ทีเด็ดบอล Aston Villa vs Fenerbahce
‹ คู่ก่อนหน้าBodo Glimt vs Borussia Dortmund · พฤ. 15 ต.ค. 02:00 น. คู่ที่ 86 / 89เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Shakhtar Donetsk vs AEK Athens · พฤ. 15 ต.ค. 02:00 น.
UEFA Champions League
🕒 15-10-2026 02:00 น.
Aston Villaเจ้าบ้าน · อันดับ #16 · 5 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 86 / 8902:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★แพงเกินจริง78.0พลังทีม74.1Aston VillaFenerbahceใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ75% @1.6225% @4.83สูง/ต่ำ 3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 2.00
Fenerbahceทีมเยือน · อันดับ #4 · 13 แต้ม🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
✓ ชนะ
Johan ManzambiMF · 20 ปี£65Mคะแนน 8.3VS1⚽
Mason GreenwoodFW · 24 ปี£55Mคะแนน 8.22🎯
✓ ชนะ
Amadou OnanaMF · 25 ปี£45Mคะแนน 8.1VS2🎯
Matteo GuendouziMF · 27 ปี£27Mคะแนน 7.83🎯
✓ ชนะ
Boubacar KamaraMF · 26 ปี£40Mคะแนน 8.0VS3🛡️
Jayden OosterwoldeDF · 25 ปี£20Mคะแนน 7.6Aston Villa ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม83.9พลังที่แท้จริง78.0พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+3.9Aston Villa นำ 3.9 · ตลาดให้เต็ง 58%พลังทีม79.7พลังที่แท้จริง74.1พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านAston Villaต่อ 0.5/1 @1.88ดาวเด่น 1
£65MManzambiดาวเด่น 2
£45MOnanaดาวเด่น 3
£40MKamaraการ์ดยิงดุ🔥9.6Aston Villaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFenerbahceรอง 0.5/1 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 9.6Fenerbahceแนวรับ🛡️4.2 vs 10.2Fenerbahceการ์ดรับหลวม🕳️10.2Aston Villaการ์ดยิงดุ🔥14.4Fenerbahceการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.95พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 14.4รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.4ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Aston Villaเจ้าบ้าน · อันดับ #16 · 5 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 86 / 8902:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★แพงเกินจริง78.0พลังทีม74.1
Aston VillaFenerbahce
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
75% @1.6225% @4.83
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 2.00
Fenerbahceทีมเยือน · อันดับ #4 · 13 แต้ม🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
✓ ชนะ
Johan ManzambiMF · 20 ปี£65Mคะแนน 8.3
VS
✓ ชนะ
Johan ManzambiMF · 20 ปี£65Mคะแนน 8.31⚽
Mason GreenwoodFW · 24 ปี£55Mคะแนน 8.2

Mason GreenwoodFW · 24 ปี£55Mคะแนน 8.22🎯
✓ ชนะ
Amadou OnanaMF · 25 ปี£45Mคะแนน 8.1
VS
✓ ชนะ
Amadou OnanaMF · 25 ปี£45Mคะแนน 8.12🎯
Matteo GuendouziMF · 27 ปี£27Mคะแนน 7.8

Matteo GuendouziMF · 27 ปี£27Mคะแนน 7.83🎯
✓ ชนะ
Boubacar KamaraMF · 26 ปี£40Mคะแนน 8.0
VS
✓ ชนะ
Boubacar KamaraMF · 26 ปี£40Mคะแนน 8.03🛡️
Jayden OosterwoldeDF · 25 ปี£20Mคะแนน 7.6

Jayden OosterwoldeDF · 25 ปี£20Mคะแนน 7.6Aston Villa ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม83.9
พลังที่แท้จริง78.0
พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+3.9
Aston Villa นำ 3.9 · ตลาดให้เต็ง 58%
พลังทีม79.7
พลังที่แท้จริง74.1
พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านAston Villa
ต่อ 0.5/1 @1.88
ดาวเด่น 1
£65MManzambi
£65MManzambiดาวเด่น 2
£45MOnana
£45MOnanaดาวเด่น 3
£40MKamara
£40MKamaraการ์ดยิงดุ🔥9.6Aston Villa
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFenerbahce
รอง 0.5/1 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 9.6Fenerbahce
แนวรับ🛡️4.2 vs 10.2Fenerbahce
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Aston Villa
การ์ดยิงดุ🔥14.4Fenerbahce
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.95
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 14.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.4ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Aston Villa = วงกลม · Fenerbahce = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Aston Villaตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Fenerbahceตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1Suzuki Z.7.8
29Wan-Bissaka A.7.4
14Torres P.7.6LV3Lindelof V.6.8
2Cash M.7.6
35J. Gomes8.0
8Kamara B.8.0
7McGinn J.7.3
10Buendia E.7.5
19Mbaye I.7.8
11Jackson N.8.0
31Ederson7.2
3Brown A.7.3
15Ake N.7.3
37Skriniar M.7.2
27Semedo N.6.9
5Yuksek I.7.4
91Kante N.6.7
7Akturkoglu K.7.6
10Asensio M.7.4
11Greenwood M.8.2
19Muriqi V.6.7Aston Villa4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
Fenerbahce4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Aston Villa vs แนวรุก Fenerbahce
4vs129.4 – 6.7 คะแนน
Aston Villa คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs538.7 – 37.3 คะแนน
Aston Villa คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Aston Villa vs แนวรับ Fenerbahce
1vs48.0 – 28.6 คะแนน
Fenerbahce คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Aston Villa คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Aston Villa vs Fenerbahce
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFenerbahce รอง 0.5/1 @2.00การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.95การ์ด 5 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงAston Villa +3.978.0 vs 74.1
🃏ศึกดาวเด่นAston Villa ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งAston Villaโอกาสชนะ 58%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Aston Villa · บิลหลัก 1X2 @1.62
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Aston Villa ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.62 · ควรเป็น @1.92 (-15%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Aston Villa 39 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Aston Villa ต่อ 0.5/1
ได้ 20%ได้ครึ่ง 29%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Aston Villa · คาดสกอร์ 1.2 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Aston Villa ชนะ 1 ลูก29%
Aston Villa ชนะ 2 ลูก13%
Aston Villa ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ23%
Fenerbahce ชนะ 1 ลูก12%
Fenerbahce ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Aston Villa ชนะ49%
Aston Villa ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Aston Villa คลีนชีท14%
Fenerbahce ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Aston Villa ไม่แพ้72%
Fenerbahce ไม่แพ้51%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-210%0-18%0-28%1-36%2-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Aston Villa)
- โอกาส Aston Villa ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Aston Villa ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.62 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.92 (15%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ Aston Villa ชนะ 49% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (58%)
- Fenerbahce รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.7 ลูก/นัด
- Fenerbahce ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Fenerbahce ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Aston Villa
ช3-2พ1-2ช3-1ช3-2ช3-1ส2-2
Fenerbahce
พ1-2ส1-1ส0-0ช8-0ช2-0ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Aston Villaยิง 1.6 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Fenerbahceยิง 2.4 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Aston Villa
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 17
Fenerbahce
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Aston Villa
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Fenerbahce
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Aston Villa
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Fenerbahce
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Aston Villa ชนะ 1เสมอ 0Fenerbahce ชนะ 0
- 23-01-2026Fenerbahce0 - 1Aston Villa
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Aston Villa@1.77 → @1.62▼ 8.5%
เสมอ@3.83 → @4.13▲ 7.7%
ทีมเยือน Fenerbahce@4.13 → @4.83▲ 17.0%
คู่อื่นใน Champions League 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
พ. 14 ต.ค.23:45
LASK Linz
Liverpool
พ. 14 ต.ค.23:45
Feyenoord
Como
พฤ. 15 ต.ค.02:00
Manchester City
Paris Saint Germain (PSG)
พฤ. 15 ต.ค.02:00
AS Roma
Real Madrid
พฤ. 15 ต.ค.02:00
Real Betis
FC Porto
พฤ. 15 ต.ค.02:00
Bodo Glimt
Borussia Dortmund
พฤ. 15 ต.ค.02:00
FC Shakhtar Donetsk
AEK Athens
พฤ. 15 ต.ค.02:00
Slovan Bratislava
VfB Stuttgart
LASK Linz
Liverpool
พ. 14 ต.ค.23:45
Feyenoord
Como
พฤ. 15 ต.ค.02:00
Manchester City
Paris Saint Germain (PSG)
พฤ. 15 ต.ค.02:00
AS Roma
Real Madrid
พฤ. 15 ต.ค.02:00
Real Betis
FC Porto
พฤ. 15 ต.ค.02:00
Bodo Glimt
Borussia Dortmund
พฤ. 15 ต.ค.02:00
FC Shakhtar Donetsk
AEK Athens
พฤ. 15 ต.ค.02:00
Slovan Bratislava
VfB Stuttgart
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 4-2-3-1)
Aston Villa
1Suzuki Z.
29Wan-Bissaka A.
14Torres P.
3Lindelof V.
2Cash M.
35J. Gomes
8Kamara B.
7McGinn J.
10Buendia E.
19Mbaye I.
11Jackson N.
Fenerbahce
19Muriqi V.
11Greenwood M.
10Asensio M.
7Akturkoglu K.
91Kante N.
5Yuksek I.
27Semedo N.
37Skriniar M.
15Ake N.
3Brown A.
31Ederson
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.55 | 4.15 | 4.35 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 1.88 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.52 | 4.25 | 4.60 | 1.94 | 3 | 1.86 | 1.80 | 0.5/1 | 2.04 | ||
| Crown | Initial | 1.80 | 4.05 | 4.20 | 1.94 | 2.5/3 | 1.92 | 2.02 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 1.64 | 4.30 | 5.00 | 1.95 | 3 | 1.93 | 1.78 | 0.5/1 | 2.11 | ||
| Bet365 | Initial | 1.83 | 3.75 | 4.00 | 1.93 | 2.5/3 | 1.93 | 1.85 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.62 | 4.20 | 5.00 | 1.93 | 3 | 1.93 | 2.05 | 1 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 1.83 | 3.60 | 4.00 | 1.85 | 2.5/3 | 1.88 | 1.96 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.65 | 4.00 | 4.70 | 1.94 | 3 | 1.91 | 1.79 | 0.5/1 | 2.08 | ||
| Vcbet | Initial | 1.73 | 3.80 | 4.33 | 1.83 | 2.5/3 | 1.91 | 1.91 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.60 | 4.33 | 5.00 | 1.94 | 3 | 1.92 | 2.06 | 1 | 1.80 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.73 | 3.90 | 4.10 | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | 1.93 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.65 | 4.15 | 4.95 | 1.95 | 3 | 1.93 | 1.80 | 0.5/1 | 2.11 | ||
| 12BET | Initial | 1.73 | 3.90 | 4.10 | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | 1.93 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.65 | 4.15 | 4.95 | 1.95 | 3 | 1.93 | 1.80 | 0.5/1 | 2.11 | ||
| Sbobet | Initial | 1.69 | 3.70 | 4.19 | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | 1.96 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.66 | 3.75 | 4.33 | 1.96 | 3 | 1.92 | 1.81 | 0.5/1 | 2.09 | ||
| wewbet | Initial | 1.75 | 3.94 | 4.46 | 1.90 | 2.5/3 | 1.96 | 1.97 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.66 | 4.26 | 4.82 | 1.93 | 3 | 1.95 | 1.83 | 0.5/1 | 2.07 | ||
| 18Bet | Initial | 1.82 | 3.70 | 4.00 | 1.89 | 2.5/3 | 1.87 | 1.81 | 0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.62 | 4.20 | 4.90 | 1.90 | 3 | 1.88 | 2.03 | 1 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 1.85 | 3.73 | 3.92 | 1.91 | 2.5/3 | 1.89 | 1.85 | 0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.64 | 4.33 | 5.12 | 1.95 | 3 | 1.93 | 2.06 | 1 | 1.83 | ||
| hkjc | Initial | 1.59 | 3.90 | 4.10 | 2.07 | 3/3.5 | 1.67 | 1.87 | 0.5/1 | 1.89 | |
| Live | 1.56 | 3.95 | 4.25 | 2.07 | 3/3.5 | 1.67 | 1.83 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 1.80 | 3.50 | 4.20 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 1.69 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.62 | 3.90 | 4.80 | 1.60 | 2.5 | 2.30 | 1.72 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| Interwetten | Initial | 1.75 | 3.90 | 4.40 | 1.65 | 2.5 | 2.15 | 1.75 | 0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.65 | 4.20 | 4.90 | 2.35 | 3.5 | 1.55 | 2.05 | 1 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 1.90 | 3.97 | 4.22 | 1.79 | 2.5 | 2.19 | 1.66 | 0/0.5 | 2.42 | |
| Live | 1.68 | 4.32 | 5.33 | 1.78 | 2.5/3 | 2.20 | 2.33 | 1/1.5 | 1.61 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.05 | AH: | 1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Paris Saint Germain (PSG) | 1 | 1 | 0 | 0 | 6 | 1 | 3 |
| 2 | Bayern Munchen | 1 | 1 | 0 | 0 | 5 | 0 | 3 |
| 3 | FC Barcelona | 1 | 1 | 0 | 0 | 5 | 1 | 3 |
| 4 | Manchester United | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 0 | 3 |
| 5 | Como | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 1 | 3 |
| 6 | VfB Stuttgart | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 |
| 7 | Sporting CP | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 |
| 8 | Manchester City | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 |
| 9 | Aston Villa | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 |
| 10 | Real Betis | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 |
| 11 | Borussia Dortmund | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 |
| 12 | Lens | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 |
| 13 | Liverpool | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 |
| 14 | Real Madrid | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 |
| 15 | Arsenal | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 |
| 16 | AEK Athens | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 |
| 17 | AS Roma | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 |
| 18 | PSV Eindhoven | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 |
| 19 | Fenerbahce | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 |
| 20 | FC Shakhtar Donetsk | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 |
| 21 | Villarreal | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 3 | 0 |
| 22 | Club Brugge | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 3 | 0 |
| 23 | Lille | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 3 | 0 |
| 24 | Slavia Praha | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 3 | 0 |
| 25 | Atletico Madrid | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 |
| 26 | Inter Milan | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 |
| 27 | LASK Linz | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 |
| 28 | Napoli | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 |
| 29 | Viking | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 |
| 30 | Galatasaray | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 |
| 31 | FC Porto | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 |
| 32 | RB Leipzig | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 4 | 0 |
| 33 | Feyenoord | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 5 | 0 |
| 34 | Sabah FK Baku | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 4 | 0 |
| 35 | Slovan Bratislava | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 6 | 0 |
| 36 | Bodo Glimt | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 5 | 0 |
| [ENG PR-16] Aston Villa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 11 | 5 | 16 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 5 | 1 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 6 | 4 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 11 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 5 | 7 | 13 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 13 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 5 | 7 | 16.7% |
| [TUR D1-4] Fenerbahce | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 4 | 1 | 2 | 19 | 6 | 13 | 4 | 57.1% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 13 | 4 | 6 | 7 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 2 | 7 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 18 | 4 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 4 | 3 | 0 | 12 | 3 | 15 | 1 | 57.1% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 9 | 2 | 7 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | 8 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 11 | 2 | 14 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Aston Villa Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA EL | 23-01-2026 | Fenerbahce | 0-1 (0-1) | Aston Villa | 5-5 (1-2) | 2.90 | 3.25 | 2.30 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Aston Villa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG PR | 10-10-2026 | Aston Villa | 2-2 (1-1) | Brentford | 2-2 (0-1) | 2.80 | 3.40 | 2.35 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 | W | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Sevilla | 1-3 (0-0) | Aston Villa | 5-5 (3-2) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG PR | 19-09-2026 | Tottenham Hotspur | 2-3 (0-1) | Aston Villa | 11-1 (7-1) | 2.35 | 3.30 | 2.90 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG LC | 17-09-2026 | Coventry City | 1-3 (1-2) | Aston Villa | 2-8 (0-3) | 2.88 | 3.50 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG PR | 12-09-2026 | Aston Villa | 1-2 (0-0) | Nottingham Forest | 6-1 (5-0) | 1.70 | 3.60 | 4.75 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| UEFA CL | 08-09-2026 | Club Brugge | 2-3 (1-3) | Aston Villa | 4-5 (2-3) | 3.00 | 3.50 | 2.25 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG PR | 05-09-2026 | Hull City | 0-0 (0-0) | Aston Villa | 3-4 (2-3) | 4.75 | 3.90 | 1.67 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| ENG PR | 01-09-2026 | Aston Villa | 0-1 (0-0) | Arsenal | 2-4 (1-3) | 4.00 | 3.50 | 1.85 | L | 1.98 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| ENG PR | 23-08-2026 | Brighton Hove Albion | 4-0 (4-0) | Aston Villa | 5-2 (2-1) | 2.25 | 3.60 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Borussia Monchengladbach | 2-1 (2-0) | Aston Villa | 5-3 (3-1) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| UEFA SC | 13-08-2026 | Paris Saint Germain (PSG) | 2-1 (1-1) | Aston Villa | 0-2 (0-2) | 1.67 | 3.80 | 5.00 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 07-08-2026 | Bayern Munchen | 2-1 (1-0) | Aston Villa | 7-3 (2-1) | 1.90 | 3.70 | 3.20 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | D |
| INT CF | 04-08-2026 | BG Pathum United | 1-3 (0-2) | Aston Villa | 2-8 (2-6) | 8.00 | 6.00 | 1.22 | W | 1.90 | -2 | 1.90 | D | D |
| INT CF | 01-08-2026 | Indonesia Super League All Star | 1-3 (0-2) | Aston Villa | 1-8 (0-3) | 34.00 | 13.00 | 1.05 | W | 1.85 | -3/3.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Aston Villa | 2-4 (1-1) | Real Sociedad | 3-6 (3-4) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 26-07-2026 | FC Porto | 2-1 (2-1) | Aston Villa | 4-2 (2-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Walsall | 0-5 (0-3) | Aston Villa | 6-4 (2-2) | 3.75 | 4.80 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | O |
| ENG PR | 24-05-2026 | Manchester City | 1-2 (1-0) | Aston Villa | 9-4 (7-0) | 1.36 | 4.80 | 7.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| UEFA EL | 21-05-2026 | SC Freiburg | 0-3 (0-2) | Aston Villa | 1-8 (1-4) | 5.50 | 3.50 | 1.67 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| ENG PR | 16-05-2026 | Aston Villa | 4-2 (1-0) | Liverpool | 4-9 (1-3) | 3.60 | 4.00 | 1.85 | W | 1.98 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| No Data |
| Fenerbahce Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR D1 | 10-10-2026 | Caykur Rizespor | 0-3 (0-1) | Fenerbahce | 2-5 (0-1) | 4.33 | 3.70 | 1.73 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Turan Tovuz | 0-2 (0-0) | Fenerbahce | 6-7 (0-4) | W | ||||||||
| TUR D1 | 20-09-2026 | Fenerbahce | 8-0 (5-0) | Eyupspor | 8-6 (2-2) | 1.18 | 6.50 | 13.00 | W | 1.93 | 2 | 1.88 | W | O |
| TUR D1 | 15-09-2026 | Gazisehir Gaziantep | 0-0 (0-0) | Fenerbahce | 6-6 (5-2) | 5.75 | 4.10 | 1.46 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | L | U |
| UEFA CL | 10-09-2026 | Fenerbahce | 1-1 (0-1) | AS Roma | 1-3 (0-1) | 2.63 | 3.25 | 2.63 | D | 1.93 | 0 | 1.93 | D | U |
| TUR D1 | 06-09-2026 | Fenerbahce | 1-2 (1-1) | Besiktas JK | 2-7 (1-5) | 1.76 | 3.70 | 3.90 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| TUR D1 | 31-08-2026 | Samsunspor | 0-2 (0-1) | Fenerbahce | 1-6 (0-5) | 4.50 | 4.20 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| UEFA CL | 27-08-2026 | Lyon | 1-2 (0-2) | Fenerbahce | 5-7 (3-4) | 1.95 | 3.50 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| TUR D1 | 23-08-2026 | Fenerbahce | 4-2 (3-1) | Konyaspor | 7-3 (3-1) | 1.24 | 5.00 | 9.50 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | O |
| UEFA CL | 19-08-2026 | Fenerbahce | 1-1 (0-1) | Lyon | 3-0 (3-0) | 2.30 | 3.40 | 2.80 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| TUR D1 | 16-08-2026 | Genclerbirligi | 2-1 (1-1) | Fenerbahce | 1-12 (0-5) | 5.75 | 4.40 | 1.44 | L | 2.03 | -1 | 1.78 | L | D |
| UEFA CL | 12-08-2026 | Sturm Graz | 0-1 (0-0) | Fenerbahce | 7-6 (2-3) | 3.70 | 3.50 | 1.95 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| UEFA CL | 06-08-2026 | Fenerbahce | 2-0 (2-0) | Sturm Graz | 4-2 (3-0) | 1.30 | 5.00 | 8.00 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | U |
| UEFA CL | 30-07-2026 | Gornik Zabrze | 1-1 (1-1) | Fenerbahce | 9-7 (5-3) | 6.00 | 4.00 | 1.53 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | L | U |
| UEFA CL | 22-07-2026 | Fenerbahce | 1-0 (1-0) | Gornik Zabrze | 9-2 (4-2) | 1.29 | 5.00 | 8.50 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | LASK Linz | 1-2 (0-1) | Fenerbahce | 0-8 (0-3) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | D | D |
| INT CF | 12-07-2026 | Fenerbahce | 4-0 (2-0) | Pogon Szczecin | 4-0 (3-0) | 1.36 | 4.80 | 5.75 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 09-07-2026 | Trenkwalder Admira Wacker | 0-5 (0-2) | Fenerbahce | 0-5 | 6.25 | 4.50 | 1.36 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | O |
| TUR D1 | 18-05-2026 | Fenerbahce | 3-3 (0-2) | Eyupspor | 6-0 (2-0) | 1.22 | 5.00 | 11.00 | D | 2.00 | 2 | 1.80 | L | O |
| TUR D1 | 10-05-2026 | Konyaspor | 0-3 (0-1) | Fenerbahce | 6-2 (4-0) | 6.25 | 4.33 | 1.44 | W | 2.03 | -1 | 1.78 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG PR | 17-10 | Away | Newcastle United | 3 Days |
| UEFA CL | 22-10 | Home | Viking | 7 Days |
| ENG PR | 24-10 | Home | Manchester City | 10 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TUR D1 | 17-10 | Home | Alanyaspor | 3 Days |
| UEFA CL | 20-10 | Home | Slavia Praha | 6 Days |
| TUR D1 | 27-10 | Away | Galatasaray | 12 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.35 | 2.32 | 4.50 | 2.16 | 2.43 | 4.85 | 1.71 | 1 | 2.17 | 2.04 | 1/1.5 | 1.80 | 1.93 | 0/0.5 | 1.95 | 1.78 | 0/0.5 | 2.08 | |
| Initial | 1.80 | 4.05 | 4.20 | 1.64 | 4.30 | 5.00 | 1.94 | 2.5/3 | 1.92 | 1.95 | 3 | 1.93 | 2.02 | 0.5/1 | 1.86 | 1.78 | 0.5/1 | 2.11 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 2.40 | 4.75 | 2.10 | 2.50 | 5.00 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.83 | 3.75 | 4.00 | 1.62 | 4.20 | 5.00 | 1.93 | 2.5/3 | 1.93 | 1.93 | 3 | 1.93 | 1.85 | 0.5 | 2.00 | 2.05 | 1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.24 | 2.31 | 4.14 | 2.19 | 2.32 | 4.28 | 2.12 | 1/1.5 | 1.75 | 2.04 | 1/1.5 | 1.84 | 1.91 | 0/0.5 | 1.95 | 1.79 | 0/0.5 | 2.09 | |
| Initial | 1.69 | 3.70 | 4.19 | 1.61 | 3.88 | 4.50 | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | 1.96 | 3 | 1.92 | 1.96 | 0.5/1 | 1.92 | 1.81 | 0.5/1 | 2.09 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 4.3 | 1.6 | Goal | 2.4 |
| 1.7 | Loss | 0 | 1.7 | Loss | 0.7 |
| 15.7 | Shot(OT) | 15.3 | 14.9 | Shot(OT) | 13.1 |
| 2.7 | Corner | 6.7 | 3.8 | Corner | 5.2 |
| 2 | Yellow Card | 1 | 2.2 | Yellow Card | 2.1 |
| 10 | Fouls | 6.7 | 11 | Fouls | 11.7 |
| 47.7% | Possession | 48.7% | 47.5% | Possession | 49% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Aston Villa ( 1 Matches) | Fenerbahce ( 11 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 2 |