ทีเด็ดบอล Mladost Zdralovi vs Slaven Belupo
Croatia Cup
🕒 28-10-2026 20:00 น.
Mladost Zdraloviเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า20:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 51% ★แพงเกินจริงVSMladost ZdraloviSlaven Belupoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ28% @4.1472% @1.68สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93
Slaven Belupoทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMladost Zdraloviรอง 0.5/1 @1.83กองกลาง🎯53% vs 45%Mladost Zdraloviแนวรับ🛡️6.6 vs 9.6Mladost Zdraloviการ์ดยิงดุ🔥6.6Mladost Zdraloviการ์ดรับหลวม🕳️9.6Slaven Belupoการ์ดได้ราคา💰7/10Mladost Zdraloviการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSlaven Belupoต่อ 0.5/1 @1.93แนวรุก🔥11.4 vs 6.6Slaven Belupoการ์ดรับหลวม🕳️6.6Mladost Zdraloviการ์ดยิงดุ🔥11.4Slaven Belupoการ์ดได้ราคา💰6/10Slaven Belupoการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.84แนวรุก🔥6.6 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.92ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Mladost Zdraloviเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
20:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 51% ★แพงเกินจริง
VS
Mladost ZdraloviSlaven Belupo
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
28% @4.1472% @1.68
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93
Slaven Belupoทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMladost Zdralovi
รอง 0.5/1 @1.83
กองกลาง🎯53% vs 45%Mladost Zdralovi
แนวรับ🛡️6.6 vs 9.6Mladost Zdralovi
การ์ดยิงดุ🔥6.6Mladost Zdralovi
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Slaven Belupo
การ์ดได้ราคา💰7/10Mladost Zdralovi
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSlaven Belupo
ต่อ 0.5/1 @1.93
แนวรุก🔥11.4 vs 6.6Slaven Belupo
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Mladost Zdralovi
การ์ดยิงดุ🔥11.4Slaven Belupo
การ์ดได้ราคา💰6/10Slaven Belupo
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.84
แนวรุก🔥6.6 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.92
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Mladost Zdralovi vs Slaven Belupo
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMladost Zdralovi รอง 0.5/1 @1.83การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.84การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSlaven Belupoโอกาสชนะ 53%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Slaven Belupo · บิลหลัก 1X2 @1.68
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Slaven Belupo ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.68 · ควรเป็น @1.80 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Slaven Belupo 32 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Slaven Belupo ต่อ 0.5/1
ได้ 49%เสียครึ่ง 26%เสีย 25%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Slaven Belupo · คาดสกอร์ 1.5 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Slaven Belupo ชนะ 1 ลูก26%
Slaven Belupo ชนะ 2 ลูก14%
Slaven Belupo ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ26%
Mladost Zdralovi ชนะ 1 ลูก13%
Mladost Zdralovi ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Slaven Belupo ชนะ49%
Slaven Belupo ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Slaven Belupo คลีนชีท23%
Mladost Zdralovi ยิงไม่ได้24%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Mladost Zdralovi ไม่แพ้51%
Slaven Belupo ไม่แพ้75%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%2-18%1-28%1-08%0-18%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Slaven Belupo)
- โอกาส Slaven Belupo ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- Slaven Belupo ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.68 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.80 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Mladost Zdralovi ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Mladost Zdralovi เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Mladost Zdralovi ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Mladost Zdralovi
ช1-0พ1-3พ0-1ช2-1พ1-3ช1-0
Slaven Belupo
พ0-1ส2-2พ1-2ช4-1พ1-5ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Mladost Zdraloviยิง 1.1 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Slaven Belupoยิง 1.9 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Mladost Zdralovi
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 14
Slaven Belupo
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mladost Zdralovi
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Slaven Belupo
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mladost Zdralovi
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
Slaven Belupo
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Mladost Zdralovi ชนะ 2เสมอ 0Slaven Belupo ชนะ 1
- 24-06-2023Mladost Zdralovi3 - 1Slaven Belupo
- 23-11-2021Mladost Zdralovi2 - 1Slaven Belupo
- 04-09-2018Mladost Zdralovi0 - 1Slaven Belupo
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Standings
| [CRO D2-4] Mladost Zdralovi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 2 | 3 | 10 | 10 | 17 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 5 | 13 | 1 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 5 | 4 | 14 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 8 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 7 | 2 | 3 | 4 | 10 | 13 | 10.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 9 | 16.7% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
| [CRO D1-7] Slaven Belupo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 1 | 6 | 14 | 23 | 13 | 7 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 10 | 11 | 9 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 12 | 4 | 10 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 11 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 3 | 7 | 4 | 14 | 6 | 10 | 9.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 7 | 5 | 8 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 1 | 5 | 0 | 7 | 1 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Mladost Zdralovi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 2 (67%) Draw 0 (0%) Lose 1 (33%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (2 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 50% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 24-06-2023 | Mladost Zdralovi | 3-1 (2-0) | Slaven Belupo | - | W | ||||||||
| INT CF | 23-11-2021 | Mladost Zdralovi | 2-1 (2-0) | Slaven Belupo | 4-4 (4-1) | 7.00 | 4.50 | 1.33 | W | 2.05 | -1/1.5 | 1.75 | W | D |
| INT CF | 04-09-2018 | Mladost Zdralovi | 0-1 (0-1) | Slaven Belupo | - | 7.00 | 6.00 | 1.25 | L | 1.98 | -1.5 | 1.82 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Mladost Zdralovi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D2 | 26-10-2026 | Mladost Zdralovi | 1-0 (0-0) | Jadran Porec | 3-2 (1-2) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| CRO D2 | 18-10-2026 | NK Croatia Zmijavci | 3-1 (1-0) | Mladost Zdralovi | 1-2 (0-1) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| CRO D2 | 09-10-2026 | Mladost Zdralovi | 2-1 (0-1) | HNK Cibalia | 7-2 (3-1) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| CRO D2 | 25-09-2026 | Dinamo Zagreb B | 1-0 (0-0) | Mladost Zdralovi | 7-7 (4-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| CRO D2 | 18-09-2026 | Mladost Zdralovi | 1-3 (1-1) | HNK Segesta Sisak | 6-6 (4-3) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| CRO D2 | 12-09-2026 | Mladost Zdralovi | 1-0 (1-0) | Karlovac | 3-4 (2-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| CRO Cup | 09-09-2026 | NK Orijent Rijeka | 2-2 (2-1) | Mladost Zdralovi | 7-5 (3-3) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| CRO D2 | 05-09-2026 | NK Dugopolje | 0-0 (0-0) | Mladost Zdralovi | 4-2 (1-0) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| CRO D2 | 02-09-2026 | Mladost Zdralovi | 1-0 (0-0) | Radnik Sesvete | 5-2 (2-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| CRO D2 | 30-08-2026 | Kustosija | 1-2 (0-0) | Mladost Zdralovi | 3-6 (3-3) | 1.85 | 3.25 | 3.75 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| CRO D2 | 21-08-2026 | Mladost Zdralovi | 1-1 (1-1) | HNK Vukovar 91 | 4-3 (1-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 14-08-2026 | Varteks Varazdin | 0-2 (0-2) | Mladost Zdralovi | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | HNK Cibalia | 1-0 (0-0) | Mladost Zdralovi | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Mladost Zdralovi | 1-1 (0-0) | NK Dubrava Zagreb | 3-2 (3-2) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 28-07-2026 | Mladost Zdralovi | 2-0 (1-0) | Inter Zapresic | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Mladost Zdralovi | 2-2 (0-2) | Trnje | 4-2 (2-2) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Mladost Zdralovi | 3-1 (0-0) | NK Jarun | - | 1.90 | 3.90 | 2.90 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| CRO D3 | 29-05-2026 | Mladost Zdralovi | 3-3 (3-2) | Kustosija | 4-1 (1-0) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| CRO D3 | 23-05-2026 | NK Uskok | 2-3 (0-2) | Mladost Zdralovi | - | W | ||||||||
| CRO D3 | 15-05-2026 | Mladost Zdralovi | 2-1 (1-0) | Bjelovar | 3-2 (1-0) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | D | O |
| No Data |
| Slaven Belupo Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D1 | 24-10-2026 | NK Varteks Varazdin | 1-2 (1-0) | Slaven Belupo | 1-3 (1-2) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| CRO D1 | 18-10-2026 | Slaven Belupo | 1-5 (1-3) | Dinamo Zagreb | 5-2 (4-1) | 7.00 | 4.50 | 1.36 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | O |
| CRO D1 | 11-10-2026 | Slaven Belupo | 4-1 (1-1) | Rijeka | 3-7 (3-0) | 5.00 | 3.70 | 1.55 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 01-10-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 2-1 (1-1) | Slaven Belupo | 2-4 (0-2) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| CRO D1 | 19-09-2026 | Rudes | 2-2 (0-0) | Slaven Belupo | 7-7 (3-5) | 3.20 | 3.40 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| CRO D1 | 14-09-2026 | Hajduk Split | 1-0 (1-0) | Slaven Belupo | 3-4 (1-2) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| CRO Cup | 09-09-2026 | Hrvatski dragovoljac | 0-5 (0-3) | Slaven Belupo | 1-4 (0-2) | 10.00 | 6.00 | 1.18 | W | 1.83 | -2/2.5 | 1.98 | W | O |
| CRO D1 | 07-09-2026 | Slaven Belupo | 2-1 (0-0) | NK Lokomotiva Zagreb | 5-5 (2-2) | 2.20 | 3.20 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| CRO D1 | 31-08-2026 | ZNK Osijek | 3-0 (2-0) | Slaven Belupo | 4-2 (3-1) | 1.60 | 3.70 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| CRO D1 | 22-08-2026 | Slaven Belupo | 2-0 (2-0) | HNK Gorica | 5-4 (2-0) | 2.60 | 3.10 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| CRO D1 | 15-08-2026 | Istra 1961 Pula | 3-0 (2-0) | Slaven Belupo | 5-3 (2-1) | 1.91 | 3.30 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| CRO D1 | 09-08-2026 | Slaven Belupo | 1-4 (0-3) | NK Varteks Varazdin | 5-5 (2-3) | 2.40 | 3.25 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| CRO D1 | 01-08-2026 | Dinamo Zagreb | 2-0 (1-0) | Slaven Belupo | 10-1 (2-1) | 1.18 | 6.50 | 11.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Slaven Belupo | 4-0 (3-0) | Radnik Sesvete | 7-0 (1-0) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 21-07-2026 | Slaven Belupo | 2-2 (0-0) | FC Shakhtar Donetsk | 1-8 (0-5) | 11.00 | 5.75 | 1.18 | D | 1.95 | -2 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 16-07-2026 | Slaven Belupo | 3-5 (1-3) | Paksi SE Honlapja | 6-8 (3-2) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 14-07-2026 | Slaven Belupo | 1-3 (1-2) | Hiroshima Sanfrecce | 1-3 (1-2) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 10-07-2026 | Slaven Belupo | 0-1 (0-0) | Debrecin VSC | 13-3 (7-2) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Slaven Belupo | 3-1 (1-1) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 9-2 (3-1) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Slaven Belupo | 2-3 (0-1) | ZalaegerzsegTE | 3-1 (3-1) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CRO D2 | 30-10 | Away | NK Opatija | 2 Days |
| CRO D2 | 07-11 | Home | Hrvace | 10 Days |
| CRO D2 | 21-11 | Away | NK Dubrava Zagreb | 24 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CRO D1 | 31-10 | Home | Istra 1961 Pula | 2 Days |
| CRO D1 | 07-11 | Away | HNK Gorica | 10 Days |
| CRO D1 | 21-11 | Home | ZNK Osijek | 24 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.35 | 2.17 | 2.17 | 4.35 | 2.17 | 2.17 | 1.75 | 1 | 1.95 | 1.75 | 1 | 1.95 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.81 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.81 | |
| Initial | 3.95 | 3.35 | 1.68 | 3.95 | 3.35 | 1.68 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.80 | -0.5/1 | 1.90 | 1.80 | -0.5/1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.33 | 3.50 | 1.67 | 4.33 | 3.50 | 1.67 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.3 | 1.1 | Goal | 1.9 |
| 1.3 | Loss | 2.3 | 1.1 | Loss | 1.6 |
| 6 | Shot(OT) | 16 | 7.7 | Shot(OT) | 11.9 |
| 4 | Corner | 3.7 | 4.6 | Corner | 4.2 |
| 2 | Yellow Card | 1.5 | 2.4 | Yellow Card | 2.4 |
| 12.7 | Fouls | 10.7 | 13.7 | Fouls | 14 |
| 56% | Possession | 42.7% | 52.9% | Possession | 44.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Mladost Zdralovi ( 3 Matches) | Slaven Belupo ( 5 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 3 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |