ทีเด็ดบอล Hapoel Jerusalem vs Maccabi Haifa
‹ คู่ก่อนหน้าLudogorets Razgrad vs FC Arda Kardzhali · อ. 13 ต.ค. 00:00 น. คู่ที่ 49 / 69เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›BVSC Zuglo vs SOROKSAR · อ. 13 ต.ค. 00:45 น.
Israel Premier League
🕒 13-10-2026 00:30 น.
Hapoel Jerusalemเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 49 / 6900:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 48% ★★แพงเกินจริงVSHapoel JerusalemMaccabi Haifaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ26% @4.4574% @1.54สูง/ต่ำ 3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.98Maccabi Haifaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Jerusalemรอง 1 @1.78พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥12.0Hapoel Jerusalemการ์ดรับหลวม🕳️9.6Maccabi Haifaการ์ดได้ราคา💰6/10Hapoel Jerusalemการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMaccabi Haifaต่อ 1 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯60% vs 47%Maccabi Haifaแนวรับ🛡️9.6 vs 10.8Maccabi Haifaการ์ดรับหลวม🕳️10.8Hapoel Jerusalemการ์ดยิงดุ🔥11.4Maccabi Haifaการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.92JOKERบอลสูง
68สูง 3พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.9ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 12 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.84ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Hapoel Jerusalemเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 49 / 6900:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 48% ★★แพงเกินจริงVS
Hapoel JerusalemMaccabi Haifa
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
26% @4.4574% @1.54
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.98
Maccabi Haifaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Jerusalem
รอง 1 @1.78
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥12.0Hapoel Jerusalem
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Maccabi Haifa
การ์ดได้ราคา💰6/10Hapoel Jerusalem
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMaccabi Haifa
ต่อ 1 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯60% vs 47%Maccabi Haifa
แนวรับ🛡️9.6 vs 10.8Maccabi Haifa
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Hapoel Jerusalem
การ์ดยิงดุ🔥11.4Maccabi Haifa
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.92
JOKERบอลสูง
68สูง 3
68สูง 3พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.9ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 12 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.84
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hapoel Jerusalem vs Maccabi Haifa
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMaccabi Haifa ต่อ 1 @1.98การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.92การ์ด 12 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMaccabi Haifaโอกาสชนะ 57%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Maccabi Haifa · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Maccabi Haifa ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.54 · ควรเป็น @1.70 (-9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Maccabi Haifa 37 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Maccabi Haifa ต่อ 1
ได้ 34%คืนทุน 17%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 34% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Maccabi Haifa · คาดสกอร์ 1.9 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Maccabi Haifa ชนะ 1 ลูก17%
Maccabi Haifa ชนะ 2 ลูก20%
Maccabi Haifa ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ23%
Hapoel Jerusalem ชนะ 1 ลูก12%
Hapoel Jerusalem ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Maccabi Haifa ชนะ52%
Maccabi Haifa ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป34%
Maccabi Haifa คลีนชีท14%
Hapoel Jerusalem ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hapoel Jerusalem ไม่แพ้48%
Maccabi Haifa ไม่แพ้74%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)51%
ยิงได้ทั้งคู่71%
ต่ำ 2.529%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-18%2-18%1-27%2-27%3-15%1-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Maccabi Haifa)
- โอกาส Maccabi Haifa ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- Maccabi Haifa ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Hapoel Jerusalem เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Maccabi Haifa ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.54 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.70 (9%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 34%
- Hapoel Jerusalem ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Hapoel Jerusalem ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hapoel Jerusalem
ช1-0พ2-5พ0-1ช4-2ส2-2ช4-2
Maccabi Haifa
พ0-1ช2-1พ1-3ช2-1ช4-0ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hapoel Jerusalemยิง 2.0 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Maccabi Haifaยิง 1.9 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hapoel Jerusalem
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 23
Maccabi Haifa
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Jerusalem
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Maccabi Haifa
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Jerusalem
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
Maccabi Haifa
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Hapoel Jerusalem ชนะ 1เสมอ 4Maccabi Haifa ชนะ 3
- 18-08-2026Maccabi Haifa0 - 1Hapoel Jerusalem
- 07-02-2026Hapoel Jerusalem1 - 1Maccabi Haifa
- 01-11-2025Maccabi Haifa2 - 2Hapoel Jerusalem
- 18-02-2025Maccabi Haifa3 - 3Hapoel Jerusalem
- 08-11-2024Hapoel Jerusalem0 - 0Maccabi Haifa
- 08-01-2024Maccabi Haifa2 - 1Hapoel Jerusalem
- 04-09-2023Hapoel Jerusalem1 - 2Maccabi Haifa
- 21-05-2023Maccabi Haifa5 - 0Hapoel Jerusalem
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Hapoel Jerusalem@4.45 → @4.450.0%
เสมอ@3.80 → @3.851.3%
ทีมเยือน Maccabi Haifa@1.55 → @1.540.6%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 4.15 | 3.90 | 1.53 | 1.88 | 3 | 1.82 | 1.75 | -1 | 1.95 | |
| Live | 4.15 | 3.90 | 1.53 | 1.88 | 3 | 1.82 | 1.75 | -1 | 1.95 | ||
| Bet365 | Initial | 4.75 | 3.70 | 1.57 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 4.75 | 3.80 | 1.55 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.80 | -1 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 4.90 | 4.10 | 1.54 | 1.94 | 3 | 1.81 | 1.77 | -1 | 1.99 | |
| Live | 4.80 | 4.00 | 1.57 | 1.94 | 3 | 1.83 | 1.79 | -1 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 4.60 | 3.90 | 1.62 | 2.02 | 3 | 1.80 | 2.01 | -0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 4.80 | 4.10 | 1.55 | 1.95 | 3 | 1.86 | 1.81 | -1 | 2.01 | ||
| wewbet | Initial | 4.65 | 3.94 | 1.59 | 1.79 | 2.5/3 | 2.01 | 1.80 | -1 | 2.02 | |
| Live | 4.59 | 4.01 | 1.59 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.81 | -1 | 2.01 | ||
| 18Bet | Initial | 4.90 | 3.80 | 1.62 | 1.92 | 3 | 1.91 | 1.82 | -1 | 2.01 | |
| Live | 4.70 | 4.10 | 1.62 | 1.89 | 3 | 1.84 | 1.77 | -1 | 1.98 | ||
| pinnacle | Initial | 4.34 | 3.98 | 1.66 | 1.94 | 3 | 1.82 | 1.91 | -0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 4.83 | 4.20 | 1.62 | 1.97 | 3 | 1.85 | 1.81 | -1 | 2.03 | ||
| Willhill | Initial | 4.50 | 4.00 | 1.53 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 1.73 | -1 | 2.00 | |
| Live | 4.75 | 4.00 | 1.50 | 1.57 | 2.5 | 2.30 | 2.00 | -0.5/1 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 4.70 | 4.00 | 1.60 | 1.60 | 2.5 | 2.10 | 2.20 | -0.5 | 1.55 | |
| Live | 4.60 | 4.00 | 1.60 | 1.55 | 2.5 | 2.20 | 2.20 | -0.5 | 1.55 | ||
| 1xBet | Initial | 4.95 | 3.90 | 1.63 | 1.61 | 2.5 | 2.13 | 1.45 | -1.5 | 2.43 | |
| Live | 4.91 | 4.20 | 1.57 | 1.64 | 2.5/3 | 2.04 | 1.99 | -0.5/1 | 1.66 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ISR D1-7] Hapoel Jerusalem | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 2 | 1 | 2 | 12 | 12 | 7 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 6 | 7 | 3 | 10 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 5 | 4 | 3 | 33.3% |
| Last 6 | 5 | 2 | 1 | 2 | 12 | 12 | 7 | 40.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 6 | 3 | 13 | 20.0% |
| Home Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 0 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 3 | 3 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 6 | 3 | 20.0% |
| [ISR D1-4] Maccabi Haifa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 4 | 0 | 1 | 12 | 7 | 12 | 4 | 80.0% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 4 | 9 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 3 | 3 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 5 | 4 | 0 | 1 | 12 | 7 | 12 | 80.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 3 | 8 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 3 | 8 | 40.0% |
Head to Head Statistics
| Hapoel Jerusalem Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 10% Draw 10% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR LATTC | 18-08-2026 | Maccabi Haifa | 0-1 (0-0) | Hapoel Jerusalem | 6-0 (2-0) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ISR D1 | 07-02-2026 | Hapoel Jerusalem | 1-1 (1-0) | Maccabi Haifa | 2-9 (2-6) | 6.00 | 3.80 | 1.50 | D | 1.98 | -1 | 1.83 | W | U |
| ISR D1 | 01-11-2025 | Maccabi Haifa | 2-2 (0-0) | Hapoel Jerusalem | 6-4 (2-3) | 1.33 | 5.25 | 7.50 | D | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | O |
| ISR D1 | 18-02-2025 | Maccabi Haifa | 3-3 (0-2) | Hapoel Jerusalem | 12-1 (5-1) | 1.45 | 4.33 | 6.00 | D | 2.05 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| ISR D1 | 08-11-2024 | Hapoel Jerusalem | 0-0 (0-0) | Maccabi Haifa | 4-5 (3-1) | 6.50 | 4.33 | 1.36 | D | 2.00 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| ISR D1 | 08-01-2024 | Maccabi Haifa | 2-1 (2-1) | Hapoel Jerusalem | 2-3 (2-2) | 1.50 | 4.20 | 6.00 | L | 1.85 | 1 | 2.00 | D | O |
| ISR D1 | 04-09-2023 | Hapoel Jerusalem | 1-2 (1-2) | Maccabi Haifa | 4-7 (1-4) | 7.00 | 4.50 | 1.36 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.88 | W | O |
| ISR D1 | 21-05-2023 | Maccabi Haifa | 5-0 (3-0) | Hapoel Jerusalem | 5-2 (4-0) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| ISR D1 | 15-04-2023 | Hapoel Jerusalem | 2-1 (0-0) | Maccabi Haifa | 5-3 (2-2) | 6.50 | 4.00 | 1.44 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.05 | W | O |
| ISR D1 | 16-01-2023 | Maccabi Haifa | 2-1 (2-1) | Hapoel Jerusalem | 7-11 (3-3) | 1.36 | 4.50 | 7.00 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.98 | W | D |
| ISR D1 | 19-09-2022 | Hapoel Jerusalem | 3-0 (2-0) | Maccabi Haifa | 5-11 (5-2) | 6.00 | 4.20 | 1.44 | W | 1.85 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| ISR D1 | 23-01-2022 | Maccabi Haifa | 1-1 (0-0) | Hapoel Jerusalem | 3-7 (1-5) | 1.18 | 6.00 | 10.00 | D | 1.93 | 1.5/2 | 1.93 | W | U |
| ISR CUP | 18-12-2021 | Maccabi Haifa | 2-0 (1-0) | Hapoel Jerusalem | 6-2 (3-0) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | L | 1.73 | 1/1.5 | 2.08 | L | U |
| ISR D1 | 16-10-2021 | Hapoel Jerusalem | 1-4 (1-2) | Maccabi Haifa | 3-3 (2-1) | 8.00 | 4.75 | 1.36 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | O |
| ISR CUP | 03-03-2011 | Maccabi Haifa | 2-1 (1-1) | Hapoel Jerusalem | - | 1.16 | 6.50 | 15.00 | L | 1.73 | 1.5/2 | 2.08 | W | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hapoel Jerusalem Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 19-09-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 2-4 (1-3) | Hapoel Jerusalem | 8-2 (2-1) | 2.45 | 3.10 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| ISR D1 | 15-09-2026 | Ironi Tiberias | 2-2 (1-0) | Hapoel Jerusalem | 5-8 (2-4) | 2.63 | 3.00 | 2.50 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| ISR D1 | 05-09-2026 | Hapoel Jerusalem | 4-2 (0-1) | Hapoel Kiryat Shmona | 3-3 (0-1) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ISR D1 | 30-08-2026 | Hapoel Petah Tikva | 1-0 (1-0) | Hapoel Jerusalem | 1-3 (0-1) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| ISR D1 | 24-08-2026 | Hapoel Jerusalem | 2-5 (1-2) | Maccabi Tel Aviv | 4-4 (0-2) | 5.75 | 4.33 | 1.40 | L | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | O |
| ISR LATTC | 18-08-2026 | Maccabi Haifa | 0-1 (0-0) | Hapoel Jerusalem | 6-0 (2-0) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ISR LATTC | 10-08-2026 | Hapoel Jerusalem | 3-1 (0-0) | Hapoel Petah Tikva | 2-4 (0-1) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ISR LATTC | 06-08-2026 | Hapoel Ramat Gan | 2-2 (1-1) | Hapoel Jerusalem | 3-5 (2-2) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ISR LATTC | 02-08-2026 | Hapoel Jerusalem | 1-0 (0-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 8-0 (7-0) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ISR LATTC | 26-07-2026 | Maccabi Netanya | 3-1 (2-1) | Hapoel Jerusalem | 2-12 (1-4) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Motor Lublin | 2-0 (0-0) | Hapoel Jerusalem | - | L | ||||||||
| INT CF | 13-07-2026 | Hapoel Jerusalem | 4-0 (1-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 2-2 (1-1) | Hapoel Jerusalem | 4-5 (3-4) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| ISR D1 | 19-05-2026 | Hapoel Jerusalem | 0-2 (0-1) | Ironi Tiberias | 9-0 (1-0) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ISR D1 | 14-05-2026 | Ashdod MS | 0-1 (0-1) | Hapoel Jerusalem | 3-2 (3-1) | 2.30 | 3.10 | 2.88 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| ISR D1 | 11-05-2026 | Hapoel Jerusalem | 1-0 (1-0) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 7-1 (4-0) | 1.85 | 3.10 | 4.00 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| ISR D1 | 05-05-2026 | Maccabi Netanya | 1-0 (1-0) | Hapoel Jerusalem | 3-7 (2-1) | 1.73 | 3.40 | 4.10 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ISR D1 | 29-04-2026 | Maccabi Bnei Raina | 0-1 (0-0) | Hapoel Jerusalem | 4-4 | 3.00 | 3.10 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| ISR D1 | 27-04-2026 | Hapoel Jerusalem | 0-0 (0-0) | Hapoel Haifa | 8-5 (2-1) | 2.60 | 3.20 | 2.45 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| ISR D1 | 19-04-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 3-1 (0-0) | Hapoel Jerusalem | 3-5 (2-5) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
| Maccabi Haifa Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 10% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 20-09-2026 | Maccabi Haifa | 3-2 (1-1) | Ironi Tiberias | 6-2 (1-1) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| ISR D1 | 15-09-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 0-4 (0-1) | Maccabi Haifa | 2-6 (1-2) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| ISR D1 | 06-09-2026 | Maccabi Haifa | 2-1 (0-0) | Hapoel Petah Tikva | 4-4 (2-3) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| ISR D1 | 01-09-2026 | Maccabi Tel Aviv | 3-1 (2-0) | Maccabi Haifa | 3-5 (2-2) | 1.73 | 3.70 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ISR D1 | 23-08-2026 | Maccabi Haifa | 2-1 (1-0) | Hapoel Ramat Gan | 3-4 (1-0) | 1.40 | 4.50 | 5.75 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | D |
| ISR LATTC | 18-08-2026 | Maccabi Haifa | 0-1 (0-0) | Hapoel Jerusalem | 6-0 (2-0) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ISR LATTC | 09-08-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 0-1 (0-0) | Maccabi Haifa | 1-12 (0-8) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | U |
| ISR LATTC | 05-08-2026 | Maccabi Haifa | 4-2 (3-1) | Ironi Tiberias | 5-1 (3-0) | 1.67 | 3.70 | 4.10 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ISR LATTC | 29-07-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 3-0 (3-0) | Maccabi Haifa | 3-9 (1-3) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| ISR LATTC | 26-07-2026 | Maccabi Haifa | 2-3 (0-2) | Hapoel Haifa | 7-1 (0-1) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 21-07-2026 | Maccabi Haifa | 5-0 (3-0) | Hapoel Kfar Saba | 3-2 (2-1) | 1.36 | 4.50 | 6.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 14-07-2026 | Kiryat Yam SC | 0-2 (0-1) | Maccabi Haifa | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Maccabi Haifa | 3-3 (1-2) | Paksi SE Honlapja | 2-8 (0-3) | 2.55 | 3.50 | 2.30 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Dundee FC | 1-2 (0-2) | Maccabi Haifa | 5-2 (3-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ISR D1 | 24-05-2026 | Hapoel Beer Sheva | 2-5 (1-2) | Maccabi Haifa | 5-1 | 1.48 | 4.20 | 5.00 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| ISR D1 | 20-05-2026 | Maccabi Haifa | 4-1 (1-1) | Hapoel Tel Aviv | 4-3 (1-0) | 2.40 | 3.40 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ISR D1 | 16-05-2026 | Maccabi Haifa | 1-1 (1-0) | Hapoel Petah Tikva | 3-6 (2-4) | 1.55 | 4.00 | 4.75 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | L | U |
| ISR D1 | 14-05-2026 | Maccabi Tel Aviv | 3-0 (3-0) | Maccabi Haifa | 2-2 | 1.57 | 3.90 | 4.50 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| ISR D1 | 10-05-2026 | Maccabi Haifa | 3-0 (1-0) | Beitar Jerusalem | 5-1 (1-1) | 4.10 | 4.10 | 1.60 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| ISR D1 | 07-05-2026 | Maccabi Haifa | 0-1 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | 3-5 (3-3) | 4.00 | 3.80 | 1.65 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D1 | 18-10 | Away | Hapoel Beer Sheva | 5 Days |
| ISR D1 | 25-10 | Home | Hapoel Tel Aviv | 12 Days |
| ISR D1 | 01-11 | Away | Maccabi Netanya | 19 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D1 | 17-10 | Away | Maccabi Petah Tikva FC | 5 Days |
| ISR D1 | 25-10 | Home | Hapoel Beer Sheva | 12 Days |
| ISR D1 | 01-11 | Away | Hapoel Tel Aviv | 19 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.40 | 2.34 | 2.02 | 4.40 | 2.34 | 2.02 | 1.91 | 1/1.5 | 1.79 | 1.91 | 1/1.5 | 1.79 | 2.02 | 0/-0.5 | 1.68 | 2.02 | 0/-0.5 | 1.68 | |
| Initial | 4.15 | 3.90 | 1.53 | 4.15 | 3.90 | 1.53 | 1.88 | 3 | 1.82 | 1.88 | 3 | 1.82 | 1.75 | -1 | 1.95 | 1.75 | -1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.00 | 2.40 | 2.10 | 5.00 | 2.50 | 2.10 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 2.05 | 0/-0.5 | 1.75 | 2.08 | 0/-0.5 | 1.73 | |
| Live | 4.75 | 3.70 | 1.57 | 4.75 | 3.80 | 1.55 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.95 | 3 | 1.85 | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | 1.80 | -1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.3 | Goal | 3 | 2 | Goal | 1.9 |
| 2 | Loss | 1 | 1.8 | Loss | 1.6 |
| 14.3 | Shot(OT) | 10.7 | 11.6 | Shot(OT) | 11.3 |
| 4.3 | Corner | 5.3 | 4.7 | Corner | 6.3 |
| 3.7 | Yellow Card | 3.3 | 2.3 | Yellow Card | 3 |
| 14 | Fouls | 18 | 13.8 | Fouls | 18.2 |
| 44% | Possession | 62% | 47.4% | Possession | 60.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Hapoel Jerusalem ( 38 Matches) | Maccabi Haifa ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 3 | 9 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 2 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 5 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 4 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-L | 7 | 4 | 1 | 5 |