ทีเด็ดบอล Kafr Qasim vs Hapoel Afula
‹ คู่ก่อนหน้าIroni Modiin vs Hapoel Acre FC · อ. 10 พ.ย. 00:00 น. คู่ที่ 17 / 36เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Habitpharm Javor vs Backa Topola · อ. 10 พ.ย. 00:00 น.
Israel Leumit League
🕒 10-11-2026 00:00 น.
Kafr Qasimเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 17 / 3600:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 60% ★ราคาคุ้มVSKafr QasimHapoel Afulaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.3047% @2.59สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.76
Hapoel Afulaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4🏠เต็งเจ้าบ้านKafr Qasimต่อ 0/0.5 @2.00การ์ดยิงดุ🔥9.0Kafr Qasimการ์ดรับหลวม🕳️8.4Hapoel Afulaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนHapoel Afulaรอง 0/0.5 @1.76การ์ดรับหลวม🕳️7.8Kafr Qasimการ์ดยิงดุ🔥9.6Hapoel Afulaการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Hapoel Afulaการ์ดได้ราคา💰6/10Hapoel Afulaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.85แนวรุก🔥9.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.6ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.91ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Kafr Qasimเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 17 / 3600:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 60% ★ราคาคุ้ม
VS
Kafr QasimHapoel Afula
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.3047% @2.59
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.76
Hapoel Afulaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
🏠เต็งเจ้าบ้านKafr Qasim
ต่อ 0/0.5 @2.00
การ์ดยิงดุ🔥9.0Kafr Qasim
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Hapoel Afula
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนHapoel Afula
รอง 0/0.5 @1.76
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Kafr Qasim
การ์ดยิงดุ🔥9.6Hapoel Afula
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Hapoel Afula
การ์ดได้ราคา💰6/10Hapoel Afula
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.85
แนวรุก🔥9.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.6ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.91
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Kafr Qasim vs Hapoel Afula
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนHapoel Afula รอง 0/0.5 @1.76การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.85การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKafr Qasimโอกาสชนะ 38%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Kafr Qasim · บิลหลัก 1X2 @2.30
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Kafr Qasim ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.30 · ควรเป็น @2.16 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Kafr Qasim 4 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Kafr Qasim ต่อ 0/0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 27%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Kafr Qasim · คาดสกอร์ 1.6 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Kafr Qasim ชนะ 1 ลูก20%
Kafr Qasim ชนะ 2 ลูก12%
Kafr Qasim ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ27%
Hapoel Afula ชนะ 1 ลูก18%
Hapoel Afula ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Kafr Qasim ชนะ40%
Kafr Qasim ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Kafr Qasim คลีนชีท25%
Hapoel Afula ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Kafr Qasim ไม่แพ้67%
Hapoel Afula ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-08%1-28%0-17%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Kafr Qasim)
- โอกาส Kafr Qasim ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- ราคา @2.30 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.16 (คุ้มกว่า 6%)
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Hapoel Afula ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Hapoel Afula เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Hapoel Afula ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Kafr Qasim
ช2-1พ0-1พ1-2พ0-1ช5-2พ2-3
Hapoel Afula
ส2-2ช2-1ส0-0พ0-2ช3-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Kafr Qasimยิง 1.5 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Hapoel Afulaยิง 1.6 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Kafr Qasim
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 21
Hapoel Afula
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kafr Qasim
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Hapoel Afula
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kafr Qasim
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 3เสียราคา 3
Hapoel Afula
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Kafr Qasim ชนะ 2เสมอ 2Hapoel Afula ชนะ 4
- 25-05-2026Hapoel Afula2 - 0Kafr Qasim
- 30-01-2026Kafr Qasim1 - 2Hapoel Afula
- 28-09-2025Hapoel Afula0 - 4Kafr Qasim
- 16-05-2025Hapoel Afula0 - 1Kafr Qasim
- 28-03-2025Hapoel Afula2 - 0Kafr Qasim
- 13-12-2024Kafr Qasim0 - 0Hapoel Afula
- 19-04-2024Kafr Qasim0 - 1Hapoel Afula
- 02-02-2024Kafr Qasim1 - 1Hapoel Afula
คู่อื่นใน Leumit League 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.20 | 3.20 | 2.63 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.97 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.20 | 3.20 | 2.63 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.97 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| Bet365 | Initial | 2.40 | 3.25 | 2.55 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.83 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.40 | 3.25 | 2.55 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 2.70 | 3.30 | 2.36 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 2.04 | 0 | 1.74 | |
| Live | 2.38 | 3.28 | 2.69 | 1.87 | 2.5 | 1.93 | 1.77 | 0 | 2.05 | ||
| 18Bet | Initial | 2.90 | 3.40 | 2.35 | 1.81 | 2.5 | 1.92 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.40 | 3.40 | 2.75 | 1.83 | 2.5 | 1.89 | 2.00 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 2.09 | 3.27 | 3.11 | 1.90 | 2.5 | 1.84 | 1.83 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.31 | 3.42 | 2.77 | 1.85 | 2.5 | 1.93 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 2.83 | 3.35 | 2.32 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 2.05 | 0 | 1.68 | |
| Live | 2.32 | 3.24 | 2.62 | 1.84 | 2.5 | 1.83 | 1.73 | 0 | 1.94 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ISR D2-12] Kafr Qasim | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 1 | 7 | 15 | 15 | 13 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 4 | 7 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 0 | 5 | 7 | 11 | 6 | 14 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 8 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 6 | 4 | 3 | 6 | 12 | 12 | 16.7% |
| Home Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 1 | 0 | 7 | 9 | 20.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 2 | 6 | 5 | 14 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
| [ISR D2-7] Hapoel Afula | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 3 | 3 | 19 | 15 | 21 | 7 | 50.0% |
| Home Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 11 | 8 | 12 | 6 | 42.9% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 7 | 9 | 7 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 5 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 4 | 2 | 11 | 5 | 22 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 6 | 3 | 10 | 6 | 28.6% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 5 | 2 | 12 | 2 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Kafr Qasim Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D2 | 25-05-2026 | Hapoel Afula | 2-0 (2-0) | Kafr Qasim | 3-4 (3-4) | 2.50 | 3.10 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| ISR D2 | 30-01-2026 | Kafr Qasim | 1-2 (0-1) | Hapoel Afula | 3-1 (1-1) | 1.95 | 3.10 | 3.60 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| ISR D2 | 28-09-2025 | Hapoel Afula | 0-4 (0-3) | Kafr Qasim | 2-7 (1-5) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| ISR D2 | 16-05-2025 | Hapoel Afula | 0-1 (0-1) | Kafr Qasim | 2-8 (0-5) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| ISR D2 | 28-03-2025 | Hapoel Afula | 2-0 (1-0) | Kafr Qasim | 4-4 (3-1) | 3.60 | 3.30 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| ISR D2 | 13-12-2024 | Kafr Qasim | 0-0 (0-0) | Hapoel Afula | 4-4 (2-3) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| ISR D2 | 19-04-2024 | Kafr Qasim | 0-1 (0-0) | Hapoel Afula | 7-0 (6-0) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ISR D2 | 02-02-2024 | Kafr Qasim | 1-1 (0-1) | Hapoel Afula | 6-1 (2-0) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| ISR D2 | 18-09-2023 | Hapoel Afula | 1-1 (0-0) | Kafr Qasim | - | 2.05 | 3.25 | 3.10 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| ISR D2 | 05-05-2023 | Hapoel Afula | 0-2 (0-1) | Kafr Qasim | - | 3.00 | 3.20 | 2.15 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| ISR D2 | 30-12-2022 | Hapoel Afula | 1-0 (1-0) | Kafr Qasim | - | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| ISR D2 | 29-08-2022 | Kafr Qasim | 3-3 (3-1) | Hapoel Afula | 7-3 (4-2) | 1.62 | 3.60 | 5.00 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| ISR D2 | 01-03-2022 | Hapoel Afula | 1-3 (0-1) | Kafr Qasim | 4-5 (3-2) | 3.60 | 3.20 | 1.91 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| ISR D2 | 30-11-2021 | Kafr Qasim | 3-1 (1-1) | Hapoel Afula | 8-4 (5-2) | 1.73 | 3.25 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| ISR D2 | 30-04-2021 | Hapoel Afula | 2-1 (1-1) | Kafr Qasim | 2-5 (1-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| ISR D2 | 30-03-2021 | Hapoel Afula | 3-0 (1-0) | Kafr Qasim | 4-7 (2-6) | 2.40 | 2.88 | 2.88 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| ISR D2 | 11-12-2020 | Kafr Qasim | 1-0 (0-0) | Hapoel Afula | 5-7 (5-4) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | W | 1.88 | 0 | 1.92 | W | U |
| ISR LLTTC | 14-08-2020 | Hapoel Afula | 0-6 (0-3) | Kafr Qasim | 1-8 (0-5) | 2.75 | 3.30 | 2.25 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| ISR D2 | 14-02-2020 | Hapoel Afula | 1-0 (1-0) | Kafr Qasim | 4-5 (3-2) | 4.00 | 3.25 | 1.80 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| ISR D2 | 18-10-2019 | Kafr Qasim | 1-0 (1-0) | Hapoel Afula | 4-3 (1-1) | 1.60 | 3.75 | 4.50 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Kafr Qasim Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 30% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D2 | 30-10-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 3-2 (1-0) | Kafr Qasim | 3-5 (2-0) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| ISR CUP | 26-10-2026 | Kafr Qasim | 5-2 (0-0) | Beitar Petah Tikva | 7-2 (5-2) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| ISR D2 | 23-10-2026 | Kafr Qasim | 0-1 (0-0) | Ashdod MS | 1-5 (0-1) | 6.50 | 4.10 | 1.38 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | D | U |
| ISR D2 | 16-10-2026 | Kiryat Yam SC | 2-1 (2-1) | Kafr Qasim | 3-5 (2-0) | 1.73 | 3.60 | 3.80 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| ISR D2 | 09-10-2026 | Kafr Qasim | 0-1 (0-0) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 3-3 (2-2) | 5.25 | 3.90 | 1.48 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | D | U |
| ISR D2 | 01-10-2026 | Hapoel Raanana | 1-2 (0-1) | Kafr Qasim | 3-6 (2-4) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR D2 | 28-09-2026 | Maccabi Kiryat Gat | 0-1 (0-0) | Kafr Qasim | 4-3 (1-2) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ISR D2 | 17-09-2026 | Kafr Qasim | 4-2 (1-0) | Hapoel Kfar Saba | 6-3 (5-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ISR D2 | 14-09-2026 | Maccabi Herzliya | 1-0 (1-0) | Kafr Qasim | 4-11 (3-3) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| ISR D2 | 07-09-2026 | Kafr Qasim | 0-0 (0-0) | Ironi Modiin | 2-8 (1-5) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| ISR D2 | 30-08-2026 | Hapoel Rishon Lezion | 2-1 (2-0) | Kafr Qasim | 7-5 (5-1) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ISR D2 | 23-08-2026 | Kafr Qasim | 4-0 (0-0) | Hapoel Acre FC | 4-2 (2-1) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| ISR D2 | 18-08-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 2-0 (0-0) | Kafr Qasim | 2-6 (2-2) | 1.83 | 3.50 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| ISR LLTTC | 11-08-2026 | Kafr Qasim | 2-3 (0-2) | Hapoel Rishon Lezion | 5-5 (3-1) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| ISR LLTTC | 07-08-2026 | Ironi Modiin | 2-1 (1-1) | Kafr Qasim | 5-3 (2-2) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| ISR LLTTC | 04-08-2026 | Kafr Qasim | 0-1 (0-0) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 8-5 (3-3) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| ISR LLTTC | 31-07-2026 | Kafr Qasim | 2-1 (2-0) | Hapoel Kfar Shalem | 0-5 (0-1) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| ISR D2 | 25-05-2026 | Hapoel Afula | 2-0 (2-0) | Kafr Qasim | 3-4 (3-4) | 2.50 | 3.10 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| ISR D2 | 19-05-2026 | Hapoel Raanana | 2-2 (2-0) | Kafr Qasim | 4-7 (3-5) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| ISR D2 | 15-05-2026 | Kafr Qasim | 2-2 (0-1) | Maccabi Kabilio Jaffa | 2-6 (1-4) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| No Data |
| Hapoel Afula Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D2 | 30-10-2026 | Hapoel Afula | 1-0 (0-0) | Maccabi Kiryat Gat | 4-8 (1-4) | 2.15 | 3.30 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ISR CUP | 26-10-2026 | Beitar Nahariya | 1-3 (0-2) | Hapoel Afula | 3-0 (1-0) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| ISR D2 | 23-10-2026 | Hapoel Kfar Saba | 2-0 (1-0) | Hapoel Afula | 3-2 (1-1) | 2.35 | 3.40 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| ISR D2 | 16-10-2026 | Hapoel Afula | 0-0 (0-0) | Maccabi Herzliya | 2-0 | 2.25 | 3.30 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ISR D2 | 09-10-2026 | Ironi Modiin | 1-2 (0-1) | Hapoel Afula | 4-2 (2-1) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| ISR D2 | 01-10-2026 | Hapoel Afula | 2-2 (1-1) | Hapoel Rishon Lezion | 0-4 (0-3) | 2.80 | 3.50 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| ISR D2 | 24-09-2026 | Hapoel Acre FC | 0-3 (0-1) | Hapoel Afula | 10-2 (4-1) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | D |
| ISR D2 | 17-09-2026 | Hapoel Afula | 3-3 (1-2) | Hapoel Kfar Shalem | 3-4 (1-3) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| ISR D2 | 10-09-2026 | Maccabi Bnei Raina | 4-2 (1-2) | Hapoel Afula | 3-5 (3-1) | 1.95 | 3.30 | 3.30 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| ISR D2 | 06-09-2026 | Hapoel Afula | 0-1 (0-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | 5-5 (1-2) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ISR D2 | 31-08-2026 | Hapoel Afula | 3-2 (3-0) | Hapoel Raanana | 3-5 (2-0) | 2.90 | 3.10 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR D2 | 24-08-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 0-1 (0-1) | Hapoel Afula | 7-6 (2-4) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| ISR D2 | 18-08-2026 | Hapoel Afula | 2-0 (1-0) | Ashdod MS | 0-9 (0-6) | 2.75 | 3.20 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| ISR LLTTC | 11-08-2026 | Hapoel Afula | 0-2 (0-0) | Maccabi Bnei Raina | 3-4 (1-2) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| ISR LLTTC | 07-08-2026 | Hapoel Afula | 1-1 (0-0) | Maccabi Herzliya | 9-3 (6-0) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | D | 1.88 | -1 | 1.93 | W | U |
| ISR LLTTC | 04-08-2026 | Hapoel Raanana | 3-1 (2-1) | Hapoel Afula | 2-7 (1-3) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ISR LLTTC | 31-07-2026 | Hapoel Kfar Saba | 3-1 (2-1) | Hapoel Afula | 2-6 (1-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 17-07-2026 | FC Dobrudzha | 2-3 (1-2) | Hapoel Afula | - | W | ||||||||
| ISR D2 | 25-05-2026 | Hapoel Afula | 2-0 (2-0) | Kafr Qasim | 3-4 (3-4) | 2.50 | 3.10 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| ISR D2 | 19-05-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 4-1 (1-0) | Hapoel Afula | 8-6 (4-3) | 2.25 | 3.25 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D2 | 28-11 | Away | Maccabi Kabilio Jaffa | 18 Days |
| ISR D2 | 05-12 | Home | Maccabi Bnei Raina | 25 Days |
| ISR D2 | 12-12 | Home | Hapoel Kfar Shalem | 32 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D2 | 28-11 | Home | Bnei Yehuda Tel Aviv | 18 Days |
| ISR D2 | 05-12 | Away | Kiryat Yam SC | 25 Days |
| ISR D2 | 12-12 | Away | Ashdod MS | 32 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.79 | 2.11 | 3.15 | 2.79 | 2.11 | 3.15 | 1.77 | 1 | 1.93 | 1.77 | 1 | 1.93 | 1.73 | 0 | 1.97 | 1.73 | 0 | 1.97 | |
| Initial | 2.20 | 3.20 | 2.63 | 2.20 | 3.20 | 2.63 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.97 | 0/0.5 | 1.73 | 1.97 | 0/0.5 | 1.73 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 3.25 | 2.55 | 2.40 | 3.25 | 2.55 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.83 | 0 | 1.98 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.3 | 1.5 | Goal | 1.6 |
| 2 | Loss | 1 | 1.3 | Loss | 1.4 |
| 12 | Shot(OT) | 12 | 13 | Shot(OT) | 13 |
| 4.3 | Corner | 2 | 4.9 | Corner | 2.5 |
| 2.3 | Yellow Card | 2.3 | 2.8 | Yellow Card | 3.1 |
| 7 | Fouls | 11 | 7 | Fouls | 11 |
| 48.7% | Possession | 50% | 52% | Possession | 49.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Kafr Qasim ( 49 Matches) | Hapoel Afula ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 3 | 6 | 6 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 6 | 7 | 6 |
| HT-L / FT-D | 3 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-L | 8 | 8 | 7 | 6 |
Hapoel Kfar Saba
Maccabi Bnei Raina
Ironi Modiin
Hapoel Acre FC