.2Stenhousemuirการ์ดยิงดุ🔥7.2Stenhousemuirการ์ดรับเหนียว🧱3.0Stenhousemuirการ์ดได้ราคา💰8/10Stenhousemuirการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนRaith Roversต่อ 0/-0.5 @1.96พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥7.8Raith Roversการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Raith Roversการ์ดได้ราคา💰6/10Raith Roversการ์ด 4 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.95แนวรุก🔥7.2 · 7.8รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.81พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~1.9เส้น 2/2.5การ์ดรับแน่น🛡️0.5·0.7ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉16/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
Stenhousemuirเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี48%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 291 / 41321:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★87⚖️ เสี่ยง 61% ★แพงเกินจริงVS
StenhousemuirRaith Rovers
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
42% @2.9658% @2.19
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 1.96
Raith Roversทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2
🏠เต็งเจ้าบ้านStenhousemuir
รอง 0/-0.5 @1.81
แนวรับ🛡️3.0 vs 4.2Stenhousemuir
การ์ดยิงดุ🔥7.2Stenhousemuir
การ์ดรับเหนียว🧱3.0Stenhousemuir
การ์ดได้ราคา💰8/10Stenhousemuir
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนRaith Rovers
ต่อ 0/-0.5 @1.96
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥7.8Raith Rovers
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Raith Rovers
การ์ดได้ราคา💰6/10Raith Rovers
การ์ด 4 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.95
แนวรุก🔥7.2 · 7.8รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.81
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~1.9เส้น 2/2.5
การ์ดรับแน่น🛡️0.5·0.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉16/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Stenhousemuir vs Raith Rovers
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.81การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRaith Roversโอกาสชนะ 41%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2/2.587/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Raith Rovers · บิลหลัก 1X2 @2.19
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Raith Rovers ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.19 · ควรเป็น @2.32 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Raith Rovers 11 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Raith Rovers ต่อ 0/-0.5
ได้ 39%เสียครึ่ง 30%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 13%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Raith Rovers · คาดสกอร์ 1.0 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Raith Rovers ชนะ 1 ลูก26%
Raith Rovers ชนะ 2 ลูก10%
Raith Rovers ชนะ 3 ลูกขึ้นไป3%
เสมอ30%
Stenhousemuir ชนะ 1 ลูก19%
Stenhousemuir ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Raith Rovers ชนะ39%
Raith Rovers ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป13%
Raith Rovers คลีนชีท36%
Stenhousemuir ยิงไม่ได้43%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Stenhousemuir ไม่แพ้61%
Raith Rovers ไม่แพ้69%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)29%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)12%
ยิงได้ทั้งคู่37%
ต่ำ 2.571%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-016%0-015%1-113%0-113%2-08%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Raith Rovers)
- โอกาส Raith Rovers ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- Raith Rovers คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 36%
- Stenhousemuir ยิงไม่ได้เลย 43%
- Raith Rovers ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Raith Rovers ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.19 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.32 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 30% ค่อนข้างสูง
- Stenhousemuir รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.5 ลูก/นัด
- Stenhousemuir ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Stenhousemuir ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Stenhousemuir
ช1-0พ0-3ช1-0ช1-0ช1-0พ0-2
Raith Rovers
ช2-0ช4-0ส0-0พ0-2ช2-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Stenhousemuirยิง 1.1 · เสีย 0.6 ต่อนัด
Raith Roversยิง 1.5 · เสีย 0.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Stenhousemuir
1.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 9
Raith Rovers
