ทีเด็ดบอล FC Twente Enschede vs FC Utrecht
‹ คู่ก่อนหน้าNEC Nijmegen vs Fortuna Sittard · จ. 19 ต.ค. 01:00 น. คู่ที่ 353 / 361เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›PAOK Saloniki vs Iraklis · จ. 19 ต.ค. 01:00 น.
Holland Eredivisie
🕒 19-10-2026 01:00 น.
FC Twente Enschedeเจ้าบ้าน · อันดับ #4 · 17 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 353 / 36101:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★★★94คอมโบเต็ง🏠 ★★85⚖️ เสี่ยง 34% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ FC Twente Enschede 88%★★★ · 11 ข้อ74.3พลังทีม64.6FC Twente EnschedeFC Utrechtใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ83% @1.3617% @6.83สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.92🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
✓ ชนะ
Bart van RooijDF · 25 ปี£10Mคะแนน 7.2VS1🎯
Alonzo EngwandaMF · 23 ปี£8Mคะแนน 7.02🛡️
✓ ชนะRNRuud NijstadDF · 18 ปี£10Mคะแนน 7.2VS2⚽
Yoann CathlineFW · 24 ปี£6Mคะแนน 6.93⚽
✓ ชนะ
Sondre Holmlund OrjasaeterFW · 22 ปี£7Mคะแนน 7.0VS3⚽
Angel AlarconFW · 22 ปี£6Mคะแนน 6.9FC Twente Enschede ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม72.1พลังที่แท้จริง74.3พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+9.7FC Twente Enschede นำ 9.7 · ตลาดให้เต็ง 69%พลังทีม70.2พลังที่แท้จริง64.6พลังโค้ช×0.92▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Twente Enschedeต่อ 1.5 @1.94JOKERทีมบนเจอทีมล่าง
73เจ้าบ้าน FC Twente Enschede แฮนดิแคป 1.5พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 8.4FC Twente Enschedeกองกลาง🎯60% vs 47%FC Twente Enschedeแนวรับ🛡️4.8 vs 16.2FC Twente Enschedeดาวเด่น 1
£10MRooijดาวเด่น 2RN£10MNijstadดาวเด่น 3
£7MOrjasaeterการ์ดยิงดุ🔥13.8FC Twente Enschedeการ์ดรับหลวม🕳️16.2FC Utrechtการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0FC Twente Enschedeการ์ด 11 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Utrechtรอง 1.5 @1.92การ์ดยิงดุ🔥8.4FC Utrechtการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.92พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.8 · 8.4รุกดีทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Twente Enschedeเจ้าบ้าน · อันดับ #4 · 17 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 353 / 36101:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★★★94คอมโบเต็ง🏠 ★★85⚖️ เสี่ยง 34% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ FC Twente Enschede 88%★★★ · 11 ข้อ74.3พลังทีม64.6
FC Twente EnschedeFC Utrecht
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
83% @1.3617% @6.83
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.92
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
✓ ชนะ
Bart van RooijDF · 25 ปี£10Mคะแนน 7.2
VS
✓ ชนะ
Bart van RooijDF · 25 ปี£10Mคะแนน 7.21🎯
Alonzo EngwandaMF · 23 ปี£8Mคะแนน 7.0

Alonzo EngwandaMF · 23 ปี£8Mคะแนน 7.02🛡️
✓ ชนะRNRuud NijstadDF · 18 ปี£10Mคะแนน 7.2
VS
✓ ชนะRNRuud NijstadDF · 18 ปี£10Mคะแนน 7.22⚽
Yoann CathlineFW · 24 ปี£6Mคะแนน 6.9

Yoann CathlineFW · 24 ปี£6Mคะแนน 6.93⚽
✓ ชนะ
Sondre Holmlund OrjasaeterFW · 22 ปี£7Mคะแนน 7.0
VS
✓ ชนะ
Sondre Holmlund OrjasaeterFW · 22 ปี£7Mคะแนน 7.03⚽
Angel AlarconFW · 22 ปี£6Mคะแนน 6.9

Angel AlarconFW · 22 ปี£6Mคะแนน 6.9FC Twente Enschede ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม72.1
พลังที่แท้จริง74.3
พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+9.7
FC Twente Enschede นำ 9.7 · ตลาดให้เต็ง 69%
พลังทีม70.2
พลังที่แท้จริง64.6
พลังโค้ช×0.92▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Twente Enschede
ต่อ 1.5 @1.94
JOKERทีมบนเจอทีมล่าง
