ทีเด็ดบอล Sant Julia vs UE Santa Coloma B
‹ คู่ก่อนหน้าImortal vs Santa Clara B · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 117 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CDEF Logrono (W) vs Sevilla FC (W) · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Andorra Second Division
🕒 08-11-2026 18:00 น.
Sant Juliaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 117 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★★58⚖️ เสี่ยง 66% ★แพงเกินจริงVSSant JuliaUE Santa Coloma Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ86% @1.2514% @7.50สูง/ต่ำ 4 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 2 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00UE Santa Coloma Bทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSant Juliaต่อ 2 @1.80การ์ดรับหลวม🕳️9.0UE Santa Coloma Bการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนUE Santa Coloma Bรอง 2 @2.00แนวรุก🔥6.0 vs 4.8UE Santa Coloma Bแนวรับ🛡️9.0 vs 12.6UE Santa Coloma Bการ์ดรับหลวม🕳️12.6Sant Juliaการ์ดยิงดุ🔥6.0UE Santa Coloma Bการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2UE Santa Coloma Bการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 4 @1.85พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️12.6 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·1.5ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 4 @1.95การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 4การ์ดสถิติต่ำ📉15/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Sant Juliaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 117 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★★58⚖️ เสี่ยง 66% ★แพงเกินจริงVS
Sant JuliaUE Santa Coloma B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
86% @1.2514% @7.50
สูง/ต่ำ 4 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 2 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
UE Santa Coloma Bทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSant Julia
ต่อ 2 @1.80
การ์ดรับหลวม🕳️9.0UE Santa Coloma B
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนUE Santa Coloma B
รอง 2 @2.00
แนวรุก🔥6.0 vs 4.8UE Santa Coloma B
แนวรับ🛡️9.0 vs 12.6UE Santa Coloma B
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Sant Julia
การ์ดยิงดุ🔥6.0UE Santa Coloma B
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2UE Santa Coloma B
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 4 @1.85
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️12.6 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·1.5ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 4 @1.95
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 4
การ์ดสถิติต่ำ📉15/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sant Julia vs UE Santa Coloma B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนUE Santa Coloma B รอง 2 @2.00การ์ด 5 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 4 @1.85การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSant Juliaโอกาสชนะ 73%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 458/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sant Julia · บิลหลัก แฮนดิแคป 2
ความเสี่ยงของบิล66%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Sant Julia ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.25 · ควรเป็น @1.47 (-15%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sant Julia 61 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Sant Julia ต่อ 2
ได้ 11%คืนทุน 23%เสีย 66%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 34% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sant Julia · คาดสกอร์ 1.2 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sant Julia ชนะ 1 ลูก28%
Sant Julia ชนะ 2 ลูก23%
Sant Julia ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ18%
UE Santa Coloma B ชนะ 1 ลูก10%
UE Santa Coloma B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Sant Julia ชนะ62%
Sant Julia ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป34%
Sant Julia คลีนชีท23%
UE Santa Coloma B ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sant Julia ไม่แพ้80%
UE Santa Coloma B ไม่แพ้38%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-29%1-08%2-18%0-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sant Julia)
