ทีเด็ดบอล Hapoel Bnei Jadeidi vs Hapoel Bnei Biina
‹ คู่ก่อนหน้าAS Holon Mor vs Beitar Petah Tikva · คืนนี้ 00:30 น. คู่ที่ 45 / 68เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Rodina Moscow vs Spartak Moscow · คืนนี้ 00:45 น.
Israel C League
🕒 16-10-2026 00:30 น.
Hapoel Bnei Jadeidiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 45 / 6800:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVSHapoel Bnei JadeidiHapoel Bnei Biinaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ59% @2.0041% @2.90สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00Hapoel Bnei Biinaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Bnei Jadeidiต่อ 0/0.5 @1.80การ์ดยิงดุ🔥8.4Hapoel Bnei Jadeidiการ์ดรับหลวม🕳️9.0Hapoel Bnei Biinaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนHapoel Bnei Biinaรอง 0/0.5 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 8.4Hapoel Bnei Biinaการ์ดรับหลวม🕳️9.6Hapoel Bnei Jadeidiการ์ดยิงดุ🔥10.2Hapoel Bnei Biinaการ์ดได้ราคา💰7/10Hapoel Bnei Biinaการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.85แนวรุก🔥8.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.5ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Hapoel Bnei Jadeidiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 45 / 6800:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVS
Hapoel Bnei JadeidiHapoel Bnei Biina
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
59% @2.0041% @2.90
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Hapoel Bnei Biinaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Bnei Jadeidi
ต่อ 0/0.5 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥8.4Hapoel Bnei Jadeidi
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Hapoel Bnei Biina
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนHapoel Bnei Biina
รอง 0/0.5 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 8.4Hapoel Bnei Biina
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Hapoel Bnei Jadeidi
การ์ดยิงดุ🔥10.2Hapoel Bnei Biina
การ์ดได้ราคา💰7/10Hapoel Bnei Biina
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.85
แนวรุก🔥8.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.5ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hapoel Bnei Jadeidi vs Hapoel Bnei Biina
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนHapoel Bnei Biina รอง 0/0.5 @2.00การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.85การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHapoel Bnei Jadeidiโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hapoel Bnei Jadeidi · บิลหลัก 1X2 @2.00
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Hapoel Bnei Jadeidi ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.00 · ควรเป็น @2.04 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hapoel Bnei Jadeidi 14 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Hapoel Bnei Jadeidi ต่อ 0/0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 24%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hapoel Bnei Jadeidi · คาดสกอร์ 1.6 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hapoel Bnei Jadeidi ชนะ 1 ลูก22%
Hapoel Bnei Jadeidi ชนะ 2 ลูก13%
Hapoel Bnei Jadeidi ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ24%
Hapoel Bnei Biina ชนะ 1 ลูก16%
Hapoel Bnei Biina ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Hapoel Bnei Jadeidi ชนะ44%
Hapoel Bnei Jadeidi ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Hapoel Bnei Jadeidi คลีนชีท21%
Hapoel Bnei Biina ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hapoel Bnei Jadeidi ไม่แพ้68%
Hapoel Bnei Biina ไม่แพ้56%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-28%2-18%0-17%1-07%2-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hapoel Bnei Jadeidi)
- โอกาส Hapoel Bnei Jadeidi ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Hapoel Bnei Biina เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Hapoel Bnei Biina ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hapoel Bnei Jadeidi
พ2-3พ1-2พ0-1พ1-2ส1-1ช2-1
Hapoel Bnei Biina
พ0-2ส2-2พ0-2ช1-0พ1-2ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hapoel Bnei Jadeidiยิง 1.4 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Hapoel Bnei Biinaยิง 1.7 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hapoel Bnei Jadeidi
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 17
Hapoel Bnei Biina
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Bnei Jadeidi
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
Hapoel Bnei Biina
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Bnei Jadeidi
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
Hapoel Bnei Biina
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
คู่อื่นใน C League 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 3.75 | 2.90 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.00 | 3.75 | 2.90 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| 1xBet | Initial | 2.05 | 3.80 | 2.94 | 1.68 | 2.5 | 2.06 | 1.57 | 0 | 2.25 | |
| Live | 2.02 | 3.62 | 2.96 | 1.81 | 2.5/3 | 1.81 | 1.79 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Hapoel Bnei Jadeidi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Hapoel Bnei Biina | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Hapoel Bnei Jadeidi Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hapoel Bnei Jadeidi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 40% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR CL | 09-10-2026 | Tzeirey Kafr Kana | 1-2 (0-1) | Hapoel Bnei Jadeidi | 3-6 (2-3) | 2.75 | 3.75 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | D |
| ISR CL | 01-10-2026 | Hapoel Bnei Sumei | 1-1 (0-0) | Hapoel Bnei Jadeidi | 3-3 (1-1) | 1.70 | 3.80 | 3.90 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| ISR CL | 24-09-2026 | Hapoel Bnei Jadeidi | 1-2 (0-0) | Ihud Bnei Avtin | 4-11 (0-5) | 3.00 | 4.00 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | D |
| ISR CL | 21-02-2026 | Bnei Maghar | 1-0 (1-0) | Hapoel Bnei Jadeidi | 2-6 (1-3) | 2.60 | 3.75 | 2.15 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| ISR CL | 31-01-2026 | Hapoel Bnei Jadeidi | 1-2 (0-0) | Maccabi Bnei Jadida | 2-4 (0-2) | 4.20 | 4.00 | 1.60 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | D | D |
| ISR CL | 10-01-2026 | Bnei Mamba Golan | 3-2 (0-0) | Hapoel Bnei Jadeidi | 1-2 (1-0) | 1.91 | 4.00 | 2.90 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| ISR CL | 12-12-2025 | Hapoel Bnei Jadeidi | 3-1 (1-1) | Tzeirey Kfar Manda | 7-4 (4-1) | 1.22 | 5.75 | 8.00 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | D | O |
| ISR CL | 05-12-2025 | Hapoel Bnei Jadeidi | 0-3 (0-3) | Hapoel Dir Hanna | 5-3 (0-3) | 4.20 | 3.80 | 1.65 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | D |
| ISR CL | 28-11-2025 | Maccabi Ahva Shaab | 1-3 (1-3) | Hapoel Bnei Jadeidi | 10-1 (5-1) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| ISR CL | 31-10-2025 | Ihud Bnei Avtin | 1-1 (1-1) | Hapoel Bnei Jadeidi | 6-1 (4-1) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ISR CL | 10-10-2025 | Hapoel Bnei Jadeidi | 6-0 (4-0) | FC Achva Kfar Manda | 5-3 (4-0) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ISR CL | 04-10-2025 | Maccabi Bnei Jadida | 2-0 (0-0) | Hapoel Bnei Jadeidi | 7-1 (4-0) | 1.83 | 3.60 | 3.30 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| ISR CL | 20-09-2025 | Maccabi Bnei Abu Snan | 2-1 (1-0) | Hapoel Bnei Jadeidi | 6-4 (3-2) | 2.90 | 3.75 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | D |
| ISR LA | 07-05-2010 | Maccabi lroni Jatt | 5-0 (0-0) | Hapoel Bnei Jadeidi | - | L | ||||||||
| ISR LA | 30-04-2010 | Hapoel Bnei Jadeidi | 3-2 (3-2) | Hapoel Kafr Kanna | - | W | ||||||||
| ISR LA | 24-04-2010 | Maccabi Tamra | 3-1 (0-0) | Hapoel Bnei Jadeidi | - | L | ||||||||
| ISR LA | 16-04-2010 | Hapoel Bnei Jadeidi | 2-0 (0-0) | Maccabi Ironi Tirat HaCarmel | - | W | ||||||||
| ISR LA | 09-04-2010 | Hapoel Bnei Jadeidi | 0-1 (0-1) | Maccabi Ironi Kiryat Ata | - | L | ||||||||
| ISR LA | 02-04-2010 | FC Karmiel Safed | 0-2 (0-0) | Hapoel Bnei Jadeidi | - | W | ||||||||
| ISR LA | 26-03-2010 | Hapoel Bnei Jadeidi | 2-2 (1-1) | Maccabi Umm Al Fahm | - | D | ||||||||
| No Data |
| Hapoel Bnei Biina Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR CL | 10-10-2026 | Hapoel Bnei Biina | 2-1 (0-0) | Hapoel Ihud Bnei Sumei | 3-5 (1-2) | 2.45 | 3.50 | 2.38 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| ISR CL | 01-10-2026 | Ihud Bnei Avtin | 2-1 (1-0) | Hapoel Bnei Biina | 7-3 (4-1) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| ISR CL | 22-09-2026 | Bnei Maghar | 0-1 (0-0) | Hapoel Bnei Biina | 7-5 (3-3) | 2.05 | 3.60 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ISR CL | 24-01-2026 | Hapoel Bnei Biina | 0-2 (0-1) | Hapoel Ihud Bnei Sumei | 5-4 (2-1) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| ISR CL | 27-12-2025 | Maccabi Ahva Shaab | 2-2 (1-2) | Hapoel Bnei Biina | 7-3 (4-2) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ISR CL | 19-12-2025 | Hapoel Bnei Biina | 0-2 (0-0) | Shafaram | 3-10 (1-4) | 1.70 | 4.20 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| ISR CL | 12-12-2025 | Ihud Bnei Avtin | 1-1 (1-0) | Hapoel Bnei Biina | 1-3 (1-2) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| ISR CL | 29-11-2025 | Hapoel Bnei Ein Mahel | 2-0 (0-0) | Hapoel Bnei Biina | 2-0 (1-0) | 1.30 | 5.00 | 6.50 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | U |
| ISR CL | 08-11-2025 | Hapoel Bnei Biina | 4-0 (2-0) | FC Achva Kfar Manda | 7-1 (4-0) | 1.13 | 8.00 | 10.00 | W | 1.90 | 2.5 | 1.90 | W | O |
| ISR CL | 25-10-2025 | Hapoel Bnei Biina | 6-3 (3-1) | Hapoel Kaukab | 7-5 (5-3) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| ISR CL | 11-10-2025 | Hapoel Bnei Biina | 1-2 (1-0) | Bnei Mamba Golan | 4-2 (2-2) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | D |
| ISR CL | 03-10-2025 | Hapoel Dir Hanna | 5-0 (4-0) | Hapoel Bnei Biina | 7-4 (5-4) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| ISR CL | 26-09-2025 | Hapoel Ihud Bnei Sumei | 2-1 (1-1) | Hapoel Bnei Biina | 5-4 (3-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ISR CUP | 09-09-2025 | Hapoel Bnei Biina | 1-5 (1-4) | Bnei Mamba Golan | 4-2 (2-0) | 2.10 | 3.20 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ISR CUP | 02-09-2025 | Hapoel Kaukab | 0-0 (0-0) | Hapoel Bnei Biina | 2-7 (1-3) | 2.50 | 3.25 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ISR CUP | 29-08-2025 | Bnei Maghar | 0-3 (0-0) | Hapoel Bnei Biina | - | W | ||||||||
| ISR CL | 09-04-2025 | FC Achva Kfar Manda | 1-2 (1-1) | Hapoel Bnei Biina | 6-0 (3-0) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | D |
| ISR CL | 18-03-2025 | Hapoel Bnei Biina | 1-2 (1-1) | Bnei Mamba Golan | 4-4 (2-3) | 2.05 | 3.50 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ISR CL | 28-02-2025 | Hapoel Bnei Biina | 2-1 (0-1) | Maccabi Bnei Jadida | 3-4 (1-3) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| ISR CL | 15-02-2025 | Hapoel Bnei Biina | 4-3 (2-0) | Bnei Maghar | 3-1 (1-1) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Hapoel Bnei Jadeidi | No Data | Hapoel Bnei Biina | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.00 | 3.75 | 2.90 | 2.00 | 3.75 | 2.90 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1.4 | Goal | 1.7 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1.6 | Loss | 1.5 |
| 15 | Shot(OT) | 13.3 | 13.5 | Shot(OT) | 11.1 |
| 4.3 | Corner | 3.7 | 3.7 | Corner | 3.9 |
| 2.7 | Yellow Card | 4.3 | 2.4 | Yellow Card | 3.3 |
| 0 | Fouls | 0 | 6.2 | Fouls | 8.2 |
| 46.3% | Possession | 50% | 46.1% | Possession | 49.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Hapoel Bnei Jadeidi ( 13 Matches) | Hapoel Bnei Biina ( 21 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 2 | 4 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 2 | 3 |