ทีเด็ดบอล Atletico Levante vs FC Torrevieja
‹ คู่ก่อนหน้าAurrera de Vitoria vs Real Sociedad C · ส. 17 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 116 / 210เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Vasas SC II vs Bekescsaba · ส. 17 ต.ค. 17:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 17-10-2026 17:00 น.
Atletico Levanteเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 116 / 21017:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Atletico Levante 86%★★ · 9 ข้อVSAtletico LevanteFC Torreviejaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ83% @1.3817% @7.00สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90FC Torreviejaทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านAtletico Levanteต่อ 1/1.5 @1.90แนวรับ🛡️3.6 vs 10.2Atletico Levanteการ์ดยิงดุ🔥7.8Atletico Levanteการ์ดรับเหนียว🧱3.6Atletico Levanteการ์ดรับหลวม🕳️10.2FC Torreviejaการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Atletico Levanteการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Torreviejaรอง 1/1.5 @1.90การ์ดยิงดุ🔥7.2FC Torreviejaการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @2.00พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 7.2รุกดีทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Atletico Levanteเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 116 / 21017:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Atletico Levante 86%★★ · 9 ข้อVS
Atletico LevanteFC Torrevieja
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
83% @1.3817% @7.00
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
FC Torreviejaทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านAtletico Levante
ต่อ 1/1.5 @1.90
แนวรับ🛡️3.6 vs 10.2Atletico Levante
การ์ดยิงดุ🔥7.8Atletico Levante
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Atletico Levante
การ์ดรับหลวม🕳️10.2FC Torrevieja
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Atletico Levante
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Torrevieja
รอง 1/1.5 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥7.2FC Torrevieja
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @2.00
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 7.2รุกดีทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Atletico Levante vs FC Torrevieja
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านAtletico Levante ต่อ 1/1.5 @1.90การ์ด 5 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @2.00การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAtletico Levanteโอกาสชนะ 65%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Atletico Levante ★★โอกาสไม่แพ้ 86%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Atletico Levante · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Atletico Levante ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.38 · ควรเป็น @1.42 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Atletico Levante 52 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Atletico Levante ต่อ 1/1.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 19%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 44% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Atletico Levante · คาดสกอร์ 1.6 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Atletico Levante ชนะ 1 ลูก19%
Atletico Levante ชนะ 2 ลูก25%
Atletico Levante ชนะ 3 ลูกขึ้นไป19%
เสมอ23%
FC Torrevieja ชนะ 1 ลูก9%
FC Torrevieja ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
Atletico Levante ชนะ63%
Atletico Levante ไม่แพ้86%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป44%
Atletico Levante คลีนชีท43%
FC Torrevieja ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Atletico Levante ไม่แพ้86%
FC Torrevieja ไม่แพ้37%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Atletico Levante ★★ควรเป็น @1.16
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)45%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.555%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%1-112%2-011%2-19%0-08%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Atletico Levante)
- โอกาส Atletico Levante ชนะ 63% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 86%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 44%
- Atletico Levante คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 43%
- FC Torrevieja เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- Atletico Levante ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 44%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Atletico Levante
ช2-0พ1-2ส0-0ช2-0ช2-0ช3-0
FC Torrevieja
ช2-1พ0-2พ0-2ช2-0พ0-2ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Atletico Levanteยิง 1.3 · เสีย 0.6 ต่อนัด
FC Torreviejaยิง 1.2 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Atletico Levante
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 11
FC Torrevieja
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Atletico Levante
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
FC Torrevieja
40%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Atletico Levante
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
FC Torrevieja
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 3
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.38 | 4.00 | 7.00 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.38 | 4.00 | 7.00 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 1.63 | 3.60 | 5.25 | 1.91 | 2.5 | 1.81 | 1.79 | 0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 1.51 | 3.80 | 6.25 | 1.91 | 2.5 | 1.81 | 1.89 | 1/1.5 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 1.38 | 4.09 | 7.35 | 1.78 | 2/2.5 | 1.99 | 1.91 | 1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.42 | 3.94 | 6.85 | 1.80 | 2/2.5 | 1.96 | 1.98 | 1/1.5 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 1.41 | 4.10 | 7.30 | 1.95 | 2.5 | 1.76 | 2.26 | 1.5 | 1.57 | |
| Live | 1.36 | 3.92 | 8.40 | 1.74 | 2/2.5 | 1.94 | 2.17 | 1.5 | 1.55 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-4] Atletico Levante | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 2 | 10 | 4 | 60.0% |
| Home Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 10 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 2 | 6 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 2 | 10 | 60.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 2 | 8 | 10 | 40.0% |
| Home Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 2 | 8 | 40.0% |
| [Spain D4-11] FC Torrevieja | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 9 | 7 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 5 | 3 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 11 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Atletico Levante Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Atletico Levante Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 22% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 09-10-2026 | CD Utiel | 0-3 (0-1) | Atletico Levante | 7-3 (1-1) | 4.00 | 3.25 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 26-09-2026 | Villarreal C | 0-2 (0-0) | Atletico Levante | 7-3 (4-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Atletico Levante | 2-0 (1-0) | Ontinyent CF | 4-2 (3-0) | 1.70 | 3.20 | 4.75 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | D |
| Spain D4 | 12-09-2026 | Atletico Levante | 0-0 (0-0) | CD Bunol | 3-3 (1-2) | 1.62 | 3.30 | 5.20 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| Spain D4 | 07-09-2026 | Atletico Saguntino | 2-1 (2-0) | Atletico Levante | 1-7 (0-4) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 23-08-2026 | Atletico Levante | 2-0 (1-0) | Torrent C.F | - | W | ||||||||
| INT CF | 14-08-2026 | CF Intercity | 0-1 (0-0) | Atletico Levante | 7-2 (3-0) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 05-08-2026 | Teruel | 2-1 (1-1) | Atletico Levante | 8-1 (4-0) | 1.40 | 3.90 | 7.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 07-06-2026 | Atletico Levante | 1-1 (0-1) | CF La Nucia | 3-2 (1-0) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | D |
| SPA TRFEF PO | 01-06-2026 | CF La Nucia | 1-0 (0-0) | Atletico Levante | 7-3 (2-3) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | Atletico Levante | 1-2 (0-1) | Villarreal C | 5-2 (2-0) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | Villarreal C | 1-3 (0-1) | Atletico Levante | 6-0 (2-0) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| Spain D4 | 09-05-2026 | Ontinyent CF | 0-1 (0-1) | Atletico Levante | 0-1 | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-05-2026 | Atletico Levante | 0-1 (0-0) | Villarreal C | 6-4 (4-4) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 26-04-2026 | CF La Nucia | 3-2 (0-1) | Atletico Levante | 2-1 | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 18-04-2026 | Atletico Levante | 4-1 (1-0) | Crevillente | 8-2 (3-1) | 1.48 | 3.70 | 6.00 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 11-04-2026 | Soneja | 2-2 (2-1) | Atletico Levante | 1-5 (0-2) | D | ||||||||
| Spain D4 | 04-04-2026 | Atletico Levante | 4-0 (3-0) | CD Bunol | 4-3 (1-1) | 1.60 | 3.30 | 5.25 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | CD Utiel | 0-3 (0-3) | Atletico Levante | 9-3 (1-3) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Atletico Levante | 1-0 (0-0) | UD Vall De Uxo | 4-2 (1-1) | W | ||||||||
| No Data |
| FC Torrevieja Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 14% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 29% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | FC Torrevieja | 2-2 (1-1) | Atletico Saguntino | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-10-2026 | CD Roda | 2-0 (0-0) | FC Torrevieja | 3-3 (2-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | D |
| Spain D4 | 27-09-2026 | FC Torrevieja | 2-0 (1-0) | Soneja | 5-4 (3-2) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 19-09-2026 | Acero | 2-0 (0-0) | FC Torrevieja | 4-6 (2-1) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 13-09-2026 | FC Torrevieja | 0-2 (0-1) | UD Vall De Uxo | 4-5 (2-4) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | D |
| Spain D4 | 05-09-2026 | Hercules CF B | 1-2 (1-1) | FC Torrevieja | 3-3 (3-1) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | W | 2.05 | 0.5 | 1.75 | W | O |
| INT CF | 27-08-2026 | CF La Nucia | 2-1 (0-1) | FC Torrevieja | - | L | ||||||||
| INT CF | 19-08-2026 | FC Torrevieja | 1-4 (1-2) | UCAM Murcia CF B | - | L | ||||||||
| SPA RL | 07-06-2026 | Benidorm | 1-3 (1-1) | FC Torrevieja | 1-3 | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA RL | 31-05-2026 | FC Torrevieja | 1-1 (1-0) | Benidorm | 2-5 (2-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SPA RL | 03-05-2025 | Eldense B | 2-1 (2-0) | FC Torrevieja | 5-13 (2-6) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA RL | 23-03-2025 | Alicante | 3-1 (0-0) | FC Torrevieja | 2-3 (1-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA RL | 02-02-2025 | FB Redovan | 1-2 (1-1) | FC Torrevieja | 2-7 (1-1) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA RL | 23-01-2025 | FC Torrevieja | 3-0 (1-0) | Alicante | 2-2 (2-1) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA RL | 19-01-2025 | CD Thader | 0-1 (0-1) | FC Torrevieja | 6-2 (1-1) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA RL | 12-01-2025 | Hercules CF B | 1-1 (0-1) | FC Torrevieja | 6-3 (3-1) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA RL | 22-12-2024 | FC Torrevieja | 1-0 (1-0) | Eldense B | 7-8 (3-2) | 1.57 | 3.70 | 5.00 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 31-08-2024 | Athletic Torrellano | 2-0 (1-0) | FC Torrevieja | - | L | ||||||||
| INT CF | 07-02-2018 | FC Torrevieja | 0-7 (0-1) | CSKA Moscow | 0-9 (0-5) | 34.00 | 13.00 | 1.05 | L | 2.00 | -3 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 11-01-2018 | Royal Antwerp | 4-0 (2-0) | FC Torrevieja | 3-1 (2-1) | 1.14 | 8.00 | 11.00 | L | 1.80 | 2 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 21-10 | Home | Crevillente | 3 Days |
| Spain D4 | 24-10 | Away | Jove Espanol | 7 Days |
| Spain D4 | 01-11 | Home | Athletic Torrellano | 15 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 25-10 | Home | Ontinyent CF | 8 Days |
| Spain D4 | 01-11 | Away | Villarreal C | 15 Days |
| Spain D4 | 08-11 | Home | Crevillente | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.38 | 4.00 | 7.00 | 1.38 | 4.00 | 7.00 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.3 | 1.3 | Goal | 1.2 |
| 0 | Loss | 1.3 | 0.6 | Loss | 1.7 |
| 8 | Shot(OT) | 8 | 9 | Shot(OT) | 7 |
| 3.3 | Corner | 4 | 3.2 | Corner | 3.7 |
| 2.7 | Yellow Card | 2.5 | 1.8 | Yellow Card | 3.1 |
| 53% | Fouls | 53% | 50.4% | Fouls | 49.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Atletico Levante ( 39 Matches) | FC Torrevieja ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 5 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 6 | 3 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 1 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |