ทีเด็ดบอล Metalist Kharkiv vs Lokomotiv Kyiv
‹ คู่ก่อนหน้าSerik Belediyespor vs Iskenderun FK · ส. 7 พ.ย. 17:00 น. คู่ที่ 24 / 388เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Godollo vs Kisvarda II · ส. 7 พ.ย. 17:00 น.
Ukraine Division 2
🕒 07-11-2026 17:00 น.
Metalist Kharkivเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 24 / 38817:00 น.📦 ข้อมูล 64%ข้อมูลพอใช้14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSMetalist KharkivLokomotiv Kyivใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ56% @2.2544% @2.80
Lokomotiv Kyivทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
Metalist Kharkivเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 24 / 38817:00 น.📦 ข้อมูล 64%ข้อมูลพอใช้
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS
Metalist KharkivLokomotiv Kyiv
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
56% @2.2544% @2.80
Lokomotiv Kyivทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
📜 บทสรุปคัมภีร์Metalist Kharkiv vs Lokomotiv Kyiv
📈ตลาดให้เต็งMetalist Kharkivโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Metalist Kharkiv · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Metalist Kharkiv ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.22 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Metalist Kharkiv 8 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Metalist Kharkiv · คาดสกอร์ 1.2 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Metalist Kharkiv ชนะ 1 ลูก23%
Metalist Kharkiv ชนะ 2 ลูก12%
Metalist Kharkiv ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ28%
Lokomotiv Kyiv ชนะ 1 ลูก18%
Lokomotiv Kyiv ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Metalist Kharkiv ชนะ40%
Metalist Kharkiv ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Metalist Kharkiv คลีนชีท30%
Lokomotiv Kyiv ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Metalist Kharkiv ไม่แพ้68%
Lokomotiv Kyiv ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)44%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)23%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.556%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-011%0-110%0-09%2-18%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Metalist Kharkiv)
- โอกาส Metalist Kharkiv ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Metalist Kharkiv ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Lokomotiv Kyiv ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Lokomotiv Kyiv ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Metalist Kharkiv
ส0-0ส2-2พ0-1พ0-2ช1-0ช4-0
Lokomotiv Kyiv
ช2-0ส3-3ช3-1ส0-0พ2-3ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Metalist Kharkivยิง 1.0 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Lokomotiv Kyivยิง 1.6 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Metalist Kharkiv
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 12
Lokomotiv Kyiv
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Metalist Kharkiv
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
Lokomotiv Kyiv
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Metalist Kharkiv
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 2
Lokomotiv Kyiv
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 2.61 | 3.01 | 2.50 | 1.87 | 2/2.5 | 1.87 | 1.94 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.33 | 2.99 | 2.82 | 1.91 | 2/2.5 | 1.83 | 1.99 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| 18Bet | Initial | 2.60 | 3.10 | 2.45 | 1.80 | 2/2.5 | 1.77 | 1.83 | 0 | 1.73 | |
| Live | 2.25 | 3.05 | 2.85 | 1.86 | 2/2.5 | 1.71 | 1.85 | 0/0.5 | 1.72 | ||
| pinnacle | Initial | 2.20 | 3.09 | 2.95 | 1.94 | 2/2.5 | 1.77 | 1.91 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.20 | 3.09 | 2.95 | 1.94 | 2/2.5 | 1.77 | 1.91 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 2.65 | 3.20 | 2.44 | 2.07 | 2.5 | 1.67 | 1.92 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.29 | 3.05 | 2.97 | 2.17 | 2.5 | 1.59 | 1.96 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [UKR D2-9] Metalist Kharkiv | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 3 | 6 | 17 | 16 | 18 | 9 | 35.7% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 11 | 9 | 11 | 9 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 6 | 7 | 7 | 8 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 5 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 2 | 10 | 2 | 7 | 6 | 16 | 10 | 14.3% |
| Home Field | 7 | 1 | 6 | 0 | 5 | 3 | 9 | 10 | 14.3% |
| Away Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 2 | 3 | 7 | 9 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 3 | 1 | 8 | 16.7% |
| [UKR D2-7] Lokomotiv Kyiv | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 5 | 4 | 19 | 17 | 20 | 7 | 35.7% |
| Home Field | 8 | 3 | 3 | 2 | 10 | 10 | 12 | 8 | 37.5% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 7 | 8 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 8 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 3 | 10 | 1 | 9 | 7 | 19 | 6 | 21.4% |
| Home Field | 8 | 2 | 5 | 1 | 4 | 3 | 11 | 6 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 5 | 0 | 5 | 4 | 8 | 4 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 6 | 4 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Metalist Kharkiv Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Metalist Kharkiv Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 13% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UKR D2 | 02-11-2026 | Kolos Kovalivka II | 0-4 (0-2) | Metalist Kharkiv | 4-7 (0-4) | 2.88 | 3.10 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| UKRC | 28-10-2026 | LNZ Cherkasy | 0-1 (0-0) | Metalist Kharkiv | 10-3 (7-2) | 1.27 | 4.75 | 9.00 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | U |
| UKR D2 | 23-10-2026 | Metalist Kharkiv | 0-2 (0-0) | FK Yarud Mariupol | 4-4 (0-3) | 3.10 | 3.00 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| UKR D2 | 17-10-2026 | Ahrobiznes TSK Romny | 1-0 (0-0) | Metalist Kharkiv | 2-6 (2-3) | 1.95 | 3.10 | 3.60 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| UKR D2 | 09-10-2026 | Metalist Kharkiv | 2-2 (1-1) | FC Victoria Mykolaivka | 4-9 (2-4) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | O |
| UKR D2 | 03-10-2026 | Prykarpattya Ivano Frankivsk | 0-0 (0-0) | Metalist Kharkiv | 2-3 (1-2) | 2.10 | 3.20 | 3.20 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| UKR D2 | 27-09-2026 | Metalist Kharkiv | 2-0 (0-0) | FC Chernigiv | 4-4 (1-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| UKR D2 | 20-09-2026 | SC Poltava | 3-0 (2-0) | Metalist Kharkiv | - | L | ||||||||
| UKR D2 | 12-09-2026 | FC Inhulets Petrove | 1-0 (1-0) | Metalist Kharkiv | - | L | ||||||||
| UKRC | 09-09-2026 | FC Victoria Mykolaivka | 0-1 (0-0) | Metalist Kharkiv | 7-0 (3-0) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| UKR D2 | 05-09-2026 | Metalist Kharkiv | 3-1 (1-1) | UCSA | 6-4 (2-2) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| UKR D2 | 30-08-2026 | Metalist Kharkiv | 1-1 (0-0) | Nyva Ternopil | 3-6 (2-3) | 3.40 | 3.20 | 1.95 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | D |
| UKRC | 23-08-2026 | Penuel Kryvyi Rih | 0-1 (0-1) | Metalist Kharkiv | - | W | ||||||||
| UKR D2 | 15-08-2026 | Metalist Kharkiv | 0-2 (0-0) | PFC Oleksandria | 5-7 (1-3) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| UKR D2 | 09-08-2026 | Polissya Zhytomyr B | 0-1 (0-0) | Metalist Kharkiv | 7-3 (4-2) | 2.70 | 3.10 | 2.40 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| UKR D2 | 01-08-2026 | Metalist Kharkiv | 3-1 (3-1) | Probiy Horodenka | 11-4 (7-0) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| UKR D2 | 26-07-2026 | Kulykiv | 2-1 (0-0) | Metalist Kharkiv | 4-6 (2-5) | L | ||||||||
