ทีเด็ดบอล Ilves Tampere vs SJK Seinajoen
‹ คู่ก่อนหน้าKrylya Sovetov vs Fakel · ส. 17 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 54 / 337เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Jaro vs IFK Mariehamn · ส. 17 ต.ค. 18:00 น.
Finland Veikkausliga
🕒 17-10-2026 18:00 น.
Ilves Tampereเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0คู่ที่ 54 / 33718:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★81⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVSIlves TampereSJK Seinajoenใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @1.9136% @3.38สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.92SJK Seinajoenทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านIlves Tampereต่อ 0.5 @1.93แนวรุก🔥8.4 vs 6.6Ilves Tampereการ์ดยิงดุ🔥8.4Ilves Tampereการ์ดรับหลวม🕳️6.0SJK Seinajoenการ์ดได้ราคา💰6/10Ilves Tampereการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSJK Seinajoenรอง 0.5 @1.92กองกลาง🎯53% vs 48%SJK Seinajoenการ์ดรับหลวม🕳️6.0Ilves Tampereการ์ดยิงดุ🔥6.6SJK Seinajoenการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @2.00แนวรุก🔥8.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.84พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.3เส้น 3การ์ดรับแน่น🛡️1.0·1.0ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
Ilves Tampereเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
คู่ที่ 54 / 33718:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★81⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVS
Ilves TampereSJK Seinajoen
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.9136% @3.38
สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.92
SJK Seinajoenทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านIlves Tampere
ต่อ 0.5 @1.93
แนวรุก🔥8.4 vs 6.6Ilves Tampere
การ์ดยิงดุ🔥8.4Ilves Tampere
การ์ดรับหลวม🕳️6.0SJK Seinajoen
การ์ดได้ราคา💰6/10Ilves Tampere
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSJK Seinajoen
รอง 0.5 @1.92
กองกลาง🎯53% vs 48%SJK Seinajoen
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Ilves Tampere
การ์ดยิงดุ🔥6.6SJK Seinajoen
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @2.00
แนวรุก🔥8.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.84
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.3เส้น 3
การ์ดรับแน่น🛡️1.0·1.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Ilves Tampere vs SJK Seinajoen
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านIlves Tampere ต่อ 0.5 @1.93การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3 @1.84การ์ด 4 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งIlves Tampereโอกาสชนะ 48%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 381/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ilves Tampere · บิลหลัก 1X2 @1.91
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Ilves Tampere ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.91 · ควรเป็น @1.92 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ilves Tampere 21 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Ilves Tampere ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ilves Tampere · คาดสกอร์ 1.3 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ilves Tampere ชนะ 1 ลูก26%
Ilves Tampere ชนะ 2 ลูก14%
Ilves Tampere ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ26%
SJK Seinajoen ชนะ 1 ลูก17%
SJK Seinajoen ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Ilves Tampere ชนะ48%
Ilves Tampere ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Ilves Tampere คลีนชีท37%
SJK Seinajoen ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Ilves Tampere ไม่แพ้74%
SJK Seinajoen ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)40%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)20%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.560%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%1-113%0-010%0-110%2-08%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ilves Tampere)
- โอกาส Ilves Tampere ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- Ilves Tampere คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- SJK Seinajoen รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- โอกาส SJK Seinajoen ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Ilves Tampere
พ0-1พ1-2ช2-0ช3-1ช3-0ส1-1
SJK Seinajoen
พ1-2ส0-0ส0-0ส1-1ช2-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Ilves Tampereยิง 1.5 · เสีย 1.0 ต่อนัด
SJK Seinajoenยิง 1.1 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Ilves Tampere
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 15
SJK Seinajoen
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ilves Tampere
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
SJK Seinajoen
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ilves Tampere
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
SJK Seinajoen
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Ilves Tampere ชนะ 1เสมอ 5SJK Seinajoen ชนะ 2
- 27-06-2026Ilves Tampere2 - 2SJK Seinajoen
- 02-05-2026SJK Seinajoen1 - 1Ilves Tampere
- 18-02-2026Ilves Tampere3 - 1SJK Seinajoen
- 03-11-2025Ilves Tampere3 - 3SJK Seinajoen
- 04-10-2025SJK Seinajoen2 - 1Ilves Tampere
- 05-07-2025SJK Seinajoen1 - 1Ilves Tampere
- 18-06-2025Ilves Tampere2 - 3SJK Seinajoen
- 25-01-2025Ilves Tampere1 - 1SJK Seinajoen
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Ilves Tampere@1.87 → @1.91▲ 2.1%
เสมอ@3.62 → @3.590.6%
ทีมเยือน SJK Seinajoen@3.50 → @3.38▼ 3.4%
คู่อื่นใน Veikkausliga 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.85 | 3.63 | 3.21 | 1.93 | 3 | 1.79 | 1.85 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.93 | 3.63 | 3.03 | 1.93 | 3 | 1.79 | 1.93 | 0.5 | 1.85 | ||
| Crown | Initial | 1.91 | 3.85 | 3.40 | 2.02 | 3 | 1.85 | 1.91 | 0.5 | 1.97 | |
| Live | 1.95 | 3.80 | 3.30 | 2.02 | 3 | 1.85 | 1.95 | 0.5 | 1.93 | ||
| Bet365 | Initial | 1.83 | 3.60 | 3.70 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.85 | 3.60 | 3.60 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 1.83 | 3.60 | 3.70 | 1.99 | 3 | 1.82 | 1.85 | 0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.85 | 3.60 | 3.60 | 1.98 | 3 | 1.84 | 1.89 | 0.5 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 1.83 | 3.70 | 3.60 | 1.97 | 3 | 1.86 | 1.86 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.85 | 3.70 | 3.50 | 1.98 | 3 | 1.85 | 1.90 | 0.5 | 1.91 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.90 | 3.70 | 3.55 | 2.02 | 3 | 1.84 | 1.90 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.94 | 3.70 | 3.40 | 2.01 | 3 | 1.86 | 1.94 | 0.5 | 1.95 | ||
| 12BET | Initial | 1.90 | 3.70 | 3.55 | 2.02 | 3 | 1.84 | 1.90 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.94 | 3.70 | 3.40 | 2.01 | 3 | 1.86 | 1.94 | 0.5 | 1.95 | ||
| Sbobet | Initial | 1.88 | 3.40 | 3.39 | 2.01 | 3 | 1.85 | 1.88 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.94 | 3.38 | 3.23 | 2.01 | 3 | 1.85 | 1.94 | 0.5 | 1.94 | ||
| wewbet | Initial | 2.07 | 3.54 | 3.03 | 2.03 | 3 | 1.83 | 1.83 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.95 | 3.75 | 3.50 | 2.04 | 3 | 1.84 | 1.95 | 0.5 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 3.60 | 3.30 | 1.95 | 3 | 1.78 | 1.97 | 0.5 | 1.76 | |
| Live | 1.89 | 3.80 | 3.60 | 1.92 | 3 | 1.80 | 1.87 | 0.5 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 2.03 | 3.70 | 3.34 | 1.95 | 3 | 1.85 | 2.04 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 1.93 | 3.97 | 3.71 | 2.00 | 3 | 1.88 | 1.93 | 0.5 | 1.95 | ||
| hkjc | Initial | 1.99 | 3.40 | 2.96 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.85 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.88 | 3.45 | 3.20 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.75 | 0/0.5 | 2.03 | ||
| Willhill | Initial | 2.00 | 3.40 | 3.30 | 1.62 | 2.5 | 2.20 | 1.73 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.91 | 3.60 | 3.50 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 1.73 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| Interwetten | Initial | 2.05 | 3.75 | 3.15 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 2.05 | 0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.00 | 3.50 | 3.45 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 2.01 | 3.65 | 3.14 | 1.58 | 2.5 | 2.18 | 1.51 | 0 | 2.31 | |
| Live | 1.92 | 3.72 | 3.58 | 1.73 | 2.5/3 | 2.04 | 1.66 | 0/0.5 | 2.11 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FIN D1-9] Ilves Tampere | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 22 | 7 | 4 | 11 | 34 | 37 | 25 | 9 | 31.8% |
| Home Field | 11 | 6 | 1 | 4 | 17 | 11 | 19 | 7 | 54.5% |
| Away Field | 11 | 1 | 3 | 7 | 17 | 26 | 6 | 10 | 9.1% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 7 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 22 | 8 | 7 | 7 | 19 | 22 | 31 | 7 | 36.4% |
| Home Field | 11 | 5 | 3 | 3 | 10 | 5 | 18 | 4 | 45.5% |
| Away Field | 11 | 3 | 4 | 4 | 9 | 17 | 13 | 7 | 27.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 3 | 9 | 33.3% |
| [FIN D1-10] SJK Seinajoen | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 22 | 4 | 7 | 11 | 25 | 33 | 19 | 10 | 18.2% |
| Home Field | 11 | 3 | 3 | 5 | 16 | 15 | 12 | 11 | 27.3% |
| Away Field | 11 | 1 | 4 | 6 | 9 | 18 | 7 | 9 | 9.1% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 8 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 22 | 4 | 8 | 10 | 7 | 15 | 20 | 11 | 18.2% |
| Home Field | 11 | 3 | 2 | 6 | 4 | 9 | 11 | 12 | 27.3% |
| Away Field | 11 | 1 | 6 | 4 | 3 | 6 | 9 | 9 | 9.1% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Ilves Tampere Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 6 (60%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FIN D1 | 27-06-2026 | Ilves Tampere | 2-2 (0-0) | SJK Seinajoen | 3-7 (2-2) | 2.20 | 3.50 | 2.88 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| FIN D1 | 02-05-2026 | SJK Seinajoen | 1-1 (0-1) | Ilves Tampere | 10-3 (4-1) | 2.60 | 3.75 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| FIN LC | 18-02-2026 | Ilves Tampere | 3-1 (2-1) | SJK Seinajoen | 1-1 (0-1) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| FIN D1 | 03-11-2025 | Ilves Tampere | 3-3 (1-1) | SJK Seinajoen | 10-7 (6-3) | 1.55 | 4.33 | 4.50 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| FIN D1 | 04-10-2025 | SJK Seinajoen | 2-1 (1-0) | Ilves Tampere | 1-9 (1-3) | 2.40 | 3.75 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| FIN D1 | 05-07-2025 | SJK Seinajoen | 1-1 (1-0) | Ilves Tampere | 4-9 (1-5) | 3.20 | 3.40 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| FIN D1 | 18-06-2025 | Ilves Tampere | 2-3 (0-1) | SJK Seinajoen | 11-3 (5-1) | 1.57 | 4.33 | 5.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| FIN LC | 25-01-2025 | Ilves Tampere | 1-1 (0-1) | SJK Seinajoen | 6-8 (4-5) | 1.67 | 3.90 | 4.10 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| FIN D1 | 19-10-2024 | Ilves Tampere | 4-0 (1-0) | SJK Seinajoen | 0-10 (0-3) | 1.53 | 4.33 | 5.50 | W | 1.83 | 1 | 2.03 | W | O |
| FIN D1 | 20-06-2024 | Ilves Tampere | 2-2 (1-1) | SJK Seinajoen | 3-6 (1-2) | 1.80 | 3.75 | 4.10 | D | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| FIN CUP | 15-06-2024 | Ilves Tampere | 2-4 (2-2) | SJK Seinajoen | 10-4 (3-4) | 1.90 | 3.60 | 3.30 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| FIN D1 | 19-04-2024 | SJK Seinajoen | 1-0 (1-0) | Ilves Tampere | 4-8 (3-3) | 2.45 | 3.50 | 2.70 | L | 1.83 | 0 | 2.03 | L | U |
| FIN LC | 24-02-2024 | SJK Seinajoen | 3-1 (2-0) | Ilves Tampere | 5-3 | 2.70 | 3.30 | 2.30 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| FIN D1 | 01-07-2023 | Ilves Tampere | 1-1 (0-0) | SJK Seinajoen | 4-8 (3-4) | 2.63 | 3.00 | 2.50 | D | 2.00 | 0 | 1.85 | D | U |
| FIN D1 | 13-05-2023 | SJK Seinajoen | 1-0 (1-0) | Ilves Tampere | 3-4 (0-1) | 1.85 | 3.30 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| FIN LC | 25-02-2023 | Ilves Tampere | 1-2 (0-2) | SJK Seinajoen | 8-2 (1-0) | 2.30 | 3.20 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| FIN D1 | 17-07-2022 | SJK Seinajoen | 3-3 (1-1) | Ilves Tampere | 9-5 (3-4) | 2.20 | 3.25 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| FIN D1 | 29-04-2022 | Ilves Tampere | 3-1 (1-1) | SJK Seinajoen | 6-6 (1-2) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| FIN D1 | 22-10-2021 | SJK Seinajoen | 4-2 (2-0) | Ilves Tampere | 2-6 (0-2) | 1.91 | 3.40 | 4.00 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| FIN D1 | 16-07-2021 | Ilves Tampere | 0-1 (0-1) | SJK Seinajoen | 5-5 (2-3) | 2.30 | 3.20 | 3.10 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Ilves Tampere Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FIN D1 | 10-10-2026 | IFK Mariehamn | 1-1 (0-0) | Ilves Tampere | 5-3 (3-1) | 3.40 | 3.60 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| FIN D1 | 19-09-2026 | TPS Turku | 0-3 (0-1) | Ilves Tampere | 8-3 (6-1) | 2.75 | 3.50 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| FIN D1 | 12-09-2026 | Ilves Tampere | 3-1 (1-0) | Lahti | 0-6 (0-5) | 2.50 | 3.40 | 2.70 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| FIN D1 | 08-09-2026 | Ilves Tampere | 2-0 (0-0) | Jaro | 5-3 (3-0) | 1.53 | 4.20 | 5.25 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | U |
| FIN D1 | 31-08-2026 | Ilves Tampere | 1-2 (0-0) | HJK Helsinki | 6-4 (3-3) | 2.88 | 3.75 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | D |
| FIN D1 | 22-08-2026 | Ilves Tampere | 0-1 (0-1) | Vaasa VPS | 9-2 (4-1) | 2.20 | 3.40 | 2.90 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| FIN D1 | 17-08-2026 | Gnistan Helsinki | 3-2 (2-2) | Ilves Tampere | 8-3 (0-2) | 2.20 | 3.40 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| UEFA ECL | 13-08-2026 | Ilves Tampere | 1-1 (0-0) | Rijeka | 4-3 | 5.50 | 3.75 | 1.53 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | W | U |
| FIN D1 | 09-08-2026 | Ilves Tampere | 2-0 (2-0) | IFK Mariehamn | 4-11 (3-3) | 1.27 | 5.75 | 7.50 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | U |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | Rijeka | 1-0 (1-0) | Ilves Tampere | 9-1 (4-1) | 1.29 | 4.80 | 9.50 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | U |
| FIN D1 | 02-08-2026 | AC Oulu | 1-0 (0-0) | Ilves Tampere | 5-4 (2-2) | 2.38 | 3.50 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| UEFA ECL | 30-07-2026 | Ilves Tampere | 1-0 (0-0) | Stjarnan Gardabaer | 5-6 (2-4) | 1.83 | 3.50 | 3.80 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| FIN D1 | 26-07-2026 | Ilves Tampere | 1-0 (1-0) | Lahti | 8-8 (4-0) | 2.10 | 3.60 | 2.90 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | Stjarnan Gardabaer | 1-0 (0-0) | Ilves Tampere | 8-2 (3-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| FIN D1 | 20-07-2026 | TPS Turku | 1-3 (1-2) | Ilves Tampere | 7-6 (4-3) | 2.60 | 3.50 | 2.40 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| UEFA ECL | 16-07-2026 | Ilves Tampere | 3-1 (0-1) | FC Differdange 03 | 0-2 | 1.48 | 3.70 | 6.25 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| UEFA ECL | 09-07-2026 | FC Differdange 03 | 0-0 (0-0) | Ilves Tampere | 2-6 (2-3) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| FIN D1 | 04-07-2026 | Jaro | 2-1 (2-0) | Ilves Tampere | 7-10 (2-1) | 3.40 | 3.50 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | D |
| FIN CUP | 01-07-2026 | HJK Helsinki | 2-1 (1-0) | Ilves Tampere | 6-3 (4-1) | 1.73 | 3.80 | 3.90 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | D |
| FIN D1 | 27-06-2026 | Ilves Tampere | 2-2 (0-0) | SJK Seinajoen | 3-7 (2-2) | 2.20 | 3.50 | 2.88 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| No Data |
| SJK Seinajoen Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FIN D1 | 09-10-2026 | SJK Seinajoen | 1-0 (1-0) | Lahti | 3-9 (2-2) | 2.30 | 3.30 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| FIN D1 | 18-09-2026 | SJK Seinajoen | 2-1 (0-1) | IFK Mariehamn | 5-4 (2-3) | 1.62 | 3.80 | 4.75 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| FIN D1 | 12-09-2026 | Jaro | 1-1 (1-0) | SJK Seinajoen | 6-5 (3-3) | 3.40 | 3.50 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| FIN D1 | 08-09-2026 | TPS Turku | 0-0 (0-0) | SJK Seinajoen | 5-6 (0-5) | 2.15 | 3.50 | 2.90 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| FIN D1 | 31-08-2026 | AC Oulu | 0-0 (0-0) | SJK Seinajoen | 6-3 (4-2) | 1.95 | 3.60 | 3.30 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| FIN D1 | 21-08-2026 | SJK Seinajoen | 1-2 (0-0) | Lahti | 4-5 (3-2) | 2.40 | 3.40 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| FIN D1 | 15-08-2026 | IFK Mariehamn | 2-0 (1-0) | SJK Seinajoen | 5-4 (2-1) | 5.75 | 4.33 | 1.44 | L | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | U |
| FIN D1 | 07-08-2026 | SJK Seinajoen | 2-2 (1-2) | Gnistan Helsinki | 5-2 (2-1) | 2.30 | 3.50 | 2.70 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | O |
| FIN D1 | 03-08-2026 | SJK Seinajoen | 3-0 (0-0) | HJK Helsinki | 6-16 (4-6) | 2.88 | 3.60 | 2.15 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| FIN D1 | 24-07-2026 | Jaro | 2-1 (1-0) | SJK Seinajoen | 1-8 (0-3) | 3.00 | 3.50 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | D |
| FIN D1 | 18-07-2026 | SJK Seinajoen | 0-2 (0-2) | KuPs | 8-6 (3-2) | 3.40 | 3.60 | 1.95 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| FIN D1 | 10-07-2026 | Vaasa VPS | 1-0 (0-0) | SJK Seinajoen | 2-8 (1-3) | 2.05 | 3.40 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| FIN D1 | 04-07-2026 | SJK Seinajoen | 3-1 (1-0) | TPS Turku | 6-7 (3-2) | 1.70 | 3.70 | 4.33 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| FIN D1 | 27-06-2026 | Ilves Tampere | 2-2 (0-0) | SJK Seinajoen | 3-7 (2-2) | 2.20 | 3.50 | 2.88 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| FIN D1 | 23-06-2026 | Inter Turku | 1-1 (0-1) | SJK Seinajoen | 3-0 | 1.50 | 3.90 | 5.75 | D | 1.88 | 1 | 1.93 | W | U |
| FIN D1 | 18-06-2026 | SJK Seinajoen | 1-2 (1-0) | Vaasa VPS | 4-2 (2-1) | 2.35 | 3.30 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| FIN D1 | 13-06-2026 | Lahti | 2-3 (1-1) | SJK Seinajoen | 8-2 (3-0) | 2.10 | 3.40 | 3.20 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| FIN CUP | 10-06-2026 | SJK Seinajoen | 1-2 (1-1) | Inter Turku | 4-4 (0-3) | 3.70 | 3.70 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| FIN D1 | 30-05-2026 | Gnistan Helsinki | 3-2 (1-1) | SJK Seinajoen | 2-9 (1-5) | 2.55 | 3.50 | 2.38 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| FIN CUP | 26-05-2026 | SJK Akatemia | 0-5 (0-3) | SJK Seinajoen | 2-9 (2-5) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Ilves Tampere | No Data | SJK Seinajoen | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.40 | 2.34 | 3.90 | 2.42 | 2.34 | 3.85 | 2.04 | 1/1.5 | 1.82 | 2.05 | 1/1.5 | 1.82 | 1.98 | 0/0.5 | 1.90 | 1.99 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Initial | 1.91 | 3.85 | 3.40 | 1.95 | 3.80 | 3.30 | 2.02 | 3 | 1.85 | 2.02 | 3 | 1.85 | 1.91 | 0.5 | 1.97 | 1.95 | 0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 2.40 | 4.00 | 2.40 | 2.40 | 4.00 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.83 | 3.60 | 3.70 | 1.85 | 3.60 | 3.60 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | 1.90 | 0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.27 | 2.31 | 3.74 | 2.29 | 2.30 | 3.68 | 2.04 | 1/1.5 | 1.82 | 2.04 | 1/1.5 | 1.82 | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | 2.00 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Initial | 1.88 | 3.40 | 3.39 | 1.94 | 3.38 | 3.23 | 2.01 | 3 | 1.85 | 2.01 | 3 | 1.85 | 1.88 | 0.5 | 2.00 | 1.94 | 0.5 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1.3 | 1.4 | Goal | 1.1 |
| 0.3 | Loss | 0.7 | 1 | Loss | 1 |
| 19.3 | Shot(OT) | 12.3 | 18.1 | Shot(OT) | 11.7 |
| 2.7 | Corner | 4.3 | 3.9 | Corner | 4.9 |
| 0.7 | Yellow Card | 3 | 1.3 | Yellow Card | 3.1 |
| 9.3 | Fouls | 13.3 | 9.1 | Fouls | 14.5 |
| 48% | Possession | 52.7% | 47.7% | Possession | 53.1% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Ilves Tampere ( 57 Matches) | SJK Seinajoen ( 58 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 12 | 7 | 9 | 4 |
| HT-D / FT-W | 5 | 3 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 3 | 2 | 7 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 3 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 5 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 4 | 7 | 4 | 8 |