ทีเด็ดบอล CDEF Logrono (W) vs Sevilla FC (W)
‹ คู่ก่อนหน้าSant Julia vs UE Santa Coloma B · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 118 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Miedz Legnica Youth vs Polonia Warszawa (Youth) · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spanish Ladies Premier League
🕒 08-11-2026 18:00 น.
CDEF Logrono (W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 118 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★54⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้มVSCDEF Logrono (W)Sevilla FC (W)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.2042% @3.00สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Sevilla FC (W)ทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCDEF Logrono (W)ต่อ 0/0.5 @2.00แนวรับ🛡️7.8 vs 9.6CDEF Logrono (W)การ์ดยิงดุ🔥6.0CDEF Logrono (W)การ์ดรับหลวม🕳️9.6Sevilla FC (W)การ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSevilla FC (W)รอง 0/0.5 @1.80การ์ดรับหลวม🕳️7.8CDEF Logrono (W)การ์ดยิงดุ🔥5.4Sevilla FC (W)การ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.85แนวรุก🔥6.0 · 5.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.95พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
CDEF Logrono (W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 118 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★54⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้มVS
CDEF Logrono (W)Sevilla FC (W)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.2042% @3.00
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Sevilla FC (W)ทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCDEF Logrono (W)
ต่อ 0/0.5 @2.00
แนวรับ🛡️7.8 vs 9.6CDEF Logrono (W)
การ์ดยิงดุ🔥6.0CDEF Logrono (W)
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Sevilla FC (W)
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSevilla FC (W)
รอง 0/0.5 @1.80
การ์ดรับหลวม🕳️7.8CDEF Logrono (W)
การ์ดยิงดุ🔥5.4Sevilla FC (W)
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.85
แนวรุก🔥6.0 · 5.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.95
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CDEF Logrono (W) vs Sevilla FC (W)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCDEF Logrono (W) ต่อ 0/0.5 @2.00การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCDEF Logrono (W)โอกาสชนะ 41%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2/2.554/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CDEF Logrono (W) · บิลหลัก 1X2 @2.20
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CDEF Logrono (W) ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.20 · ควรเป็น @2.08 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CDEF Logrono (W) 11 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป CDEF Logrono (W) ต่อ 0/0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 28%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CDEF Logrono (W) · คาดสกอร์ 1.4 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CDEF Logrono (W) ชนะ 1 ลูก23%
CDEF Logrono (W) ชนะ 2 ลูก13%
CDEF Logrono (W) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ28%
Sevilla FC (W) ชนะ 1 ลูก18%
Sevilla FC (W) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
CDEF Logrono (W) ชนะ43%
CDEF Logrono (W) ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
CDEF Logrono (W) คลีนชีท35%
Sevilla FC (W) ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CDEF Logrono (W) ไม่แพ้72%
Sevilla FC (W) ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)44%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)23%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.556%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-012%0-19%2-19%0-09%2-09%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CDEF Logrono (W))
- โอกาส CDEF Logrono (W) ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- CDEF Logrono (W) คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
- ราคา @2.20 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.08 (คุ้มกว่า 6%)
- Sevilla FC (W) เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- CDEF Logrono (W) ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Sevilla FC (W) ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CDEF Logrono (W)
พ0-1พ0-2พ1-2พ2-3ช1-0พ1-2
Sevilla FC (W)
ช3-1พ0-1ส3-3ส1-1ส0-0พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CDEF Logrono (W)ยิง 1.0 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Sevilla FC (W)ยิง 0.9 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CDEF Logrono (W)
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 16
Sevilla FC (W)
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CDEF Logrono (W)
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Sevilla FC (W)
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CDEF Logrono (W)
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
Sevilla FC (W)
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
CDEF Logrono (W) ชนะ 2เสมอ 3Sevilla FC (W) ชนะ 3
- 04-04-2026CDEF Logrono (W)2 - 1Sevilla FC (W)
- 16-11-2025Sevilla FC (W)1 - 0CDEF Logrono (W)
- 14-03-2021Sevilla FC (W)0 - 0CDEF Logrono (W)
- 18-10-2020CDEF Logrono (W)0 - 0Sevilla FC (W)
- 15-02-2020Sevilla FC (W)1 - 1CDEF Logrono (W)
- 13-10-2019CDEF Logrono (W)1 - 0Sevilla FC (W)
- 24-02-2019CDEF Logrono (W)1 - 2Sevilla FC (W)
- 25-11-2018CDEF Logrono (W)0 - 1Sevilla FC (W)
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.14 | 3.08 | 2.60 | 1.77 | 2/2.5 | 1.85 | 1.94 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.14 | 3.08 | 2.60 | 1.77 | 2/2.5 | 1.85 | 1.94 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.20 | 3.00 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.20 | 3.20 | 3.00 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 2.15 | 3.30 | 3.10 | 1.87 | 2.5 | 1.92 | 1.89 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.25 | 3.13 | 3.00 | 1.85 | 2/2.5 | 1.94 | 1.98 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.20 | 3.05 | 3.00 | 1.74 | 2/2.5 | 2.02 | 1.95 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.20 | 3.05 | 3.00 | 1.84 | 2/2.5 | 1.92 | 1.97 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| 12BET | Initial | 2.20 | 3.05 | 3.00 | 1.74 | 2/2.5 | 2.02 | 1.95 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.20 | 3.05 | 3.00 | 1.84 | 2/2.5 | 1.92 | 1.97 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| wewbet | Initial | 2.14 | 3.38 | 3.01 | 1.86 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.30 | 3.11 | 2.93 | 1.83 | 2/2.5 | 1.93 | 1.98 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.25 | 3.10 | 1.76 | 2.5 | 1.76 | 1.71 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.20 | 3.15 | 2.95 | 1.75 | 2/2.5 | 1.85 | 1.87 | 0/0.5 | 1.74 | ||
| pinnacle | Initial | 2.27 | 3.08 | 2.94 | 1.76 | 2/2.5 | 2.00 | 1.96 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.33 | 3.07 | 3.02 | 1.86 | 2/2.5 | 1.93 | 2.01 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| 1xBet | Initial | 2.08 | 3.30 | 3.07 | 1.81 | 2.5 | 1.86 | 1.82 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.21 | 3.13 | 2.97 | 2.02 | 2.5 | 1.68 | 1.89 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA WD1-12] CDEF Logrono (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 0 | 6 | 9 | 12 | 9 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 5 | 7 | 6 | 10 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 5 | 3 | 13 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 10 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 6 | 3 | 2 | 5 | 6 | 13 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 1 | 3 | 3 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 4 | 4 | 0.0% |
| [SPA WD1-13] Sevilla FC (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 9 | 14 | 9 | 13 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 4 | 11 | 1 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 3 | 8 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 9 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 6 | 6 | 15 | 5 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 5 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 2 | 10 | 3 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 2 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| CDEF Logrono (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 3 (33%) Draw 3 (33%) Lose 3 (33%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 11% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 11% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA WD1 | 04-04-2026 | CDEF Logrono (W) | 2-1 (2-1) | Sevilla FC (W) | 5-2 (2-0) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA WD1 | 16-11-2025 | Sevilla FC (W) | 1-0 (0-0) | CDEF Logrono (W) | 8-3 (5-0) | 1.50 | 3.80 | 5.25 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| SPA WD1 | 14-03-2021 | Sevilla FC (W) | 0-0 (0-0) | CDEF Logrono (W) | 6-0 (2-0) | 1.60 | 3.80 | 4.50 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SPA WD1 | 18-10-2020 | CDEF Logrono (W) | 0-0 (0-0) | Sevilla FC (W) | 6-7 (2-2) | 2.30 | 3.90 | 2.37 | D | 1.88 | 0 | 1.92 | D | U |
| SPA WD1 | 15-02-2020 | Sevilla FC (W) | 1-1 (1-1) | CDEF Logrono (W) | 6-5 (5-1) | 1.72 | 3.50 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SPA WD1 | 13-10-2019 | CDEF Logrono (W) | 1-0 (0-0) | Sevilla FC (W) | 5-5 (3-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA WD1 | 24-02-2019 | CDEF Logrono (W) | 1-2 (0-2) | Sevilla FC (W) | 6-3 (4-1) | 1.61 | 4.33 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | D |
| S Q C | 25-11-2018 | CDEF Logrono (W) | 0-1 (0-0) | Sevilla FC (W) | 5-8 (1-5) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | L | 1.82 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA WD1 | 28-10-2018 | Sevilla FC (W) | 3-4 (2-2) | CDEF Logrono (W) | 6-4 (2-1) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CDEF Logrono (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA WD1 | 31-10-2026 | RCD Espanyol (W) | 2-1 (1-1) | CDEF Logrono (W) | 4-2 (4-1) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA WD1 | 24-10-2026 | CDEF Logrono (W) | 1-0 (0-0) | FC Levante Badalona (W) | 6-7 (3-1) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| SPA WD1 | 17-10-2026 | CDEF Logrono (W) | 2-3 (1-1) | Granada CF(W) | 3-8 (1-2) | 2.30 | 3.10 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA WD1 | 04-10-2026 | UD Granadilla Tenerife Sur (W) | 2-1 (0-0) | CDEF Logrono (W) | 5-3 (1-0) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA WD1 | 26-09-2026 | CDEF Logrono (W) | 0-2 (0-1) | Barcelona (W) | 4-4 (0-2) | 51.00 | 19.00 | 1.03 | L | 1.83 | -4 | 1.98 | W | U |
| SPA WD1 | 19-09-2026 | Atletico de Madrid (W) | 1-0 (1-0) | CDEF Logrono (W) | 3-3 (1-2) | 1.44 | 3.90 | 6.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| SPA WD1 | 13-09-2026 | CDEF Logrono (W) | 2-1 (0-0) | Colegio Aleman Valencia (W) | 5-4 (3-2) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA WD1 | 06-09-2026 | CDEF Logrono (W) | 0-1 (0-1) | Athletic Club Bibao (W) | 4-1 (2-0) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA WD1 | 29-08-2026 | Real Sociedad (W) | 0-2 (0-0) | CDEF Logrono (W) | 6-4 (3-3) | 1.17 | 6.25 | 12.00 | W | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 23-08-2026 | CDEF Logrono (W) | 1-1 (0-0) | Osasuna (W) | 6-4 (1-2) | D | ||||||||
| INT CF | 16-08-2026 | CDEF Logrono (W) | 3-0 (3-0) | Cacereno (W) | 5-4 (2-4) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | D |
| INT CF | 10-08-2026 | Athletic Club Bibao (W) | 0-0 (0-0) | CDEF Logrono (W) | 10-4 (6-3) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | CDEF Logrono (W) | 1-1 (1-1) | Real Sociedad (W) | 5-11 (3-2) | 7.00 | 4.20 | 1.36 | D | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | U |
| SPA WD1 | 31-05-2026 | Eibar (W) | 2-1 (2-0) | CDEF Logrono (W) | 6-3 (2-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA WD1 | 27-05-2026 | CDEF Logrono (W) | 0-2 (0-1) | Athletic Club Bibao (W) | 3-2 (1-0) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA WD1 | 10-05-2026 | Levante UD (W) | 1-4 (0-0) | CDEF Logrono (W) | 2-5 (1-1) | 3.10 | 3.10 | 2.15 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA WD1 | 02-05-2026 | CDEF Logrono (W) | 3-0 (1-0) | Madrid CFF (W) | 1-3 (0-3) | 2.90 | 3.30 | 2.15 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA WD1 | 27-04-2026 | Real Madrid (W) | 1-1 (1-0) | CDEF Logrono (W) | 7-2 (5-1) | 1.06 | 13.00 | 26.00 | D | 1.95 | 3 | 1.85 | W | U |
| SPA WD1 | 04-04-2026 | CDEF Logrono (W) | 2-1 (2-1) | Sevilla FC (W) | 5-2 (2-0) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA WD1 | 29-03-2026 | Real Sociedad (W) | 1-1 (1-0) | CDEF Logrono (W) | 9-2 (4-1) | 1.14 | 6.50 | 15.00 | D | 1.80 | 2 | 2.00 | W | U |
| No Data |
| Sevilla FC (W) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 22% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA WD1 | 02-11-2026 | Sevilla FC (W) | 1-3 (1-1) | Real Madrid (W) | 1-10 (1-3) | 5.50 | 4.33 | 1.40 | L | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | L | O |
| SPA WD1 | 24-10-2026 | Athletic Club Bibao (W) | 0-0 (0-0) | Sevilla FC (W) | 7-1 (3-0) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA WD1 | 18-10-2026 | CD Alaves (W) | 1-1 (0-1) | Sevilla FC (W) | 5-5 (2-3) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| SPA WD1 | 03-10-2026 | Sevilla FC (W) | 3-3 (1-0) | FC Levante Badalona (W) | 5-5 (4-2) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA WD1 | 27-09-2026 | Sevilla FC (W) | 0-1 (0-0) | Eibar (W) | 6-0 (4-0) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA WD1 | 20-09-2026 | UD Granadilla Tenerife Sur (W) | 1-3 (1-2) | Sevilla FC (W) | 9-0 (4-0) | 1.90 | 3.40 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA WD1 | 12-09-2026 | Madrid CFF (W) | 1-0 (1-0) | Sevilla FC (W) | 5-4 (1-3) | 1.95 | 3.30 | 3.30 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA WD1 | 06-09-2026 | Sevilla FC (W) | 0-4 (0-3) | Barcelona (W) | 0-10 (0-7) | 51.00 | 21.00 | 1.02 | L | 2.00 | -4 | 1.80 | D | U |
| SPA WD1 | 29-08-2026 | Deportivo La Coruna W | 0-1 (0-1) | Sevilla FC (W) | 5-4 (3-1) | 2.45 | 3.20 | 2.50 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 20-08-2026 | Sevilla FC (W) | 0-2 (0-1) | London City Lionesses (W) | - | L | ||||||||
| INT CF | 17-08-2026 | Sevilla FC (W) | 1-1 (0-0) | Granada CF(W) | 2-0 (1-0) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Real Madrid (W) | 2-4 (0-1) | Sevilla FC (W) | 11-1 (6-0) | 1.29 | 5.20 | 7.00 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | UD Granadilla Tenerife Sur (W) | 1-0 (0-0) | Sevilla FC (W) | - | L | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Sevilla FC (W) | 0-0 (0-0) | Sporting CP (W) | - | D | ||||||||
| SPA WD1 | 31-05-2026 | RCD Espanyol (W) | 0-0 (0-0) | Sevilla FC (W) | 2-4 (1-1) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| SPA WD1 | 27-05-2026 | Sevilla FC (W) | 0-0 (0-0) | Eibar (W) | 8-5 (5-3) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA WD1 | 12-05-2026 | Madrid CFF (W) | 2-0 (1-0) | Sevilla FC (W) | 1-5 (1-2) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA WD1 | 02-05-2026 | Sevilla FC (W) | 0-2 (0-0) | Real Madrid (W) | 3-3 (3-1) | 8.50 | 4.75 | 1.27 | L | 1.98 | -1.5 | 1.83 | L | U |
| SPA WD1 | 26-04-2026 | UD Granadilla Tenerife Sur (W) | 3-0 (3-0) | Sevilla FC (W) | 11-2 (2-2) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| SPA WD1 | 04-04-2026 | CDEF Logrono (W) | 2-1 (2-1) | Sevilla FC (W) | 5-2 (2-0) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA WD1 | 15-11 | Away | Madrid CFF (W) | 7 Days |
| SPA WD1 | 22-11 | Home | CD Alaves (W) | 14 Days |
| SPA WD1 | 09-12 | Away | Eibar (W) | 31 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA WD1 | 15-11 | Home | Atletico de Madrid (W) | 7 Days |
| SPA WD1 | 22-11 | Away | Real Sociedad (W) | 14 Days |
| SPA WD1 | 09-12 | Home | Granada CF(W) | 31 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 3.20 | 3.00 | 2.20 | 3.20 | 3.00 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.7 | 1 | Goal | 0.9 |
| 1.7 | Loss | 1.3 | 1.3 | Loss | 1.6 |
| 12.7 | Shot(OT) | 17.3 | 11.3 | Shot(OT) | 14.3 |
| 3.7 | Corner | 2.3 | 4 | Corner | 2.9 |
| 1.7 | Yellow Card | 0.7 | 1.8 | Yellow Card | 1.2 |
| 8.7 | Fouls | 9 | 9.4 | Fouls | 8.7 |
| 51% | Possession | 48.7% | 48.9% | Possession | 46.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| CDEF Logrono (W) ( 39 Matches) | Sevilla FC (W) ( 39 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 1 | 5 | 5 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 5 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 4 | 5 | 0 |
| HT-L / FT-L | 9 | 5 | 5 | 7 |