ทีเด็ดบอล BVSC Zuglo vs SOROKSAR
‹ คู่ก่อนหน้าHapoel Jerusalem vs Maccabi Haifa · อ. 13 ต.ค. 00:30 น. คู่ที่ 51 / 70เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Mladost Lucani vs OFK Beograd · อ. 13 ต.ค. 01:00 น.
Hungary NB Ⅱ
🕒 13-10-2026 00:45 น.
BVSC Zugloเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 51 / 7000:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 50% ★ราคาคุ้มVSBVSC ZugloSOROKSARใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ41% @2.9459% @2.03สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.83SOROKSARทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านBVSC Zugloรอง 0/-0.5 @1.93การ์ดยิงดุ🔥6.0BVSC Zugloการ์ดรับหลวม🕳️6.0SOROKSARการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSOROKSARต่อ 0/-0.5 @1.83แนวรุก🔥18.0 vs 6.0SOROKSARกองกลาง🎯56% vs 46%SOROKSARแนวรับ🛡️6.0 vs 7.2SOROKSARการ์ดรับหลวม🕳️7.2BVSC Zugloการ์ดยิงดุ🔥18.0SOROKSARการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0SOROKSARการ์ดได้ราคา💰7/10SOROKSARการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.89แนวรุก🔥6.0 · 18.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.87ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
BVSC Zugloเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม6.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 51 / 7000:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 50% ★ราคาคุ้ม
VS
BVSC ZugloSOROKSAR
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
41% @2.9459% @2.03
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.83
SOROKSARทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านBVSC Zuglo
รอง 0/-0.5 @1.93
การ์ดยิงดุ🔥6.0BVSC Zuglo
การ์ดรับหลวม🕳️6.0SOROKSAR
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSOROKSAR
ต่อ 0/-0.5 @1.83
แนวรุก🔥18.0 vs 6.0SOROKSAR
กองกลาง🎯56% vs 46%SOROKSAR
แนวรับ🛡️6.0 vs 7.2SOROKSAR
การ์ดรับหลวม🕳️7.2BVSC Zuglo
การ์ดยิงดุ🔥18.0SOROKSAR
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0SOROKSAR
การ์ดได้ราคา💰7/10SOROKSAR
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.89
แนวรุก🔥6.0 · 18.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.87
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์BVSC Zuglo vs SOROKSAR
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSOROKSAR ต่อ 0/-0.5 @1.83การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.89การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSOROKSARโอกาสชนะ 44%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SOROKSAR · บิลหลัก 1X2 @2.03
ความเสี่ยงของบิล50%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา SOROKSAR ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.03 · ควรเป็น @1.80 (+13%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SOROKSAR 14 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป SOROKSAR ต่อ 0/-0.5
ได้ 50%เสียครึ่ง 25%เสีย 26%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SOROKSAR · คาดสกอร์ 1.1 - 2.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SOROKSAR ชนะ 1 ลูก20%
SOROKSAR ชนะ 2 ลูก15%
SOROKSAR ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ25%
BVSC Zuglo ชนะ 1 ลูก16%
BVSC Zuglo ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
SOROKSAR ชนะ50%
SOROKSAR ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
SOROKSAR คลีนชีท34%
BVSC Zuglo ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
BVSC Zuglo ไม่แพ้50%
SOROKSAR ไม่แพ้74%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-210%0-19%0-29%1-37%0-36%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SOROKSAR)
- โอกาส SOROKSAR ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- ราคา @2.03 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.80 (คุ้มกว่า 13%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 50% มากกว่าตลาด (44%)
- SOROKSAR ยิงเฉลี่ย 3.0 ลูก/นัด
- SOROKSAR ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด SOROKSAR ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส BVSC Zuglo ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
BVSC Zuglo
พ0-1พ1-4ช2-0พ0-1ส2-2พ1-2
SOROKSAR
ช1-0ช3-2ช6-0ช3-0ช6-1ส3-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
BVSC Zugloยิง 1.0 · เสีย 1.2 ต่อนัด
SOROKSARยิง 3.0 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
BVSC Zuglo
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 14
SOROKSAR
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
BVSC Zuglo
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
SOROKSAR
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
BVSC Zuglo
25%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 5
SOROKSAR
75%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
BVSC Zuglo ชนะ 1เสมอ 2SOROKSAR ชนะ 4
- 06-04-2026SOROKSAR2 - 1BVSC Zuglo
- 05-10-2025BVSC Zuglo2 - 1SOROKSAR
- 25-05-2025SOROKSAR3 - 3BVSC Zuglo
- 02-02-2025SOROKSAR2 - 0BVSC Zuglo
- 01-12-2024BVSC Zuglo0 - 0SOROKSAR
- 11-02-2024SOROKSAR2 - 1BVSC Zuglo
- 13-08-2023BVSC Zuglo1 - 2SOROKSAR
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน BVSC Zuglo@2.99 → @2.941.7%
เสมอ@3.35 → @3.350.0%
ทีมเยือน SOROKSAR@2.01 → @2.031.2%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.10 | 3.40 | 2.00 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.10 | 3.40 | 2.00 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 3.20 | 3.30 | 2.02 | 1.96 | 2.5 | 1.81 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.78 | |
| Live | 3.20 | 3.40 | 2.00 | 1.96 | 2.5 | 1.81 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 3.15 | 3.19 | 2.06 | 1.96 | 2.5 | 1.78 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.78 | |
| Live | 3.13 | 3.21 | 2.06 | 1.93 | 2.5 | 1.81 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 3.05 | 3.35 | 1.95 | 1.81 | 2.5 | 1.71 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.71 | |
| Live | 3.10 | 3.35 | 2.00 | 1.81 | 2.5 | 1.76 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.72 | ||
| 1xBet | Initial | 3.21 | 3.28 | 2.03 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.75 | |
| Live | 3.18 | 3.32 | 2.03 | 1.86 | 2.5 | 1.81 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HUN D2E-14] BVSC Zuglo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 1 | 5 | 4 | 9 | 4 | 14 | 14.3% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 6 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 3 | 3 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 9 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 3 | 3 | 2 | 4 | 6 | 15 | 14.3% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 16.7% |
| [HUN D2E-1] SOROKSAR | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 6 | 2 | 0 | 23 | 7 | 20 | 1 | 75.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 17 | 5 | 13 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 2 | 7 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 20 | 5 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 4 | 1 | 11 | 7 | 13 | 3 | 37.5% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 6 | 5 | 6 | 8 | 20.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 2 | 7 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 5 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| BVSC Zuglo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 1 (14%) Draw 2 (29%) Lose 4 (57%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (7 games) 29% Home 0% Draw 71% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E | 06-04-2026 | SOROKSAR | 2-1 (1-0) | BVSC Zuglo | 9-3 (6-2) | 2.55 | 3.25 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| HUN D2E | 05-10-2025 | BVSC Zuglo | 2-1 (1-0) | SOROKSAR | 4-3 (2-0) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| HUN D2E | 25-05-2025 | SOROKSAR | 3-3 (2-2) | BVSC Zuglo | 3-11 (2-3) | 1.95 | 3.30 | 3.40 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 02-02-2025 | SOROKSAR | 2-0 (0-0) | BVSC Zuglo | 3-2 (2-1) | 2.50 | 3.10 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| HUN D2E | 01-12-2024 | BVSC Zuglo | 0-0 (0-0) | SOROKSAR | 7-2 (3-1) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| HUN D2E | 11-02-2024 | SOROKSAR | 2-1 (0-1) | BVSC Zuglo | 2-2 (1-1) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| HUN D2E | 13-08-2023 | BVSC Zuglo | 1-2 (0-0) | SOROKSAR | 6-2 (3-0) | 2.80 | 3.40 | 2.50 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| BVSC Zuglo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 13% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E | 20-09-2026 | Szentlorinc SE | 2-1 (1-0) | BVSC Zuglo | 1-11 (0-3) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| HUN Cup | 12-09-2026 | FC Ajka | 2-2 (1-0) | BVSC Zuglo | 10-5 (6-2) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | O |
| HUN D2E | 06-09-2026 | BVSC Zuglo | 0-1 (0-1) | Nagykanizsai TE 1866 | 9-2 (2-2) | 1.80 | 3.40 | 3.90 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| HUN D2E | 29-08-2026 | Diosgyor VTK | 0-2 (0-1) | BVSC Zuglo | 7-2 (3-0) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| HUN D2E | 22-08-2026 | BVSC Zuglo | 1-4 (1-1) | KARCAG SE | 5-1 (2-0) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| HUN D2E | 15-08-2026 | Mezokovesd Zsory | 1-0 (1-0) | BVSC Zuglo | 8-3 (4-2) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| HUN D2E | 08-08-2026 | BVSC Zuglo | 0-1 (0-0) | Kecskemeti TE | 7-7 (4-3) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| HUN D2E | 26-07-2026 | BVSC Zuglo | 0-0 (0-0) | Kazincbarcika | 8-5 (2-1) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | BVSC Zuglo | 3-0 (0-0) | Ujpesti | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | BVSC Zuglo | 1-1 (0-1) | ESMTK Budapest | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Csakvari TK | 0-0 (0-0) | BVSC Zuglo | 1-6 | 2.60 | 3.00 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Gyirmot SE | 0-0 (0-0) | BVSC Zuglo | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Fehervar Videoton | 1-0 (1-0) | BVSC Zuglo | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Kecskemeti TE | 0-1 (0-1) | BVSC Zuglo | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | BVSC Zuglo | 2-2 (2-1) | Dafuji cloth MTE | - | D | ||||||||
| INT CF | 24-06-2026 | BVSC Zuglo | 2-0 (2-0) | Majosi SE | 4-1 (1-1) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| HUN D2E | 17-05-2026 | BVSC Zuglo | 4-1 (2-1) | Budapest Honved | 0-6 (0-2) | 4.00 | 3.40 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| HUN D2E | 10-05-2026 | Dafuji cloth MTE | 1-1 (1-0) | BVSC Zuglo | 5-2 (3-2) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| HUN D2E | 03-05-2026 | BVSC Zuglo | 1-0 (1-0) | Fehervar Videoton | 9-4 (5-4) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| HUN D2E | 26-04-2026 | Szentlorinc SE | 2-0 (1-0) | BVSC Zuglo | 5-5 (1-2) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| No Data |
| SOROKSAR Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 75% Home 13% Draw 13% Away Over/Under Odds (8 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E | 21-09-2026 | SOROKSAR | 3-3 (1-3) | Duna-Tisza | 6-3 (3-1) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| HUN Cup | 12-09-2026 | HEVIZ | 1-6 (1-2) | SOROKSAR | - | W | ||||||||
| HUN D2E | 05-09-2026 | FC Ajka | 0-3 (0-2) | SOROKSAR | 4-11 (2-5) | 2.40 | 3.20 | 2.55 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| HUN D2E | 30-08-2026 | SOROKSAR | 6-0 (3-0) | Csakvari TK | 4-1 (2-1) | 1.80 | 3.50 | 3.75 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| HUN D2E | 23-08-2026 | SOROKSAR | 3-2 (2-2) | Szentlorinc SE | 2-3 | 2.10 | 3.20 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| HUN D2E | 15-08-2026 | Nagykanizsai TE 1866 | 0-1 (0-1) | SOROKSAR | 3-2 (3-1) | 2.45 | 3.30 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| HUN D2E | 09-08-2026 | SOROKSAR | 4-0 (0-0) | Diosgyor VTK | 5-2 (1-1) | 4.33 | 4.20 | 1.55 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| HUN D2E | 02-08-2026 | KARCAG SE | 2-2 (2-2) | SOROKSAR | 2-4 (1-1) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| HUN D2E | 27-07-2026 | SOROKSAR | 1-0 (0-0) | Mezokovesd Zsory | 2-3 (1-1) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Vasas | 2-1 (0-1) | SOROKSAR | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | SOROKSAR | 3-2 (0-2) | Szeged Csanad | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Budapest Honved | 2-0 (1-0) | SOROKSAR | 3-2 (1-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | SOROKSAR | 1-1 (1-0) | KARCAG SE | - | D | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | SOROKSAR | 2-1 (0-0) | Kecskemeti TE | - | W | ||||||||
| HUN D2E | 17-05-2026 | SOROKSAR | 3-0 (1-0) | Kecskemeti TE | 3-6 (2-3) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| HUN D2E | 11-05-2026 | Csakvari TK | 1-0 (1-0) | SOROKSAR | 5-8 (1-3) | 2.10 | 3.30 | 2.90 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| HUN D2E | 04-05-2026 | SOROKSAR | 3-1 (3-0) | FC Ajka | 5-2 (2-1) | 1.91 | 3.25 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| HUN D2E | 28-04-2026 | Budapest Honved | 0-0 (0-0) | SOROKSAR | 4-1 (1-1) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | D | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | U |
| HUN D2E | 20-04-2026 | SOROKSAR | 2-1 (1-1) | Dafuji cloth MTE | 5-6 (5-1) | 2.10 | 3.40 | 2.80 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| HUN D2E | 11-04-2026 | Fehervar Videoton | 1-1 (1-0) | SOROKSAR | 2-5 (2-2) | 1.45 | 4.00 | 5.75 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D2E | 18-10 | Away | FC Ajka | 6 Days |
| HUN D2E | 25-10 | Home | Duna-Tisza | 13 Days |
| HUN D2E | 01-11 | Home | Csakvari TK | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D2E | 18-10 | Home | Fehervar Videoton | 6 Days |
| HUN D2E | 25-10 | Away | Gyirmot SE | 13 Days |
| HUN Cup | 28-10 | Away | Kozarmisleny SE | 16 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.45 | 2.11 | 2.57 | 3.45 | 2.11 | 2.57 | 1.77 | 1 | 1.93 | 1.77 | 1 | 1.93 | 1.62 | 0/-0.5 | 2.08 | 1.62 | 0/-0.5 | 2.08 | |
| Initial | 2.87 | 3.30 | 2.01 | 2.87 | 3.30 | 2.01 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.78 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.10 | 3.40 | 2.00 | 3.00 | 3.40 | 2.05 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 4 | 1 | Goal | 3 |
| 1.7 | Loss | 1.3 | 1.2 | Loss | 1 |
| 6.3 | Shot(OT) | 6.5 | 7.2 | Shot(OT) | 7.8 |
| 8.3 | Corner | 8.5 | 6.2 | Corner | 4.5 |
| 3.3 | Yellow Card | 3 | 2.6 | Yellow Card | 2.2 |
| 14.5 | Fouls | 20 | 13.7 | Fouls | 16.4 |
| 52.7% | Possession | 60% | 45.6% | Possession | 55.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| BVSC Zuglo ( 37 Matches) | SOROKSAR ( 38 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 5 | 6 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 0 | 0 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 3 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 7 | 2 | 5 |