ทีเด็ดบอล Hapoel Umm Al Fahm vs Shafaram
‹ คู่ก่อนหน้าSK Artis Brno B vs Brno B · อ. 13 ต.ค. 22:30 น. คู่ที่ 21 / 34เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Al-Sadd vs Al Hilal · อ. 13 ต.ค. 23:00 น.
Israel Cup
🕒 13-10-2026 22:30 น.
Hapoel Umm Al Fahmเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี52%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 21 / 3422:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ117aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 48% ★★แพงเกินจริงVSHapoel Umm Al FahmShafaramใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ76% @1.4824% @4.75สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03Shafaramทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Umm Al Fahmต่อ 1 @1.78การ์ดยิงดุ🔥9.0Hapoel Umm Al Fahmการ์ดรับหลวม🕳️8.4Shafaramการ์ดได้ราคา💰7/10Hapoel Umm Al Fahmการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนShafaramรอง 1 @2.03แนวรุก🔥17.4 vs 9.0Shafaramการ์ดรับหลวม🕳️8.4Hapoel Umm Al Fahmการ์ดยิงดุ🔥17.4Shafaramการ์ดได้ราคา💰7/10Shafaramการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.90พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 17.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3/3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.9ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Hapoel Umm Al Fahmเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี52%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 21 / 3422:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ117aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 48% ★★แพงเกินจริงVS
Hapoel Umm Al FahmShafaram
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
76% @1.4824% @4.75
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03
Shafaramทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Umm Al Fahm
ต่อ 1 @1.78
การ์ดยิงดุ🔥9.0Hapoel Umm Al Fahm
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Shafaram
การ์ดได้ราคา💰7/10Hapoel Umm Al Fahm
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนShafaram
รอง 1 @2.03
แนวรุก🔥17.4 vs 9.0Shafaram
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Hapoel Umm Al Fahm
การ์ดยิงดุ🔥17.4Shafaram
การ์ดได้ราคา💰7/10Shafaram
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.90
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 17.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3/3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.9ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hapoel Umm Al Fahm vs Shafaram
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนShafaram รอง 1 @2.03การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.90การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHapoel Umm Al Fahmโอกาสชนะ 60%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 17a · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hapoel Umm Al Fahm · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Hapoel Umm Al Fahm ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.48 · ควรเป็น @1.70 (-13%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hapoel Umm Al Fahm 41 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Hapoel Umm Al Fahm ต่อ 1
ได้ 32%คืนทุน 20%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 32% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hapoel Umm Al Fahm · คาดสกอร์ 1.6 - 2.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hapoel Umm Al Fahm ชนะ 1 ลูก20%
Hapoel Umm Al Fahm ชนะ 2 ลูก20%
Hapoel Umm Al Fahm ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ21%
Shafaram ชนะ 1 ลูก11%
Shafaram ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Hapoel Umm Al Fahm ชนะ52%
Hapoel Umm Al Fahm ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป32%
Hapoel Umm Al Fahm คลีนชีท13%
Shafaram ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hapoel Umm Al Fahm ไม่แพ้73%
Shafaram ไม่แพ้48%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)49%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.530%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-19%2-27%2-17%1-36%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hapoel Umm Al Fahm)
- โอกาส Hapoel Umm Al Fahm ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.48 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.70 (13%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 32%
- ระบบให้ Hapoel Umm Al Fahm ชนะ 52% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (60%)
- Shafaram ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 20%
- โอกาส Shafaram ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hapoel Umm Al Fahm
ส0-0ส2-2ช2-1ส3-3ส0-0ส1-1
Shafaram
พ2-4พ2-5ช6-0ช7-0พ0-2ช6-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hapoel Umm Al Fahmยิง 1.5 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Shafaramยิง 2.9 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hapoel Umm Al Fahm
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 16
Shafaram
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Umm Al Fahm
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Shafaram
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Umm Al Fahm
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
Shafaram
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
คู่อื่นใน Cup 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.48 | 4.33 | 4.75 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.78 | 1 | 2.03 | |
| Live | 1.48 | 4.33 | 4.75 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.78 | 1 | 2.03 | ||
| 18Bet | Initial | 1.53 | 4.50 | 4.90 | 1.90 | 3/3.5 | 1.83 | 1.78 | 1 | 1.97 | |
| Live | 1.54 | 4.50 | 4.90 | 1.90 | 3/3.5 | 1.83 | 1.78 | 1 | 1.97 | ||
| 1xBet | Initial | 1.38 | 4.40 | 7.27 | 2.05 | 3.5 | 1.68 | 1.95 | 1.5 | 1.76 | |
| Live | 1.49 | 4.40 | 5.21 | 2.12 | 3.5 | 1.64 | 2.20 | 1.5 | 1.59 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 1 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ISR LAN-8] Hapoel Umm Al Fahm | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 1 | 4 | 0 | 8 | 7 | 7 | 8 | 20.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 5 | 5 | 3 | 9 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 5 | 1 | 4 | 0 | 8 | 7 | 7 | 20.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 1 | 4 | 0 | 4 | 3 | 7 | 7 | 20.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 2 | 2 | 3 | 13 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 5 | 1 | 4 | 0 | 4 | 3 | 7 | 20.0% |
| Shafaram | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Hapoel Umm Al Fahm Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hapoel Umm Al Fahm Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR LA | 09-10-2026 | Beitar Nahariya | 1-1 (0-1) | Hapoel Umm Al Fahm | 2-5 (0-3) | 1.70 | 3.60 | 4.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ISR LA | 01-10-2026 | Hapoel Umm Al Fahm | 0-0 (0-0) | Hapoel Ironi Karmiel | 7-7 (4-3) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| ISR LA | 20-09-2026 | Hapoel Umm Al Fahm | 3-3 (1-1) | Hapoel Ironi Baka El Garbiya | 13-1 (4-1) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| ISR LA | 09-09-2026 | FC Tzeirey Tamra | 1-2 (1-1) | Hapoel Umm Al Fahm | - | 3.20 | 3.50 | 1.91 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| ISR LA | 06-09-2026 | Hapoel Umm Al Fahm | 2-2 (1-1) | Hapoel Nof HaGalil | 8-7 (6-5) | 3.20 | 3.30 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| ISR LA | 27-02-2026 | Maccabi Ata Bialik | 0-0 (0-0) | Hapoel Umm Al Fahm | 7-2 (4-0) | 1.70 | 3.75 | 3.80 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ISR LA | 22-02-2026 | Hapoel Umm Al Fahm | 0-2 (0-0) | Hapoel Bnei Musmus | 2-4 (1-2) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ISR LA | 13-02-2026 | Hapoel Umm Al Fahm | 2-3 (1-2) | Hapoel Beit She'any | 6-5 (1-3) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| ISR LA | 06-02-2026 | Hapoel Umm Al Fahm | 1-0 (0-0) | Hapoel Ironi Karmiel | 2-11 (1-2) | 2.88 | 3.50 | 2.05 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| ISR LA | 30-01-2026 | FC Tzeirey Tamra | 2-4 (1-2) | Hapoel Umm Al Fahm | 4-6 (1-6) | 5.00 | 4.33 | 1.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| ISR LA | 23-01-2026 | Hapoel Umm Al Fahm | 1-2 (0-0) | Ironi Nesher | 6-2 (3-0) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| ISR LA | 17-01-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 3-2 (3-1) | Hapoel Umm Al Fahm | 0-6 (0-4) | 1.33 | 4.33 | 7.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| ISR LA | 14-01-2026 | Tzeirey Um El Fahem | 0-0 (0-0) | Hapoel Umm Al Fahm | 3-1 (2-1) | 1.50 | 3.80 | 5.00 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| ISR LA | 06-01-2026 | Hapoel Umm Al Fahm | 0-2 (0-1) | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 6-2 (1-1) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| ISR LA | 02-01-2026 | Maccabi Nujeidat Ahmed | 0-3 (0-0) | Hapoel Umm Al Fahm | 5-3 (3-2) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| ISR CUP | 26-12-2025 | Hapoel Jerusalem | 2-0 (1-0) | Hapoel Umm Al Fahm | 10-1 (5-0) | 1.13 | 7.00 | 17.00 | L | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | W | U |
| ISR LA | 21-12-2025 | Hapoel Umm Al Fahm | 2-2 (2-1) | Hapoel Ironi Baka El Garbiya | 3-3 (1-2) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| ISR LA | 14-12-2025 | Hapoel Migdal HaEmek | 1-3 (1-1) | Hapoel Umm Al Fahm | 6-1 (3-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| ISR LA | 05-12-2025 | Hapoel Umm Al Fahm | 3-2 (2-0) | Hapoel Ironi Arraba | 1-3 | W | ||||||||
| ISR LA | 28-11-2025 | Moadon Sport Tira | 5-0 (3-0) | Hapoel Umm Al Fahm | 4-1 (1-1) | 1.48 | 4.20 | 5.00 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| No Data |
| Shafaram Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 2.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR CL | 09-10-2026 | Shafaram | 6-1 (3-1) | Maccabi Bnei Jadida | 5-2 (5-2) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ISR CL | 24-09-2026 | Haborarka | 2-0 (1-0) | Shafaram | 4-4 (2-3) | L | ||||||||
| ISR CL | 19-09-2026 | Shafaram | 7-0 (4-0) | Maccabi Bnei Abu Snan | 5-3 (2-1) | 2.05 | 3.75 | 2.75 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ISR CUP | 28-08-2026 | Shafaram | 6-0 (5-0) | Bnei Maghar | 7-1 (3-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ISR CL | 11-02-2026 | Shafaram | 2-5 (0-1) | Ihud Bnei Avtin | 7-9 (1-5) | 2.75 | 3.70 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| ISR CL | 16-01-2026 | Shafaram | 2-4 (0-2) | Maccabi Bnei Jadida | 4-4 (2-1) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ISR CL | 10-01-2026 | Hapoel Kaukab | 0-0 (0-0) | Shafaram | 4-4 (2-2) | 2.00 | 3.80 | 2.88 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| ISR CL | 03-01-2026 | Maccabi Bnei Abu Snan | 1-4 (0-2) | Shafaram | 4-6 (3-5) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR CL | 19-12-2025 | Hapoel Bnei Biina | 0-2 (0-0) | Shafaram | 3-10 (1-4) | 1.70 | 4.20 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ISR CL | 31-10-2025 | Shafaram | 0-1 (0-1) | Maccabi Ahva Shaab | 7-3 (4-0) | 2.50 | 4.20 | 2.10 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| ISR CL | 24-10-2025 | Shafaram | 2-1 (1-0) | Hapoel Dir Hanna | 5-1 (3-0) | 4.50 | 5.75 | 1.42 | W | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | U |
| ISR CL | 11-10-2025 | Shafaram | 1-5 (0-1) | Maccabi Maghar | 7-1 (3-0) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| ISR CL | 04-10-2025 | Hapoel Bnei Ein Mahel | 6-1 (2-0) | Shafaram | 9-3 (5-3) | 3.40 | 3.90 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| ISR CL | 13-09-2025 | Shafaram | 3-0 (2-0) | Hapoel Kaukab | 7-6 (4-4) | 1.83 | 3.75 | 3.30 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | D |
| ISR CL | 28-03-2025 | Shafaram | 0-4 (0-3) | Hapoel Ironi Karmiel | 1-11 (1-7) | 3.90 | 3.75 | 1.70 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| ISR CL | 23-03-2025 | Beitar Nahariya | 7-1 (2-1) | Shafaram | 5-4 (4-2) | 1.60 | 4.20 | 4.00 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| ISR CL | 14-03-2025 | Shafaram | 1-3 (0-2) | Maccabi Bnei Abu Snan | 6-3 (3-1) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| ISR CL | 09-03-2025 | Ihud Bnei Avtin | 1-0 (1-0) | Shafaram | 6-1 (3-0) | 1.30 | 5.50 | 6.00 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | U |
| ISR CL | 22-02-2025 | Ihud Bnei Avtin | 3-0 (2-0) | Shafaram | 8-3 (5-1) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| ISR CL | 16-02-2025 | Shafaram | 1-1 (0-1) | Hapoel Ironi Karmiel | 3-7 (0-4) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR LA | 19-10 | Home | Moadon Sport Tira | 6 Days |
| ISR LA | 24-10 | Away | Maccabi Ata Bialik | 11 Days |
| ISR LA | 31-10 | Home | Maccabi Nujeidat Ahmed | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.48 | 4.33 | 4.75 | 1.48 | 4.33 | 4.75 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.78 | 1 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 4.3 | 1.5 | Goal | 2.9 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1.4 | Loss | 1.4 |
| 10.3 | Shot(OT) | 5 | 11.8 | Shot(OT) | 7.9 |
| 8.3 | Corner | 4.7 | 5.7 | Corner | 5.9 |
| 1.3 | Yellow Card | 2.7 | 2 | Yellow Card | 2.7 |
| 11.5 | Fouls | 0 | 9.8 | Fouls | 10.4 |
| 60.7% | Possession | 59% | 51.8% | Possession | 54.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Hapoel Umm Al Fahm ( 4 Matches) | Shafaram ( 1 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |