ทีเด็ดบอล Granada CF(W) vs RCD Espanyol (W)
‹ คู่ก่อนหน้าSC Freiburg (W) vs Nurnberg (W) · ส. 7 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 78 / 255เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Korona Kielce vs Radomiak Radom · ส. 7 พ.ย. 18:15 น.
Spanish Ladies Premier League
🕒 07-11-2026 18:00 น.
Granada CF(W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 78 / 25518:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★แพงเกินจริงVSGranada CF(W)RCD Espanyol (W)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ60% @2.1040% @3.10สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
RCD Espanyol (W)ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล44%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านGranada CF(W)ต่อ 0/0.5 @1.88พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥6.6Granada CF(W)การ์ดรับหลวม🕳️6.6RCD Espanyol (W)การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Granada CF(W)การ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนRCD Espanyol (W)รอง 0/0.5 @1.93พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 6.6RCD Espanyol (W)แนวรับ🛡️6.6 vs 9.0RCD Espanyol (W)การ์ดรับหลวม🕳️9.0Granada CF(W)การ์ดยิงดุ🔥9.0RCD Espanyol (W)การ์ดได้ราคา💰7/10RCD Espanyol (W)การ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.83พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5การ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.98การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Granada CF(W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 78 / 25518:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★แพงเกินจริงVS
Granada CF(W)RCD Espanyol (W)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
60% @2.1040% @3.10
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
RCD Espanyol (W)ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านGranada CF(W)
ต่อ 0/0.5 @1.88
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥6.6Granada CF(W)
การ์ดรับหลวม🕳️6.6RCD Espanyol (W)
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Granada CF(W)
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนRCD Espanyol (W)
รอง 0/0.5 @1.93
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 6.6RCD Espanyol (W)
แนวรับ🛡️6.6 vs 9.0RCD Espanyol (W)
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Granada CF(W)
การ์ดยิงดุ🔥9.0RCD Espanyol (W)
การ์ดได้ราคา💰7/10RCD Espanyol (W)
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.83
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.98
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Granada CF(W) vs RCD Espanyol (W)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนRCD Espanyol (W) รอง 0/0.5 @1.93การ์ด 6 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.83การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งGranada CF(W)โอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 3 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Granada CF(W) · บิลหลัก 1X2 @2.10
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Granada CF(W) ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.10 · ควรเป็น @2.22 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Granada CF(W) 14 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Granada CF(W) ต่อ 0/0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 27%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Granada CF(W) · คาดสกอร์ 1.2 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Granada CF(W) ชนะ 1 ลูก24%
Granada CF(W) ชนะ 2 ลูก11%
Granada CF(W) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ27%
RCD Espanyol (W) ชนะ 1 ลูก17%
RCD Espanyol (W) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Granada CF(W) ชนะ41%
Granada CF(W) ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Granada CF(W) คลีนชีท24%
RCD Espanyol (W) ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Granada CF(W) ไม่แพ้68%
RCD Espanyol (W) ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-29%1-09%0-27%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Granada CF(W))
