ทีเด็ดบอล Ironi Modiin vs Hapoel Acre FC
‹ คู่ก่อนหน้าHapoel Kfar Saba vs Maccabi Bnei Raina · อ. 10 พ.ย. 00:00 น. คู่ที่ 16 / 36เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Kafr Qasim vs Hapoel Afula · อ. 10 พ.ย. 00:00 น.
Israel Leumit League
🕒 10-11-2026 00:00 น.
Ironi Modiinเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8คู่ที่ 16 / 3600:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVSIroni ModiinHapoel Acre FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @1.8736% @3.28สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.87
Hapoel Acre FCทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านIroni Modiinต่อ 0.5 @1.89พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 4.2Ironi Modiinกองกลาง🎯50% vs 43%Ironi Modiinการ์ดยิงดุ🔥9.0Ironi Modiinการ์ดรับหลวม🕳️10.2Hapoel Acre FCการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนHapoel Acre FCรอง 0.5 @1.87แนวรับ🛡️10.2 vs 13.8Hapoel Acre FCการ์ดรับหลวม🕳️13.8Ironi Modiinการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.88พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️13.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Ironi Modiinเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
คู่ที่ 16 / 3600:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVS
Ironi ModiinHapoel Acre FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.8736% @3.28
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.87
Hapoel Acre FCทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านIroni Modiin
ต่อ 0.5 @1.89
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 4.2Ironi Modiin
กองกลาง🎯50% vs 43%Ironi Modiin
การ์ดยิงดุ🔥9.0Ironi Modiin
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Hapoel Acre FC
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนHapoel Acre FC
รอง 0.5 @1.87
แนวรับ🛡️10.2 vs 13.8Hapoel Acre FC
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Ironi Modiin
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.88
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️13.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Ironi Modiin vs Hapoel Acre FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านIroni Modiin ต่อ 0.5 @1.89การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.88การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งIroni Modiinโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ironi Modiin · บิลหลัก 1X2 @1.87
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Ironi Modiin ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.87 · ควรเป็น @1.85 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ironi Modiin 20 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Ironi Modiin ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ironi Modiin · คาดสกอร์ 1.7 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ironi Modiin ชนะ 1 ลูก22%
Ironi Modiin ชนะ 2 ลูก14%
Ironi Modiin ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
Hapoel Acre FC ชนะ 1 ลูก15%
Hapoel Acre FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Ironi Modiin ชนะ48%
Ironi Modiin ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Ironi Modiin คลีนชีท24%
Hapoel Acre FC ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Ironi Modiin ไม่แพ้73%
Hapoel Acre FC ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-27%1-07%2-26%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ironi Modiin)
- โอกาส Ironi Modiin ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- Hapoel Acre FC เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Hapoel Acre FC ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Ironi Modiin
ช2-1พ1-2ช2-0พ0-6ช3-1พ2-3
Hapoel Acre FC
ส0-0พ0-1พ0-4พ0-1ช5-0ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Ironi Modiinยิง 1.5 · เสีย 2.3 ต่อนัด
Hapoel Acre FCยิง 0.7 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Ironi Modiin
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 21
Hapoel Acre FC
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ironi Modiin
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
Hapoel Acre FC
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ironi Modiin
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
Hapoel Acre FC
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Ironi Modiin ชนะ 1เสมอ 1Hapoel Acre FC ชนะ 1
- 14-05-2026Ironi Modiin0 - 1Hapoel Acre FC
- 16-01-2026Hapoel Acre FC0 - 0Ironi Modiin
- 14-09-2025Ironi Modiin1 - 0Hapoel Acre FC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Ironi Modiin@1.82 → @1.87▲ 2.7%
เสมอ@3.45 → @3.35▼ 2.9%
ทีมเยือน Hapoel Acre FC@3.45 → @3.28▼ 5.1%
คู่อื่นใน Leumit League 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.89 | 3.30 | 3.15 | 1.83 | 2.5 | 1.87 | 1.89 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 1.89 | 3.30 | 3.15 | 1.83 | 2.5 | 1.87 | 1.89 | 0.5 | 1.81 | ||
| Bet365 | Initial | 1.75 | 3.60 | 3.75 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.85 | 3.40 | 3.40 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 1.76 | 3.49 | 4.08 | 1.87 | 2.5 | 1.89 | 2.00 | 0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 1.98 | 3.38 | 3.39 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.98 | 0.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 1.84 | 3.80 | 3.90 | 1.92 | 2.5/3 | 1.81 | 1.79 | 0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.95 | 3.50 | 3.70 | 1.80 | 2.5 | 1.93 | 1.89 | 0.5 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 1.98 | 3.27 | 3.38 | 1.84 | 2.5 | 1.90 | 1.98 | 0.5 | 1.77 | |
| Live | 1.93 | 3.34 | 3.76 | 1.86 | 2.5 | 1.93 | 1.93 | 0.5 | 1.86 | ||
| 1xBet | Initial | 1.75 | 3.75 | 4.03 | 1.72 | 2.5 | 2.00 | 2.85 | 1.5 | 1.37 | |
| Live | 1.87 | 3.26 | 3.74 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.61 | 0/0.5 | 2.07 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ISR D2-13] Ironi Modiin | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 2 | 7 | 17 | 26 | 11 | 13 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 18 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 8 | 10 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 15 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 3 | 7 | 3 | 13 | 9 | 14 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 0 | 1 | 5 | 0 | 10 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 2 | 7 | 6 | 33.3% |
| [ISR D2-16] Hapoel Acre FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 0 | 2 | 10 | 2 | 30 | 2 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 7 | 0 | 2 | 5 | 2 | 15 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 0 | 15 | 0 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 11 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 0 | 5 | 7 | 1 | 11 | 5 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 7 | 0 | 3 | 4 | 1 | 7 | 3 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 0 | 4 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Ironi Modiin Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 1 (33%) Draw 1 (33%) Lose 1 (33%) 0.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D2 | 14-05-2026 | Ironi Modiin | 0-1 (0-1) | Hapoel Acre FC | 2-5 (1-3) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| ISR D2 | 16-01-2026 | Hapoel Acre FC | 0-0 (0-0) | Ironi Modiin | 2-1 (2-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ISR D2 | 14-09-2025 | Ironi Modiin | 1-0 (0-0) | Hapoel Acre FC | 5-5 (3-3) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Ironi Modiin Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D2 | 03-11-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 3-2 (1-0) | Ironi Modiin | 4-1 (1-1) | 1.48 | 4.20 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| ISR CUP | 29-10-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 1-3 (1-1) | Ironi Modiin | 2-4 (1-3) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| ISR D2 | 23-10-2026 | Ironi Modiin | 0-6 (0-4) | Maccabi Bnei Raina | 1-1 (1-0) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| ISR D2 | 16-10-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 0-2 (0-1) | Ironi Modiin | 1-2 (0-1) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| ISR D2 | 09-10-2026 | Ironi Modiin | 1-2 (0-1) | Hapoel Afula | 4-2 (2-1) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| ISR D2 | 01-10-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 1-2 (0-1) | Ironi Modiin | 3-5 (1-5) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ISR D2 | 24-09-2026 | Ironi Modiin | 1-3 (0-1) | Ashdod MS | 2-3 (0-2) | 4.20 | 3.60 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| ISR D2 | 17-09-2026 | Kiryat Yam SC | 3-2 (2-1) | Ironi Modiin | 6-6 (2-3) | 1.62 | 3.75 | 4.33 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| ISR D2 | 10-09-2026 | Ironi Modiin | 2-4 (0-3) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 3-9 (1-5) | 5.00 | 3.80 | 1.53 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| ISR D2 | 07-09-2026 | Kafr Qasim | 0-0 (0-0) | Ironi Modiin | 2-8 (1-5) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| ISR D2 | 30-08-2026 | Ironi Modiin | 1-1 (0-0) | Maccabi Kiryat Gat | 6-3 (3-1) | 2.63 | 3.20 | 2.35 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| ISR D2 | 23-08-2026 | Hapoel Kfar Saba | 1-4 (0-0) | Ironi Modiin | 5-1 (2-0) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR D2 | 18-08-2026 | Ironi Modiin | 0-2 (0-1) | Maccabi Herzliya | 3-4 (2-0) | 3.10 | 3.30 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| ISR LLTTC | 11-08-2026 | Ironi Modiin | 0-1 (0-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | 5-5 (1-3) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| ISR LLTTC | 07-08-2026 | Ironi Modiin | 2-1 (1-1) | Kafr Qasim | 5-3 (2-2) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| ISR LLTTC | 04-08-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 1-1 (0-1) | Ironi Modiin | 4-4 (1-4) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ISR LLTTC | 31-07-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 3-1 (1-1) | Ironi Modiin | 11-3 (6-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 10-07-2026 | Ashdod MS | 1-3 (0-1) | Ironi Modiin | 2-3 (0-2) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| ISR D2 | 25-05-2026 | Hapoel Raanana | 2-0 (2-0) | Ironi Modiin | 1-1 (0-1) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| ISR D2 | 19-05-2026 | Hapoel Nof HaGalil | 0-2 (0-2) | Ironi Modiin | 3-2 (1-1) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | W | 1.73 | 0 | 2.08 | W | U |