73เจ้าบ้าน FC Twente Enschede แฮนดิแคป 1.5
73เจ้าบ้าน FC Twente Enschede แฮนดิแคป 1.5พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 8.4FC Twente Enschede
กองกลาง🎯60% vs 47%FC Twente Enschede
แนวรับ🛡️4.8 vs 16.2FC Twente Enschede
ดาวเด่น 1
£10MRooij
£10MRooijดาวเด่น 2RN£10MNijstad
ดาวเด่น 3
£7MOrjasaeter
£7MOrjasaeterการ์ดยิงดุ🔥13.8FC Twente Enschede
การ์ดรับหลวม🕳️16.2FC Utrecht
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0FC Twente Enschede
การ์ด 11 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Utrecht
รอง 1.5 @1.92
การ์ดยิงดุ🔥8.4FC Utrecht
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.92
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.8 · 8.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง FC Twente Enschede = วงกลม · FC Utrecht = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
FC Twente Enschedeตัวจริงที่คาดว่าจะลง
FC Utrechtตัวจริงที่คาดว่าจะลง
16Drommel J.6.7
29Adelgaard A.6.1RN4Ruud Nijstad7.2
3Propper R.6.1
28van Rooij B.7.2
8Weidmann D.6.0
6Zerrouki R.6.9
27Orjasaeter S.7.0
10Y.Taha6.7
7Pjaca M.6.2
9Weghorst W.6.3
1Barkas V.6.5
5Panagiotou N.6.1
3Didden M.6.5
2Horemans S.6.5
92Zagre A.6.3
38O.Agougil5.9
8van Overeem J.6.1
23Vesterlund N.6.2
10Cathline Y.6.9
20de Wit D.6.6
80M.Broholm6.8FC Twente Enschede4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
FC Utrecht3-4-3บุกเต็มที่กองหน้าสามตัว เพรสสูงทั้งสนาม
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ FC Twente Enschede vs แนวรุก FC Utrecht
4vs326.5 – 20.2 คะแนน
FC Twente Enschede คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs432.7 – 24.4 คะแนน
FC Twente Enschede คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก FC Twente Enschede vs แนวรับ FC Utrecht
1vs36.3 – 19.1 คะแนน
FC Utrecht คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · FC Twente Enschede คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Twente Enschede vs FC Utrecht
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC Twente Enschede ต่อ 1.5 @1.94การ์ด 11 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.92การ์ด 4 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงFC Twente Enschede +9.774.3 vs 64.6
🃏ศึกดาวเด่นFC Twente Enschede ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งFC Twente Enschedeโอกาสชนะ 69%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★★★ FC Twente Enschede @1.3694/100 คะแนน
🏠คอมโบเต็งเจ้าบ้าน★★ เต็งแข็ง85/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้FC Twente Enschede ★★★โอกาสไม่แพ้ 88%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Twente Enschede · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล34%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา FC Twente Enschede ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.36 · ควรเป็น @1.31 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Twente Enschede 55 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Twente Enschede ต่อ 1.5
ได้ 66%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 66% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Twente Enschede · คาดสกอร์ 2.7 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Twente Enschede ชนะ 1 ลูก5%
FC Twente Enschede ชนะ 2 ลูก26%
FC Twente Enschede ชนะ 3 ลูกขึ้นไป40%
เสมอ17%
FC Utrecht ชนะ 1 ลูก8%
FC Utrecht ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
FC Twente Enschede ชนะ71%
FC Twente Enschede ไม่แพ้88%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป66%
FC Twente Enschede คลีนชีท35%
