ทีเด็ดบอล Inegol Kafkas Genclik vs Sebat Genclikspor
‹ คู่ก่อนหน้าDnepr Mogilev vs BATE Borisov · อา. 18 ต.ค. 19:00 น. คู่ที่ 130 / 185เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Halide Edip Adivarspor vs Sakaryaspor · อา. 18 ต.ค. 19:00 น.
Turkey Lig2
🕒 18-10-2026 19:00 น.
Inegol Kafkas Genclikเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.8📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 130 / 18519:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 61% ★แพงเกินจริงVSInegol Kafkas GenclikSebat Gencliksporใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ43% @2.8057% @2.10สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93Sebat Gencliksporทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านInegol Kafkas Genclikรอง 0/-0.5 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรับ🛡️6.0 vs 10.8Inegol Kafkas Genclikการ์ดยิงดุ🔥10.8Inegol Kafkas Genclikการ์ดรับหลวม🕳️10.8Sebat Gencliksporการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Inegol Kafkas Genclikการ์ดได้ราคา💰8/10Inegol Kafkas Genclikการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSebat Gencliksporต่อ 0/-0.5 @1.93แนวรุก🔥12.0 vs 10.8Sebat Gencliksporการ์ดรับหลวม🕳️6.0Inegol Kafkas Genclikการ์ดยิงดุ🔥12.0Sebat Gencliksporการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.83พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥10.8 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.0ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Inegol Kafkas Genclikเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ10.8
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 130 / 18519:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 61% ★แพงเกินจริงVS
Inegol Kafkas GenclikSebat Genclikspor
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
43% @2.8057% @2.10
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
Sebat Gencliksporทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านInegol Kafkas Genclik
รอง 0/-0.5 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรับ🛡️6.0 vs 10.8Inegol Kafkas Genclik
การ์ดยิงดุ🔥10.8Inegol Kafkas Genclik
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Sebat Genclikspor
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Inegol Kafkas Genclik
การ์ดได้ราคา💰8/10Inegol Kafkas Genclik
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSebat Genclikspor
ต่อ 0/-0.5 @1.93
แนวรุก🔥12.0 vs 10.8Sebat Genclikspor
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Inegol Kafkas Genclik
การ์ดยิงดุ🔥12.0Sebat Genclikspor
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.83
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥10.8 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.0ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Inegol Kafkas Genclik vs Sebat Genclikspor
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านInegol Kafkas Genclik รอง 0/-0.5 @1.88การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.83การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSebat Gencliksporโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 5 · 7 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sebat Genclikspor · บิลหลัก 1X2 @2.10
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Sebat Genclikspor ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.10 · ควรเป็น @2.26 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sebat Genclikspor 10 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Sebat Genclikspor ต่อ 0/-0.5
ได้ 39%เสียครึ่ง 25%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sebat Genclikspor · คาดสกอร์ 1.9 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sebat Genclikspor ชนะ 1 ลูก22%
Sebat Genclikspor ชนะ 2 ลูก11%
Sebat Genclikspor ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ25%
Inegol Kafkas Genclik ชนะ 1 ลูก16%
Inegol Kafkas Genclik ชนะ 2 ลูกขึ้นไป21%
สรุป
Sebat Genclikspor ชนะ39%
Sebat Genclikspor ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Sebat Genclikspor คลีนชีท14%
Inegol Kafkas Genclik ยิงไม่ได้24%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Inegol Kafkas Genclik ไม่แพ้61%
Sebat Genclikspor ไม่แพ้64%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)43%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-27%1-07%2-27%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sebat Genclikspor)
- โอกาส Sebat Genclikspor ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Sebat Genclikspor ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.10 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.26 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Inegol Kafkas Genclik รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- Inegol Kafkas Genclik ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Inegol Kafkas Genclik ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Inegol Kafkas Genclik
ช3-1พ1-3ส1-1ช4-1พ0-1ช2-1
Sebat Genclikspor
