ทีเด็ดบอล SC Cambuur vs AZ Alkmaar
‹ คู่ก่อนหน้าWolfsberger AC vs WSG Swarovski Tirol · อา. 18 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 152 / 186เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sarpsborg 08 vs Rosenborg BK · อา. 18 ต.ค. 19:30 น.
Holland Eredivisie
🕒 18-10-2026 19:30 น.
72BLACKK♦
🪜 ทีมบนเจอทีมล่าง🎯 ทีมเยือน AZ Alkmaar แฮนดิแคป -1/1.5 @2.03อันดับ AZ Alkmaar #3 vs SC Cambuur #12 (ห่าง 9 อันดับ จาก 18 ทีม)67BLACKK♣
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 AZ Alkmaar ชนะ @1.49เจอกัน 6 นัดล่าสุด: AZ Alkmaar ชนะ 4 เสมอ 2 แพ้ 0 คู่ที่ 152 / 18619:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★★★94⚖️ เสี่ยง 37% ★★★สมดุล66.8พลังทีม73.4SC CambuurAZ Alkmaarใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ22% @5.2878% @1.49สูง/ต่ำ 3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 2.03
AZ Alkmaarทีมเยือน · อันดับ #3 · 19 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
Ismael BaoufDF · 20 ปี£3Mคะแนน 6.5VS1🎯
✓ ชนะ
Kees SmitMF · 20 ปี£25Mคะแนน 7.72🛡️
Billy van DuijlDF · 20 ปี£2Mคะแนน 6.2VS2🛡️
✓ ชนะ
Wouter GoesDF · 22 ปี£15Mคะแนน 7.43⚽
Jason CekaFW · 26 ปี£1Mคะแนน 6.0VS3🎯
✓ ชนะ
Peer KoopmeinersMF · 26 ปี£12Mคะแนน 7.3AZ Alkmaar ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม65.4พลังที่แท้จริง66.8พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+6.6AZ Alkmaar นำ 6.6 · ตลาดให้เต็ง 63%พลังทีม73.4พลังที่แท้จริง73.4พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านSC Cambuurรอง 1/1.5 @1.82การ์ดยิงดุ🔥7.8SC Cambuurการ์ดรับหลวม🕳️6.0AZ Alkmaarการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAZ Alkmaarต่อ 1/1.5 @2.03JOKERเจอกันทีไรชนะ
67AZ Alkmaar ชนะJOKERทีมบนเจอทีมล่าง
72ทีมเยือน AZ Alkmaar แฮนดิแคป -1/1.5พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 7.8AZ Alkmaarกองกลาง🎯59% vs 48%AZ Alkmaarแนวรับ🛡️6.0 vs 15.0AZ Alkmaarดาวเด่น 1
£25MSmitดาวเด่น 2
£15MGoesดาวเด่น 3
£12MKoopmeinersการ์ดรับหลวม🕳️15.0SC Cambuurการ์ดยิงดุ🔥12.0AZ Alkmaarการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6AZ Alkmaarการ์ด 13 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @2.00พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️15.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
🪜 ทีมบนเจอทีมล่าง🎯 ทีมเยือน AZ Alkmaar แฮนดิแคป -1/1.5 @2.03อันดับ AZ Alkmaar #3 vs SC Cambuur #12 (ห่าง 9 อันดับ จาก 18 ทีม)67BLACKK♣
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 AZ Alkmaar ชนะ @1.49เจอกัน 6 นัดล่าสุด: AZ Alkmaar ชนะ 4 เสมอ 2 แพ้ 0คู่ที่ 152 / 18619:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★★★94⚖️ เสี่ยง 37% ★★★สมดุล66.8พลังทีม73.4
SC CambuurAZ Alkmaar
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
22% @5.2878% @1.49
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 2.03
AZ Alkmaarทีมเยือน · อันดับ #3 · 19 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
Ismael BaoufDF · 20 ปี£3Mคะแนน 6.5
VS
Ismael BaoufDF · 20 ปี£3Mคะแนน 6.51🎯
✓ ชนะ
Kees SmitMF · 20 ปี£25Mคะแนน 7.7
✓ ชนะ
Kees SmitMF · 20 ปี£25Mคะแนน 7.72🛡️
Billy van DuijlDF · 20 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
Billy van DuijlDF · 20 ปี£2Mคะแนน 6.22🛡️
✓ ชนะ
Wouter GoesDF · 22 ปี£15Mคะแนน 7.4
✓ ชนะ
Wouter GoesDF · 22 ปี£15Mคะแนน 7.43⚽
Jason CekaFW · 26 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
Jason CekaFW · 26 ปี£1Mคะแนน 6.03🎯
✓ ชนะ
Peer KoopmeinersMF · 26 ปี£12Mคะแนน 7.3
✓ ชนะ
Peer KoopmeinersMF · 26 ปี£12Mคะแนน 7.3AZ Alkmaar ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม65.4
พลังที่แท้จริง66.8
พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+6.6
AZ Alkmaar นำ 6.6 · ตลาดให้เต็ง 63%
พลังทีม73.4
พลังที่แท้จริง73.4
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านSC Cambuur
รอง 1/1.5 @1.82
การ์ดยิงดุ🔥7.8SC Cambuur
การ์ดรับหลวม🕳️6.0AZ Alkmaar
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAZ Alkmaar
ต่อ 1/1.5 @2.03
JOKERเจอกันทีไรชนะ
67AZ Alkmaar ชนะ
67AZ Alkmaar ชนะJOKERทีมบนเจอทีมล่าง
72ทีมเยือน AZ Alkmaar แฮนดิแคป -1/1.5
72ทีมเยือน AZ Alkmaar แฮนดิแคป -1/1.5พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 7.8AZ Alkmaar
กองกลาง🎯59% vs 48%AZ Alkmaar
แนวรับ🛡️6.0 vs 15.0AZ Alkmaar
ดาวเด่น 1
£25MSmit
£25MSmitดาวเด่น 2
£15MGoes
£15MGoesดาวเด่น 3
£12MKoopmeiners
£12MKoopmeinersการ์ดรับหลวม🕳️15.0SC Cambuur
การ์ดยิงดุ🔥12.0AZ Alkmaar
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6AZ Alkmaar
การ์ด 13 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @2.00
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️15.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง SC Cambuur = วงกลม · AZ Alkmaar = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
SC Cambuurตัวจริงที่คาดว่าจะลง
AZ Alkmaarตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1Jansen T.5.9
28Costarelli M.5.8
14B.van Duijl6.2
4Baouf I.6.5
2Bouah D.5.8
8Souren N.5.8
33Maertens M.5.9
11Hamache I.5.9
10R.El Arguioui5.9
30Ceka J.6.0
13Nicolas Binder5.7
28De Busser J.6.7
5M. Chávez6.7
4Schouten L.6.0
3Goes W.7.4
22E.Dijkstra6.9
6Koopmeiners P.7.3
21D.Kwakman6.2
11R.Daal6.5
17Andreasen V.6.4
24Oufkir A.6.5
9Meerdink M.7.0SC Cambuur4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
AZ Alkmaar4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ SC Cambuur vs แนวรุก AZ Alkmaar
4vs124.3 – 7.0 คะแนน
SC Cambuur คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs529.5 – 32.8 คะแนน
AZ Alkmaar คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก SC Cambuur vs แนวรับ AZ Alkmaar
1vs45.7 – 26.9 คะแนน
AZ Alkmaar คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · AZ Alkmaar คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์SC Cambuur vs AZ Alkmaar
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAZ Alkmaar ต่อ 1/1.5 @2.03การ์ด 13 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @2.00การ์ด 3 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงAZ Alkmaar +6.666.8 vs 73.4
🃏ศึกดาวเด่นAZ Alkmaar ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งAZ Alkmaarโอกาสชนะ 63%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★★★ AZ Alkmaar @1.4994/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 3 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: AZ Alkmaar · บิลหลัก 1X2 @1.49
ความเสี่ยงของบิล37%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา AZ Alkmaar ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.49 · ควรเป็น @1.50 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง AZ Alkmaar 45 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป AZ Alkmaar ต่อ 1/1.5
ได้ 63%เสียครึ่ง 19%เสีย 18%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 39%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง AZ Alkmaar · คาดสกอร์ 1.2 - 2.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
AZ Alkmaar ชนะ 1 ลูก24%
AZ Alkmaar ชนะ 2 ลูก19%
AZ Alkmaar ชนะ 3 ลูกขึ้นไป20%
เสมอ19%
SC Cambuur ชนะ 1 ลูก11%
SC Cambuur ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
AZ Alkmaar ชนะ63%
AZ Alkmaar ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป39%
AZ Alkmaar คลีนชีท29%
SC Cambuur ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SC Cambuur ไม่แพ้37%
AZ Alkmaar ไม่แพ้82%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)44%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-210%1-19%0-28%0-17%1-37%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง AZ Alkmaar)
- โอกาส AZ Alkmaar ชนะ 63% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 39%
- AZ Alkmaar ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- SC Cambuur เสียเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด AZ Alkmaar ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา AZ Alkmaar ไหลขึ้นจาก @1.37 (เงินไหลออก)
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SC Cambuur
พ2-5พ1-4ส2-2ช3-0ส1-1ช1-0
AZ Alkmaar
ช3-2ส1-1พ0-1ช1-0พ0-2ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SC Cambuurยิง 1.3 · เสีย 2.5 ต่อนัด
AZ Alkmaarยิง 2.0 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SC Cambuur
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 21
AZ Alkmaar
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SC Cambuur
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
AZ Alkmaar
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SC Cambuur
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
AZ Alkmaar
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
SC Cambuur ชนะ 0เสมอ 3AZ Alkmaar ชนะ 5
- 26-02-2023AZ Alkmaar2 - 1SC Cambuur
- 28-08-2022SC Cambuur0 - 1AZ Alkmaar
- 23-01-2022AZ Alkmaar0 - 0SC Cambuur
- 03-10-2021SC Cambuur1 - 3AZ Alkmaar
- 29-07-2017AZ Alkmaar4 - 0SC Cambuur
- 03-03-2017AZ Alkmaar0 - 0SC Cambuur
- 28-01-2016AZ Alkmaar3 - 1SC Cambuur
- 17-10-2015SC Cambuur1 - 1AZ Alkmaar
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน SC Cambuur@6.40 → @5.28▼ 17.5%
เสมอ@5.07 → @4.70▼ 7.4%
ทีมเยือน AZ Alkmaar@1.37 → @1.49▲ 8.5%
คู่อื่นใน Eredivisie 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 4-2-3-1)
SC Cambuur
1Jansen T.
28Costarelli M.
14B.van Duijl
4Baouf I.
2Bouah D.
8Souren N.
33Maertens M.
11Hamache I.
10R.El Arguioui
30Ceka J.
13Nicolas Binder
AZ Alkmaar
9Meerdink M.
24Oufkir A.
17Andreasen V.
11R.Daal
21D.Kwakman
6Koopmeiners P.
22E.Dijkstra
3Goes W.
4Schouten L.
5M. Chávez
28De Busser J.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 5.90 | 5.15 | 1.32 | 1.87 | 3.5 | 1.85 | 1.98 | -1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 5.10 | 4.85 | 1.38 | 1.91 | 3.5 | 1.81 | 1.82 | -1/1.5 | 1.96 | ||
| Crown | Initial | 6.30 | 5.50 | 1.41 | 1.91 | 3.5 | 1.95 | 1.86 | -1.5 | 2.02 | |
| Live | 5.20 | 5.00 | 1.52 | 2.00 | 3.5 | 1.87 | 1.84 | -1/1.5 | 2.04 | ||
| Bet365 | Initial | 7.00 | 5.00 | 1.36 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.85 | -1.5 | 1.95 | |
| Live | 6.00 | 4.75 | 1.48 | 1.91 | 3.5 | 1.80 | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 6.80 | 5.30 | 1.36 | 1.88 | 3.5 | 1.92 | 1.82 | -1.5 | 2.00 | |
| Live | 5.30 | 4.60 | 1.47 | 2.01 | 3.5 | 1.85 | 1.83 | -1/1.5 | 2.05 | ||
| Vcbet | Initial | 7.00 | 5.25 | 1.36 | 1.93 | 3.5 | 1.92 | 1.85 | -1.5 | 2.00 | |
| Live | 5.75 | 4.80 | 1.45 | 1.96 | 3.5 | 1.89 | 1.84 | -1/1.5 | 2.01 | ||
| Mansion88 | Initial | 6.30 | 4.90 | 1.41 | 1.94 | 3.5 | 1.92 | 2.03 | -1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 5.40 | 4.55 | 1.50 | 2.02 | 3.5 | 1.85 | 1.85 | -1/1.5 | 2.04 | ||
| 12BET | Initial | 6.30 | 4.90 | 1.41 | 1.94 | 3.5 | 1.92 | 2.03 | -1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 5.40 | 4.55 | 1.50 | 2.02 | 3.5 | 1.85 | 1.85 | -1/1.5 | 2.04 | ||
| Sbobet | Initial | 5.90 | 4.72 | 1.35 | 1.96 | 3.5 | 1.90 | 2.06 | -1/1.5 | 1.82 | |
| Live | 4.89 | 4.35 | 1.45 | 2.01 | 3.5 | 1.85 | 1.83 | -1/1.5 | 2.05 | ||
| wewbet | Initial | 6.05 | 4.75 | 1.35 | 1.89 | 3.5 | 1.91 | 1.86 | -1.5 | 1.96 | |
| Live | 5.15 | 4.67 | 1.49 | 2.01 | 3.5 | 1.87 | 1.85 | -1/1.5 | 2.05 | ||
| 18Bet | Initial | 7.00 | 4.80 | 1.35 | 1.86 | 3.5 | 1.88 | 1.80 | -1.5 | 1.95 | |
| Live | 5.75 | 4.80 | 1.47 | 1.97 | 3.5 | 1.82 | 1.84 | -1/1.5 | 1.95 | ||
| pinnacle | Initial | 5.84 | 5.06 | 1.43 | 1.92 | 3.5 | 1.88 | 1.93 | -1/1.5 | 1.89 | |
| Live | 5.79 | 4.96 | 1.49 | 2.02 | 3.5 | 1.85 | 1.88 | -1/1.5 | 2.01 | ||
| hkjc | Initial | 5.60 | 4.75 | 1.34 | 1.93 | 3.5 | 1.77 | 1.86 | -1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 5.60 | 4.75 | 1.34 | 1.93 | 3.5 | 1.77 | 1.86 | -1/1.5 | 1.90 | ||
| Willhill | Initial | 7.00 | 5.00 | 1.33 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.75 | -1.5 | 1.95 | |
| Live | 5.50 | 4.50 | 1.44 | 1.91 | 3.5 | 1.83 | 1.74 | -1/1.5 | 1.87 | ||
| Interwetten | Initial | 6.75 | 5.50 | 1.37 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.80 | -1.5 | 1.90 | |
| Live | 5.25 | 4.80 | 1.50 | 1.90 | 3.5 | 1.80 | 2.05 | -1 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 7.37 | 5.26 | 1.40 | 1.91 | 3.5 | 1.93 | 1.89 | -1.5 | 1.95 | |
| Live | 6.24 | 4.90 | 1.48 | 1.94 | 3.5 | 1.90 | 1.89 | -1/1.5 | 1.95 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -1/1.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D1-12] SC Cambuur | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 11 | 19 | 8 | 12 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 6 | 13 | 3 | 12 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 5 | 6 | 5 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 12 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 3 | 11 | 8 | 13 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 9 | 3 | 12 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 6 | 8 | 33.3% |
| [HOL D1-3] AZ Alkmaar | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 6 | 1 | 1 | 18 | 8 | 19 | 3 | 75.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 9 | 3 | 10 | 3 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 5 | 9 | 5 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 2 | 2 | 6 | 4 | 14 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 4 | 1 | 10 | 1 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 14 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| SC Cambuur Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 3 (30%) Lose 7 (70%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D1 | 26-02-2023 | AZ Alkmaar | 2-1 (1-0) | SC Cambuur | 5-1 (3-0) | 1.25 | 5.50 | 12.00 | L | 1.77 | 1.5 | 2.14 | W | D |
| HOL D1 | 28-08-2022 | SC Cambuur | 0-1 (0-0) | AZ Alkmaar | 5-5 (5-1) | 5.00 | 3.60 | 1.70 | L | 1.97 | -0.5/1 | 1.93 | L | U |
| HOL D1 | 23-01-2022 | AZ Alkmaar | 0-0 (0-0) | SC Cambuur | 18-0 (6-0) | 1.36 | 5.25 | 7.00 | D | 2.03 | 1.5 | 1.87 | W | U |
| HOL D1 | 03-10-2021 | SC Cambuur | 1-3 (0-2) | AZ Alkmaar | 3-1 (1-1) | 3.80 | 3.80 | 1.83 | L | 2.03 | -0.5 | 1.87 | L | O |
| INT CF | 29-07-2017 | AZ Alkmaar | 4-0 (2-0) | SC Cambuur | - | 1.50 | 3.80 | 5.50 | L | |||||
| HOLC | 03-03-2017 | AZ Alkmaar | 0-0 (0-0) | SC Cambuur | 3-1 | 1.40 | 4.00 | 7.50 | D | 1.98 | 1/1.5 | 1.82 | W | U |
| HOL D1 | 28-01-2016 | AZ Alkmaar | 3-1 (3-0) | SC Cambuur | 8-0 (1-0) | 1.50 | 4.33 | 6.00 | L | 1.85 | 1 | 2.05 | L | O |
| HOL D1 | 17-10-2015 | SC Cambuur | 1-1 (0-1) | AZ Alkmaar | 7-10 | 3.60 | 3.50 | 2.00 | D | 1.73 | -0.5 | 2.23 | W | U |
| HOL D1 | 22-03-2015 | AZ Alkmaar | 2-1 (1-0) | SC Cambuur | 7-7 | 1.72 | 3.75 | 4.50 | L | 2.08 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| HOL D1 | 30-11-2014 | SC Cambuur | 0-2 (0-1) | AZ Alkmaar | 5-7 | 2.40 | 3.60 | 2.50 | L | 1.78 | 0 | 2.15 | L | U |
| HOL D1 | 30-03-2014 | SC Cambuur | 0-0 (0-0) | AZ Alkmaar | 6-2 | 2.50 | 3.50 | 2.62 | D | 1.83 | 0 | 2.08 | D | U |
| HOL D1 | 20-10-2013 | AZ Alkmaar | 3-1 (2-1) | SC Cambuur | 7-4 | 1.44 | 4.20 | 6.00 | L | 1.85 | 1 | 2.05 | L | O |
| INT CF | 01-08-2012 | AZ Alkmaar | 3-1 (0-0) | SC Cambuur | - | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| HOLC | 28-09-2007 | SC Cambuur | 1-0 (0-0) | AZ Alkmaar | - | 9.00 | 6.00 | 1.20 | W | 2.35 | -1.5/2 | 1.60 | W | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SC Cambuur Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D1 | 11-10-2026 | PEC Zwolle | 0-1 (0-0) | SC Cambuur | 5-5 (2-2) | 1.75 | 3.90 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| HOL D1 | 19-09-2026 | ADO Den Haag | 1-1 (0-1) | SC Cambuur | 7-3 (4-3) | 1.67 | 4.00 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| HOL D1 | 13-09-2026 | SC Cambuur | 3-0 (1-0) | NEC Nijmegen | 4-5 (1-2) | 5.25 | 5.00 | 1.44 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | U |
| HOL D1 | 06-09-2026 | SC Telstar | 2-2 (0-0) | SC Cambuur | 4-2 (2-1) | 1.48 | 4.40 | 5.50 | D | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| HOL D1 | 31-08-2026 | SC Cambuur | 1-4 (0-2) | FC Twente Enschede | 2-9 (1-5) | 5.50 | 4.80 | 1.44 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D1 | 23-08-2026 | SC Cambuur | 2-5 (0-4) | Feyenoord | 3-3 (1-2) | 5.75 | 4.33 | 1.48 | L | 2.03 | -1 | 1.78 | L | O |
