ทีเด็ดบอล Gzira United vs Mosta FC
‹ คู่ก่อนหน้าFeyenoord vs Como · พ. 14 ต.ค. 23:45 น. คู่ที่ 50 / 89เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Bryne vs Raufoss · พฤ. 15 ต.ค. 00:00 น.
Malta Premier League
🕒 15-10-2026 00:00 น.
Gzira Unitedเจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.6🌀กองกลางเสียการครองบอล46%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 50 / 8900:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน38พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง8คอมโบต่ำ🧊 ★42⚖️ เสี่ยง 65% ★สมดุลVSGzira UnitedMosta FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.4350% @2.47สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.79Mosta FCทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านGzira UnitedHDP 0 @1.96พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️7.8Mosta FCการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Gzira Unitedการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMosta FCHDP 0 @1.79พิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥6.0 vs 3.6Mosta FCแนวรับ🛡️7.8 vs 11.4Mosta FCการ์ดรุกทื่อ💧3.6Gzira Unitedการ์ดรับหลวม🕳️11.4Gzira Unitedการ์ดยิงดุ🔥6.0Mosta FCการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Mosta FCการ์ดได้ราคา💰6/10Mosta FCการ์ด 8 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.91แนวรับ🕳️11.4 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.84ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Gzira Unitedเจ้าบ้าน
💧แนวรุกน้ำ3.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 50 / 8900:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน38พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง8คอมโบต่ำ🧊 ★42⚖️ เสี่ยง 65% ★สมดุลVS
Gzira UnitedMosta FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.4350% @2.47
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.79
Mosta FCทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านGzira United
HDP 0 @1.96
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️7.8Mosta FC
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Gzira United
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMosta FC
HDP 0 @1.79
พิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥6.0 vs 3.6Mosta FC
แนวรับ🛡️7.8 vs 11.4Mosta FC
การ์ดรุกทื่อ💧3.6Gzira United
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Gzira United
การ์ดยิงดุ🔥6.0Mosta FC
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Mosta FC
การ์ดได้ราคา💰6/10Mosta FC
การ์ด 8 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.91
แนวรับ🕳️11.4 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.84
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Gzira United vs Mosta FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMosta FC HDP 0 @1.79การ์ด 8 : 3 ใบ
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 36%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.542/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 8
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Gzira United · บิลหลัก 1X2 @2.43
ความเสี่ยงของบิล65%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Gzira United ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.43 · ควรเป็น @2.51 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Gzira United 0 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Gzira United ต่อ 0
ได้ 35%คืนทุน 28%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 13%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Gzira United · คาดสกอร์ 1.0 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Gzira United ชนะ 1 ลูก22%
Gzira United ชนะ 2 ลูก9%
Gzira United ชนะ 3 ลูกขึ้นไป4%
เสมอ28%
Mosta FC ชนะ 1 ลูก20%
Mosta FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Gzira United ชนะ35%
Gzira United ไม่แพ้63%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป13%
Gzira United คลีนชีท25%
Mosta FC ยิงไม่ได้36%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Gzira United ไม่แพ้63%
Mosta FC ไม่แพ้65%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)43%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)22%
ยิงได้ทั้งคู่48%
ต่ำ 2.557%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-112%1-09%0-09%1-29%0-29%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Gzira United)
- โอกาส Gzira United ชนะ 35% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 63%
- Mosta FC ยิงไม่ได้เลย 36%
- เจอกันล่าสุด Gzira United ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Gzira United ยิงเฉลี่ยแค่ 0.6 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Mosta FC ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- ราคา Gzira United ไหลขึ้นจาก @2.31 (เงินไหลออก)
- โอกาส Mosta FC ชนะ 37%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Gzira United
พ0-4พ0-3พ1-2พ1-4ส0-0ส1-1
Mosta FC
ช2-0ช2-1ช1-0ส1-1พ1-3ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Gzira Unitedยิง 0.6 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Mosta FCยิง 1.1 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Gzira United
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 17
Mosta FC
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gzira United
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Mosta FC
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gzira United
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
Mosta FC
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Gzira United ชนะ 4เสมอ 1Mosta FC ชนะ 3
- 25-07-2026Mosta FC1 - 1Gzira United
- 04-03-2026Gzira United2 - 1Mosta FC
- 22-02-2026Gzira United1 - 0Mosta FC
- 25-11-2025Gzira United1 - 0Mosta FC
- 02-10-2025Mosta FC3 - 4Gzira United
- 09-08-2025Mosta FC1 - 0Gzira United
- 19-07-2025Mosta FC3 - 1Gzira United
- 05-01-2025Mosta FC1 - 0Gzira United
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Gzira United@2.31 → @2.43▲ 5.3%
เสมอ@3.22 → @3.11▼ 3.4%
ทีมเยือน Mosta FC@2.56 → @2.47▼ 3.5%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.06 | 3.25 | 2.79 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.50 | 2.99 | 2.41 | 1.83 | 2.5 | 1.87 | 1.89 | 0 | 1.81 | ||
| Bet365 | Initial | 2.55 | 3.30 | 2.38 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.98 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.50 | 3.30 | 2.40 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.95 | 0 | 1.85 | ||
| Vcbet | Initial | 2.38 | 3.13 | 2.80 | 1.95 | 2.5 | 1.78 | 2.03 | 0/0.5 | 1.72 | |
| Live | 2.55 | 3.20 | 2.55 | 1.93 | 2.5 | 1.80 | 1.88 | 0 | 1.84 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.20 | 3.25 | 2.80 | 1.79 | 2.5 | 1.95 | 1.96 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.26 | 3.25 | 2.70 | 1.86 | 2.5 | 1.90 | 2.04 | 0/0.5 | 1.72 | ||
| 12BET | Initial | 2.20 | 3.25 | 2.80 | 1.79 | 2.5 | 1.95 | 1.96 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.26 | 3.25 | 2.70 | 1.86 | 2.5 | 1.90 | 2.04 | 0/0.5 | 1.72 | ||
| Sbobet | Initial | 2.20 | 3.05 | 2.70 | 1.86 | 2.5 | 1.90 | 1.99 | 0/0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.29 | 3.03 | 2.60 | 1.91 | 2.5 | 1.85 | 2.05 | 0/0.5 | 1.71 | ||
| wewbet | Initial | 2.36 | 2.96 | 2.40 | 1.96 | 2.5 | 1.78 | 1.90 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.31 | 3.12 | 2.55 | 1.85 | 2.5 | 1.89 | 1.74 | 0 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.25 | 2.65 | 1.81 | 2.5 | 1.71 | 1.64 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.35 | 3.45 | 2.60 | 1.79 | 2.5 | 1.86 | 1.78 | 0 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 2.52 | 3.36 | 2.44 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.91 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.49 | 3.32 | 2.49 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.88 | 0 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 2.32 | 3.40 | 2.70 | 1.95 | 2.5 | 1.76 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.45 | 3.28 | 2.44 | 1.89 | 2.5 | 1.78 | 1.83 | 0 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [MAL D1-11] Gzira United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 14 | 2 | 11 | 0.0% |
| Home Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 3 | 11 | 1 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 14 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 11 | 0.0% |
| Home Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 9 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 3 | 3 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 0.0% |
| [MAL D1-5] Mosta FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 7 | 11 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 6 | 7 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 7 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | 10 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 3 | 6 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 8 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Gzira United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Mosta FC | 1-1 (1-0) | Gzira United | 1-3 (0-1) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| MAL Cup | 04-03-2026 | Gzira United | 2-1 (1-0) | Mosta FC | 4-3 (2-0) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| MAL D1 | 22-02-2026 | Gzira United | 1-0 (0-0) | Mosta FC | 5-6 (2-1) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| MAL D1 | 25-11-2025 | Gzira United | 1-0 (0-0) | Mosta FC | 6-2 (3-2) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| MAL D1 | 02-10-2025 | Mosta FC | 3-4 (1-2) | Gzira United | 9-2 (5-0) | 2.90 | 3.25 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 09-08-2025 | Mosta FC | 1-0 (0-0) | Gzira United | 7-5 (6-4) | 2.15 | 3.60 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 19-07-2025 | Mosta FC | 3-1 (1-1) | Gzira United | 5-3 (2-3) | L | ||||||||
| MAL D1 | 05-01-2025 | Mosta FC | 1-0 (0-0) | Gzira United | 5-3 (2-1) | 2.40 | 3.10 | 2.80 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| MAL D1 | 30-08-2024 | Gzira United | 2-0 (1-0) | Mosta FC | 7-2 (5-2) | 1.60 | 3.40 | 5.00 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 12-07-2024 | Mosta FC | 1-1 (0-1) | Gzira United | 6-1 (3-1) | D | ||||||||
| MAL D1 | 17-03-2024 | Gzira United | 2-1 (0-0) | Mosta FC | 6-2 (4-0) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| MAL D1 | 26-11-2023 | Mosta FC | 0-3 (0-1) | Gzira United | 4-5 (1-4) | 2.38 | 3.40 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| MAL D1 | 01-04-2023 | Gzira United | 1-2 (1-1) | Mosta FC | 7-3 (4-1) | 1.36 | 4.00 | 7.50 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| MAL D1 | 05-11-2022 | Mosta FC | 0-2 (0-1) | Gzira United | 3-5 (1-3) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| MAL D1 | 28-02-2022 | Gzira United | 3-4 (3-1) | Mosta FC | 8-5 (3-2) | 1.75 | 3.60 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| MAL D1 | 20-11-2021 | Mosta FC | 2-2 (1-2) | Gzira United | 4-5 (3-3) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| MAL D1 | 07-02-2021 | Mosta FC | 1-2 (0-2) | Gzira United | 3-1 (1-0) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| MAL D1 | 16-10-2020 | Gzira United | 6-1 (4-1) | Mosta FC | - | W | ||||||||
| MAL D1 | 07-12-2019 | Gzira United | 3-1 (2-0) | Mosta FC | 2-5 (0-2) | 1.40 | 4.50 | 5.75 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.82 | W | O |
| MAL D1 | 20-04-2019 | Mosta FC | 1-1 (1-0) | Gzira United | 5-11 (2-4) | 4.00 | 3.40 | 1.75 | D | 1.98 | -0.5 | 1.82 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Gzira United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D1 | 11-10-2026 | Sliema Wanderers FC | 1-1 (1-1) | Gzira United | 6-2 (0-1) | 1.57 | 3.70 | 4.50 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| MAL D1 | 14-09-2026 | Gzira United | 0-0 (0-0) | St. Patrick FC | 4-4 (2-3) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| MAL D1 | 03-09-2026 | Floriana F.C. | 4-1 (0-0) | Gzira United | 3-0 (3-0) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| MAL D1 | 30-08-2026 | Balzan FC | 2-1 (0-0) | Gzira United | 4-6 (3-4) | 1.90 | 3.25 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| MAL D1 | 23-08-2026 | Gzira United | 0-3 (0-0) | Valletta FC | 4-2 (3-1) | 4.50 | 3.40 | 1.67 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| MAL D1 | 17-08-2026 | Birkirkara FC | 4-0 (2-0) | Gzira United | 6-3 (1-2) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Marsaxlokk FC | 0-1 (0-0) | Gzira United | - | 1.83 | 3.60 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Birzebbuga | 2-1 (0-1) | Gzira United | 2-1 (1-0) | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Mosta FC | 1-1 (1-0) | Gzira United | 1-3 (0-1) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Balzan FC | 1-0 (1-0) | Gzira United | 3-3 (1-1) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| MAL Cup | 23-05-2026 | Valletta FC | 2-1 (0-1) | Gzira United | 5-3 (1-3) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| MAL D1 | 01-05-2026 | Gzira United | 0-1 (0-1) | Floriana F.C. | 6-5 (0-2) | 3.90 | 3.50 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| MAL D1 | 26-04-2026 | Gzira United | 0-0 (0-0) | Naxxar Lions | 4-6 (1-2) | D | ||||||||
| MAL D1 | 19-04-2026 | Marsaxlokk FC | 2-1 (0-0) | Gzira United | 4-0 (3-0) | 1.85 | 3.50 | 3.30 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| MAL D1 | 15-04-2026 | Hamrun Spartans | 0-1 (0-0) | Gzira United | 7-4 (3-2) | 1.30 | 4.60 | 8.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| MAL D1 | 12-04-2026 | Valletta FC | 2-1 (0-0) | Gzira United | 11-4 (6-2) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| MAL Cup | 04-04-2026 | Gzira United | 1-1 (0-1) | Naxxar Lions | 6-4 (1-2) | 1.83 | 3.60 | 3.50 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| MAL D1 | 14-03-2026 | Sliema Wanderers FC | 2-1 (2-0) | Gzira United | 4-3 (2-0) | 1.90 | 3.25 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| MAL D1 | 07-03-2026 | Gzira United | 1-0 (0-0) | Hibernians FC | 3-4 (3-3) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| MAL Cup | 04-03-2026 | Gzira United | 2-1 (1-0) | Mosta FC | 4-3 (2-0) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| No Data |
| Mosta FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D1 | 10-10-2026 | Mosta FC | 2-2 (0-1) | Birzebbuga | 4-3 (2-2) | 2.45 | 3.30 | 2.45 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| MAL D1 | 14-09-2026 | Mosta FC | 1-3 (0-2) | Sliema Wanderers FC | 2-5 (1-3) | 3.80 | 3.50 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| MAL D1 | 06-09-2026 | Marsaxlokk FC | 1-1 (1-1) | Mosta FC | 7-1 (6-1) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| MAL D1 | 30-08-2026 | Mosta FC | 1-0 (1-0) | Birkirkara FC | 2-7 (2-2) | 3.90 | 3.40 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| MAL D1 | 24-08-2026 | Mosta FC | 2-1 (2-0) | Balzan FC | 5-5 (1-1) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| MAL D1 | 18-08-2026 | Hamrun Spartans | 0-2 (0-1) | Mosta FC | 9-3 (5-1) | 1.25 | 4.80 | 9.50 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Birkirkara FC | 1-1 (0-1) | Mosta FC | - | D | ||||||||
| INT CF | 31-07-2026 | Mosta FC | 0-2 (0-0) | Balzan FC | 4-2 (0-2) | 2.55 | 3.30 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Mosta FC | 1-1 (1-0) | Gzira United | 1-3 (0-1) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Mosta FC | 0-4 (0-3) | Birzebbuga | 1-2 (0-2) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| MAL D1 | 10-05-2026 | Naxxar Lions | 0-1 (0-1) | Mosta FC | 5-4 (2-2) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| MAL D1 | 30-04-2026 | Birkirkara FC | 1-1 (1-0) | Mosta FC | 4-0 (2-0) | 2.55 | 3.25 | 2.40 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| MAL D1 | 25-04-2026 | Hibernians FC | 2-0 (1-0) | Mosta FC | 5-3 (3-1) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| MAL D1 | 19-04-2026 | Mosta FC | 2-2 (1-0) | Sliema Wanderers FC | 3-7 (2-3) | 3.40 | 3.50 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| MAL D1 | 16-04-2026 | Mosta FC | 2-1 (1-0) | St. Patrick FC | 6-8 (3-3) | 3.10 | 3.60 | 1.95 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| MAL D1 | 11-04-2026 | Tarxien Rainbows F.C | 2-2 (1-2) | Mosta FC | 6-6 (4-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| MAL D1 | 15-03-2026 | Mosta FC | 2-1 (1-0) | Hamrun Spartans | 1-11 (0-5) | W | ||||||||
| MAL D1 | 07-03-2026 | St. Patrick FC | 5-3 (2-2) | Mosta FC | 5-4 (4-1) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| MAL Cup | 04-03-2026 | Gzira United | 2-1 (1-0) | Mosta FC | 4-3 (2-0) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| MAL D1 | 28-02-2026 | Mosta FC | 1-2 (1-2) | Marsaxlokk FC | 3-8 (1-7) | 6.00 | 4.33 | 1.40 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MAL D1 | 18-10 | Home | Hamrun Spartans | 4 Days |
| MAL D1 | 20-10 | Away | Hibernians FC | 6 Days |
| MAL D1 | 24-10 | Home | Birzebbuga | 10 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MAL D1 | 18-10 | Away | Floriana F.C. | 4 Days |
| MAL D1 | 20-10 | Home | Valletta FC | 6 Days |
| MAL D1 | 24-10 | Home | Hibernians FC | 10 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.66 | 2.08 | 3.40 | 2.66 | 2.08 | 3.40 | 1.82 | 1 | 1.88 | 1.82 | 1 | 1.88 | 1.63 | 0 | 2.07 | 1.63 | 0 | 2.07 | |
| Initial | 2.06 | 3.25 | 2.79 | 2.06 | 3.25 | 2.79 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.78 | 2.09 | 3.20 | 3.25 | 1.90 | 3.15 | 1.79 | 1 | 1.91 | 1.79 | 1 | 1.91 | 1.72 | 0 | 1.98 | 1.88 | 0 | 1.82 | |
| Live | 2.17 | 3.30 | 2.60 | 2.50 | 2.99 | 2.41 | 1.83 | 2.5 | 1.87 | 1.83 | 2.5 | 1.87 | 1.96 | 0/0.5 | 1.74 | 1.89 | 0 | 1.81 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.55 | 3.30 | 2.38 | 2.50 | 3.30 | 2.40 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.98 | 0 | 1.83 | 1.95 | 0 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.83 | 2.09 | 3.13 | 2.86 | 2.06 | 3.15 | 1.85 | 1 | 1.91 | 1.91 | 1 | 1.85 | 1.77 | 0 | 1.99 | 1.77 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.20 | 3.05 | 2.70 | 2.29 | 3.03 | 2.60 | 1.86 | 2.5 | 1.90 | 1.91 | 2.5 | 1.85 | 1.99 | 0/0.5 | 1.77 | 2.05 | 0/0.5 | 1.71 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1 | 0.6 | Goal | 1 |
| 2 | Loss | 1.3 | 1.9 | Loss | 1.3 |
| 8.3 | Shot(OT) | 13.7 | 8.7 | Shot(OT) | 11.8 |
| 3.3 | Corner | 1.7 | 3 | Corner | 2.6 |
| 1 | Yellow Card | 1.3 | 1.9 | Yellow Card | 2.1 |
| 11 | Fouls | 0 | 11 | Fouls | 0 |
| 35.7% | Possession | 47% | 45.6% | Possession | 45.2% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Gzira United ( 37 Matches) | Mosta FC ( 38 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 2 | 4 | 2 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 5 | 1 | 6 |
| HT-L / FT-L | 3 | 7 | 7 | 4 |