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Stenhousemuir
11%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 8
Raith Rovers
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Stenhousemuir
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 2
Raith Rovers
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Stenhousemuir ชนะ 1เสมอ 2Raith Rovers ชนะ 5
- 01-08-2026Raith Rovers1 - 1Stenhousemuir
- 23-09-2020Raith Rovers5 - 2Stenhousemuir
- 06-04-2019Stenhousemuir1 - 1Raith Rovers
- 05-01-2019Raith Rovers5 - 1Stenhousemuir
- 17-11-2018Stenhousemuir1 - 3Raith Rovers
- 11-08-2018Raith Rovers2 - 0Stenhousemuir
- 19-08-2015Stenhousemuir2 - 0Raith Rovers
- 21-07-2010Stenhousemuir0 - 1Raith Rovers
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Stenhousemuir@2.97 → @2.960.2%
เสมอ@3.07 → @3.070.0%
ทีมเยือน Raith Rovers@2.17 → @2.190.9%
คู่อื่นใน Championship 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.96 | 3.20 | 2.14 | 1.94 | 2/2.5 | 1.82 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.96 | 3.20 | 2.14 | 1.91 | 2/2.5 | 1.79 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.87 | ||
| Bet365 | Initial | 3.10 | 3.10 | 2.15 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.10 | 3.10 | 2.20 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 3.00 | 3.10 | 2.30 | 1.98 | 2/2.5 | 1.82 | 1.79 | 0/-0.5 | 2.01 | |
| Live | 3.10 | 3.13 | 2.20 | 1.97 | 2/2.5 | 1.83 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.85 | 3.15 | 2.24 | 1.96 | 2/2.5 | 1.80 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.00 | 3.15 | 2.14 | 1.94 | 2/2.5 | 1.82 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| 12BET | Initial | 2.98 | 3.15 | 2.16 | 1.96 | 2/2.5 | 1.80 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.00 | 3.15 | 2.14 | 1.94 | 2/2.5 | 1.82 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| Sbobet | Initial | 2.85 | 2.92 | 2.23 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.85 | 2.92 | 2.23 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 3.13 | 3.03 | 2.17 | 1.97 | 2/2.5 | 1.79 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.11 | 3.04 | 2.20 | 1.97 | 2/2.5 | 1.83 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 3.05 | 3.05 | 2.25 | 1.72 | 2 | 1.98 | 1.79 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.10 | 3.15 | 2.25 | 1.93 | 2/2.5 | 1.80 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 3.56 | 3.26 | 2.04 | 1.81 | 2/2.5 | 1.95 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.76 | |
| Live | 3.16 | 3.30 | 2.30 | 1.99 | 2/2.5 | 1.83 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| Willhill | Initial | 3.25 | 2.90 | 2.25 | 2.25 | 2.5 | 1.57 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.10 | 3.00 | 2.20 | 2.20 | 2.5 | 1.62 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 2.90 | 3.05 | 2.30 | 2.20 | 2.5 | 1.60 | 2.10 | 0 | 1.65 | |
| Live | 3.15 | 3.05 | 2.25 | 2.20 | 2.5 | 1.60 | 1.60 | -0.5 | 2.20 | ||
| 1xBet | Initial | 3.22 | 3.10 | 2.26 | 2.23 | 2.5 | 1.58 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.14 | 3.04 | 2.18 | 1.92 | 2/2.5 | 1.75 | 1.79 | 0/-0.5 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SCO CH-1] Stenhousemuir | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 7 | 1 | 1 | 12 | 4 | 22 | 1 | 77.8% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 7 | 1 | 12 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 5 | 3 | 10 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 7 | 3 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 5 | 3 | 16 | 3 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 3 | 8 | 2 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 4 | 2 | 13 | 66.7% |
| [SCO CH-2] Raith Rovers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 2 | 2 | 15 | 6 | 20 | 2 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 3 | 10 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 3 | 10 | 1 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 3 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 4 | 0 | 10 | 1 | 22 | 1 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 7 | 1 | 11 | 1 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 3 | 0 | 11 | 1 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 6 | 0 | 14 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Stenhousemuir Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 1 (13%) Draw 2 (25%) Lose 5 (63%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO CH | 01-08-2026 | Raith Rovers | 1-1 (1-1) | Stenhousemuir | 4-2 (2-1) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 23-09-2020 | Raith Rovers | 5-2 (2-2) | Stenhousemuir | - | L | ||||||||
