ทีเด็ดบอล SalPa vs OLS Oulu
‹ คู่ก่อนหน้าJyvaskyla JK vs PK Keski Uusimaa · วันนี้ 19:00 น. คู่ที่ 187 / 381เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Tampere United vs RoPS Rovaniemi · วันนี้ 19:00 น.
Finland - Kakkonen Lohko
🕒 18-10-2026 19:00 น.
SalPaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 187 / 38119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVSSalPaOLS Ouluใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ74% @1.5326% @4.33สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95OLS Ouluทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSalPaต่อ 1 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.0 vs 12.0SalPaกองกลาง🎯54% vs 48%SalPaการ์ดยิงดุ🔥15.0SalPaการ์ดรับหลวม🕳️9.0OLS Ouluการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1SalPaการ์ดได้ราคา💰6/10SalPaการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนOLS Ouluรอง 1 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.0 vs 11.4OLS Ouluการ์ดรับหลวม🕳️11.4SalPaการ์ดยิงดุ🔥12.0OLS Ouluการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @1.85พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥15.0 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.5·2.0ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.5ลูก/นัดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
SalPaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 187 / 38119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVS
SalPaOLS Oulu
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
74% @1.5326% @4.33
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
OLS Ouluทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ12.0
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSalPa
ต่อ 1 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.0 vs 12.0SalPa
กองกลาง🎯54% vs 48%SalPa
การ์ดยิงดุ🔥15.0SalPa
การ์ดรับหลวม🕳️9.0OLS Oulu
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1SalPa
การ์ดได้ราคา💰6/10SalPa
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนOLS Oulu
รอง 1 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.0 vs 11.4OLS Oulu
การ์ดรับหลวม🕳️11.4SalPa
การ์ดยิงดุ🔥12.0OLS Oulu
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @1.85
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥15.0 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.5·2.0ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.5ลูก/นัด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SalPa vs OLS Oulu
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSalPa ต่อ 1 @1.85การ์ด 7 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @1.85การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSalPaโอกาสชนะ 59%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 7 · 17a · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SalPa · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา SalPa ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.53 · ควรเป็น @1.61 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SalPa 38 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป SalPa ต่อ 1
ได้ 43%คืนทุน 14%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 43% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SalPa · คาดสกอร์ 2.2 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SalPa ชนะ 1 ลูก14%
SalPa ชนะ 2 ลูก22%
SalPa ชนะ 3 ลูกขึ้นไป21%
เสมอ20%
OLS Oulu ชนะ 1 ลูก11%
OLS Oulu ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
SalPa ชนะ56%
SalPa ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป43%
SalPa คลีนชีท16%
OLS Oulu ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SalPa ไม่แพ้76%
OLS Oulu ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)91%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)57%
ยิงได้ทั้งคู่75%
ต่ำ 2.524%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%2-27%1-17%1-27%3-16%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SalPa)
- โอกาส SalPa ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 43%
- SalPa ยิงเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- OLS Oulu เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- SalPa ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 43%
- OLS Oulu ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส OLS Oulu ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SalPa
ช4-1ช3-1ช4-3ช6-4พ1-3ช4-0
OLS Oulu
พ1-4ช2-1ส1-1ช3-1ช3-0พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SalPaยิง 2.5 · เสีย 1.9 ต่อนัด
OLS Ouluยิง 2.0 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SalPa
4.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 25
OLS Oulu
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SalPa
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
OLS Oulu
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SalPa
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
OLS Oulu
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
SalPa ชนะ 1เสมอ 0OLS Oulu ชนะ 1
- 22-08-2026SalPa4 - 1OLS Oulu
- 06-06-2026OLS Oulu5 - 0SalPa
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน SalPa@1.73 → @1.53▼ 11.6%
เสมอ@4.20 → @4.33▲ 3.1%
ทีมเยือน OLS Oulu@3.40 → @4.33▲ 27.4%
คู่อื่นใน Kakkonen Lohko 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.73 | 4.20 | 3.40 | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.53 | 4.33 | 4.33 | 1.85 | 3.5/4 | 1.95 | 1.85 | 1 | 1.95 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.56 | 4.25 | 4.10 | 1.81 | 3.5/4 | 1.93 | 1.82 | 1 | 1.92 | |
| Live | 1.56 | 4.25 | 4.10 | 1.81 | 3.5/4 | 1.93 | 1.82 | 1 | 1.92 | ||
| 12BET | Initial | 1.56 | 4.25 | 4.10 | 1.81 | 3.5/4 | 1.93 | 1.82 | 1 | 1.92 | |
| Live | 1.56 | 4.25 | 4.10 | 1.81 | 3.5/4 | 1.93 | 1.82 | 1 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 1.56 | 4.56 | 4.19 | 1.86 | 3.5/4 | 1.94 | 1.90 | 1 | 1.92 | |
| Live | 1.56 | 4.56 | 4.19 | 1.86 | 3.5/4 | 1.94 | 1.90 | 1 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 1.69 | 4.00 | 3.35 | 1.76 | 3.5/4 | 1.77 | 1.83 | 0.5/1 | 1.70 | |
| Live | 1.53 | 4.50 | 4.20 | 1.79 | 3.5/4 | 1.82 | 1.79 | 1 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 1.47 | 4.85 | 5.29 | 1.84 | 3.5/4 | 1.97 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.58 | 5.08 | 4.03 | 1.87 | 3.5/4 | 1.93 | 1.89 | 1 | 1.93 | ||
| Interwetten | Initial | 1.77 | 4.10 | 3.40 | 1.65 | 3.5 | 2.05 | 1.75 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.55 | 4.50 | 4.30 | 1.65 | 3.5 | 2.05 | 2.20 | 1.5 | 1.55 | ||
| 1xBet | Initial | 1.72 | 4.40 | 3.53 | 1.75 | 3.5 | 1.96 | 1.86 | 0.5/1 | 1.84 | |
| Live | 1.55 | 4.55 | 4.17 | 1.81 | 3.5/4 | 1.86 | 2.07 | 1/1.5 | 1.61 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 1 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FIN D3 A-3] SalPa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 22 | 10 | 6 | 6 | 41 | 35 | 36 | 3 | 45.5% |
| Home Field | 11 | 6 | 2 | 3 | 27 | 16 | 20 | 4 | 54.5% |
| Away Field | 11 | 4 | 4 | 3 | 14 | 19 | 16 | 5 | 36.4% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 22 | 6 | 9 | 7 | 19 | 17 | 27 | 8 | 27.3% |
| Home Field | 11 | 5 | 3 | 3 | 15 | 8 | 18 | 4 | 45.5% |
| Away Field | 11 | 1 | 6 | 4 | 4 | 9 | 9 | 10 | 9.1% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 | 16.7% |
| [FIN D3 A-5] OLS Oulu | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 22 | 9 | 7 | 6 | 43 | 35 | 34 | 5 | 40.9% |
| Home Field | 11 | 7 | 2 | 2 | 25 | 15 | 23 | 2 | 63.6% |
| Away Field | 11 | 2 | 5 | 4 | 18 | 20 | 11 | 8 | 18.2% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 12 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 22 | 11 | 6 | 5 | 24 | 13 | 39 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 11 | 6 | 3 | 2 | 13 | 6 | 21 | 3 | 54.5% |
| Away Field | 11 | 5 | 3 | 3 | 11 | 7 | 18 | 4 | 45.5% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 5 | 12 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| SalPa Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 0 (0%) Lose 1 (50%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FIN D3 A | 22-08-2026 | SalPa | 4-1 (2-1) | OLS Oulu | 5-7 (0-2) | 2.05 | 3.80 | 2.70 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| FIN D3 A | 06-06-2026 | OLS Oulu | 5-0 (2-0) | SalPa | 5-6 (2-5) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SalPa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FIN D3 A | 10-10-2026 | PK Keski Uusimaa | 0-4 (0-0) | SalPa | 2-8 (1-3) | 2.55 | 3.80 | 2.15 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| FIN D3 A | 26-09-2026 | RoPS Rovaniemi | 3-1 (3-0) | SalPa | 5-6 (3-4) | 2.05 | 3.90 | 2.70 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| FIN D3 A | 19-09-2026 | SalPa | 6-4 (1-2) | Tampere United | 2-5 (1-0) | 2.25 | 3.75 | 2.45 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| FIN D3 A | 12-09-2026 | SalPa | 4-3 (4-1) | Jyvaskyla JK | 8-3 (2-0) | 1.95 | 3.90 | 2.80 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| FIN D3 A | 29-08-2026 | KuPS (Youth) | 1-3 (0-0) | SalPa | 7-4 (6-0) | 2.90 | 3.80 | 1.95 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| FIN D3 A | 22-08-2026 | SalPa | 4-1 (2-1) | OLS Oulu | 5-7 (0-2) | 2.05 | 3.80 | 2.70 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| FIN D3 A | 15-08-2026 | SalPa | 0-2 (0-1) | Jazz Pori | 10-6 (5-2) | 1.53 | 4.20 | 4.33 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | U |
| FIN D3 A | 11-08-2026 | TPV Tampere | 1-1 (1-0) | SalPa | 11-5 (9-3) | 3.50 | 3.90 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| FIN D3 A | 05-08-2026 | SalPa | 2-1 (0-1) | Jyvaskyla JK | 3-7 (1-2) | 1.83 | 4.00 | 3.10 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| FIN D3 A | 01-08-2026 | KPV | 3-0 (2-0) | SalPa | 4-13 (3-3) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | L | U |
| FIN D3 A | 25-07-2026 | SalPa | 0-1 (0-0) | PK Keski Uusimaa | 6-1 (1-1) | 1.65 | 4.00 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| FIN D3 A | 18-07-2026 | Inter Turku II | 1-2 (1-1) | SalPa | 6-7 (4-3) | 3.90 | 4.33 | 1.60 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | D | U |
| FIN D3 A | 10-07-2026 | Tampere United | 0-1 (0-0) | SalPa | 5-4 (1-4) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| FIN D3 A | 04-07-2026 | SalPa | 2-2 (2-1) | Vantaa | 6-9 (4-5) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| FIN D3 A | 28-06-2026 | RoPS Rovaniemi | 2-2 (1-1) | SalPa | 12-0 (4-0) | 1.65 | 3.90 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| FIN D3 A | 12-06-2026 | SalPa | 4-3 (3-1) | KuPS (Youth) | 9-5 (3-4) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| FIN D3 A | 06-06-2026 | OLS Oulu | 5-0 (2-0) | SalPa | 5-6 (2-5) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| FIN D3 A | 28-05-2026 | Jazz Pori | 1-2 (0-0) | SalPa | 2-7 (0-3) | 3.00 | 3.75 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| FIN D3 A | 23-05-2026 | SalPa | 4-2 (3-1) | TPV Tampere | 5-8 (3-2) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| FIN D3 A | 16-05-2026 | Jyvaskyla JK | 2-2 (1-1) | SalPa | 4-2 (2-1) | 2.35 | 3.60 | 2.45 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| No Data |
| OLS Oulu Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FIN D3 A | 10-10-2026 | OLS Oulu | 0-1 (0-0) | Tampere United | 5-3 (3-1) | 2.45 | 3.80 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| FIN D3 A | 26-09-2026 | OLS Oulu | 3-0 (2-0) | PK Keski Uusimaa | 4-10 (3-6) | 1.70 | 4.00 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| FIN D3 A | 19-09-2026 | Jyvaskyla JK | 1-3 (1-2) | OLS Oulu | 4-6 (0-1) | 2.30 | 3.90 | 2.35 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| FIN D3 A | 12-09-2026 | RoPS Rovaniemi | 1-1 (1-0) | OLS Oulu | 2-7 (2-4) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| FIN D3 A | 29-08-2026 | OLS Oulu | 2-1 (2-0) | Tampere United | 3-3 (2-0) | 2.30 | 3.70 | 2.45 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| FIN D3 A | 22-08-2026 | SalPa | 4-1 (2-1) | OLS Oulu | 5-7 (0-2) | 2.05 | 3.80 | 2.70 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| FIN D3 A | 15-08-2026 | OLS Oulu | 3-3 (3-1) | RoPS Rovaniemi | 6-8 (1-3) | 2.05 | 3.80 | 2.80 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| FIN D3 A | 09-08-2026 | Jazz Pori | 1-1 (0-1) | OLS Oulu | 5-8 (3-1) | 2.70 | 3.90 | 2.05 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| FIN D3 A | 05-08-2026 | OLS Oulu | 4-2 (1-2) | TPV Tampere | 9-5 (6-1) | 1.42 | 4.75 | 5.00 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| FIN D3 A | 26-07-2026 | OLS Oulu | 2-1 (1-0) | KPV | 4-5 (3-2) | 1.17 | 7.00 | 10.00 | W | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | L | U |
| FIN D3 A | 18-07-2026 | PK Keski Uusimaa | 1-1 (0-1) | OLS Oulu | 4-5 (1-2) | 2.35 | 3.75 | 2.35 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| FIN D3 A | 11-07-2026 | Vantaa | 4-3 (1-1) | OLS Oulu | 8-1 (7-0) | 1.75 | 3.90 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| FIN D3 A | 04-07-2026 | OLS Oulu | 1-3 (0-1) | Inter Turku II | 3-4 (0-3) | 1.30 | 5.50 | 6.00 | L | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | L | U |
| FIN D3 A | 28-06-2026 | OLS Oulu | 2-2 (2-1) | KuPS (Youth) | 10-3 (4-2) | 1.44 | 4.75 | 5.00 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| FIN D3 A | 11-06-2026 | Tampere United | 3-0 (2-0) | OLS Oulu | 4-7 (2-2) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| FIN D3 A | 06-06-2026 | OLS Oulu | 5-0 (2-0) | SalPa | 5-6 (2-5) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| FIN D3 A | 02-06-2026 | RoPS Rovaniemi | 1-1 (0-1) | OLS Oulu | - | 1.90 | 3.75 | 3.10 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| FIN D3 A | 28-05-2026 | Jyvaskyla JK | 1-0 (0-0) | OLS Oulu | 5-4 (0-2) | 2.50 | 3.70 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| FIN D3 A | 24-05-2026 | OLS Oulu | 1-2 (1-0) | Jazz Pori | 4-3 (2-0) | 1.27 | 5.25 | 7.00 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | U |
| FIN D3 A | 16-05-2026 | TPV Tampere | 2-2 (1-1) | OLS Oulu | 8-8 (3-2) | 5.00 | 4.33 | 1.45 | D | 2.00 | -1 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
SalPa | No Data | OLS Oulu | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 2.75 | 3.75 | 1.95 | 2.88 | 4.50 | 1.83 | 1.5 | 1.98 | 1.83 | 1.5 | 1.98 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.73 | 4.20 | 3.40 | 1.53 | 4.33 | 4.33 | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | 1.85 | 3.5/4 | 1.95 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | 1.85 | 1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.7 | Goal | 2 | 2.5 | Goal | 2 |
| 2.3 | Loss | 0.7 | 1.9 | Loss | 1.5 |
| 8.7 | Shot(OT) | 9.3 | 8.6 | Shot(OT) | 14.7 |
| 5.3 | Corner | 5 | 6.4 | Corner | 5.9 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.7 | 1.6 | Yellow Card | 2 |
| 12 | Fouls | 0 | 10.4 | Fouls | 10 |
| 52.3% | Possession | 47.3% | 53.6% | Possession | 48.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| SalPa ( 26 Matches) | OLS Oulu ( 53 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 0 | 12 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 5 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 2 | 5 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 1 | 6 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 3 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 4 | 2 | 4 |