ทีเด็ดบอล Inverness vs Arbroath
‹ คู่ก่อนหน้าGreenock Morton vs Queen's Park · ส. 17 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 290 / 413เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Stenhousemuir vs Raith Rovers · ส. 17 ต.ค. 21:00 น.
Scottish Championship
🕒 17-10-2026 21:00 น.
Invernessเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 290 / 41321:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★48⚖️ เสี่ยง 43% ★★แพงเกินจริงVSInvernessArbroathใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ79% @1.4621% @5.55สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.94Arbroathทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านInvernessต่อ 1 @1.84แนวรุก🔥7.2 vs 4.2Invernessการ์ดยิงดุ🔥7.2Invernessการ์ดรับหลวม🕳️7.8Arbroathการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Invernessการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนArbroathรอง 1 @1.94แนวรับ🛡️7.8 vs 9.0Arbroathการ์ดรับหลวม🕳️9.0Invernessการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.89แนวรับ🕳️9.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.88พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Invernessเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 290 / 41321:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★48⚖️ เสี่ยง 43% ★★แพงเกินจริงVS
InvernessArbroath
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
79% @1.4621% @5.55
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.94
Arbroathทีมเยือน
🪵แนวรุกไม้4.2
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านInverness
ต่อ 1 @1.84
แนวรุก🔥7.2 vs 4.2Inverness
การ์ดยิงดุ🔥7.2Inverness
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Arbroath
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Inverness
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนArbroath
รอง 1 @1.94
แนวรับ🛡️7.8 vs 9.0Arbroath
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Inverness
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.89
แนวรับ🕳️9.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.88
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Inverness vs Arbroath
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านInverness ต่อ 1 @1.84การ์ด 4 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งInvernessโอกาสชนะ 61%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.548/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Inverness · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Inverness ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.46 · ควรเป็น @1.57 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Inverness 45 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Inverness ต่อ 1
ได้ 35%คืนทุน 22%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 35% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Inverness · คาดสกอร์ 1.4 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Inverness ชนะ 1 ลูก22%
Inverness ชนะ 2 ลูก22%
Inverness ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ24%
Arbroath ชนะ 1 ลูก12%
Arbroath ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Inverness ชนะ57%
Inverness ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป35%
Inverness คลีนชีท35%
Arbroath ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Inverness ไม่แพ้81%
Arbroath ไม่แพ้43%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)43%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)22%
ยิงได้ทั้งคู่48%
ต่ำ 2.557%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-012%0-110%0-09%2-19%2-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Inverness)
- โอกาส Inverness ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- Inverness คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.46 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.57 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 35%
- Inverness ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Arbroath เคยชนะ 3 นัด
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Inverness
พ0-2ช3-1ส2-2ช2-0ช2-0พ1-2
Arbroath
ส1-1พ0-4พ0-1ช2-1พ0-3พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Invernessยิง 1.4 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Arbroathยิง 0.7 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Inverness
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 17
Arbroath
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Inverness
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Arbroath
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Inverness
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Arbroath
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Inverness ชนะ 2เสมอ 3Arbroath ชนะ 3
- 08-08-2026Arbroath0 - 0Inverness
- 26-04-2025Inverness3 - 0Arbroath
- 08-02-2025Arbroath3 - 0Inverness
- 14-12-2024Inverness0 - 2Arbroath
- 05-10-2024Arbroath1 - 0Inverness
- 24-07-2024Inverness0 - 0Arbroath
- 06-04-2024Inverness2 - 1Arbroath
- 24-02-2024Arbroath1 - 1Inverness
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Inverness@1.47 → @1.460.2%
เสมอ@3.81 → @3.820.4%
ทีมเยือน Arbroath@5.47 → @5.551.5%
คู่อื่นใน Championship 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.48 | 3.90 | 5.20 | 1.90 | 2.5 | 1.86 | 1.89 | 1 | 1.87 | |
| Live | 1.48 | 3.90 | 5.20 | 1.87 | 2.5 | 1.83 | 1.86 | 1 | 1.84 | ||
| Bet365 | Initial | 1.50 | 3.75 | 5.50 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.48 | 3.80 | 5.75 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.83 | 1 | 1.98 | ||
| Vcbet | Initial | 1.53 | 3.70 | 5.75 | 1.95 | 2.5 | 1.84 | 2.00 | 1 | 1.80 | |
| Live | 1.45 | 4.00 | 6.50 | 1.89 | 2.5 | 1.90 | 1.82 | 1 | 1.98 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.51 | 3.80 | 5.10 | 1.90 | 2.5 | 1.86 | 1.88 | 1 | 1.88 | |
| Live | 1.45 | 4.00 | 5.70 | 1.85 | 2.5 | 1.91 | 1.75 | 1 | 2.01 | ||
| 12BET | Initial | 1.51 | 3.80 | 5.10 | 1.90 | 2.5 | 1.86 | 1.88 | 1 | 1.88 | |
| Live | 1.45 | 4.00 | 5.70 | 1.85 | 2.5 | 1.91 | 1.75 | 1 | 2.01 | ||
| Sbobet | Initial | 1.42 | 3.77 | 5.70 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 1 | 2.00 | |
| Live | 1.42 | 3.77 | 5.70 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 1 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 1.55 | 3.71 | 5.35 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.99 | 1 | 1.79 | |
| Live | 1.49 | 3.88 | 5.90 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.87 | 1 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 1.63 | 3.60 | 4.90 | 1.72 | 2/2.5 | 1.98 | 1.79 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.48 | 4.00 | 6.25 | 1.85 | 2.5 | 1.88 | 1.77 | 1 | 1.96 | ||
| pinnacle | Initial | 1.50 | 3.98 | 5.88 | 1.90 | 2.5 | 1.85 | 1.91 | 1 | 1.86 | |
| Live | 1.47 | 4.27 | 6.72 | 1.90 | 2.5 | 1.92 | 1.81 | 1 | 2.03 | ||
| Willhill | Initial | 1.55 | 3.75 | 5.50 | 1.85 | 2.5 | 1.83 | 1.95 | 1 | 1.70 | |
| Live | 1.44 | 3.90 | 6.00 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.80 | 1 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 1.57 | 3.75 | 5.75 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.95 | 1 | 1.75 | |
| Live | 1.50 | 3.95 | 6.25 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.80 | 1 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 1.87 | 3.30 | 3.91 | 1.91 | 2.5 | 1.79 | 1.36 | 0 | 2.74 | |
| Live | 1.45 | 3.88 | 6.23 | 1.84 | 2.5 | 1.83 | 2.08 | 1/1.5 | 1.63 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 1 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SCO CH-6] Inverness | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 12 | 11 | 13 | 6 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 3 | 8 | 4 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 8 | 5 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 7 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 6 | 7 | 11 | 6 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 | 7 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 5 | 4 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 5 | 9 | 50.0% |
| [SCO CH-8] Arbroath | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 7 | 15 | 11 | 8 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 4 | 8 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 2 | 11 | 3 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 12 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 3 | 5 | 3 | 8 | 9 | 8 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 1 | 6 | 7 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 3 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 4 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Inverness Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO CH | 08-08-2026 | Arbroath | 0-0 (0-0) | Inverness | 1-7 (0-3) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| SCO L1 | 26-04-2025 | Inverness | 3-0 (2-0) | Arbroath | 1-3 (1-0) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SCO L1 | 08-02-2025 | Arbroath | 3-0 (2-0) | Inverness | 2-4 (2-1) | 2.50 | 3.20 | 2.63 | L | 1.88 | 0 | 1.98 | L | O |
| SCO L1 | 14-12-2024 | Inverness | 0-2 (0-0) | Arbroath | 6-5 (4-3) | 2.00 | 3.25 | 3.50 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SCO L1 | 05-10-2024 | Arbroath | 1-0 (0-0) | Inverness | 3-3 (2-2) | 2.80 | 3.30 | 2.35 | L | 2.05 | 0 | 1.80 | L | U |
| SCO LC | 24-07-2024 | Inverness | 0-0 (0-0) | Arbroath | 0-6 (0-3) | 1.85 | 4.50 | 3.00 | D | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| SCO CH | 06-04-2024 | Inverness | 2-1 (1-0) | Arbroath | 4-1 (3-1) | 1.50 | 4.20 | 6.00 | W | 1.88 | 1 | 1.98 | D | O |
| SCO CH | 24-02-2024 | Arbroath | 1-1 (0-0) | Inverness | 4-2 (2-2) | 3.60 | 3.60 | 1.85 | D | 1.93 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| SCO CH | 16-12-2023 | Inverness | 1-2 (1-2) | Arbroath | 7-4 (3-3) | 1.83 | 3.60 | 3.75 | L | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SCO CH | 30-09-2023 | Arbroath | 2-3 (0-2) | Inverness | 8-2 (6-1) | 2.15 | 3.30 | 3.10 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| SCO BC | 09-09-2023 | Arbroath | 4-2 (2-1) | Inverness | 7-2 (5-2) | 2.40 | 3.25 | 2.60 | L | 1.90 | 0 | 1.95 | L | O |
| SCO CH | 12-04-2023 | Inverness | 2-0 (0-0) | Arbroath | 5-3 (2-1) | 2.20 | 3.20 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SCO CH | 07-01-2023 | Arbroath | 1-4 (1-2) | Inverness | 3-4 (2-1) | 2.70 | 3.25 | 2.40 | W | 2.05 | 0 | 1.80 | W | O |
| SCO CH | 05-11-2022 | Inverness | 1-1 (0-0) | Arbroath | 6-6 (3-0) | 2.00 | 3.25 | 3.50 | D | 1.75 | 0/0.5 | 2.13 | L | U |
| SCO CH | 06-08-2022 | Arbroath | 0-0 (0-0) | Inverness | 6-1 (2-1) | 2.38 | 3.10 | 2.88 | D | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SCO CH | 14-05-2022 | Arbroath | 0-0 (0-0) | Inverness | 5-0 (3-0) | 2.40 | 3.10 | 3.10 | D | 1.70 | 0 | 2.20 | D | U |
| SCO CH | 11-05-2022 | Inverness | 0-0 (0-0) | Arbroath | 5-4 (2-2) | 2.20 | 3.25 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| SCO CH | 12-03-2022 | Inverness | 3-0 (2-0) | Arbroath | 3-3 (1-2) | 2.50 | 3.25 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 2.03 | W | O |
| SCO CH | 02-01-2022 | Arbroath | 0-0 (0-0) | Inverness | 6-5 (0-4) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SCO CH | 27-10-2021 | Inverness | 0-1 (0-0) | Arbroath | 4-9 (0-4) | 1.73 | 3.50 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Inverness Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO CH | 14-10-2026 | Queen's Park | 2-1 (2-1) | Inverness | 5-11 (0-5) | 4.75 | 3.60 | 1.60 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SCO CH | 10-10-2026 | Inverness | 2-0 (2-0) | Stenhousemuir | 4-6 (3-1) | 1.75 | 3.30 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| SCO CH | 26-09-2026 | Inverness | 2-0 (1-0) | Greenock Morton | 7-0 (3-0) | 1.48 | 3.75 | 5.50 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | U |
| SCO CH | 19-09-2026 | Livingston | 2-2 (1-0) | Inverness | 0-4 (0-2) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| SCO CH | 12-09-2026 | Ayr United | 1-3 (1-2) | Inverness | 8-5 (4-4) | 2.70 | 3.10 | 2.30 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| SCO CH | 05-09-2026 | Inverness | 0-2 (0-1) | Raith Rovers | 2-4 (0-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SCO CH | 29-08-2026 | Stenhousemuir | 3-1 (1-0) | Inverness | 9-6 (2-4) | 3.25 | 3.40 | 1.95 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| SCO CH | 22-08-2026 | Inverness | 1-1 (0-1) | Partick Thistle | 5-3 (3-2) | 3.10 | 3.25 | 2.05 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| SCO LC | 16-08-2026 | Heart of Midlothian | 6-2 (1-0) | Inverness | 8-3 (7-2) | 1.18 | 5.75 | 15.00 | L | 1.98 | 2 | 1.83 | L | O |
| SCO CH | 08-08-2026 | Arbroath | 0-0 (0-0) | Inverness | 1-7 (0-3) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| SCO CH | 01-08-2026 | Inverness | 0-0 (0-0) | Dunfermline Athletic | 5-2 (3-0) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SCO LC | 25-07-2026 | Greenock Morton | 0-1 (0-1) | Inverness | 2-2 (1-2) | 4.00 | 4.33 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | D | U |
| SCO LC | 22-07-2026 | Inverness | 1-0 (1-0) | Saint Johnstone | 5-2 (2-1) | 2.90 | 3.50 | 2.15 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| SCO LC | 18-07-2026 | Linlithgow Rose | 0-2 (0-2) | Inverness | 0-13 (0-7) | 7.50 | 5.50 | 1.25 | W | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | W | U |
| SCO LC | 11-07-2026 | Inverness | 1-1 (0-1) | East Fife | 7-2 (4-1) | 1.27 | 5.50 | 7.00 | D | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Cove Rangers | 1-4 (1-1) | Inverness | 3-3 (1-1) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Inverness | 0-4 (0-1) | Ross County | 3-1 | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Forres Mechanics | 2-1 (0-1) | Inverness | - | L | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Clachnacuddin | 1-3 (0-1) | Inverness | 4-2 (2-1) | 17.00 | 11.00 | 1.06 | W | 1.90 | -3 | 1.90 | L | D |
| INT CF | 24-06-2026 | Nairn County | 1-3 (1-2) | Inverness | - | W | ||||||||
| No Data |
| Arbroath Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO CH | 10-10-2026 | Arbroath | 1-2 (0-1) | Greenock Morton | 3-6 (1-5) | 1.73 | 3.30 | 4.20 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| SCO CH | 03-10-2026 | Partick Thistle | 3-0 (2-0) | Arbroath | 9-4 (6-3) | 1.44 | 3.90 | 6.00 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | O |
| SCO CH | 26-09-2026 | Arbroath | 2-1 (2-0) | Queen's Park | 1-9 (1-6) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| SCO CH | 19-09-2026 | Stenhousemuir | 1-0 (1-0) | Arbroath | 5-4 (2-0) | 2.30 | 3.10 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SCO CH | 12-09-2026 | Raith Rovers | 4-0 (3-0) | Arbroath | 6-1 (1-1) | 1.85 | 3.30 | 3.60 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| SCO CH | 05-09-2026 | Arbroath | 1-1 (0-0) | Dunfermline Athletic | 3-5 (2-3) | 2.63 | 3.00 | 2.45 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| SCO CH | 29-08-2026 | Arbroath | 1-0 (0-0) | Livingston | 2-4 (2-3) | 3.60 | 3.20 | 1.90 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| SCO CH | 22-08-2026 | Greenock Morton | 1-2 (0-1) | Arbroath | 1-6 (1-3) | 2.70 | 3.10 | 2.35 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| SCO CH | 08-08-2026 | Arbroath | 0-0 (0-0) | Inverness | 1-7 (0-3) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| SCO CH | 01-08-2026 | Ayr United | 2-0 (1-0) | Arbroath | 3-7 (3-5) | 2.40 | 3.00 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | D |
| SCO LC | 25-07-2026 | Arbroath | 1-0 (0-0) | Stirling Albion | 3-2 (2-0) | 1.73 | 3.75 | 3.80 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SCO LC | 22-07-2026 | Arbroath | 0-2 (0-2) | Montrose | 7-4 (4-3) | 1.53 | 4.20 | 5.00 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SCO LC | 19-07-2026 | Dundee United | 3-0 (1-0) | Arbroath | 6-6 (4-1) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Arbroath | 1-2 (0-1) | Heart of Midlothian | - | L | ||||||||
| SCO LC | 11-07-2026 | Spartans | 1-2 (0-1) | Arbroath | 4-8 (4-3) | 6.00 | 4.50 | 1.36 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Arbroath | 4-1 (3-0) | Brechin City | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Dunipace FC | 0-4 (0-1) | Arbroath | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Arbroath | 2-4 (1-2) | Saint Mirren | 2-9 (0-5) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| SCO PR | 09-05-2026 | Arbroath | 0-0 (0-0) | Dunfermline Athletic | 6-6 (2-2) | 2.05 | 3.50 | 3.00 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SCO PR | 06-05-2026 | Dunfermline Athletic | 1-0 (1-0) | Arbroath | 6-0 (2-0) | 2.20 | 3.30 | 2.85 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO CH | 24-10 | Away | Raith Rovers | 7 Days |
| SCO CH | 31-10 | Away | Dunfermline Athletic | 14 Days |
| SCO BC | 04-11 | Home | Montrose | 17 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO CH | 24-10 | Away | Livingston | 7 Days |
| SCO CH | 31-10 | Home | Raith Rovers | 14 Days |
| SCO BC | 04-11 | Home | Queen of South | 17 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.03 | 2.23 | 5.60 | 2.03 | 2.23 | 5.60 | 1.81 | 1 | 1.95 | 1.78 | 1 | 1.92 | 2.03 | 0.5 | 1.73 | 2.00 | 0.5 | 1.70 | |
| Initial | 1.48 | 3.90 | 5.20 | 1.48 | 3.90 | 5.20 | 1.90 | 2.5 | 1.86 | 1.87 | 2.5 | 1.83 | 1.89 | 1 | 1.87 | 1.86 | 1 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 2.20 | 6.00 | 2.00 | 2.25 | 6.00 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.83 | 1 | 1.98 | 2.10 | 0.5 | 1.70 | 2.05 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.50 | 3.75 | 5.50 | 1.48 | 3.80 | 5.75 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.83 | 1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.00 | 2.17 | 5.50 | 2.02 | 2.16 | 5.40 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.90 | 1 | 1.90 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | |
| Initial | 1.42 | 3.77 | 5.70 | 1.43 | 3.76 | 5.70 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.82 | 1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 0.7 | 1.2 | Goal | 0.7 |
| 1 | Loss | 1.7 | 1.5 | Loss | 1.3 |
| 6 | Shot(OT) | 12.3 | 6.9 | Shot(OT) | 10.8 |
| 5.3 | Corner | 3 | 4.6 | Corner | 3.2 |
| 1.7 | Yellow Card | 2 | 1.7 | Yellow Card | 1.4 |
| 14 | Fouls | 8.7 | 11.3 | Fouls | 10.7 |
| 51% | Possession | 45.3% | 51.7% | Possession | 49.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Inverness ( 8 Matches) | Arbroath ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 5 | 4 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 9 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 1 | 10 |