- โอกาส Granada CF(W) ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- เจอกันล่าสุด Granada CF(W) ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.10 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.22 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Granada CF(W) ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- RCD Espanyol (W) ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส RCD Espanyol (W) ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Granada CF(W)
พ0-3ช1-0ส0-0ช3-2พ0-3ส1-1
RCD Espanyol (W)
ช5-1ส1-1ช1-0พ1-3ส1-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Granada CF(W)ยิง 1.1 · เสีย 1.5 ต่อนัด
RCD Espanyol (W)ยิง 1.5 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Granada CF(W)
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 14
RCD Espanyol (W)
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Granada CF(W)
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
RCD Espanyol (W)
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Granada CF(W)
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
RCD Espanyol (W)
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
Granada CF(W) ชนะ 4เสมอ 2RCD Espanyol (W) ชนะ 1
- 04-04-2026Granada CF(W)2 - 0RCD Espanyol (W)
- 11-01-2026RCD Espanyol (W)0 - 2Granada CF(W)
- 16-02-2025Granada CF(W)2 - 1RCD Espanyol (W)
- 11-11-2024RCD Espanyol (W)1 - 0Granada CF(W)
- 23-04-2023RCD Espanyol (W)1 - 3Granada CF(W)
- 30-03-2014RCD Espanyol (W)2 - 2Granada CF(W)
- 01-12-2013Granada CF(W)2 - 2RCD Espanyol (W)
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.20 | 3.10 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.10 | 3.20 | 3.10 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 2.10 | 3.20 | 3.25 | 1.83 | 2/2.5 | 1.97 | 1.85 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.10 | 3.20 | 3.25 | 1.83 | 2/2.5 | 1.97 | 1.85 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| wewbet | Initial | 2.11 | 3.15 | 3.18 | 1.81 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.11 | 3.16 | 3.15 | 1.80 | 2/2.5 | 1.96 | 1.86 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 3.20 | 3.30 | 1.73 | 2/2.5 | 1.83 | 1.66 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.10 | 3.15 | 3.05 | 1.72 | 2/2.5 | 1.85 | 1.77 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| 1xBet | Initial | 2.05 | 3.20 | 3.25 | 1.76 | 2/2.5 | 1.92 | 1.79 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.05 | 3.20 | 3.25 | 1.76 | 2/2.5 | 1.92 | 1.79 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA WD1-10] Granada CF(W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 2 | 4 | 9 | 15 | 11 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 6 | 5 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 5 | 9 | 6 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 6 | 3 | 3 | 8 | 6 | 14 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 11 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 1 | 4 | 3 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 0.0% |
| [SPA WD1-7] RCD Espanyol (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 13 | 11 | 12 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 8 | 3 | 9 | 6 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 5 | 8 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 7 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 6 | 1 | 7 | 5 | 12 | 8 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 4 | 2 | 6 | 8 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 3 | 6 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 4 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Granada CF(W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 4 (57%) Draw 2 (29%) Lose 1 (14%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 14% Draw 14% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 14% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA WD1 | 04-04-2026 | Granada CF(W) | 2-0 (1-0) | RCD Espanyol (W) | 4-9 (1-2) | 1.80 | 3.40 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA WD1 | 11-01-2026 | RCD Espanyol (W) | 0-2 (0-0) | Granada CF(W) | 9-5 (4-1) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA WD1 | 16-02-2025 | Granada CF(W) | 2-1 (0-1) | RCD Espanyol (W) | 7-2 (3-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | D |
| SPA WD1 | 11-11-2024 | RCD Espanyol (W) | 1-0 (0-0) | Granada CF(W) | 4-9 (1-2) | 3.00 | 3.50 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA WD2 | 23-04-2023 | RCD Espanyol (W) | 1-3 (1-1) | Granada CF(W) | 4-3 (3-3) | 2.25 | 2.90 | 3.10 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA WD1 | 30-03-2014 | RCD Espanyol (W) | 2-2 (1-0) | Granada CF(W) | 14-3 | 1.44 | 4.50 | 5.00 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| SPA WD1 | 01-12-2013 | Granada CF(W) | 2-2 (0-1) | RCD Espanyol (W) | - | 4.50 | 4.50 | 1.50 | D | 2.05 | -1 | 1.75 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Granada CF(W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA WD1 | 31-10-2026 | Granada CF(W) | 1-1 (0-0) | Atletico de Madrid (W) | 1-7 (1-3) | 4.33 | 4.00 | 1.62 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| SPA WD1 | 25-10-2026 | Barcelona (W) | 3-0 (0-0) | Granada CF(W) | 16-0 (8-0) | 1.02 | 26.00 | 41.00 | L | 1.93 | 4.5 | 1.88 | W | U |
| SPA WD1 | 17-10-2026 | CDEF Logrono (W) | 2-3 (1-1) | Granada CF(W) | 3-8 (1-2) | 2.30 | 3.10 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA WD1 | 04-10-2026 | Granada CF(W) | 0-0 (0-0) | Eibar (W) | 6-5 (3-4) | 1.75 | 3.25 | 4.33 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA WD1 | 26-09-2026 | FC Levante Badalona (W) | 0-1 (0-0) | Granada CF(W) | 8-2 (1-2) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA WD1 | 20-09-2026 | Granada CF(W) | 0-3 (0-2) | Deportivo La Coruna W | 2-4 (0-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA WD1 | 13-09-2026 | CD Alaves (W) | 1-0 (1-0) | Granada CF(W) | 7-5 (1-2) | 2.15 | 3.25 | 2.88 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA WD1 | 08-09-2026 | Granada CF(W) | 3-2 (2-2) | Real Sociedad (W) | 3-8 (2-3) | 5.50 | 3.80 | 1.50 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | O |
| SPA WD1 | 30-08-2026 | Madrid CFF (W) | 3-1 (2-0) | Granada CF(W) | 3-3 (1-1) | 2.55 | 3.30 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 22-08-2026 | Real Betis (W) | 0-2 (0-1) | Granada CF(W) | 1-8 (0-5) | 12.00 | 5.75 | 1.18 | W | 1.95 | -2 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 17-08-2026 | Sevilla FC (W) | 1-1 (0-0) | Granada CF(W) | 2-0 (1-0) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Granada CF(W) | 0-1 (0-0) | Tottenham Hotspur (W) | 1-3 (0-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 05-08-2026 | Granada CF(W) | 1-1 (0-0) | Atletico de Madrid (W) | - | D | ||||||||
| SPA WD1 | 31-05-2026 | Real Madrid (W) | 2-0 (0-0) | Granada CF(W) | 11-2 (6-2) | 1.17 | 6.50 | 10.00 | L | 1.80 | 2 | 2.00 | D | U |
| SPA WD1 | 27-05-2026 | Granada CF(W) | 3-4 (2-0) | Madrid CFF (W) | 3-6 (2-3) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| SPA WD1 | 09-05-2026 | Real Sociedad (W) | 3-0 (1-0) | Granada CF(W) | 5-1 (2-0) | 1.44 | 4.10 | 5.75 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| SPA WD1 | 01-05-2026 | Granada CF(W) | 1-1 (1-1) | UD Granadilla Tenerife Sur (W) | 2-2 (1-1) | 3.60 | 3.20 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA WD1 | 25-04-2026 | Athletic Club Bibao (W) | 1-2 (0-1) | Granada CF(W) | 12-4 (5-2) | 1.65 | 3.40 | 4.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SPA WD1 | 04-04-2026 | Granada CF(W) | 2-0 (1-0) | RCD Espanyol (W) | 4-9 (1-2) | 1.80 | 3.40 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA WD1 | 29-03-2026 | Sevilla FC (W) | 0-1 (0-0) | Granada CF(W) | 5-6 (2-3) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| No Data |
