ทีเด็ดบอล Erbaaspor S vs Corluspor
‹ คู่ก่อนหน้าAksarayspor vs Adana Demirspor · อา. 18 ต.ค. 18:30 น. คู่ที่ 113 / 185เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Kastamonuspor vs Isparta 32 Spor · อา. 18 ต.ค. 18:30 น.
Turkey Lig2
🕒 18-10-2026 18:30 น.
Erbaaspor Sเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4คู่ที่ 113 / 18518:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 58% ★ราคาคุ้มVSErbaaspor SCorlusporใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ48% @2.5552% @2.35สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80Corlusporทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านErbaaspor Sรอง 0 @2.00การ์ดยิงดุ🔥10.2Erbaaspor Sการ์ดรับหลวม🕳️6.6Corlusporการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCorlusporต่อ 0 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.6 vs 14.4Corlusporการ์ดรับหลวม🕳️14.4Erbaaspor Sการ์ดยิงดุ🔥10.8Corlusporการ์ดได้ราคา💰6/10Corlusporการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.85พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️14.4 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.8ลูก/นัดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Erbaaspor Sเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ10.2
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4
คู่ที่ 113 / 18518:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 58% ★ราคาคุ้มVS
Erbaaspor SCorluspor
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
48% @2.5552% @2.35
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Corlusporทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านErbaaspor S
รอง 0 @2.00
การ์ดยิงดุ🔥10.2Erbaaspor S
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Corluspor
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCorluspor
ต่อ 0 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.6 vs 14.4Corluspor
การ์ดรับหลวม🕳️14.4Erbaaspor S
การ์ดยิงดุ🔥10.8Corluspor
การ์ดได้ราคา💰6/10Corluspor
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.85
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️14.4 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.8ลูก/นัด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Erbaaspor S vs Corluspor
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCorluspor ต่อ 0 @1.80การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.85การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCorlusporโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 7 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Corluspor · บิลหลัก 1X2 @2.35
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Corluspor ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.35 · ควรเป็น @2.10 (+12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Corluspor 3 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Corluspor ต่อ 0
ได้ 42%คืนทุน 25%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Corluspor · คาดสกอร์ 1.5 - 2.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Corluspor ชนะ 1 ลูก18%
Corluspor ชนะ 2 ลูก13%
Corluspor ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ25%
Erbaaspor S ชนะ 1 ลูก17%
Erbaaspor S ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Corluspor ชนะ42%
Corluspor ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Corluspor คลีนชีท22%
Erbaaspor S ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Erbaaspor S ไม่แพ้58%
Corluspor ไม่แพ้68%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)46%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-29%2-17%2-27%1-36%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Corluspor)
- โอกาส Corluspor ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- ราคา @2.35 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.10 (คุ้มกว่า 12%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 42% มากกว่าตลาด (38%)
- Corluspor ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Erbaaspor S เสียเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Erbaaspor S ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Erbaaspor S
พ1-2ช3-2ช3-0พ2-4พ1-3พ1-2
Corluspor
ช5-0ส0-0ช2-0พ1-3ช3-2พ2-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Erbaaspor Sยิง 1.7 · เสีย 2.4 ต่อนัด
Corlusporยิง 1.8 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Erbaaspor S
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 25
Corluspor
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Erbaaspor S
100%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 0
Corluspor
40%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Erbaaspor S
50%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 2
Corluspor
60%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 1
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Erbaaspor S@2.40 → @2.55▲ 6.3%
เสมอ@3.30 → @3.300.0%
ทีมเยือน Corluspor@2.50 → @2.35▼ 6.0%
คู่อื่นใน Lig2 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.18:00
Kahramanmaras BldSerik Belediyespor
อา. 18 ต.ค.18:30
AksaraysporAdana Demirspor
อา. 18 ต.ค.18:30
KastamonusporIsparta 32 Spor
อา. 18 ต.ค.18:30
Adana 1954Bursa Niluferspor AS
อา. 18 ต.ค.18:30
Iskenderun FKYeni Orduspor
อา. 18 ต.ค.19:00
Inegol Kafkas GenclikSebat Genclikspor
อา. 18 ต.ค.19:00
Halide Edip AdivarsporSakaryaspor
อา. 18 ต.ค.19:00
KirklarelisporAnkarademirspor
อา. 18 ต.ค.19:00
Kutahyaspor12 Bingol Bld
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.40 | 3.30 | 2.50 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.55 | 3.30 | 2.35 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.00 | 0 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.49 | 3.23 | 2.47 | 1.82 | 2.5 | 1.92 | 1.85 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.57 | 3.24 | 2.38 | 1.81 | 2.5 | 1.93 | 1.97 | 0 | 1.77 | ||
| 18Bet | Initial | 2.45 | 3.35 | 2.55 | 1.82 | 2.5 | 1.89 | 1.83 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.65 | 3.40 | 2.40 | 1.82 | 2.5 | 1.91 | 1.93 | 0 | 1.80 | ||
| pinnacle | Initial | 3.24 | 3.22 | 2.06 | 1.85 | 2.5 | 1.90 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.58 | 3.44 | 2.34 | 1.81 | 2.5 | 1.95 | 1.98 | 0 | 1.79 | ||
| Interwetten | Initial | 3.30 | 3.25 | 2.05 | 1.80 | 2.5 | 1.85 | 1.65 | -0.5 | 2.05 | |
| Live | 2.65 | 3.30 | 2.40 | 1.80 | 2.5 | 1.85 | 1.50 | -0.5 | 2.30 | ||
| 1xBet | Initial | 2.44 | 3.40 | 2.55 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.83 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.61 | 3.24 | 2.32 | 1.81 | 2.5 | 1.86 | 1.94 | 0 | 1.73 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [TUR 2LB-10] Erbaaspor S | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 14 | 14 | 7 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 9 | 10 | 4 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 4 | 3 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 14 | 14 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 7 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 7 | 33.3% |
| [TUR 2LB-5] Corluspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 8 | 10 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 6 | 1 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 10 | 2 | 9 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 8 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Erbaaspor S Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Erbaaspor S Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 75% Over 25% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR 2 | 11-10-2026 | Belediye Derincespor | 2-1 (1-0) | Erbaaspor S | - | L | ||||||||
| TUR Cup | 07-10-2026 | Pazarspor | 3-1 (0-0) | Erbaaspor S | 1-6 (0-3) | 4.40 | 4.00 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | O |
| TUR 2 | 03-10-2026 | Erbaaspor S | 2-4 (0-2) | Aliaga FUTBOL AS | - | L | ||||||||
| TUR 2 | 27-09-2026 | Adana Demirspor | 0-3 (0-1) | Erbaaspor S | 4-4 (2-2) | 3.10 | 3.70 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | D |
| TUR 2 | 20-09-2026 | Erbaaspor S | 3-2 (0-1) | Sebat Genclikspor | - | 2.40 | 3.40 | 2.45 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| TUR 2 | 13-09-2026 | Ankaraspor FK | 2-1 (1-1) | Erbaaspor S | 5-4 (2-1) | 1.90 | 3.60 | 3.25 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| TUR 2 | 06-09-2026 | Erbaaspor S | 4-4 (3-2) | Musspor | - | D | ||||||||
| TUR 2 | 25-04-2026 | Halide Edip Adivarspor | 3-1 (2-0) | Erbaaspor S | 3-5 (1-2) | L | ||||||||
| TUR 2 | 19-04-2026 | Erbaaspor S | 1-1 (1-1) | Ankaragucu | - | D | ||||||||
| TUR 2 | 12-04-2026 | Elazigspor | 3-0 (0-0) | Erbaaspor S | - | L | ||||||||
| TUR 2 | 08-04-2026 | Erbaaspor S | 0-2 (0-2) | Adana 1954 | - | L | ||||||||
| TUR 2 | 04-04-2026 | Erzincanspor | 3-2 (2-2) | Erbaaspor S | - | 1.85 | 3.60 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| TUR 2 | 28-03-2026 | Erbaaspor S | 2-0 (2-0) | Iskenderun FK | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 15-03-2026 | Inegolspor | 1-2 (0-1) | Erbaaspor S | 9-2 (4-1) | 1.40 | 4.20 | 6.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| TUR 2 | 11-03-2026 | Erbaaspor S | 0-0 (0-0) | Kepez Belediyespor | 9-0 | 1.57 | 3.80 | 4.33 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| TUR 2 | 06-03-2026 | Bucaspor 1928 | 1-1 (0-1) | Erbaaspor S | 2-11 (1-4) | 2.70 | 3.40 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| TUR 2 | 28-02-2026 | Erbaaspor S | 2-1 (1-1) | Beykozspor 1908 | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 21-02-2026 | Ankaraspor FK | 3-1 (0-0) | Erbaaspor S | 2-6 (2-3) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| TUR 2 | 15-02-2026 | Erbaaspor S | 0-1 (0-0) | Muglaspor | - | 6.00 | 3.90 | 1.44 | L | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | W | U |
| TUR 2 | 08-02-2026 | Kastamonuspor | 1-1 (0-1) | Erbaaspor S | - | 1.53 | 3.90 | 5.00 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| No Data |
| Corluspor Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR 2 | 10-10-2026 | Corluspor | 2-3 (0-1) | S.Urfaspor | - | L | ||||||||
| TUR 2 | 04-10-2026 | Elazigspor | 2-3 (1-1) | Corluspor | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 27-09-2026 | Corluspor | 1-3 (0-1) | Isparta 32 Spor | - | 1.22 | 6.00 | 9.50 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | L | O |
| TUR 2 | 19-09-2026 | Arnavutkoy Belediyespor | 0-2 (0-1) | Corluspor | 5-4 (3-1) | 3.25 | 3.60 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| TUR 2 | 13-09-2026 | Corluspor | 0-0 (0-0) | Hatayspor | - | D | ||||||||
| TUR 2 | 06-09-2026 | Kastamonuspor | 0-5 (0-2) | Corluspor | - | W | ||||||||
| INT CF | 23-08-2026 | Sakaryaspor | 1-0 (0-0) | Corluspor | - | L | ||||||||
| TUR 3 | 16-05-2026 | Corluspor | 1-0 (0-0) | Yesilyurt Belediyespor | 5-4 (3-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| TUR 3 | 08-05-2026 | Corluspor | 3-1 (2-1) | Kucukcekmece | 4-2 (1-2) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| TUR 3 | 04-05-2026 | Kucukcekmece | 1-1 (0-0) | Corluspor | - | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| TUR 3 | 27-04-2026 | Corluspor | 1-1 (1-0) | Bursa Yıldırımspor Kulubu | - | 1.60 | 3.60 | 4.75 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| TUR 3 | 23-04-2026 | Bursa Yıldırımspor Kulubu | 2-3 (0-2) | Corluspor | 3-6 (2-2) | 2.90 | 3.10 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| TUR 3 | 18-04-2026 | Corluspor | 1-0 (0-0) | Kucukcekmece | - | W | ||||||||
| TUR 3 | 12-04-2026 | Yesil Yalova FK | 0-2 (0-1) | Corluspor | 4-8 (3-5) | W | ||||||||
| TUR 3 | 05-04-2026 | Corluspor | 6-0 (4-0) | EdirnesporGenclik | 1-0 (1-0) | W | ||||||||
| TUR 3 | 29-03-2026 | Cankaya FK | 1-4 (0-1) | Corluspor | 3-4 (1-2) | 3.40 | 3.25 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| TUR 3 | 25-03-2026 | Corluspor | 1-0 (0-0) | Bursa Yıldırımspor Kulubu | 3-5 (0-3) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| TUR 3 | 14-03-2026 | Inegol Kafkas Genclik | 3-2 (2-1) | Corluspor | 6-6 (4-4) | 3.30 | 3.00 | 2.10 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| TUR 3 | 07-03-2026 | Corluspor | 2-0 (1-0) | Galata | - | W | ||||||||
| TUR 3 | 01-03-2026 | Beykoz Ishakli Spor | 0-0 (0-0) | Corluspor | 2-5 (0-4) | 3.30 | 3.30 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TUR 2 | 25-10 | Away | Hatayspor | 7 Days |
| TUR 2 | 01-11 | Home | Arnavutkoy Belediyespor | 14 Days |
| TUR 2 | 08-11 | Away | Isparta 32 Spor | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TUR 2 | 25-10 | Home | Menemen Belediye Spor | 7 Days |
| TUR 2 | 01-11 | Away | Somaspor | 14 Days |
| TUR 2 | 08-11 | Home | Aksarayspor | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 3.30 | 2.50 | 2.55 | 3.30 | 2.35 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 0 | 1.95 | 2.00 | 0 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2 | 1.7 | Goal | 1.8 |
| 3 | Loss | 2.7 | 2.4 | Loss | 1.1 |
| 10 | Shot(OT) | 0 | 6.2 | Shot(OT) | 8 |
| 6 | Corner | 0 | 4.8 | Corner | 4.3 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.5 | 1.6 | Yellow Card | 2.6 |
| 8 | Fouls | 0 | 8 | Fouls | 0 |
| 59% | Possession | 0% | 49.5% | Possession | 52.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Erbaaspor S ( 42 Matches) | Corluspor ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 5 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 7 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 6 | 5 | 2 | 0 |