ทีเด็ดบอล Hapoel Kfar Saba vs Maccabi Bnei Raina
‹ คู่ก่อนหน้าVeles vs KAMAZ Naberezhnye Chelny · จ. 9 พ.ย. 23:30 น. คู่ที่ 15 / 36เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Ironi Modiin vs Hapoel Acre FC · อ. 10 พ.ย. 00:00 น.
Israel Leumit League
🕒 10-11-2026 00:00 น.
Hapoel Kfar Sabaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ11.4📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 15 / 3600:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVSHapoel Kfar SabaMaccabi Bnei Rainaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ41% @2.9359% @2.01สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.79
Maccabi Bnei Rainaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Kfar Sabaรอง 0/-0.5 @1.96การ์ดยิงดุ🔥11.4Hapoel Kfar Sabaการ์ดรับหลวม🕳️6.6Maccabi Bnei Rainaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMaccabi Bnei Rainaต่อ 0/-0.5 @1.79พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.6 vs 10.8Maccabi Bnei Rainaการ์ดรับหลวม🕳️10.8Hapoel Kfar Sabaการ์ดยิงดุ🔥11.4Maccabi Bnei Rainaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.93พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.9ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Hapoel Kfar Sabaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ11.4
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 15 / 3600:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVS
Hapoel Kfar SabaMaccabi Bnei Raina
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
41% @2.9359% @2.01
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.79
Maccabi Bnei Rainaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Kfar Saba
รอง 0/-0.5 @1.96
การ์ดยิงดุ🔥11.4Hapoel Kfar Saba
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Maccabi Bnei Raina
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMaccabi Bnei Raina
ต่อ 0/-0.5 @1.79
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.6 vs 10.8Maccabi Bnei Raina
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Hapoel Kfar Saba
การ์ดยิงดุ🔥11.4Maccabi Bnei Raina
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.93
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.9ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hapoel Kfar Saba vs Maccabi Bnei Raina
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMaccabi Bnei Raina ต่อ 0/-0.5 @1.79การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.93การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMaccabi Bnei Rainaโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 7 · 17a · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Maccabi Bnei Raina · บิลหลัก 1X2 @2.01
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Maccabi Bnei Raina ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.01 · ควรเป็น @1.98 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Maccabi Bnei Raina 14 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Maccabi Bnei Raina ต่อ 0/-0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 25%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Maccabi Bnei Raina · คาดสกอร์ 1.6 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Maccabi Bnei Raina ชนะ 1 ลูก21%
Maccabi Bnei Raina ชนะ 2 ลูก13%
Maccabi Bnei Raina ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ25%
Hapoel Kfar Saba ชนะ 1 ลูก15%
Hapoel Kfar Saba ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Maccabi Bnei Raina ชนะ44%
Maccabi Bnei Raina ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Maccabi Bnei Raina คลีนชีท20%
Hapoel Kfar Saba ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hapoel Kfar Saba ไม่แพ้56%
Maccabi Bnei Raina ไม่แพ้69%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)44%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%2-18%2-27%0-16%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Maccabi Bnei Raina)
- โอกาส Maccabi Bnei Raina ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- Maccabi Bnei Raina ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Hapoel Kfar Saba เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Hapoel Kfar Saba ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Hapoel Kfar Saba ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hapoel Kfar Saba
พ1-2พ0-2พ2-4ช4-0ช2-0ช3-0
Maccabi Bnei Raina
พ1-2พ1-2ส0-0ส1-1ช6-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hapoel Kfar Sabaยิง 1.9 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Maccabi Bnei Rainaยิง 1.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hapoel Kfar Saba
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 21
Maccabi Bnei Raina
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Kfar Saba
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Maccabi Bnei Raina
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Kfar Saba
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Maccabi Bnei Raina
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Hapoel Kfar Saba ชนะ 1เสมอ 1Maccabi Bnei Raina ชนะ 1
- 29-04-2022Maccabi Bnei Raina2 - 0Hapoel Kfar Saba
- 21-01-2022Maccabi Bnei Raina0 - 2Hapoel Kfar Saba
- 01-10-2021Hapoel Kfar Saba1 - 1Maccabi Bnei Raina
คู่อื่นใน Leumit League 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.86 | 3.30 | 2.01 | 1.83 | 2.5/3 | 1.87 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.86 | 3.30 | 2.01 | 1.83 | 2.5/3 | 1.87 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.78 | ||
| Bet365 | Initial | 3.00 | 3.50 | 2.00 | 2.03 | 3 | 1.78 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.00 | 3.50 | 2.00 | 2.03 | 3 | 1.78 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.94 | 3.58 | 2.07 | 1.98 | 3 | 1.78 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.93 | 3.54 | 2.12 | 1.82 | 2.5/3 | 1.98 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 3.15 | 3.70 | 2.10 | 1.97 | 3 | 1.77 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Live | 3.15 | 3.60 | 2.10 | 1.83 | 2.5/3 | 1.89 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| pinnacle | Initial | 2.61 | 3.16 | 2.47 | 1.88 | 2.5/3 | 1.85 | 1.93 | 0 | 1.82 | |
| Live | 3.18 | 3.42 | 2.09 | 1.87 | 2.5/3 | 1.92 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 3.14 | 3.65 | 2.02 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 2.35 | 0 | 1.53 | |
| Live | 3.12 | 3.32 | 2.05 | 1.81 | 2.5/3 | 1.85 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.79 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ISR D2-9] Hapoel Kfar Saba | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 0 | 7 | 20 | 24 | 15 | 9 | 41.7% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 8 | 10 | 6 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 0 | 4 | 12 | 14 | 9 | 7 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 8 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 3 | 4 | 9 | 7 | 18 | 7 | 41.7% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 3 | 8 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 4 | 4 | 10 | 5 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 4 | 10 | 50.0% |
| [ISR D2-8] Maccabi Bnei Raina | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 3 | 4 | 21 | 15 | 18 | 8 | 41.7% |
| Home Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 10 | 14 | 5 | 11 | 14.3% |
| Away Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 11 | 1 | 13 | 3 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 10 | 6 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 5 | 4 | 11 | 9 | 14 | 10 | 25.0% |
| Home Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 5 | 9 | 5 | 13 | 14.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 6 | 0 | 9 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Hapoel Kfar Saba Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 1 (33%) Draw 1 (33%) Lose 1 (33%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 0% Over 33% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D2 | 29-04-2022 | Maccabi Bnei Raina | 2-0 (0-0) | Hapoel Kfar Saba | 8-3 (1-3) | 1.62 | 3.20 | 5.50 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| ISR D2 | 21-01-2022 | Maccabi Bnei Raina | 0-2 (0-2) | Hapoel Kfar Saba | 8-5 (5-1) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | D |
| ISR D2 | 01-10-2021 | Hapoel Kfar Saba | 1-1 (0-1) | Maccabi Bnei Raina | 3-3 (1-1) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hapoel Kfar Saba Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D2 | 03-11-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 0-3 (0-2) | Hapoel Kfar Saba | 3-9 (3-3) | 2.60 | 3.60 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | D |
| ISR D2 | 23-10-2026 | Hapoel Kfar Saba | 2-0 (1-0) | Hapoel Afula | 3-2 (1-1) | 2.35 | 3.40 | 2.50 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| ISR D2 | 16-10-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 0-4 (0-1) | Hapoel Kfar Saba | 5-6 (4-3) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ISR D2 | 12-10-2026 | Hapoel Kfar Saba | 2-4 (1-2) | Ashdod MS | 2-3 (2-2) | 6.00 | 4.20 | 1.40 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | O |
| ISR D2 | 01-10-2026 | Kiryat Yam SC | 2-0 (1-0) | Hapoel Kfar Saba | 5-1 (3-1) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| ISR D2 | 28-09-2026 | Hapoel Kfar Saba | 1-2 (1-1) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 6-7 (4-6) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | D | D |
| ISR D2 | 17-09-2026 | Kafr Qasim | 4-2 (1-0) | Hapoel Kfar Saba | 6-3 (5-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ISR D2 | 10-09-2026 | Hapoel Kfar Saba | 2-0 (2-0) | Maccabi Kiryat Gat | 5-5 (3-1) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| ISR D2 | 06-09-2026 | Hapoel Raanana | 6-1 (2-0) | Hapoel Kfar Saba | 0-6 (0-4) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| ISR D2 | 30-08-2026 | Maccabi Herzliya | 0-2 (0-1) | Hapoel Kfar Saba | 6-2 (2-2) | 1.85 | 3.70 | 3.30 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| ISR D2 | 23-08-2026 | Hapoel Kfar Saba | 1-4 (0-0) | Ironi Modiin | 5-1 (2-0) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ISR D2 | 18-08-2026 | Hapoel Rishon Lezion | 2-0 (0-0) | Hapoel Kfar Saba | 6-5 (5-1) | 2.15 | 3.50 | 2.88 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| ISR LLTTC | 11-08-2026 | Hapoel Kfar Saba | 1-1 (1-0) | Kiryat Yam SC | 4-9 (3-3) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ISR LLTTC | 07-08-2026 | Hapoel Kfar Saba | 5-1 (2-0) | Hapoel Raanana | 6-9 (5-4) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR LLTTC | 04-08-2026 | Maccabi Herzliya | 5-3 (2-1) | Hapoel Kfar Saba | 4-5 (3-2) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| ISR LLTTC | 31-07-2026 | Hapoel Kfar Saba | 3-1 (2-1) | Hapoel Afula | 2-6 (1-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 21-07-2026 | Maccabi Haifa | 5-0 (3-0) | Hapoel Kfar Saba | 3-2 (2-1) | 1.36 | 4.50 | 6.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Hapoel Kfar Saba | 2-2 (1-1) | Maccabi Kabilio Jaffa | 4-4 (3-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| ISR D2 | 25-05-2026 | Hapoel Kfar Saba | 1-1 (1-0) | Hapoel Ramat Gan | 5-4 (1-3) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| ISR D2 | 20-05-2026 | Maccabi Herzliya | 1-1 (1-1) | Hapoel Kfar Saba | 2-5 (0-4) | 1.38 | 4.33 | 6.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| No Data |
| Maccabi Bnei Raina Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D2 | 30-10-2026 | Maccabi Bnei Raina | 1-1 (1-0) | Maccabi Herzliya | 3-5 (2-1) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| ISR D2 | 23-10-2026 | Ironi Modiin | 0-6 (0-4) | Maccabi Bnei Raina | 1-1 (1-0) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| ISR D2 | 19-10-2026 | Maccabi Bnei Raina | 1-1 (1-1) | Hapoel Rishon Lezion | 6-5 (6-1) | 2.50 | 3.50 | 2.35 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| ISR D2 | 09-10-2026 | Hapoel Acre FC | 0-0 (0-0) | Maccabi Bnei Raina | 3-9 (1-4) | 7.00 | 4.75 | 1.33 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | U |
