ทีเด็ดบอล Besa Kavaje vs Burreli
‹ คู่ก่อนหน้าKS Perparimi Kukesi vs Sopoti Librazhd · ส. 7 พ.ย. 19:30 น. คู่ที่ 88 / 330เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Pogradeci vs Beselidhja Lezhe · ส. 7 พ.ย. 19:30 น.
Albania Kategoria e Pare
🕒 07-11-2026 19:30 น.
Besa Kavajeเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 88 / 33019:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★40⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Besa Kavaje 89%★★ · 10 ข้อVSBesa KavajeBurreliใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ85% @1.3015% @7.50สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
Burreliทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBesa Kavajeต่อ 1.5 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 4.8Besa Kavajeกองกลาง🎯55% vs 42%Besa Kavajeแนวรับ🛡️6.0 vs 9.0Besa Kavajeการ์ดยิงดุ🔥14.4Besa Kavajeการ์ดรับหลวม🕳️9.0Burreliการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Besa Kavajeการ์ดได้ราคา💰6/10Besa Kavajeการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนBurreliรอง 1.5 @1.93การ์ดรับหลวม🕳️6.0Besa Kavajeการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.93แนวรับ🕳️6.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.88พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Besa Kavajeเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 88 / 33019:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★40⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Besa Kavaje 89%★★ · 10 ข้อVS
Besa KavajeBurreli
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
85% @1.3015% @7.50
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
Burreliทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBesa Kavaje
ต่อ 1.5 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 4.8Besa Kavaje
กองกลาง🎯55% vs 42%Besa Kavaje
แนวรับ🛡️6.0 vs 9.0Besa Kavaje
การ์ดยิงดุ🔥14.4Besa Kavaje
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Burreli
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Besa Kavaje
การ์ดได้ราคา💰6/10Besa Kavaje
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนBurreli
รอง 1.5 @1.93
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Besa Kavaje
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.93
แนวรับ🕳️6.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.88
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Besa Kavaje vs Burreli
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBesa Kavaje ต่อ 1.5 @1.88การ์ด 8 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5/3 @1.88การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBesa Kavajeโอกาสชนะ 69%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.5/340/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Besa Kavaje ★★โอกาสไม่แพ้ 89%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Besa Kavaje · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Besa Kavaje ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.30 · ควรเป็น @1.29 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Besa Kavaje 57 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Besa Kavaje ต่อ 1.5
ได้ 57%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 57% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Besa Kavaje · คาดสกอร์ 2.1 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Besa Kavaje ชนะ 1 ลูก12%
Besa Kavaje ชนะ 2 ลูก27%
Besa Kavaje ชนะ 3 ลูกขึ้นไป30%
เสมอ19%
Burreli ชนะ 1 ลูก8%
Burreli ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
Besa Kavaje ชนะ69%
Besa Kavaje ไม่แพ้89%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป57%
Besa Kavaje คลีนชีท43%
Burreli ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Besa Kavaje ไม่แพ้89%
Burreli ไม่แพ้31%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Besa Kavaje ★★ควรเป็น @1.13
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-011%1-011%2-110%1-19%3-08%3-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Besa Kavaje)
- โอกาส Besa Kavaje ชนะ 69% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 89%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 57%
- Besa Kavaje คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 43%
- Besa Kavaje ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- Burreli เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- Besa Kavaje ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Besa Kavaje ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 57%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Besa Kavaje
ช4-1ช2-0พ0-2ช2-0ส0-0ช3-2
Burreli
พ2-3ส0-0พ0-1พ1-2พ0-1พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Besa Kavajeยิง 2.4 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Burreliยิง 0.8 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Besa Kavaje
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 24
Burreli
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Besa Kavaje
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
Burreli
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Besa Kavaje
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 2
Burreli
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Besa Kavaje ชนะ 4เสมอ 3Burreli ชนะ 1
- 01-03-2026Besa Kavaje1 - 0Burreli
- 08-12-2025Besa Kavaje2 - 0Burreli
- 19-09-2025Burreli2 - 1Besa Kavaje
- 26-03-2025Besa Kavaje0 - 0Burreli
- 11-01-2025Burreli1 - 1Besa Kavaje
- 05-10-2024Besa Kavaje3 - 0Burreli
- 06-04-2024Burreli0 - 1Besa Kavaje
- 21-01-2024Besa Kavaje0 - 0Burreli
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Besa Kavaje@1.25 → @1.30▲ 4.0%
เสมอ@5.00 → @4.75▼ 5.0%
ทีมเยือน Burreli@9.00 → @7.50▼ 16.7%
คู่อื่นใน Kategoria e Pare 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.25 | 5.00 | 9.00 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | |
| Live | 1.30 | 4.75 | 7.50 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.88 | 1.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 1.26 | 4.58 | 9.60 | 1.86 | 2.5/3 | 1.84 | 1.81 | 1.5 | 1.89 | |
| Live | 1.28 | 4.48 | 9.00 | 1.88 | 2.5/3 | 1.82 | 1.87 | 1.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 1.35 | 4.00 | 7.00 | 1.78 | 2.5/3 | 1.74 | 1.69 | 1/1.5 | 1.84 | |
| Live | 1.29 | 4.50 | 8.00 | 1.82 | 2.5/3 | 1.75 | 1.83 | 1.5 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 1.29 | 5.10 | 8.40 | 1.68 | 2.5 | 2.06 | 1.90 | 1.5 | 1.82 | |
| Live | 1.27 | 4.60 | 9.60 | 1.69 | 2.5 | 2.01 | 1.87 | 1.5 | 1.79 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 1.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ALB D2-2] Besa Kavaje | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 20 | 9 | 17 | 2 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 15 | 5 | 13 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 4 | 4 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 8 | 4 | 17 | 2 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 6 | 1 | 13 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
| [ALB D2-11] Burreli | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 3 | 5 | 6 | 12 | 6 | 11 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 9 | 2 | 11 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 5 | 3 | 3 | 5 | 8 | 10 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 7 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Besa Kavaje Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 50% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ALB D2 | 01-03-2026 | Besa Kavaje | 1-0 (1-0) | Burreli | 4-0 (1-0) | 1.50 | 3.60 | 5.75 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | D | U |
| ALB D2 | 08-12-2025 | Besa Kavaje | 2-0 (0-0) | Burreli | 9-2 (3-1) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ALB D2 | 19-09-2025 | Burreli | 2-1 (0-0) | Besa Kavaje | 7-5 (3-3) | 3.10 | 3.00 | 2.20 | L | 1.82 | 0/-0.5 | 1.97 | L | O |
| ALB D2 | 26-03-2025 | Besa Kavaje | 0-0 (0-0) | Burreli | 3-4 (2-1) | D | ||||||||
| ALB D2 | 11-01-2025 | Burreli | 1-1 (1-0) | Besa Kavaje | - | D | ||||||||
| ALB D2 | 05-10-2024 | Besa Kavaje | 3-0 (2-0) | Burreli | - | W | ||||||||
| ALB D2 | 06-04-2024 | Burreli | 0-1 (0-0) | Besa Kavaje | - | W | ||||||||
| ALB D2 | 21-01-2024 | Besa Kavaje | 0-0 (0-0) | Burreli | 7-1 (1-0) | 2.40 | 3.25 | 2.60 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| ALB D2 | 02-10-2023 | Burreli | 4-1 (2-0) | Besa Kavaje | - | L | ||||||||
| ALB D2 | 18-05-2023 | Besa Kavaje | 3-0 (1-0) | Burreli | 2-2 (2-1) | W | ||||||||
| ALB D2 | 28-01-2023 | Burreli | 1-0 (1-0) | Besa Kavaje | - | L | ||||||||
| ALB D2 | 12-02-2022 | Besa Kavaje | 3-1 (1-1) | Burreli | 2-4 (1-3) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| ALB D2 | 17-12-2016 | Burreli | 2-1 (2-0) | Besa Kavaje | - | L | ||||||||
| ALB D2 | 20-02-2016 | Besa Kavaje | 0-1 (0-0) | Burreli | - | L | ||||||||
| ALB Cup | 03-10-2012 | Besa Kavaje | 6-1 (3-0) | Burreli | - | W | ||||||||
| ALB Cup | 26-09-2012 | Burreli | 1-4 (1-3) | Besa Kavaje | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Besa Kavaje Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 13% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 13% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ALB D2 | 01-11-2026 | Besa Kavaje | 3-2 (1-0) | Pogradeci | 3-6 (3-3) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ALB D2 | 28-10-2026 | KS Bylis | 0-0 (0-0) | Besa Kavaje | 5-3 (3-1) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| ALB D2 | 24-10-2026 | Besa Kavaje | 2-0 (0-0) | KS Korabi Peshkopi | 5-4 (3-2) | 1.30 | 4.50 | 8.00 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| ALB D2 | 16-10-2026 | KS Perparimi Kukesi | 2-0 (1-0) | Besa Kavaje | 3-6 (1-3) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | U |
| ALB D2 | 11-10-2026 | Besa Kavaje | 2-0 (2-0) | KS Iliria Fushe | 2-5 (2-4) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| ALB Cup | 07-10-2026 | Besa Kavaje | 4-1 (0-1) | KS Devolli | 12-1 (5-0) | W | ||||||||
| INT CF | 04-10-2026 | Besa Kavaje | 3-3 (0-0) | Prishtina | - | D | ||||||||
| ALB D2 | 20-09-2026 | Beselidhja Lezhe | 2-1 (2-0) | Besa Kavaje | 1-6 (0-5) | 4.33 | 3.90 | 1.60 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | D |
| ALB D2 | 16-09-2026 | Besa Kavaje | 5-0 (1-0) | KF Oriku | 5-2 (4-0) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| ALB D2 | 12-09-2026 | Sopoti Librazhd | 0-4 (0-2) | Besa Kavaje | 4-3 (3-2) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| ALB D2 | 06-09-2026 | Besa Kavaje | 3-3 (2-1) | Flamurtari | 1-6 (0-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 12-08-2026 | KS Perparimi Kukesi | 1-4 (0-0) | Besa Kavaje | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Pogradeci | 1-1 (1-0) | Besa Kavaje | 3-5 (3-0) | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Besa Kavaje | 2-1 (1-1) | Partizani Tirana | 3-5 (3-1) | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Besa Kavaje | 1-0 (0-0) | KF Laci | 4-7 (2-0) | W | ||||||||
| ALB D2 | 11-05-2026 | Pogradeci | 0-0 (0-0) | Besa Kavaje | 6-3 (2-1) | 1.57 | 4.20 | 4.75 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| ALB D2 | 07-05-2026 | KS Iliria Fushe | 0-2 (0-2) | Besa Kavaje | 5-4 (2-3) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ALB D2 | 03-05-2026 | KS Perparimi Kukesi | 2-1 (2-1) | Besa Kavaje | 3-1 (3-0) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ALB D2 | 25-04-2026 | Besa Kavaje | 1-1 (1-0) | KS Korabi Peshkopi | 4-1 (0-1) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| ALB D2 | 19-04-2026 | Apolonia Fier | 1-2 (0-1) | Besa Kavaje | 5-1 (2-1) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| Burreli Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ALB D2 | 01-11-2026 | Burreli | 0-2 (0-1) | KS Bylis | - | 3.80 | 3.25 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| ALB D2 | 28-10-2026 | KS Korabi Peshkopi | 1-0 (0-0) | Burreli | 9-1 (6-1) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| ALB D2 | 24-10-2026 | Burreli | 1-2 (1-0) | KS Perparimi Kukesi | 0-8 (0-4) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ALB D2 | 17-10-2026 | KS Iliria Fushe | 1-0 (1-0) | Burreli | 4-1 (2-1) | 1.73 | 3.25 | 4.33 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ALB D2 | 11-10-2026 | Burreli | 0-0 (0-0) | Beselidhja Lezhe | 1-2 (0-1) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ALB Cup | 07-10-2026 | Burreli | 2-3 (0-0) | Eagle FA | - | L | ||||||||
| ALB D2 | 20-09-2026 | KF Oriku | 0-1 (0-0) | Burreli | 4-3 (3-1) | 4.33 | 3.50 | 1.67 | W | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | U |
| ALB D2 | 16-09-2026 | Burreli | 1-3 (1-1) | Sopoti Librazhd | 2-7 (2-4) | 1.55 | 3.80 | 4.75 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| ALB D2 | 11-09-2026 | Flamurtari | 1-1 (0-0) | Burreli | 10-1 (4-0) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| ALB D2 | 06-09-2026 | Burreli | 2-2 (1-2) | Kastrioti Kruje | 3-3 (1-1) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| ALB D2 | 03-05-2026 | Apolonia Fier | 4-4 (0-1) | Burreli | 4-2 (1-2) | 1.85 | 3.20 | 3.80 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| ALB D2 | 25-04-2026 | Burreli | 1-0 (1-0) | Lushnja KS | 5-7 (5-2) | W | ||||||||
| ALB D2 | 19-04-2026 | Luftetari | 2-0 (1-0) | Burreli | 3-3 (0-2) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| ALB D2 | 11-04-2026 | Burreli | 0-1 (0-0) | Skenderbeu Korca | 2-2 (1-1) | 4.75 | 3.50 | 1.60 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ALB D2 | 04-04-2026 | KF Laci | 3-1 (1-1) | Burreli | 2-1 (0-1) | 1.29 | 4.50 | 8.50 | L | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | L | O |
| ALB D2 | 22-03-2026 | Burreli | 0-3 (0-2) | Pogradeci | 2-3 (0-2) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| ALB D2 | 18-03-2026 | Kastrioti Kruje | 5-2 (2-1) | Burreli | - | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ALB D2 | 14-03-2026 | Burreli | 0-0 (0-0) | KS Perparimi Kukesi | 6-3 (4-0) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ALB D2 | 07-03-2026 | Burreli | 0-0 (0-0) | KS Iliria Fushe | 3-8 (1-4) | 2.30 | 2.90 | 2.90 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ALB D2 | 01-03-2026 | Besa Kavaje | 1-0 (1-0) | Burreli | 4-0 (1-0) | 1.50 | 3.60 | 5.75 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ALB D2 | 22-11 | Away | Kastrioti Kruje | 15 Days |
| ALB D2 | 28-11 | Away | Flamurtari | 21 Days |
| ALB D2 | 02-12 | Home | Sopoti Librazhd | 25 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ALB D2 | 22-11 | Home | Pogradeci | 15 Days |
| ALB D2 | 28-11 | Away | Kastrioti Kruje | 21 Days |
| ALB D2 | 02-12 | Home | Flamurtari | 25 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.25 | 5.00 | 9.00 | 1.30 | 4.75 | 7.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | 1.88 | 1.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 0.3 | 2.4 | Goal | 0.8 |
| 0.7 | Loss | 1.7 | 1 | Loss | 1.5 |
| 7.7 | Shot(OT) | 9.5 | 7.4 | Shot(OT) | 9.6 |
| 3.7 | Corner | 0.5 | 5 | Corner | 1.5 |
| 2.7 | Yellow Card | 0 | 2.4 | Yellow Card | 1.7 |
| 12 | Fouls | 21 | 12 | Fouls | 16.3 |
| 51% | Possession | 39% | 54.6% | Possession | 41.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Besa Kavaje ( 44 Matches) | Burreli ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 7 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 1 | 3 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 6 | 2 |
| HT-L / FT-D | 3 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 6 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 0 | 6 | 5 | 7 |
KS Iliria Fushe
KF Oriku
KS Perparimi Kukesi
Sopoti Librazhd
Pogradeci
Beselidhja Lezhe