ทีเด็ดบอล Chindia Targoviste vs Gloria Popesti-Leordeni
‹ คู่ก่อนหน้าSvay Rieng FC vs Tampines Rovers FC · พฤ. 5 พ.ย. 19:15 น. คู่ที่ 11 / 11เรียงตามเวลาเตะ
Romania - Liga 2 Seria
🕒 05-11-2026 22:00 น.
Chindia Targovisteเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 11 / 1122:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 46% ★★แพงเกินจริงVSChindia TargovisteGloria Popesti-Leordeniใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ75% @1.5425% @4.68สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.81
Gloria Popesti-Leordeniทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านChindia Targovisteต่อ 1 @1.95การ์ดยิงดุ🔥13.8Chindia Targovisteการ์ดรับหลวม🕳️8.4Gloria Popesti-Leordeniการ์ดได้ราคา💰6/10Chindia Targovisteการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนGloria Popesti-Leordeniรอง 1 @1.81พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️9.0Chindia Targovisteการ์ดยิงดุ🔥14.4Gloria Popesti-Leordeniการ์ดได้ราคา💰7/10Gloria Popesti-Leordeniการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.85JOKERบอลสูง72สูง 3พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 14.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·2.4ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 13 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.91ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Chindia Targovisteเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 11 / 1122:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 46% ★★แพงเกินจริงVS
Chindia TargovisteGloria Popesti-Leordeni
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
75% @1.5425% @4.68
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.81
Gloria Popesti-Leordeniทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านChindia Targoviste
ต่อ 1 @1.95
การ์ดยิงดุ🔥13.8Chindia Targoviste
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Gloria Popesti-Leordeni
การ์ดได้ราคา💰6/10Chindia Targoviste
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนGloria Popesti-Leordeni
รอง 1 @1.81
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️9.0Chindia Targoviste
การ์ดยิงดุ🔥14.4Gloria Popesti-Leordeni
การ์ดได้ราคา💰7/10Gloria Popesti-Leordeni
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.85
JOKERบอลสูง72สูง 3
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 14.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·2.4ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 13 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.91
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Chindia Targoviste vs Gloria Popesti-Leordeni
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนGloria Popesti-Leordeni รอง 1 @1.81การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.85การ์ด 13 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งChindia Targovisteโอกาสชนะ 58%
🛡️พิศดารติด 8 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 20 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Chindia Targoviste · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Chindia Targoviste ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.54 · ควรเป็น @1.64 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Chindia Targoviste 39 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Chindia Targoviste ต่อ 1
ได้ 39%คืนทุน 15%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 39% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Chindia Targoviste · คาดสกอร์ 2.0 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Chindia Targoviste ชนะ 1 ลูก15%
Chindia Targoviste ชนะ 2 ลูก21%
Chindia Targoviste ชนะ 3 ลูกขึ้นไป18%
เสมอ22%
Gloria Popesti-Leordeni ชนะ 1 ลูก11%
Gloria Popesti-Leordeni ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Chindia Targoviste ชนะ54%
Chindia Targoviste ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป39%
Chindia Targoviste คลีนชีท16%
Gloria Popesti-Leordeni ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Chindia Targoviste ไม่แพ้77%
Gloria Popesti-Leordeni ไม่แพ้46%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)54%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-18%2-18%1-27%2-27%3-15%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Chindia Targoviste)
- โอกาส Chindia Targoviste ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 39%
- Chindia Targoviste ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- Chindia Targoviste ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.54 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.64 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 39%
- Gloria Popesti-Leordeni ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Gloria Popesti-Leordeni ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Chindia Targoviste
ช1-0ช3-2ช4-2ช3-2พ2-5ช3-0
Gloria Popesti-Leordeni
พ3-4พ1-2ช3-0ช2-0ช2-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Chindia Targovisteยิง 2.3 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Gloria Popesti-Leordeniยิง 2.4 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Chindia Targoviste
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 22
Gloria Popesti-Leordeni
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Chindia Targoviste
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Gloria Popesti-Leordeni
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Chindia Targoviste
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
Gloria Popesti-Leordeni
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.51 | 4.15 | 4.60 | 1.86 | 3 | 1.84 | 1.86 | 1 | 1.84 | |
| Live | 1.51 | 4.15 | 4.60 | 1.86 | 3 | 1.84 | 1.86 | 1 | 1.84 | ||
| Bet365 | Initial | 1.57 | 3.80 | 4.75 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 2.03 | 1 | 1.78 | |
| Live | 1.57 | 3.80 | 4.75 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 2.03 | 1 | 1.78 | ||
| Vcbet | Initial | 1.55 | 4.00 | 5.00 | 1.83 | 2.5/3 | 1.97 | 1.97 | 1 | 1.78 | |
| Live | 1.53 | 4.10 | 5.00 | 1.93 | 3 | 1.86 | 1.91 | 1 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.52 | 3.69 | 4.36 | 1.81 | 2.5/3 | 1.93 | 1.95 | 1 | 1.79 | |
| Live | 1.51 | 3.80 | 4.28 | 1.89 | 3 | 1.85 | 1.91 | 1 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 1.46 | 3.90 | 5.00 | 1.71 | 2.5/3 | 1.81 | 1.76 | 1 | 1.76 | |
| Live | 1.51 | 4.00 | 4.80 | 1.81 | 3 | 1.75 | 1.79 | 1 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 1.56 | 3.93 | 4.88 | 1.81 | 2.5/3 | 1.94 | 1.94 | 1 | 1.81 | |
| Live | 1.52 | 4.14 | 4.99 | 1.87 | 3 | 1.88 | 1.85 | 1 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 1.56 | 4.00 | 5.01 | 1.62 | 2.5 | 2.11 | 1.22 | 0 | 3.70 | |
| Live | 1.51 | 3.94 | 5.18 | 2.13 | 3/3.5 | 1.61 | 2.10 | 1/1.5 | 1.59 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 1 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ROM D2-2] Chindia Targoviste | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 9 | 0 | 3 | 30 | 14 | 27 | 2 | 75.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 14 | 7 | 12 | 8 | 80.0% |
| Away Field | 7 | 5 | 0 | 2 | 16 | 7 | 15 | 2 | 71.4% |
| Last 6 | 6 | 6 | 0 | 0 | 18 | 6 | 18 | 100.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 8 | 2 | 2 | 14 | 5 | 26 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 5 | 0 | 0 | 7 | 0 | 15 | 3 | 100.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 7 | 5 | 11 | 3 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 9 | 2 | 16 | 83.3% |
| [ROM D2-3] Gloria Popesti-Leordeni | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 8 | 3 | 1 | 28 | 16 | 27 | 3 | 66.7% |
| Home Field | 6 | 5 | 0 | 1 | 17 | 10 | 15 | 3 | 83.3% |
| Away Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 11 | 6 | 12 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 15 | 8 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 2 | 3 | 15 | 10 | 23 | 4 | 58.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 6 | 11 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 6 | 4 | 12 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 7 | 12 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Chindia Targoviste Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Chindia Targoviste Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 31-10-2026 | Lindab Stefanesti | 0-3 (0-1) | Chindia Targoviste | 4-7 (0-4) | 7.50 | 5.00 | 1.29 | W | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | W | O |
| ROMC | 29-10-2026 | Dinamo Bucuresti | 5-2 (2-0) | Chindia Targoviste | 5-3 (4-1) | 1.42 | 3.80 | 7.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | O |
| ROM D2 | 25-10-2026 | Chindia Targoviste | 3-2 (2-0) | CSM Satu Mare | 6-3 (3-0) | 1.53 | 4.10 | 4.75 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | O |
| ROM D2 | 20-10-2026 | FCM Targu Mures | 2-4 (2-3) | Chindia Targoviste | 7-4 (6-1) | 3.40 | 3.20 | 1.95 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| ROM D2 | 10-10-2026 | Chindia Targoviste | 3-2 (2-0) | Concordia Chiajna | 7-7 (4-4) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Chindia Targoviste | 1-0 (1-0) | Petrolul Ploiesti | 6-3 (1-1) | 2.90 | 3.80 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| ROM D2 | 19-09-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 0-1 (0-0) | Chindia Targoviste | 4-3 (2-2) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| ROM D2 | 13-09-2026 | Chindia Targoviste | 4-0 (1-0) | ACS Viitorul Selimbar | 2-0 (1-0) | 1.50 | 3.70 | 5.25 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ROM D2 | 04-09-2026 | CSM Slatina | 3-2 (1-0) | Chindia Targoviste | 7-6 (4-3) | 2.20 | 3.20 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ROMC | 02-09-2026 | Chindia Targoviste | 0-1 (0-1) | FC Voluntari | 5-5 (2-4) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| ROM D2 | 29-08-2026 | AFC Metalul Buzau | 1-3 (1-1) | Chindia Targoviste | 7-2 (5-1) | 2.35 | 3.20 | 2.70 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ROM D2 | 21-08-2026 | Chindia Targoviste | 1-2 (1-0) | CS Dinamo Bucuresti | 5-1 (3-0) | 1.08 | 9.00 | 23.00 | L | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | L | U |
| ROMC | 18-08-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 1-1 (0-1) | Chindia Targoviste | 0-5 (0-2) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| ROM D2 | 15-08-2026 | Afumati | 0-3 (0-2) | Chindia Targoviste | 7-6 (4-5) | 2.90 | 3.10 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ROMC | 12-08-2026 | CSM Flacara Moreni | 1-2 (0-1) | Chindia Targoviste | 7-7 (4-3) | 4.10 | 3.75 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| ROM D2 | 09-08-2026 | Chindia Targoviste | 3-1 (1-0) | Metaloglobus | 12-4 (8-0) | 1.67 | 3.60 | 4.10 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| ROM D2 | 04-08-2026 | FC Politehnica Timisoara | 1-0 (1-0) | Chindia Targoviste | 11-3 (7-3) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Chindia Targoviste | 2-3 (1-3) | Concordia Chiajna | 3-2 (3-2) | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Petrolul Ploiesti | 2-2 (1-1) | Chindia Targoviste | 10-2 (6-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ROM D1 | 01-06-2026 | Farul Constanta | 1-1 (0-1) | Chindia Targoviste | 10-0 (4-0) | 1.40 | 3.90 | 8.00 | D | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
| Gloria Popesti-Leordeni Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 31-10-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 2-1 (2-1) | AFC Metalul Buzau | 3-5 (0-2) | 2.30 | 3.30 | 2.63 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| ROM D2 | 24-10-2026 | CS Dinamo Bucuresti | 1-2 (1-0) | Gloria Popesti-Leordeni | 4-11 (3-5) | 5.75 | 4.10 | 1.44 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | U |
| ROM D2 | 17-10-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 2-0 (1-0) | Afumati | 8-4 (4-1) | 2.30 | 3.30 | 2.63 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| ROM D2 | 10-10-2026 | Metaloglobus | 0-3 (0-1) | Gloria Popesti-Leordeni | 7-6 (2-3) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 26-09-2026 | Farul Constanta | 2-1 (1-0) | Gloria Popesti-Leordeni | - | L | ||||||||
| ROM D2 | 19-09-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 3-4 (2-3) | FC Politehnica Timisoara | 2-3 (0-1) | 3.50 | 3.30 | 1.90 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| ROM D2 | 12-09-2026 | FC Gloria Bistrita | 2-3 (2-3) | Gloria Popesti-Leordeni | 2-3 (1-0) | 1.70 | 3.30 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ROM D2 | 05-09-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 3-2 (2-0) | FC Bihor Oradea | 4-3 (0-1) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D2 | 29-08-2026 | Cetate Suceava | 1-1 (0-1) | Gloria Popesti-Leordeni | 3-4 (2-1) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ROM D2 | 22-08-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 4-1 (1-1) | Scolar Resita | 5-3 (3-1) | 3.30 | 3.10 | 2.00 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| ROMC | 19-08-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 0-3 (0-1) | FC Bacau | 5-2 (1-0) | 2.45 | 3.30 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ROM D2 | 15-08-2026 | ACS Dumbravita | 1-1 (0-1) | Gloria Popesti-Leordeni | 4-8 (3-5) | 3.80 | 3.25 | 1.83 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| ROMC | 12-08-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 5-0 (3-0) | CS Dinamo Bucuresti | 3-1 (2-0) | 1.67 | 3.75 | 4.10 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| ROM D2 | 08-08-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 3-2 (1-1) | FC Bacau | 7-6 (4-4) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| ROM D2 | 01-08-2026 | SCM Ramnicu Valcea | 1-1 (1-0) | Gloria Popesti-Leordeni | 6-5 (3-2) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | CSA Steaua Bucuresti | 1-0 (0-0) | Gloria Popesti-Leordeni | 2-6 (1-3) | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | ACS Olimpic Zarnesti | 0-2 (0-0) | Gloria Popesti-Leordeni | 5-6 (4-0) | W | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | FCM Targu Mures | 1-1 (1-1) | Gloria Popesti-Leordeni | 4-3 (3-1) | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | CSM Slatina | 4-1 (1-0) | Gloria Popesti-Leordeni | 1-5 | L | ||||||||
| ROM D3 | 06-06-2026 | Gloria Popesti-Leordeni | 2-0 (1-0) | Unirea Alba Iulia | 4-7 (3-6) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 21-11 | Away | CSA Steaua Bucuresti | 16 Days |
| ROM D2 | 28-11 | Home | SCM Ramnicu Valcea | 23 Days |
| ROMC | 02-12 | Away | Sporting Liesti | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 21-11 | Home | ACS Viitorul Selimbar | 16 Days |
| ROM D2 | 28-11 | Away | FC Unirea 2004 Slobozia | 23 Days |
| ROM D2 | 05-12 | Home | Concordia Chiajna | 30 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.02 | 2.42 | 4.70 | 2.02 | 2.42 | 4.70 | 1.91 | 1/1.5 | 1.79 | 1.91 | 1/1.5 | 1.79 | 2.01 | 0.5 | 1.69 | 2.01 | 0.5 | 1.69 | |
| Initial | 1.51 | 4.15 | 4.60 | 1.51 | 4.15 | 4.60 | 1.86 | 3 | 1.84 | 1.86 | 3 | 1.84 | 1.86 | 1 | 1.84 | 1.86 | 1 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.57 | 3.80 | 4.75 | 1.57 | 3.80 | 4.75 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 2.03 | 1 | 1.78 | 2.03 | 1 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 2 | 2.3 | Goal | 2.4 |
| 2.3 | Loss | 0.7 | 1.5 | Loss | 1.4 |
| 7.3 | Shot(OT) | 13 | 8.3 | Shot(OT) | 11.8 |
| 5.3 | Corner | 7.3 | 4.9 | Corner | 5.1 |
| 1.3 | Yellow Card | 3 | 1.6 | Yellow Card | 3.1 |
| 10.3 | Fouls | 13.3 | 10.8 | Fouls | 12.4 |
| 56.3% | Possession | 50% | 52.2% | Possession | 49.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Chindia Targoviste ( 43 Matches) | Gloria Popesti-Leordeni ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 10 | 6 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 3 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 8 | 1 | 0 |