ทีเด็ดบอล Sint Truidense Reserves vs Wellen
‹ คู่ก่อนหน้าLech Poznan (Youth) vs Stal Rzeszow Youth · อา. 8 พ.ย. 17:00 น. คู่ที่ 36 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Poggio de Marinis vs ASD Rossoblu Castel San Giorgio · อา. 8 พ.ย. 17:00 น.
Belgian Division 2
🕒 08-11-2026 17:00 น.
Sint Truidense Reservesเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2คู่ที่ 36 / 35117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุลVSSint Truidense ReservesWellenใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ68% @1.7332% @3.60สูง/ต่ำ 3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Wellenทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0🌀กองกลางเสียการครองบอล41%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSint Truidense Reservesต่อ 0.5/1 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥17.4 vs 6.0Sint Truidense Reservesกองกลาง🎯54% vs 41%Sint Truidense Reservesการ์ดยิงดุ🔥17.4Sint Truidense Reservesการ์ดรับหลวม🕳️9.0Wellenการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนWellenรอง 0.5/1 @1.85แนวรับ🛡️9.0 vs 13.2Wellenการ์ดรับหลวม🕳️13.2Sint Truidense Reservesการ์ดยิงดุ🔥6.0Wellenการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @2.00พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥17.4 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.2 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.2·1.5ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Sint Truidense Reservesเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
คู่ที่ 36 / 35117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุลVS
Sint Truidense ReservesWellen
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
68% @1.7332% @3.60
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Wellenทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล41%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSint Truidense Reserves
ต่อ 0.5/1 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥17.4 vs 6.0Sint Truidense Reserves
กองกลาง🎯54% vs 41%Sint Truidense Reserves
การ์ดยิงดุ🔥17.4Sint Truidense Reserves
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Wellen
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนWellen
รอง 0.5/1 @1.85
แนวรับ🛡️9.0 vs 13.2Wellen
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Sint Truidense Reserves
การ์ดยิงดุ🔥6.0Wellen
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @2.00
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥17.4 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.2 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.2·1.5ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sint Truidense Reserves vs Wellen
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSint Truidense Reserves ต่อ 0.5/1 @1.95การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @2.00การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSint Truidense Reservesโอกาสชนะ 52%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sint Truidense Reserves · บิลหลัก 1X2 @1.73
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Sint Truidense Reserves ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.73 · ควรเป็น @1.65 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sint Truidense Reserves 27 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Sint Truidense Reserves ต่อ 0.5/1
ได้ 35%ได้ครึ่ง 20%เสีย 45%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 35%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sint Truidense Reserves · คาดสกอร์ 2.4 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sint Truidense Reserves ชนะ 1 ลูก20%
Sint Truidense Reserves ชนะ 2 ลูก16%
Sint Truidense Reserves ชนะ 3 ลูกขึ้นไป19%
เสมอ22%
Wellen ชนะ 1 ลูก13%
Wellen ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Sint Truidense Reserves ชนะ55%
Sint Truidense Reserves ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป35%
Sint Truidense Reserves คลีนชีท22%
Wellen ยิงไม่ได้9%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sint Truidense Reserves ไม่แพ้76%
Wellen ไม่แพ้45%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)55%
ยิงได้ทั้งคู่71%
ต่ำ 2.525%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-17%3-17%2-27%2-06%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sint Truidense Reserves)
- โอกาส Sint Truidense Reserves ชนะ 55% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- Sint Truidense Reserves ยิงเฉลี่ย 2.9 ลูก/นัด
- Wellen เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Wellen ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sint Truidense Reserves
พ0-1พ1-3พ1-2พ1-2ช3-0ช7-5
Wellen
ช1-0พ0-2พ0-1ส2-2พ1-4พ2-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sint Truidense Reservesยิง 2.9 · เสีย 2.2 ต่อนัด
Wellenยิง 1.0 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sint Truidense Reserves
5.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 31
Wellen
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sint Truidense Reserves
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
Wellen
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sint Truidense Reserves
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Wellen
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Sint Truidense Reserves ชนะ 0เสมอ 0Wellen ชนะ 1
- 16-11-2025Sint Truidense Reserves0 - 1Wellen
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.73 | 3.90 | 3.60 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.73 | 3.90 | 3.60 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.69 | 3.94 | 3.81 | 1.80 | 3/3.5 | 1.86 | 1.50 | 0/0.5 | 2.28 | |
| Live | 1.69 | 3.94 | 3.81 | 1.80 | 3/3.5 | 1.86 | 1.50 | 0/0.5 | 2.28 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Sint Truidense Reserves | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Wellen | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Sint Truidense Reserves Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D2 | 16-11-2025 | Sint Truidense Reserves | 0-1 (0-0) | Wellen | 9-4 (4-2) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sint Truidense Reserves Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 2.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 20% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D2 | 25-10-2026 | Sint Truidense Reserves | 7-5 (2-0) | Tongeren | 5-3 (4-1) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| BEL D2 | 11-10-2026 | Sint Truidense Reserves | 3-0 (0-0) | Royal Cappellen FC | 7-3 (3-1) | 1.85 | 4.20 | 2.90 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| BEL D2 | 04-10-2026 | Rupel Boom | 2-1 (1-0) | Sint Truidense Reserves | 8-4 (2-2) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | D |
| BEL D2 | 01-10-2026 | Sint Truidense Reserves | 1-2 (0-1) | KFC Nijlen | 4-2 (3-1) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| BEL D2 | 20-09-2026 | Eendracht Termien | 3-1 (3-1) | Sint Truidense Reserves | 2-6 (1-2) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| BEL At C | 13-08-2026 | Lommel SK U21 | 1-0 (0-0) | Sint Truidense Reserves | 4-0 (1-0) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| BEL D2 | 11-04-2026 | Berg en Dal | 3-2 (2-1) | Sint Truidense Reserves | 4-10 (2-4) | 3.30 | 4.00 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| BEL D2 | 29-03-2026 | Sint Truidense Reserves | 3-0 (2-0) | K.RC.Mechelen | 6-3 (4-0) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | D |
| BEL D2 | 22-03-2026 | Londerzeel SK | 4-5 (1-3) | Sint Truidense Reserves | 2-4 (2-1) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| BEL D2 | 01-03-2026 | Sint Truidense Reserves | 6-2 (1-2) | Bocholter VV | 2-0 (2-0) | 3.60 | 4.00 | 1.70 | W | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | O |
