ทีเด็ดบอล Usti nad Labem vs Viktoria Zizkov
‹ คู่ก่อนหน้าOpava vs FK Graffin Vlasim · ส. 7 พ.ย. 00:00 น. คู่ที่ 48 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›AEK Larnaca vs Karmiotissa Polemidion · ส. 7 พ.ย. 00:00 น.
Czech Republic 2.Liga
🕒 07-11-2026 00:00 น.
Usti nad Labemเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 48 / 15300:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVSUsti nad LabemViktoria Zizkovใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ66% @1.8034% @3.53สูง/ต่ำ 3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.96
Viktoria Zizkovทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านUsti nad Labemต่อ 0.5 @1.82แนวรุก🔥7.8 vs 6.6Usti nad Labemกองกลาง🎯53% vs 48%Usti nad Labemแนวรับ🛡️9.6 vs 11.4Usti nad Labemการ์ดยิงดุ🔥7.8Usti nad Labemการ์ดรับหลวม🕳️11.4Viktoria Zizkovการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนViktoria Zizkovรอง 0.5 @1.96การ์ดรับหลวม🕳️9.6Usti nad Labemการ์ดยิงดุ🔥6.6Viktoria Zizkovการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.88พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥7.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.9ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Usti nad Labemเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 48 / 15300:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVS
Usti nad LabemViktoria Zizkov
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
66% @1.8034% @3.53
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.96
Viktoria Zizkovทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านUsti nad Labem
ต่อ 0.5 @1.82
แนวรุก🔥7.8 vs 6.6Usti nad Labem
กองกลาง🎯53% vs 48%Usti nad Labem
แนวรับ🛡️9.6 vs 11.4Usti nad Labem
การ์ดยิงดุ🔥7.8Usti nad Labem
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Viktoria Zizkov
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนViktoria Zizkov
รอง 0.5 @1.96
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Usti nad Labem
การ์ดยิงดุ🔥6.6Viktoria Zizkov
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.88
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥7.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.9ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Usti nad Labem vs Viktoria Zizkov
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านUsti nad Labem ต่อ 0.5 @1.82การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.88การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUsti nad Labemโอกาสชนะ 50%
🛡️พิศดารติด 1 แผน20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Usti nad Labem · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Usti nad Labem ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.77 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Usti nad Labem 24 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Usti nad Labem ต่อ 0.5
ได้ 51%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Usti nad Labem · คาดสกอร์ 1.7 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Usti nad Labem ชนะ 1 ลูก23%
Usti nad Labem ชนะ 2 ลูก15%
Usti nad Labem ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ24%
Viktoria Zizkov ชนะ 1 ลูก15%
Viktoria Zizkov ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Usti nad Labem ชนะ51%
Usti nad Labem ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Usti nad Labem คลีนชีท28%
Viktoria Zizkov ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Usti nad Labem ไม่แพ้74%
Viktoria Zizkov ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-09%2-07%1-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Usti nad Labem)
- โอกาส Usti nad Labem ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- Viktoria Zizkov เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Viktoria Zizkov เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Viktoria Zizkov ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Usti nad Labem
ช2-0ช3-2พ2-3ส2-2พ1-3พ0-3
Viktoria Zizkov
ช3-0พ1-4ช2-1ส2-2พ1-2พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Usti nad Labemยิง 1.3 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Viktoria Zizkovยิง 1.1 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Usti nad Labem
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 10
Viktoria Zizkov
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Usti nad Labem
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Viktoria Zizkov
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Usti nad Labem
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Viktoria Zizkov
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Usti nad Labem ชนะ 2เสมอ 3Viktoria Zizkov ชนะ 3
- 24-04-2026Usti nad Labem3 - 0Viktoria Zizkov
- 30-01-2026Viktoria Zizkov2 - 1Usti nad Labem
- 28-09-2025Viktoria Zizkov1 - 1Usti nad Labem
- 15-02-2025Usti nad Labem4 - 0Viktoria Zizkov
- 13-05-2023Usti nad Labem2 - 2Viktoria Zizkov
- 16-10-2022Viktoria Zizkov5 - 0Usti nad Labem
- 20-03-2022Usti nad Labem0 - 0Viktoria Zizkov
- 12-02-2022Usti nad Labem0 - 2Viktoria Zizkov
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Usti nad Labem@1.85 → @1.80▼ 2.7%
เสมอ@3.75 → @3.750.0%
ทีมเยือน Viktoria Zizkov@3.38 → @3.53▲ 4.4%
คู่อื่นใน 2.Liga 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.84 | 3.90 | 3.35 | 1.86 | 3 | 1.90 | 1.84 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.84 | 3.90 | 3.35 | 1.86 | 3 | 1.90 | 1.84 | 0.5 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 1.85 | 3.60 | 3.40 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.75 | 3.60 | 3.70 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 1.83 | 3.60 | 3.50 | 1.81 | 3 | 1.96 | 1.88 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.74 | 3.60 | 3.80 | 1.89 | 3 | 1.87 | 1.98 | 0.5/1 | 1.78 | ||
| Vcbet | Initial | 1.80 | 3.75 | 3.70 | 1.90 | 3 | 1.89 | 1.80 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.80 | 3.75 | 3.70 | 1.90 | 3 | 1.89 | 2.00 | 0.5/1 | 1.79 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.74 | 3.60 | 3.70 | 1.88 | 3 | 1.88 | 1.74 | 0.5 | 2.02 | |
| Live | 1.74 | 3.60 | 3.70 | 1.88 | 3 | 1.88 | 1.74 | 0.5 | 2.02 | ||
| 12BET | Initial | 1.74 | 3.60 | 3.70 | 1.88 | 3 | 1.88 | 1.74 | 0.5 | 2.02 | |
| Live | 1.74 | 3.60 | 3.70 | 1.88 | 3 | 1.88 | 1.74 | 0.5 | 2.02 | ||
| wewbet | Initial | 1.89 | 3.79 | 3.29 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.89 | 0.5 | 1.89 | |
| Live | 1.81 | 3.77 | 3.60 | 1.89 | 3 | 1.91 | 1.81 | 0.5 | 2.01 | ||
| 18Bet | Initial | 1.84 | 3.70 | 3.50 | 1.79 | 3 | 1.90 | 1.84 | 0.5 | 1.84 | |
| Live | 1.79 | 3.80 | 3.80 | 1.85 | 3 | 1.88 | 1.99 | 0.5/1 | 1.75 | ||
| pinnacle | Initial | 1.75 | 3.73 | 3.74 | 1.91 | 3 | 1.83 | 1.96 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.77 | 3.85 | 3.84 | 1.91 | 3 | 1.88 | 1.98 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 1.88 | 3.60 | 3.54 | 2.18 | 3.5 | 1.58 | 1.40 | 0 | 2.59 | |
| Live | 1.74 | 3.60 | 3.90 | 1.64 | 2.5/3 | 2.08 | 1.52 | 0/0.5 | 2.24 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE D2-6] Usti nad Labem | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 4 | 4 | 20 | 19 | 19 | 6 | 38.5% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 13 | 14 | 8 | 11 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 5 | 11 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 13 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 3 | 5 | 10 | 12 | 18 | 11 | 38.5% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 7 | 9 | 8 | 10 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 10 | 8 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 2 | 10 | 3 | 16.7% |
| [CZE D2-13] Viktoria Zizkov | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 2 | 7 | 13 | 22 | 14 | 13 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 8 | 8 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 2 | 0 | 5 | 5 | 14 | 6 | 13 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 6 | 5 | 3 | 8 | 12 | 14 | 15.4% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 13 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 1 | 3 | 7 | 14 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 2 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Usti nad Labem Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 20% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D2 | 24-04-2026 | Usti nad Labem | 3-0 (2-0) | Viktoria Zizkov | 6-5 (3-3) | 1.85 | 3.50 | 3.30 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | D |
| INT CF | 30-01-2026 | Viktoria Zizkov | 2-1 (0-1) | Usti nad Labem | 2-4 (1-3) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | D |
| CZE D2 | 28-09-2025 | Viktoria Zizkov | 1-1 (0-1) | Usti nad Labem | 12-6 (7-4) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 15-02-2025 | Usti nad Labem | 4-0 (2-0) | Viktoria Zizkov | 13-5 (8-3) | 2.25 | 3.70 | 2.50 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| CZE CFL | 13-05-2023 | Usti nad Labem | 2-2 (0-1) | Viktoria Zizkov | 1-13 (0-4) | 5.00 | 4.50 | 1.44 | D | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | O |
| CZE CFL | 16-10-2022 | Viktoria Zizkov | 5-0 (2-0) | Usti nad Labem | 6-2 (2-2) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| CZE D2 | 20-03-2022 | Usti nad Labem | 0-0 (0-0) | Viktoria Zizkov | 1-3 (0-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 12-02-2022 | Usti nad Labem | 0-2 (0-2) | Viktoria Zizkov | 5-7 (2-6) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| CZE D2 | 22-08-2021 | Viktoria Zizkov | 0-0 (0-0) | Usti nad Labem | 3-7 (3-5) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| CZE D2 | 18-04-2021 | Viktoria Zizkov | 1-0 (1-0) | Usti nad Labem | 3-14 (3-8) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | L | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | U |
| CZE D2 | 07-11-2020 | Usti nad Labem | 2-1 (0-1) | Viktoria Zizkov | 0-9 (0-4) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.88 | -0.5 | 1.92 | W | O |
| CZE D2 | 11-07-2020 | Usti nad Labem | 1-0 (0-0) | Viktoria Zizkov | 4-6 (1-3) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.88 | 0 | 1.92 | W | U |
| CZE D2 | 10-11-2019 | Viktoria Zizkov | 2-1 (1-0) | Usti nad Labem | 2-6 (1-4) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| CZE D2 | 17-03-2019 | Viktoria Zizkov | 0-1 (0-0) | Usti nad Labem | 7-2 (4-0) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.92 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| CZE D2 | 17-08-2018 | Usti nad Labem | 4-1 (3-1) | Viktoria Zizkov | 2-5 (1-3) | 1.83 | 3.30 | 3.80 | W | 1.78 | 0.5 | 2.02 | W | O |
| CZE D2 | 29-04-2018 | Viktoria Zizkov | 2-1 (2-1) | Usti nad Labem | 6-3 (3-2) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| CZE D2 | 13-10-2017 | Usti nad Labem | 0-3 (0-1) | Viktoria Zizkov | 10-7 (6-5) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.02 | L | O |
| CZE D2 | 05-05-2017 | Usti nad Labem | 3-1 (1-0) | Viktoria Zizkov | 5-7 (1-6) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| CZE D2 | 23-10-2016 | Viktoria Zizkov | 2-0 (1-0) | Usti nad Labem | 5-2 (3-2) | 2.20 | 3.20 | 2.87 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| CZE D2 | 08-05-2015 | Usti nad Labem | 0-0 (0-0) | Viktoria Zizkov | 1-9 | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Usti nad Labem Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D2 | 30-10-2026 | FK Graffin Vlasim | 3-0 (2-0) | Usti nad Labem | 2-5 (0-3) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | D |
| CZE D2 | 23-10-2026 | Usti nad Labem | 1-3 (0-2) | MFK Karvina | 3-4 (3-1) | 2.90 | 3.40 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| CZE D2 | 16-10-2026 | SK Prostejov | 2-2 (1-0) | Usti nad Labem | 3-14 (2-6) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| CZE D2 | 09-10-2026 | Usti nad Labem | 2-3 (0-3) | Opava | 9-8 (2-2) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Arsenal Ceska Lipa | 2-3 (1-3) | Usti nad Labem | 3-5 (1-5) | 3.25 | 4.75 | 1.67 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| CZE D2 | 20-09-2026 | Banik Ostrava B | 0-2 (0-1) | Usti nad Labem | 6-4 (3-1) | 2.00 | 3.50 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| CZE D2 | 11-09-2026 | Usti nad Labem | 1-2 (1-2) | Vysocina jihlava | 6-5 (2-3) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| CZE D2 | 04-09-2026 | Usti nad Labem | 1-1 (1-1) | Slavia Prague B | 10-5 (7-1) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| CZE D2 | 29-08-2026 | FK MAS Taborsko | 0-1 (0-1) | Usti nad Labem | 3-3 (2-2) | 1.91 | 3.40 | 3.25 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| CZEC | 25-08-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 0-0 (0-0) | Usti nad Labem | 10-3 (3-2) | 5.75 | 4.75 | 1.36 | D | 1.83 | -1.5 | 1.98 | L | U |
| CZE D2 | 21-08-2026 | Usti nad Labem | 3-1 (1-0) | Dukla Prague | 5-6 (4-2) | 2.30 | 3.30 | 2.63 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| CZE D2 | 17-08-2026 | Trinec | 0-0 (0-0) | Usti nad Labem | 4-7 (3-3) | 2.60 | 3.30 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| CZEC | 12-08-2026 | Karlovy Vary Dvory | 0-3 (0-3) | Usti nad Labem | - | W | ||||||||
| CZE D2 | 07-08-2026 | Usti nad Labem | 3-3 (3-0) | Arsenal Ceska Lipa | 7-5 (4-2) | 1.62 | 3.60 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| CZE D2 | 01-08-2026 | Slavia Kromeriz | 0-2 (0-1) | Usti nad Labem | 3-0 (2-0) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| CZE D2 | 24-07-2026 | Usti nad Labem | 2-1 (1-1) | SK Kladno | 6-2 (3-2) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Usti nad Labem | 2-2 (0-2) | Dukla Prague | 8-5 (5-0) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Zwickau | 6-3 (3-2) | Usti nad Labem | - | L | ||||||||
| INT CF | 03-07-2026 | Baumit Jablonec | 1-1 (0-0) | Usti nad Labem | 7-1 (3-1) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Slovan Liberec | 2-0 (0-0) | Usti nad Labem | 9-0 (6-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| No Data |
| Viktoria Zizkov Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D2 | 01-11-2026 | Viktoria Zizkov | 0-1 (0-0) | Dukla Prague | 5-3 (4-2) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| CZE D2 | 24-10-2026 | Slavia Kromeriz | 2-1 (0-0) | Viktoria Zizkov | 9-4 (6-0) | 2.63 | 3.40 | 2.30 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| CZE D2 | 18-10-2026 | Viktoria Zizkov | 2-2 (0-1) | FK MAS Taborsko | 5-11 (3-8) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| CZE D2 | 10-10-2026 | Arsenal Ceska Lipa | 1-2 (1-0) | Viktoria Zizkov | 6-6 (4-3) | 2.35 | 3.40 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | D |
| INT CF | 02-10-2026 | Pardubice | 4-1 (4-0) | Viktoria Zizkov | 5-2 (2-1) | 1.60 | 4.00 | 4.10 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| CZE D2 | 20-09-2026 | Viktoria Zizkov | 3-0 (2-0) | Trinec | 6-2 (4-2) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | D |
| CZE D2 | 13-09-2026 | Slavia Prague B | 0-1 (0-0) | Viktoria Zizkov | 4-11 (2-7) | 1.75 | 3.70 | 3.60 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| CZEC | 10-09-2026 | Viktoria Zizkov | 0-5 (0-2) | AC Sparta Prague | 1-5 (1-5) | 7.00 | 5.25 | 1.29 | L | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | L | O |
| CZE D2 | 06-09-2026 | Viktoria Zizkov | 1-1 (0-1) | Marila Pribram | 11-3 (4-2) | 2.35 | 3.25 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| CZE D2 | 30-08-2026 | SK Kladno | 3-0 (2-0) | Viktoria Zizkov | 1-8 (0-4) | 2.20 | 3.30 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| CZEC | 25-08-2026 | TJ Hluboka nad Vltavou | 0-2 (0-1) | Viktoria Zizkov | 4-10 (2-6) | 9.00 | 7.00 | 1.17 | W | 2.00 | -2 | 1.80 | D | U |
| CZE D2 | 21-08-2026 | MFK Karvina | 3-0 (0-0) | Viktoria Zizkov | 8-10 (5-7) | 1.27 | 5.25 | 8.50 | L | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | U |
| CZE D2 | 16-08-2026 | Viktoria Zizkov | 1-4 (0-3) | Banik Ostrava B | 4-5 (1-3) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| CZEC | 12-08-2026 | Spartak Police Nad Metuji | 2-4 (1-2) | Viktoria Zizkov | 2-4 (0-4) | 7.00 | 5.75 | 1.25 | W | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | W | O |
| CZE D2 | 07-08-2026 | FK Graffin Vlasim | 4-1 (0-1) | Viktoria Zizkov | 3-5 (2-2) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| CZE D2 | 31-07-2026 | Viktoria Zizkov | 1-0 (0-0) | SK Prostejov | 6-3 (3-0) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE D2 | 24-07-2026 | Vysocina jihlava | 1-0 (0-0) | Viktoria Zizkov | 10-3 (7-1) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Viktoria Zizkov | 3-2 (2-2) | Banik Most-Sous | - | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Viktoria Zizkov | 1-0 (1-0) | Aritma Praha | 12-1 (7-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Mlada Boleslav | 3-0 (0-0) | Viktoria Zizkov | 3-4 (2-4) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D2 | 21-11 | Away | Marila Pribram | 15 Days |
| CZE D2 | 28-11 | Home | Slavia Kromeriz | 22 Days |
| CZE D2 | 06-03 | Away | Arsenal Ceska Lipa | 120 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D2 | 21-11 | Home | Opava | 15 Days |
| CZE D2 | 28-11 | Away | SK Prostejov | 22 Days |
| CZE D2 | 06-03 | Home | FK Graffin Vlasim | 120 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.34 | 2.37 | 3.70 | 2.28 | 2.39 | 3.80 | 1.93 | 1/1.5 | 1.83 | 1.91 | 1/1.5 | 1.85 | 1.96 | 0/0.5 | 1.80 | 1.92 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Initial | 1.84 | 3.90 | 3.35 | 1.84 | 3.90 | 3.35 | 1.86 | 3 | 1.90 | 1.86 | 3 | 1.90 | 1.84 | 0.5 | 1.92 | 1.84 | 0.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 2.50 | 3.75 | 2.30 | 2.50 | 4.00 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.85 | 3.60 | 3.40 | 1.75 | 3.60 | 3.70 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | 1.80 | 0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 1.3 | Goal | 1.1 |
| 2.7 | Loss | 1.7 | 1.6 | Loss | 1.9 |
| 9 | Shot(OT) | 13.7 | 12.1 | Shot(OT) | 10 |
| 7.3 | Corner | 4.7 | 6.2 | Corner | 5.9 |
| 1.7 | Yellow Card | 1 | 2.2 | Yellow Card | 1.3 |
| 8.5 | Fouls | 14 | 8.3 | Fouls | 13.3 |
| 54% | Possession | 48.3% | 53.2% | Possession | 47.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Usti nad Labem ( 43 Matches) | Viktoria Zizkov ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 4 | 6 | 2 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 3 |
| HT-D / FT-L | 3 | 1 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 5 | 6 | 5 | 6 |
Dukla Prague
Marila Pribram
Vysocina jihlava
MFK Karvina
Opava
FK Graffin Vlasim