ทีเด็ดบอล Velka Bites vs FC Kurim
‹ คู่ก่อนหน้าFK Omarska vs FK Kozara Gradiska · วันนี้ 19:30 น. คู่ที่ 220 / 382เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Frydek Mistek B vs Bridlicna · วันนี้ 19:30 น.
Czech Group D League
🕒 18-10-2026 19:30 น.
Velka Bitesเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.0⚖️กองกลางสูสี50%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 220 / 38219:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่714พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1420พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★ราคาคุ้มVSVelka BitesFC Kurimใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.3550% @2.35สูง/ต่ำ 3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90FC Kurimทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0🏠เต็งเจ้าบ้านVelka BitesHDP 0 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.6 vs 9.0Velka Bitesการ์ดยิงดุ🔥12.0Velka Bitesการ์ดรับหลวม🕳️9.0FC Kurimการ์ดได้ราคา💰9/10Velka Bitesการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC KurimHDP 0 @1.90แนวรุก🔥13.8 vs 12.0FC Kurimกองกลาง🎯55% vs 50%FC Kurimการ์ดรับหลวม🕳️6.6Velka Bitesการ์ดยิงดุ🔥13.8FC Kurimการ์ดได้ราคา💰6/10FC Kurimการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.80พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 13.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·2.3ลูก/นัดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @2.00พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Velka Bitesเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ12.0
⚖️กองกลางสูสี50%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 220 / 38219:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่714พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1420พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★ราคาคุ้มVS
Velka BitesFC Kurim
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.3550% @2.35
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
FC Kurimทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
🏠เต็งเจ้าบ้านVelka Bites
HDP 0 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.6 vs 9.0Velka Bites
การ์ดยิงดุ🔥12.0Velka Bites
การ์ดรับหลวม🕳️9.0FC Kurim
การ์ดได้ราคา💰9/10Velka Bites
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Kurim
HDP 0 @1.90
แนวรุก🔥13.8 vs 12.0FC Kurim
กองกลาง🎯55% vs 50%FC Kurim
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Velka Bites
การ์ดยิงดุ🔥13.8FC Kurim
การ์ดได้ราคา💰6/10FC Kurim
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.80
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 13.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·2.3ลูก/นัด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @2.00
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Velka Bites vs FC Kurim
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.80การ์ด 8 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 7 · 14 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Velka Bites · บิลหลัก 1X2 @2.35
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Velka Bites ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.35 · ควรเป็น @2.17 (+8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Velka Bites 0 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Velka Bites ต่อ 0
ได้ 41%คืนทุน 23%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Velka Bites · คาดสกอร์ 1.9 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Velka Bites ชนะ 1 ลูก19%
Velka Bites ชนะ 2 ลูก12%
Velka Bites ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ23%
FC Kurim ชนะ 1 ลูก18%
FC Kurim ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Velka Bites ชนะ41%
Velka Bites ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Velka Bites คลีนชีท20%
FC Kurim ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Velka Bites ไม่แพ้65%
FC Kurim ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)46%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-19%1-27%2-27%1-06%3-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Velka Bites)
- โอกาส Velka Bites ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- ราคา @2.35 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.17 (คุ้มกว่า 8%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 41% มากกว่าตลาด (38%)
- Velka Bites ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- FC Kurim เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- Velka Bites ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- FC Kurim ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส FC Kurim ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Velka Bites
