ทีเด็ดบอล SK Artis Brno B vs Brno B
‹ คู่ก่อนหน้าLokomotiv Moscow vs Akron Togliatti · อ. 13 ต.ค. 22:30 น. คู่ที่ 20 / 34เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hapoel Umm Al Fahm vs Shafaram · อ. 13 ต.ค. 22:30 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 13-10-2026 22:30 น.
SK Artis Brno Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 20 / 3422:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7คอมโบต่ำ🧊 ★40⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVSSK Artis Brno BBrno Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ69% @1.6731% @3.70สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90Brno Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8🏠เต็งเจ้าบ้านSK Artis Brno Bต่อ 0.5/1 @1.90แนวรับ🛡️2.4 vs 4.8SK Artis Brno Bการ์ดยิงดุ🔥11.4SK Artis Brno Bการ์ดรับเหนียว🧱2.4SK Artis Brno Bการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนBrno Bรอง 0.5/1 @1.90แนวรุก🔥13.2 vs 11.4Brno Bการ์ดยิงดุ🔥13.2Brno Bการ์ดได้ราคา💰7/10Brno Bการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @2.00พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 13.2รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·2.2ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.80การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3/3.5การ์ดรับแน่น🛡️0.4·0.8ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ
SK Artis Brno Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 20 / 3422:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7คอมโบต่ำ🧊 ★40⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVS
SK Artis Brno BBrno B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
69% @1.6731% @3.70
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Brno Bทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8
🏠เต็งเจ้าบ้านSK Artis Brno B
ต่อ 0.5/1 @1.90
แนวรับ🛡️2.4 vs 4.8SK Artis Brno B
การ์ดยิงดุ🔥11.4SK Artis Brno B
การ์ดรับเหนียว🧱2.4SK Artis Brno B
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนBrno B
รอง 0.5/1 @1.90
แนวรุก🔥13.2 vs 11.4Brno B
การ์ดยิงดุ🔥13.2Brno B
การ์ดได้ราคา💰7/10Brno B
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @2.00
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 13.2รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·2.2ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.80
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3/3.5
การ์ดรับแน่น🛡️0.4·0.8ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SK Artis Brno B vs Brno B
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @2.00การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSK Artis Brno Bโอกาสชนะ 54%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 3/3.540/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SK Artis Brno B · บิลหลัก 1X2 @1.67
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา SK Artis Brno B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.67 · ควรเป็น @1.74 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SK Artis Brno B 30 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป SK Artis Brno B ต่อ 0.5/1
ได้ 25%ได้ครึ่ง 27%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SK Artis Brno B · คาดสกอร์ 1.5 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SK Artis Brno B ชนะ 1 ลูก27%
SK Artis Brno B ชนะ 2 ลูก15%
SK Artis Brno B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ23%
Brno B ชนะ 1 ลูก15%
Brno B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
SK Artis Brno B ชนะ52%
SK Artis Brno B ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
SK Artis Brno B คลีนชีท29%
Brno B ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SK Artis Brno B ไม่แพ้75%
Brno B ไม่แพ้48%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)50%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.550%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%0-18%1-28%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SK Artis Brno B)
- โอกาส SK Artis Brno B ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- SK Artis Brno B ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Brno B รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- Brno B ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Brno B เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Brno B ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SK Artis Brno B
ช2-0ช2-0ช4-1ส0-0ส2-2ส1-1
Brno B
ช5-0ช3-1ช3-0พ0-1ช1-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SK Artis Brno Bยิง 1.9 · เสีย 0.4 ต่อนัด
Brno Bยิง 2.2 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SK Artis Brno B
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 15
Brno B
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SK Artis Brno B
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Brno B
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SK Artis Brno B
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Brno B
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
SK Artis Brno B ชนะ 1เสมอ 0Brno B ชนะ 2
- 10-01-2026Brno B4 - 0SK Artis Brno B
- 07-04-2024Brno B1 - 0SK Artis Brno B
- 29-07-2023SK Artis Brno B1 - 0Brno B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.67 | 4.00 | 3.70 | 1.75 | 3 | 1.95 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.67 | 4.00 | 3.70 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.87 | 3.72 | 3.19 | 1.97 | 3/3.5 | 1.77 | 1.87 | 0.5 | 1.87 | |
| Live | 1.85 | 3.63 | 3.31 | 1.92 | 3 | 1.82 | 1.85 | 0.5 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 1.68 | 3.70 | 3.70 | 1.87 | 3/3.5 | 1.67 | 1.71 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.75 | 3.70 | 3.60 | 1.82 | 3 | 1.74 | 1.73 | 0.5 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 1.86 | 3.64 | 3.41 | 1.90 | 3 | 1.85 | 1.87 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.86 | 3.62 | 3.42 | 1.96 | 3 | 1.80 | 1.87 | 0.5 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 1.72 | 4.20 | 3.72 | 2.16 | 3.5 | 1.62 | 2.60 | 1.5 | 1.44 | |
| Live | 1.77 | 3.68 | 3.67 | 2.10 | 3/3.5 | 1.59 | 1.96 | 0.5/1 | 1.68 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-2] SK Artis Brno B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 4 | 0 | 20 | 4 | 25 | 2 | 63.6% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 9 | 1 | 10 | 7 | 75.0% |
| Away Field | 7 | 4 | 3 | 0 | 11 | 3 | 15 | 1 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 11 | 4 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 6 | 0 | 8 | 0 | 21 | 3 | 45.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 0 | 10 | 5 | 75.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 5 | 0 | 3 | 0 | 11 | 2 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 0 | 12 | 50.0% |
| [CZE CFL-3] Brno B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 2 | 2 | 24 | 16 | 23 | 3 | 63.6% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 6 | 11 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 11 | 10 | 12 | 4 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 3 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 4 | 2 | 12 | 10 | 19 | 6 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 3 | 11 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 7 | 8 | 9 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 1 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| SK Artis Brno B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 1 (33%) Draw 0 (0%) Lose 2 (67%) 0.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 10-01-2026 | Brno B | 4-0 (2-0) | SK Artis Brno B | 8-1 (4-1) | L | ||||||||
| CZE DFL | 07-04-2024 | Brno B | 1-0 (1-0) | SK Artis Brno B | 5-2 (3-0) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 29-07-2023 | SK Artis Brno B | 1-0 (0-0) | Brno B | 2-6 (2-3) | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SK Artis Brno B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 4 (40%) Lose 0 (0%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 02-10-2026 | Hranice KUNZ | 1-1 (0-0) | SK Artis Brno B | 5-8 (3-2) | 4.50 | 4.33 | 1.50 | D | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | U |
| CZE CFL | 25-09-2026 | MFK Karvina B | 2-2 (0-0) | SK Artis Brno B | 2-5 (2-3) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | D | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | O |
| CZE CFL | 20-09-2026 | Vitkovice | 0-0 (0-0) | SK Artis Brno B | 8-5 (7-2) | 3.60 | 3.90 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| CZE CFL | 13-09-2026 | SK Artis Brno B | 4-1 (2-0) | Zlin B | 6-3 (2-0) | 1.50 | 4.33 | 4.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| CZE CFL | 06-09-2026 | Sigma Olomouc B | 0-2 (0-2) | SK Artis Brno B | 4-5 (2-3) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| CZE CFL | 02-09-2026 | SK Artis Brno B | 2-0 (1-0) | MFK Havirov | 6-6 (2-2) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | W | 1.85 | 2 | 1.95 | D | U |
| CZE CFL | 29-08-2026 | Blansko | 0-4 (0-0) | SK Artis Brno B | 5-1 (3-0) | 4.50 | 4.20 | 1.53 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | W | O |
| CZE CFL | 23-08-2026 | SK Artis Brno B | 0-0 (0-0) | Slovacko II | 4-3 (2-3) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| CZE CFL | 15-08-2026 | Hodonin Sardice | 0-1 (0-1) | SK Artis Brno B | 11-5 (6-3) | 2.30 | 3.60 | 2.45 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| CZE CFL | 07-08-2026 | SK Artis Brno B | 3-0 (2-0) | Vrchovina | 7-1 (1-1) | 2.60 | 3.60 | 2.20 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | D |
| CZE CFL | 02-08-2026 | Polanka | 0-1 (0-0) | SK Artis Brno B | 3-6 (2-2) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | FS Trebic | 1-6 (1-4) | SK Artis Brno B | - | W | ||||||||
| CZE DFL | 02-05-2026 | FC Kurim | 0-0 (0-0) | SK Artis Brno B | 7-7 (2-0) | 3.70 | 3.90 | 1.70 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| CZE DFL | 26-04-2026 | SK Artis Brno B | 2-1 (1-1) | SC Znojmo | 6-5 (2-5) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| CZE DFL | 19-04-2026 | Velka Bites | 0-2 (0-2) | SK Artis Brno B | 5-2 (4-1) | 3.00 | 4.00 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| CZE DFL | 12-04-2026 | SK Artis Brno B | 3-1 (0-1) | FK Pelhrimov | 6-1 (2-0) | 1.25 | 5.50 | 8.00 | W | 1.98 | 2 | 1.83 | D | O |
| CZE DFL | 05-04-2026 | SK Artis Brno B | 1-0 (1-0) | Velke Mezirici | 9-1 (4-1) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | L | U |
| CZE DFL | 28-03-2026 | Havlickuv Brod | 1-6 (1-2) | SK Artis Brno B | 4-7 (2-1) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | W | 1.97 | -0.5 | 1.82 | W | O |
| CZE DFL | 22-03-2026 | SK Artis Brno B | 5-0 (3-0) | Sokol Tasovice | 12-1 (6-1) | 1.22 | 5.50 | 8.50 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 28-02-2026 | TJ Start Brno | 1-3 (0-0) | SK Artis Brno B | - | W | ||||||||
| No Data |
| Brno B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 33% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 04-10-2026 | Brno B | 1-1 (1-0) | Blansko | 0-5 (0-1) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | D | 1.83 | 2 | 1.98 | L | U |
| CZE CFL | 25-09-2026 | Slovacko II | 0-1 (0-1) | Brno B | 0-5 (0-2) | 2.45 | 3.80 | 2.25 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| CZE CFL | 20-09-2026 | Brno B | 0-1 (0-0) | Hodonin Sardice | 4-4 (2-2) | 1.50 | 4.20 | 4.50 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Vrchovina | 0-3 (0-0) | Brno B | 5-2 (2-2) | 3.50 | 3.90 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | D |
| CZE CFL | 06-09-2026 | Brno B | 3-1 (1-1) | Polanka | 1-0 | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | O |
| CZE CFL | 02-09-2026 | Brno B | 5-0 (4-0) | FC Vsetin | 3-4 (0-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| CZE CFL | 30-08-2026 | MFK Havirov | 1-3 (1-1) | Brno B | 2-8 (0-6) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| CZE CFL | 23-08-2026 | Brno B | 2-1 (1-0) | Uhersky Brod | 7-1 (5-0) | 1.91 | 4.00 | 3.00 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | D |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Unicov | 1-2 (0-1) | Brno B | 2-8 (1-4) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | D |
| CZE CFL | 09-08-2026 | Brno B | 2-2 (0-2) | Frydek-Mistek | 4-4 (0-3) | D | ||||||||
| CZE CFL | 31-07-2026 | Unie Hlubina | 8-2 (6-2) | Brno B | 2-6 (0-3) | 2.38 | 3.60 | 2.38 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| CZE CFL | 12-06-2026 | Brno B | 3-1 (1-0) | Hranice KUNZ | 4-7 (2-1) | W | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | MFK Karvina B | 2-0 (0-0) | Brno B | 7-5 (2-2) | L | ||||||||
| CZE CFL | 31-05-2026 | Brno B | 1-6 (0-0) | Hlucin | 6-9 (2-3) | L | ||||||||
| CZE CFL | 24-05-2026 | Zlin B | 2-1 (1-0) | Brno B | 4-4 (2-3) | L | ||||||||
| CZE CFL | 20-05-2026 | FC Vsetin | 1-3 (0-0) | Brno B | 5-4 (3-2) | W | ||||||||
| CZE CFL | 17-05-2026 | Brno B | 3-2 (3-2) | TJ Start Brno | 11-3 (3-1) | W | ||||||||
| CZE CFL | 08-05-2026 | Unie Hlubina | 1-2 (0-1) | Brno B | 3-1 | W | ||||||||
| CZE CFL | 03-05-2026 | Brno B | 2-1 (1-0) | Slovacko II | 4-6 (3-3) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | D | U |
| CZE CFL | 29-04-2026 | Brno B | 2-1 (2-1) | Sigma Olomouc B | 4-3 (4-1) | 2.05 | 3.70 | 2.80 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 17-10 | Away | FC Vsetin | 4 Days |
| CZE CFL | 25-10 | Home | Unie Hlubina | 12 Days |
| CZE CFL | 01-11 | Away | Frydek-Mistek | 19 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 18-10 | Home | Zlin B | 5 Days |
| CZE CFL | 25-10 | Away | Vitkovice | 12 Days |
| CZE CFL | 01-11 | Home | MFK Karvina B | 19 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.67 | 4.00 | 3.70 | 1.67 | 4.00 | 3.70 | 1.75 | 3 | 1.95 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 1.9 | Goal | 2.2 |
| 1 | Loss | 0.7 | 0.4 | Loss | 0.8 |
| 11.7 | Shot(OT) | 5 | 8.6 | Shot(OT) | 5.5 |
| 6 | Corner | 3 | 5.2 | Corner | 4.2 |
| 1 | Yellow Card | 2 | 1 | Yellow Card | 1.6 |
| 11 | Fouls | 7.7 | 10.9 | Fouls | 10.1 |
| 50.3% | Possession | 56.7% | 53.3% | Possession | 56.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| SK Artis Brno B ( 11 Matches) | Brno B ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 2 | 13 | 8 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 3 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 2 | 4 |