| HOL D1 | 16-08-2026 | Fortuna Sittard | 3-1 (2-1) | SC Cambuur | 6-7 (2-1) | 1.85 | 3.90 | 3.70 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D1 | 08-08-2026 | SC Cambuur | 0-4 (0-3) | Excelsior SBV | 5-8 (1-2) | 2.25 | 3.70 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Bologna | 3-1 (2-0) | SC Cambuur | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Bologna | 3-1 (1-0) | SC Cambuur | - | L | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | SC Cambuur | 1-2 (1-1) | Volos NFC | 6-3 (1-3) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 24-07-2026 | SC Cambuur | 1-0 (1-0) | FC Utrecht | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | SC Cambuur | 2-1 (1-1) | Roda JC | - | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Excelsior SBV | 3-2 (2-0) | SC Cambuur | 0-7 (0-4) | 2.05 | 3.75 | 2.80 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D2 | 25-04-2026 | SC Cambuur | 2-1 (0-1) | Vitesse Arnhem | 9-2 (3-1) | 1.66 | 3.80 | 4.10 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| HOL D2 | 18-04-2026 | De Graafschap | 3-1 (2-1) | SC Cambuur | 5-2 (2-1) | 2.05 | 3.75 | 2.75 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| HOL D2 | 11-04-2026 | Den Bosch | 1-1 (0-0) | SC Cambuur | 7-5 (5-3) | 3.00 | 3.80 | 2.05 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| HOL D2 | 06-04-2026 | SC Cambuur | 1-1 (0-0) | Dordrecht | 6-4 (3-1) | 1.66 | 3.90 | 4.33 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| HOL D2 | 04-04-2026 | VVV Venlo | 3-0 (1-0) | SC Cambuur | 6-5 (6-3) | 3.50 | 4.00 | 1.76 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| HOL D2 | 25-03-2026 | Emmen | 2-4 (1-3) | SC Cambuur | 5-4 (1-2) | 3.75 | 4.00 | 1.83 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| AZ Alkmaar Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA EL | 15-10-2026 | AZ Alkmaar | 2-1 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | 5-1 (4-0) | 1.30 | 5.00 | 8.50 | W | 1.90 | 1.5 | 1.95 | L | D |
| HOL D1 | 10-10-2026 | Feyenoord | 2-0 (1-0) | AZ Alkmaar | 7-6 (4-2) | 1.80 | 4.10 | 3.60 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| HOL D1 | 20-09-2026 | AZ Alkmaar | 1-0 (1-0) | SC Telstar | 5-2 (0-1) | 1.27 | 5.75 | 9.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | U |
| UEFA EL | 17-09-2026 | Sunderland A.F.C | 1-0 (0-0) | AZ Alkmaar | 12-5 (7-3) | 1.83 | 3.70 | 3.70 | L | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| HOL D1 | 12-09-2026 | AZ Alkmaar | 1-1 (1-0) | Willem II | 11-2 (4-1) | 1.13 | 8.00 | 15.00 | D | 2.00 | 2.5 | 1.80 | L | U |
| HOL D1 | 06-09-2026 | SC Heerenveen | 2-3 (2-1) | AZ Alkmaar | 4-3 (3-1) | 3.30 | 3.90 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| HOL D1 | 29-08-2026 | AZ Alkmaar | 5-2 (2-1) | Go Ahead Eagles | 8-4 (1-0) | 1.44 | 4.60 | 5.75 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D1 | 22-08-2026 | Fortuna Sittard | 0-2 (0-0) | AZ Alkmaar | 1-15 (0-6) | 4.10 | 3.90 | 1.75 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| HOL D1 | 15-08-2026 | FC Utrecht | 1-4 (0-1) | AZ Alkmaar | 3-9 (2-7) | 2.40 | 3.70 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| HOL