ช4-0พ1-3ส3-3พ2-3พ0-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Inegol Kafkas Genclikยิง 1.8 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Sebat Gencliksporยิง 2.0 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Inegol Kafkas Genclik
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 20
Sebat Genclikspor
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Inegol Kafkas Genclik
60%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 2
Sebat Genclikspor
60%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Inegol Kafkas Genclik
100%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 0
Sebat Genclikspor
40%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 3
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Inegol Kafkas Genclik@2.25 → @2.80▲ 24.4%
เสมอ@3.40 → @3.400.0%
ทีมเยือน Sebat Genclikspor@2.63 → @2.10▼ 20.2%
คู่อื่นใน Lig2 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.18:00
Kahramanmaras BldSerik Belediyespor
อา. 18 ต.ค.18:30
AksaraysporAdana Demirspor
อา. 18 ต.ค.18:30
Erbaaspor SCorluspor
อา. 18 ต.ค.18:30
KastamonusporIsparta 32 Spor
อา. 18 ต.ค.18:30
Adana 1954Bursa Niluferspor AS
อา. 18 ต.ค.18:30
Iskenderun FKYeni Orduspor
อา. 18 ต.ค.19:00
Halide Edip AdivarsporSakaryaspor
อา. 18 ต.ค.19:00
KirklarelisporAnkarademirspor
อา. 18 ต.ค.19:00
Kutahyaspor12 Bingol Bld
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.40 | 2.63 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.75 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.80 | 3.40 | 2.10 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 2.35 | 3.23 | 2.62 | 1.82 | 2.5 | 1.92 | 1.74 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.81 | 3.26 | 2.20 | 1.81 | 2.5 | 1.93 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 2.35 | 3.45 | 2.70 | 1.81 | 2.5 | 1.90 | 1.74 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.95 | 3.40 | 2.20 | 1.81 | 2.5 | 1.92 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 2.40 | 3.11 | 2.72 | 1.85 | 2.5 | 1.91 | 1.76 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.92 | 3.31 | 2.17 | 1.81 | 2.5 | 1.94 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 2.35 | 3.35 | 2.70 | 1.80 | 2.5 | 1.85 | 2.30 | 0.5 | 1.50 | |
| Live | 2.90 | 3.30 | 2.20 | 1.80 | 2.5 | 1.85 | 1.55 | -0.5 | 2.20 | ||
| 1xBet | Initial | 2.30 | 3.50 | 2.65 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.83 | 3.30 | 2.21 | 1.78 | 2.5 | 1.89 | 2.06 | 0 | 1.64 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [TUR 2LB-6] Inegol Kafkas Genclik | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 8 | 10 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 5 | 3 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 3 | 7 | 4 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 8 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 2 | 12 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 5 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 4 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 2 | 12 | 50.0% |
| [TUR 2LB-17] Sebat Genclikspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 0 | 2 | 3 | 7 | 11 | 2 | 17 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 4 | 5 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 3 | 6 | 0 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 5 | 0 | 2 | 3 | 7 | 11 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 6 | 5 | 14 | 20.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 13 | 50.0% |
| Last 6 | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 6 | 5 | 20.0% |
Head to Head Statistics
| Inegol Kafkas Genclik Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Inegol Kafkas Genclik Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (5 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR 2 | 10-10-2026 | Ankaraspor FK | 1-2 (0-0) | Inegol Kafkas Genclik | - | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| TUR 2 | 03-10-2026 | Inegol Kafkas Genclik | 0-1 (0-0) | Musspor | - | L | ||||||||
| TUR 2 | 26-09-2026 | Inegol Kafkas Genclik | 4-1 (1-0) | Kastamonuspor | - | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| TUR 2 | 20-09-2026 | Aksarayspor | 1-1 (0-1) | Inegol Kafkas Genclik | - | 1.40 | 4.50 | 5.50 | D | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| TUR 2 | 12-09-2026 | Inegol Kafkas Genclik | 1-3 (1-1) | Somaspor | - | L | ||||||||
| TUR 2 | 06-09-2026 | Menemen Belediye Spor | 1-3 (1-2) | Inegol Kafkas Genclik | 1-4 (1-3) | 1.91 | 3.50 | 3.20 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| TUR 3 | 18-04-2026 | Inegol Kafkas Genclik | 3-1 (0-1) | Bursa Yıldırımspor Kulubu | - | W | ||||||||
| TUR 3 | 12-04-2026 | Fethiye | 1-2 (0-0) | Inegol Kafkas Genclik | - | W | ||||||||
| TUR 3 | 05-04-2026 | Galata | 0-1 (0-0) | Inegol Kafkas Genclik | 1-6 (1-3) | 3.50 | 3.20 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| TUR 3 | 29-03-2026 | Inegol Kafkas Genclik | 1-0 (0-0) | Beykoz Ishakli Spor | - | W | ||||||||
| TUR 3 | 25-03-2026 | Inkilapspor | 3-1 (2-1) | Inegol Kafkas Genclik | 2-9 (2-5) | 3.50 | 3.20 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| TUR 3 | 14-03-2026 | Inegol Kafkas Genclik | 3-2 (2-1) | Corluspor | 6-6 (4-4) | 3.30 | 3.00 | 2.10 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| TUR 3 | 08-03-2026 | Etimesgut Belediye Spor | 0-0 (0-0) | Inegol Kafkas Genclik | 7-2 (3-1) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| TUR 3 | 01-03-2026 | Inegol Kafkas Genclik | 0-0 (0-0) | 1926 Polatli Belediye | - | D | ||||||||
| TUR 3 | 21-02-2026 | Gemlikspor | 1-1 (0-1) | Inegol Kafkas Genclik | 3-2 | 3.25 | 3.30 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| TUR 3 | 15-02-2026 | Inegol Kafkas Genclik | 2-1 (2-0) | Silivrispor | - | W | ||||||||
| TUR 3 | 09-02-2026 | Bulvarspor | 1-4 (0-1) | Inegol Kafkas Genclik | 4-5 (1-4) | 2.90 | 3.25 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| TUR 3 | 31-01-2026 | Inegol Kafkas Genclik | 2-1 (0-0) | Kucukcekmece | 7-5 (5-3) | 2.55 | 3.30 | 2.38 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| TUR 3 | 25-01-2026 | Yesil Yalova FK | 1-1 (0-0) | Inegol Kafkas Genclik | 1-5 (1-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| TUR 3 | 17-01-2026 | Inegol Kafkas Genclik | 1-0 (0-0) | EdirnesporGenclik | - | 1.30 | 4.33 | 8.00 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
| Sebat Genclikspor Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR 2 | 10-10-2026 | Sebat Genclikspor | 1-1 (1-1) | Aksarayspor | 8-9 (2-5) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| TUR 2 | 27-09-2026 | Sebat Genclikspor | 0-1 (0-1) | Menemen Belediye Spor | 13-3 (6-1) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| TUR 2 | 20-09-2026 | Erbaaspor S | 3-2 (0-1) | Sebat Genclikspor | - | 2.40 | 3.40 | 2.45 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| TUR 2 | 13-09-2026 | Sebat Genclikspor | 3-3 (2-2) | S.Urfaspor | 3-1 (3-1) | 4.50 | 3.40 | 1.67 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| TUR 2 | 06-09-2026 | Elazigspor | 3-1 (2-0) | Sebat Genclikspor | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-08-2026 | Sebat Genclikspor | 4-0 (0-0) | Erzincanspor | - | W | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Hekimoglu Trabzon | 2-1 (0-0) | Sebat Genclikspor | - | L | ||||||||
| TUR 3 | 18-04-2026 | Sebat Genclikspor | 2-3 (1-0) | Yozgat Bld Bozokspor | 5-3 (1-2) | L | ||||||||
| TUR 3 | 12-04-2026 | Orduspor | 1-3 (1-1) | Sebat Genclikspor | 14-5 (9-2) | W | ||||||||
| TUR 3 | 05-04-2026 | Sebat Genclikspor | 3-1 (1-1) | Bulancak | 6-2 (4-2) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | O |
| TUR 3 | 28-03-2026 | Cayelispor | 0-0 (0-0) | Sebat Genclikspor | - | D | ||||||||
| TUR 3 | 24-03-2026 | Sebat Genclikspor | 1-0 (1-0) | Yeni Amasya Spor | 5-3 (4-2) | 1.30 | 4.50 | 8.00 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | U |
| TUR 3 | 15-03-2026 | Karabuk Idman | 1-0 (0-0) | Sebat Genclikspor | - | L | ||||||||
| TUR 3 | 08-03-2026 | Sebat Genclikspor | 1-0 (0-0) | Zonguldak | 11-1 | 1.65 | 3.50 | 4.50 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| TUR 3 | 01-03-2026 | Duzcespor | 1-0 (1-0) | Sebat Genclikspor | 2-7 (1-4) | 4.50 | 3.50 | 1.65 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | U |
| TUR 3 | 21-02-2026 | Sebat Genclikspor | 1-0 (0-0) | Tokat Bld Plevnespor | 8-4 (5-3) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| TUR 3 | 15-02-2026 | Yeni Orduspor | 1-1 (1-0) | Sebat Genclikspor | - | D | ||||||||
| TUR 3 | 09-02-2026 | Sebat Genclikspor | 3-1 (1-0) | Giresunspor | 7-0 (3-0) | 1.17 | 6.25 | 13.00 | W | 1.80 | 2 | 2.00 | D | O |
| TUR 3 | 31-01-2026 | Pazarspor | 0-0 (0-0) | Sebat Genclikspor | 0-8 (0-3) | 4.20 | 3.50 | 1.70 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| TUR 3 | 25-01-2026 | Sebat Genclikspor | 2-0 (0-0) | Fatsa Belediyespor | 4-3 (3-1) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TUR 2 | 25-10 | Away | Adana Demirspor | 7 Days |
| TUR 2 | 01-11 | Home | Aliaga FUTBOL AS | 14 Days |
| TUR 2 | 08-11 | Away | Belediye Derincespor | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TUR 2 | 25-10 | Home | Musspor | 7 Days |
| TUR 2 | 01-11 | Away | Ankaraspor FK | 14 Days |
| TUR 2 | 08-11 | Home | Kastamonuspor | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.40 | 2.63 | 2.80 | 3.40 | 2.10 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.75 | 0 | 2.05 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1 | 1.8 | Goal | 2 |
| 1 | Loss | 1.7 | 1 | Loss | 1.8 |
| 0 | Shot(OT) | 7.5 | 4 | Shot(OT) | 6.2 |
| 0 | Corner | 10.5 | 5 | Corner | 6.7 |
| 2 | Yellow Card | 3 | 2.2 | Yellow Card | 2.5 |
| 0% | Fouls | 56% | 66% | Fouls | 52.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Inegol Kafkas Genclik ( 6 Matches) | Sebat Genclikspor ( 5 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |