ทีเด็ดบอล Vantaa vs TPV Tampere
‹ คู่ก่อนหน้าTampere United vs RoPS Rovaniemi · วันนี้ 19:00 น. คู่ที่ 189 / 381เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›BK Astrio vs Dalstorps IF · วันนี้ 19:00 น.
Finland - Kakkonen Lohko
🕒 18-10-2026 19:00 น.
Vantaaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 189 / 38119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 54% ★แพงเกินจริงVSVantaaTPV Tampereใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ83% @1.3317% @6.25สูง/ต่ำ 4 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95TPV Tampereทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านVantaaต่อ 1.5 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯57% vs 42%Vantaaแนวรับ🛡️6.6 vs 11.4Vantaaการ์ดยิงดุ🔥9.6Vantaaการ์ดรับหลวม🕳️11.4TPV Tampereการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนTPV Tampereรอง 1.5 @1.95แนวรุก🔥12.0 vs 9.6TPV Tampereการ์ดรับหลวม🕳️6.6Vantaaการ์ดยิงดุ🔥12.0TPV Tampereการ์ดได้ราคา💰6/10TPV Tampereการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 4 @1.98พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.6 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.0ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 4 @1.83การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 4การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Vantaaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 189 / 38119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 54% ★แพงเกินจริงVS
VantaaTPV Tampere
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
83% @1.3317% @6.25
สูง/ต่ำ 4 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
TPV Tampereทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านVantaa
ต่อ 1.5 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯57% vs 42%Vantaa
แนวรับ🛡️6.6 vs 11.4Vantaa
การ์ดยิงดุ🔥9.6Vantaa
การ์ดรับหลวม🕳️11.4TPV Tampere
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนTPV Tampere
รอง 1.5 @1.95
แนวรุก🔥12.0 vs 9.6TPV Tampere
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Vantaa
การ์ดยิงดุ🔥12.0TPV Tampere
การ์ดได้ราคา💰6/10TPV Tampere
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 4 @1.98
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.6 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.0ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 4 @1.83
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 4
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Vantaa vs TPV Tampere
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านVantaa ต่อ 1.5 @1.85การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 4 @1.98การ์ด 5 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งVantaaโอกาสชนะ 68%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 7 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Vantaa · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Vantaa ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.33 · ควรเป็น @1.43 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Vantaa 54 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Vantaa ต่อ 1.5
ได้ 46%เสีย 54%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 46% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Vantaa · คาดสกอร์ 1.9 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Vantaa ชนะ 1 ลูก17%
Vantaa ชนะ 2 ลูก25%
Vantaa ชนะ 3 ลูกขึ้นไป21%
เสมอ19%
TPV Tampere ชนะ 1 ลูก10%
TPV Tampere ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Vantaa ชนะ63%
Vantaa ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป46%
Vantaa คลีนชีท23%
TPV Tampere ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Vantaa ไม่แพ้82%
TPV Tampere ไม่แพ้37%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)43%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-27%2-27%1-07%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Vantaa)
- โอกาส Vantaa ชนะ 63% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 46%
- TPV Tampere เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Vantaa ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Vantaa ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.33 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.43 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 46%
- TPV Tampere ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Vantaa
ส1-1พ0-2ช2-1ช2-0ช2-0ช2-1
TPV Tampere
ช1-0พ0-2ช4-2พ0-3พ1-3ช4-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Vantaaยิง 1.6 · เสีย 1.1 ต่อนัด
TPV Tampereยิง 2.0 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Vantaa
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 16
TPV Tampere
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Vantaa
10%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 9
TPV Tampere
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Vantaa
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
TPV Tampere
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
Vantaa ชนะ 3เสมอ 2TPV Tampere ชนะ 2
- 29-06-2026Vantaa2 - 1TPV Tampere
- 04-04-2026TPV Tampere3 - 1Vantaa
- 22-09-2024Vantaa1 - 1TPV Tampere
- 08-07-2024Vantaa6 - 2TPV Tampere
- 05-05-2024TPV Tampere2 - 2Vantaa
- 24-10-2021TPV Tampere0 - 3Vantaa
- 04-07-2021Vantaa2 - 5TPV Tampere
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Vantaa@1.44 → @1.33▼ 7.6%
เสมอ@4.50 → @5.00▲ 11.1%
ทีมเยือน TPV Tampere@5.00 → @6.25▲ 25.0%
คู่อื่นใน Kakkonen Lohko 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.44 | 4.50 | 5.00 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.33 | 5.00 | 6.25 | 1.98 | 4 | 1.83 | 1.85 | 1.5 | 1.95 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.33 | 5.10 | 5.90 | 1.93 | 4 | 1.81 | 1.82 | 1.5 | 1.92 | |
| Live | 1.33 | 5.10 | 5.90 | 1.93 | 4 | 1.81 | 1.82 | 1.5 | 1.92 | ||
| 12BET | Initial | 1.33 | 5.10 | 5.90 | 1.93 | 4 | 1.81 | 1.82 | 1.5 | 1.92 | |
| Live | 1.33 | 5.10 | 5.90 | 1.93 | 4 | 1.81 | 1.82 | 1.5 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 1.35 | 5.10 | 6.10 | 1.82 | 3.5/4 | 1.98 | 1.91 | 1.5 | 1.91 | |
| Live | 1.35 | 5.10 | 6.10 | 1.82 | 3.5/4 | 1.98 | 1.91 | 1.5 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 1.43 | 4.40 | 4.70 | 1.84 | 3.5/4 | 1.69 | 1.81 | 1/1.5 | 1.71 | |
| Live | 1.33 | 5.00 | 6.25 | 1.75 | 3.5/4 | 1.86 | 1.78 | 1.5 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 1.42 | 4.87 | 5.24 | 1.87 | 3.5/4 | 1.88 | 1.83 | 1/1.5 | 1.93 | |
| Live | 1.37 | 5.39 | 6.24 | 2.01 | 4 | 1.81 | 1.89 | 1.5 | 1.93 | ||
| Interwetten | Initial | 1.47 | 4.50 | 5.00 | 1.70 | 3.5 | 1.95 | 2.05 | 1.5 | 1.65 | |
| Live | 1.35 | 5.50 | 6.25 | 1.60 | 3.5 | 2.10 | 1.80 | 1.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.47 | 4.50 | 5.32 | 1.80 | 3.5 | 1.90 | 1.90 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.33 | 5.05 | 6.41 | 1.79 | 3.5/4 | 1.89 | 1.88 | 1.5 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 1.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FIN D3 A-8] Vantaa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 22 | 7 | 10 | 5 | 38 | 31 | 31 | 8 | 31.8% |
| Home Field | 11 | 4 | 5 | 2 | 20 | 15 | 17 | 6 | 36.4% |
| Away Field | 11 | 3 | 5 | 3 | 18 | 16 | 14 | 6 | 27.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 8 | 9 | 7 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 22 | 6 | 9 | 7 | 16 | 14 | 27 | 9 | 27.3% |
| Home Field | 11 | 4 | 5 | 2 | 10 | 4 | 17 | 5 | 36.4% |
| Away Field | 11 | 2 | 4 | 5 | 6 | 10 | 10 | 9 | 18.2% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 7 | 16.7% |
| [FIN D3 A-9] TPV Tampere | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 22 | 6 | 6 | 10 | 30 | 40 | 24 | 9 | 27.3% |
| Home Field | 11 | 4 | 4 | 3 | 17 | 16 | 16 | 8 | 36.4% |
| Away Field | 11 | 2 | 2 | 7 | 13 | 24 | 8 | 10 | 18.2% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 11 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 22 | 10 | 5 | 7 | 17 | 15 | 35 | 4 | 45.5% |
| Home Field | 11 | 4 | 4 | 3 | 8 | 8 | 16 | 6 | 36.4% |
| Away Field | 11 | 6 | 1 | 4 | 9 | 7 | 19 | 3 | 54.5% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 7 | 3 | 15 | 83.3% |
Head to Head Statistics
| Vantaa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 3 (43%) Draw 2 (29%) Lose 2 (29%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 29% Home 0% Draw 71% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FIN D3 A | 29-06-2026 | Vantaa | 2-1 (1-0) | TPV Tampere | 9-4 (4-3) | 1.38 | 4.50 | 6.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| FIN D3 A | 04-04-2026 | TPV Tampere | 3-1 (2-0) | Vantaa | 7-4 (1-4) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| FIN D3 A | 22-09-2024 | Vantaa | 1-1 (1-1) | TPV Tampere | 3-0 (1-0) | 1.57 | 4.20 | 4.10 | D | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| FIN D3 A | 08-07-2024 | Vantaa | 6-2 (5-1) | TPV Tampere | 9-2 (2-0) | 1.53 | 4.75 | 4.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| FIN D3 A | 05-05-2024 | TPV Tampere | 2-2 (1-0) | Vantaa | 3-9 (1-9) | 2.70 | 4.00 | 2.05 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| FIN D3 A | 24-10-2021 | TPV Tampere | 0-3 (0-2) | Vantaa | 4-9 (4-2) | 4.33 | 4.33 | 1.53 | W | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | W | U |
| FIN D3 A | 04-07-2021 | Vantaa | 2-5 (2-2) | TPV Tampere | 5-7 (1-7) | 1.36 | 4.75 | 6.50 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Vantaa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 10% Over 0% Draw 90% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FIN D3 A | 10-10-2026 | KuPS (Youth) | 1-2 (0-1) | Vantaa | 5-10 (0-6) | 3.60 | 4.20 | 1.67 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | U |
| FIN D3 A | 26-09-2026 | Vantaa | 2-0 (0-0) | KPV | 14-3 (6-1) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| FIN D3 A | 19-09-2026 | Jazz Pori | 0-2 (0-2) | Vantaa | 5-4 (2-0) | 2.40 | 3.70 | 2.30 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| FIN D3 A | 12-09-2026 | Vantaa | 2-1 (0-0) | Inter Turku II | 11-4 (10-0) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| FIN D3 A | 29-08-2026 | RoPS Rovaniemi | 2-0 (1-0) | Vantaa | 5-11 (4-3) | 2.05 | 3.80 | 2.75 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| FIN D3 A | 23-08-2026 | Vantaa | 1-1 (1-0) | Jazz Pori | 4-6 (2-2) | 1.50 | 4.33 | 4.75 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| FIN D3 A | 16-08-2026 | Vantaa | 4-4 (1-1) | Jyvaskyla JK | 5-2 (4-1) | 1.67 | 4.10 | 3.70 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| FIN D3 A | 09-08-2026 | KPV | 1-2 (1-1) | Vantaa | 9-6 (1-3) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | W | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | U |
| FIN D3 A | 05-08-2026 | Vantaa | 0-0 (0-0) | PK Keski Uusimaa | 4-2 (2-1) | 1.67 | 4.10 | 3.70 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| FIN D3 A | 31-07-2026 | Inter Turku II | 1-1 (1-1) | Vantaa | 8-9 (3-5) | 3.90 | 4.33 | 1.60 | D | 1.83 | -1 | 1.98 | L | U |
| FIN D3 A | 26-07-2026 | KuPS (Youth) | 2-2 (1-0) | Vantaa | 4-6 (2-4) | 3.80 | 4.10 | 1.65 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| FIN D3 A | 22-07-2026 | PK Keski Uusimaa | 1-3 (1-0) | Vantaa | 5-7 (0-3) | 2.50 | 3.70 | 2.25 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| FIN D3 A | 18-07-2026 | Vantaa | 0-1 (0-0) | Tampere United | 11-5 (4-3) | 2.05 | 3.70 | 2.80 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| FIN D3 A | 11-07-2026 | Vantaa | 4-3 (1-1) | OLS Oulu | 8-1 (7-0) | 1.75 | 3.90 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| FIN D3 A | 04-07-2026 | SalPa | 2-2 (2-1) | Vantaa | 6-9 (4-5) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| FIN D3 A | 29-06-2026 | Vantaa | 2-1 (1-0) | TPV Tampere | 9-4 (4-3) | 1.38 | 4.50 | 6.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| FIN D3 A | 13-06-2026 | Vantaa | 0-2 (0-1) | RoPS Rovaniemi | 18-3 (7-3) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| FIN D3 A | 06-06-2026 | Jazz Pori | 1-1 (0-0) | Vantaa | 5-12 (1-3) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| FIN D3 A | 02-06-2026 | Jyvaskyla JK | 2-2 (1-2) | Vantaa | 6-3 (3-2) | 2.50 | 3.60 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| FIN CUP | 26-05-2026 | Honka Espoo | 5-1 (2-0) | Vantaa | 9-3 (5-2) | 2.90 | 3.50 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
| TPV Tampere Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FIN D3 A | 10-10-2026 | TPV Tampere | 4-0 (1-0) | KPV | 4-3 (1-2) | 1.48 | 4.50 | 4.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| FIN D3 A | 26-09-2026 | TPV Tampere | 1-3 (0-1) | Jazz Pori | 5-8 (3-7) | 2.55 | 3.80 | 2.15 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| FIN D3 A | 20-09-2026 | Inter Turku II | 3-0 (2-0) | TPV Tampere | 4-4 (2-2) | 1.90 | 4.10 | 2.88 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| FIN D3 A | 13-09-2026 | TPV Tampere | 4-2 (2-0) | KuPS (Youth) | 9-7 (8-3) | 1.80 | 3.90 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| FIN D3 A | 29-08-2026 | TPV Tampere | 0-2 (0-1) | PK Keski Uusimaa | 3-8 (1-3) | 2.60 | 3.80 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| FIN D3 A | 22-08-2026 | Inter Turku II | 0-1 (0-1) | TPV Tampere | 6-4 (5-1) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| FIN D3 A | 15-08-2026 | Tampere United | 1-1 (0-1) | TPV Tampere | 8-3 (3-1) | 1.27 | 5.25 | 7.00 | D | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | U |
| FIN D3 A | 11-08-2026 | TPV Tampere | 1-1 (1-0) | SalPa | 11-5 (9-3) | 3.50 | 3.90 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| FIN D3 A | 05-08-2026 | OLS Oulu | 4-2 (1-2) | TPV Tampere | 9-5 (6-1) | 1.42 | 4.75 | 5.00 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| FIN D3 A | 01-08-2026 | TPV Tampere | 6-3 (2-1) | RoPS Rovaniemi | 0-9 (0-5) | 3.80 | 4.00 | 1.65 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| FIN D3 A | 24-07-2026 | Jazz Pori | 4-0 (1-0) | TPV Tampere | 5-4 (3-2) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| FIN D3 A | 18-07-2026 | TPV Tampere | 3-1 (1-1) | KuPS (Youth) | 8-4 (3-3) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| FIN D3 A | 11-07-2026 | KPV | 1-3 (0-2) | TPV Tampere | 5-7 (3-5) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| FIN D3 A | 05-07-2026 | TPV Tampere | 1-0 (1-0) | Jyvaskyla JK | 8-6 (5-5) | 3.90 | 4.10 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| FIN D3 A | 29-06-2026 | Vantaa | 2-1 (1-0) | TPV Tampere | 9-4 (4-3) | 1.38 | 4.50 | 6.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| FIN D3 A | 14-06-2026 | PK Keski Uusimaa | 2-2 (0-1) | TPV Tampere | 4-5 (0-3) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| FIN D3 A | 06-06-2026 | TPV Tampere | 1-1 (0-1) | Inter Turku II | 7-4 (3-2) | 2.20 | 3.80 | 2.50 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| FIN D3 A | 29-05-2026 | TPV Tampere | 0-3 (0-3) | Tampere United | 2-14 (1-9) | 2.70 | 3.60 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | D |
| FIN D3 A | 23-05-2026 | SalPa | 4-2 (3-1) | TPV Tampere | 5-8 (3-2) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| FIN D3 A | 16-05-2026 | TPV Tampere | 2-2 (1-1) | OLS Oulu | 8-8 (3-2) | 5.00 | 4.33 | 1.45 | D | 2.00 | -1 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Vantaa | No Data | TPV Tampere | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.83 | 2.88 | 5.00 | 1.73 | 3.10 | 5.50 | 1.85 | 1.5 | 1.95 | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.44 | 4.50 | 5.00 | 1.33 | 5.00 | 6.25 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.98 | 4 | 1.83 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | 1.85 | 1.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.7 | 1.6 | Goal | 2 |
| 0.3 | Loss | 2 | 1.1 | Loss | 1.9 |
| 12.3 | Shot(OT) | 13 | 12.3 | Shot(OT) | 15.5 |
| 9.3 | Corner | 4.3 | 7.8 | Corner | 4.8 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.3 | 2.2 | Yellow Card | 2.5 |
| 11 | Fouls | 0 | 13.2 | Fouls | 0 |
| 57.7% | Possession | 43% | 57.2% | Possession | 41.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Vantaa ( 53 Matches) | TPV Tampere ( 53 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 12 | 9 | 14 | 8 |
| HT-D / FT-W | 6 | 2 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 5 | 2 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 3 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 5 | 4 | 7 |