D1 | 09-08-2026 | AZ Alkmaar | 2-0 (0-0) | ADO Den Haag | 9-7 (7-3) | 1.62 | 4.20 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| DSC | 02-08-2026 | PSV Eindhoven | 0-4 (0-1) | AZ Alkmaar | 6-3 (3-1) | 1.44 | 4.50 | 5.50 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | AZ Alkmaar | 3-2 (0-2) | Olympiakos Piraeus | 6-2 (1-2) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | AZ Alkmaar | 4-0 (2-0) | Racing Genk | 1-0 (1-0) | 1.85 | 3.75 | 3.25 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 19-07-2026 | Zulte-Waregem | 1-1 (1-0) | AZ Alkmaar | 1-18 (1-5) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | AZ Alkmaar | 0-1 (0-0) | Anderlecht | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | AZ Alkmaar | 2-1 (0-1) | Almere City FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | AZ Alkmaar | 3-3 (1-1) | KAA Gent | 1-0 (1-0) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| HOL D1 | 17-05-2026 | AZ Alkmaar | 3-3 (2-0) | NAC Breda | 7-6 (3-4) | 1.42 | 4.50 | 7.00 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| HOL D1 | 10-05-2026 | Feyenoord | 1-1 (0-1) | AZ Alkmaar | 7-3 (6-0) | 1.80 | 4.00 | 3.80 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| HOL D1 | 03-05-2026 | AZ Alkmaar | 2-2 (1-1) | FC Twente Enschede | 4-3 (0-1) | 2.45 | 3.80 | 2.45 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D1 | 24-10 | Away | Willem II | 6 Days |
| HOLC | 28-10 | Away | VV Kloetinge | 9 Days |
| HOL D1 | 01-11 | Home | Go Ahead Eagles | 13 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA EL | 22-10 | Away | FC Ararat Armenia | 4 Days |
| HOL D1 | 26-10 | Home | FC Twente Enschede | 7 Days |
| HOL D1 | 01-11 | Away | AFC Ajax | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.30 | 2.75 | 1.82 | 4.80 | 2.64 | 1.95 | 1.96 | 1.5 | 1.90 | 2.03 | 1.5 | 1.85 | 2.06 | -0.5 | 1.82 | 1.93 | -0.5 | 1.95 | |
| Initial | 6.30 | 5.50 | 1.41 | 5.20 | 5.00 | 1.52 | 1.91 | 3.5 | 1.95 | 2.00 | 3.5 | 1.87 | 1.86 | -1.5 | 2.02 | 1.84 | -1/1.5 | 2.04 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 6.00 | 2.88 | 1.73 | 5.50 | 2.75 | 1.91 | 1.91 | 1.5 | 1.80 | 1.91 | 1.5 | 1.80 | |||||||
| Live | 7.00 | 5.00 | 1.36 | 5.75 | 4.75 | 1.50 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.85 | -1.5 | 1.95 | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.98 | 2.70 | 1.82 | 4.53 | 2.56 | 1.96 | 2.00 | 1.5 | 1.86 | 2.04 | 1.5 | 1.82 | 2.04 | -0.5 | 1.82 | 1.90 | -0.5 | 1.96 | |
| Initial | 5.90 | 4.72 | 1.35 | 4.89 | 4.35 | 1.45 | 1.96 | 3.5 | 1.90 | 2.01 | 3.5 | 1.85 | 2.06 | -1/1.5 | 1.82 | 1.83 | -1/1.5 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1 | 1.3 | Goal | 2 |
| 0.3 | Loss | 1 | 2.5 | Loss | 1 |
| 14.3 | Shot(OT) | 8 | 15.8 | Shot(OT) | 9.8 |
| 4 | Corner | 5.3 | 3.9 | Corner | 7.6 |
| 2.3 | Yellow Card | 2.7 | 2 | Yellow Card | 1.7 |
| 14.7 | Fouls | 14.7 | 12.4 | Fouls | 11.9 |
| 43.3% | Possession | 59.7% | 47.5% | Possession | 58.5% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| SC Cambuur ( 8 Matches) | AZ Alkmaar ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 9 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 4 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 1 | 2 | 6 |
Sparta Rotterdam
Willem II
PEC Zwolle
Go Ahead Eagles