ทีเด็ดบอล Slavia Kromeriz vs Trinec
‹ คู่ก่อนหน้าFK Zeleznicar Pancevo vs Radnicki 1923 Kragujevac · ส. 7 พ.ย. 23:00 น. คู่ที่ 335 / 387เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Galatasaray vs Amedspor · ส. 7 พ.ย. 23:00 น.
Czech Republic 2.Liga
🕒 07-11-2026 23:00 น.
Slavia Kromerizเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 335 / 38723:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVSSlavia KromerizTrinecใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ62% @1.9638% @3.20สูง/ต่ำ 3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.82
Trinecทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSlavia Kromerizต่อ 0.5 @1.97พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 7.8Slavia Kromerizแนวรับ🛡️11.4 vs 12.6Slavia Kromerizการ์ดยิงดุ🔥9.0Slavia Kromerizการ์ดรับหลวม🕳️12.6Trinecการ์ดได้ราคา💰7/10Slavia Kromerizการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนTrinecรอง 0.5 @1.82พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️11.4Slavia Kromerizการ์ดยิงดุ🔥7.8Trinecการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Trinecการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.98พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·2.1ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Slavia Kromerizเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 335 / 38723:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVS
Slavia KromerizTrinec
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
62% @1.9638% @3.20
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.82
Trinecทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSlavia Kromeriz
ต่อ 0.5 @1.97
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 7.8Slavia Kromeriz
แนวรับ🛡️11.4 vs 12.6Slavia Kromeriz
การ์ดยิงดุ🔥9.0Slavia Kromeriz
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Trinec
การ์ดได้ราคา💰7/10Slavia Kromeriz
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนTrinec
รอง 0.5 @1.82
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️11.4Slavia Kromeriz
การ์ดยิงดุ🔥7.8Trinec
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Trinec
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.98
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·2.1ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Slavia Kromeriz vs Trinec
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSlavia Kromeriz ต่อ 0.5 @1.97การ์ด 6 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.98การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSlavia Kromerizโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 3 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Slavia Kromeriz · บิลหลัก 1X2 @1.96
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Slavia Kromeriz ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.96 · ควรเป็น @1.88 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Slavia Kromeriz 18 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Slavia Kromeriz ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Slavia Kromeriz · คาดสกอร์ 1.9 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Slavia Kromeriz ชนะ 1 ลูก21%
Slavia Kromeriz ชนะ 2 ลูก14%
Slavia Kromeriz ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ25%
Trinec ชนะ 1 ลูก15%
Trinec ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Slavia Kromeriz ชนะ48%
Slavia Kromeriz ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Slavia Kromeriz คลีนชีท22%
Trinec ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Slavia Kromeriz ไม่แพ้72%
Trinec ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)46%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-19%1-27%2-27%1-06%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Slavia Kromeriz)
- โอกาส Slavia Kromeriz ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Trinec เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Trinec เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส Trinec ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Slavia Kromeriz
ส2-2พ2-3พ1-3พ0-1ช2-1ช3-1
Trinec
พ0-3ช3-0พ0-1ช3-2ส1-1พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Slavia Kromerizยิง 1.5 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Trinecยิง 1.3 · เสีย 2.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Slavia Kromeriz
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 22
Trinec
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Slavia Kromeriz
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
Trinec
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Slavia Kromeriz
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
Trinec
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Slavia Kromeriz ชนะ 1เสมอ 1Trinec ชนะ 4
- 31-05-2025Slavia Kromeriz1 - 0Trinec
- 26-10-2024Trinec1 - 1Slavia Kromeriz
- 09-07-2021Slavia Kromeriz0 - 1Trinec
- 18-05-2013Trinec2 - 0Slavia Kromeriz
- 19-10-2012Slavia Kromeriz1 - 3Trinec
- 12-07-2011Slavia Kromeriz1 - 3Trinec
คู่อื่นใน 2.Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.96 | 3.75 | 3.10 | 1.96 | 3 | 1.80 | 1.96 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.96 | 3.75 | 3.10 | 1.96 | 3 | 1.80 | 1.96 | 0.5 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 1.95 | 3.40 | 3.30 | 1.98 | 3 | 1.83 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.95 | 3.40 | 3.30 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | ||
| Vcbet | Initial | 1.93 | 3.60 | 3.40 | 1.98 | 3 | 1.82 | 1.95 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.91 | 3.60 | 3.40 | 1.82 | 2.5/3 | 1.98 | 1.93 | 0.5 | 1.85 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.96 | 3 | 1.80 | 2.00 | 0.5 | 1.76 | ||||
| Live | 1.96 | 3 | 1.80 | 2.00 | 0.5 | 1.76 | |||||
| 12BET | Initial | 1.96 | 3 | 1.80 | 2.00 | 0.5 | 1.76 | ||||
| Live | 1.96 | 3 | 1.80 | 2.00 | 0.5 | 1.76 | |||||
| 18Bet | Initial | 1.87 | 3.70 | 3.45 | 1.95 | 3 | 1.76 | 1.88 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.90 | 3.60 | 3.50 | 1.75 | 2.5/3 | 1.98 | 1.88 | 0.5 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 1.81 | 3.54 | 3.72 | 1.83 | 2.5/3 | 1.92 | 1.81 | 0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.83 | 3.63 | 3.82 | 1.85 | 2.5/3 | 1.94 | 1.83 | 0.5 | 1.96 | ||
| 1xBet | Initial | 1.89 | 3.65 | 3.45 | 1.57 | 2.5 | 2.20 | 1.42 | 0 | 2.52 | |
| Live | 1.81 | 3.55 | 3.63 | 1.77 | 2.5/3 | 1.90 | 1.60 | 0/0.5 | 2.14 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE D2-14] Slavia Kromeriz | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 3 | 7 | 14 | 25 | 12 | 14 | 23.1% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 7 | 13 | 8 | 12 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 12 | 4 | 15 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 11 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 0 | 5 | 8 | 3 | 13 | 5 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 7 | 0 | 2 | 5 | 1 | 7 | 2 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 0.0% |
| [CZE D2-16] Trinec | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 5 | 6 | 15 | 24 | 11 | 16 | 15.4% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 10 | 5 | 16 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 10 | 14 | 6 | 11 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 12 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 1 | 6 | 6 | 7 | 16 | 9 | 15 | 7.7% |
| Home Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 6 | 4 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 6 | 10 | 5 | 15 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 7 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Slavia Kromeriz Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 1 (17%) Draw 1 (17%) Lose 4 (67%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 31-05-2025 | Slavia Kromeriz | 1-0 (0-0) | Trinec | 8-8 (7-5) | 2.00 | 3.75 | 2.88 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| CZE CFL | 26-10-2024 | Trinec | 1-1 (0-0) | Slavia Kromeriz | 9-3 (3-2) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 09-07-2021 | Slavia Kromeriz | 0-1 (0-0) | Trinec | 7-6 (5-3) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| CZE CFL | 18-05-2013 | Trinec | 2-0 (2-0) | Slavia Kromeriz | - | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | U |
| CZE CFL | 19-10-2012 | Slavia Kromeriz | 1-3 (1-2) | Trinec | - | L | ||||||||
| INT CF | 12-07-2011 | Slavia Kromeriz | 1-3 (0-3) | Trinec | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Slavia Kromeriz Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D2 | 01-11-2026 | SK Kladno | 1-3 (1-1) | Slavia Kromeriz | 2-4 (1-2) | 1.80 | 3.50 | 3.75 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE D2 | 24-10-2026 | Slavia Kromeriz | 2-1 (0-0) | Viktoria Zizkov | 9-4 (6-0) | 2.63 | 3.40 | 2.30 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| CZE D2 | 16-10-2026 | FK Graffin Vlasim | 1-0 (0-0) | Slavia Kromeriz | 6-6 (4-0) | 1.40 | 4.20 | 6.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| CZE D2 | 10-10-2026 | Slavia Kromeriz | 1-3 (1-2) | Marila Pribram | 8-1 (4-0) | 2.88 | 3.25 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| CZE D2 | 18-09-2026 | MFK Karvina | 3-2 (2-0) | Slavia Kromeriz | 3-2 (3-0) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| CZE D2 | 12-09-2026 | Slavia Kromeriz | 2-2 (0-1) | Opava | 5-6 (2-3) | 2.70 | 3.30 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| CZE D2 | 06-09-2026 | Banik Ostrava B | 1-1 (1-1) | Slavia Kromeriz | 3-4 (2-0) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| CZE D2 | 29-08-2026 | Slavia Kromeriz | 2-1 (0-1) | SK Prostejov | 4-6 (4-3) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| CZEC | 26-08-2026 | FC Vsetin | 2-1 (0-0) | Slavia Kromeriz | - | L | ||||||||
| CZE D2 | 23-08-2026 | Slavia Prague B | 4-1 (1-0) | Slavia Kromeriz | 6-3 (3-0) | 1.65 | 3.70 | 4.20 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| CZE D2 | 15-08-2026 | Slavia Kromeriz | 0-4 (0-2) | Vysocina jihlava | 3-4 (0-3) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| CZEC | 12-08-2026 | SK Krumvir | 0-3 (0-0) | Slavia Kromeriz | 2-8 (0-7) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | D |
| CZE D2 | 07-08-2026 | Dukla Prague | 2-0 (1-0) | Slavia Kromeriz | 4-4 (3-1) | 1.55 | 3.60 | 5.00 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| CZE D2 | 01-08-2026 | Slavia Kromeriz | 0-2 (0-1) | Usti nad Labem | 3-0 (2-0) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| CZE D2 | 24-07-2026 | Slavia Kromeriz | 0-0 (0-0) | FK MAS Taborsko | 5-3 (4-1) | 2.55 | 3.25 | 2.45 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-3 (1-1) | Slavia Kromeriz | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Spartak Trnava | 1-3 (1-2) | Slavia Kromeriz | 4-8 (0-4) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Sigma Olomouc | 5-1 (0-0) | Slavia Kromeriz | 2-4 (0-4) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Banik Ostrava | 3-1 (0-1) | Slavia Kromeriz | - | L | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Tescoma Zlin | 0-2 (0-1) | Slavia Kromeriz | 2-2 (2-1) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| No Data |
| Trinec Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 22% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D2 | 01-11-2026 | Trinec | 1-3 (1-1) | Arsenal Ceska Lipa | 7-4 (4-4) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| CZE D2 | 23-10-2026 | FK MAS Taborsko | 1-1 (1-0) | Trinec | 0-6 (0-1) | 1.62 | 3.60 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| CZE D2 | 16-10-2026 | Marila Pribram | 2-3 (1-1) | Trinec | 5-3 (3-0) | 1.62 | 3.60 | 4.50 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| CZE D2 | 10-10-2026 | Trinec | 0-1 (0-0) | SK Kladno | 7-6 (4-2) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 0-3 (0-0) | Trinec | - | W | ||||||||
| CZE D2 | 20-09-2026 | Viktoria Zizkov | 3-0 (2-0) | Trinec | 6-2 (4-2) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | D |
| CZEC | 15-09-2026 | Trinec | 0-3 (0-2) | Mlada Boleslav | 4-9 (1-4) | 7.00 | 6.00 | 1.25 | L | 1.93 | -1.5/2 | 1.88 | L | U |
| CZE D2 | 11-09-2026 | Trinec | 3-2 (0-2) | MFK Karvina | 3-3 (1-1) | 4.50 | 3.80 | 1.60 | W | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | W | O |
| CZE D2 | 04-09-2026 | FK Graffin Vlasim | 2-1 (2-1) | Trinec | 5-5 (4-0) | 1.60 | 3.75 | 4.50 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | D |
| CZE D2 | 29-08-2026 | Trinec | 1-4 (0-3) | Banik Ostrava B | 5-7 (3-4) | 2.55 | 3.30 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| CZEC | 26-08-2026 | Bzenec | 1-4 (0-4) | Trinec | 5-6 (1-2) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | O |
| CZE D2 | 21-08-2026 | Opava | 2-2 (1-2) | Trinec | 8-4 (3-3) | 1.62 | 3.60 | 4.33 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| CZE D2 | 17-08-2026 | Trinec | 0-0 (0-0) | Usti nad Labem | 4-7 (3-3) | 2.60 | 3.30 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| CZEC | 12-08-2026 | FK Bohumin | 1-2 (1-1) | Trinec | 3-10 (3-5) | W | ||||||||
| CZE D2 | 07-08-2026 | Slavia Prague B | 3-2 (3-2) | Trinec | 1-7 (0-2) | 1.73 | 3.50 | 3.90 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| CZE D2 | 01-08-2026 | Trinec | 0-0 (0-0) | Vysocina jihlava | 7-9 (3-2) | 2.50 | 3.25 | 2.45 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| CZE D2 | 24-07-2026 | SK Prostejov | 1-1 (0-0) | Trinec | 9-3 (5-1) | 1.80 | 3.40 | 3.70 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | GKS Tychy | 1-1 (0-1) | Trinec | 6-1 (4-1) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Trinec | 2-3 (0-2) | Unie Hlubina | 4-3 (1-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 08-07-2026 | MSK Zilina B | 2-1 (1-1) | Trinec | 4-10 (2-2) | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D2 | 21-11 | Away | Arsenal Ceska Lipa | 14 Days |
| CZE D2 | 28-11 | Away | Usti nad Labem | 21 Days |
| CZE D2 | 06-03 | Home | Dukla Prague | 119 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D2 | 21-11 | Home | Dukla Prague | 14 Days |
| CZE D2 | 28-11 | Away | Vysocina jihlava | 21 Days |
| CZE D2 | 06-03 | Home | Slavia Prague B | 119 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.47 | 2.32 | 3.50 | 2.47 | 2.32 | 3.50 | 1.99 | 1/1.5 | 1.77 | 1.99 | 1/1.5 | 1.77 | 2.05 | 0/0.5 | 1.71 | 2.05 | 0/0.5 | 1.71 | |
| Initial | 1.96 | 3.75 | 3.10 | 1.96 | 3.75 | 3.10 | 1.96 | 3 | 1.80 | 1.96 | 3 | 1.80 | 1.96 | 0.5 | 1.80 | 1.96 | 0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 2.40 | 3.75 | 2.50 | 2.40 | 3.75 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.95 | 3.40 | 3.30 | 1.95 | 3.40 | 3.30 | 1.98 | 3 | 1.83 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | 1.98 | 0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.7 | 1.5 | Goal | 1.3 |
| 1 | Loss | 2 | 1.9 | Loss | 2.1 |
| 8.3 | Shot(OT) | 10.3 | 10.4 | Shot(OT) | 13.4 |
| 6.3 | Corner | 5.3 | 5 | Corner | 4.7 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 2.3 | Yellow Card | 1.8 |
| 14 | Fouls | 9.5 | 14 | Fouls | 9.5 |
| 46% | Possession | 52.3% | 48.9% | Possession | 47.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Slavia Kromeriz ( 43 Matches) | Trinec ( 13 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 4 | 5 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 1 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-L | 7 | 10 | 1 | 3 |
Arsenal Ceska Lipa
FK MAS Taborsko