ทีเด็ดบอล Hapoel Petah Tikva vs Hapoel Ramat Gan
‹ คู่ก่อนหน้าFA 2000 vs VSK Arhus · ส. 7 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 180 / 290เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Arsenal Tula vs Chelyabinsk · ส. 7 พ.ย. 20:00 น.
Israel Premier League
🕒 07-11-2026 20:00 น.
Hapoel Petah Tikvaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.2⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 180 / 29020:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 67% ★แพงเกินจริงVSHapoel Petah TikvaHapoel Ramat Ganใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ52% @2.2948% @2.52สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.98
Hapoel Ramat Ganทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Petah Tikvaต่อ 0 @1.78กองกลาง🎯47% vs 42%Hapoel Petah Tikvaการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนHapoel Ramat Ganรอง 0 @1.98JOKERราคาคุ้มเกินจริง83Hapoel Ramat Gan ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 4.2Hapoel Ramat Ganแนวรับ🛡️5.4 vs 12.6Hapoel Ramat Ganการ์ดรับหลวม🕳️12.6Hapoel Petah Tikvaการ์ดยิงดุ🔥12.0Hapoel Ramat Ganการ์ด 6 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.93พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Hapoel Petah Tikvaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.2
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 180 / 29020:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 67% ★แพงเกินจริงVS
Hapoel Petah TikvaHapoel Ramat Gan
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
52% @2.2948% @2.52
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.98
Hapoel Ramat Ganทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Petah Tikva
ต่อ 0 @1.78
กองกลาง🎯47% vs 42%Hapoel Petah Tikva
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนHapoel Ramat Gan
รอง 0 @1.98
JOKERราคาคุ้มเกินจริง83Hapoel Ramat Gan ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 4.2Hapoel Ramat Gan
แนวรับ🛡️5.4 vs 12.6Hapoel Ramat Gan
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Hapoel Petah Tikva
การ์ดยิงดุ🔥12.0Hapoel Ramat Gan
การ์ด 6 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.93
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hapoel Petah Tikva vs Hapoel Ramat Gan
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนHapoel Ramat Gan รอง 0 @1.98การ์ด 6 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHapoel Petah Tikvaโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hapoel Petah Tikva · บิลหลัก 1X2 @2.29
ความเสี่ยงของบิล67%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Hapoel Petah Tikva ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.29 · ควรเป็น @2.67 (-14%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hapoel Petah Tikva 3 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Hapoel Petah Tikva ต่อ 0
ได้ 33%คืนทุน 25%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 10%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hapoel Petah Tikva · คาดสกอร์ 0.9 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hapoel Petah Tikva ชนะ 1 ลูก22%
Hapoel Petah Tikva ชนะ 2 ลูก8%
Hapoel Petah Tikva ชนะ 3 ลูกขึ้นไป2%
เสมอ25%
Hapoel Ramat Gan ชนะ 1 ลูก17%
Hapoel Ramat Gan ชนะ 2 ลูกขึ้นไป26%
สรุป
Hapoel Petah Tikva ชนะ33%
Hapoel Petah Tikva ไม่แพ้58%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป10%
Hapoel Petah Tikva คลีนชีท14%
Hapoel Ramat Gan ยิงไม่ได้42%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hapoel Petah Tikva ไม่แพ้58%
Hapoel Ramat Gan ไม่แพ้67%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-112%0-211%1-110%1-210%0-37%1-36%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hapoel Petah Tikva)
- โอกาส Hapoel Petah Tikva ชนะ 33% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 58%
- Hapoel Ramat Gan ยิงไม่ได้เลย 42%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.29 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.67 (14%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Hapoel Petah Tikva ยิงเฉลี่ยแค่ 0.7 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Hapoel Ramat Gan รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Hapoel Ramat Gan เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Hapoel Ramat Gan ชนะ 42%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hapoel Petah Tikva
พ0-2พ0-3ส1-1พ0-2พ0-1พ1-2
Hapoel Ramat Gan
ช2-0พ0-1พ0-4ช2-0พ1-2พ0-5
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hapoel Petah Tikvaยิง 0.4 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Hapoel Ramat Ganยิง 1.0 · เสีย 2.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hapoel Petah Tikva
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 13
Hapoel Ramat Gan
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Petah Tikva
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Hapoel Ramat Gan
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Petah Tikva
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
Hapoel Ramat Gan
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Hapoel Petah Tikva ชนะ 2เสมอ 4Hapoel Ramat Gan ชนะ 2
- 30-07-2026Hapoel Ramat Gan2 - 1Hapoel Petah Tikva
- 05-05-2025Hapoel Ramat Gan0 - 1Hapoel Petah Tikva
- 04-03-2025Hapoel Ramat Gan1 - 2Hapoel Petah Tikva
- 30-10-2024Hapoel Petah Tikva1 - 1Hapoel Ramat Gan
- 24-02-2023Hapoel Petah Tikva0 - 1Hapoel Ramat Gan
- 04-11-2022Hapoel Ramat Gan1 - 1Hapoel Petah Tikva
- 25-02-2022Hapoel Ramat Gan0 - 0Hapoel Petah Tikva
- 26-11-2021Hapoel Petah Tikva1 - 1Hapoel Ramat Gan
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.28 | 3.35 | 2.41 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.80 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.28 | 3.35 | 2.41 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.80 | 0 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 2.30 | 3.30 | 2.63 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.75 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.30 | 3.30 | 2.63 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.75 | 0 | 2.05 | ||
| Easybet | Initial | 2.50 | 3.40 | 2.50 | 1.96 | 2.5/3 | 1.80 | 1.89 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.44 | 3.40 | 2.50 | 1.98 | 2.5/3 | 1.81 | 1.84 | 0 | 1.94 | ||
| Vcbet | Initial | 2.63 | 3.40 | 2.38 | 1.99 | 2.5/3 | 1.83 | 2.01 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.45 | 3.40 | 2.55 | 1.99 | 2.5/3 | 1.83 | 1.86 | 0 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 2.55 | 3.32 | 2.48 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.91 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.43 | 3.37 | 2.56 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 1.84 | 0 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 2.65 | 3.45 | 2.40 | 2.01 | 2.5/3 | 1.82 | 2.09 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.45 | 3.45 | 2.65 | 1.94 | 2.5/3 | 1.79 | 1.83 | 0 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 2.39 | 3.35 | 2.83 | 1.78 | 2.5 | 1.98 | 2.06 | 0/0.5 | 1.74 | |
| Live | 2.59 | 3.59 | 2.59 | 2.02 | 2.5/3 | 1.81 | 1.92 | 0 | 1.92 | ||
| Willhill | Initial | 2.50 | 3.40 | 2.38 | 1.80 | 2.5 | 1.95 | 1.91 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.40 | 3.40 | 2.40 | 1.73 | 2.5 | 2.00 | 1.85 | 0 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 2.40 | 3.40 | 2.65 | 1.70 | 2.5 | 1.95 | 2.30 | 0.5 | 1.50 | |
| Live | 2.45 | 3.30 | 2.65 | 1.70 | 2.5 | 1.95 | 2.30 | 0.5 | 1.50 | ||
| 1xBet | Initial | 2.65 | 3.50 | 2.40 | 1.93 | 2.5/3 | 1.79 | 1.95 | 0 | 1.76 | |
| Live | 2.51 | 3.44 | 2.52 | 1.96 | 2.5/3 | 1.78 | 1.86 | 0 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.75 | AH: | 0 | Away | 2.05 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ISR D1-14] Hapoel Petah Tikva | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 1 | 7 | 4 | 14 | 4 | 14 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 2 | 10 | 0 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 11 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 4 | 4 | 1 | 5 | 7 | 11 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 0 | 4 | 2 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 5 | 2 | 0.0% |
| [ISR D1-12] Hapoel Ramat Gan | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 0 | 7 | 7 | 20 | 6 | 12 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 13 | 3 | 14 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 7 | 3 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 12 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 4 | 4 | 2 | 8 | 7 | 13 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 4 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 7 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Hapoel Petah Tikva Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 20% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR LATTC | 30-07-2026 | Hapoel Ramat Gan | 2-1 (0-1) | Hapoel Petah Tikva | 9-3 (4-2) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| ISR D2 | 05-05-2025 | Hapoel Ramat Gan | 0-1 (0-0) | Hapoel Petah Tikva | 6-5 (1-3) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| ISR D2 | 04-03-2025 | Hapoel Ramat Gan | 1-2 (0-0) | Hapoel Petah Tikva | 4-2 (1-1) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| ISR D2 | 30-10-2024 | Hapoel Petah Tikva | 1-1 (1-1) | Hapoel Ramat Gan | 7-1 (5-0) | 1.95 | 2.90 | 3.90 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| ISR D2 | 24-02-2023 | Hapoel Petah Tikva | 0-1 (0-1) | Hapoel Ramat Gan | 2-3 (0-2) | 1.65 | 3.20 | 5.25 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ISR D2 | 04-11-2022 | Hapoel Ramat Gan | 1-1 (1-1) | Hapoel Petah Tikva | 4-7 (2-3) | 3.75 | 3.00 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | D |
| ISR D2 | 25-02-2022 | Hapoel Ramat Gan | 0-0 (0-0) | Hapoel Petah Tikva | 4-3 (2-2) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| ISR D2 | 26-11-2021 | Hapoel Petah Tikva | 1-1 (1-1) | Hapoel Ramat Gan | 7-1 (4-1) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | D |
| ISR D2 | 12-02-2021 | Hapoel Petah Tikva | 1-0 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 5-4 (2-1) | 2.75 | 2.88 | 2.50 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| ISR D2 | 03-11-2020 | Hapoel Ramat Gan | 2-0 (1-0) | Hapoel Petah Tikva | 4-6 (1-5) | 1.85 | 3.10 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 18-05-2020 | Hapoel Ramat Gan | 0-0 (0-0) | Hapoel Petah Tikva | 3-1 (0-1) | 2.25 | 3.50 | 2.62 | D | 2.02 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ISR D2 | 28-02-2020 | Hapoel Ramat Gan | 1-2 (0-2) | Hapoel Petah Tikva | 4-4 (0-2) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ISR D2 | 08-11-2019 | Hapoel Petah Tikva | 1-0 (1-0) | Hapoel Ramat Gan | 2-8 (1-2) | 2.20 | 3.25 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ISR LLTTC | 18-08-2019 | Hapoel Petah Tikva | 1-1 (1-0) | Hapoel Ramat Gan | 3-4 (2-0) | 2.70 | 3.10 | 2.50 | D | 1.92 | 0 | 1.88 | D | U |
| ISR D2 | 28-12-2018 | Hapoel Ramat Gan | 2-1 (0-1) | Hapoel Petah Tikva | 4-3 (3-2) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 2.15 | 0.5 | 1.68 | L | O |
| ISR D2 | 30-08-2018 | Hapoel Petah Tikva | 1-0 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 5-9 (5-5) | 2.50 | 3.00 | 2.62 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| ISR D2 | 27-04-2018 | Hapoel Petah Tikva | 2-1 (2-0) | Hapoel Ramat Gan | 1-7 (1-1) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | W | 1.82 | 0 | 1.98 | W | O |
| ISR D2 | 02-02-2018 | Hapoel Petah Tikva | 0-0 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 4-6 (0-2) | 2.37 | 3.00 | 2.75 | D | 1.92 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| ISR D2 | 25-09-2017 | Hapoel Ramat Gan | 1-1 (1-0) | Hapoel Petah Tikva | 6-2 (1-1) | 2.37 | 3.20 | 2.62 | D | 2.02 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ISR LLTTC | 09-08-2017 | Hapoel Petah Tikva | 0-2 (0-1) | Hapoel Ramat Gan | 3-5 (0-1) | 2.20 | 3.25 | 2.87 | L | 1.68 | 0 | 2.15 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hapoel Petah Tikva Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 1 (10%) Lose 8 (80%) 0.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 31-10-2026 | Hapoel Haifa | 2-1 (1-0) | Hapoel Petah Tikva | 7-4 (2-2) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| ISR D1 | 26-10-2026 | Hapoel Petah Tikva | 0-1 (0-1) | Beitar Jerusalem | 0-2 (0-1) | 6.00 | 4.20 | 1.42 | L | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | W | U |
