ทีเด็ดบอล Flamurtari vs KS Perparimi Kukesi
‹ คู่ก่อนหน้าStandard Sumgayit vs FK Safa · จ. 2 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 26 / 79เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FK Dubocica vs FK Vozdovac Beograd · จ. 2 พ.ย. 22:00 น.
Albania Kategoria e Pare
🕒 02-11-2026 22:00 น.
Flamurtariเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 26 / 7922:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุลVSFlamurtariKS Perparimi Kukesiใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.6527% @4.50สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
KS Perparimi Kukesiทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFlamurtariต่อ 0.5/1 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 8.4Flamurtariแนวรับ🛡️7.2 vs 9.0Flamurtariการ์ดยิงดุ🔥11.4Flamurtariการ์ดรับหลวม🕳️9.0KS Perparimi Kukesiการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนKS Perparimi Kukesiรอง 0.5/1 @1.98การ์ดรับหลวม🕳️7.2Flamurtariการ์ดยิงดุ🔥8.4KS Perparimi Kukesiการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.95พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5การ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.85การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Flamurtariเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 26 / 7922:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุลVS
FlamurtariKS Perparimi Kukesi
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.6527% @4.50
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
KS Perparimi Kukesiทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFlamurtari
ต่อ 0.5/1 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 8.4Flamurtari
แนวรับ🛡️7.2 vs 9.0Flamurtari
การ์ดยิงดุ🔥11.4Flamurtari
การ์ดรับหลวม🕳️9.0KS Perparimi Kukesi
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนKS Perparimi Kukesi
รอง 0.5/1 @1.98
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Flamurtari
การ์ดยิงดุ🔥8.4KS Perparimi Kukesi
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.95
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.85
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Flamurtari vs KS Perparimi Kukesi
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFlamurtari ต่อ 0.5/1 @1.83การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.95การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFlamurtariโอกาสชนะ 55%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Flamurtari · บิลหลัก 1X2 @1.65
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Flamurtari ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.65 · ควรเป็น @1.65 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Flamurtari 35 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Flamurtari ต่อ 0.5/1
ได้ 31%ได้ครึ่ง 24%เสีย 45%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 31%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Flamurtari · คาดสกอร์ 1.8 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Flamurtari ชนะ 1 ลูก24%
Flamurtari ชนะ 2 ลูก17%
Flamurtari ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ24%
KS Perparimi Kukesi ชนะ 1 ลูก12%
KS Perparimi Kukesi ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Flamurtari ชนะ55%
Flamurtari ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป31%
Flamurtari คลีนชีท29%
KS Perparimi Kukesi ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Flamurtari ไม่แพ้79%
KS Perparimi Kukesi ไม่แพ้45%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-110%1-09%2-08%1-26%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Flamurtari)
- โอกาส Flamurtari ชนะ 55% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Flamurtari ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- KS Perparimi Kukesi เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- Flamurtari ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- KS Perparimi Kukesi ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด KS Perparimi Kukesi เคยชนะ 2 นัด
- ราคา Flamurtari ไหลขึ้นจาก @1.55 (เงินไหลออก)
- โอกาส KS Perparimi Kukesi ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Flamurtari
ส0-0ช4-1ช2-0ช4-1ช1-0พ1-2
KS Perparimi Kukesi
พ0-5ช3-2พ0-1ช2-0ช2-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Flamurtariยิง 1.9 · เสีย 1.2 ต่อนัด
KS Perparimi Kukesiยิง 1.4 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Flamurtari
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 18
KS Perparimi Kukesi
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Flamurtari
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
KS Perparimi Kukesi
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Flamurtari
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 4
KS Perparimi Kukesi
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Flamurtari ชนะ 2เสมอ 2KS Perparimi Kukesi ชนะ 4
- 20-08-2026KS Perparimi Kukesi3 - 3Flamurtari
- 23-02-2025KS Perparimi Kukesi1 - 1Flamurtari
- 08-12-2024Flamurtari2 - 0KS Perparimi Kukesi
- 17-09-2024KS Perparimi Kukesi1 - 2Flamurtari
- 15-06-2020KS Perparimi Kukesi4 - 1Flamurtari
- 02-02-2020Flamurtari1 - 4KS Perparimi Kukesi
- 03-11-2019KS Perparimi Kukesi1 - 0Flamurtari
- 29-08-2019Flamurtari0 - 3KS Perparimi Kukesi
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Flamurtari@1.55 → @1.65▲ 6.5%
เสมอ@3.70 → @3.60▼ 2.7%
ทีมเยือน KS Perparimi Kukesi@5.00 → @4.50▼ 10.0%
คู่อื่นใน Kategoria e Pare 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.55 | 3.70 | 5.00 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.65 | 3.60 | 4.50 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 1.53 | 3.66 | 5.20 | 1.89 | 2.5 | 1.81 | 1.93 | 1 | 1.77 | |
| Live | 1.62 | 3.51 | 4.62 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.79 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 1.52 | 3.60 | 4.90 | 1.81 | 2.5 | 1.72 | 1.84 | 1 | 1.69 | |
| Live | 1.63 | 3.60 | 4.40 | 1.85 | 2.5 | 1.72 | 1.73 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 1.49 | 3.78 | 5.77 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.64 | 0.5/1 | 2.02 | |
| Live | 1.59 | 3.62 | 4.92 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 2.41 | 1/1.5 | 1.45 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ALB D2-5] Flamurtari | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 3 | 2 | 12 | 8 | 12 | 5 | 37.5% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 6 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 7 | 5 | 2 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 4 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 3 | 2 | 5 | 3 | 12 | 3 | 37.5% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 3 | 5 | 3 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 1 | 11 | 50.0% |
| [ALB D2-1] KS Perparimi Kukesi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 0 | 3 | 11 | 8 | 15 | 1 | 62.5% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 8 | 3 | 12 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 5 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 2 | 3 | 4 | 4 | 11 | 4 | 37.5% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 1 | 10 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Flamurtari Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 14% Home 0% Draw 86% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 20-08-2026 | KS Perparimi Kukesi | 3-3 (2-0) | Flamurtari | - | D | ||||||||
| ALB D2 | 23-02-2025 | KS Perparimi Kukesi | 1-1 (0-0) | Flamurtari | 1-9 (1-4) | 6.00 | 3.50 | 1.50 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | L | U |
| ALB D2 | 08-12-2024 | Flamurtari | 2-0 (0-0) | KS Perparimi Kukesi | 4-1 (3-1) | 1.22 | 5.75 | 8.00 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | U |
| ALB D2 | 17-09-2024 | KS Perparimi Kukesi | 1-2 (1-1) | Flamurtari | - | W | ||||||||
| ALB D1 | 15-06-2020 | KS Perparimi Kukesi | 4-1 (3-0) | Flamurtari | 2-2 (2-1) | 1.22 | 5.50 | 9.00 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | O |
| ALB D1 | 02-02-2020 | Flamurtari | 1-4 (0-2) | KS Perparimi Kukesi | 4-4 (3-1) | 8.00 | 4.00 | 1.35 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.82 | L | O |
| ALB D1 | 03-11-2019 | KS Perparimi Kukesi | 1-0 (0-0) | Flamurtari | 3-4 (1-1) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| ALB D1 | 29-08-2019 | Flamurtari | 0-3 (0-1) | KS Perparimi Kukesi | 1-5 (1-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ALB D1 | 14-04-2019 | KS Perparimi Kukesi | 1-2 (0-1) | Flamurtari | - | W | ||||||||
| ALB D1 | 02-02-2019 | Flamurtari | 1-2 (1-2) | KS Perparimi Kukesi | 8-0 (5-0) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.02 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ALB D1 | 02-11-2018 | KS Perparimi Kukesi | 1-2 (0-2) | Flamurtari | 9-3 (4-2) | 1.80 | 3.00 | 4.33 | W | 1.88 | 0.5 | 1.92 | W | O |
| ALB D1 | 27-08-2018 | Flamurtari | 1-0 (1-0) | KS Perparimi Kukesi | - | W | ||||||||
| ALB D1 | 23-05-2018 | KS Perparimi Kukesi | 2-2 (0-1) | Flamurtari | 7-2 (2-1) | 1.57 | 3.40 | 5.50 | D | 1.82 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ALB D1 | 31-03-2018 | Flamurtari | 1-2 (0-0) | KS Perparimi Kukesi | 1-1 (1-0) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 1.92 | 0 | 1.87 | L | O |
| ALB D1 | 04-02-2018 | KS Perparimi Kukesi | 1-1 (0-1) | Flamurtari | - | 1.57 | 3.40 | 5.50 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| ALB D1 | 05-11-2017 | Flamurtari | 1-1 (0-1) | KS Perparimi Kukesi | - | D | ||||||||
| ALB D1 | 10-05-2017 | KS Perparimi Kukesi | 1-0 (1-0) | Flamurtari | - | L | ||||||||
| ALB D1 | 05-03-2017 | Flamurtari | 1-1 (1-0) | KS Perparimi Kukesi | - | D | ||||||||
| ALB D1 | 10-12-2016 | KS Perparimi Kukesi | 1-0 (1-0) | Flamurtari | - | L | ||||||||
| ALB D1 | 12-10-2016 | Flamurtari | 1-1 (1-0) | KS Perparimi Kukesi | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Flamurtari Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 13% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ALB D2 | 29-10-2026 | KS Iliria Fushe | 2-1 (1-0) | Flamurtari | 6-1 (2-0) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| ALB D2 | 23-10-2026 | Flamurtari | 1-0 (1-0) | Beselidhja Lezhe | 5-3 (3-0) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| ALB D2 | 16-10-2026 | KF Oriku | 1-4 (0-2) | Flamurtari | 1-4 (0-4) | 7.50 | 4.33 | 1.33 | W | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | O |
| ALB D2 | 10-10-2026 | Flamurtari | 2-0 (1-0) | Sopoti Librazhd | 12-2 (7-2) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | U |
| ALB Cup | 06-10-2026 | Flamurtari | 4-1 (3-0) | Gramshi | 6-3 (3-1) | W | ||||||||
| ALB D2 | 20-09-2026 | Pogradeci | 0-0 (0-0) | Flamurtari | 2-1 (1-1) | 1.83 | 3.30 | 3.80 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| ALB D2 | 16-09-2026 | Kastrioti Kruje | 1-0 (0-0) | Flamurtari | 3-11 (3-9) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| ALB D2 | 11-09-2026 | Flamurtari | 1-1 (0-0) | Burreli | 10-1 (4-0) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| ALB D2 | 06-09-2026 | Besa Kavaje | 3-3 (2-1) | Flamurtari | 1-6 (0-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 20-08-2026 | KS Perparimi Kukesi | 3-3 (2-0) | Flamurtari | - | D | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | Istogu 03 | 0-2 (0-0) | Flamurtari | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | KF Drenica Skenderaj | 0-4 (0-0) | Flamurtari | - | W | ||||||||
| INT CF | 05-08-2026 | Weil Raz Niemi | 1-1 (0-0) | Flamurtari | - | D | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Flamurtari | 0-2 (0-0) | KF Laci | - | L | ||||||||
| ALB D1 | 10-05-2026 | Vllaznia Shkoder | 2-0 (1-0) | Flamurtari | 2-6 (2-4) | 1.30 | 4.33 | 9.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| ALB D1 | 06-05-2026 | Flamurtari | 1-1 (1-0) | Teuta Durres | 6-3 (2-3) | 1.42 | 3.60 | 7.50 | D | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| ALB D1 | 02-05-2026 | Partizani Tirana | 1-4 (1-2) | Flamurtari | 4-1 (1-0) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ALB D1 | 28-04-2026 | Flamurtari | 3-1 (1-1) | KS Dinamo Tirana | 6-6 (4-1) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ALB D1 | 18-04-2026 | Egnatia | 0-2 (0-1) | Flamurtari | 8-12 (5-2) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| ALB D1 | 12-04-2026 | Flamurtari | 1-1 (1-1) | FK Vora | 8-6 (3-4) | 1.91 | 3.40 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
| KS Perparimi Kukesi Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ALB D2 | 28-10-2026 | KS Perparimi Kukesi | 1-0 (0-0) | Kastrioti Kruje | 4-6 (2-1) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | U |
| ALB D2 | 24-10-2026 | Burreli | 1-2 (1-0) | KS Perparimi Kukesi | 0-8 (0-4) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ALB D2 | 16-10-2026 | KS Perparimi Kukesi | 2-0 (1-0) | Besa Kavaje | 3-6 (1-3) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| ALB D2 | 10-10-2026 | KS Bylis | 1-0 (0-0) | KS Perparimi Kukesi | 9-2 (2-2) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ALB Cup | 07-10-2026 | KS Perparimi Kukesi | 3-2 (0-0) | Erzeni | 5-3 (2-0) | W | ||||||||
| INT CF | 02-10-2026 | Teuta Durres | 5-0 (0-0) | KS Perparimi Kukesi | - | L | ||||||||
| ALB D2 | 20-09-2026 | KS Perparimi Kukesi | 3-0 (1-0) | KS Korabi Peshkopi | 8-2 (4-2) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ALB D2 | 16-09-2026 | KS Perparimi Kukesi | 0-3 (0-1) | Pogradeci | 6-1 (2-1) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| ALB D2 | 12-09-2026 | KS Iliria Fushe | 3-1 (2-0) | KS Perparimi Kukesi | 2-4 (1-3) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ALB D2 | 05-09-2026 | KS Perparimi Kukesi | 2-0 (2-0) | Beselidhja Lezhe | 3-7 (0-1) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 20-08-2026 | KS Perparimi Kukesi | 3-3 (2-0) | Flamurtari | - | D | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | KS Perparimi Kukesi | 1-4 (0-0) | Besa Kavaje | - | L | ||||||||
| INT CF | 05-08-2026 | Skenderbeu Korca | 2-1 (0-0) | KS Perparimi Kukesi | 3-5 (1-0) | L | ||||||||
| INT CF | 31-07-2026 | KS Iliria Fushe | 0-2 (0-0) | KS Perparimi Kukesi | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | KF Laci | 3-1 (1-1) | KS Perparimi Kukesi | 5-0 (3-0) | L | ||||||||
| ALB D2 | 28-05-2026 | KS Perparimi Kukesi | 2-0 (1-0) | Butrinti Sarande | - | 1.40 | 4.00 | 7.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| ALB D2 | 09-05-2026 | KS Perparimi Kukesi | 1-1 (0-0) | FK Bylis Ballsh B | 3-4 (0-3) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| ALB D2 | 03-05-2026 | KS Perparimi Kukesi | 2-1 (2-1) | Besa Kavaje | 3-1 (3-0) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ALB D2 | 25-04-2026 | KF Laci | 2-1 (0-1) | KS Perparimi Kukesi | 6-4 (4-0) | 1.17 | 6.00 | 11.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | W | D |
| ALB D2 | 19-04-2026 | KS Perparimi Kukesi | 1-1 (0-1) | KS Korabi Peshkopi | 4-1 (1-1) | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ALB D2 | 07-11 | Away | KS Korabi Peshkopi | 5 Days |
| ALB D2 | 22-11 | Home | KS Bylis | 20 Days |
| ALB D2 | 28-11 | Home | Besa Kavaje | 26 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ALB D2 | 07-11 | Home | Sopoti Librazhd | 5 Days |
| ALB D2 | 22-11 | Away | KF Oriku | 20 Days |
| ALB D2 | 28-11 | Away | Beselidhja Lezhe | 26 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.55 | 3.70 | 5.00 | 1.65 | 3.60 | 4.50 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.7 | 1.9 | Goal | 1.4 |
| 1 | Loss | 0.3 | 1.2 | Loss | 1.5 |
| 10.3 | Shot(OT) | 10.7 | 7 | Shot(OT) | 11.9 |
| 3.3 | Corner | 5 | 6.2 | Corner | 4.8 |
| 4.3 | Yellow Card | 2 | 3.6 | Yellow Card | 2.4 |
| 23 | Fouls | 14.3 | 16.6 | Fouls | 15.5 |
| 50.7% | Possession | 62% | 57.3% | Possession | 60.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Flamurtari ( 8 Matches) | KS Perparimi Kukesi ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 1 | 6 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 6 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 3 | 11 |
Sopoti Librazhd
KS Iliria Fushe