ทีเด็ดบอล Lech Poznan (Youth) vs Stal Rzeszow Youth
‹ คู่ก่อนหน้าJagiellonia Bialystok (Youth) vs Zaglebie Lubin (Youth) · อา. 8 พ.ย. 17:00 น. คู่ที่ 35 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sint Truidense Reserves vs Wellen · อา. 8 พ.ย. 17:00 น.
Poland Mloda Ekstraklasa
🕒 08-11-2026 17:00 น.
Lech Poznan (Youth)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 35 / 35117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVSLech Poznan (Youth)Stal Rzeszow Youthใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @1.8336% @3.25สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
Stal Rzeszow Youthทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านLech Poznan (Youth)ต่อ 0.5 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.8 vs 6.0Lech Poznan (Youth)การ์ดยิงดุ🔥10.8Lech Poznan (Youth)การ์ดรับหลวม🕳️10.8Stal Rzeszow Youthการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Lech Poznan (Youth)การ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนStal Rzeszow Youthรอง 0.5 @1.93แนวรับ🛡️10.8 vs 12.6Stal Rzeszow Youthการ์ดรับหลวม🕳️12.6Lech Poznan (Youth)การ์ดยิงดุ🔥6.0Stal Rzeszow Youthการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @2.00แนวรุก🔥10.8 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.6 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·1.8ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.80การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Lech Poznan (Youth)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 35 / 35117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVS
Lech Poznan (Youth)Stal Rzeszow Youth
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.8336% @3.25
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
Stal Rzeszow Youthทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านLech Poznan (Youth)
ต่อ 0.5 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.8 vs 6.0Lech Poznan (Youth)
การ์ดยิงดุ🔥10.8Lech Poznan (Youth)
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Stal Rzeszow Youth
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Lech Poznan (Youth)
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนStal Rzeszow Youth
รอง 0.5 @1.93
แนวรับ🛡️10.8 vs 12.6Stal Rzeszow Youth
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Lech Poznan (Youth)
การ์ดยิงดุ🔥6.0Stal Rzeszow Youth
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @2.00
แนวรุก🔥10.8 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.6 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·1.8ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.80
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Lech Poznan (Youth) vs Stal Rzeszow Youth
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านLech Poznan (Youth) ต่อ 0.5 @1.88การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @2.00การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLech Poznan (Youth)โอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Lech Poznan (Youth) · บิลหลัก 1X2 @1.83
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Lech Poznan (Youth) ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.83 · ควรเป็น @1.79 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Lech Poznan (Youth) 21 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Lech Poznan (Youth) ต่อ 0.5
ได้ 50%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Lech Poznan (Youth) · คาดสกอร์ 1.9 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Lech Poznan (Youth) ชนะ 1 ลูก22%
Lech Poznan (Youth) ชนะ 2 ลูก15%
Lech Poznan (Youth) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ23%
Stal Rzeszow Youth ชนะ 1 ลูก15%
Stal Rzeszow Youth ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Lech Poznan (Youth) ชนะ50%
Lech Poznan (Youth) ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
Lech Poznan (Youth) คลีนชีท23%
Stal Rzeszow Youth ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Lech Poznan (Youth) ไม่แพ้73%
Stal Rzeszow Youth ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-19%1-27%2-27%1-06%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Lech Poznan (Youth))
- โอกาส Lech Poznan (Youth) ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- Lech Poznan (Youth) ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Stal Rzeszow Youth เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Lech Poznan (Youth) ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Stal Rzeszow Youth เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Stal Rzeszow Youth ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Lech Poznan (Youth)
พ0-3ส2-2พ3-5ช3-0ช4-1พ0-2
Stal Rzeszow Youth
พ2-4พ0-1ช3-2ช1-0พ0-2ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Lech Poznan (Youth)ยิง 1.8 · เสีย 2.1 ต่อนัด
Stal Rzeszow Youthยิง 1.0 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Lech Poznan (Youth)
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 24
Stal Rzeszow Youth
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Lech Poznan (Youth)
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Stal Rzeszow Youth
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Lech Poznan (Youth)
14%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 6
Stal Rzeszow Youth
25%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Lech Poznan (Youth) ชนะ 4เสมอ 0Stal Rzeszow Youth ชนะ 2
- 14-03-2026Lech Poznan (Youth)1 - 0Stal Rzeszow Youth
- 06-09-2025Stal Rzeszow Youth1 - 0Lech Poznan (Youth)
- 01-05-2025Stal Rzeszow Youth3 - 1Lech Poznan (Youth)
- 19-10-2024Lech Poznan (Youth)5 - 0Stal Rzeszow Youth
- 21-05-2022Lech Poznan (Youth)7 - 0Stal Rzeszow Youth
- 14-11-2021Stal Rzeszow Youth1 - 7Lech Poznan (Youth)
คู่อื่นใน Mloda Ekstraklasa 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.83 | 3.90 | 3.25 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.83 | 3.90 | 3.25 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 1.83 | 3.69 | 3.28 | 1.79 | 3 | 1.91 | 1.83 | 0.5 | 1.87 | |
| Live | 1.83 | 3.69 | 3.28 | 1.79 | 3 | 1.91 | 1.83 | 0.5 | 1.87 | ||
| 1xBet | Initial | 1.85 | 3.90 | 3.43 | 2.20 | 3.5 | 1.59 | 1.43 | 0 | 2.60 | |
| Live | 1.82 | 3.70 | 3.46 | 1.59 | 2.5/3 | 2.17 | 1.60 | 0/0.5 | 2.08 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POL ME-11] Lech Poznan (Youth) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 1 | 7 | 23 | 25 | 16 | 11 | 38.5% |
| Home Field | 7 | 4 | 0 | 3 | 16 | 12 | 12 | 5 | 57.1% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 13 | 4 | 14 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 13 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 5 | 6 | 8 | 11 | 11 | 14 | 15.4% |
| Home Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 5 | 5 | 7 | 14 | 14.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 6 | 4 | 13 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 4 | 7 | 33.3% |
| [POL ME-12] Stal Rzeszow Youth | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 3 | 6 | 12 | 19 | 15 | 12 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 9 | 5 | 15 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 8 | 10 | 10 | 7 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 7 | 3 | 6 | 7 | 16 | 8 | 23.1% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 3 | 8 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 1 | 5 | 1 | 4 | 4 | 8 | 8 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Lech Poznan (Youth) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 4 (67%) Draw 0 (0%) Lose 2 (33%) 3.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL ME | 14-03-2026 | Lech Poznan (Youth) | 1-0 (0-0) | Stal Rzeszow Youth | 12-7 (6-1) | 1.50 | 5.00 | 4.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| POL ME | 06-09-2025 | Stal Rzeszow Youth | 1-0 (0-0) | Lech Poznan (Youth) | 2-8 (1-1) | 4.20 | 4.50 | 1.53 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | U |