| ISR D1 | 17-10-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 2-0 (1-0) | Hapoel Petah Tikva | 3-11 (2-6) | 2.63 | 3.10 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| ISR D1 | 10-10-2026 | Hapoel Petah Tikva | 1-1 (0-0) | Maccabi Netanya | 1-5 (1-2) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| ISR D1 | 18-09-2026 | Hapoel Tel Aviv | 3-0 (2-0) | Hapoel Petah Tikva | 8-1 (3-1) | 1.40 | 4.00 | 6.50 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| ISR D1 | 14-09-2026 | Hapoel Petah Tikva | 0-2 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | 4-5 (0-2) | 5.50 | 4.10 | 1.44 | L | 2.03 | -1 | 1.78 | L | U |
| ISR D1 | 06-09-2026 | Maccabi Haifa | 2-1 (0-0) | Hapoel Petah Tikva | 4-4 (2-3) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| ISR D1 | 30-08-2026 | Hapoel Petah Tikva | 1-0 (1-0) | Hapoel Jerusalem | 1-3 (0-1) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| ISR D1 | 23-08-2026 | Ironi Tiberias | 1-0 (0-0) | Hapoel Petah Tikva | 0-7 (0-3) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| ISR LATTC | 16-08-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 1-0 (0-0) | Hapoel Petah Tikva | 3-4 (0-1) | 2.88 | 3.00 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| ISR LATTC | 10-08-2026 | Hapoel Jerusalem | 3-1 (0-0) | Hapoel Petah Tikva | 2-4 (0-1) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ISR LATTC | 05-08-2026 | Hapoel Petah Tikva | 0-2 (0-1) | Maccabi Netanya | 1-6 (0-3) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ISR LATTC | 30-07-2026 | Hapoel Ramat Gan | 2-1 (0-1) | Hapoel Petah Tikva | 9-3 (4-2) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| ISR LATTC | 26-07-2026 | Hapoel Petah Tikva | 1-0 (0-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 4-2 (1-1) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 20-07-2026 | Hapoel Petah Tikva | 1-1 (1-0) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 2-7 (1-5) | D | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Sportist Svoge | 2-1 (2-0) | Hapoel Petah Tikva | - | L | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | Spartak Pleven | 0-2 (0-1) | Hapoel Petah Tikva | 4-4 (4-1) | W | ||||||||
| INT CF | 09-07-2026 | Hapoel Rishon Lezion | 0-0 (0-0) | Hapoel Petah Tikva | 1-2 (1-2) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | D | 1.78 | -1 | 2.03 | L | U |
| ISR D1 | 23-05-2026 | Hapoel Petah Tikva | 2-2 (1-1) | Maccabi Tel Aviv | 2-8 (1-4) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | W | O |
| ISR D1 | 20-05-2026 | Hapoel Petah Tikva | 0-0 (0-0) | Beitar Jerusalem | 3-20 (1-10) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | D | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | U |
| No Data |
| Hapoel Ramat Gan Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 03-11-2026 | Hapoel Ramat Gan | 0-5 (0-3) | Maccabi Tel Aviv | 2-7 (2-3) | 9.00 | 5.50 | 1.22 | L | 1.98 | -1.5/2 | 1.83 | L | O |
| ISR D1 | 24-10-2026 | Hapoel Ramat Gan | 1-2 (0-2) | Maccabi Petah Tikva FC | 5-2 (2-1) | 2.35 | 3.40 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| ISR D1 | 17-10-2026 | Hapoel Haifa | 0-2 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 4-0 (1-0) | 1.60 | 3.75 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ISR D1 | 12-10-2026 | Hapoel Ramat Gan | 0-4 (0-2) | Beitar Jerusalem | 6-6 (1-5) | 5.75 | 4.20 | 1.42 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | O |
| ISR D1 | 19-09-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 1-0 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 4-5 (1-2) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| ISR D1 | 14-09-2026 | Hapoel Ramat Gan | 2-0 (2-0) | Maccabi Netanya | 3-9 (2-6) | 4.75 | 3.80 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| ISR D1 | 08-09-2026 | Hapoel Tel Aviv | 4-0 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 7-5 (3-0) | 1.40 | 4.00 | 6.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| ISR D1 | 30-08-2026 | Hapoel Ramat Gan | 1-2 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | 6-9 (3-4) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | D | O |
| ISR D1 | 23-08-2026 | Maccabi Haifa | 2-1 (1-0) | Hapoel Ramat Gan | 3-4 (1-0) | 1.40 | 4.50 | 5.75 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | D |
| ISR LATTC | 18-08-2026 | Hapoel Ramat Gan | 3-3 (1-2) | Beitar Jerusalem | 1-5 (0-3) | 5.00 | 4.20 | 1.48 | D | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| ISR LATTC | 10-08-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 2-1 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 6-3 (3-1) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| ISR LATTC | 06-08-2026 | Hapoel Ramat Gan | 2-2 (1-1) | Hapoel Jerusalem | 3-5 (2-2) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| ISR LATTC | 03-08-2026 | Maccabi Netanya | 2-3 (1-1) | Hapoel Ramat Gan | 5-3 (2-1) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| ISR LATTC | 30-07-2026 | Hapoel Ramat Gan | 2-1 (0-1) | Hapoel Petah Tikva | 9-3 (4-2) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Hapoel Ramat Gan | 0-4 (0-2) | Paksi SE Honlapja | - | L | ||||||||
| ISR D2 | 25-05-2026 | Hapoel Kfar Saba | 1-1 (1-0) | Hapoel Ramat Gan | 5-4 (1-3) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| ISR D2 | 20-05-2026 | Hapoel Ramat Gan | 2-1 (1-0) | Hapoel Rishon Lezion | 6-3 (2-2) | 1.48 | 4.00 | 5.50 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| ISR D2 | 15-05-2026 | Hapoel Ramat Gan | 2-1 (1-1) | Hapoel Kfar Shalem | 0-7 (0-1) | 1.83 | 3.60 | 3.50 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | D |
| ISR D2 | 08-05-2026 | Maccabi Herzliya | 0-3 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 3-7 (3-5) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ISR D2 | 05-05-2026 | Hapoel Ramat Gan | 1-1 (0-1) | Maccabi Petah Tikva FC | 5-5 (0-4) | 3.75 | 3.80 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D1 | 29-11 | Away | Maccabi Tel Aviv | 21 Days |
| ISR D1 | 02-12 | Away | Maccabi Petah Tikva FC | 24 Days |
| ISR D1 | 05-12 | Home | Hapoel Kiryat Shmona | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D1 | 28-11 | Home | Hapoel Kiryat Shmona | 21 Days |
| ISR D1 | 02-12 | Away | Ironi Tiberias | 24 Days |
| ISR D1 | 05-12 | Home | Hapoel Jerusalem | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.86 | 2.15 | 2.98 | 2.86 | 2.15 | 2.98 | 1.68 | 1 | 2.02 | 1.68 | 1 | 2.02 | 1.81 | 0 | 1.89 | 1.81 | 0 | 1.89 | |
| Initial | 2.28 | 3.35 | 2.41 | 2.28 | 3.35 | 2.41 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.80 | 0 | 1.90 | 1.80 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.00 | 2.30 | 3.25 | 3.00 | 2.30 | 3.25 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.78 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.30 | 3.30 | 2.63 | 2.30 | 3.30 | 2.63 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.75 | 0 | 2.05 | 1.75 | 0 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.7 | 0.7 | Goal | 2 |
| 1 | Loss | 1 | 2.1 | Loss | 0.9 |
| 18.3 | Shot(OT) | 14 | 20.9 | Shot(OT) | 13.4 |
| 3.7 | Corner | 3.3 | 4.2 | Corner | 3.1 |
| 1 | Yellow Card | 1.7 | 1.8 | Yellow Card | 2.2 |
| 9 | Fouls | 0 | 10.7 | Fouls | 0 |
| 47% | Possession | 38.7% | 46.6% | Possession | 41.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Hapoel Petah Tikva ( 36 Matches) | Hapoel Ramat Gan ( 0 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 4 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 3 | 4 | 0 | 0 |