FC Utrecht ยิงไม่ได้7%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Twente Enschede ไม่แพ้88%
FC Utrecht ไม่แพ้29%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้FC Twente Enschede ★★★ควรเป็น @1.14
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)52%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.528%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%2-09%3-18%3-08%1-17%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Twente Enschede)
- โอกาส FC Twente Enschede ชนะ 71% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 88%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 66%
- FC Twente Enschede คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
- FC Twente Enschede ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- FC Utrecht เสียเฉลี่ย 2.7 ลูก/นัด
- FC Twente Enschede ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 66%
- เจอกันล่าสุด FC Utrecht เคยชนะ 3 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Twente Enschede
ช1-0ช2-0ช3-2ช7-0ส1-1ช1-0
FC Utrecht
ส3-3พ1-6ส3-3ช2-1พ0-5ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Twente Enschedeยิง 2.3 · เสีย 0.8 ต่อนัด
FC Utrechtยิง 1.4 · เสีย 2.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Twente Enschede
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 14
FC Utrecht
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 27
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Twente Enschede
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
FC Utrecht
89%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Twente Enschede
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
FC Utrecht
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FC Twente Enschede ชนะ 2เสมอ 2FC Utrecht ชนะ 4
- 15-03-2026FC Twente Enschede0 - 2FC Utrecht
- 14-01-2026FC Utrecht1 - 2FC Twente Enschede
- 07-12-2025FC Utrecht1 - 1FC Twente Enschede
- 11-05-2025FC Twente Enschede2 - 0FC Utrecht
- 01-09-2024FC Utrecht2 - 1FC Twente Enschede
- 18-02-2024FC Twente Enschede0 - 1FC Utrecht
- 05-11-2023FC Utrecht1 - 1FC Twente Enschede
- 16-04-2023FC Utrecht1 - 0FC Twente Enschede
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Twente Enschede@1.32 → @1.36▲ 3.0%
เสมอ@5.55 → @5.29▼ 4.6%
ทีมเยือน FC Utrecht@7.00 → @6.83▼ 2.4%
คู่อื่นใน Eredivisie 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 3-4-3)
FC Twente Enschede
16Drommel J.
29Adelgaard A.
4Ruud Nijstad
3Propper R.
28van Rooij B.
8Weidmann D.
6Zerrouki R.
27Orjasaeter S.
10Y.Taha
7Pjaca M.
9Weghorst W.
FC Utrecht
80M.Broholm
20de Wit D.
10Cathline Y.
23Vesterlund N.
8van Overeem J.
38O.Agougil
92Zagre A.
2Horemans S.
3Didden M.
5Panagiotou N.
1Barkas V.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.20 | 6.00 | 8.00 | 1.80 | 3.5 | 1.92 | 1.98 | 1.5/2 | 1.80 | |
| Live | 1.25 | 5.50 | 6.70 | 1.81 | 3.5 | 1.91 | 1.90 | 1.5 | 1.88 | ||
| Crown | Initial | 1.33 | 5.90 | 7.50 | 1.87 | 3.5 | 1.99 | 1.86 | 1.5 | 2.02 | |
| Live | 1.37 | 5.70 | 6.80 | 1.87 | 3.5 | 2.00 | 1.94 | 1.5 | 1.94 | ||
| Bet365 | Initial | 1.30 | 5.75 | 7.50 | 1.83 | 3.5 | 1.98 | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | |
| Live | 1.36 | 5.25 | 8.00 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 1.90 | 1.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 1.32 | 5.50 | 8.00 | 1.84 | 3.5 | 1.96 | 1.84 | 1.5 | 1.98 | |
| Live | 1.35 | 5.10 | 6.90 | 1.88 | 3.5 | 1.98 | 1.97 | 1.5 | 1.91 | ||
| Vcbet | Initial | 1.30 | 5.75 | 8.00 | 1.87 | 3.5 | 1.98 | 1.84 | 1.5 | 2.01 | |
| Live | 1.33 | 5.25 | 7.50 | 1.91 | 3.5 | 1.94 | 1.94 | 1.5 | 1.91 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.33 | 5.40 | 7.10 | 1.88 | 3.5 | 1.98 | 1.88 | 1.5 | 2.00 | |
| Live | 1.36 | 5.40 | 8.20 | 1.90 | 3.5 | 1.97 | 1.98 | 1.5 | 1.91 | ||
| 12BET | Initial | 1.33 | 5.40 | 7.10 | 1.88 | 3.5 | 1.98 | 1.88 | 1.5 | 2.00 | |
| Live | 1.36 | 5.40 | 8.20 | 1.90 | 3.5 | 1.97 | 1.98 | 1.5 | 1.91 | ||
| Sbobet | Initial | 1.32 | 5.00 | 6.00 | 1.88 | 3.5 | 1.98 | 2.12 | 1.5/2 | 1.77 | |
| Live | 1.34 | 4.94 | 5.70 | 1.88 | 3.5 | 1.98 | 1.97 | 1.5 | 1.91 | ||
| wewbet | Initial | 1.28 | 5.00 | 7.30 | 1.82 | 3.5 | 1.98 | 1.99 | 1.5/2 | 1.83 | |
| Live | 1.35 | 5.15 | 6.80 | 1.88 | 3.5 | 2.00 | 1.97 | 1.5 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 1.29 | 5.75 | 7.25 | 1.79 | 3.5 | 1.96 | 1.78 | 1.5 | 1.97 | |
| Live | 1.34 | 5.25 | 7.50 | 1.86 | 3.5 | 1.93 | 1.91 | 1.5 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 1.20 | 7.14 | 10.70 | 1.88 | 3.5/4 | 1.92 | 1.88 | 2 | 1.93 | |
| Live | 1.35 | 5.75 | 7.36 | 1.90 | 3.5 | 1.95 | 1.95 | 1.5 | 1.92 | ||
| hkjc | Initial | 1.29 | 5.00 | 6.30 | 1.87 | 3.5 | 1.83 | 1.78 | 1/1.5 | 1.99 | |
| Live | 1.26 | 5.20 | 6.80 | 1.87 | 3.5 | 1.83 | 1.72 | 1/1.5 | 2.07 | ||
| Willhill | Initial | 1.25 | 5.80 | 8.50 | 1.75 | 3.5 | 1.95 | 1.83 | 1.5 | 1.91 | |
| Live | 1.35 | 5.00 | 7.00 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.85 | 1.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 1.30 | 5.75 | 8.75 | 1.80 | 3.5 | 1.90 | 1.70 | 1.5 | 2.05 | |
| Live | 1.37 | 5.50 | 7.00 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.85 | 1.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.33 | 6.15 | 7.85 | 1.84 | 3.5 | 2.01 | 1.82 | 1.5 | 2.04 | |
| Live | 1.36 | 5.62 | 7.65 | 1.93 | 3.5 | 1.91 | 1.93 | 1.5 | 1.91 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 1.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 1
Standings
| [HOL D1-4] FC Twente Enschede | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 2 | 1 | 16 | 8 | 17 | 4 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 9 | 3 | 12 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 5 | 5 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 13 | 6 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 6 | 1 | 7 | 6 | 9 | 10 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 9 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 5 | 3 | 6 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 6 | 5 | 7 | 16.7% |
| [HOL D1-13] FC Utrecht | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 14 | 25 | 8 | 13 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 8 | 14 | 4 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 11 | 4 | 15 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 19 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 2 | 5 | 3 | 9 | 5 | 17 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 4 | 1 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 5 | 4 | 16 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| FC Twente Enschede Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D1 | 15-03-2026 | FC Twente Enschede | 0-2 (0-1) | FC Utrecht | 4-5 (2-2) | 1.48 | 4.10 | 6.25 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| HOLC | 14-01-2026 | FC Utrecht | 1-2 (1-0) | FC Twente Enschede | 3-5 (2-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| HOL D1 | 07-12-2025 | FC Utrecht | 1-1 (0-0) | FC Twente Enschede | 6-8 (3-1) | 2.35 | 3.50 | 2.75 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| HOL D1 | 11-05-2025 | FC Twente Enschede | 2-0 (1-0) | FC Utrecht | 7-3 (1-2) | 1.73 | 4.00 | 3.90 | W | 2.01 | 0.5/1 | 1.89 | W | U |
| HOL D1 | 01-09-2024 | FC Utrecht | 2-1 (1-1) | FC Twente Enschede | 5-4 (3-4) | 2.80 | 3.50 | 2.30 | L | 1.81 | 0/-0.5 | 2.09 | L | O |
| HOL D1 | 18-02-2024 | FC Twente Enschede | 0-1 (0-1) | FC Utrecht | 11-0 (3-0) | 1.50 | 4.20 | 6.50 | L | 1.87 | 1 | 2.03 | L | U |
| HOL D1 | 05-11-2023 | FC Utrecht | 1-1 (1-1) | FC Twente Enschede | 5-2 (0-2) | 4.20 | 3.80 | 1.67 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| HOL D1 | 16-04-2023 | FC Utrecht | 1-0 (0-0) | FC Twente Enschede | 4-8 (3-2) | 2.90 | 3.40 | 2.30 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 2.07 | L | U |
| HOL D1 | 22-01-2023 | FC Twente Enschede | 2-0 (1-0) | FC Utrecht | 4-4 (3-0) | 1.73 | 4.00 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.92 | W | U |
| HOL D1 | 23-12-2021 | FC Utrecht | 1-1 (0-1) | FC Twente Enschede | 7-2 (2-1) | 1.80 | 3.50 | 4.00 | D | 1.96 | 0.5/1 | 1.94 | W | U |
| HOL D1 | 11-09-2021 | FC Twente Enschede | 1-0 (0-0) | FC Utrecht | 3-5 (0-2) | 3.20 | 3.60 | 2.10 | W | 2.10 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| HOL D1 | 25-04-2021 | FC Twente Enschede | 1-2 (1-0) | FC Utrecht | 5-5 (2-0) | 2.90 | 3.60 | 2.25 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.97 | L | O |
| HOL D1 | 24-10-2020 | FC Utrecht | 2-1 (1-1) | FC Twente Enschede | 7-4 (6-0) | 1.53 | 4.20 | 5.75 | L | 2.01 | 1 | 1.89 | D | D |
| HOL D1 | 23-02-2020 | FC Utrecht | 2-1 (0-0) | FC Twente Enschede | 7-2 (6-0) | 1.44 | 4.33 | 7.00 | L | 1.83 | 1 | 2.07 | D | D |
| HOL D1 | 01-09-2019 | FC Twente Enschede | 3-1 (1-0) | FC Utrecht | 1-7 (1-3) | 3.50 | 3.75 | 1.95 | W | 2.10 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D1 | 25-02-2018 | FC Utrecht | 3-1 (1-1) | FC Twente Enschede | 5-2 (2-2) | 1.75 | 3.75 | 4.33 | L | 2.01 | 0.5/1 | 1.89 | L | O |
| HOL D1 | 17-09-2017 | FC Twente Enschede | 4-0 (3-0) | FC Utrecht | 5-6 (2-1) | 2.90 | 3.50 | 2.30 | W | 1.89 | 0/-0.5 | 2.01 | W | O |
| HOL D1 | 09-04-2017 | FC Utrecht | 3-0 (0-0) | FC Twente Enschede | 6-3 (5-0) | 1.95 | 3.20 | 4.20 | L | 2.05 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| HOL D1 | 20-11-2016 | FC Twente Enschede | 1-1 (1-1) | FC Utrecht | 7-5 (3-2) | 2.40 | 3.50 | 2.75 | D | 1.85 | 0 | 2.05 | D | U |
| HOLC | 22-09-2016 | FC Twente Enschede | 1-3 (0-1) | FC Utrecht | 6-4 (3-4) | 2.37 | 3.60 | 2.75 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Twente Enschede Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA ECL | 16-10-2026 | FC Twente Enschede | 1-0 (0-0) | Thun | 6-1 (4-1) | 1.20 | 6.50 | 9.50 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | L | U |
| HOL D1 | 11-10-2026 | Fortuna Sittard | 1-1 (1-1) | FC Twente Enschede | 5-7 (1-6) | 6.25 | 5.00 | 1.40 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | FC Twente Enschede | 7-0 (6-0) | Werder Bremen | 3-1 (1-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| HOL D1 | 20-09-2026 | FC Twente Enschede | 3-2 (1-2) | PSV Eindhoven | 6-5 (2-3) | 2.70 | 4.00 | 2.20 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| HOL D1 | 12-09-2026 | FC Twente Enschede | 2-0 (0-0) | ADO Den Haag | 12-2 (5-2) | 1.22 | 5.75 | 11.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | D | U |
| HOL D1 | 09-09-2026 | FC Twente Enschede | 1-0 (0-0) | SC Telstar | 9-2 (2-1) | 1.30 | 5.25 | 8.00 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | U |
| HOL D1 | 06-09-2026 | Groningen | 2-2 (2-2) | FC Twente Enschede | 8-2 (4-1) | 3.25 | 3.80 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| HOL D1 | 31-08-2026 | SC Cambuur | 1-4 (0-2) | FC Twente Enschede | 2-9 (1-5) | 5.50 | 4.80 | 1.44 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | O |
| UEFA ECL | 27-08-2026 | Qarabag | 1-2 (0-0) | FC Twente Enschede | 0-9 (0-3) | 3.40 | 3.60 | 1.90 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | FC Twente Enschede | 0-1 (0-0) | Qarabag | 5-3 (4-2) | 2.10 | 3.20 | 3.25 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| HOL D1 | 16-08-2026 | FC Twente Enschede | 3-1 (1-1) | PEC Zwolle | 6-3 (5-1) | 1.27 | 5.75 | 9.50 | W | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | W | O |
| UEFA ECL | 14-08-2026 | Dunajska Streda | 3-3 (0-1) | FC Twente Enschede | 3-12 (3-8) | 7.50 | 4.33 | 1.36 | D | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | O |
| HOL D1 | 09-08-2026 | SC Heerenveen | 1-0 (0-0) | FC Twente Enschede | 4-8 (0-2) | 3.00 | 3.75 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | FC Twente Enschede | 6-0 (2-0) | Dunajska Streda | 7-5 (3-4) | 1.40 | 4.20 | 7.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Racing Genk | 2-1 (2-0) | FC Twente Enschede | 1-10 (0-3) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| UEFA EL | 31-07-2026 | Ferencvarosi TC | 2-2 (1-0) | FC Twente Enschede | 2-8 (1-2) | 2.55 | 3.40 | 2.45 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Emmen | 0-3 (0-2) | FC Twente Enschede | 2-3 (2-1) | 5.50 | 5.50 | 1.33 | W | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | U |
| UEFA EL | 24-07-2026 | FC Twente Enschede | 1-2 (1-1) | Ferencvarosi TC | 4-4 (2-3) | 1.70 | 3.75 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | FC Twente Enschede | 0-2 (0-1) | KAA Gent | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | FC Twente Enschede | 2-2 (1-1) | KAA Gent | - | D | ||||||||
| No Data |
| FC Utrecht Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 89% Over 0% Draw 11% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D1 | 11-10-2026 | FC Utrecht | 3-1 (0-0) | Willem II | 7-3 (5-2) | 1.40 | 4.75 | 6.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| HOL D1 | 20-09-2026 | Feyenoord | 5-0 (3-0) | FC Utrecht | 6-3 (1-0) | 1.30 | 5.50 | 8.00 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | O |
| HOL D1 | 13-09-2026 | Excelsior SBV | 1-2 (0-1) | FC Utrecht | 5-2 (0-1) | 2.60 | 3.60 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| HOL D1 | 08-09-2026 | FC Utrecht | 3-3 (0-1) | Go Ahead Eagles | 7-5 (1-3) | 19.00 | 7.50 | 1.14 | D | 1.73 | 0/0.5 | 2.08 | L | O |
| HOL D1 | 30-08-2026 | FC Utrecht | 1-6 (1-2) | PSV Eindhoven | 0-13 (0-7) | 4.10 | 4.60 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| HOL D1 | 22-08-2026 | Sparta Rotterdam | 3-3 (1-1) | FC Utrecht | 5-7 (4-6) | 2.63 | 3.40 | 2.45 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| HOL D1 | 15-08-2026 | FC Utrecht | 1-4 (0-1) | AZ Alkmaar | 3-9 (2-7) | 2.40 | 3.70 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| HOL D1 | 09-08-2026 | Groningen | 2-1 (1-0) | FC Utrecht | 5-1 (1-0) | 2.35 | 3.50 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 02-08-2026 | FC Utrecht | 0-1 (0-1) | Sevilla | 3-3 (2-2) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 24-07-2026 | SC Cambuur | 1-0 (1-0) | FC Utrecht | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | FC Utrecht | 3-2 (0-0) | V-Varen Nagasaki | - | W | ||||||||