- โอกาส Sant Julia ชนะ 62% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- UE Santa Coloma B เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.25 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.47 (15%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 2 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 34%
- ระบบให้ Sant Julia ชนะ 62% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (73%)
- Sant Julia ยิงเฉลี่ยแค่ 0.8 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- UE Santa Coloma B ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 2) 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sant Julia
พ0-2พ0-5พ0-4พ1-2ช1-0ส1-1
UE Santa Coloma B
ช1-0พ0-4พ0-2ช1-0ส1-1ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sant Juliaยิง 0.8 · เสีย 2.1 ต่อนัด
UE Santa Coloma Bยิง 1.0 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sant Julia
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 19
UE Santa Coloma B
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sant Julia
20%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 4
UE Santa Coloma B
11%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 8
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sant Julia
60%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 1
UE Santa Coloma B
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 3
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Sant Julia@1.30 → @1.25▼ 3.8%
เสมอ@5.25 → @6.00▲ 14.3%
ทีมเยือน UE Santa Coloma B@6.50 → @7.50▲ 15.4%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.30 | 5.25 | 6.50 | 1.85 | 4 | 1.95 | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | |
| Live | 1.25 | 6.00 | 7.50 | 1.85 | 4 | 1.95 | 1.80 | 2 | 2.00 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 2 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Sant Julia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| UE Santa Coloma B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Sant Julia Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sant Julia Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (5 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Ando SD2 | 18-10-2026 | City Escaldes | 1-1 (0-1) | Sant Julia | 1-8 (1-2) | 2.25 | 4.00 | 2.38 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| Ando SD2 | 11-10-2026 | Sant Julia | 1-0 (0-0) | Pirineus United FC | 3-6 (1-2) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| ANDPD | 21-05-2023 | Sant Julia | 1-2 (1-1) | FC Ordino | - | L | ||||||||
| ANDPD | 14-05-2023 | FC Santa Coloma | 4-0 (1-0) | Sant Julia | 11-7 (7-1) | L | ||||||||
| ANDPD | 07-05-2023 | Sant Julia | 0-5 (0-1) | Inter Club Escaldes | - | L | ||||||||
| ANDPD | 30-04-2023 | Atletic Club D Escaldes | 2-0 (2-0) | Sant Julia | 7-2 (4-1) | 1.13 | 7.00 | 19.00 | L | 1.90 | 2.5 | 1.90 | W | U |
| ANDPD | 23-04-2023 | Sant Julia | 1-2 (0-1) | Penya Encarnada | 4-5 (1-2) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| ANDPD | 16-04-2023 | Sant Julia | 3-0 (0-0) | UE Engordany | - | W | ||||||||
| ANDPD | 02-04-2023 | UE Santa Coloma | 1-1 (1-0) | Sant Julia | 5-2 (2-1) | 1.13 | 7.50 | 11.00 | D | 1.90 | 2 | 1.90 | W | U |
| ANDPD | 12-03-2023 | FC Santa Coloma | 4-0 (1-0) | Sant Julia | - | L | ||||||||
| ANDPD | 05-03-2023 | Sant Julia | 1-3 (1-2) | UE Santa Coloma | 3-4 (2-2) | 9.00 | 6.00 | 1.20 | L | 1.90 | -2 | 1.90 | D | O |
| ANDPD | 26-02-2023 | Penya Encarnada | 1-1 (0-0) | Sant Julia | 7-2 (5-0) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ANDPD | 19-02-2023 | Sant Julia | 3-2 (1-0) | FC Ordino | - | W | ||||||||
| ANDPD | 12-02-2023 | Atletic Club D Escaldes | 6-1 (2-1) | Sant Julia | 4-1 (2-0) | 1.05 | 13.00 | 29.00 | L | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | L | O |
| ANDPD | 06-02-2023 | UE Engordany | 2-0 (2-0) | Sant Julia | 2-4 (0-2) | 1.67 | 4.20 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ANDPD | 30-01-2023 | Sant Julia | 0-6 (0-4) | Inter Club Escaldes | - | L | ||||||||
| And Cup | 22-01-2023 | Sant Julia | 0-3 (0-2) | Inter Club Escaldes | - | L | ||||||||
| And Cup | 15-01-2023 | Sant Julia | 4-2 (2-0) | Encamp | - | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| ANDPD | 18-12-2022 | Sant Julia | 2-3 (2-2) | Penya Encarnada | - | L | ||||||||
| ANDPD | 11-12-2022 | FC Ordino | 2-3 (2-1) | Sant Julia | - | W | ||||||||
| No Data |
| UE Santa Coloma B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 10% Over 10% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Ando SD2 | 29-03-2026 | Principat | 0-3 (0-2) | UE Santa Coloma B | 7-3 (5-2) | 3.90 | 4.50 | 1.55 | W | 1.92 | -1 | 1.87 | W | U |
| Ando SD2 | 01-02-2026 | UE Santa Coloma B | 1-1 (0-0) | Pirineus United FC | 3-3 (1-1) | 2.10 | 5.00 | 2.30 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| Ando SD2 | 25-01-2026 | UE Santa Coloma B | 1-0 (1-0) | FC Santa Coloma B | - | 2.30 | 4.00 | 2.30 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| Ando SD2 | 30-11-2025 | City Escaldes | 2-0 (1-0) | UE Santa Coloma B | 4-1 (4-0) | 1.50 | 5.00 | 4.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| Ando SD2 | 23-11-2025 | UE Santa Coloma B | 0-4 (0-2) | La Massana | 3-6 (1-2) | 12.00 | 8.00 | 1.14 | L | 1.98 | -4 | 1.83 | D | U |
| Ando SD2 | 09-11-2025 | FC Santa Coloma B | 0-1 (0-1) | UE Santa Coloma B | 2-3 (1-0) | 2.10 | 3.70 | 2.88 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| Ando SD2 | 09-02-2025 | Atletic America | 3-0 (1-0) | UE Santa Coloma B | 5-5 (1-1) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | D |
| Ando SD2 | 26-01-2025 | UE Santa Coloma B | 0-4 (0-2) | CE Carroi | 6-3 (1-2) | 3.40 | 3.80 | 1.75 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| Ando SD2 | 19-01-2025 | Atletic America | 0-2 (0-1) | UE Santa Coloma B | 6-1 (1-1) | 1.42 | 4.20 | 5.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| Ando SD2 | 26-03-2023 | UE Engordany II | 1-2 (1-1) | UE Santa Coloma B | 3-4 (2-2) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| Ando SD2 | 13-11-2022 | UE Santa Coloma B | 2-1 (1-0) | FC Santa Coloma B | 2-7 (2-2) | 2.25 | 4.50 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| Ando SD2 | 06-03-2022 | UE Santa Coloma B | 3-2 (2-1) | Ranger's FC | 8-2 (4-0) | 1.06 | 8.00 | 21.00 | W | 2.00 | 3 | 1.80 | L | O |
| Ando SD2 | 14-02-2022 | Atletic America | 1-1 (0-0) | UE Santa Coloma B | 4-6 (2-3) | 4.75 | 5.00 | 1.40 | D | 2.03 | -1/1.5 | 1.78 | L | U |
| Ando SD2 | 06-02-2022 | UE Santa Coloma B | 2-1 (1-0) | Atletico Athletic Escaldes B | 4-0 (3-0) | 1.06 | 10.00 | 13.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | L | U |
| Ando SD2 | 31-01-2022 | UE Santa Coloma B | 7-2 (3-1) | FC Santa Coloma B | 14-1 (9-0) | 1.08 | 11.00 | 15.00 | W | 1.90 | 3 | 1.90 | W | O |
| Ando SD2 | 15-11-2021 | UE Santa Coloma B | 4-0 (2-0) | Encamp | 11-0 (5-0) | 2.38 | 3.75 | 2.38 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| Ando SD2 | 31-10-2021 | UE Santa Coloma B | 0-1 (0-0) | Pena Encarnada dAndorra | 0-5 (0-2) | 9.00 | 7.00 | 1.17 | L | 2.10 | -1.5/2 | 1.70 | W | U |
| Ando SD2 | 11-04-2021 | Atletic America | 1-0 (0-0) | UE Santa Coloma B | 10-1 (3-1) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| Ando SD2 | 21-02-2021 | UE Santa Coloma B | 4-2 (1-2) | Ranger's FC | 1-4 (0-2) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| Ando SD2 | 20-12-2020 | UE Engordany II | 0-3 (0-2) | UE Santa Coloma B | 5-5 (0-2) | 3.60 | 4.50 | 1.61 | W | 2.05 | -1 | 1.75 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Sant Julia | No Data | UE Santa Coloma B | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.30 | 5.25 | 6.50 | 1.25 | 6.00 | 7.50 | 1.85 | 4 | 1.95 | 1.85 | 4 | 1.95 | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | 1.80 | 2 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.7 | 0.8 | Goal | 1 |
| 1 | Loss | 0.3 | 2.1 | Loss | 1.5 |
| 15.5 | Shot(OT) | 13.5 | 16.3 | Shot(OT) | 15.3 |
| 5.5 | Corner | 3 | 4.3 | Corner | 3.2 |
| 2 | Yellow Card | 0.5 | 2.8 | Yellow Card | 2.3 |
| 55.5% | Fouls | 44.5% | 50.7% | Fouls | 46% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Sant Julia ( 2 Matches) | UE Santa Coloma B ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 1 | 3 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 2 | 2 |