| ISR D2 | 01-10-2026 | Maccabi Bnei Raina | 1-2 (0-1) | Hapoel Kfar Shalem | 8-3 (6-1) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| ISR D2 | 28-09-2026 | Maccabi Bnei Raina | 1-2 (1-2) | Hapoel Raanana | 6-3 (1-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ISR D2 | 17-09-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 0-2 (0-0) | Maccabi Bnei Raina | 1-6 (0-5) | 3.25 | 3.50 | 1.91 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| ISR D2 | 10-09-2026 | Maccabi Bnei Raina | 4-2 (1-2) | Hapoel Afula | 3-5 (3-1) | 1.95 | 3.30 | 3.30 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| ISR D2 | 06-09-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 1-2 (0-2) | Maccabi Bnei Raina | 7-4 (3-2) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| ISR D2 | 31-08-2026 | Maccabi Bnei Raina | 1-2 (0-2) | Ashdod MS | 8-3 (3-2) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ISR D2 | 23-08-2026 | Kiryat Yam SC | 0-1 (0-0) | Maccabi Bnei Raina | 6-2 (2-1) | 1.70 | 3.60 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| ISR D2 | 18-08-2026 | Maccabi Bnei Raina | 1-4 (1-1) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 1-4 (1-3) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ISR LLTTC | 11-08-2026 | Hapoel Afula | 0-2 (0-0) | Maccabi Bnei Raina | 3-4 (1-2) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| ISR LLTTC | 07-08-2026 | Maccabi Bnei Raina | 1-1 (1-0) | Maccabi Ahi Nazareth | 4-9 (1-1) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| ISR LLTTC | 04-08-2026 | Kiryat Yam SC | 3-1 (1-0) | Maccabi Bnei Raina | 6-11 (3-5) | 3.20 | 3.25 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| ISR LLTTC | 31-07-2026 | Maccabi Bnei Raina | 0-0 (0-0) | Hapoel Acre FC | - | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Naprzod Jedrzejow | 0-5 (0-1) | Maccabi Bnei Raina | - | W | ||||||||
| ISR D1 | 19-05-2026 | Maccabi Bnei Raina | 1-4 (0-1) | Maccabi Netanya | 6-3 (3-2) | 3.80 | 3.80 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| ISR D1 | 14-05-2026 | Ironi Tiberias | 1-0 (1-0) | Maccabi Bnei Raina | 1-11 (1-3) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| ISR D1 | 10-05-2026 | Maccabi Bnei Raina | 1-1 (1-0) | Hapoel Kiryat Shmona | 5-3 (1-0) | 2.75 | 3.10 | 2.35 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D2 | 28-11 | Away | Hapoel Kfar Shalem | 18 Days |
| ISR D2 | 05-12 | Home | Hapoel Acre FC | 25 Days |
| ISR D2 | 12-12 | Home | Hapoel Rishon Lezion | 32 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D2 | 28-11 | Home | Maccabi Kiryat Gat | 18 Days |
| ISR D2 | 05-12 | Away | Kafr Qasim | 25 Days |
| ISR D2 | 12-12 | Away | Bnei Yehuda Tel Aviv | 32 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.35 | 2.20 | 2.52 | 3.35 | 2.20 | 2.52 | 2.03 | 1/1.5 | 1.67 | 2.03 | 1/1.5 | 1.67 | 1.63 | 0/-0.5 | 2.07 | 1.63 | 0/-0.5 | 2.07 | |
| Initial | 2.86 | 3.30 | 2.01 | 2.86 | 3.30 | 2.01 | 1.83 | 2.5/3 | 1.87 | 1.83 | 2.5/3 | 1.87 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.78 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.00 | 3.50 | 2.00 | 3.00 | 3.50 | 2.00 | 2.03 | 3 | 1.78 | 2.03 | 3 | 1.78 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.98 | 9 | 1.83 | Live | 1.98 | 9 | 1.83 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 2.7 | 1.9 | Goal | 1.9 |
| 0 | Loss | 0.7 | 1.8 | Loss | 1.1 |
| 12 | Shot(OT) | 16.7 | 13.8 | Shot(OT) | 11.4 |
| 6 | Corner | 3.3 | 4.3 | Corner | 5.4 |
| 2.3 | Yellow Card | 2 | 2.5 | Yellow Card | 2.7 |
| 44% | Fouls | 50% | 47% | Fouls | 55.1% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Hapoel Kfar Saba ( 49 Matches) | Maccabi Bnei Raina ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 9 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-W | 3 | 0 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 3 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 5 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 4 | 5 | 3 | 0 |
Ironi Modiin
Hapoel Acre FC
Kafr Qasim
Hapoel Afula