| INT CF | 07-07-2026 | FC Utrecht | 0-1 (0-0) | Apollon Limassol FC | 4-3 (3-0) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 27-06-2026 | FC Utrecht | 1-2 (1-2) | De Graafschap | 7-2 (4-0) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| HOL D1 | 24-05-2026 | AFC Ajax | 0-0 (0-0) | FC Utrecht | 7-3 (1-3) | 1.80 | 3.90 | 3.90 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| HOL D1 | 22-05-2026 | FC Utrecht | 3-2 (0-0) | SC Heerenveen | 9-6 (6-3) | 1.90 | 3.90 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| HOL D1 | 17-05-2026 | FC Utrecht | 2-0 (1-0) | Fortuna Sittard | 2-5 (2-1) | 1.38 | 4.75 | 7.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| HOL D1 | 10-05-2026 | AFC Ajax | 1-2 (0-0) | FC Utrecht | 4-7 (3-3) | 1.65 | 4.10 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | D |
| HOL D1 | 02-05-2026 | FC Utrecht | 2-0 (0-0) | NAC Breda | 8-4 (2-3) | 1.75 | 3.70 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| HOL D1 | 26-04-2026 | Excelsior SBV | 5-0 (2-0) | FC Utrecht | 3-2 (1-1) | 3.30 | 3.50 | 2.05 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| HOL D1 | 11-04-2026 | FC Utrecht | 4-1 (1-0) | SC Telstar | 7-5 (3-2) | 1.55 | 4.00 | 5.75 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA ECL | 23-10 | Away | Lincoln Red Imps FC | 4 Days |
| HOL D1 | 26-10 | Away | AZ Alkmaar | 7 Days |
| HOL D1 | 01-11 | Away | Excelsior SBV | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D1 | 24-10 | Home | PEC Zwolle | 6 Days |
| HOLC | 27-10 | Home | Kozakken Boys | 9 Days |
| HOL D1 | 01-11 | Away | SC Telstar | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.72 | 2.85 | 5.90 | 1.75 | 2.80 | 5.80 | 1.93 | 1.5 | 1.93 | 2.03 | 1.5 | 1.85 | 1.99 | 0.5/1 | 1.89 | 2.02 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Initial | 1.33 | 5.90 | 7.50 | 1.37 | 5.70 | 6.80 | 1.87 | 3.5 | 1.99 | 1.93 | 3.5 | 1.94 | 1.86 | 1.5 | 2.02 | 1.94 | 1.5 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.62 | 3.00 | 7.50 | 1.73 | 2.88 | 6.00 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 1.95 | 1.5 | 1.85 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 1.30 | 5.75 | 7.50 | 1.36 | 5.25 | 8.00 | 1.83 | 3.5 | 1.98 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | 1.90 | 1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.69 | 2.86 | 5.50 | 1.77 | 2.72 | 5.30 | 1.94 | 1.5 | 1.92 | 1.94 | 1.5 | 1.92 | 2.04 | 0.5/1 | 1.82 | 2.04 | 0.5/1 | 1.82 | |
| Initial | 1.32 | 5.00 | 6.00 | 1.34 | 4.93 | 5.70 | 1.88 | 3.5 | 1.98 | 1.92 | 3.5 | 1.94 | 2.12 | 1.5/2 | 1.77 | 1.97 | 1.5 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 1.7 | 2.3 | Goal | 1.4 |
| 0.3 | Loss | 2.3 | 0.8 | Loss | 2.7 |
| 9.3 | Shot(OT) | 14 | 9.9 | Shot(OT) | 15.9 |
| 5.3 | Corner | 4 | 6.8 | Corner | 3.7 |
| 1 | Yellow Card | 1.3 | 1.6 | Yellow Card | 2.5 |
| 13.5 | Fouls | 15.3 | 12 | Fouls | 17 |
| 66.3% | Possession | 48.3% | 60.3% | Possession | 47% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| FC Twente Enschede ( 42 Matches) | FC Utrecht ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 4 | 8 | 4 |
| HT-D / FT-W | 6 | 2 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 7 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 2 | 4 | 8 |
PEC Zwolle
Go Ahead Eagles
SC Cambuur
AZ Alkmaar
Groningen
AFC Ajax
NEC Nijmegen
Fortuna Sittard