| No Data |
| Hapoel Acre FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 20% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D2 | 30-10-2026 | Hapoel Acre FC | 2-2 (1-1) | Hapoel Rishon Lezion | 4-6 (0-5) | 6.00 | 4.00 | 1.42 | D | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | O |
| ISR CUP | 26-10-2026 | Hapoel Acre FC | 5-0 (2-0) | Moadon Sport Tira | 5-5 (4-4) | 2.50 | 3.25 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ISR D2 | 23-10-2026 | Hapoel Acre FC | 0-1 (0-0) | Hapoel Raanana | 2-2 (1-1) | 4.50 | 3.90 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | D | U |
| ISR D2 | 19-10-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 4-0 (1-0) | Hapoel Acre FC | 4-5 (4-0) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | O |
| ISR LLTTC | 13-10-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 1-0 (0-0) | Hapoel Acre FC | 13-3 (7-1) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| ISR D2 | 09-10-2026 | Hapoel Acre FC | 0-0 (0-0) | Maccabi Bnei Raina | 3-9 (1-4) | 7.00 | 4.75 | 1.33 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | U |
| ISR D2 | 01-10-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 1-0 (0-0) | Hapoel Acre FC | 4-3 (2-1) | 1.65 | 3.75 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| ISR D2 | 24-09-2026 | Hapoel Acre FC | 0-3 (0-1) | Hapoel Afula | 10-2 (4-1) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | D |
| ISR D2 | 17-09-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 1-0 (1-0) | Hapoel Acre FC | 5-4 (3-1) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ISR D2 | 14-09-2026 | Hapoel Acre FC | 0-4 (0-2) | Ashdod MS | 0-9 (0-4) | 34.00 | 11.00 | 1.06 | L | 1.98 | -2.5/3 | 1.83 | L | D |
| ISR D2 | 06-09-2026 | Kiryat Yam SC | 5-0 (2-0) | Hapoel Acre FC | 2-4 (2-1) | 1.62 | 3.60 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ISR D2 | 31-08-2026 | Hapoel Acre FC | 0-3 (0-2) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 4-7 (2-6) | 3.90 | 3.60 | 1.73 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| ISR D2 | 23-08-2026 | Kafr Qasim | 4-0 (0-0) | Hapoel Acre FC | 4-2 (2-1) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| ISR D2 | 18-08-2026 | Hapoel Acre FC | 0-2 (0-1) | Maccabi Kiryat Gat | 1-7 (0-6) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| ISR LLTTC | 11-08-2026 | Maccabi Herzliya | 0-2 (0-0) | Hapoel Acre FC | 2-3 (1-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ISR LLTTC | 07-08-2026 | Hapoel Acre FC | 1-0 (0-0) | Kiryat Yam SC | 2-5 (0-1) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| ISR LLTTC | 04-08-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 1-1 (1-0) | Hapoel Acre FC | 2-5 (0-4) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ISR LLTTC | 31-07-2026 | Maccabi Bnei Raina | 0-0 (0-0) | Hapoel Acre FC | - | D | ||||||||
| ISR D2 | 25-05-2026 | Hapoel Nof HaGalil | 2-2 (1-1) | Hapoel Acre FC | 10-3 (2-2) | 2.80 | 3.25 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ISR D2 | 19-05-2026 | Hapoel Acre FC | 0-0 (0-0) | Hapoel Hadera | 5-4 (2-0) | 1.80 | 3.30 | 3.80 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D2 | 28-11 | Away | Hapoel Rishon Lezion | 18 Days |
| ISR D2 | 05-12 | Home | Hapoel Raanana | 25 Days |
| ISR D2 | 12-12 | Away | Maccabi Herzliya | 32 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D2 | 28-11 | Home | Maccabi Herzliya | 18 Days |
| ISR D2 | 05-12 | Away | Hapoel Kfar Saba | 25 Days |
| ISR D2 | 12-12 | Away | Maccabi Kiryat Gat | 32 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.38 | 2.12 | 3.85 | 2.38 | 2.12 | 3.85 | 1.78 | 1 | 1.92 | 1.78 | 1 | 1.92 | 1.97 | 0/0.5 | 1.73 | 1.97 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Initial | 1.89 | 3.30 | 3.15 | 1.89 | 3.30 | 3.15 | 1.83 | 2.5 | 1.87 | 1.83 | 2.5 | 1.87 | 1.89 | 0.5 | 1.81 | 1.89 | 0.5 | 1.81 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.75 | 3.60 | 3.75 | 1.85 | 3.40 | 3.40 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | 1.88 | 0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.3 | 1.5 | Goal | 0.7 |
| 3.3 | Loss | 1 | 2.3 | Loss | 1.7 |
| 10.3 | Shot(OT) | 8.7 | 12.6 | Shot(OT) | 13.6 |
| 2 | Corner | 3.7 | 3.6 | Corner | 3.9 |
| 2.3 | Yellow Card | 2 | 2.7 | Yellow Card | 2.8 |
| 15 | Fouls | 14 | 15 | Fouls | 14 |
| 52% | Possession | 45.3% | 50.2% | Possession | 42.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Ironi Modiin ( 49 Matches) | Hapoel Acre FC ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 1 | 3 |
| HT-D / FT-W | 1 | 3 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 6 | 5 | 10 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 3 |
| HT-D / FT-L | 1 | 6 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-L | 9 | 8 | 8 | 5 |
Hapoel Kfar Saba
Maccabi Bnei Raina
Kafr Qasim
Hapoel Afula