| INT CF | 19-07-2026 | Metalist Kharkiv | 3-1 (2-0) | Atlet Kiev | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Metalist Kharkiv | 2-2 (0-0) | FC Vilkhivtsi | - | D | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | Metalist Kharkiv | 1-1 (0-1) | FC Bukovyna chernivtsi | - | D | ||||||||
| No Data |
| Lokomotiv Kyiv Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UKR D2 | 31-10-2026 | Lokomotiv Kyiv | 2-1 (1-1) | FC Inhulets Petrove | 9-1 (7-0) | 1.85 | 3.30 | 3.70 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| UKR D2 | 25-10-2026 | UCSA | 3-2 (2-2) | Lokomotiv Kyiv | 4-6 (3-3) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| UKR D2 | 18-10-2026 | Lokomotiv Kyiv | 0-0 (0-0) | Nyva Ternopil | 5-6 (3-3) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| UKR D2 | 11-10-2026 | PFC Oleksandria | 1-3 (0-0) | Lokomotiv Kyiv | 7-4 (2-1) | 1.48 | 3.80 | 5.75 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| UKR D2 | 03-10-2026 | Lokomotiv Kyiv | 3-3 (2-1) | Polissya Zhytomyr B | 3-4 (2-1) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| UKR D2 | 26-09-2026 | Probiy Horodenka | 0-2 (0-1) | Lokomotiv Kyiv | - | W | ||||||||
| UKR D2 | 20-09-2026 | Lokomotiv Kyiv | 1-0 (0-0) | Kulykiv | - | 2.50 | 3.25 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| UKR D2 | 12-09-2026 | Lokomotiv Kyiv | 2-1 (0-1) | SC Poltava | 6-4 (2-1) | 3.75 | 3.25 | 1.85 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | O |
| UKR D2 | 04-09-2026 | Kolos Kovalivka II | 1-0 (0-0) | Lokomotiv Kyiv | 4-6 (2-5) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| UKR D2 | 28-08-2026 | Lokomotiv Kyiv | 1-3 (1-0) | FK Yarud Mariupol | 0-2 (0-2) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| UKRC | 21-08-2026 | Lokomotiv Kyiv | 1-3 (0-1) | Probiy Horodenka | 6-4 (2-2) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| UKR D2 | 14-08-2026 | Ahrobiznes TSK Romny | 0-0 (0-0) | Lokomotiv Kyiv | 3-4 (2-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| UKR D2 | 08-08-2026 | Lokomotiv Kyiv | 0-1 (0-0) | FC Victoria Mykolaivka | 10-3 (5-2) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| UKR D2 | 02-08-2026 | Prykarpattya Ivano Frankivsk | 2-2 (2-2) | Lokomotiv Kyiv | 7-7 (5-4) | 2.40 | 2.80 | 2.90 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| UKR D2 | 25-07-2026 | Lokomotiv Kyiv | 1-1 (0-0) | FC Chernigiv | 6-2 (2-0) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Polissya Zhytomyr B | 0-3 (0-1) | Lokomotiv Kyiv | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Lokomotiv Kyiv | 2-0 (1-0) | Kolos Kovalivka II | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Kolos Kovalivka U21 | 3-3 (1-1) | Lokomotiv Kyiv | - | D | ||||||||
| INT CF | 07-07-2026 | Obolon Kiev | 0-0 (0-0) | Lokomotiv Kyiv | - | D | ||||||||
| UKR D3 | 31-05-2026 | Lokomotiv Kyiv | 1-2 (0-0) | Kulykiv | - | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UKR D2 | 15-11 | Home | Kulykiv | 7 Days |
| UKR D2 | 22-11 | Away | Probiy Horodenka | 14 Days |
| UKR D2 | 29-11 | Home | Polissya Zhytomyr B | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UKR D2 | 15-11 | Away | FC Chernigiv | 7 Days |
| UKR D2 | 22-11 | Home | Prykarpattya Ivano Frankivsk | 14 Days |
| UKR D2 | 29-11 | Away | FC Victoria Mykolaivka | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.10 | 2.80 | 2.25 | 3.10 | 2.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 1 | Goal | 1.6 |
| 0.7 | Loss | 1.3 | 0.9 | Loss | 1.3 |
| 4.7 | Shot(OT) | 8.7 | 6.4 | Shot(OT) | 9.5 |
| 4.7 | Corner | 6.7 | 3.9 | Corner | 4.9 |
| 1.7 | Yellow Card | 1 | 1.7 | Yellow Card | 1.8 |
| 47.5% | Fouls | 44% | 44.1% | Fouls | 47.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Metalist Kharkiv ( 44 Matches) | Lokomotiv Kyiv ( 14 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 4 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 5 | 2 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 3 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 9 | 0 | 0 |