| BEL D2 | 15-02-2026 | Sint Truidense Reserves | 1-3 (0-1) | Rupel Boom | 5-5 (1-2) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| BEL D2 | 08-02-2026 | Sint Truidense Reserves | 3-2 (3-2) | Berchem Sport | 5-8 (2-4) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| BEL D2 | 25-01-2026 | Sint Truidense Reserves | 2-6 (1-2) | KSK Heist | 3-9 (1-5) | 4.75 | 4.75 | 1.44 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| BEL D2 | 30-11-2025 | Sint Truidense Reserves | 5-1 (2-0) | Berg en Dal | 6-4 (3-0) | 1.85 | 3.80 | 3.25 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| BEL D2 | 16-11-2025 | Sint Truidense Reserves | 0-1 (0-0) | Wellen | 9-4 (4-2) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| BEL D2 | 02-11-2025 | K.RC.Mechelen | 1-1 (1-1) | Sint Truidense Reserves | 8-4 (1-3) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| BEL D2 | 12-10-2025 | Sint Truidense Reserves | 2-3 (0-1) | Londerzeel SK | 5-4 (2-2) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| BEL D2 | 05-10-2025 | Sint Truidense Reserves | 3-4 (2-2) | Hades | 9-1 (3-0) | 1.61 | 4.10 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| BEL D2 | 21-09-2025 | Sint Truidense Reserves | 1-3 (0-1) | Eendracht Termien | 8-4 (3-2) | 2.25 | 3.40 | 2.62 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| BEL D2 | 11-09-2025 | KSK Heist | 1-0 (0-0) | Sint Truidense Reserves | 3-3 (1-1) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
| Wellen Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D2 | 01-10-2026 | Wellen | 2-3 (2-0) | K.RC.Mechelen | 3-7 (1-3) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| BEL Cup | 27-09-2026 | RFC de Liege | 4-1 (2-0) | Wellen | - | L | ||||||||
| BEL Cup | 22-08-2026 | Wellen | 2-2 (0-0) | Berg en Dal | - | D | ||||||||
| BEL At C | 24-07-2026 | Thes Sport | 1-0 (1-0) | Wellen | 2-2 (1-1) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| BEL D2 | 29-03-2026 | Rupel Boom | 2-0 (1-0) | Wellen | 11-2 (7-1) | 1.73 | 3.75 | 3.70 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| BEL D2 | 08-03-2026 | Antwerp B | 0-1 (0-1) | Wellen | 9-3 (1-2) | 1.33 | 5.50 | 5.50 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| BEL D2 | 01-03-2026 | Wellen | 2-1 (1-1) | K.RC.Mechelen | 7-6 (5-1) | 2.55 | 3.50 | 2.30 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| BEL D2 | 01-02-2026 | Berg en Dal | 1-0 (0-0) | Wellen | 5-2 (2-1) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| BEL D2 | 30-11-2025 | Berchem Sport | 1-1 (0-0) | Wellen | 9-2 (3-1) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| BEL D2 | 16-11-2025 | Sint Truidense Reserves | 0-1 (0-0) | Wellen | 9-4 (4-2) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| BEL D2 | 07-09-2025 | K.RC.Mechelen | 1-1 (1-0) | Wellen | 5-4 (1-1) | 1.42 | 5.50 | 4.33 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| BEL D2 | 16-03-2025 | Hades | 4-2 (2-1) | Wellen | 3-5 (1-2) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| BEL D2 | 17-11-2024 | Berchem Sport | 3-1 (0-1) | Wellen | 4-4 (0-3) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| BEL D2 | 03-11-2024 | Rupel Boom | 4-0 (2-0) | Wellen | 3-3 (2-1) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| BEL D2 | 29-09-2024 | KFC Esperanza Pelt | 2-2 (0-0) | Wellen | 8-0 (2-0) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| BEL Cup | 11-08-2024 | KFC Nijlen | 6-1 (0-0) | Wellen | - | L | ||||||||
| BEL Cup | 21-08-2022 | Wellen | 2-3 (1-3) | Lokeren | - | L | ||||||||
| BEL Cup | 14-08-2022 | Mariekerke | 1-7 (0-0) | Wellen | - | W | ||||||||
| BEL Cup | 07-08-2022 | Wellen | 3-0 (1-0) | Elsautoise | - | W | ||||||||
| BEL Cup | 31-07-2022 | Wellen | 11-0 (8-0) | Oreye Union | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Sint Truidense Reserves | No Data | Wellen | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.73 | 3.90 | 3.60 | 1.73 | 3.90 | 3.60 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.7 | Goal | 1.7 | 2.9 | Goal | 1 |
| 2.3 | Loss | 3 | 2.2 | Loss | 1.5 |
| 12.3 | Shot(OT) | 14 | 10.7 | Shot(OT) | 13.4 |
| 5.3 | Corner | 3 | 4.8 | Corner | 3.1 |
| 3 | Yellow Card | 1 | 1.7 | Yellow Card | 1.4 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 13 |
| 54% | Possession | 42% | 53.8% | Possession | 40.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Sint Truidense Reserves ( 25 Matches) | Wellen ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 5 | 3 | 0 | 2 |