ทีเด็ดบอล Standard Sumgayit vs FK Safa
‹ คู่ก่อนหน้าTorpedo Kutaisi vs Dila Gori · จ. 2 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 25 / 79เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Flamurtari vs KS Perparimi Kukesi · จ. 2 พ.ย. 22:00 น.
Azerbaijan Premier League
🕒 02-11-2026 22:00 น.
Standard Sumgayitเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+5.4✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 25 / 7922:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVSStandard SumgayitFK Safaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ72% @1.6928% @4.33สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.83
FK Safaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านStandard Sumgayitต่อ 0.5/1 @1.96พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.6 vs 8.4Standard Sumgayitแนวรับ🛡️10.2 vs 11.4Standard Sumgayitการ์ดยิงดุ🔥15.6Standard Sumgayitการ์ดรับหลวม🕳️11.4FK Safaการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Standard Sumgayitการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFK Safaรอง 0.5/1 @1.83การ์ดรับหลวม🕳️10.2Standard Sumgayitการ์ดยิงดุ🔥8.4FK Safaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.92พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥15.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.9ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.87ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Standard Sumgayitเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+5.4✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 25 / 7922:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVS
Standard SumgayitFK Safa
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
72% @1.6928% @4.33
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.83
FK Safaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านStandard Sumgayit
ต่อ 0.5/1 @1.96
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.6 vs 8.4Standard Sumgayit
แนวรับ🛡️10.2 vs 11.4Standard Sumgayit
การ์ดยิงดุ🔥15.6Standard Sumgayit
การ์ดรับหลวม🕳️11.4FK Safa
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Standard Sumgayit
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFK Safa
รอง 0.5/1 @1.83
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Standard Sumgayit
การ์ดยิงดุ🔥8.4FK Safa
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.92
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥15.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.9ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.87
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Standard Sumgayit vs FK Safa
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านStandard Sumgayit ต่อ 0.5/1 @1.96การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.92การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งStandard Sumgayitโอกาสชนะ 54%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Standard Sumgayit · บิลหลัก 1X2 @1.69
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Standard Sumgayit ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.69 · ควรเป็น @1.61 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Standard Sumgayit 33 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Standard Sumgayit ต่อ 0.5/1
ได้ 37%ได้ครึ่ง 20%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 37%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Standard Sumgayit · คาดสกอร์ 2.4 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Standard Sumgayit ชนะ 1 ลูก20%
Standard Sumgayit ชนะ 2 ลูก17%
Standard Sumgayit ชนะ 3 ลูกขึ้นไป20%
เสมอ23%
FK Safa ชนะ 1 ลูก11%
FK Safa ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Standard Sumgayit ชนะ57%
Standard Sumgayit ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป37%
Standard Sumgayit คลีนชีท23%
FK Safa ยิงไม่ได้9%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Standard Sumgayit ไม่แพ้80%
FK Safa ไม่แพ้43%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)55%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.525%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-17%3-17%2-26%2-06%1-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Standard Sumgayit)
- โอกาส Standard Sumgayit ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 37%
- Standard Sumgayit ยิงเฉลี่ย 2.6 ลูก/นัด
- FK Safa เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส FK Safa ชนะ 20%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Standard Sumgayit
ส1-1ส1-1ช4-1ช2-1พ2-3ช11-0
FK Safa
พ0-3พ0-1พ0-1พ2-3พ1-2ช9-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Standard Sumgayitยิง 2.6 · เสีย 1.7 ต่อนัด
FK Safaยิง 1.4 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Standard Sumgayit
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 21
FK Safa
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Standard Sumgayit
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
FK Safa
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Standard Sumgayit
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 3