| POL ME | 01-05-2025 | Stal Rzeszow Youth | 3-1 (2-0) | Lech Poznan (Youth) | 2-14 (0-5) | 5.00 | 4.75 | 1.42 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | L | O |
| POL ME | 19-10-2024 | Lech Poznan (Youth) | 5-0 (3-0) | Stal Rzeszow Youth | 3-7 (3-1) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| POL ME | 21-05-2022 | Lech Poznan (Youth) | 7-0 (0-0) | Stal Rzeszow Youth | - | W | ||||||||
| POL ME | 14-11-2021 | Stal Rzeszow Youth | 1-7 (0-1) | Lech Poznan (Youth) | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Lech Poznan (Youth) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 14% Home 0% Draw 86% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL ME | 30-10-2026 | Gornik Zabrze (Youth) | 2-0 (1-0) | Lech Poznan (Youth) | 10-5 (6-1) | 1.75 | 4.00 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| POL ME | 24-10-2026 | Lech Poznan (Youth) | 4-1 (0-0) | Legia Warszawa Youth | - | W | ||||||||
| POL ME | 18-10-2026 | Lech Poznan (Youth) | 3-0 (3-0) | Escola Varsovia Warszawa Youth | - | W | ||||||||
| POL ME | 14-10-2026 | Jagiellonia Bialystok (Youth) | 5-3 (1-0) | Lech Poznan (Youth) | 3-4 (2-2) | 2.50 | 3.80 | 2.20 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| POL ME | 10-10-2026 | Korona Kielce Youth | 2-2 (1-2) | Lech Poznan (Youth) | 4-7 (2-3) | 3.30 | 4.20 | 1.75 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| POL ME | 04-10-2026 | Lech Poznan (Youth) | 0-3 (0-1) | Miedz Legnica Youth | 8-4 (5-3) | 1.85 | 4.00 | 3.10 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| POL ME | 19-09-2026 | Lech Poznan (Youth) | 5-2 (1-1) | Arka Gdynia (Youth) | 3-4 | 1.53 | 4.33 | 4.33 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| POL ME | 12-09-2026 | Rakow Czestochowa (Youth) | 1-0 (1-0) | Lech Poznan (Youth) | 3-10 (3-5) | 3.30 | 4.00 | 1.75 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| POL ME | 05-09-2026 | Lech Poznan (Youth) | 0-2 (0-0) | Slask Wroclaw U21 | - | L | ||||||||
| POL ME | 28-08-2026 | Legia Warszawa U19 | 3-1 (2-1) | Lech Poznan (Youth) | 9-3 (5-1) | 1.62 | 4.33 | 3.70 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| POL ME | 22-08-2026 | Lech Poznan (Youth) | 1-2 (1-1) | Wisla Krakow (Youth) | 7-5 (2-2) | 1.67 | 4.20 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| POL ME | 16-08-2026 | Zaglebie Lubin (Youth) | 0-1 (0-0) | Lech Poznan (Youth) | 6-2 | 2.70 | 4.00 | 2.00 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| POL ME | 08-08-2026 | Lech Poznan (Youth) | 3-2 (0-2) | Polonia Warszawa (Youth) | 7-3 (2-0) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| POL ME | 31-05-2026 | Gornik Zabrze (Youth) | 4-2 (3-1) | Lech Poznan (Youth) | 7-1 (6-0) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| POL ME | 23-05-2026 | Lech Poznan (Youth) | 3-0 (1-0) | Lechia Gdansk (Youth) | - | W | ||||||||
| POL ME | 17-05-2026 | Zaglebie Lubin (Youth) | 1-2 (1-1) | Lech Poznan (Youth) | 6-7 (5-3) | 2.40 | 3.90 | 2.25 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| POL ME | 09-05-2026 | Lech Poznan (Youth) | 0-1 (0-1) | Resovia Youth | 4-5 (0-5) | 1.22 | 6.00 | 8.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | L | U |
| POL ME | 30-04-2026 | Escola Varsovia Warszawa Youth | 1-3 (1-2) | Lech Poznan (Youth) | 4-5 (3-2) | 2.90 | 4.10 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| POL ME | 25-04-2026 | Lech Poznan (Youth) | 3-2 (0-0) | Polonia Warszawa (Youth) | - | W | ||||||||
| POL ME | 19-04-2026 | Miedz Legnica Youth | 2-3 (1-0) | Lech Poznan (Youth) | 2-3 | 2.30 | 4.10 | 2.30 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| Stal Rzeszow Youth Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 13% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL ME | 30-10-2026 | Stal Rzeszow Youth | 0-0 (0-0) | Korona Kielce Youth | 3-2 (2-1) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| POL ME | 24-10-2026 | Miedz Legnica Youth | 2-0 (0-0) | Stal Rzeszow Youth | - | L | ||||||||
| POL ME | 17-10-2026 | Stal Rzeszow Youth | 1-0 (1-0) | Jagiellonia Bialystok (Youth) | 3-1 (1-0) | 2.15 | 3.70 | 2.63 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| POL ME | 10-10-2026 | Arka Gdynia (Youth) | 2-3 (2-2) | Stal Rzeszow Youth | 4-1 (2-0) | 2.35 | 3.80 | 2.35 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| POL ME | 04-10-2026 | Stal Rzeszow Youth | 0-1 (0-0) | Rakow Czestochowa (Youth) | 8-6 (6-4) | 2.20 | 3.60 | 2.60 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| POL ME | 26-09-2026 | Slask Wroclaw U21 | 4-2 (2-1) | Stal Rzeszow Youth | 2-0 (2-0) | 1.75 | 3.90 | 3.40 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| POL ME | 20-09-2026 | Stal Rzeszow Youth | 0-3 (0-1) | Legia Warszawa U19 | 7-5 (5-1) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | U |
| POL ME | 12-09-2026 | Wisla Krakow (Youth) | 0-1 (0-1) | Stal Rzeszow Youth | - | W | ||||||||
| POL ME | 05-09-2026 | Stal Rzeszow Youth | 2-4 (0-2) | Zaglebie Lubin (Youth) | 7-2 (4-1) | 2.38 | 3.70 | 2.38 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| POL ME | 29-08-2026 | Polonia Warszawa (Youth) | 2-1 (0-0) | Stal Rzeszow Youth | 4-5 (1-3) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | D |
| POL ME | 22-08-2026 | Stal Rzeszow Youth | 1-1 (1-0) | Arkonia Szczecin U19 | 7-3 (1-2) | 2.05 | 3.70 | 2.75 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| POL ME | 15-08-2026 | Escola Varsovia Warszawa Youth | 0-1 (0-0) | Stal Rzeszow Youth | - | W | ||||||||
| POL ME | 08-08-2026 | Gornik Zabrze (Youth) | 0-0 (0-0) | Stal Rzeszow Youth | 2-2 (1-1) | 1.50 | 4.33 | 4.60 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| POL ME | 31-05-2026 | Arkonia Szczecin U19 | 2-0 (0-0) | Stal Rzeszow Youth | 3-2 (1-0) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| POL ME | 23-05-2026 | Stal Rzeszow Youth | 4-1 (1-1) | Legia Warszawa U19 | 5-2 (2-0) | 5.00 | 4.75 | 1.42 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | O |
| POL ME | 17-05-2026 | Slask Wroclaw U21 | 1-1 (0-1) | Stal Rzeszow Youth | 6-2 (3-1) | 1.90 | 3.90 | 3.00 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| POL ME | 08-05-2026 | Stal Rzeszow Youth | 0-3 (0-2) | Gornik Zabrze (Youth) | 3-3 (0-2) | 2.63 | 3.90 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| POL ME | 30-04-2026 | Lechia Gdansk (Youth) | 2-2 (0-1) | Stal Rzeszow Youth | 9-6 (4-2) | 2.15 | 3.90 | 2.55 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| POL ME | 25-04-2026 | Stal Rzeszow Youth | 1-1 (0-1) | Zaglebie Lubin (Youth) | 5-0 (3-0) | 3.00 | 3.75 | 1.95 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| POL ME | 18-04-2026 | Resovia Youth | 1-1 (1-1) | Stal Rzeszow Youth | 2-6 (2-0) | 3.00 | 3.90 | 1.85 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL ME | 14-11 | Away | Arkonia Szczecin U19 | 6 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL ME | 14-11 | Home | Legia Warszawa Youth | 6 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.83 | 3.90 | 3.25 | 1.83 | 3.90 | 3.25 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | 1.88 | 0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 0.3 | 1.8 | Goal | 1 |
| 1 | Loss | 0.7 | 2.1 | Loss | 1.8 |
| 17 | Shot(OT) | 5.5 | 17.3 | Shot(OT) | 9.8 |
| 5 | Corner | 3 | 5.7 | Corner | 4.2 |
| 0 | Yellow Card | 0.5 | 1.3 | Yellow Card | 1.1 |
| 49% | Fouls | 44.5% | 53.6% | Fouls | 48.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Lech Poznan (Youth) ( 43 Matches) | Stal Rzeszow Youth ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 4 | 7 | 2 |
| HT-D / FT-W | 6 | 5 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 4 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 3 | 8 |
| HT-L / FT-L | 3 | 7 | 3 | 4 |
Jagiellonia Bialystok (Youth)
Zaglebie Lubin (Youth)
Miedz Legnica Youth
Polonia Warszawa (Youth)
Legia Warszawa Youth
Gornik Zabrze (Youth)