พ1-2ช2-0ช2-0ส1-1ช6-3ช4-1
FC Kurim
ช1-0ช3-1ส1-1พ0-3ช6-1ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Velka Bitesยิง 2.0 · เสีย 1.1 ต่อนัด
FC Kurimยิง 2.3 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Velka Bites
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 19
FC Kurim
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Velka Bites
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
FC Kurim
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Velka Bites
89%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 1
FC Kurim
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Velka Bites ชนะ 1เสมอ 0FC Kurim ชนะ 1
- 04-10-2025FC Kurim2 - 0Velka Bites
- 17-08-2024FC Kurim2 - 4Velka Bites
คู่อื่นใน Group D League 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.35 | 3.75 | 2.35 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.90 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.35 | 3.75 | 2.35 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.90 | 0 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 2.35 | 3.42 | 2.27 | 1.74 | 3 | 1.94 | 1.84 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.35 | 3.42 | 2.27 | 1.74 | 3 | 1.94 | 1.84 | 0 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 2.30 | 3.70 | 2.30 | 1.76 | 3 | 1.85 | 1.80 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.35 | 3.70 | 2.35 | 1.76 | 3 | 1.85 | 1.80 | 0 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 2.40 | 3.80 | 2.40 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.40 | 3.80 | 2.40 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 1.85 | 0 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Velka Bites | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| FC Kurim | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Velka Bites Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 0 (0%) Lose 1 (50%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 04-10-2025 | FC Kurim | 2-0 (2-0) | Velka Bites | 2-4 (1-3) | 4.00 | 5.00 | 1.50 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| CZE DFL | 17-08-2024 | FC Kurim | 2-4 (1-1) | Velka Bites | 5-2 (3-0) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Velka Bites Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 89% Home 0% Draw 11% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 11-10-2026 | AFC Humpolec | 1-4 (1-0) | Velka Bites | 3-6 (1-3) | 2.88 | 3.80 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| CZE DFL | 04-10-2026 | Velka Bites | 6-3 (3-0) | TJ Sokol Bedrichov | 10-0 (9-0) | 1.29 | 5.50 | 6.50 | W | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | W | O |
| CZE DFL | 27-09-2026 | SC Znojmo | 1-1 (1-0) | Velka Bites | 1-3 (1-0) | 1.90 | 4.10 | 3.00 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| CZE DFL | 20-09-2026 | Velka Bites | 2-0 (0-0) | Velke Mezirici | 11-5 (5-3) | 1.57 | 4.00 | 4.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| CZE DFL | 05-09-2026 | Velka Bites | 2-0 (1-0) | FK Pelhrimov | 7-9 (5-4) | 1.83 | 4.00 | 3.10 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| CZEC | 26-08-2026 | Velka Bites | 1-2 (0-1) | Synot Slovacko | 2-12 (0-10) | 9.50 | 7.50 | 1.17 | L | 1.95 | -2 | 1.85 | W | U |
| CZE DFL | 23-08-2026 | Velka Bites | 1-0 (1-0) | SK Zdirec Nad Doubravou | 0-11 (0-7) | 1.67 | 3.90 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| CZE DFL | 15-08-2026 | FS Trebic | 0-1 (0-0) | Velka Bites | - | 2.75 | 3.75 | 2.05 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| CZEC | 12-08-2026 | AFC Humpolec | 0-2 (0-1) | Velka Bites | - | W | ||||||||
| CZE DFL | 09-08-2026 | Velka Bites | 0-4 (0-3) | TJ Tatran Bohunice | 8-5 (3-3) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| CZEC | 25-07-2026 | Blansko | 1-1 (0-0) | Velka Bites | 6-4 (5-1) | 1.67 | 4.50 | 3.40 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| CZE DFL | 25-04-2026 | Velka Bites | 4-1 (1-1) | FK Pelhrimov | 6-5 (3-4) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| CZE DFL | 19-04-2026 | Velka Bites | 0-2 (0-2) | SK Artis Brno B | 5-2 (4-1) | 3.00 | 4.00 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| CZE DFL | 12-04-2026 | Velke Mezirici | 2-5 (2-1) | Velka Bites | 5-6 (1-2) | 2.80 | 3.70 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| CZE DFL | 03-04-2026 | Velka Bites | 1-0 (1-0) | Havlickuv Brod | 5-5 (5-5) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| CZE DFL | 29-03-2026 | Sokol Tasovice | 0-4 (0-1) | Velka Bites | 8-3 (1-2) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| CZE DFL | 21-03-2026 | Velka Bites | 3-0 (1-0) | TJ Dalnice Sperice | 10-2 (7-0) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | D |