| SCO L1 | 06-04-2019 | Stenhousemuir | 1-1 (0-0) | Raith Rovers | 7-4 (2-2) | 5.25 | 3.75 | 1.60 | D | 2.05 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SCO L1 | 05-01-2019 | Raith Rovers | 5-1 (4-1) | Stenhousemuir | 5-4 (2-1) | 1.20 | 6.50 | 8.00 | L | 2.15 | 1.5/2 | 1.72 | L | O |
| SCO L1 | 17-11-2018 | Stenhousemuir | 1-3 (0-1) | Raith Rovers | 5-7 (2-3) | 3.40 | 3.60 | 1.90 | L | 1.98 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| SCO L1 | 11-08-2018 | Raith Rovers | 2-0 (1-0) | Stenhousemuir | 4-6 (1-0) | 1.57 | 3.75 | 5.25 | L | 2.00 | 1 | 1.85 | L | U |
| SCO BC | 19-08-2015 | Stenhousemuir | 2-0 (0-0) | Raith Rovers | 2-8 | 4.00 | 3.75 | 1.72 | W | 1.85 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 21-07-2010 | Stenhousemuir | 0-1 (0-1) | Raith Rovers | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Stenhousemuir Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 10% Over 10% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO CH | 10-10-2026 | Inverness | 2-0 (2-0) | Stenhousemuir | 4-6 (3-1) | 1.75 | 3.30 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| SCO CH | 26-09-2026 | Ayr United | 0-1 (0-1) | Stenhousemuir | 10-3 (5-2) | 2.20 | 3.10 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SCO CH | 19-09-2026 | Stenhousemuir | 1-0 (1-0) | Arbroath | 5-4 (2-0) | 2.30 | 3.10 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SCO CH | 16-09-2026 | Stenhousemuir | 1-0 (0-0) | Partick Thistle | 3-12 (3-4) | 4.20 | 3.60 | 1.67 | W | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | U |
| SCO LC | 12-09-2026 | Stenhousemuir | 0-3 (0-2) | Heart of Midlothian | 1-10 (1-3) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | L | D |
| SCO CH | 05-09-2026 | Livingston | 0-1 (0-1) | Stenhousemuir | 5-2 (2-0) | 1.27 | 4.75 | 8.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | U |
| SCO CH | 29-08-2026 | Stenhousemuir | 3-1 (1-0) | Inverness | 9-6 (2-4) | 3.25 | 3.40 | 1.95 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| SCO CH | 22-08-2026 | Queen's Park | 0-2 (0-0) | Stenhousemuir | 4-7 (0-4) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SCO LC | 16-08-2026 | Stenhousemuir | 0-0 (0-0) | Motherwell | 8-8 (6-4) | 8.50 | 5.00 | 1.29 | D | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | U |
| SCO CH | 08-08-2026 | Stenhousemuir | 2-0 (0-0) | Greenock Morton | 9-4 (1-2) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SCO CH | 01-08-2026 | Raith Rovers | 1-1 (1-1) | Stenhousemuir | 4-2 (2-1) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SCO LC | 25-07-2026 | Stenhousemuir | 0-0 (0-0) | Livingston | 2-4 (1-3) | 3.80 | 4.33 | 1.60 | D | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | W | U |
| SCO LC | 22-07-2026 | Partick Thistle | 2-2 (1-2) | Stenhousemuir | 17-1 (8-1) | 1.29 | 6.00 | 6.50 | D | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| SCO LC | 18-07-2026 | Brechin City | 1-2 (1-2) | Stenhousemuir | 5-1 (3-0) | 6.50 | 5.00 | 1.36 | W | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | D |
| SCO LC | 11-07-2026 | Stenhousemuir | 2-0 (0-0) | Forfar Athletic | 13-0 (4-0) | 1.38 | 4.75 | 5.75 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| SCO CH | 16-05-2026 | Stenhousemuir | 0-1 (0-0) | Alloa Athletic | 0-3 (0-2) | 1.90 | 3.40 | 3.70 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SCO CH | 14-05-2026 | Alloa Athletic | 1-3 (0-2) | Stenhousemuir | 4-4 (1-2) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| SCO CH | 09-05-2026 | Stenhousemuir | 1-1 (1-1) | Queen of South | 3-4 (2-2) | 2.00 | 3.60 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SCO CH | 06-05-2026 | Queen of South | 1-1 (0-1) | Stenhousemuir | 11-6 (5-3) | 2.15 | 3.25 | 3.20 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| SCO L1 | 02-05-2026 | Montrose | 0-2 (0-1) | Stenhousemuir | 7-2 (4-1) | 5.00 | 4.10 | 1.50 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | W | U |
| No Data |
| Raith Rovers Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO CH | 10-10-2026 | Raith Rovers | 2-0 (1-0) | Queen's Park | 4-4 (1-2) | 1.36 | 4.10 | 7.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| SCO CH | 03-10-2026 | Greenock Morton | 1-2 (0-1) | Raith Rovers | 4-3 (1-2) | 5.20 | 3.75 | 1.53 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | D | O |
| SCO CH | 26-09-2026 | Raith Rovers | 0-2 (0-0) | Livingston | 4-2 (0-1) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SCO CH | 19-09-2026 | Partick Thistle | 0-0 (0-0) | Raith Rovers | 9-4 (5-0) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SCO CH | 12-09-2026 | Raith Rovers | 4-0 (3-0) | Arbroath | 6-1 (1-1) | 1.85 | 3.30 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| SCO CH | 05-09-2026 | Inverness | 0-2 (0-1) | Raith Rovers | 2-4 (0-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SCO CH | 29-08-2026 | Dunfermline Athletic | 1-0 (0-0) | Raith Rovers | 3-3 (1-1) | 2.63 | 3.10 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| SCO CH | 22-08-2026 | Raith Rovers | 2-0 (2-0) | Ayr United | 5-2 (2-2) | 2.15 | 3.20 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SCO CH | 08-08-2026 | Queen's Park | 1-2 (0-1) | Raith Rovers | 4-2 (1-1) | 3.30 | 3.25 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| SCO CH | 01-08-2026 | Raith Rovers | 1-1 (1-1) | Stenhousemuir | 4-2 (2-1) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Raith Rovers | 0-1 (0-0) | Heart of Midlothian | - | L | ||||||||
| SCO LC | 22-07-2026 | Raith Rovers | 1-0 (1-0) | Peterhead | 1-6 (1-4) | 1.20 | 6.50 | 9.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | L | U |
| SCO LC | 18-07-2026 | Hamilton Academical | 1-1 (1-1) | Raith Rovers | 2-2 (2-1) | 2.70 | 3.20 | 2.45 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| SCO LC | 15-07-2026 | Kilmarnock | 0-0 (0-0) | Raith Rovers | 6-6 (4-2) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SCO LC | 11-07-2026 | Raith Rovers | 3-1 (2-0) | Elgin City | 5-1 (4-0) | 1.22 | 6.00 | 8.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Raith Rovers | 4-0 (1-0) | Edinburgh City | 9-0 (6-0) | 1.17 | 6.00 | 11.00 | W | 1.83 | 2 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Raith Rovers | 2-2 (0-2) | Hamilton Academical | 5-5 (0-5) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| SCO CH | 02-05-2026 | Raith Rovers | 3-2 (0-1) | Ross County | 5-7 (1-3) | 2.05 | 3.40 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SCO CH | 25-04-2026 | Saint Johnstone | 2-0 (2-0) | Raith Rovers | 11-0 (9-0) | 1.53 | 3.80 | 5.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| SCO CH | 18-04-2026 | Arbroath | 2-1 (1-0) | Raith Rovers | 4-2 (1-2) | 2.55 | 2.90 | 2.63 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO CH | 24-10 | Away | Partick Thistle | 7 Days |
| SCO CH | 31-10 | Home | Livingston | 14 Days |
| SCO CH | 07-11 | Away | Greenock Morton | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO CH | 24-10 | Home | Inverness | 7 Days |
| SCO CH | 31-10 | Away | Arbroath | 14 Days |
| SCO CH | 07-11 | Home | Dunfermline Athletic | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.70 | 2.00 | 2.87 | 3.70 | 2.00 | 2.87 | 1.67 | 0.5/1 | 2.09 | 1.64 | 0.5/1 | 2.06 | 2.14 | 0 | 1.63 | 2.11 | 0 | 1.60 | |
| Initial | 2.96 | 3.20 | 2.14 | 2.96 | 3.20 | 2.14 | 1.94 | 2/2.5 | 1.82 | 1.91 | 2/2.5 | 1.79 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.90 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.75 | 2.00 | 2.88 | 3.75 | 2.00 | 2.88 | 1.70 | 0.5/1 | 2.10 | 2.10 | 1 | 1.70 | 2.20 | 0 | 1.65 | 2.15 | 0 | 1.68 | |
| Live | 3.10 | 3.10 | 2.15 | 3.10 | 3.10 | 2.20 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | 1.80 | 0 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.51 | 1.95 | 2.90 | 3.49 | 1.95 | 2.92 | 1.72 | 0.5/1 | 2.08 | 1.72 | 0.5/1 | 2.08 | 2.11 | 0 | 1.70 | 2.11 | 0 | 1.72 | |
| Initial | 2.85 | 2.92 | 2.23 | 2.83 | 2.92 | 2.24 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.02 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 1.2 | Goal | 1.3 |
| 0 | Loss | 1 | 0.5 | Loss | 0.7 |
| 9.7 | Shot(OT) | 9 | 10.1 | Shot(OT) | 7.1 |
| 3.7 | Corner | 3.7 | 4.9 | Corner | 3.9 |
| 3 | Yellow Card | 2.3 | 2.5 | Yellow Card | 1.9 |
| 12.3 | Fouls | 14.7 | 11.6 | Fouls | 13.4 |
| 47.3% | Possession | 51% | 47.7% | Possession | 49.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Stenhousemuir ( 12 Matches) | Raith Rovers ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 3 | 6 | 5 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 2 | 7 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 6 | 6 |