ทีเด็ดบอล Opava vs FK Graffin Vlasim
‹ คู่ก่อนหน้าVysocina jihlava vs MFK Karvina · ส. 7 พ.ย. 00:00 น. คู่ที่ 47 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Usti nad Labem vs Viktoria Zizkov · ส. 7 พ.ย. 00:00 น.
Czech Republic 2.Liga
🕒 07-11-2026 00:00 น.
Opavaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 47 / 15300:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVSOpavaFK Graffin Vlasimใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ61% @2.0239% @3.08สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.97 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.97
FK Graffin Vlasimทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านOpavaต่อ 0/0.5 @1.82การ์ดยิงดุ🔥9.6Opavaการ์ดรับหลวม🕳️7.8FK Graffin Vlasimการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFK Graffin Vlasimรอง 0/0.5 @1.97พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.8 vs 10.2FK Graffin Vlasimการ์ดรับหลวม🕳️10.2Opavaการ์ดยิงดุ🔥9.0FK Graffin Vlasimการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.97พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.5ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.82ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Opavaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 47 / 15300:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVS
OpavaFK Graffin Vlasim
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
61% @2.0239% @3.08
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.97 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.97
FK Graffin Vlasimทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านOpava
ต่อ 0/0.5 @1.82
การ์ดยิงดุ🔥9.6Opava
การ์ดรับหลวม🕳️7.8FK Graffin Vlasim
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFK Graffin Vlasim
รอง 0/0.5 @1.97
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.8 vs 10.2FK Graffin Vlasim
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Opava
การ์ดยิงดุ🔥9.0FK Graffin Vlasim
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.97
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.5ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.82
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Opava vs FK Graffin Vlasim
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFK Graffin Vlasim รอง 0/0.5 @1.97การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.97การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งOpavaโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Opava · บิลหลัก 1X2 @2.02
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Opava ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.02 · ควรเป็น @2.04 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Opava 16 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Opava ต่อ 0/0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 25%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Opava · คาดสกอร์ 1.6 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Opava ชนะ 1 ลูก23%
Opava ชนะ 2 ลูก13%
Opava ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ25%
FK Graffin Vlasim ชนะ 1 ลูก16%
FK Graffin Vlasim ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Opava ชนะ44%
Opava ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Opava คลีนชีท22%
FK Graffin Vlasim ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Opava ไม่แพ้70%
FK Graffin Vlasim ไม่แพ้56%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-07%0-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Opava)
- โอกาส Opava ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- FK Graffin Vlasim ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด FK Graffin Vlasim เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส FK Graffin Vlasim ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Opava
ช2-1ส1-1ช3-2พ1-3ส1-1ส0-0
FK Graffin Vlasim
ช4-1พ1-2ช2-0ช1-0พ0-2ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Opavaยิง 1.6 · เสีย 1.7 ต่อนัด
FK Graffin Vlasimยิง 1.5 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Opava
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 17
FK Graffin Vlasim
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Opava
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
FK Graffin Vlasim
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Opava
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
FK Graffin Vlasim
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Opava ชนะ 2เสมอ 3FK Graffin Vlasim ชนะ 3
- 03-04-2026FK Graffin Vlasim2 - 0Opava
- 23-08-2025Opava3 - 1FK Graffin Vlasim
- 25-05-2025FK Graffin Vlasim2 - 0Opava
- 19-07-2024Opava3 - 3FK Graffin Vlasim
- 21-04-2024Opava2 - 2FK Graffin Vlasim
- 23-09-2023FK Graffin Vlasim1 - 1Opava
- 18-03-2023Opava0 - 1FK Graffin Vlasim
- 27-08-2022FK Graffin Vlasim0 - 1Opava
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Opava@2.09 → @2.02▼ 3.6%
เสมอ@3.53 → @3.500.7%
ทีมเยือน FK Graffin Vlasim@2.90 → @3.08▲ 6.2%
คู่อื่นใน 2.Liga 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.03 | 3.65 | 2.99 | 1.86 | 2.5/3 | 1.90 | 1.81 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.03 | 3.60 | 3.05 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.81 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| Bet365 | Initial | 2.15 | 3.40 | 2.80 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.00 | 3.40 | 3.10 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 2.12 | 3.40 | 2.90 | 1.81 | 2.5/3 | 1.96 | 1.93 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.97 | 3.20 | 3.30 | 1.92 | 2.5/3 | 1.80 | 1.78 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 2.20 | 3.40 | 2.88 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.94 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.00 | 3.50 | 3.20 | 1.95 | 2.5/3 | 1.84 | 1.79 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.03 | 3.35 | 3.00 | 1.98 | 2.5/3 | 1.78 | 1.98 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.97 | 3.40 | 3.10 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.80 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| 12BET | Initial | 2.18 | 3.30 | 2.77 | 1.98 | 2.5/3 | 1.78 | 1.98 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.97 | 3.40 | 3.10 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.80 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 2.14 | 3.49 | 2.82 | 1.82 | 2.5/3 | 1.94 | 1.92 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.06 | 3.43 | 3.08 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 1.83 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.50 | 2.80 | 1.79 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.05 | 3.40 | 3.25 | 1.92 | 2.5/3 | 1.80 | 1.77 | 0/0.5 | 1.97 | ||
| pinnacle | Initial | 1.89 | 3.43 | 3.49 | 1.88 | 2.5/3 | 1.86 | 1.89 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.04 | 3.18 | 3.27 | 1.92 | 2.5/3 | 1.81 | 1.77 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| 1xBet | Initial | 2.23 | 3.30 | 2.94 | 1.62 | 2.5 | 2.11 | 1.63 | 0 | 2.09 | |
| Live | 1.97 | 3.20 | 3.46 | 1.71 | 2.5 | 1.98 | 1.71 | 0/0.5 | 1.97 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE D2-10] Opava | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 6 | 4 | 18 | 21 | 15 | 10 | 23.1% |
| Home Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 10 | 10 | 9 | 7 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 11 | 6 | 10 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 9 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 6 | 4 | 3 | 12 | 8 | 22 | 3 | 46.2% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 6 | 3 | 14 | 2 | 57.1% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | 8 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 1 | 14 | 66.7% |
| [CZE D2-4] FK Graffin Vlasim | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 6 | 3 | 4 | 23 | 16 | 21 | 4 | 46.2% |
| Home Field | 6 | 5 | 1 | 0 | 16 | 5 | 16 | 1 | 83.3% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 7 | 11 | 5 | 14 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 6 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 6 | 2 | 12 | 8 | 21 | 4 | 38.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 5 | 10 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 5 | 0 | 5 | 3 | 11 | 5 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 2 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Opava Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D2 | 03-04-2026 | FK Graffin Vlasim | 2-0 (1-0) | Opava | 3-10 (3-5) | 2.45 | 3.20 | 2.50 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| CZE D2 | 23-08-2025 | Opava | 3-1 (2-0) | FK Graffin Vlasim | 11-4 (5-1) | 1.57 | 4.00 | 4.75 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| CZE D2 | 25-05-2025 | FK Graffin Vlasim | 2-0 (0-0) | Opava | 4-2 (3-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| CZE D2 | 19-07-2024 | Opava | 3-3 (1-1) | FK Graffin Vlasim | 6-4 (3-4) | 1.85 | 3.40 | 3.75 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| CZE D2 | 21-04-2024 | Opava | 2-2 (2-1) | FK Graffin Vlasim | 8-3 (1-1) | 2.10 | 3.40 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| CZE D2 | 23-09-2023 | FK Graffin Vlasim | 1-1 (0-1) | Opava | 5-3 (3-2) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE D2 | 18-03-2023 | Opava | 0-1 (0-1) | FK Graffin Vlasim | 7-2 (3-0) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| CZE D2 | 27-08-2022 | FK Graffin Vlasim | 0-1 (0-0) | Opava | - | 2.40 | 3.30 | 2.55 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| CZE D2 | 14-05-2022 | FK Graffin Vlasim | 3-1 (2-0) | Opava | 4-7 (0-6) | 2.20 | 3.40 | 2.88 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| CZE D2 | 24-07-2021 | Opava | 3-3 (1-2) | FK Graffin Vlasim | 4-4 (1-3) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| CZE D2 | 22-04-2018 | FK Graffin Vlasim | 2-2 (0-0) | Opava | 0-5 (0-3) | 3.80 | 3.30 | 1.83 | D | 1.98 | -0.5 | 1.82 | L | O |
| CZE D2 | 23-09-2017 | Opava | 3-1 (0-1) | FK Graffin Vlasim | 0-4 (0-3) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| CZE D2 | 08-04-2017 | FK Graffin Vlasim | 1-2 (1-0) | Opava | 3-6 (0-2) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| CZE D2 | 17-09-2016 | Opava | 2-1 (0-0) | FK Graffin Vlasim | 7-7 (5-5) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | O |
| CZE D2 | 05-03-2016 | FK Graffin Vlasim | 0-0 (0-0) | Opava | 5-2 (1-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| CZE D2 | 15-08-2015 | Opava | 3-2 (2-1) | FK Graffin Vlasim | 3-2 | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE D2 | 29-03-2015 | Opava | 2-1 (1-0) | FK Graffin Vlasim | 8-11 | 1.90 | 3.30 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| CZE D2 | 13-09-2014 | FK Graffin Vlasim | 2-0 (1-0) | Opava | - | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| CZE D2 | 27-04-2013 | Opava | 5-2 (3-0) | FK Graffin Vlasim | - | 2.20 | 3.20 | 2.90 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE D2 | 13-10-2012 | FK Graffin Vlasim | 2-0 (0-0) | Opava | - | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Opava Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 6 (60%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D2 | 01-11-2026 | SK Prostejov | 0-0 (0-0) | Opava | 7-10 (1-5) | 2.38 | 3.30 | 2.55 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| CZE D2 | 23-10-2026 | Opava | 1-1 (0-0) | Banik Ostrava B | 7-3 (5-2) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| CZE D2 | 16-10-2026 | Opava | 1-3 (1-0) | Vysocina jihlava | 6-4 (5-1) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| CZE D2 | 09-10-2026 | Usti nad Labem | 2-3 (0-3) | Opava | 9-8 (2-2) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | MFK Ruzomberok | 1-1 (0-0) | Opava | 3-6 (3-4) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| CZE D2 | 18-09-2026 | Opava | 2-1 (2-1) | Arsenal Ceska Lipa | 3-4 (1-2) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | D |
| CZE D2 | 12-09-2026 | Slavia Kromeriz | 2-2 (0-1) | Opava | 5-6 (2-3) | 2.70 | 3.30 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| CZE D2 | 05-09-2026 | Opava | 1-2 (1-0) | Dukla Prague | 4-2 (3-2) | 2.45 | 3.20 | 2.50 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| CZE D2 | 30-08-2026 | Slavia Prague B | 3-3 (2-2) | Opava | 4-6 (4-0) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| CZE D2 | 21-08-2026 | Opava | 2-2 (1-2) | Trinec | 8-4 (3-3) | 1.62 | 3.60 | 4.33 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| CZE D2 | 15-08-2026 | FK MAS Taborsko | 3-0 (2-0) | Opava | 5-5 (2-0) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| CZEC | 12-08-2026 | Frydlant Nad Ostravici | 1-1 (0-0) | Opava | - | D | ||||||||
| CZE D2 | 07-08-2026 | Opava | 1-1 (0-0) | SK Kladno | 9-5 (2-1) | 1.48 | 3.80 | 5.75 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| CZE D2 | 31-07-2026 | Marila Pribram | 1-0 (1-0) | Opava | 3-7 (1-2) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| CZE D2 | 27-07-2026 | Opava | 2-0 (1-0) | MFK Karvina | 7-8 (2-4) | 2.25 | 3.50 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Opava | 1-2 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 6-4 (5-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Opava | 3-2 (0-1) | Polonia Bytom | 11-2 (4-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Opava | 0-2 (0-2) | Unie Hlubina | 8-6 (2-4) | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | AC Sparta Prague | 4-1 (1-0) | Opava | 7-4 (3-0) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | L | 1.80 | 2 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Opava | 1-1 (0-1) | SK Prostejov | 7-6 (4-4) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