| CZE DFL | 14-03-2026 | FS Trebic | 1-1 (0-1) | Velka Bites | 3-0 (1-0) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| CZE DFL | 08-11-2025 | Velka Bites | 1-3 (0-1) | AFC Humpolec | 7-9 (4-4) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| CZE DFL | 25-10-2025 | Velka Bites | 2-1 (1-1) | Zdar nad Sazavou | 8-6 (5-0) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | D |
| No Data |
| FC Kurim Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 03-10-2026 | FC Kurim | 3-0 (1-0) | Velke Mezirici | 7-2 (1-2) | 1.53 | 4.33 | 4.33 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| CZE DFL | 19-09-2026 | FC Kurim | 6-1 (4-1) | SK Zdirec Nad Doubravou | 4-3 (1-2) | 1.33 | 4.75 | 7.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| CZE DFL | 12-09-2026 | TJ Tatran Bohunice | 3-0 (1-0) | FC Kurim | 4-7 (4-3) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | D |
| CZE DFL | 05-09-2026 | FC Kurim | 1-1 (0-1) | Sokol Tasovice | 7-7 (3-2) | 1.53 | 4.33 | 4.50 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| CZE DFL | 29-08-2026 | Havlickuv Brod | 1-3 (0-1) | FC Kurim | 9-8 (4-4) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE DFL | 22-08-2026 | FC Kurim | 1-0 (0-0) | AFC Humpolec | 11-2 (5-1) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| CZEC | 11-08-2026 | FC Kurim | 0-7 (0-3) | SK Prostejov | 2-2 (2-0) | L | ||||||||
| CZE DFL | 08-08-2026 | FC Kurim | 8-1 (3-1) | Chotebor | 3-2 (1-1) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| CZEC | 26-07-2026 | SK Zdirec Nad Doubravou | 1-1 (0-0) | FC Kurim | 3-6 (1-2) | 4.00 | 4.20 | 1.60 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| CZE DFL | 02-05-2026 | FC Kurim | 0-0 (0-0) | SK Artis Brno B | 7-7 (2-0) | 3.70 | 3.90 | 1.70 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| CZE DFL | 26-04-2026 | Velke Mezirici | 1-2 (0-0) | FC Kurim | 1-3 (1-2) | 3.00 | 4.00 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | D |
| CZE DFL | 18-04-2026 | FC Kurim | 2-2 (0-1) | Havlickuv Brod | 9-5 (5-2) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | D | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| CZE DFL | 15-04-2026 | FC Kurim | 3-1 (1-1) | TJ Tatran Bohunice | 5-7 (3-4) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE DFL | 03-04-2026 | FC Kurim | 4-0 (3-0) | TJ Dalnice Sperice | 9-1 (5-0) | 1.18 | 6.00 | 10.00 | W | 1.80 | 2 | 2.00 | W | O |
| CZE DFL | 14-03-2026 | AFC Humpolec | 1-3 (0-0) | FC Kurim | 6-9 (2-2) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 31-01-2026 | TJ Start Brno | 3-2 (1-1) | FC Kurim | 10-8 (6-4) | L | ||||||||
| CZE DFL | 08-11-2025 | FC Kurim | 3-1 (3-1) | Zdar nad Sazavou | 6-8 (3-2) | 1.85 | 3.70 | 3.20 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| CZE DFL | 01-11-2025 | FC Sparta Brno | 0-2 (0-0) | FC Kurim | 2-10 (2-4) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| CZE DFL | 25-10-2025 | FC Kurim | 3-0 (1-0) | Chotebor | 9-1 (2-0) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | U |
| CZE DFL | 04-10-2025 | FC Kurim | 2-0 (2-0) | Velka Bites | 2-4 (1-3) | 4.00 | 5.00 | 1.50 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Velka Bites | No Data | FC Kurim | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.35 | 3.75 | 2.35 | 2.35 | 3.75 | 2.35 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.90 | 0 | 1.90 | 1.90 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.7 | Goal | 3 | 2 | Goal | 2.3 |
| 1.7 | Loss | 1.3 | 1.1 | Loss | 1.5 |
| 8.7 | Shot(OT) | 7 | 9.8 | Shot(OT) | 7.6 |
| 6.3 | Corner | 6 | 5.9 | Corner | 6.2 |
| 1.3 | Yellow Card | 1.3 | 1.3 | Yellow Card | 1.5 |
| 0 | Fouls | 0 | 12 | Fouls | 9 |
| 60% | Possession | 55% | 50.4% | Possession | 55.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Velka Bites ( 29 Matches) | FC Kurim ( 30 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 3 | 12 | 2 |
| HT-D / FT-W | 4 | 1 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 4 | 3 | 1 | 2 |