FK Safa
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.70 | 3.70 | 4.15 | 1.88 | 2.5 | 1.82 | 1.90 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.70 | 3.70 | 4.15 | 1.91 | 2.5 | 1.85 | 1.93 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| Bet365 | Initial | 1.67 | 3.40 | 4.50 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.67 | 3.40 | 4.50 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 1.67 | 3.40 | 4.50 | 1.95 | 2.5 | 1.89 | 1.94 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.67 | 3.40 | 4.50 | 1.96 | 2.5 | 1.88 | 1.98 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| Vcbet | Initial | 1.67 | 3.50 | 4.33 | 1.90 | 2.5 | 1.86 | 1.93 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.67 | 3.50 | 4.33 | 1.90 | 2.5 | 1.86 | 1.93 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.91 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 0.5/1 | 1.81 | ||||
| Live | 1.91 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 0.5/1 | 1.81 | |||||
| 12BET | Initial | 1.91 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 0.5/1 | 1.81 | ||||
| Live | 1.91 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 0.5/1 | 1.81 | |||||
| wewbet | Initial | 1.71 | 3.66 | 4.21 | 1.98 | 2.5/3 | 1.82 | 1.93 | 0.5/1 | 1.89 | |
| Live | 1.74 | 3.47 | 4.27 | 1.93 | 2.5 | 1.87 | 1.97 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 1.65 | 3.35 | 4.40 | 1.83 | 2.5/3 | 1.69 | 1.80 | 0.5/1 | 1.72 | |
| Live | 1.67 | 3.40 | 4.30 | 1.80 | 2.5 | 1.76 | 1.84 | 0.5/1 | 1.72 | ||
| pinnacle | Initial | 1.71 | 3.44 | 4.35 | 1.90 | 2.5 | 1.84 | 1.92 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.76 | 3.54 | 4.29 | 1.93 | 2.5 | 1.85 | 1.98 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 1.77 | 3.50 | 4.49 | 1.94 | 2.5/3 | 1.77 | 1.52 | 0/0.5 | 2.36 | |
| Live | 1.68 | 3.38 | 4.62 | 1.83 | 2.5 | 1.83 | 1.84 | 0.5/1 | 1.78 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [AZE D1-9] Standard Sumgayit | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 12 | 13 | 8 | 9 | 25.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 7 | 7 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 6 | 1 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 1 | 4 | 7 | 8 | 10 | 9 | 37.5% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 5 | 10 | 50.0% |
| [AZE D1-11] FK Safa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 0 | 8 | 5 | 17 | 3 | 11 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 1 | 7 | 0 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 10 | 3 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 0 | 6 | 4 | 14 | 0 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 4 | 4 | 1 | 5 | 7 | 11 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 3 | 2 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 2 | 5 | 6 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Standard Sumgayit Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Standard Sumgayit Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 2.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 22% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE CUP | 27-10-2026 | Kur-Araz FC | 0-11 (0-5) | Standard Sumgayit | 0-5 (0-3) | W | ||||||||
| AZE D1 | 23-10-2026 | Zira FK | 3-2 (2-1) | Standard Sumgayit | 2-6 (0-5) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| AZE D1 | 16-10-2026 | Standard Sumgayit | 2-1 (0-1) | Araz Nakhchivan | 9-3 (3-3) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| AZE D1 | 10-10-2026 | Standard Sumgayit | 4-1 (3-1) | Qabala | 2-5 (2-1) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| AZE D1 | 20-09-2026 | FK Kapaz Ganca | 1-1 (0-1) | Standard Sumgayit | 2-4 | 2.60 | 2.90 | 2.60 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| AZE D1 | 12-09-2026 | Standard Sumgayit | 1-1 (1-0) | Samaxı FC | 0-8 (0-7) | 2.55 | 2.90 | 2.63 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| AZE D1 | 06-09-2026 | Turan Tovuz | 2-1 (1-1) | Standard Sumgayit | 4-3 (2-2) | 1.65 | 3.30 | 4.75 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| AZE D1 | 31-08-2026 | Standard Sumgayit | 0-1 (0-1) | Qarabag | 4-11 (2-3) | 6.50 | 4.10 | 1.40 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | U |
| AZE D1 | 16-08-2026 | Standard Sumgayit | 1-3 (0-2) | FC Neftci Baku | 3-2 (1-2) | 4.20 | 3.40 | 1.73 | L | 1.88 | -1 | 1.93 | L | O |
| AZE D1 | 22-05-2026 | Standard Sumgayit | 3-4 (0-2) | Qarabag | 6-1 (1-1) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | L | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | O |
| AZE D1 | 17-05-2026 | Zira FK | 2-1 (1-1) | Standard Sumgayit | 11-2 (4-0) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| AZE D1 | 09-05-2026 | Standard Sumgayit | 2-1 (1-0) | Araz Nakhchivan | 6-3 (5-2) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| AZE D1 | 02-05-2026 | FK Kapaz Ganca | 2-1 (0-0) | Standard Sumgayit | 6-4 (3-2) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| AZE D1 | 25-04-2026 | Mil Mugan | 0-2 (0-1) | Standard Sumgayit | 6-4 (1-2) | 2.80 | 2.80 | 2.60 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | D |
| AZE D1 | 19-04-2026 | Standard Sumgayit | 1-0 (1-0) | Qabala | 3-8 (1-1) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| AZE D1 | 12-04-2026 | Turan Tovuz | 2-1 (1-0) | Standard Sumgayit | 3-7 (1-4) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| AZE D1 | 05-04-2026 | Standard Sumgayit | 1-3 (0-1) | FC Neftci Baku | 7-5 (3-2) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| AZE D1 | 19-03-2026 | Sabah FK Baku | 3-1 (1-0) | Standard Sumgayit | 6-4 (2-0) | 1.33 | 4.20 | 8.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| AZE D1 | 13-03-2026 | Standard Sumgayit | 0-1 (0-0) | Samaxı FC | 8-7 (5-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| AZE D1 | 07-03-2026 | Karvan Evlakh | 1-1 (0-0) | Standard Sumgayit | 3-4 (1-2) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| FK Safa Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 0 (0%) Lose 8 (80%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE CUP | 28-10-2026 | FK Safa | 9-2 (8-1) | Agstafa Ganclari | - | W | ||||||||
| AZE D1 | 24-10-2026 | FK Safa | 1-2 (0-0) | FK Kapaz Ganca | 5-6 (0-2) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| AZE D1 | 16-10-2026 | Samaxı FC | 3-2 (0-1) | FK Safa | 6-0 (3-0) | 1.70 | 3.30 | 4.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| AZE D1 | 11-10-2026 | FK Safa | 0-1 (0-1) | Turan Tovuz | 5-4 (1-1) | 5.25 | 3.40 | 1.60 | L | 2.03 | -1 | 1.78 | D | U |
| AZE D1 | 18-09-2026 | Qarabag | 1-0 (0-0) | FK Safa | 7-2 (4-1) | 1.14 | 7.00 | 15.00 | L | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | W | U |
| AZE D1 | 14-09-2026 | FK Safa | 0-3 (0-2) | Sabah FK Baku | 5-6 (3-4) | 9.00 | 4.50 | 1.27 | L | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | D |
| AZE D1 | 05-09-2026 | FC Neftci Baku | 4-1 (1-0) | FK Safa | 6-3 (4-1) | 1.30 | 4.33 | 8.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| AZE D1 | 29-08-2026 | FK Safa | 0-1 (0-0) | Mil Mugan | 1-6 (0-2) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| AZE D1 | 22-08-2026 | Qabala | 0-1 (0-0) | FK Safa | 5-2 (3-1) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| AZE D1 | 17-08-2026 | Zira FK | 2-0 (1-0) | FK Safa | 3-5 (2-5) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| AZE D2 | 22-05-2026 | Zaqatala FK | 2-1 (0-1) | FK Safa | 1-4 (1-1) | 6.50 | 4.33 | 1.36 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | O |
| AZE D2 | 15-05-2026 | FK Safa | 1-0 (1-0) | Cəbrayıl FK | 5-2 (2-1) | W | ||||||||
| AZE D2 | 06-05-2026 | Difai Agsu FK | 0-0 (0-0) | FK Safa | 3-4 (0-3) | D | ||||||||
| AZE D2 | 29-04-2026 | FK Safa | 0-0 (0-0) | Simal FK | 5-0 (2-0) | 1.11 | 8.50 | 15.00 | D | 1.90 | 2.5 | 1.90 | L | U |
| AZE D2 | 22-04-2026 | FK Safa | 3-0 (0-0) | FK MOIK Baku | 7-4 (3-1) | W | ||||||||
| AZE D2 | 16-04-2026 | Baku Sporting | 0-0 (0-0) | FK Safa | 2-4 (1-1) | 3.25 | 3.30 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| AZE D2 | 09-04-2026 | FK Safa | 2-1 (0-0) | Sabail | 5-6 (3-3) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| AZE D2 | 03-04-2026 | E Nel G Tick | 5-2 (1-0) | FK Safa | 2-7 (1-3) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| AZE D2 | 18-03-2026 | FK Safa | 1-0 (1-0) | Shahdagh Qusar | 4-1 (3-0) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | U |
| AZE D2 | 11-03-2026 | Simal FK | 0-2 (0-0) | FK Safa | 1-9 (0-6) | 17.00 | 9.00 | 1.10 | W | 1.83 | -2.5/3 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AZE D1 | 08-11 | Away | Mil Mugan | 6 Days |
| AZE D1 | 20-11 | Home | Sabah FK Baku | 18 Days |
| AZE D1 | 28-11 | Away | Qarabag | 26 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AZE D1 | 07-11 | Home | Araz Nakhchivan | 5 Days |
| AZE D1 | 21-11 | Home | Qabala | 19 Days |
| AZE D1 | 28-11 | Away | Mil Mugan | 26 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.24 | 2.18 | 4.65 | 2.24 | 2.18 | 4.65 | 1.82 | 1 | 1.88 | 1.85 | 1 | 1.91 | 1.81 | 0/0.5 | 1.89 | 1.84 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Initial | 1.70 | 3.70 | 4.15 | 1.70 | 3.70 | 4.15 | 1.88 | 2.5 | 1.82 | 1.91 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | 0.5/1 | 1.80 | 1.93 | 0.5/1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.67 | 3.40 | 4.50 | 1.67 | 3.40 | 4.50 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 5 | Goal | 4 | 2.6 | Goal | 1.4 |
| 1.3 | Loss | 2.3 | 1.7 | Loss | 1.9 |
| 7 | Shot(OT) | 10 | 9.5 | Shot(OT) | 14.7 |
| 6.7 | Corner | 2.5 | 4.2 | Corner | 3.1 |
| 1.7 | Yellow Card | 3 | 2.2 | Yellow Card | 2 |
| 60% | Fouls | 45.5% | 53.7% | Fouls | 41.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Standard Sumgayit ( 41 Matches) | FK Safa ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 4 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 8 | 7 | 2 | 2 |