| FK Graffin Vlasim Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 20% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D2 | 30-10-2026 | FK Graffin Vlasim | 3-0 (2-0) | Usti nad Labem | 2-5 (0-3) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | D |
| CZE D2 | 23-10-2026 | Vysocina jihlava | 2-0 (0-0) | FK Graffin Vlasim | 7-5 (5-3) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE D2 | 16-10-2026 | FK Graffin Vlasim | 1-0 (0-0) | Slavia Kromeriz | 6-6 (4-0) | 1.40 | 4.20 | 6.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| CZE D2 | 09-10-2026 | Slavia Prague B | 0-2 (0-1) | FK Graffin Vlasim | 13-2 (6-2) | 2.05 | 3.50 | 2.88 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | FK MAS Taborsko | 2-1 (2-0) | FK Graffin Vlasim | 3-2 (1-1) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| CZE D2 | 20-09-2026 | FK Graffin Vlasim | 4-1 (2-1) | FK MAS Taborsko | 2-4 (1-2) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| CZEC | 15-09-2026 | FK Graffin Vlasim | 0-2 (0-2) | Slovan Liberec | 4-7 (1-4) | 8.00 | 6.50 | 1.20 | L | 1.90 | -2 | 1.90 | D | U |
| CZE D2 | 11-09-2026 | Dukla Prague | 3-1 (1-1) | FK Graffin Vlasim | 12-5 (6-1) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| CZE D2 | 04-09-2026 | FK Graffin Vlasim | 2-1 (2-1) | Trinec | 5-5 (4-0) | 1.60 | 3.75 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | D |
| CZE D2 | 29-08-2026 | Arsenal Ceska Lipa | 2-1 (1-1) | FK Graffin Vlasim | 6-4 (2-1) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| CZEC | 26-08-2026 | FK Banik Sokolov | 0-3 (0-2) | FK Graffin Vlasim | 7-5 (3-3) | 8.00 | 5.75 | 1.22 | W | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | W | U |
| CZE D2 | 21-08-2026 | FK Graffin Vlasim | 2-2 (1-2) | Marila Pribram | 6-5 (2-3) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| CZE D2 | 14-08-2026 | SK Kladno | 1-1 (0-1) | FK Graffin Vlasim | 9-5 (5-5) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| CZEC | 11-08-2026 | SK Vysoke Myto | 2-4 (1-2) | FK Graffin Vlasim | 7-4 (3-1) | 6.50 | 4.50 | 1.36 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | O |
| CZE D2 | 07-08-2026 | FK Graffin Vlasim | 4-1 (0-1) | Viktoria Zizkov | 3-5 (2-2) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| CZE D2 | 31-07-2026 | MFK Karvina | 1-0 (0-0) | FK Graffin Vlasim | 8-3 (1-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE D2 | 26-07-2026 | Banik Ostrava B | 2-2 (1-1) | FK Graffin Vlasim | 5-9 (2-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Domazlice | 5-3 (4-0) | FK Graffin Vlasim | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | FK Graffin Vlasim | 2-2 (0-0) | SK Kladno | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | FK Graffin Vlasim | 4-0 (0-0) | FK Kraluv Dvur | 10-2 (4-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D2 | 21-11 | Away | Viktoria Zizkov | 15 Days |
| CZE D2 | 28-11 | Home | Marila Pribram | 22 Days |
| CZE D2 | 06-03 | Away | SK Kladno | 120 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D2 | 21-11 | Home | SK Prostejov | 15 Days |
| CZE D2 | 28-11 | Home | MFK Karvina | 22 Days |
| CZE D2 | 06-03 | Away | Viktoria Zizkov | 120 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.59 | 2.25 | 3.45 | 2.61 | 2.20 | 3.50 | 2.07 | 1/1.5 | 1.69 | 1.73 | 1 | 2.03 | 2.11 | 0/0.5 | 1.66 | 2.12 | 0/0.5 | 1.65 | |
| Initial | 2.03 | 3.65 | 2.99 | 2.03 | 3.60 | 3.05 | 1.86 | 2.5/3 | 1.90 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.81 | 0/0.5 | 1.95 | 1.81 | 0/0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 2.38 | 3.40 | 2.63 | 2.30 | 3.75 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 1.70 | 1 | 2.10 | 1.73 | 0 | 2.08 | 2.15 | 0/0.5 | 1.68 | |
| Live | 2.15 | 3.40 | 2.80 | 2.00 | 3.40 | 3.10 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.95 | 10.5 | 1.85 | Live | 1.95 | 10.5 | 1.85 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.3 | 1.6 | Goal | 1.5 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 1.7 | Loss | 1.3 |
| 7.7 | Shot(OT) | 13 | 8.9 | Shot(OT) | 12.8 |
| 7.7 | Corner | 4.3 | 6.4 | Corner | 3.7 |
| 3.7 | Yellow Card | 2 | 2 | Yellow Card | 1.7 |
| 15 | Fouls | 10 | 15 | Fouls | 10 |
| 52.3% | Possession | 46% | 50.3% | Possession | 47.9% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Opava ( 43 Matches) | FK Graffin Vlasim ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 2 | 7 | 3 |
| HT-D / FT-W | 1 | 2 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 6 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 3 | 4 | 8 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 1 | 3 |
Dukla Prague
Marila Pribram
Vysocina jihlava
MFK Karvina
Usti nad Labem
Viktoria Zizkov