| RCD Espanyol (W) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA WD1 | 31-10-2026 | RCD Espanyol (W) | 2-1 (1-1) | CDEF Logrono (W) | 4-2 (4-1) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA WD1 | 24-10-2026 | Real Sociedad (W) | 1-1 (1-1) | RCD Espanyol (W) | 4-4 (1-1) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | D | 1.88 | 1 | 1.93 | W | U |
| SPA WD1 | 18-10-2026 | Real Madrid (W) | 3-1 (1-0) | RCD Espanyol (W) | 8-3 (7-1) | 1.20 | 6.25 | 11.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | D | O |
| SPA WD1 | 03-10-2026 | RCD Espanyol (W) | 1-0 (0-0) | CD Alaves (W) | 4-6 (3-5) | 2.45 | 3.10 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| SPA WD1 | 27-09-2026 | Deportivo La Coruna W | 1-1 (0-1) | RCD Espanyol (W) | 1-0 (1-0) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA WD1 | 19-09-2026 | RCD Espanyol (W) | 5-1 (3-1) | Madrid CFF (W) | 6-5 (4-1) | 3.30 | 3.20 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA WD1 | 12-09-2026 | Athletic Club Bibao (W) | 2-2 (1-1) | RCD Espanyol (W) | 8-1 (3-1) | 1.67 | 3.20 | 5.25 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SPA WD1 | 05-09-2026 | RCD Espanyol (W) | 0-1 (0-0) | FC Levante Badalona (W) | 2-3 (2-1) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA WD1 | 29-08-2026 | Eibar (W) | 1-0 (0-0) | RCD Espanyol (W) | 5-5 (1-3) | 2.55 | 3.00 | 2.50 | L | 1.73 | 0/-0.5 | 2.08 | L | U |
| INT CF | 21-08-2026 | RCD Espanyol (W) | 2-0 (1-0) | Villarreal (W) | 8-2 (8-1) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 16-08-2026 | RCD Espanyol (W) | 1-0 (1-0) | FC Levante Badalona (W) | 3-4 (1-3) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 12-08-2026 | RCD Espanyol (W) | 2-0 (1-0) | CE Europa (W) | 8-2 (3-0) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Marseille (W) | 2-1 (2-0) | RCD Espanyol (W) | - | 3.00 | 3.50 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 30-07-2026 | UD Granadilla Tenerife Sur (W) | 1-1 (0-1) | RCD Espanyol (W) | - | D | ||||||||
| SPA WD1 | 31-05-2026 | RCD Espanyol (W) | 0-0 (0-0) | Sevilla FC (W) | 2-4 (1-1) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| SPA WD1 | 28-05-2026 | Deportivo La Coruna W | 2-2 (1-1) | RCD Espanyol (W) | 4-4 (1-3) | 2.38 | 3.10 | 2.75 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA WD1 | 09-05-2026 | RCD Espanyol (W) | 1-1 (1-1) | FC Levante Badalona (W) | 7-5 (1-2) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| SPA WD1 | 01-05-2026 | Alhama CF (W) | 3-1 (2-1) | RCD Espanyol (W) | 0-6 (0-2) | 4.10 | 3.30 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA WD1 | 23-04-2026 | RCD Espanyol (W) | 1-4 (1-2) | Barcelona (W) | 3-2 (2-0) | 21.00 | 11.00 | 1.02 | L | 1.93 | -3.5 | 1.88 | W | O |
| SPA WD1 | 04-04-2026 | Granada CF(W) | 2-0 (1-0) | RCD Espanyol (W) | 4-9 (1-2) | 1.80 | 3.40 | 3.90 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA WD1 | 16-11 | Away | Colegio Aleman Valencia (W) | 8 Days |
| SPA WD1 | 22-11 | Home | Real Madrid (W) | 15 Days |
| SPA WD1 | 09-12 | Away | Sevilla FC (W) | 32 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA WD1 | 14-11 | Home | UD Granadilla Tenerife Sur (W) | 7 Days |
| SPA WD1 | 22-11 | Home | Colegio Aleman Valencia (W) | 15 Days |
| SPA WD1 | 09-12 | Away | Barcelona (W) | 32 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 3.20 | 3.10 | 2.10 | 3.20 | 3.10 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1.1 | Goal | 1.5 |
| 2 | Loss | 1.7 | 1.5 | Loss | 1.1 |
| 28 | Shot(OT) | 20 | 16.4 | Shot(OT) | 13.3 |
| 3 | Corner | 3.7 | 3.8 | Corner | 3.7 |
| 0.7 | Yellow Card | 2 | 2 | Yellow Card | 1.1 |
| 7 | Fouls | 9.3 | 10.1 | Fouls | 11.7 |
| 35.7% | Possession | 36.7% | 42.9% | Possession | 44.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Granada CF(W) ( 39 Matches) | RCD Espanyol (W) ( 39 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 4 | 4 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 5 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 1 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 6 | 4 | 4 | 7 |